โรงเรียนบ้านกุ่มเนิ้งใต้
ประเภทการศึกษา อนุบาล-ประถมศึกษา
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020091 |
PERCODE 6 หลัก | 500142 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500142 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ |
ชื่อ (อังกฤษ) | kumneungtaischool |
หมู่บ้าน | หมู่ 3 บ้านกุ่มเนิ้งใต้ |
ตำบล | แม่มอก |
อำเภอ | เถิน |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52160 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 54019923 |
อีเมล์แอดเดรส | ิืbnk.school200@gmail.com |
เว็บไซต์ |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
17.5985010827747Longitude
99.3390339926597ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 1 | 7 | 8 | 1 |
อนุบาล 3 | 5 | 3 | 8 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 6 | 10 | 16 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 5 | 2 | 7 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 10 | 6 | 16 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 4 | 5 | 9 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 7 | 0 | 7 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 6 | 7 | 13 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 5 | 6 | 11 | 1 |
รวมระดับประถมศึกษา | 37 | 26 | 63 | 6 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 43 | 36 | 79 | 8 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 1386 | เด็กชายธัญกร ธีระทองเข็ม | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
2 | 1393 | เด็กหญิงณัฏฐ์ชญา เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
3 | 1392 | เด็กหญิงสนิดา เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
4 | 1387 | เด็กหญิงนัจกร ปุ๊ดหนอย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
5 | 1390 | เด็กหญิงอริสรา ตามสีวัน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
6 | 1389 | เด็กหญิงสุชญา มูลรัตน์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
7 | 1391 | เด็กหญิงทิพย์สุดา ศรีโวหะ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
8 | 1388 | เด็กหญิงณัชกมล ทิพสอน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.2 | 1 |
9 | 1379 | เด็กชายวีรชิต วงศ์อ้าย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
10 | 1378 | เด็กชายธนาธิป กันยะมูล | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
11 | 1375 | เด็กชายธีรวัฒน์ อินต๊ะจันทร์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
12 | 1376 | เด็กชายคุณากร อุ่นสุข | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
13 | 1377 | เด็กชายนภัทร เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
14 | 1383 | เด็กหญิงณัฎฐนิชา วันดีรัตน์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
15 | 1381 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ อินศรี | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
16 | 1380 | เด็กหญิงชลกร เครือชัยแก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | อ.3 | 1 |
17 | 1366 | เด็กชายพชรพล ทิพย์สอน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
18 | 1363 | เด็กชายวีรภัทร ทิพสอน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
19 | 1367 | เด็กชายณธสิทธิ์ หลงแหลง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
20 | 1365 | เด็กชายปกป้อง ศรีงาม | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
21 | 1364 | เด็กชายหิรัญ ศรีโวหะ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
22 | 1370 | เด็กหญิงภัณฑิรา มูลรัตน์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
23 | 1371 | เด็กหญิงเมษา กตัญญูเกิดผล | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.1 | 1 |
24 | 1349 | เด็กชายชัชวาล ทองสร้อย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
25 | 1343 | เด็กชายภาคิน วิชัยคำ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
26 | 1350 | เด็กชายจิตติพัฒน์ สังเกตุใจ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
27 | 1351 | เด็กชายณฐภัทร วงศ์อินทร์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
28 | 1345 | เด็กชายนันทพงศ์ คงสุข | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
29 | 1347 | เด็กชายรพีภัทร เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
30 | 1348 | เด็กชายธีระพงษ์ วังคีรี | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
31 | 1384 | เด็กชายธนโชติ ไชยชนะ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
32 | 1346 | เด็กชายนนทพัทธ์ อนุมะ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
33 | 1344 | เด็กชายเตชินท์ กิกลิ้ง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
34 | 1354 | เด็กหญิงนิภัสริน ศรีคำดี | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
35 | 1355 | เด็กหญิงสุรินทร์ญา วรรณสุภา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
36 | 1356 | เด็กหญิงฐิดายุ อินผูก | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
37 | 1353 | เด็กหญิงสุพิชญา ยอดแก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
38 | 1358 | เด็กหญิงณดา จันทร์แสง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
39 | 1352 | เด็กหญิงกมลทิพย์ หลงแหลง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.2 | 1 |
40 | 1335 | เด็กชายสรสิช ทิพย์แก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
41 | 1334 | เด็กชายเกียรติชัย มะโนปิง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
42 | 1333 | เด็กชายณัฐภัทร คำวาส | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
43 | 1332 | เด็กชายจักรกภัทธ เลี่ยงไชย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
44 | 1338 | เด็กหญิงกฤติญากร ยองจา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
45 | 1336 | เด็กหญิงปุณยวีร์ อินผูก | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
46 | 1337 | เด็กหญิงอรญา บุตรวัง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
47 | 1340 | เด็กหญิงศุทธินี ชัยสุทธิ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
48 | 1339 | เด็กหญิงอัษฎาพร ศรีวิใจลำพัน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.3 | 1 |
49 | 1322 | เด็กชายธนกฤต กันทะปา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
50 | 1324 | เด็กชายภาคิน อินหมู | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
51 | 1326 | เด็กชายภควุฒิ ปัญญาเจ็ก | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
52 | 1330 | เด็กชายจิรายุ อ่อนอุทัย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
53 | 1327 | เด็กชายธวัชชัย เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
54 | 1323 | เด็กชายพชร ทิพย์สอน | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
55 | 1373 | เด็กชายภาคิน อินลายศ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.4 | 1 |
56 | 1302 | เด็กชายพีรพัฒน์ เครือต้าว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
57 | 1301 | เด็กชายธนกฤต ปวงแก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
58 | 1361 | เด็กชายชิษณุชา กันยะมูล | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
59 | 1307 | เด็กชายทักษ์ดนัย ภูกองไชย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
60 | 1306 | เด็กชายธนวัฒน์ พรหมแก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
61 | 1304 | เด็กชายวุฒิกร สุขสัมพันธ์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
62 | 1312 | เด็กหญิงอลิสรา ประพันธ์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
63 | 1311 | เด็กหญิงสรัลลักษณ์ ปุ๊ดหนอย | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
64 | 1313 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พันลำเนา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
65 | 1317 | เด็กหญิงเบญจมาศ ทิพย์แก้ว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
66 | 1310 | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ อินทร์พระยา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
67 | 1316 | เด็กหญิงสุพรรษา ทิพย์ประดิษฐ์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
68 | 1318 | เด็กหญิงลักษิกา สังเกตุใจ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.5 | 1 |
69 | 1297 | เด็กชายธันวา โปนา | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
70 | 1282 | เด็กชายอภิวัต บุตรวัง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
71 | 1283 | เด็กชายภูมิภัช ร่องพืช | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
72 | 1331 | เด็กชายกิตติพงศ์ ธงซิว | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
73 | 1281 | เด็กชายนันทกร ยอดวันดี | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
74 | 1293 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา เพ็งพุ่ม | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
75 | 1290 | เด็กหญิงกิ่งกานดา เมืองแดง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
76 | 1292 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ หลงแหลง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
77 | 1289 | เด็กหญิงธนรัตน์ ปินตาจันทร์ | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
78 | 1291 | เด็กหญิงแก้วกัญญา เมืองแดง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
79 | 1288 | เด็กหญิงวรปภา นาหลวง | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | ป.6 | 1 |
นางสาวธิดารัตน์ วงค์แสนคำ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา - | |
นางสาวนันท์นภัส วงศ์ษา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายอิทธิฤทธิ์ คำแก้ว | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางเพ็ญทิพา นันตาดี | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
ว่าที่ร.ต.หญิงสุทธิกา เอื้ออารี | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวเกตุวดี คำเสน | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นายณัฐพล กันทะวงศ์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวภาวินี มีพารา | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ |