โรงเรียนบ้านกิ่วห้วยเบิก
ประเภทการศึกษา อนุบาล-ประถมศึกษา
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020047 |
PERCODE 6 หลัก | 500434 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500434 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | บ้านกิ่วห้วยเบิก |
ชื่อ (อังกฤษ) | Bankiewhuayberg |
หมู่บ้าน | หมู่ 2 บ้านกิ่วห้วยเบิก |
ตำบล | เสริมกลาง |
อำเภอ | เสริมงาม |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52210 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
18.10744409Longitude
99.1293264442ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 2 | 4 | 6 | 1 |
อนุบาล 2 | 3 | 1 | 4 | 1 |
อนุบาล 3 | 3 | 1 | 4 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 8 | 6 | 14 | 3 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 4 | 0 | 4 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 2 | 1 | 3 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 3 | 3 | 6 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 3 | 4 | 7 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 2 | 2 | 4 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 2 | 0 | 2 | 1 |
รวมระดับประถมศึกษา | 16 | 10 | 26 | 6 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 24 | 16 | 40 | 9 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 527 | เด็กชายวีรภัทร เป็งเมืองมูล | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
2 | 529 | เด็กชายธวัชชัย เชียงแขก | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
3 | 525 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เจริญสุข | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
4 | 531 | เด็กหญิงรุ้งลาวัลย์ อินต๊ะวงค์ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
5 | 526 | เด็กหญิงปริยาภรณ์ ทาเงิน | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
6 | 528 | เด็กหญิงวราภรณ์ คำคะมูล | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.1 | 1 |
7 | 520 | เด็กชายชัชญานันณ์ แว่นนนท์ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.2 | 1 |
8 | 519 | เด็กชายเจษฎา เลิศศรีชุม | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.2 | 1 |
9 | 523 | เด็กชายศุภวัตร ปาเมืองมูล | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.2 | 1 |
10 | 522 | เด็กหญิงภาวิดา ไชยวุฒิ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.2 | 1 |
11 | 517 | เด็กชายสิงหา จีนะ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.3 | 1 |
12 | 530 | เด็กชายอดิศักดิ์ อินต๊ะวงค์ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.3 | 1 |
13 | 516 | เด็กชายเวณุวรรณ จันทร์ย้อน | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.3 | 1 |
14 | 515 | เด็กหญิงปาณิชดา ปาเมืองมูล | บ้านกิ่วห้วยเบิก | อ.3 | 1 |
15 | 511 | เด็กชายกาญเกล้า เขื่อนขวา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.1 | 1 |
16 | 512 | เด็กชายเฉลิมชัยมงคล โพธิ์พระเนา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.1 | 1 |
17 | 509 | เด็กชายกฤษณะ จารินทร์ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.1 | 1 |
18 | 510 | เด็กชายชนาภัทร หลวงเป็ง | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.1 | 1 |
19 | 506 | เด็กชายกวิน โพธิ์เนียร | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.2 | 1 |
20 | 505 | เด็กชายกิตติพล ไชยเมืองชื่น | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.2 | 1 |
21 | 507 | เด็กหญิงสุทธิดา อุดสร้อย | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.2 | 1 |
22 | 502 | เด็กชายพีรวิชญ์ ตันตะภา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
23 | 500 | เด็กชายกิตตินันท์ จันทร์ย้อน | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
24 | 501 | เด็กชายเตชิต จันต๊ะราช | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
25 | 508 | เด็กหญิงวรรณญา ลาดปะละ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
26 | 503 | เด็กหญิงจิรัชยา ขัดเชียงแสน | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
27 | 524 | เด็กหญิงธนัญญา วงค์เรือง | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.3 | 1 |
28 | 496 | เด็กชายวรวุฒิ อุ่นเมือง | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
29 | 494 | เด็กชายธนพัฒน์ หน่อริน | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
30 | 495 | เด็กชายภัทรนันท์ ปัญญา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
31 | 513 | เด็กหญิงทิพย์เกษร โพธิ์พระเนา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
32 | 498 | เด็กหญิงชวินนุช บุรี | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
33 | 497 | เด็กหญิงกมลพร อุ่นอ้าย | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
34 | 499 | เด็กหญิงปราณปริยา อุ่นแสง | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.4 | 1 |
35 | 490 | เด็กชายชีวานนท์ ใจใหม่ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.5 | 1 |
36 | 491 | เด็กชายอนุวัฒน์ แก้วประภา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.5 | 1 |
37 | 492 | เด็กหญิงกรรญดา พรมมาลา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.5 | 1 |
38 | 493 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ เลิศศรีชุม | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.5 | 1 |
39 | 486 | เด็กชายกษิดิศ ปัญญา | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.6 | 1 |
40 | 487 | เด็กชายปกรณ์ ปงผาบ | บ้านกิ่วห้วยเบิก | ป.6 | 1 |
นายสายัณห์ แว่นนนท์ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายสมเด็จ สุขแว่น | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายชลปภัส ปัญญาคำ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายศรีมา คำบุรี | ||
ตำแหน่ง | ช่างไม้ชั้น 4 | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวพิมผกา ศรีธิ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวกัลยา ปัญญายืน | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวน้ำทิพย์ สารอินทร์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (อัตราจ้าง) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นางสาวสุชัญญา เกล็ดเปรื่อง | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - |