โรงเรียนแสลมวิทยา
ประเภทการศึกษา อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020105 |
PERCODE 6 หลัก | 500150 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500150 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | แสลมวิทยา |
ชื่อ (อังกฤษ) | Salamwitaya |
หมู่บ้าน | หมู่ 6 บ้านแม่แสลม |
ตำบล | เวียงมอก |
อำเภอ | เถิน |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52160 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 813871689 |
อีเมล์แอดเดรส | - |
เว็บไซต์ | http://data.bopp-obec.info/web/?School_ID=1052500150 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
17.3863657079541Longitude
99.3027653882833ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 7 | 5 | 12 | 1 |
อนุบาล 3 | 3 | 10 | 13 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 10 | 15 | 25 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 8 | 5 | 13 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 7 | 8 | 15 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 6 | 9 | 15 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 4 | 5 | 9 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 7 | 6 | 13 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 12 | 11 | 23 | 1 |
รวมระดับประถมศึกษา | 44 | 44 | 88 | 6 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 4 | 3 | 7 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 4 | 6 | 10 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 4 | 5 | 9 | 1 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 12 | 14 | 26 | 3 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 66 | 73 | 139 | 11 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 3202 | เด็กชายชนาธิป สายปิ๋ว | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
2 | 3207 | เด็กชายภานุดล มาตจัตุรัส | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
3 | 3208 | เด็กชายศิรวิทย์ สายด้วง | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
4 | 3204 | เด็กชายธนเทพ วงค์กลม | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
5 | 3205 | เด็กชายนนท์นที ศรีวิชัย | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
6 | 3216 | เด็กชายไชยภพ ทิดจิ๋ว | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
7 | 3206 | เด็กชายพัสกร สุนันต๊ะ | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
8 | 3212 | เด็กหญิงวิชญาดา วันจันทร์ | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
9 | 3209 | เด็กหญิงกัญญาพัชร์ ตุ้มสายคำ | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
10 | 3211 | เด็กหญิงลัลรินทร์ อินทร์ศรี | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
11 | 3215 | เด็กหญิงอารยารัตน์ สุขเจริญ | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
12 | 3210 | เด็กหญิงปาลิดา เหล็กติ๊บ | แสลมวิทยา | อ.2 | 1 |
13 | 3188 | เด็กชายรัฐพล วงษ์พันธ์ | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
14 | 3186 | เด็กชายชินภัทร เป็งยาหลวง | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
15 | 3187 | เด็กชายนนทกร บุญเอีย | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
16 | 3199 | เด็กหญิงศุภการต์ สายจีน | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
17 | 3197 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ สายยาวงศ์ | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
18 | 3190 | เด็กหญิงกานต์ธิดา คำทาสี | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
19 | 3196 | เด็กหญิงพิมพ์วิไล โจ่นลี้ | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
20 | 3193 | เด็กหญิงณัชริณ เหล่าลำขาม | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
21 | 3192 | เด็กหญิงชัญญานุช แก้วมี | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
22 | 3195 | เด็กหญิงปุณยวีร์ สายจีน | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
23 | 3194 | เด็กหญิงนริศรา บุญยะรัตน์ | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
24 | 3198 | เด็กหญิงวิมพ์วิภา แพงสี | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
25 | 3191 | เด็กหญิงกริชติยา สุขคำภา | แสลมวิทยา | อ.3 | 1 |
26 | 3173 | เด็กชายปัญญารัตน์ อ้ายอ้อ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
27 | 3172 | เด็กชายณัฐวุฒิ สุขะ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
28 | 3171 | เด็กชายชลกันต์ จันทร์แซง | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
29 | 3170 | เด็กชายเขมกร วงศ์ศรีเมอะ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
30 | 3177 | เด็กชายอนุชน ศรีสันติวรรณ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
31 | 3176 | เด็กชายภวัต สายด้วง | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
32 | 3175 | เด็กชายพิชิต เมืองแดง | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
33 | 3174 | เด็กชายปุณณพัฒน์ สายจีน | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
34 | 3181 | เด็กหญิงสุฐิดา เนื่องอินต๊ะ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
35 | 3183 | เด็กหญิงอรจิรา กระเหรี่ยงนาไฮ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
36 | 3179 | เด็กหญิงนวินดา เทือกถา | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
37 | 3180 | เด็กหญิงพัชรพร วงศ์ดาว | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
38 | 3178 | เด็กหญิงนลพรรณ ปินตาติ๊บ | แสลมวิทยา | ป.1 | 1 |
39 | 3159 | เด็กชายปิยะนนท์ เทวดล | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
40 | 3160 | เด็กชายพชร จีนามูล | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
41 | 3152 | เด็กชายณัฐพงศ์ จิตรหมั่น | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
42 | 3156 | เด็กชายนครินทร์ เนื่องอินต๊ะ | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
43 | 3155 | เด็กชายธนากร ยอดสังวาลย์ | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
44 | 3153 | เด็กชายณัฐภน กะเหรี่ยงนาไฮ | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
45 | 3184 | เด็กชายชัยภัทร ผิวขาว | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
46 | 3157 | เด็กหญิงนันทิชา วงศ์ศรีเมอะ | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
47 | 3150 | เด็กหญิงกันยาวีร์ กันตรง | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
48 | 3163 | เด็กหญิงจิราภรณ์ ติ๊บแก้ว | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
49 | 3149 | เด็กหญิงกนกพร สุยะเรือน | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
50 | 3162 | เด็กหญิงวรรณิดา จิตอินทร์ | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
51 | 3213 | เด็กหญิงภัทรกันต์ ทุชุมภู | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
52 | 3158 | เด็กหญิงปณิตา สายด้วง | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
53 | 3151 | เด็กหญิงณัฐธิดา อ่อนคำบ้ง | แสลมวิทยา | ป.2 | 1 |
54 | 3135 | เด็กชายชนะพงศ์ สายด้วง | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
55 | 3133 | เด็กชายกมลภพ มูลน้อย | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
56 | 3142 | เด็กชายศุภนัฐ สายนวล | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
57 | 3214 | เด็กชายธนภัทร นอสูงเนิน | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
58 | 3138 | เด็กชายธราทร ราชดี | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
59 | 3134 | เด็กชายกฤษณธชัย คำแสลม | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
60 | 3141 | เด็กหญิงวรรณนิดา สายด้วง | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
61 | 3139 | เด็กหญิงนรินรัตน์ กันทะสาร | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
62 | 3140 | เด็กหญิงปริษา จงนาคกลาง | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
63 | 3148 | เด็กหญิงณัฐณิชา สุขะ | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
64 | 3136 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา อาจคุ้ม | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
65 | 3169 | เด็กหญิงเพชรนรี เพชรพิสุทธิ์สกุล | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
66 | 3137 | เด็กหญิงณิณัชชา คำสีวงศ์ | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
67 | 3143 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เทือกถา | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
68 | 3166 | เด็กหญิงกนกรดา ชุมภู | แสลมวิทยา | ป.3 | 1 |
69 | 3116 | เด็กชายกรพิพัฒน์ เงินขาว | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
70 | 3123 | เด็กชายปิยะพัทธ์ สายปิ๋ว | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
71 | 3126 | เด็กชายศุภกร กันทะวงศ์ | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
72 | 3117 | เด็กชายไกรวิชญ์ สารเขียว | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
73 | 3120 | เด็กหญิงณัฐชนัน สายหล้า | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
74 | 3119 | เด็กหญิงชนิกานต์ สะเทินรัมย์ | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
75 | 3122 | เด็กหญิงนัทธมน เหล่าลำขาม | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
76 | 3124 | เด็กหญิงปุณยวีร์ อินทร์แสงทอง | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
77 | 3121 | เด็กหญิงนัชชา สายปิ๋ว | แสลมวิทยา | ป.4 | 1 |
78 | 3104 | เด็กชายอนาวิน เงินขาว | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
79 | 3100 | เด็กชายจิตรลดา ดวงสิทธิชัย | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
80 | 3105 | เด็กชายอนุพนธ์ ศึกษา | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
81 | 3102 | เด็กชายทักษ์ดนัย ใจอ้าย | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
82 | 3101 | เด็กชายชญานิศ อยู่กลัด | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
83 | 3103 | เด็กชายนันทวัฒน์ สมพินิจ | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
84 | 3144 | เด็กชายธีรภัทร บุญยะรัตน์ | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
85 | 3108 | เด็กหญิงธัญพร เทศรังสี | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
86 | 3109 | เด็กหญิงวารีรัตน์ ศรีจันทร์ | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
87 | 3106 | เด็กหญิงณภัสสร สายปิ๋ว | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
88 | 3107 | เด็กหญิงณัฐวิภา สายจีน | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
89 | 3111 | เด็กหญิงวิลาวัลย์ แหลมทอง | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
90 | 3110 | เด็กหญิงวิรากานต์ วงศ์สีเบอะ | แสลมวิทยา | ป.5 | 1 |
91 | 3084 | เด็กชายน้ำพุ พลเยี่ยม | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
92 | 3094 | เด็กชายวัชรพงษ์ คำเงิน | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
93 | 3146 | เด็กชายกฤติพงษ์ สายหล้า | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
94 | 3095 | เด็กชายสหภพ เมาฟาย | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
95 | 3080 | เด็กชายธนกร จีนามูล | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
96 | 3082 | เด็กชายนฤรงค์ จันทร์ศรี | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
97 | 3079 | เด็กชายณัฐวัตร เงินขาว | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
98 | 3093 | เด็กชายเรียลลักษณ์ อินทร์ศรี | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
99 | 3200 | เด็กชายธนาธิป กันทะคำ | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
100 | 3083 | เด็กชายนัททิว สายหล้า | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
101 | 3091 | เด็กชายภาณุวิชญ์ เทือกถา | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
102 | 3092 | เด็กชายยศกร สินพรม | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
103 | 3081 | เด็กหญิงนลินทิพย์ กิติสอน | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
104 | 3090 | เด็กหญิงเพชรอำไพ หาญแท้ | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
105 | 3085 | เด็กหญิงประพัสสร ทุชุมภู | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
106 | 3113 | เด็กหญิงศุภกานต์ กันทะวงศ์ | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
107 | 3088 | เด็กหญิงพิมพ์พร สุยะคำ | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
108 | 3087 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ สายหล้า | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
109 | 3112 | เด็กหญิงไอริน นาคอ้น | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
110 | 3089 | เด็กหญิงพิยดา ศรียุทธนา | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
111 | 3078 | เด็กหญิงณัฐณิชา สายหล้า | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
112 | 3077 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ เงินขาว | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
113 | 3086 | เด็กหญิงปุณยวีร์ มาตรา | แสลมวิทยา | ป.6 | 1 |
114 | 3069 | เด็กชายพิทวัส กันทะวงค์ | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
115 | 3067 | เด็กชายภูมิรพี สายด้วง | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
116 | 3064 | เด็กชายณภัทร ทุชุมภู | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
117 | 3066 | เด็กชายภานุรุจ เงินขาว | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
118 | 3070 | เด็กหญิงกัณฐิกา คำแสลม | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
119 | 3074 | เด็กหญิงอัมพิกา เงินขาว | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
120 | 3071 | เด็กหญิงชนัญญา สีบัว | แสลมวิทยา | ม.1 | 1 |
121 | 3040 | เด็กชายปิยังกูร เป็งยาหลวง | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
122 | 3042 | เด็กชายภาณุพงศ์ มาตจัตุรัส | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
123 | 3097 | เด็กชายจิตติพัฒน์ อินทร์ศรี | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
124 | 3038 | เด็กชายธีรเดช สุนทนาม | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
125 | 3057 | เด็กหญิงวาริน ทุชุมภู | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
126 | 3056 | เด็กหญิงมณิการ์ เตชะ | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
127 | 3050 | เด็กหญิงสมิตานันต์ รักษาภักดี | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
128 | 3059 | เด็กหญิงสิราวรรณ กิติสอน | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
129 | 3058 | เด็กหญิงวิภาวี เงินดำ | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
130 | 3048 | เด็กหญิงดาริน พาหาสิงห์ | แสลมวิทยา | ม.2 | 1 |
131 | 3030 | นายวรรธนะ สารเขียว | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
132 | 3023 | นายนัฐพล กิติสอน | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
133 | 3022 | เด็กชายกฤษณพล ตุ้มสายคำ | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
134 | 3019 | นายเจตน์สฤษฎิ์ สายด้วง | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
135 | 3016 | เด็กหญิงกัลยา เอี่ยมอ่อง | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
136 | 3028 | เด็กหญิงปพิชญา ต๊ะสิทธิ์ | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
137 | 3018 | นางสาวจันทกานติ์ เงินขาว | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
138 | 3031 | เด็กหญิงวรรณวิษา ศรีเครือ | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
139 | 3025 | เด็กหญิงน้ำเพชร พลเยี่ยม | แสลมวิทยา | ม.3 | 1 |
นายไกรศร ปาลีตา | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา สุขศึกษา พลศึกษา | |
นางสาวเกศรินทร์ สุนันต๊ะ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นางเนตรนุช เพชรพิสุทธิ์สกุล | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวพชระ วงค์บาง | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา คณิตศาสตร์ | |
นางสาวศรัญญา ทนันไชย | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นางสาวภัควลัญชน์ ผาบพิชวงศ์ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นางจรรยาภรณ์ พนาเจือเพชร | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวบุญลอย มูลน้อย | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นางสาวณัฏฐ์พัชร์ วงค์หอคำ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา คณิตศาสตร์ | |
นางภานุมาศ อินทร์ศรี | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นางสาวลภัสรดา แข่งขัน | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | |
นายสมมาตร จีนาวุธ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น การงานอาชีพ | |
นางสาวพิรุณรัตน์ ขอนดอก | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาไทย | |
นายเคียง สายนวล | ||
ตำแหน่ง | นักการภารโรง | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวทิพวรรณ ศรียุทธนา | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - |