โรงเรียนบ้านน้ำดิบ
ประเภทการศึกษา อนุบาล-ประถมศึกษา
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020094 |
PERCODE 6 หลัก | 500154 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500154 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | บ้านน้ำดิบ |
ชื่อ (อังกฤษ) | BANNAMDIB SCHOOL |
หมู่บ้าน | หมู่ 7 บ้านผดุงราษฎร์รังสรรค์ |
ตำบล | แม่วะ |
อำเภอ | เถิน |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52230 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 54822217 |
อีเมล์แอดเดรส | namdib@hotmail.com |
เว็บไซต์ |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
17.4753802608015Longitude
99.1983507675106ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 3 | 5 | 8 | 1 |
อนุบาล 2 | 1 | 2 | 3 | 1 |
อนุบาล 3 | 7 | 3 | 10 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 11 | 10 | 21 | 3 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 6 | 3 | 9 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 6 | 3 | 9 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 8 | 7 | 15 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 5 | 6 | 11 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 5 | 3 | 8 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 7 | 3 | 10 | 1 |
รวมระดับประถมศึกษา | 37 | 25 | 62 | 6 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 48 | 35 | 83 | 9 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 2770 | เด็กชายนครินทร์ สุรินทะ | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
2 | 2772 | เด็กชายเหมรัศม์ สายนวล | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
3 | 2771 | เด็กชายภูริณัฐ สุริยมาศ | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
4 | 2774 | เด็กหญิงณัฎฐิยาภรณ์ สายต่างใจ | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
5 | 2773 | เด็กหญิงกีรติญา เฟื่องปราง | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
6 | 2777 | เด็กหญิงอรุณรัศม์ จินะสทุ่ง | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
7 | 2776 | เด็กหญิงมัลลิกา เนื่องกันทา | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
8 | 2775 | เด็กหญิงปาลิดา หารกระพุง | บ้านน้ำดิบ | อ.1 | 1 |
9 | 2766 | เด็กชายธนัตถ์นินทร์ จันทราช | บ้านน้ำดิบ | อ.2 | 1 |
10 | 2767 | เด็กหญิงนิชาภา เตาคำ | บ้านน้ำดิบ | อ.2 | 1 |
11 | 2768 | เด็กหญิงปณิตา คำมุลคร | บ้านน้ำดิบ | อ.2 | 1 |
12 | 2755 | เด็กชายชินดนัย ทีปสว่าง | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
13 | 2757 | เด็กชายธัญญกรณ์ สืบศิริ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
14 | 2756 | เด็กชายติณณัณภัทร จันทิมา | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
15 | 2759 | เด็กชายสุธี แป้นเจริญ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
16 | 2764 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ สุทำ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
17 | 2765 | เด็กชายจารุวิทย์ ต๊ะสระ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
18 | 2758 | เด็กชายนันทพัทธ์ ทองคำ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
19 | 2762 | เด็กหญิงอุรัสยา มั่นเจริญ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
20 | 2761 | เด็กหญิงลินลดา ชื่นสุวรรณ | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
21 | 2760 | เด็กหญิงจรัญพร จิวเดช | บ้านน้ำดิบ | อ.3 | 1 |
22 | 2748 | เด็กชายภัทรพงศ์ กลางถิ่น | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
23 | 2751 | เด็กชายปุณณดา บุญวิลัย | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
24 | 2744 | เด็กชายกรวิชญ์ สุยะลังกา | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
25 | 2746 | เด็กชายณฐกฤต บุญมา | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
26 | 2763 | เด็กชายบูณยวัฒน์ สายนวล | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
27 | 2745 | เด็กชายจรินกร เตาคำ | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
28 | 2753 | เด็กหญิงอญารัก จันทิมา | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
29 | 2752 | เด็กหญิงสุธาทิพย์ วงค์ใจฟู | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
30 | 2750 | เด็กหญิงชฎาพร ตาต๊ะกา | บ้านน้ำดิบ | ป.1 | 1 |
31 | 2733 | เด็กชายนาราชา สาระถี | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
32 | 2741 | เด็กชายนัธทวัฒน์ ฉวีรัตน์ | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
33 | 2734 | เด็กชายพัชรพล เทือกฉิมพลี | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
34 | 2743 | เด็กชายคุณภัทร สุคนธา | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
35 | 2735 | เด็กชายอชิร กิติสอน | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
36 | 2732 | เด็กชายธีรภัทร เทพณรงค์ | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
37 | 2738 | เด็กหญิงนลินนิภา วงบ้านดู่ | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
38 | 2736 | เด็กหญิงกันต์พิดา บุญพิน | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
39 | 2737 | เด็กหญิงทรรศิกา จันทบุตร | บ้านน้ำดิบ | ป.2 | 1 |
40 | 2742 | เด็กชายปิยะวัชร์ ฉวีรัตน์ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
41 | 2714 | เด็กชายชยพัทธ์ ดียิ่ง | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
42 | 2725 | เด็กชายกรวิชญ์ ยานะ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
43 | 2715 | เด็กชายณัฐพนธ์ จันสม | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
44 | 2726 | เด็กชายพัทธกานต์ หนองหนำ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
45 | 2718 | เด็กชายภัทรพงศ์ ประทุมทิพย์ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
46 | 2717 | เด็กชายวีรวัฒน์ สายสุรินทร์ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
47 | 2716 | เด็กชายธนวัฒน์ วงค์แพทย์ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
48 | 2728 | เด็กหญิงกัญลยา จีนามูล | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
49 | 2722 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา ใจกาวิล | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
50 | 2729 | เด็กหญิงกมลฟ้า วงศ์ต๊ะน้อย | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
51 | 2719 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ศรีสุวรรณ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
52 | 2731 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ วางเชิง | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
53 | 2721 | เด็กหญิงชนัญธิติญากานต์ จันทราช | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
54 | 2720 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ ปาละวงศ์ | บ้านน้ำดิบ | ป.3 | 1 |
55 | 2769 | เด็กชายปวรรุจ คำภิระยศ | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
56 | 2706 | เด็กชายธนวรรธน์ มโนธรรม | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
57 | 2705 | เด็กชายภูบดินทร์ ตาคำชัย | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
58 | 2703 | เด็กชายเกียรติคุณ สุยะลังกา | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
59 | 2704 | เด็กชายชยพล สลีวงศ์ | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
60 | 2711 | เด็กหญิงอภิกษณา ฟุ้งสุข | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
61 | 2710 | เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ชีนาวุธ | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
62 | 2712 | เด็กหญิงอัจฉราพร จิวเดช | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
63 | 2708 | เด็กหญิงกรณิกา อินต๊ะฮอง | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
64 | 2713 | เด็กหญิงพิมปภา สายสุวรรณ | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
65 | 2709 | เด็กหญิงปุณณภา บุญวิลัย | บ้านน้ำดิบ | ป.4 | 1 |
66 | 2702 | เด็กชายกันต์ณภัทร์ หลี่จา | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
67 | 2693 | เด็กชายกิตติพงศ์ เมืองศรี | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
68 | 2694 | เด็กชายภูมิรพี จันทราช | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
69 | 2695 | เด็กชายภานุพงศ์ กลางถิ่น | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
70 | 2696 | เด็กชายวัศพล ผลทวี | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
71 | 2700 | เด็กหญิงวิรากานต์ สุยะลังกา | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
72 | 2698 | เด็กหญิงกฤติยากานต์ เจริญพานิชย์ | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
73 | 2697 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ตะภูวิญญู | บ้านน้ำดิบ | ป.5 | 1 |
74 | 2681 | เด็กชายธิเบท เตชะกันทา | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
75 | 2692 | เด็กชายชัยสิทธิ์ ยะเดช | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
76 | 2682 | เด็กชายณัฐภัทร บุตรเคน | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
77 | 2680 | เด็กชายธนาพล เนื่องอินต๊ะ | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
78 | 2683 | เด็กชายณภัทร ทนันไชย | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
79 | 2684 | เด็กชายกรพันธ์ จันสม | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
80 | 2685 | เด็กชายสิทธิพล ใจกาวิล | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
81 | 2688 | เด็กหญิงนารีนาถ เนื่องกันทา | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
82 | 2687 | เด็กหญิงดวงฤดี ทาริยะวงศ์ | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
83 | 2689 | เด็กหญิงญาณิศา กิติสอน | บ้านน้ำดิบ | ป.6 | 1 |
นายชยุต วิจิตรสุนทร | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวพิสมัย ชุมภู | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวสาเรศ กันทะสร | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายพลวัฒน์ สุวรรณรินทร์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นายวรวุฒิ แก้วอ้น | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวกุลสตรี ดีติ๊บ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวคมขวัญ นันติชัย | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายเสาแก้ว ร้องกาศ | ||
ตำแหน่ง | นักการภารโรง | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวเบญจพร จันทราช | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางรัตติกาล ปิงใจ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ |