จำแนกตามระดับชั้น
นักเรียนทั้งหมด 11,986 คน
ป.11304 /10.88
ป.21231 /10.27
ป.31334 /11.13
ป.41469 /12.26
ป.51455 /12.14
ป.61336 /11.15
ม.1420 /3.50
ม.2403 /3.36
ม.3465 /3.88
อ.1309 /2.58
อ.21076 /8.98
อ.31184 /9.88
%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%AD%E0%B8%A1%E0%B8%B9%E0%B8%A5%E0%B8%99%E0%B8%B1%E0%B8%81%E0%B9%80%E0%B8%A3%E0%B8%B5%E0%B8%A2%E0%B8%99%C2%A0%C2%BB%C2%A0%E0%B8%99%E0%B8%A3.%E0%B8%88%E0%B8%B3%E0%B9%81%E0%B8%99%E0%B8%81%E0%B8%8A%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%87%E0%B8%8A%E0%B8%B1%E0%B9%89%E0%B8%99
ลำดับ | โรงเรียน | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | บ้านท่าผา | 4405 | เด็กชายสายวัน - | อ.1 | 1 |
2 | บ้านท่าผา | 4404 | เด็กชายภาสกร แก้วดอนรี | อ.1 | 1 |
3 | บ้านท่าผา | 4397 | เด็กชายคุณากรณ์ ปากแคว | อ.1 | 1 |
4 | บ้านท่าผา | 4398 | เด็กชายณัฐพล หลวงใหญ่ | อ.1 | 1 |
5 | บ้านท่าผา | 4401 | เด็กชายภาคิน สิริอัต | อ.1 | 1 |
6 | บ้านท่าผา | 4402 | เด็กชายปุณพจน์ นลินวิจิตร | อ.1 | 1 |
7 | บ้านท่าผา | 4403 | เด็กชายพชรพล สังข์เลิศ | อ.1 | 1 |
8 | บ้านท่าผา | 4399 | เด็กชายธนวินท์ กองชุม | อ.1 | 1 |
9 | บ้านท่าผา | 4400 | เด็กชายธนันชัย เชื้อเมืองพาน | อ.1 | 1 |
10 | บ้านท่าผา | 4431 | เด็กชายปฐวี สายใย | อ.1 | 1 |
11 | บ้านท่าผา | 4408 | เด็กหญิงพลอยไพลิน วันตา | อ.1 | 1 |
12 | บ้านท่าผา | 4409 | เด็กหญิงเอวาริณ เดชพิมล | อ.1 | 1 |
13 | บ้านท่าผา | 4406 | เด็กหญิงปรวรัญ คิลลาน | อ.1 | 1 |
14 | บ้านท่าผา | 4395 | เด็กชายอัศวิน หว่างพันธ์ุ | อ.2 | 1 |
15 | บ้านท่าผา | 4407 | เด็กชายบุญ - | อ.2 | 1 |
16 | บ้านท่าผา | 4363 | เด็กชายฐิติพงศ์ นาคนาคา | อ.2 | 1 |
17 | บ้านท่าผา | 4411 | เด็กชายณฐกร สังขจันทรานนท์ | อ.2 | 1 |
18 | บ้านท่าผา | 4362 | เด็กชายธิติวุฒิ หมื่นหาญ | อ.2 | 1 |
19 | บ้านท่าผา | 4413 | เด็กชายธนดล มัชฌิมา | อ.2 | 1 |
20 | บ้านท่าผา | 4410 | เด็กชายณัฐภูมิ เนตรปัญญากุล | อ.2 | 1 |
21 | บ้านท่าผา | 4412 | เด็กชายธนดล เดี่ยวตระกูล | อ.2 | 1 |
22 | บ้านท่าผา | 4367 | เด็กหญิงภัณฑิลา ลามา | อ.2 | 1 |
23 | บ้านท่าผา | 4414 | เด็กหญิงปาริชาติ ต๊ะคิงษา | อ.2 | 1 |
24 | บ้านท่าผา | 4361 | เด็กหญิงสุภัชชา คิมพนัน | อ.2 | 1 |
25 | บ้านท่าผา | 4416 | เด็กหญิงสุภัสสรา ทิยะ | อ.2 | 1 |
26 | บ้านท่าผา | 4415 | เด็กหญิงลินลดา สีทับขำ | อ.2 | 1 |
27 | บ้านท่าผา | 4418 | เด็กหญิงทิชนก งิ้วเรือง | อ.2 | 1 |
28 | บ้านท่าผา | 4419 | เด็กหญิงพีรดา รอดกสิกรรม | อ.2 | 1 |
29 | บ้านท่าผา | 4365 | เด็กหญิงพิชญธิดา ทองวัชราพรรณ์ | อ.2 | 1 |
30 | บ้านท่าผา | 4417 | เด็กหญิงศุภานันท์ อินพักทัน | อ.2 | 1 |
31 | บ้านท่าผา | 4360 | เด็กหญิงพชิรา จารณา | อ.2 | 1 |
32 | บ้านท่าผา | 4366 | เด็กหญิงปภัสสร คล้ายจินดา | อ.2 | 1 |
33 | บ้านท่าผา | 4373 | เด็กชายปวรรุจ น้อยประเสริฐ | อ.3 | 1 |
34 | บ้านท่าผา | 4329 | เด็กชายธนากร บุตรโส | อ.3 | 1 |
35 | บ้านท่าผา | 4420 | เด็กชายอนาวิน อินออน | อ.3 | 1 |
36 | บ้านท่าผา | 4421 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ผ่านภพ | อ.3 | 1 |
37 | บ้านท่าผา | 4368 | เด็กชายวัชรพงศ์ วงค์มโน | อ.3 | 1 |
38 | บ้านท่าผา | 4374 | เด็กชายกฤตภพ มะโนรมย์ | อ.3 | 1 |
39 | บ้านท่าผา | 4372 | เด็กชายวุฒิภัทร พุทธิมา | อ.3 | 1 |
40 | บ้านท่าผา | 4369 | เด็กชายปกเกล้า ครามณีนันท์ | อ.3 | 1 |
41 | บ้านท่าผา | 4328 | เด็กชายวีระภาพ เชียงแทน | อ.3 | 1 |
42 | บ้านท่าผา | 4353 | เด็กหญิงธัญวรัตม์ วิเชียรสรรค์ | อ.3 | 1 |
43 | บ้านท่าผา | 4382 | เด็กหญิงณัชชา อุไรรัมย์ | อ.3 | 1 |
44 | บ้านท่าผา | 4335 | เด็กหญิงณัฐยา พุฒบรรจง | อ.3 | 1 |
45 | บ้านท่าผา | 4377 | เด็กหญิงปพิชญา อุทัยเลี้ยง | อ.3 | 1 |
46 | บ้านท่าผา | 4379 | เด็กหญิงภานุมาศ มาลา | อ.3 | 1 |
47 | บ้านท่าผา | 4380 | เด็กหญิงนันตพร แทนทอง | อ.3 | 1 |
48 | บ้านท่าผา | 4334 | เด็กหญิงวันวิสา กระจาย | อ.3 | 1 |
49 | บ้านท่าผา | 4332 | เด็กหญิงพิมพ์ลดา เหมยฟอง | อ.3 | 1 |
50 | บ้านท่าผา | 4383 | เด็กหญิงกรรภิรมย์ ย้อยดวงชัย | อ.3 | 1 |
51 | บ้านท่าผา | 4376 | เด็กหญิงกานต์ธิดา จันทร์ฟอง | อ.3 | 1 |
52 | บ้านท่าผา | 4378 | เด็กหญิงอภิชญา บุญวิบูลย์ | อ.3 | 1 |
53 | บ้านท่าผา | 4375 | เด็กหญิงภัทราพร เขียนเป้า | อ.3 | 1 |
54 | บ้านท่าผา | 4392 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ นันต๊ะกูล | อ.3 | 1 |
55 | บ้านท่าผา | 4384 | เด็กหญิงอนัญสรา สุขะ | อ.3 | 1 |
56 | บ้านท่าผา | 4381 | เด็กหญิงจิรัชญา ศรีทา | อ.3 | 1 |
57 | บ้านท่าผา | 4423 | เด็กชายวัชรพล สุดใจ | ป.1 | 1 |
58 | บ้านท่าผา | 4342 | เด็กชายพีระฤทธิ์ เลิศล้ำวัฒนา | ป.1 | 1 |
59 | บ้านท่าผา | 4391 | เด็กชายพุฒิภัทร มหาเขตต์ | ป.1 | 1 |
60 | บ้านท่าผา | 4339 | เด็กชายฉัตรปรินทร์ วันสูง | ป.1 | 1 |
61 | บ้านท่าผา | 4336 | เด็กชายชุติพงศ์ ดอกไม้ | ป.1 | 1 |
62 | บ้านท่าผา | 4337 | เด็กชายเจษฎา ชุติก่อกุลยศ | ป.1 | 1 |
63 | บ้านท่าผา | 4424 | เด็กชายตนัย - | ป.1 | 1 |
64 | บ้านท่าผา | 4302 | เด็กชายกฤติภาส วงค์แก้วมูล | ป.1 | 1 |
65 | บ้านท่าผา | 4324 | เด็กชายณชพล อุปนันท์ | ป.1 | 1 |
66 | บ้านท่าผา | 4351 | เด็กชายอัครพงษ์ กล้าณรงค์ | ป.1 | 1 |
67 | บ้านท่าผา | 4343 | เด็กชายธนภัทร อุเทน | ป.1 | 1 |
68 | บ้านท่าผา | 4341 | เด็กชายศิลา คชรินทร์ | ป.1 | 1 |
69 | บ้านท่าผา | 4422 | เด็กชายแทนคุณ บุญประเสริฐ | ป.1 | 1 |
70 | บ้านท่าผา | 4296 | เด็กชายวีรเดช ทรงหาคำ | ป.1 | 1 |
71 | บ้านท่าผา | 4340 | เด็กชายอดุลวิทย์ สัตธะประโคน | ป.1 | 1 |
72 | บ้านท่าผา | 4344 | เด็กชายโยธาวา ยะอินทร์ | ป.1 | 1 |
73 | บ้านท่าผา | 4338 | เด็กชายฉัตรปกรณ์ วันสูง | ป.1 | 1 |
74 | บ้านท่าผา | 4299 | เด็กหญิงสิริกาญจน์ แสงศร | ป.1 | 1 |
75 | บ้านท่าผา | 4322 | เด็กหญิงธันยณัฐ เดี่ยวตระกูล | ป.1 | 1 |
76 | บ้านท่าผา | 4325 | เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ แซ่ย่าง | ป.1 | 1 |
77 | บ้านท่าผา | 4301 | เด็กหญิงพิชญา กฤษณานุวัตร์ | ป.1 | 1 |
78 | บ้านท่าผา | 4298 | เด็กหญิงรวีกานต์ ศรีจักร์ | ป.1 | 1 |
79 | บ้านท่าผา | 4346 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา รังสรรค์ | ป.1 | 1 |
80 | บ้านท่าผา | 4304 | เด็กหญิงพลอยไพลิน สุขนิล | ป.1 | 1 |
81 | บ้านท่าผา | 4426 | เด็กหญิงพิตตินันท์ มัชฌิมา | ป.1 | 1 |
82 | บ้านท่าผา | 4425 | เด็กหญิงกชกร ศรีแปงวงค์ | ป.1 | 1 |
83 | บ้านท่าผา | 4300 | เด็กหญิงณัฐสุภา สงวนศักดิ์ | ป.1 | 1 |
84 | บ้านท่าผา | 4306 | เด็กชายธนกฤต แจะรัมย์ | ป.2 | 1 |
85 | บ้านท่าผา | 4270 | เด็กชายภัทรพล เอี่ยมประสิทธิ์ | ป.2 | 1 |
86 | บ้านท่าผา | 4307 | เด็กชายธีรเมธ อินต๊ะเมา | ป.2 | 1 |
87 | บ้านท่าผา | 4303 | เด็กชายคณิสสร ปัญจวัติ | ป.2 | 1 |
88 | บ้านท่าผา | 4305 | เด็กชายณภัทร อุปนันท์ | ป.2 | 1 |
89 | บ้านท่าผา | 4272 | เด็กชายวาทวี ศรีวิชัย | ป.2 | 1 |
90 | บ้านท่าผา | 4283 | เด็กชายชิราวุฒิ สุทธิสังข์ | ป.2 | 1 |
91 | บ้านท่าผา | 4310 | เด็กชายพูนทรัพย์ กันทะวัง | ป.2 | 1 |
92 | บ้านท่าผา | 4294 | เด็กชายวรปรัชญ์ ขวัญไมตรี | ป.2 | 1 |
93 | บ้านท่าผา | 4311 | เด็กหญิงสุภิญญา ผ่านภพ | ป.2 | 1 |
94 | บ้านท่าผา | 4278 | เด็กหญิงขวัญณพัสน์ ศิริปโชติ | ป.2 | 1 |
95 | บ้านท่าผา | 4355 | เด็กหญิงพรนภา ฉันทะ | ป.2 | 1 |
96 | บ้านท่าผา | 4277 | เด็กหญิงนันท์นภัส คล้ายจินดา | ป.2 | 1 |
97 | บ้านท่าผา | 4312 | เด็กหญิงพลอยนภัส จารณา | ป.2 | 1 |
98 | บ้านท่าผา | 4308 | เด็กหญิงพัทริกา ทานินทร์ | ป.2 | 1 |
99 | บ้านท่าผา | 4309 | เด็กหญิงวรรจชนก ทาระกิจ | ป.2 | 1 |
100 | บ้านท่าผา | 4427 | เด็กหญิงนิลลาภัทร ไม้เกตุ | ป.2 | 1 |
101 | บ้านท่าผา | 4347 | เด็กหญิงศุภัชญา คิมพนัน | ป.2 | 1 |
102 | บ้านท่าผา | 4274 | เด็กหญิงพฤกนิศา เดี่ยวตระกูล | ป.2 | 1 |
103 | บ้านท่าผา | 4273 | เด็กหญิงวลีพร เชียงแทน | ป.2 | 1 |
104 | บ้านท่าผา | 4238 | เด็กชายภาณุพงศ์ สามทะมิตร | ป.3 | 1 |
105 | บ้านท่าผา | 4233 | เด็กชายธีรพัฒน์ เชื้อเมืองพาน | ป.3 | 1 |
106 | บ้านท่าผา | 4234 | เด็กชายกศิดิตติ์ เขียนเป้า | ป.3 | 1 |
107 | บ้านท่าผา | 4235 | เด็กชายณัฐพงษ์ คำเพียว | ป.3 | 1 |
108 | บ้านท่าผา | 4314 | เด็กชายหยก แซ่ย่าง | ป.3 | 1 |
109 | บ้านท่าผา | 4241 | เด็กชายพงศกร อุเทน | ป.3 | 1 |
110 | บ้านท่าผา | 4357 | เด็กชายจิรายุ ปิ่นทอง | ป.3 | 1 |
111 | บ้านท่าผา | 4326 | เด็กชายคุณานนต์ นันต๊ะเสน | ป.3 | 1 |
112 | บ้านท่าผา | 4268 | เด็กหญิงอัญรินทร์ มิตตา | ป.3 | 1 |
113 | บ้านท่าผา | 4232 | เด็กหญิงอัญชลี เหลี่ยมแหลม | ป.3 | 1 |
114 | บ้านท่าผา | 4231 | เด็กหญิงภัทราวดี กลิ่นหอม | ป.3 | 1 |
115 | บ้านท่าผา | 4267 | เด็กหญิงเบญจวรรณ อินต๊ะนิล | ป.3 | 1 |
116 | บ้านท่าผา | 4239 | เด็กหญิงสรัญญา แข็งขัน | ป.3 | 1 |
117 | บ้านท่าผา | 4263 | เด็กหญิงณัฏธิดา ผิวขาว | ป.3 | 1 |
118 | บ้านท่าผา | 4262 | เด็กหญิงโสพิศนภา หมื่นหาญ | ป.3 | 1 |
119 | บ้านท่าผา | 4428 | เด็กหญิงปัณฐิยาภรณ์ อาทวัง | ป.3 | 1 |
120 | บ้านท่าผา | 4215 | เด็กชายธนพงษ์ ตาต๊ะ | ป.4 | 1 |
121 | บ้านท่าผา | 4225 | เด็กชายฐิติพงศ์ เพชรประดิษฐ | ป.4 | 1 |
122 | บ้านท่าผา | 4209 | เด็กชายธนกร ผ่องใสสี | ป.4 | 1 |
123 | บ้านท่าผา | 4219 | เด็กชายวิษณุพงษ์ เกษณา | ป.4 | 1 |
124 | บ้านท่าผา | 4358 | เด็กชายกรวิชญ์ ไชยบุญเรือง | ป.4 | 1 |
125 | บ้านท่าผา | 4212 | เด็กชายณัฐพงษ์ เขียวอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
126 | บ้านท่าผา | 4396 | เด็กชายณัฏฐกิตติ์ กล่อมฤทธิ์ | ป.4 | 1 |
127 | บ้านท่าผา | 4317 | เด็กชายอภิชาติ แซ่ย่าง | ป.4 | 1 |
128 | บ้านท่าผา | 4316 | เด็กชายปรมัตถ์ บุญมา | ป.4 | 1 |
129 | บ้านท่าผา | 4208 | เด็กชายชยพล ยารังษี | ป.4 | 1 |
130 | บ้านท่าผา | 4349 | เด็กหญิงอรอุมา สิวันนา | ป.4 | 1 |
131 | บ้านท่าผา | 4224 | เด็กหญิงดวงจินดา สุขนิล | ป.4 | 1 |
132 | บ้านท่าผา | 4217 | เด็กหญิงนิสายชล กิ่งแก้ว | ป.4 | 1 |
133 | บ้านท่าผา | 4211 | เด็กหญิงจีรภิญญา ถะเกิงสุข | ป.4 | 1 |
134 | บ้านท่าผา | 4226 | เด็กหญิงชญานันท์ นกเจริญ | ป.4 | 1 |
135 | บ้านท่าผา | 4388 | เด็กหญิงกรรณิการ์ พุทธิมา | ป.4 | 1 |
136 | บ้านท่าผา | 4216 | เด็กหญิงวรรณกานต์ เกตุหิรัญ | ป.4 | 1 |
137 | บ้านท่าผา | 4393 | เด็กหญิงอัญชนิกา นกเจริญ | ป.4 | 1 |
138 | บ้านท่าผา | 4221 | เด็กหญิงเดือนเพ็ญ คำเพียว | ป.4 | 1 |
139 | บ้านท่าผา | 4218 | เด็กหญิงอรพินท์ เหมยอ้าย | ป.4 | 1 |
140 | บ้านท่าผา | 4330 | เด็กหญิงสุจิตรตา โคกแปะ | ป.4 | 1 |
141 | บ้านท่าผา | 4174 | เด็กชายจตุพล ปินตา | ป.5 | 1 |
142 | บ้านท่าผา | 4291 | เด็กชายธนกร ปากแคว | ป.5 | 1 |
143 | บ้านท่าผา | 4172 | เด็กชายขุนเดช อุเทน | ป.5 | 1 |
144 | บ้านท่าผา | 4188 | เด็กชายณัฐชัย อมรรัตน์ | ป.5 | 1 |
145 | บ้านท่าผา | 4185 | เด็กชายพชรพล พาลคำ | ป.5 | 1 |
146 | บ้านท่าผา | 4180 | เด็กชายธเนศพล พงษ์นิยะกูล | ป.5 | 1 |
147 | บ้านท่าผา | 4184 | เด็กชายอิทธิรัตน์ ปิงจอม | ป.5 | 1 |
148 | บ้านท่าผา | 4429 | เด็กชายจักรกฤษณ์ จินะการ | ป.5 | 1 |
149 | บ้านท่าผา | 4183 | เด็กชายพงศกร กุมพดัง | ป.5 | 1 |
150 | บ้านท่าผา | 4182 | เด็กชายกวินภพ ถุงแก้ว | ป.5 | 1 |
151 | บ้านท่าผา | 4178 | เด็กหญิงไพลิน พรหมเสน | ป.5 | 1 |
152 | บ้านท่าผา | 4177 | เด็กหญิงโชติกา บุตรโส | ป.5 | 1 |
153 | บ้านท่าผา | 4430 | เด็กหญิงจิลลาภัทร ไม้เกตุ | ป.5 | 1 |
154 | บ้านท่าผา | 4318 | เด็กหญิงณัฐฑริกา คำหนองยาง | ป.5 | 1 |
155 | บ้านท่าผา | 4242 | เด็กหญิงเขมิกา อ่ำสุวรรณ | ป.5 | 1 |
156 | บ้านท่าผา | 4254 | เด็กหญิงอินทิรา ร่วมมิตร | ป.5 | 1 |
157 | บ้านท่าผา | 4196 | เด็กหญิงพาสุข แสงหิรัญ | ป.5 | 1 |
158 | บ้านท่าผา | 4179 | เด็กหญิงกันติมา สุระแสน | ป.5 | 1 |
159 | บ้านท่าผา | 4173 | เด็กหญิงณัชชา หาปี | ป.5 | 1 |
160 | บ้านท่าผา | 4253 | เด็กหญิงศศินา วันทะยะ | ป.5 | 1 |
161 | บ้านท่าผา | 4186 | เด็กหญิงเอวิกา ดีเสมอ | ป.5 | 1 |
162 | บ้านท่าผา | 4350 | เด็กชายพุฒินันท์ ธิมา | ป.6 | 1 |
163 | บ้านท่าผา | 4156 | เด็กชายเอกลินทร์ มิตตา | ป.6 | 1 |
164 | บ้านท่าผา | 4145 | เด็กชายปฏิภาณ ย้อยดวงชัย | ป.6 | 1 |
165 | บ้านท่าผา | 4158 | เด็กชายสราวุธ ปวงขจร | ป.6 | 1 |
166 | บ้านท่าผา | 4146 | เด็กชายอัศนัย ขันชัย | ป.6 | 1 |
167 | บ้านท่าผา | 4389 | เด็กชายรินณวัฒน์ นกเจริญ | ป.6 | 1 |
168 | บ้านท่าผา | 4143 | เด็กชายอาทิตย์ ศิริโนน | ป.6 | 1 |
169 | บ้านท่าผา | 4161 | เด็กชายนรวิทย์ เรืองรอง | ป.6 | 1 |
170 | บ้านท่าผา | 4323 | เด็กชายวรพล มณโฑ | ป.6 | 1 |
171 | บ้านท่าผา | 4190 | เด็กหญิงภัทรวดี กลิ่นหอม | ป.6 | 1 |
172 | บ้านท่าผา | 4140 | เด็กหญิงพัชรวลัย โชคศิลปสาท | ป.6 | 1 |
173 | บ้านท่าผา | 4142 | เด็กหญิงกรรณิการ์ จันทน์เทศ | ป.6 | 1 |
174 | บ้านท่าผา | 4123 | เด็กหญิงพรธิชา ดำสนิท | ป.6 | 1 |
175 | บ้านท่าผา | 4191 | เด็กหญิงรัตติกาล ศรีจักร์ | ป.6 | 1 |
176 | บ้านท่าผา | 4198 | เด็กหญิงพิชญาภา บุญทรง | ป.6 | 1 |
177 | บ้านท่าผา | 4160 | เด็กหญิงธนัชพร เครือฟู | ป.6 | 1 |
178 | บ้านท่าผา | 4390 | เด็กหญิงพลอยไพลิน เหมยฟอง | ป.6 | 1 |
179 | บ้านท่าผา | 4155 | เด็กหญิงธารทิพย์ มีผัน | ป.6 | 1 |
180 | บ้านศาลาสามัคคี | 2789 | เด็กชายกฤษณะ แปงเสน | อ.2 | 1 |
181 | บ้านศาลาสามัคคี | 2791 | เด็กชายณภัทร วงศ์ใจคำ | อ.2 | 1 |
182 | บ้านศาลาสามัคคี | 2787 | เด็กหญิงกนกกร ผัดหล้า | อ.2 | 1 |
183 | บ้านศาลาสามัคคี | 2788 | เด็กหญิงชนัญชิดา วงศ์หอม | อ.2 | 1 |
184 | บ้านศาลาสามัคคี | 2776 | เด็กชายภูริซ สุทธิ | อ.3 | 1 |
185 | บ้านศาลาสามัคคี | 2783 | เด็กชายพิชยดนย์ วงศสวัสดิ์ | อ.3 | 1 |
186 | บ้านศาลาสามัคคี | 2774 | เด็กชายธนกฤต ประสาทไทย | อ.3 | 1 |
187 | บ้านศาลาสามัคคี | 2773 | เด็กชายภูผา เกื้อหนุน | อ.3 | 1 |
188 | บ้านศาลาสามัคคี | 2779 | เด็กชายลัญฉกร กูลพรม | อ.3 | 1 |
189 | บ้านศาลาสามัคคี | 2782 | เด็กหญิงปิยาพัชร เรืองจิตร์ | อ.3 | 1 |
190 | บ้านศาลาสามัคคี | 2786 | เด็กหญิงกมลทิพย์ คงนุ้ย | อ.3 | 1 |
191 | บ้านศาลาสามัคคี | 2775 | เด็กหญิงพิชชานิกา สุเรียมมา | อ.3 | 1 |
192 | บ้านศาลาสามัคคี | 2780 | เด็กหญิงดลพร ตันตน | อ.3 | 1 |
193 | บ้านศาลาสามัคคี | 2767 | เด็กชายรฐนนท์ เจริญขำ | ป.1 | 1 |
194 | บ้านศาลาสามัคคี | 2766 | เด็กชายธนวันต์ บุตรคำ | ป.1 | 1 |
195 | บ้านศาลาสามัคคี | 2790 | เด็กหญิงปรัชญาวี บุญคำ | ป.1 | 1 |
196 | บ้านศาลาสามัคคี | 2755 | เด็กชายสหรัฐ ดวงทิพย์ | ป.2 | 1 |
197 | บ้านศาลาสามัคคี | 2749 | เด็กชายพัชรพล ปันคะปวง | ป.2 | 1 |
198 | บ้านศาลาสามัคคี | 2753 | เด็กชายเศรษฐกิจ เขื่อนคุณา | ป.2 | 1 |
199 | บ้านศาลาสามัคคี | 2750 | เด็กชายวีรชาติ พุฒซ้อน | ป.2 | 1 |
200 | บ้านศาลาสามัคคี | 2752 | เด็กชายภูมิภัทร กันทะเสน | ป.2 | 1 |
201 | บ้านศาลาสามัคคี | 2757 | เด็กหญิงชลินดา การะเวก | ป.2 | 1 |
202 | บ้านศาลาสามัคคี | 2742 | เด็กชายสุรชัย หุ่นเที่ยง | ป.3 | 1 |
203 | บ้านศาลาสามัคคี | 2740 | เด็กชายภูริ เนื่องเหมย | ป.3 | 1 |
204 | บ้านศาลาสามัคคี | 2784 | เด็กชายวัชรพงษ์ ฟูตุ้ย | ป.3 | 1 |
205 | บ้านศาลาสามัคคี | 2739 | เด็กชายธนวินท์ บุตรคำ | ป.3 | 1 |
206 | บ้านศาลาสามัคคี | 2738 | เด็กชายชัยวัฒน์ ขันทิมา | ป.3 | 1 |
207 | บ้านศาลาสามัคคี | 2737 | เด็กชายกิติกันต์ สร้อยแก้ว | ป.3 | 1 |
208 | บ้านศาลาสามัคคี | 2728 | เด็กชายภูตะวัน เกื้อหนุน | ป.3 | 1 |
209 | บ้านศาลาสามัคคี | 2741 | เด็กชายรัชชานนท์ วงค์แก้ว | ป.3 | 1 |
210 | บ้านศาลาสามัคคี | 2768 | เด็กชายธนิน วงค์กาปิน | ป.3 | 1 |
211 | บ้านศาลาสามัคคี | 2743 | เด็กหญิงกมลกานต์ วงค์โห้ | ป.3 | 1 |
212 | บ้านศาลาสามัคคี | 2744 | เด็กหญิงชนิกานต์ วงค์โห้ | ป.3 | 1 |
213 | บ้านศาลาสามัคคี | 2745 | เด็กหญิงธีรนุช เรืองจิตต์ | ป.3 | 1 |
214 | บ้านศาลาสามัคคี | 2770 | เด็กชายนันทวัฒน์ ดวงใย | ป.4 | 1 |
215 | บ้านศาลาสามัคคี | 2729 | เด็กชายภูมิบดินทร์ พรมแพง | ป.4 | 1 |
216 | บ้านศาลาสามัคคี | 2723 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ลังกาแก้ว | ป.4 | 1 |
217 | บ้านศาลาสามัคคี | 2731 | เด็กชายอภิภู สุวรรณจักร์ | ป.4 | 1 |
218 | บ้านศาลาสามัคคี | 2725 | เด็กชายธนดล ธรรมกิติ | ป.4 | 1 |
219 | บ้านศาลาสามัคคี | 2724 | เด็กชายดนัยวัฒน์ กันทะเสน | ป.4 | 1 |
220 | บ้านศาลาสามัคคี | 2727 | เด็กชายพฤทธชาต ธรรมกันธร | ป.4 | 1 |
221 | บ้านศาลาสามัคคี | 2726 | เด็กชายธัญวิชญ์ อัยกา | ป.4 | 1 |
222 | บ้านศาลาสามัคคี | 2733 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก วงศสวัสดิ์ | ป.4 | 1 |
223 | บ้านศาลาสามัคคี | 2717 | เด็กชายภูวดล บุญเหม | ป.5 | 1 |
224 | บ้านศาลาสามัคคี | 2711 | เด็กชายสันหณัฐ เต็มเจริญ | ป.5 | 1 |
225 | บ้านศาลาสามัคคี | 2700 | เด็กชายถิรคุณ คำอ้าย | ป.5 | 1 |
226 | บ้านศาลาสามัคคี | 2712 | เด็กชายภูมิพิทักษ์ แปรพิมพา | ป.5 | 1 |
227 | บ้านศาลาสามัคคี | 2710 | เด็กชายทองแท่ง ทิพย์มูล | ป.5 | 1 |
228 | บ้านศาลาสามัคคี | 2701 | เด็กชายปกรณ์ เครือนวล | ป.5 | 1 |
229 | บ้านศาลาสามัคคี | 2714 | เด็กชายบดินทร์ สมณา | ป.5 | 1 |
230 | บ้านศาลาสามัคคี | 2715 | เด็กหญิงปภัสรา สุวรรณ์ | ป.5 | 1 |
231 | บ้านศาลาสามัคคี | 2746 | เด็กหญิงอารยา สะกาแก้ว | ป.5 | 1 |
232 | บ้านศาลาสามัคคี | 2716 | เด็กหญิงอาริษรา หารวย | ป.5 | 1 |
233 | บ้านศาลาสามัคคี | 2703 | เด็กชายฉัตรเมธี เรืองจิตต์ | ป.6 | 1 |
234 | บ้านศาลาสามัคคี | 2747 | เด็กชายณิชคุณ บุญเกิด | ป.6 | 1 |
235 | บ้านศาลาสามัคคี | 2719 | เด็กชายพีรพัฒน์ สืบมา | ป.6 | 1 |
236 | บ้านศาลาสามัคคี | 2702 | เด็กชายณัฐวัศ อัยกา | ป.6 | 1 |
237 | บ้านศาลาสามัคคี | 2704 | เด็กหญิงพิชชานันท์ ขาวทุ่ง | ป.6 | 1 |
238 | บ้านศาลาสามัคคี | 2691 | เด็กหญิงสุชาวดี เรืองจิตต์ | ป.6 | 1 |
239 | บ้านศาลาสามัคคี | 2705 | เด็กหญิงวณิชชา กองกินา | ป.6 | 1 |
240 | บ้านศาลาสามัคคี | 2706 | เด็กหญิงเนตรชนก เขื่อนแก้ว | ป.6 | 1 |
241 | บ้านจอมปิง | 3697 | เด็กชายศิวกร ดิเรกศรี | อ.3 | 1 |
242 | บ้านจอมปิง | 3703 | เด็กหญิงณัฐธิดา วงศาลา | อ.3 | 1 |
243 | บ้านจอมปิง | 3696 | เด็กชายสุกฤต วงศ์ษา | ป.1 | 1 |
244 | บ้านจอมปิง | 3689 | เด็กชายธนธรณ์ ตาเมืองมูล | ป.1 | 1 |
245 | บ้านจอมปิง | 3673 | เด็กชายรชานนท์ โสถิน | ป.1 | 1 |
246 | บ้านจอมปิง | 3674 | เด็กชายวชิรวิทย์ ศรีสมศักดิ์ | ป.1 | 1 |
247 | บ้านจอมปิง | 3672 | เด็กชายนันธนูญ จันตาสัก | ป.1 | 1 |
248 | บ้านจอมปิง | 3671 | เด็กชายธนปพนธ์ ทิพปง | ป.1 | 1 |
249 | บ้านจอมปิง | 3691 | เด็กหญิงณัฐภรณ์ ฟองน้อย | ป.1 | 1 |
250 | บ้านจอมปิง | 3680 | เด็กหญิงณัฐณิชา สืบแจ้ | ป.1 | 1 |
251 | บ้านจอมปิง | 3690 | เด็กหญิงพัชราภา หนิ้วปัน | ป.1 | 1 |
252 | บ้านจอมปิง | 3675 | เด็กชายกุลเชษฐ์ ขัตบุญเรือง | ป.2 | 1 |
253 | บ้านจอมปิง | 3665 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ เขื่อนเมือง | ป.2 | 1 |
254 | บ้านจอมปิง | 3667 | เด็กชายกรวิชญ์ ชูภู่ | ป.2 | 1 |
255 | บ้านจอมปิง | 3676 | เด็กหญิงขนิษฐา ขัตติยะ | ป.2 | 1 |
256 | บ้านจอมปิง | 3677 | เด็กหญิงธันยธรณ์ ตาเมืองมูล | ป.2 | 1 |
257 | บ้านจอมปิง | 3678 | เด็กหญิงสัชฌุกร วงศ์พรัด | ป.2 | 1 |
258 | บ้านจอมปิง | 3660 | เด็กชายพงศกร ไพรวงษ์ | ป.3 | 1 |
259 | บ้านจอมปิง | 3662 | เด็กชายอดิศร ดำไธสง | ป.3 | 1 |
260 | บ้านจอมปิง | 3663 | เด็กหญิงเบญญาภา แก้วประเสริฐ | ป.3 | 1 |
261 | บ้านจอมปิง | 3661 | เด็กหญิงรวิวรรณ ราชจริต | ป.3 | 1 |
262 | บ้านจอมปิง | 3650 | เด็กชายรัชพล คำปน | ป.4 | 1 |
263 | บ้านจอมปิง | 3706 | เด็กชายวีรยุทธ ใจแพทย์ | ป.4 | 1 |
264 | บ้านจอมปิง | 3652 | เด็กชายอาชิพงษ์ วงศ์ฉายา | ป.4 | 1 |
265 | บ้านจอมปิง | 3681 | เด็กหญิงปนัดดา สุขสมรัตน์ | ป.4 | 1 |
266 | บ้านจอมปิง | 3655 | เด็กหญิงอัจฉรา แสนดี | ป.4 | 1 |
267 | บ้านจอมปิง | 3653 | เด็กหญิงกุลธิดา ขัตบุญเรือง | ป.4 | 1 |
268 | บ้านจอมปิง | 3654 | เด็กหญิงรัตนประภา กล้าหาญ | ป.4 | 1 |
269 | บ้านจอมปิง | 3640 | เด็กชายธนโชติ ริบุญ | ป.5 | 1 |
270 | บ้านจอมปิง | 3644 | เด็กชายรัชชานนท์ เป็งวัน | ป.5 | 1 |
271 | บ้านจอมปิง | 3688 | เด็กชายนที ท้วมคล้าย | ป.5 | 1 |
272 | บ้านจอมปิง | 3641 | เด็กชายกฤติพงศ์ จารณะ | ป.5 | 1 |
273 | บ้านจอมปิง | 3639 | เด็กชายณัฐวุฒิ บัวโรย | ป.5 | 1 |
274 | บ้านจอมปิง | 3646 | เด็กหญิงเนตรนภา นาชัย | ป.5 | 1 |
275 | บ้านจอมปิง | 3648 | เด็กหญิงวรัญญา เครือวงค์ | ป.5 | 1 |
276 | บ้านจอมปิง | 3685 | เด็กหญิงไอยรินทร์ วัฒนพงษ์ | ป.5 | 1 |
277 | บ้านจอมปิง | 3645 | เด็กหญิงกัญญาภัค ศรีเรือง | ป.5 | 1 |
278 | บ้านจอมปิง | 3647 | เด็กหญิงพัชราภา ใจหาญ | ป.5 | 1 |
279 | บ้านจอมปิง | 3637 | เด็กชายสัณฑ์ศรันย์ เจริญสุข | ป.6 | 1 |
280 | บ้านจอมปิง | 3635 | เด็กหญิงอรุโณทัย วงศ์จินดา | ป.6 | 1 |
281 | บ้านจอมปิง | 3709 | เด็กชายเดชธนา ริบุญ | อ.1 | 1 |
282 | บ้านจอมปิง | 3710 | เด็กชายอนันดา จันตาสัก | อ.1 | 1 |
283 | บ้านจอมปิง | 3708 | เด็กชายณัฐดนัย เปียปิยะ | อ.1 | 1 |
284 | บ้านจอมปิง | 3699 | เด็กชายธนภัทร ทิพปง | อ.2 | 1 |
285 | บ้านจอมปิง | 3698 | เด็กชายกิตติศักดิ์ กาวี | อ.2 | 1 |
286 | บ้านจอมปิง | 3700 | เด็กชายสุรพัฒน์ นิวาสรัมย์ | อ.2 | 1 |
287 | บ้านจอมปิง | 3704 | เด็กหญิงกมลวรรณ ชูภู่ | อ.2 | 1 |
288 | บ้านจอมปิง | 3705 | เด็กหญิงกมลเนตร ชูภู่ | อ.2 | 1 |
289 | บ้านจอมปิง | 3702 | เด็กหญิงพาขวัญ มาลา | อ.2 | 1 |
290 | บ้านจอมปิง | 3694 | เด็กชายรณภัทร กล้าหาญ | อ.3 | 1 |
291 | บ้านจอมปิง | 3693 | เด็กชายภูวดล แก้วภู | อ.3 | 1 |
292 | บ้านจอมปิง | 3692 | เด็กชายภัทริน ศรีสุวรรณากุล | อ.3 | 1 |
293 | บ้านจอมปิง | 3695 | เด็กชายวัฒนะ ริบุญ | อ.3 | 1 |
294 | บ้านจอมปิง | 3707 | เด็กชายเวหา วงค์ใหญ่ | อ.3 | 1 |
295 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2229 | เด็กชายกรวิชญ์ ธนะ | อ.2 | 1 |
296 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2232 | เด็กชายพิษณุวัชร์ ธรรมชาติอำนวย | อ.2 | 1 |
297 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2230 | เด็กชายธนาวัฒน์ ศรีเมือง | อ.2 | 1 |
298 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2231 | เด็กชายปิยพัฒน์ วงค์กองแก้ว | อ.2 | 1 |
299 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2239 | เด็กหญิงอภิญญา จันทร์ต๊ะตื้อ | อ.2 | 1 |
300 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2236 | เด็กหญิงธนญา สุภาสอน | อ.2 | 1 |
301 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2237 | เด็กหญิงพาขวัญ แนวเงินดี | อ.2 | 1 |
302 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2235 | เด็กหญิงณัฎฐิดา ลุนทองทา | อ.2 | 1 |
303 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2238 | เด็กหญิงวรัญญา แสงสุริศรี | อ.2 | 1 |
304 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2233 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ศรีคำ | อ.2 | 1 |
305 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2234 | เด็กหญิงณัฎฐธิดา ร่วมใจ | อ.2 | 1 |
306 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2221 | เด็กชายก้องภพ ปันแก้ว | อ.3 | 1 |
307 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2222 | เด็กชายณัฐภัทร อินทะ | อ.3 | 1 |
308 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2223 | เด็กชายภนาวิน ประโพทานัง | อ.3 | 1 |
309 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2224 | เด็กหญิงปุญญพัฒน์ สุวรรณพิมพ์ | อ.3 | 1 |
310 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2214 | เด็กชายเดชนรินทร์ วงค์กันทะ | ป.1 | 1 |
311 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2211 | เด็กชายจิราพล กันทะวงค์ | ป.1 | 1 |
312 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2219 | เด็กชายวงศกร พุทธกันยา | ป.1 | 1 |
313 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2213 | เด็กชายอารัญ ยารังษี | ป.1 | 1 |
314 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2212 | เด็กชายนราวิทย์ ศิริวัลย์ | ป.1 | 1 |
315 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2215 | เด็กหญิงวิภาดา กันวะนา | ป.1 | 1 |
316 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2220 | เด็กหญิงณัฐธิดา มหาพรม | ป.1 | 1 |
317 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2197 | เด็กชายธนภูมิ แสงสุริศรี | ป.2 | 1 |
318 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2200 | เด็กชายวุธฒิภัทร กันวะนา | ป.2 | 1 |
319 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2201 | เด็กชายอภิวิชญ์ กันวะนา | ป.2 | 1 |
320 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2195 | เด็กชายกรกฎ ทาแดง | ป.2 | 1 |
321 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2196 | เด็กชายธนกฤษ จิตตรง | ป.2 | 1 |
322 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2198 | เด็กชายธนานพ สง่าอารีย์กูล | ป.2 | 1 |
323 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2199 | เด็กชายพุฒิพันธ์ แสวงการ | ป.2 | 1 |
324 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2203 | เด็กหญิงณัฐวดี พิงคสัน | ป.2 | 1 |
325 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2204 | เด็กหญิงศุจิภรณ์ วรรณจิตร | ป.2 | 1 |
326 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2205 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย พินิจ | ป.2 | 1 |
327 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2182 | เด็กชายมีชัย ปัดแก้ว | ป.3 | 1 |
328 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2183 | เด็กชายศุภกฤต อินทิยศ | ป.3 | 1 |
329 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2181 | เด็กชายพงศธร พุทธกันยา | ป.3 | 1 |
330 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2186 | เด็กหญิงจิรัชยา คำปน | ป.3 | 1 |
331 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2187 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ทองจันทร์ | ป.3 | 1 |
332 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2227 | เด็กหญิงกนกพร ลัดดา | ป.3 | 1 |
333 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2190 | เด็กหญิงมณีรัตน์ ยาทา | ป.3 | 1 |
334 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2185 | เด็กหญิงกุลฑีรา หลำดี | ป.3 | 1 |
335 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2184 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ศรสำราญ | ป.3 | 1 |
336 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2216 | เด็กชายรุจจิรวาทย์ เชื้อเมืองพาน | ป.4 | 1 |
337 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2151 | เด็กชายณัฐกร เป็งเปี้ย | ป.4 | 1 |
338 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2194 | เด็กชายกัมปนาท ใจยะสุข | ป.4 | 1 |
339 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2173 | เด็กชายธฤติมัต กันทะวงศ์ | ป.4 | 1 |
340 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2175 | เด็กหญิงนฤมล จันทร์ผา | ป.4 | 1 |
341 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2177 | เด็กหญิงมนัดดา ปัดแก้ว | ป.4 | 1 |
342 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2176 | เด็กหญิงณัฐภัทร ปงคำ | ป.4 | 1 |
343 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2174 | เด็กหญิงปิยธิดา ทองชา | ป.4 | 1 |
344 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2150 | เด็กชายธนวุฒิ คำน้อย | ป.5 | 1 |
345 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2153 | เด็กชายรัชชานนท์ ตั้งถาวร | ป.5 | 1 |
346 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2149 | เด็กชายจีระวัฒน์ ใจสมัน | ป.5 | 1 |
347 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2154 | เด็กชายสุทธิพันธ์ ไชยานนท์ | ป.5 | 1 |
348 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2167 | เด็กชายปรมินทร์ แสวงการ | ป.5 | 1 |
349 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2152 | เด็กชายพชร โพธิคำปา | ป.5 | 1 |
350 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2161 | เด็กหญิงธีรัตน์ คำวัน | ป.5 | 1 |
351 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2210 | เด็กหญิงกัญญณัท โนกุล | ป.5 | 1 |
352 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2157 | เด็กหญิงกนกพร ปัดแก้ว | ป.5 | 1 |
353 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2162 | เด็กหญิงศิริวิมล คำปน | ป.5 | 1 |
354 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2226 | เด็กหญิงณัชสรณ์ ป๋ออ่อน | ป.5 | 1 |
355 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2158 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ แสงสุริศรี | ป.5 | 1 |
356 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2159 | เด็กหญิงกุลสตรี วงค์กันทะ | ป.5 | 1 |
357 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2160 | เด็กหญิงจิรัชญา เหลี่ยมแหลม | ป.5 | 1 |
358 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2156 | เด็กหญิงกชามาส เทพอุด | ป.5 | 1 |
359 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2133 | เด็กชายบดีศร พรมวัง | ป.6 | 1 |
360 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2136 | เด็กชายอารักษ์ ยารังษี | ป.6 | 1 |
361 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2135 | เด็กชายปิยวัฒน์ ยารังษี | ป.6 | 1 |
362 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2132 | เด็กชายธนพัฒน์ คงใบชา | ป.6 | 1 |
363 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2124 | เด็กชายภูมิ บุญประกอบ | ป.6 | 1 |
364 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2134 | เด็กชายพงศกร อุทิตสาร | ป.6 | 1 |
365 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2207 | เด็กชายบุรินทร์ ปวนคำ | ป.6 | 1 |
366 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2138 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ พุทธไทสง | ป.6 | 1 |
367 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2155 | เด็กหญิงกมลพร มะมม | ป.6 | 1 |
368 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2137 | เด็กหญิงจีรภัทร์ ทองสิน | ป.6 | 1 |
369 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2125 | เด็กชายวรัญญู พิลาศรี | ม.1 | 1 |
370 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2218 | เด็กชายอภิเดช ตันโตน | ม.1 | 1 |
371 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2103 | เด็กชายวุฒธิชัย จันทัย | ม.1 | 1 |
372 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2123 | เด็กชายกิตติกวิน เทียนสวัสดิ์ | ม.1 | 1 |
373 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2209 | เด็กชายพีระภัทร สมเงิน | ม.1 | 1 |
374 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2106 | เด็กหญิงกิตติกาญจน์ มานพ | ม.1 | 1 |
375 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2126 | เด็กหญิงสุภัสรีญา ยารังษี | ม.1 | 1 |
376 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2225 | เด็กหญิงอภิรดี แซ่ตั้๊น | ม.1 | 1 |
377 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2168 | เด็กหญิงพุฒิพร วิลัยการ | ม.1 | 1 |
378 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2090 | เด็กชายกรรชัย ปัดแก้ว | ม.2 | 1 |
379 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2217 | เด็กชายสหพัฒน์ เครือเกี้ยว | ม.2 | 1 |
380 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2108 | เด็กหญิงพรชนัน ขิงทอง | ม.2 | 1 |
381 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2096 | เด็กหญิงวรรณนิภา ธิดา | ม.2 | 1 |
382 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2105 | เด็กหญิงณัฐมณฑน์ คำวัน | ม.2 | 1 |
383 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2109 | เด็กหญิงวณิชญา พุทธไทสง | ม.2 | 1 |
384 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2107 | เด็กหญิงภัทรวดี กฤษฏา | ม.2 | 1 |
385 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2091 | เด็กชายตรัยภูมิ เทพอินทร์ | ม.3 | 1 |
386 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2092 | เด็กชายธีรเมธ ผิวเหลือง | ม.3 | 1 |
387 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2062 | เด็กชายวัชรพงศ์ พรมวัง | ม.3 | 1 |
388 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2093 | เด็กชายศรากร ตุ้ยดี | ม.3 | 1 |
389 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2228 | เด็กชายนาวิน ลัดดา | ม.3 | 1 |
390 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2095 | เด็กหญิงเพ็ญพิชา แสนสุวรรณ | ม.3 | 1 |
391 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2094 | เด็กหญิงจิรัชญา ดีสุติน | ม.3 | 1 |
392 | สบต๋ำวิทยา (แปงภักดีอุปถัมภ์) | 2066 | เด็กหญิงอมรรัตน์ พิมพ์สอน | ม.3 | 1 |
393 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3923 | เด็กหญิงเบญญาภา สาแดง | ม.2 | 1 |
394 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3794 | เด็กชายธนภูมิ ดวงแก้ว | ม.3 | 1 |
395 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3826 | เด็กชายเวชพิสิฐ วารินทร์ | ม.3 | 1 |
396 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3824 | เด็กชายชาคริต วังใจ | ม.3 | 1 |
397 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3976 | เด็กชายธนกฤต ประเสริฐ | ม.3 | 1 |
398 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3773 | เด็กชายศุภณัฐ แดงสี | ม.3 | 1 |
399 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3825 | เด็กชายนัฐพงษ์ โพธา | ม.3 | 1 |
400 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4012 | เด็กชายทวีโชค ลุงแหลง | ม.3 | 1 |
401 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3960 | เด็กชายธนพันธ์ พิสกูล | ม.3 | 1 |
402 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3747 | เด็กหญิงกุลจิรา อินตา | ม.3 | 1 |
403 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3748 | เด็กหญิงกัลยาภร แป้นพยอม | ม.3 | 1 |
404 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4033 | เด็กหญิงฟ้า ภูเขียว | ม.3 | 1 |
405 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3828 | เด็กหญิงปทิตตา จิตรอำไพ | ม.3 | 1 |
406 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4023 | เด็กชายกิตติกวิน จิงจู | อ.2 | 1 |
407 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4028 | เด็กชายวุฒิชัย เขื่อนแก้ว | อ.2 | 1 |
408 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4026 | เด็กชายธนโชติ จิระดา | อ.2 | 1 |
409 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4024 | เด็กชายเข็มสัก สีตา | อ.2 | 1 |
410 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4027 | เด็กชายธนศักดิ์ ประสพนิล | อ.2 | 1 |
411 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4025 | เด็กชายณัฐนนท์ วงค์สอน | อ.2 | 1 |
412 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4029 | เด็กชายวัชระ ทองน้อย | อ.2 | 1 |
413 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4030 | เด็กหญิงมนัสนันท์ สุทธา | อ.2 | 1 |
414 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3964 | เด็กชายภูพิชญา แข็งขัน | อ.3 | 1 |
415 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3963 | เด็กชายธนกร ดำริกล้า | อ.3 | 1 |
416 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3966 | เด็กชายอชิรวิชย์ สุภาสอน | อ.3 | 1 |
417 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3965 | เด็กชายวุฒิภัทร วารินทร์ | อ.3 | 1 |
418 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4000 | เด็กหญิงชญาภา ใจทอง | อ.3 | 1 |
419 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3968 | เด็กหญิงธิดาพร วงค์ต่อม | อ.3 | 1 |
420 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3969 | เด็กหญิงพิมพิมล อินลวง | อ.3 | 1 |
421 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3967 | เด็กหญิงณัฐริกา เป็งวัน | อ.3 | 1 |
422 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3980 | เด็กหญิงชนาพร บุญนำ | อ.3 | 1 |
423 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4016 | เด็กหญิงพบพร จิ่งตา | อ.3 | 1 |
424 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4008 | เด็กชายอติวัณณ์ พนาลีผดุง | ป.1 | 1 |
425 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3955 | เด็กชายวชิรวิทย์ ธรรมสอน | ป.1 | 1 |
426 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3998 | เด็กชายสุรพัศ - | ป.1 | 1 |
427 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3999 | เด็กชายธันวา ใจมั่น | ป.1 | 1 |
428 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3953 | เด็กชายปกรณ์ หนิ้วปัน | ป.1 | 1 |
429 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3954 | เด็กชายภคพงษ์ เมืองมา | ป.1 | 1 |
430 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4010 | เด็กชายสิทธา - | ป.1 | 1 |
431 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3970 | เด็กชายธนากร - | ป.1 | 1 |
432 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3991 | เด็กหญิงภวิกา ลุงต๊ะ | ป.1 | 1 |
433 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3957 | เด็กหญิงอนัญพร สุธรรม | ป.1 | 1 |
434 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3956 | เด็กหญิงณัฏฐกานต์ บุญเรือง | ป.1 | 1 |
435 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4017 | เด็กหญิงขวัญใจ จันทร์ฉายดารา | ป.1 | 1 |
436 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3992 | เด็กหญิงขวัญมนัส - | ป.1 | 1 |
437 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3943 | เด็กชายชนกานต์ จันสว่าง | ป.2 | 1 |
438 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3945 | เด็กชายพีรัชชัย เครือวงค์ | ป.2 | 1 |
439 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4006 | เด็กชายสุวิตต์ ลุงมู | ป.2 | 1 |
440 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3942 | เด็กชายจักรภูมิ โยธา | ป.2 | 1 |
441 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3944 | เด็กชายณัฐภัทร จิงจู | ป.2 | 1 |
442 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3946 | เด็กชายอิสระภพ องคะเส | ป.2 | 1 |
443 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3941 | เด็กชายกิตตินันท์ สุทธา | ป.2 | 1 |
444 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3990 | เด็กหญิงเชิงตะวัน จองตัน | ป.2 | 1 |
445 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3589 | เด็กหญิงกวินทิพย์ พินิจมนตรี | ป.2 | 1 |
446 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3912 | เด็กชายธีรพัฒน์ เรือนนิล | ป.3 | 1 |
447 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3915 | เด็กชายวิชัยยุทธ สายสุยะ | ป.3 | 1 |
448 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3914 | เด็กชายปิยะภัทร สีตา | ป.3 | 1 |
449 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3993 | เด็กชายวรวุฒิ ลุงทุน | ป.3 | 1 |
450 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4007 | เด็กชายธันวา มะโนคำ | ป.3 | 1 |
451 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3919 | เด็กหญิงเตรสา เตปิน | ป.3 | 1 |
452 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3916 | เด็กหญิงกนกรดา เมืองมา | ป.3 | 1 |
453 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3917 | เด็กหญิงกัญจนพร สุภะมาตา | ป.3 | 1 |
454 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3888 | เด็กชายปิยวัฒน์ มีชูเชาว์ | ป.4 | 1 |
455 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3891 | เด็กชายสุริยา วงศ์สอน | ป.4 | 1 |
456 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3884 | เด็กชายจิรายุ จิระดา | ป.4 | 1 |
457 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3887 | เด็กชายปิยวัฒน์ ธิมา | ป.4 | 1 |
458 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3890 | เด็กชายวรัญญู พรมธาดา | ป.4 | 1 |
459 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3982 | เด็กชายธนวัฒน์ ทะนะจันทร์ | ป.4 | 1 |
460 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3885 | เด็กชายธนภัทร์ ประเสริฐ | ป.4 | 1 |
461 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4015 | เด็กชายธิติสรณ์ ศรีมะณี | ป.4 | 1 |
462 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3979 | เด็กชายสายแสง ลุงคำ | ป.4 | 1 |
463 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3883 | เด็กชายกิตติศักดิ์ อำนนท์ | ป.4 | 1 |
464 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3886 | เด็กชายณัฐดนัย เกนทาง | ป.4 | 1 |
465 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3889 | เด็กชายภัทรดล ใจบุญ | ป.4 | 1 |
466 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4022 | เด็กชายชินวุฒิ แสงสุวรรณ | ป.4 | 1 |
467 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3893 | เด็กหญิงมณิชญา สุคำพุธ | ป.4 | 1 |
468 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3892 | เด็กหญิงนัฐริกา คำอ้าย | ป.4 | 1 |
469 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4009 | เด็กหญิงไกลกังวล นวรางค์กูล | ป.4 | 1 |
470 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3977 | เด็กหญิงธนภรณ์ ประเสริฐ | ป.4 | 1 |
471 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3894 | เด็กหญิงอภิสรา วงศ์ต่อม | ป.4 | 1 |
472 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3989 | เด็กหญิงธัญชนิต ภัควีรสิริกร | ป.4 | 1 |
473 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3950 | เด็กชายสิทธิเดช ประทีปรัตนกุล | ป.5 | 1 |
474 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3858 | เด็กชายภูตะวัน นามเมือง | ป.5 | 1 |
475 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3864 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ดำริกล้า | ป.5 | 1 |
476 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3860 | เด็กหญิงจุรารัตน์ ธนเกียรติวรกิจ | ป.5 | 1 |
477 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3866 | เด็กหญิงมัลลิกา จิงจู | ป.5 | 1 |
478 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3861 | เด็กหญิงชนากาญจน์ อินต๊ะสงค์ | ป.5 | 1 |
479 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3868 | เด็กหญิงอรัญชิตา จิงจู | ป.5 | 1 |
480 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3862 | เด็กหญิงณัฐณิชา ต๊ะบุญเรือง | ป.5 | 1 |
481 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3995 | เด็กหญิงยุวดี ลุงติ | ป.5 | 1 |
482 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3867 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ อินตา | ป.5 | 1 |
483 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3997 | เด็กหญิงเขมิกา อ่อนหยุ่น | ป.5 | 1 |
484 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3865 | เด็กหญิงไพลิน อินต๊ะอิน | ป.5 | 1 |
485 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4031 | เด็กชายชิตษนุพงศ์ ปานุมัด | ป.6 | 1 |
486 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3985 | เด็กชายบัณฑิต ประสพนิล | ป.6 | 1 |
487 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3851 | เด็กชายนันทนัช โพธา | ป.6 | 1 |
488 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4020 | เด็กชายปิยวัฒน์ ต๊ะนวน | ป.6 | 1 |
489 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3853 | เด็กชายศุภชัย โพธิ์ยี่ | ป.6 | 1 |
490 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3850 | เด็กชายณัฐพล ศิริวัน | ป.6 | 1 |
491 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3921 | เด็กชายอิสรภาพ องคะเส | ป.6 | 1 |
492 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4019 | เด็กชายปพน แก้วเน่ | ป.6 | 1 |
493 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4018 | เด็กชายชัชชัย บุญยืน | ป.6 | 1 |
494 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3854 | เด็กชายสิงหนาท เปี้ยยา | ป.6 | 1 |
495 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4011 | เด็กชายซันทา จองวิ | ป.6 | 1 |
496 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3984 | เด็กชายกฤตนัย ใจมั่น | ป.6 | 1 |
497 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3849 | เด็กชายคุณากร อินลวง | ป.6 | 1 |
498 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3789 | เด็กชายดัสกร สุทิศ | ป.6 | 1 |
499 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3855 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ เทพสุภา | ป.6 | 1 |
500 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3856 | เด็กหญิงนันทพร วงค์สอน | ป.6 | 1 |
501 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3986 | เด็กหญิงมัทรี อถานา | ป.6 | 1 |
502 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3816 | เด็กชายดนัยณัฐ บัวสาย | ม.1 | 1 |
503 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3791 | เด็กชายปุญญพัฒน์ ประทีปรัตนกุล | ม.1 | 1 |
504 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4014 | เด็กชายณัฐชนน แสงเงิน | ม.1 | 1 |
505 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3922 | เด็กชายวัศพล ไสลภูมิ | ม.1 | 1 |
506 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4013 | เด็กชายนพวิชญ์ จันทร์ดีงาม | ม.1 | 1 |
507 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3988 | เด็กหญิงกุลนิดา เขื่อนแก้ว | ม.1 | 1 |
508 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3792 | เด็กหญิงมรกต แก้วมณี | ม.1 | 1 |
509 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3972 | เด็กหญิงชนาทิพย์ ประสพนิล | ม.1 | 1 |
510 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3987 | เด็กหญิงชมพูนิกข์ รินทร์คำ | ม.1 | 1 |
511 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4003 | เด็กหญิงฐิติพร นาน้ำเชี่ยว | ม.1 | 1 |
512 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3768 | เด็กชายคาวิน จิระดา | ม.2 | 1 |
513 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3975 | เด็กชายทัศดนัย ราชจริต | ม.2 | 1 |
514 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4032 | เด็กชายนพรัตน์ ธรรมสอน | ม.2 | 1 |
515 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3994 | เด็กชายธีรภัทร ลุงปาน | ม.2 | 1 |
516 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3817 | เด็กชายพงศธร จินกะสิกิจ | ม.2 | 1 |
517 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 4021 | เด็กชายสุเมธ แสงเปา | ม.2 | 1 |
518 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3767 | เด็กชายอภิรักษ์ เทพธรรม | ม.2 | 1 |
519 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3769 | เด็กชายนรินทร์ มิลิกาญจน์ | ม.2 | 1 |
520 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3770 | เด็กหญิงทิพากร โฉมเชิด | ม.2 | 1 |
521 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3821 | เด็กหญิงชนิสรา วงค์ต่อม | ม.2 | 1 |
522 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3771 | เด็กหญิงอัญชนา จิงจู | ม.2 | 1 |
523 | บ้านนาแก้วประชารัฐ | 3973 | เด็กหญิงชมพูนุช กู่คำ | ม.2 | 1 |
524 | บ้านสองแควใต้ | 3031 | เด็กชายอศิรวัตน์ แปงนุจา | อ.2 | 1 |
525 | บ้านสองแควใต้ | 3034 | เด็กชายสิทธิพงษ์ แสงแก้ว | อ.2 | 1 |
526 | บ้านสองแควใต้ | 3030 | เด็กชายอนุวัฒน์ คำคง | อ.2 | 1 |
527 | บ้านสองแควใต้ | 3035 | เด็กชายหนุ่มเคอ - | อ.2 | 1 |
528 | บ้านสองแควใต้ | 3029 | เด็กชายอติวิชญ์ ชินวงษ์ | อ.2 | 1 |
529 | บ้านสองแควใต้ | 3032 | เด็กหญิงพิชญ์สินี สุตินคำ | อ.2 | 1 |
530 | บ้านสองแควใต้ | 3015 | เด็กชายไตรวิชญ์ อนุรักษ์สัจจา | อ.3 | 1 |
531 | บ้านสองแควใต้ | 3018 | เด็กชายอนุชิต ทนเถื่อน | อ.3 | 1 |
532 | บ้านสองแควใต้ | 3024 | เด็กชายณัฐภัทร กันธิยะ | อ.3 | 1 |
533 | บ้านสองแควใต้ | 3023 | เด็กชายนันทพัทธ์ ธรรมจักร์ | อ.3 | 1 |
534 | บ้านสองแควใต้ | 3016 | เด็กชายธนกฤต วังแก้ว | อ.3 | 1 |
535 | บ้านสองแควใต้ | 3017 | เด็กชายวุฒิภัทร จะริวรรณ | อ.3 | 1 |
536 | บ้านสองแควใต้ | 3020 | เด็กหญิงคุณัญญา เพชรสีมา | อ.3 | 1 |
537 | บ้านสองแควใต้ | 3022 | เด็กหญิงปุญณิศา ปัทม์แก้ว | อ.3 | 1 |
538 | บ้านสองแควใต้ | 3021 | เด็กหญิงณัฐฑริกา ยมนา | อ.3 | 1 |
539 | บ้านสองแควใต้ | 3019 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ขัดคำ | อ.3 | 1 |
540 | บ้านสองแควใต้ | 3014 | เด็กชายณัฐดนัย เอี่ยมมงคล | ป.1 | 1 |
541 | บ้านสองแควใต้ | 3005 | เด็กชายอนุพัช อินทิยศ | ป.1 | 1 |
542 | บ้านสองแควใต้ | 3004 | เด็กชายธนภัทร อยู่สุข | ป.1 | 1 |
543 | บ้านสองแควใต้ | 3003 | เด็กชายณัฐวุฒิ ปงธิยา | ป.1 | 1 |
544 | บ้านสองแควใต้ | 3002 | เด็กชายณัฐพงศ์ เป็งวัน | ป.1 | 1 |
545 | บ้านสองแควใต้ | 3027 | เด็กหญิงจุฑาทิพย์ อินตาคำ | ป.1 | 1 |
546 | บ้านสองแควใต้ | 3006 | เด็กหญิงโชษิตา เรือนแก้ว | ป.1 | 1 |
547 | บ้านสองแควใต้ | 3008 | เด็กหญิงณัฐกานต์ ตามตน | ป.1 | 1 |
548 | บ้านสองแควใต้ | 3009 | เด็กหญิงณิชานันทน์ สีมีงาม | ป.1 | 1 |
549 | บ้านสองแควใต้ | 3010 | เด็กหญิงนิษฐา ทิพย์ปลูก | ป.1 | 1 |
550 | บ้านสองแควใต้ | 3012 | เด็กหญิงอัญชลี บุญเกิด | ป.1 | 1 |
551 | บ้านสองแควใต้ | 3028 | เด็กหญิงสุภัทรา จรจรัส | ป.1 | 1 |
552 | บ้านสองแควใต้ | 2989 | เด็กชายกรกวรรษ สิงห์สัน | ป.2 | 1 |
553 | บ้านสองแควใต้ | 2992 | เด็กชายธนภูมิ ณะวรรณ | ป.2 | 1 |
554 | บ้านสองแควใต้ | 3007 | เด็กหญิงฌัณญาณัณญ์ เรือนแก้ว | ป.2 | 1 |
555 | บ้านสองแควใต้ | 2996 | เด็กหญิงเหมือนฝัน คำปนแก้ว | ป.2 | 1 |
556 | บ้านสองแควใต้ | 3026 | เด็กหญิงพัทลันยา มณีรัตน์ | ป.2 | 1 |
557 | บ้านสองแควใต้ | 2994 | เด็กหญิงปาริฉัตร วงค์ลังกา | ป.2 | 1 |
558 | บ้านสองแควใต้ | 2991 | เด็กหญิงชาริดา พรมตวา | ป.2 | 1 |
559 | บ้านสองแควใต้ | 2982 | เด็กชายสมพงษ์ โตชรา | ป.3 | 1 |
560 | บ้านสองแควใต้ | 2980 | เด็กชายเจนธรรม พรหมพิชัย | ป.3 | 1 |
561 | บ้านสองแควใต้ | 3013 | เด็กชายณัชนนท์ เอี่ยมมงคล | ป.3 | 1 |
562 | บ้านสองแควใต้ | 2984 | เด็กหญิงโชติกา เรือนแก้ว | ป.3 | 1 |
563 | บ้านสองแควใต้ | 2983 | เด็กหญิงขนิษฐา สิงห์สัน | ป.3 | 1 |
564 | บ้านสองแควใต้ | 2986 | เด็กหญิงอัญมณี ปงธิยา | ป.3 | 1 |
565 | บ้านสองแควใต้ | 2971 | เด็กชายเตชินท์ ชัยพล | ป.4 | 1 |
566 | บ้านสองแควใต้ | 3037 | เด็กชายส่วยอ่อง ลุงอ่องซา | ป.4 | 1 |
567 | บ้านสองแควใต้ | 2970 | เด็กชายกันต์ณภัทร จิตรหมอสา | ป.4 | 1 |
568 | บ้านสองแควใต้ | 2973 | เด็กชายวีรยุตม์ ชุมเสน | ป.4 | 1 |
569 | บ้านสองแควใต้ | 2974 | เด็กชายธัญฒ์ วชิระกันเตโช | ป.4 | 1 |
570 | บ้านสองแควใต้ | 2972 | เด็กชายวรวิช ตั๋นเต๋ | ป.4 | 1 |
571 | บ้านสองแควใต้ | 3036 | เด็กหญิงหลู่ส่า ลุงอ่องซา | ป.4 | 1 |
572 | บ้านสองแควใต้ | 2975 | เด็กหญิงปฐมาวดี เลาแก้ว | ป.4 | 1 |
573 | บ้านสองแควใต้ | 2977 | เด็กหญิงพิมพ์นารา ตาคำลือ | ป.4 | 1 |
574 | บ้านสองแควใต้ | 2976 | เด็กหญิงพีชญา ทิพย์ปลูก | ป.4 | 1 |
575 | บ้านสองแควใต้ | 2978 | เด็กหญิงวิชญาดา วันพรม | ป.4 | 1 |
576 | บ้านสองแควใต้ | 2979 | เด็กหญิงอตินุช สิทธิ | ป.4 | 1 |
577 | บ้านสองแควใต้ | 2959 | เด็กชายณัฐนันท์ ลายแสงพงค์ | ป.5 | 1 |
578 | บ้านสองแควใต้ | 2964 | เด็กชายวิชยุตม์ ชุมเสน | ป.5 | 1 |
579 | บ้านสองแควใต้ | 2962 | เด็กชายณัฐวุฒิ ตามตน | ป.5 | 1 |
580 | บ้านสองแควใต้ | 2960 | เด็กชายจิรพัฒน์ เตปิน | ป.5 | 1 |
581 | บ้านสองแควใต้ | 2997 | เด็กชายณัฐพงศ์ ธรรมจักร | ป.5 | 1 |
582 | บ้านสองแควใต้ | 2963 | เด็กชายณภัทร วัฒเสน | ป.5 | 1 |
583 | บ้านสองแควใต้ | 2953 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ใจวรรณ | ป.6 | 1 |
584 | บ้านสองแควใต้ | 2955 | เด็กชายพงศกร ศิริทหาร | ป.6 | 1 |
585 | บ้านสองแควใต้ | 2954 | เด็กชายธนกฤต ปันลำ | ป.6 | 1 |
586 | บ้านสองแควใต้ | 3025 | เด็กหญิงปรัชญาพร เจริญสุข | ป.6 | 1 |
587 | บ้านสองแควใต้ | 2958 | เด็กหญิงอัจฉรา บุญเกิด | ป.6 | 1 |
588 | บ้านสองแควใต้ | 2988 | เด็กหญิงอภิญญา ทนเถื่อน | ป.6 | 1 |
589 | วัดหาดปู่ด้าย | 1229 | เด็กชายธนศักดิ์ แก้วเดชธง | อ.1 | 1 |
590 | วัดหาดปู่ด้าย | 1232 | เด็กชายธีรพงศ์ อิธิตา | อ.1 | 1 |
591 | วัดหาดปู่ด้าย | 1230 | เด็กชายภานุเดช ตันโตน | อ.1 | 1 |
592 | วัดหาดปู่ด้าย | 1235 | เด็กหญิงมนัณชญา ตุ่นแจ้ | อ.1 | 1 |
593 | วัดหาดปู่ด้าย | 1234 | เด็กหญิงวรัญญา ใจวัน | อ.1 | 1 |
594 | วัดหาดปู่ด้าย | 1231 | เด็กชายธีรพล ธรรมจักร์ | อ.1 | 1 |
595 | วัดหาดปู่ด้าย | 1236 | เด็กชายธนากรณ์ วงผาบุตร | อ.2 | 1 |
596 | วัดหาดปู่ด้าย | 1226 | เด็กหญิงกรวรรณ ใจวัน | อ.2 | 1 |
597 | วัดหาดปู่ด้าย | 1219 | เด็กชายพีรพัฒน์ ดีสุติน | อ.3 | 1 |
598 | วัดหาดปู่ด้าย | 1218 | เด็กชายธีรภัทร อินทิ | อ.3 | 1 |
599 | วัดหาดปู่ด้าย | 1216 | เด็กชายชนกันต์ ธรรมสอน | อ.3 | 1 |
600 | วัดหาดปู่ด้าย | 1224 | เด็กชายณัฐกฤต ตันตน | อ.3 | 1 |
601 | วัดหาดปู่ด้าย | 1217 | เด็กชายณัฐภัทร วันดี | อ.3 | 1 |
602 | วัดหาดปู่ด้าย | 1220 | เด็กชายภูพิชยา ต๊ะโน | อ.3 | 1 |
603 | วัดหาดปู่ด้าย | 1221 | เด็กหญิงเกวลิน บุญภูมิ | อ.3 | 1 |
604 | วัดหาดปู่ด้าย | 1225 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา พุ่มแก้ว | อ.3 | 1 |
605 | วัดหาดปู่ด้าย | 1222 | เด็กหญิงศิรัญญา เพชรสีเขียว | อ.3 | 1 |
606 | วัดหาดปู่ด้าย | 1223 | เด็กหญิงอารดา หมอยา | อ.3 | 1 |
607 | วัดหาดปู่ด้าย | 1212 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ไชยวัน | ป.1 | 1 |
608 | วัดหาดปู่ด้าย | 1228 | เด็กหญิงพิชญาภา สุภา | ป.1 | 1 |
609 | วัดหาดปู่ด้าย | 1208 | เด็กหญิงพัชรี ตั๋นตน | ป.2 | 1 |
610 | วัดหาดปู่ด้าย | 1203 | เด็กชายนนทพัทร์ พระจันทร์ | ป.3 | 1 |
611 | วัดหาดปู่ด้าย | 1202 | เด็กชายจักรินทร์ ขวัญล้อม | ป.3 | 1 |
612 | วัดหาดปู่ด้าย | 1227 | เด็กหญิงวิรัญชนา คำปัน | ป.3 | 1 |
613 | วัดหาดปู่ด้าย | 1205 | เด็กหญิงกัญญาณี พลหาญ | ป.3 | 1 |
614 | วัดหาดปู่ด้าย | 1206 | เด็กหญิงณิชกานต์ ทาเสนา | ป.3 | 1 |
615 | วัดหาดปู่ด้าย | 1207 | เด็กหญิงศศิวิมล ต๊ะถิ่น | ป.3 | 1 |
616 | วัดหาดปู่ด้าย | 1197 | เด็กชายปรเมษฐ์ แก้วยศ | ป.4 | 1 |
617 | วัดหาดปู่ด้าย | 1196 | เด็กชายชนะพล พาพิมาย | ป.4 | 1 |
618 | วัดหาดปู่ด้าย | 1198 | เด็กชายศุภวิช มีชัยมาตร์ | ป.4 | 1 |
619 | วัดหาดปู่ด้าย | 1201 | เด็กหญิงอัจฉราพร อินทิ | ป.4 | 1 |
620 | วัดหาดปู่ด้าย | 1200 | เด็กหญิงรุ้งนภา เตยา | ป.4 | 1 |
621 | วัดหาดปู่ด้าย | 1199 | เด็กหญิงเมทินี อินทิ | ป.4 | 1 |
622 | วัดหาดปู่ด้าย | 1184 | เด็กชายภูผา ลาช่อง | ป.5 | 1 |
623 | วัดหาดปู่ด้าย | 1186 | เด็กชายวิริยากรณ์ สุริยา | ป.5 | 1 |
624 | วัดหาดปู่ด้าย | 1188 | เด็กหญิงณัฐธิดา ธรรมจักร์ | ป.5 | 1 |
625 | วัดหาดปู่ด้าย | 1192 | เด็กหญิงสิริลักษณ์ ใจวัน | ป.5 | 1 |
626 | วัดหาดปู่ด้าย | 1190 | เด็กหญิงเปียทิพย์ ปวนมณี | ป.5 | 1 |
627 | วัดหาดปู่ด้าย | 1189 | เด็กหญิงปริศรา ดอนเลย | ป.5 | 1 |
628 | วัดหาดปู่ด้าย | 1193 | เด็กหญิงเอเชีย จันทร์แทวี | ป.5 | 1 |
629 | วัดหาดปู่ด้าย | 1191 | เด็กหญิงศิริประภาดา ตุ่นแจ้ | ป.5 | 1 |
630 | วัดหาดปู่ด้าย | 1175 | เด็กชายอัษฎาวุธ ดอนเลย | ป.6 | 1 |
631 | วัดหาดปู่ด้าย | 1211 | เด็กชายณัชพงศ์ หล้าปวงคำ | ป.6 | 1 |
632 | วัดหาดปู่ด้าย | 1181 | เด็กหญิงวริศรา วันใจ | ป.6 | 1 |
633 | วัดหาดปู่ด้าย | 1177 | เด็กหญิงชุติกานต์ สวยกลาง | ป.6 | 1 |
634 | วัดหาดปู่ด้าย | 1180 | เด็กหญิงปรียาพร อักษรพันธ์ | ป.6 | 1 |
635 | วัดหาดปู่ด้าย | 1176 | เด็กหญิงกัลย์สุดา สุขเกษม | ป.6 | 1 |
636 | วัดหาดปู่ด้าย | 1179 | เด็กหญิงประภาสิริ เจ้าทรัพย์ | ป.6 | 1 |
637 | วัดหาดปู่ด้าย | 1178 | เด็กหญิงนภัสสร ทองแกะ | ป.6 | 1 |
638 | วัดนาแก้ว | 2846 | เด็กชายวรภัทร สายสาธร | อ.1 | 1 |
639 | วัดนาแก้ว | 2847 | เด็กหญิงกุลธิดา เมืองปัญโญ | อ.1 | 1 |
640 | วัดนาแก้ว | 2848 | เด็กหญิงธัญชนก ทองเจริญ | อ.1 | 1 |
641 | วัดนาแก้ว | 2850 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก มุธิดา | อ.1 | 1 |
642 | วัดนาแก้ว | 2849 | เด็กหญิงนฤมล นุชวงษ์นาช | อ.1 | 1 |
643 | วัดนาแก้ว | 2851 | เด็กหญิงวรรณพร จีปน | อ.1 | 1 |
644 | วัดนาแก้ว | 2852 | เด็กหญิงสุภัสสรา เพ็ชรรัตน์ | อ.1 | 1 |
645 | วัดนาแก้ว | 2822 | เด็กชายสุภกร ยืนนาน | อ.2 | 1 |
646 | วัดนาแก้ว | 2817 | เด็กชายประกรวิชญ์ แสงหล้า | อ.2 | 1 |
647 | วัดนาแก้ว | 2820 | เด็กชายพิศรุตม์ คำมูล | อ.2 | 1 |
648 | วัดนาแก้ว | 2815 | เด็กชายกิตติพัฒน์ แก้วปา | อ.2 | 1 |
649 | วัดนาแก้ว | 2816 | เด็กชายธนภัทร ใจแข็ง | อ.2 | 1 |
650 | วัดนาแก้ว | 2823 | เด็กชายอริญชัย ผู้ช่วย | อ.2 | 1 |
651 | วัดนาแก้ว | 2821 | เด็กชายพีรภัทร ปงธิยา | อ.2 | 1 |
652 | วัดนาแก้ว | 2824 | เด็กหญิงธัญญพร อินลวง | อ.2 | 1 |
653 | วัดนาแก้ว | 2841 | เด็กหญิงธนิดา โตพลัด | อ.2 | 1 |
654 | วัดนาแก้ว | 2825 | เด็กหญิงธนัชชา จันทร์ศิริ | อ.2 | 1 |
655 | วัดนาแก้ว | 2808 | เด็กชายสุวารินทร์ ปุ๊ดที | อ.3 | 1 |
656 | วัดนาแก้ว | 2805 | เด็กชายขุนพล ยาสิพก | อ.3 | 1 |
657 | วัดนาแก้ว | 2806 | เด็กชายภูวเดช แสงสอน | อ.3 | 1 |
658 | วัดนาแก้ว | 2807 | เด็กชายทีปกร ไวการ | อ.3 | 1 |
659 | วัดนาแก้ว | 2812 | เด็กหญิงภูรดา เกิดสติ | อ.3 | 1 |
660 | วัดนาแก้ว | 2811 | เด็กหญิงปณิดา จันทดวง | อ.3 | 1 |
661 | วัดนาแก้ว | 2810 | เด็กหญิงฐิติกานต์ สันกลาง | อ.3 | 1 |
662 | วัดนาแก้ว | 2792 | เด็กชายวีรภัทร เสาเหม | ป.1 | 1 |
663 | วัดนาแก้ว | 2837 | เด็กชายณัฐภัทร ก๋องเปี้ย | ป.1 | 1 |
664 | วัดนาแก้ว | 2791 | เด็กชายทีปกร พิริยะ | ป.1 | 1 |
665 | วัดนาแก้ว | 2790 | เด็กชายจตุรภัทร ลำดับ | ป.1 | 1 |
666 | วัดนาแก้ว | 2793 | เด็กหญิงกวินธิดา แก้วบุญปั๋น | ป.1 | 1 |
667 | วัดนาแก้ว | 2794 | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ สุขมานพ | ป.1 | 1 |
668 | วัดนาแก้ว | 2797 | เด็กชายอนุสรณ์ ปงแก้ว | ป.2 | 1 |
669 | วัดนาแก้ว | 2776 | เด็กชายอดิเทพ เรือนนิล | ป.2 | 1 |
670 | วัดนาแก้ว | 2796 | เด็กชายธนภัทร พิริยะ | ป.2 | 1 |
671 | วัดนาแก้ว | 2775 | เด็กชายณรงค์ศักดิ์ สุกสี | ป.2 | 1 |
672 | วัดนาแก้ว | 2842 | เด็กหญิงวิมลสิริ สิริวรรณ์ | ป.2 | 1 |
673 | วัดนาแก้ว | 2779 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา พิริยะ | ป.2 | 1 |
674 | วัดนาแก้ว | 2778 | เด็กหญิงพิชญาภา เติบโต | ป.2 | 1 |
675 | วัดนาแก้ว | 2780 | เด็กหญิงวริญญดา แก้วมงคล | ป.2 | 1 |
676 | วัดนาแก้ว | 2781 | เด็กหญิงศุฎาพร ปาลวัฒน์ | ป.2 | 1 |
677 | วัดนาแก้ว | 2828 | เด็กหญิงจิณัฐตา สุภาสอน | ป.2 | 1 |
678 | วัดนาแก้ว | 2777 | เด็กหญิงมณฑิรา เถาวัลย์ | ป.2 | 1 |
679 | วัดนาแก้ว | 2798 | เด็กหญิงวรัญญา ดีดวงพันธ์ | ป.2 | 1 |
680 | วัดนาแก้ว | 2782 | เด็กหญิงอริสสา ธรรมจักร | ป.2 | 1 |
681 | วัดนาแก้ว | 2784 | เด็กชายภูดิศ หาญสงคราม | ป.3 | 1 |
682 | วัดนาแก้ว | 2785 | เด็กชายภูวรินทร์ นวลออ | ป.3 | 1 |
683 | วัดนาแก้ว | 2769 | เด็กชายศุทธวีร์ ยะโสภณ | ป.3 | 1 |
684 | วัดนาแก้ว | 2768 | เด็กชายณัฐนันท์ นาวารัตน์ | ป.3 | 1 |
685 | วัดนาแก้ว | 2843 | เด็กชายธนเดช ปินแก้วนา | ป.3 | 1 |
686 | วัดนาแก้ว | 2829 | เด็กชายพีรเดช ปงธิยา | ป.3 | 1 |
687 | วัดนาแก้ว | 2813 | เด็กชายกฤตกร กมลตรี | ป.3 | 1 |
688 | วัดนาแก้ว | 2772 | เด็กชายชินตนัย แก้วบุญปั๋น | ป.3 | 1 |
689 | วัดนาแก้ว | 2774 | เด็กหญิงชลลดา เกนทา | ป.3 | 1 |
690 | วัดนาแก้ว | 2786 | เด็กหญิงรินลดา มูลวงค์ | ป.3 | 1 |
691 | วัดนาแก้ว | 2770 | เด็กหญิงพิมพิชชา ก้านบัว | ป.3 | 1 |
692 | วัดนาแก้ว | 2748 | เด็กชายกีรติ ใจมะโน | ป.4 | 1 |
693 | วัดนาแก้ว | 2761 | เด็กชายพีรวิชญ์ แสงศร | ป.4 | 1 |
694 | วัดนาแก้ว | 2839 | เด็กชายณัฐกรณ์ ก๋องเปี้ย | ป.4 | 1 |
695 | วัดนาแก้ว | 2762 | เด็กชายอนันดา เติบโต | ป.4 | 1 |
696 | วัดนาแก้ว | 2760 | เด็กชายวิญญู ใจมะโน | ป.4 | 1 |
697 | วัดนาแก้ว | 2759 | เด็กชายชาญณรงค์ อินทะ | ป.4 | 1 |
698 | วัดนาแก้ว | 2766 | เด็กหญิงกรญรัตน์ แสงสอน | ป.4 | 1 |
699 | วัดนาแก้ว | 2844 | เด็กหญิงณัฐณิชา อัยกา | ป.4 | 1 |
700 | วัดนาแก้ว | 2765 | เด็กหญิงสุนิตรา นวลออ | ป.4 | 1 |
701 | วัดนาแก้ว | 2830 | เด็กชายนราธร ทองใบ | ป.5 | 1 |
702 | วัดนาแก้ว | 2750 | เด็กชายวีรภัทร คงสมศักดิ์ | ป.5 | 1 |
703 | วัดนาแก้ว | 2749 | เด็กชายธนานนท์ มีชูเชาว์ | ป.5 | 1 |
704 | วัดนาแก้ว | 2831 | เด็กชายอนุวัฒน์ พิริยะ | ป.5 | 1 |
705 | วัดนาแก้ว | 2838 | เด็กหญิงพิชญาภัค ก้านบัว | ป.5 | 1 |
706 | วัดนาแก้ว | 2751 | เด็กหญิงจิรชยา คงขวัญเมือง | ป.5 | 1 |
707 | วัดนาแก้ว | 2773 | เด็กหญิงชัญญานุช ปงแก้ว | ป.5 | 1 |
708 | วัดนาแก้ว | 2845 | เด็กหญิงณัฐญาดา ใจแข็ง | ป.5 | 1 |
709 | วัดนาแก้ว | 2753 | เด็กหญิงสุพิชฌาย์ อินลวง | ป.5 | 1 |
710 | วัดนาแก้ว | 2728 | เด็กชายกิตติภูมิ เกิดสติ | ป.6 | 1 |
711 | วัดนาแก้ว | 2738 | เด็กชายธนุวัฒน์ อินทะ | ป.6 | 1 |
712 | วัดนาแก้ว | 2725 | เด็กชายพงศ์พฤทธิ์ ยุชุมภู | ป.6 | 1 |
713 | วัดนาแก้ว | 2730 | เด็กชายกิตติพงษ์ ตั๋นเต๋ | ป.6 | 1 |
714 | วัดนาแก้ว | 2726 | เด็กชายมาฆะพล ปัญญา | ป.6 | 1 |
715 | วัดนาแก้ว | 2727 | เด็กชายชุติภัทร แก้วบุญปั๋น | ป.6 | 1 |
716 | วัดนาแก้ว | 2802 | เด็กชายพัชรพล บุญชื่น | ป.6 | 1 |
717 | วัดนาแก้ว | 2688 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ พูลสวัสดิ์ | ป.6 | 1 |
718 | วัดนาแก้ว | 2731 | เด็กหญิงปุญญิสา สุภาสอน | ป.6 | 1 |
719 | วัดนาแก้ว | 2739 | เด็กหญิงฐานิต จันทร์ศรี | ป.6 | 1 |
720 | วัดนาแก้ว | 2755 | เด็กหญิงกิตติยา บัวศรี | ป.6 | 1 |
721 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5538 | เด็กชายเอื้ออังกูร กันทะไชย | ป.1 | 1 |
722 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5545 | เด็กหญิงดาว - | ป.1 | 1 |
723 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5546 | เด็กหญิงพิมพ์ประภา ฉัตรพรม | ป.1 | 1 |
724 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5549 | เด็กหญิงสุทธิดา วงค์จินดา | ป.1 | 1 |
725 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5547 | เด็กหญิงวรัญญา พุทธรักษา | ป.1 | 1 |
726 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5551 | เด็กหญิงพิจิกกา ดวงมะยศ | ป.1 | 1 |
727 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5550 | เด็กหญิงมัตติญา นันตาเป็ก | ป.1 | 1 |
728 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5552 | เด็กหญิงกชกร นวลอนงค์ | ป.1 | 1 |
729 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5548 | เด็กหญิงพรพรรณ - | ป.1 | 1 |
730 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5522 | เด็กชายวรวัฒน์ มูลคำ | ป.2 | 1 |
731 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5491 | เด็กชายจิดริด - | ป.2 | 1 |
732 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5520 | เด็กชายปิยะ เหียดใส | ป.2 | 1 |
733 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5493 | เด็กชายวีรภัทร ทันแก้ว | ป.2 | 1 |
734 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5594 | เด็กชายลูซา ใจกล้า | ป.2 | 1 |
735 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5531 | เด็กชายเด่นภูมิ กอมาตย์ | ป.2 | 1 |
736 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5557 | เด็กชายณัฐชนน สินไชย | ป.2 | 1 |
737 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5501 | เด็กชายเดือนคำ - | ป.2 | 1 |
738 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5516 | เด็กชายวิศรุต มลิวรรณ์ | ป.2 | 1 |
739 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5518 | เด็กชายตุลากานต์ ดวงมะยศ | ป.2 | 1 |
740 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5517 | เด็กชายกวินภพ ตาโมง | ป.2 | 1 |
741 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5529 | เด็กชายเจษฎา ขัดทะสีมา | ป.2 | 1 |
742 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5525 | เด็กหญิงบงกช ลุงหม่อง | ป.2 | 1 |
743 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5489 | เด็กหญิงแสงฟ้า - | ป.2 | 1 |
744 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5494 | เด็กหญิงนัทฐิกา โนชัย | ป.2 | 1 |
745 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5589 | เด็กหญิงนิชาณัฐ สุต๋า | ป.2 | 1 |
746 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5558 | เด็กหญิงพัชญ์ชิสา วลัยพรอนันต์ | ป.2 | 1 |
747 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5492 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ จันทร์ทิพย์ | ป.2 | 1 |
748 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5524 | เด็กหญิงวรานันท์ ขัตินนท์ | ป.2 | 1 |
749 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5523 | เด็กหญิงพัชรินทร์ ปุกคำ | ป.2 | 1 |
750 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5519 | เด็กหญิงแอลจีรา รุกขชาติ | ป.2 | 1 |
751 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5534 | เด็กชายเอกลักษณ์ กันธา | ป.3 | 1 |
752 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5559 | เด็กชายภูริณัฐ สิริตา | ป.3 | 1 |
753 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5497 | เด็กชายนดน ฉัตรพรม | ป.3 | 1 |
754 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5621 | เด็กชายอ่องหยุ้น เล็ก | ป.3 | 1 |
755 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5619 | เด็กชายชยน ประพงษ์ | ป.3 | 1 |
756 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5602 | เด็กหญิงนันทิกานต์ ดีเรือน | ป.3 | 1 |
757 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5484 | เด็กหญิงวรรณวิษา พุทธรักษา | ป.3 | 1 |
758 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5467 | เด็กหญิงภัทริน โชติ | ป.3 | 1 |
759 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5485 | เด็กหญิงเนตรนภา มณีสุข | ป.3 | 1 |
760 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5510 | เด็กหญิงซื่อ - | ป.3 | 1 |
761 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5473 | เด็กหญิงข้าวก่ำ ปู่เก่ | ป.3 | 1 |
762 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5620 | เด็กหญิงธมน ประพงษ์ | ป.3 | 1 |
763 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5560 | เด็กหญิงพักตร์จิฬา สุทธหลวง | ป.3 | 1 |
764 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5496 | เด็กหญิงพัชราภรณ์ ปลัดท้วม | ป.3 | 1 |
765 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5437 | เด็กชายสุวพิชญ์ คำดวง | ป.4 | 1 |
766 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5530 | เด็กชายภูภูมิ กอมาตย์ | ป.4 | 1 |
767 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5622 | เด็กชายจามหยุ้น เล็ก | ป.4 | 1 |
768 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5472 | เด็กชายคำ ปู่ตาล | ป.4 | 1 |
769 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5440 | เด็กชายกิตติศักดิ์ ก๋าแก้ว | ป.4 | 1 |
770 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5436 | เด็กชายนนทกร ปงใจดี | ป.4 | 1 |
771 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5414 | เด็กชายอ่อง - | ป.4 | 1 |
772 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5439 | เด็กหญิงจิรัฐิติกาล โชติ | ป.4 | 1 |
773 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5595 | เด็กหญิงแสงหล้า ใจกล้า | ป.4 | 1 |
774 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5469 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ฟูแสง | ป.4 | 1 |
775 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5465 | เด็กหญิงปานทิพย์ เนียมณรงค์ | ป.4 | 1 |
776 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5470 | เด็กหญิงธัญนิศญา มูลเพีย | ป.4 | 1 |
777 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5466 | เด็กหญิงนันทิชา แสงคำ | ป.4 | 1 |
778 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5464 | เด็กหญิงปฐมาวดี ต๊ะพรม | ป.4 | 1 |
779 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5507 | เด็กหญิงมณีรัตน์ สุกัน | ป.4 | 1 |
780 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5597 | เด็กหญิงน้ำหวาน ใจงาม | ป.4 | 1 |
781 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5593 | เด็กหญิงธีราภรณ์ สอนคำ | ป.4 | 1 |
782 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5442 | เด็กหญิงณัฐวดี ทวีทรัพย์ | ป.4 | 1 |
783 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5565 | เด็กชายธนวัฒน์ สุทธหลวง | ป.5 | 1 |
784 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5509 | เด็กชายวรปรัชญ์ จอมแปง | ป.5 | 1 |
785 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5430 | เด็กชายอภินันท์ วรรณโสภา | ป.5 | 1 |
786 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5397 | เด็กชายอำมตะ กันธิยืน | ป.5 | 1 |
787 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5599 | เด็กชายคณิน โพธิ์ชินภัทร | ป.5 | 1 |
788 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5561 | เด็กชายวงชกร สินลับ | ป.5 | 1 |
789 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5462 | เด็กชายก่อจ่าม - | ป.5 | 1 |
790 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5434 | เด็กหญิงธัญสิริ ติ๊บมาใจ | ป.5 | 1 |
791 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5409 | เด็กหญิงพัชรภา ตั้งตระกูลไพศาล | ป.5 | 1 |
792 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5419 | เด็กหญิงขวัญ พิไล | ป.5 | 1 |
793 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5590 | เด็กหญิงบังอร ใจดี | ป.5 | 1 |
794 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5512 | เด็กหญิงบุญญิสา ยี่สุ่น | ป.5 | 1 |
795 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5432 | เด็กหญิงภาวินี ลิ่มสกุล | ป.5 | 1 |
796 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5428 | เด็กชายพงษ์ภัทร ลิ่มสกุล | ป.6 | 1 |
797 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5368 | เด็กชายอดุลรัชด์ จุ่งมิตร | ป.6 | 1 |
798 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5587 | เด็กชายอัฐพล โปทา | ป.6 | 1 |
799 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5391 | เด็กชายอธิวัฒน์ มณีสุข | ป.6 | 1 |
800 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5406 | เด็กชายพีรพล จันทร์ทิพย์ | ป.6 | 1 |
801 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5390 | เด็กชายณัฐพงษ์ ตาวันสี | ป.6 | 1 |
802 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5380 | เด็กชายป้องปฐพี ประดิษฐ์ | ป.6 | 1 |
803 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5586 | เด็กชายธนพล ใจตา | ป.6 | 1 |
804 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5527 | เด็กชายมั่น ปันหม่อง | ป.6 | 1 |
805 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5378 | เด็กชายวรภพ กาเตจ๊ะ | ป.6 | 1 |
806 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5394 | เด็กชายศุภณัฐ วิเคียน | ป.6 | 1 |
807 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5396 | เด็กชายพิระเดช มลิวรรณ์ | ป.6 | 1 |
808 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5458 | เด็กชายเมธังกร รุกขชาติ | ป.6 | 1 |
809 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5415 | เด็กชายเจ๊าะ - | ป.6 | 1 |
810 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5598 | เด็กชายสมศักดิ์ ใจงาม | ป.6 | 1 |
811 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5429 | เด็กหญิงงามแสนหลวง เหียดใสด | ป.6 | 1 |
812 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5418 | เด็กหญิงเมี๊ยะหลู่ ปู่เก่ | ป.6 | 1 |
813 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5416 | เด็กหญิงนาง - | ป.6 | 1 |
814 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5609 | เด็กชายนาวิน ครนภา | อ.2 | 1 |
815 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5605 | เด็กชายอนุชิต จันทร์ตระกูล | อ.2 | 1 |
816 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5606 | เด็กชายณัฐนนท์ ศิริธรรม | อ.2 | 1 |
817 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5604 | เด็กชายศิรวิทย์ ติ๊บมาใจ | อ.2 | 1 |
818 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5618 | เด็กชายพสิษฐ์ แสนโซ้ง | อ.2 | 1 |
819 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5617 | เด็กชายพุฒิเมธ เดชะพงษ์ | อ.2 | 1 |
820 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5603 | เด็กชายปรมินทร์ นุ่นปล้อง | อ.2 | 1 |
821 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5623 | เด็กชายหน่อแสง - | อ.2 | 1 |
822 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5608 | เด็กชายณัชชวภรณ์ ปลัดท้วม | อ.2 | 1 |
823 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5607 | เด็กชายนพวิชญ์ แต่งแดน | อ.2 | 1 |
824 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5611 | เด็กหญิงอลินรดา ชัยยะกูล | อ.2 | 1 |
825 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5616 | เด็กหญิงกาลมนัสสา จุมปา | อ.2 | 1 |
826 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5610 | เด็กหญิงวันวิสา ศรีใจแก้ว | อ.2 | 1 |
827 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5615 | เด็กหญิงวรันญา สีคำดี | อ.2 | 1 |
828 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5614 | เด็กหญิงจันทกานต์ - | อ.2 | 1 |
829 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5612 | เด็กหญิงพรรษา แก้ววันทา | อ.2 | 1 |
830 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5613 | เด็กหญิงฝน - | อ.2 | 1 |
831 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5581 | เด็กชายดรัล เกตุอนงค์ | อ.3 | 1 |
832 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5584 | เด็กชายมาโนช - | อ.3 | 1 |
833 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5573 | เด็กชายชนกันต์ พรหมจรรย์ | อ.3 | 1 |
834 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5577 | เด็กชายคุณานนท์ ศิริธรรม | อ.3 | 1 |
835 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5600 | เด็กชายทนุ - | อ.3 | 1 |
836 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5542 | เด็กชายจีรภัทร แก้วบุญเรือง | อ.3 | 1 |
837 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5592 | เด็กหญิงข่อง - | อ.3 | 1 |
838 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5553 | เด็กหญิงนฤสรณ์ พรรณแสง | อ.3 | 1 |
839 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5556 | เด็กหญิงมะลิ กรกฎโกมลรักษ์ | อ.3 | 1 |
840 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5571 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เจริญพันธ์สวัสดิ์ | อ.3 | 1 |
841 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5567 | เด็กหญิงกันต์ฤทัย บุญยืน | อ.3 | 1 |
842 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5578 | เด็กหญิงสิริวิมล มณีจักร์ | อ.3 | 1 |
843 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5575 | เด็กหญิงอริย์กันตา กองคำ | อ.3 | 1 |
844 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5555 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ ทองกัน | อ.3 | 1 |
845 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5583 | เด็กหญิงนันทิชา สุชิยะ | อ.3 | 1 |
846 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5554 | เด็กหญิงพรลภัส ยะติน | อ.3 | 1 |
847 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5580 | เด็กหญิงณัฐกมล ก๋าแก้ว | อ.3 | 1 |
848 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5574 | เด็กหญิงณัฐมน รัตนสิงห์ | อ.3 | 1 |
849 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5582 | เด็กหญิงพันธ์วิรา ดาบสมเด็จ | อ.3 | 1 |
850 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5572 | เด็กหญิงนันท์นภัส นกเล็ก | อ.3 | 1 |
851 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5579 | เด็กหญิงมณีรัตน์ วงศ์กลม | อ.3 | 1 |
852 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5505 | เด็กชายเคอ - | ป.1 | 1 |
853 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5544 | เด็กชายศุภวิชญ์ เหมยฟอง | ป.1 | 1 |
854 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5601 | เด็กชายยุทธการณ์ แซ่ยี่ปา | ป.1 | 1 |
855 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5569 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ เจริญพันธ์สวัสดิ์ | ป.1 | 1 |
856 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5539 | เด็กชายกุลพัทธ์ นกเล็ก | ป.1 | 1 |
857 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5543 | เด็กชายศัจนันท์ แปงจิตร | ป.1 | 1 |
858 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5541 | เด็กชายคำเดือน - | ป.1 | 1 |
859 | ชุมชนวัดพระธาตุลำปางหลวง | 5540 | เด็กชายธนภัทร เจนธุรกิจ | ป.1 | 1 |
860 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2342 | เด็กชายณัฐชานนท์ คารมย์ | อ.2 | 1 |
861 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2344 | เด็กชายพชร สุภากาวี | อ.2 | 1 |
862 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2343 | เด็กชายปิยชนน์ ขัดจา | อ.2 | 1 |
863 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2345 | เด็กชายสืบสกุล แสงแก้ว | อ.2 | 1 |
864 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2346 | เด็กหญิงเบญญาพรรณ กานำ | อ.2 | 1 |
865 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2340 | เด็กชายธนพล กุลไธสง | อ.3 | 1 |
866 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2339 | เด็กชายชนวัฒน์ สิทธิคำ | อ.3 | 1 |
867 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2341 | เด็กหญิงกัญญาพัชร สุใจ | อ.3 | 1 |
868 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2330 | เด็กชายพงษ์เพชร แก่นแก้ว | ป.1 | 1 |
869 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2329 | เด็กชายนธดล แก้วมาดา | ป.1 | 1 |
870 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2336 | เด็กชายอภิวิชญ์ บุญประกอบ | ป.1 | 1 |
871 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2331 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เทพสุภา | ป.1 | 1 |
872 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2332 | เด็กหญิงศิริกัญญา กันทะวงค์ | ป.1 | 1 |
873 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2318 | เด็กชายธราเทพ ธิวาที | ป.2 | 1 |
874 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2319 | เด็กชายพีรภัทร เทพธรรม | ป.2 | 1 |
875 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2320 | เด็กชายภัทรพล ขัติยะ | ป.2 | 1 |
876 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2323 | เด็กหญิงสุพรรษา บุญทรง | ป.2 | 1 |
877 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2324 | เด็กหญิงอินธิรา สิทธิวงค์ | ป.2 | 1 |
878 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2311 | เด็กชายปีรติษิ์ ไชยเลิศ | ป.3 | 1 |
879 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2312 | เด็กหญิงศรัณญา สุภาจันทร์ | ป.3 | 1 |
880 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2313 | เด็กหญิงเบญญาภรณ์ กานำ | ป.3 | 1 |
881 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2305 | เด็กชายณัฎฐากร กันทะวงค์ | ป.4 | 1 |
882 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2304 | เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ แก่นแก้ว | ป.4 | 1 |
883 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2334 | เด็กชายธนากร กุลไธสง | ป.4 | 1 |
884 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2306 | เด็กหญิงรสนันท์ ไชยเลิศ | ป.4 | 1 |
885 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2308 | เด็กหญิงอุรัสยา จาไผ่ | ป.4 | 1 |
886 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2291 | เด็กชายวัฒนาธีรากรณ์ ยุติธรรม | ป.5 | 1 |
887 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2294 | เด็กชายเบญญาพล กานำ | ป.5 | 1 |
888 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2292 | เด็กหญิงทักษอร สิทธิคำ | ป.5 | 1 |
889 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2298 | เด็กหญิงศิริภัสสร กันทะวงค์ | ป.5 | 1 |
890 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2295 | เด็กหญิงพัชรพร ปุคำแดง | ป.5 | 1 |
891 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2296 | เด็กหญิงฐิติกานต์ ทารัตน์ | ป.5 | 1 |
892 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2293 | เด็กหญิงพันธิกา เทพธรรม | ป.5 | 1 |
893 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2274 | เด็กชายณัฐวุฒิ กันทะวงค์ | ป.6 | 1 |
894 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2282 | เด็กชายณัฐดนัย ศรีเมืองไหม | ป.6 | 1 |
895 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2272 | เด็กชายพันธวัช ติ๊บเมืองพรม | ป.6 | 1 |
896 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2273 | เด็กชายรัชนนท์ ไชยเลิศ | ป.6 | 1 |
897 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2276 | เด็กชายธนวัตน์ อาษาเหลา | ป.6 | 1 |
898 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2271 | เด็กชายวัชรพงษ์ วังแปง | ป.6 | 1 |
899 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2275 | เด็กชายสรวิชญ์ แปงนุจา | ป.6 | 1 |
900 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2281 | เด็กหญิงเบญญาภา กานำ | ป.6 | 1 |
901 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2279 | เด็กหญิงโชติกา แสงหิรัญ | ป.6 | 1 |
902 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2278 | เด็กหญิงพลอยไพลิน สุขรัตน์ | ป.6 | 1 |
903 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2277 | เด็กหญิงมนธิชา ใจล้อม | ป.6 | 1 |
904 | บ้านแม่หลง-สบจาง | 2280 | เด็กหญิงอรวรรณ มะลิวัน | ป.6 | 1 |
905 | วังพร้าววิทยา | 4697 | เด็กชายธนากร หลอดทอง | ม.3 | 1 |
906 | วังพร้าววิทยา | 4520 | เด็กชายทศพล เตชะ | ม.3 | 1 |
907 | วังพร้าววิทยา | 4500 | เด็กชายธนวิชญ์ ตระกูลใต้ | ม.3 | 1 |
908 | วังพร้าววิทยา | 4694 | เด็กชายรัฐกร จำปา | ม.3 | 1 |
909 | วังพร้าววิทยา | 4499 | เด็กชายคุณานนต์ ธรรมริยา | ม.3 | 1 |
910 | วังพร้าววิทยา | 4522 | เด็กหญิงนุชทราทิพย์ ไชยสาร | ม.3 | 1 |
911 | วังพร้าววิทยา | 4538 | เด็กหญิงชมพูนุช จินะตา | ม.3 | 1 |
912 | วังพร้าววิทยา | 4509 | เด็กหญิงพิชชานันท์ ภิญโญ | ม.3 | 1 |
913 | วังพร้าววิทยา | 4695 | เด็กหญิงณัฐพร ยินดีชน | ม.3 | 1 |
914 | วังพร้าววิทยา | 4508 | เด็กหญิงชนิกานต์ พระอินทร์ | ม.3 | 1 |
915 | วังพร้าววิทยา | 4507 | เด็กหญิงวาสนา อุตโม | ม.3 | 1 |
916 | วังพร้าววิทยา | 4506 | เด็กหญิงธิดารัตน์ สายบัว | ม.3 | 1 |
917 | วังพร้าววิทยา | 4537 | เด็กหญิงจุฑามณี คำพิโล | ม.3 | 1 |
918 | วังพร้าววิทยา | 4511 | เด็กหญิงนรีกานต์ พิมพ์สอน | ม.3 | 1 |
919 | วังพร้าววิทยา | 4721 | เด็กชายพีรพล แก้วสง่า | อ.2 | 1 |
920 | วังพร้าววิทยา | 4720 | เด็กชายปรภูมินทร์ ภิญโญ | อ.2 | 1 |
921 | วังพร้าววิทยา | 4718 | เด็กชายกิตติชัย ตันตะละ | อ.2 | 1 |
922 | วังพร้าววิทยา | 4723 | เด็กชายวิทวัส นวลอนงค์ | อ.2 | 1 |
923 | วังพร้าววิทยา | 4719 | เด็กชายประกรณ์ ก๋าแก้ว | อ.2 | 1 |
924 | วังพร้าววิทยา | 4724 | เด็กชายอนุพงษ์ แซ่ลี | อ.2 | 1 |
925 | วังพร้าววิทยา | 4722 | เด็กชายภคนันท์ แลสันกลาง | อ.2 | 1 |
926 | วังพร้าววิทยา | 4725 | เด็กหญิงฐิติกานต์ อินทะ | อ.2 | 1 |
927 | วังพร้าววิทยา | 4727 | เด็กหญิงปรียาวดี อุ่นตาล | อ.2 | 1 |
928 | วังพร้าววิทยา | 4726 | เด็กหญิงณัฐชา เครือวงค์ปิง | อ.2 | 1 |
929 | วังพร้าววิทยา | 4728 | เด็กหญิงพรลภัศ เวียงนิล | อ.2 | 1 |
930 | วังพร้าววิทยา | 4705 | เด็กชายอภิรักษ์ อรุณประสิทธิ์ | อ.3 | 1 |
931 | วังพร้าววิทยา | 4704 | เด็กชายวรวุฒิ อารีย์ | อ.3 | 1 |
932 | วังพร้าววิทยา | 4703 | เด็กชายณัฐพงษ์ สุขคำเมือง | อ.3 | 1 |
933 | วังพร้าววิทยา | 4717 | เด็กชายอนัน กันธา | อ.3 | 1 |
934 | วังพร้าววิทยา | 4709 | เด็กหญิงรุ่งอรุณ คำวรรณ | อ.3 | 1 |
935 | วังพร้าววิทยา | 4707 | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ ซาวคำ | อ.3 | 1 |
936 | วังพร้าววิทยา | 4708 | เด็กหญิงนิตา โตกระโทก | อ.3 | 1 |
937 | วังพร้าววิทยา | 4716 | เด็กหญิงอัญยา กันธา | อ.3 | 1 |
938 | วังพร้าววิทยา | 4715 | เด็กหญิงเขมรินทร์ เป็งวัน | อ.3 | 1 |
939 | วังพร้าววิทยา | 4687 | เด็กชายศุภกฤต หาญจักรคำ | ป.1 | 1 |
940 | วังพร้าววิทยา | 4686 | เด็กชายวิษณุ นวลอนงค์ | ป.1 | 1 |
941 | วังพร้าววิทยา | 4693 | เด็กหญิงอมรรัตน์ ใจมา | ป.1 | 1 |
942 | วังพร้าววิทยา | 4688 | เด็กหญิงขวัญกมล แก้วมาลา | ป.1 | 1 |
943 | วังพร้าววิทยา | 4690 | เด็กหญิงบัวบูชา บุญยธาดา | ป.1 | 1 |
944 | วังพร้าววิทยา | 4689 | เด็กหญิงธิดา คำแดง | ป.1 | 1 |
945 | วังพร้าววิทยา | 4692 | เด็กหญิงเมธาวดี ยะสะโน | ป.1 | 1 |
946 | วังพร้าววิทยา | 4691 | เด็กหญิงประกายทิพย์ พิมพ์สอน | ป.1 | 1 |
947 | วังพร้าววิทยา | 4673 | เด็กชายสารัฐ เสมอคำ | ป.2 | 1 |
948 | วังพร้าววิทยา | 4671 | เด็กชายพุฒิพร ใชยมงคล | ป.2 | 1 |
949 | วังพร้าววิทยา | 4672 | เด็กชายราชัญ พลศิริ | ป.2 | 1 |
950 | วังพร้าววิทยา | 4678 | เด็กหญิงรฐา ก๋าวิตู | ป.2 | 1 |
951 | วังพร้าววิทยา | 4680 | เด็กหญิงศรุตา ไชยสาร | ป.2 | 1 |
952 | วังพร้าววิทยา | 4677 | เด็กหญิงพรรณนิภา ทากูล | ป.2 | 1 |
953 | วังพร้าววิทยา | 4676 | เด็กหญิงเนมิราช เถาแปง | ป.2 | 1 |
954 | วังพร้าววิทยา | 4674 | เด็กหญิงจามจุรี คำวรรณ | ป.2 | 1 |
955 | วังพร้าววิทยา | 4651 | เด็กชายกิตติภูมิฐ์ แก้วมาดา | ป.3 | 1 |
956 | วังพร้าววิทยา | 4714 | เด็กชายภูริเดช เทียมใจ | ป.3 | 1 |
957 | วังพร้าววิทยา | 4652 | เด็กชายคุณานนต์ พิสกุล | ป.3 | 1 |
958 | วังพร้าววิทยา | 4702 | เด็กชายอรรถพันธ์ คำศรีวงศ์ | ป.3 | 1 |
959 | วังพร้าววิทยา | 4653 | เด็กชายตรัยรัตน์ เถาแปง | ป.3 | 1 |
960 | วังพร้าววิทยา | 4656 | เด็กชายรัชชานนท์ สุภาจันทร์ | ป.3 | 1 |
961 | วังพร้าววิทยา | 4661 | เด็กหญิงณิชากานต์ ศรีคำหน้อย | ป.3 | 1 |
962 | วังพร้าววิทยา | 4660 | เด็กหญิงฐิดาพร อินทะ | ป.3 | 1 |
963 | วังพร้าววิทยา | 4659 | เด็กหญิงขนิษฐา โมทารัตน์ | ป.3 | 1 |
964 | วังพร้าววิทยา | 4658 | เด็กหญิงเกสรา ทรัพย์คำมา | ป.3 | 1 |
965 | วังพร้าววิทยา | 4657 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ศรีธิราช | ป.3 | 1 |
966 | วังพร้าววิทยา | 4662 | เด็กหญิงพิมพ์นารา จันทร์หอม | ป.3 | 1 |
967 | วังพร้าววิทยา | 4628 | เด็กชายณัฐเศรษฐ์ แก้วมารัตน์ | ป.4 | 1 |
968 | วังพร้าววิทยา | 4629 | เด็กชายธีรวัฒน์ อินต๊ะปัด | ป.4 | 1 |
969 | วังพร้าววิทยา | 4633 | เด็กชายพีรวิชญ์ แก้วมารัตน์ | ป.4 | 1 |
970 | วังพร้าววิทยา | 4634 | เด็กชายภาณุวัฒน์ คำพิลา | ป.4 | 1 |
971 | วังพร้าววิทยา | 4627 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ฝั้นถาวร | ป.4 | 1 |
972 | วังพร้าววิทยา | 4636 | เด็กชายวรากรณ์ ปันคำ | ป.4 | 1 |
973 | วังพร้าววิทยา | 4635 | เด็กชายภานุพงษ์ สันธิ | ป.4 | 1 |
974 | วังพร้าววิทยา | 4632 | เด็กชายพีรพัฒน์ อุตโม | ป.4 | 1 |
975 | วังพร้าววิทยา | 4631 | เด็กชายพีรพัฒน์ มหาครอง | ป.4 | 1 |
976 | วังพร้าววิทยา | 4639 | เด็กหญิงมุนินทร์ ไชยเจริญ | ป.4 | 1 |
977 | วังพร้าววิทยา | 4638 | เด็กหญิงปัทมาภรณ์ ฝั้นถาวร | ป.4 | 1 |
978 | วังพร้าววิทยา | 4640 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ แก้วเตชะ | ป.4 | 1 |
979 | วังพร้าววิทยา | 4711 | เด็กชายกีรติ อุทาหรณ์ | ป.5 | 1 |
980 | วังพร้าววิทยา | 4613 | เด็กชายธันวา ศรีมาก | ป.5 | 1 |
981 | วังพร้าววิทยา | 4701 | เด็กชายกิตตินันท์ ใหม่อินทร์ | ป.5 | 1 |
982 | วังพร้าววิทยา | 4612 | เด็กชายณัฐเศรษฐ อุทาหรณ์ | ป.5 | 1 |
983 | วังพร้าววิทยา | 4712 | เด็กหญิงธมลวรรณ บำรุงผล | ป.5 | 1 |
984 | วังพร้าววิทยา | 4618 | เด็กหญิงศรัณย์พร ลาวเครือ | ป.5 | 1 |
985 | วังพร้าววิทยา | 4615 | เด็กหญิงฐิตาพร ปุ๊คำแดง | ป.5 | 1 |
986 | วังพร้าววิทยา | 4614 | เด็กหญิงขนิษฐา ร้องวารี | ป.5 | 1 |
987 | วังพร้าววิทยา | 4617 | เด็กหญิงพิณณภา ปวงมณี | ป.5 | 1 |
988 | วังพร้าววิทยา | 4619 | เด็กหญิงอัญญากานต์ ซาวคำ | ป.5 | 1 |
989 | วังพร้าววิทยา | 4620 | เด็กชายกรณัฐ บุญคุ้ม | ป.6 | 1 |
990 | วังพร้าววิทยา | 4590 | เด็กชายนิติพล สมศรี | ป.6 | 1 |
991 | วังพร้าววิทยา | 4594 | เด็กชายลัทธพงศ์ จันทร์หอม | ป.6 | 1 |
992 | วังพร้าววิทยา | 4566 | เด็กชายพีระพัฒน์ชัย อินเลิศ | ป.6 | 1 |
993 | วังพร้าววิทยา | 4587 | เด็กชายโชคมงคล ใชยมงคล | ป.6 | 1 |
994 | วังพร้าววิทยา | 4592 | เด็กชายพัทธดนย์ ก๋าแก้ว | ป.6 | 1 |
995 | วังพร้าววิทยา | 4609 | เด็กชายกัณนภัทร จันทร์หอม | ป.6 | 1 |
996 | วังพร้าววิทยา | 4591 | เด็กชายปัณณวรรธ ยะสะโน | ป.6 | 1 |
997 | วังพร้าววิทยา | 4593 | เด็กชายภาสกร พรสวัสดิ์ | ป.6 | 1 |
998 | วังพร้าววิทยา | 4589 | เด็กชายธนพัฒน์ สุขแช่ม | ป.6 | 1 |
999 | วังพร้าววิทยา | 4574 | เด็กหญิงอารยา บัวขาว | ป.6 | 1 |
1000 | วังพร้าววิทยา | 4597 | เด็กหญิงณัฐกานต์ วงค์ษา | ป.6 | 1 |
1001 | วังพร้าววิทยา | 4599 | เด็กหญิงนรากร แซ่เอ็ง | ป.6 | 1 |
1002 | วังพร้าววิทยา | 4600 | เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ อุทาหรณ์ | ป.6 | 1 |
1003 | วังพร้าววิทยา | 4596 | เด็กหญิงณัฎฐา เมืองจันทบุรี | ป.6 | 1 |
1004 | วังพร้าววิทยา | 4595 | เด็กหญิงจีรนันท์ โรจนวิภาต | ป.6 | 1 |
1005 | วังพร้าววิทยา | 4564 | เด็กชายธนาทิพย์ แสนคำมา | ม.1 | 1 |
1006 | วังพร้าววิทยา | 4563 | เด็กชายจักรภัทร ขันธ์ศรี | ม.1 | 1 |
1007 | วังพร้าววิทยา | 4565 | เด็กชายปกาศิต โมทารัตน์ | ม.1 | 1 |
1008 | วังพร้าววิทยา | 4568 | เด็กชายศุภกร พิมสอน | ม.1 | 1 |
1009 | วังพร้าววิทยา | 4647 | เด็กชายจิรอังกูร กรกุม | ม.1 | 1 |
1010 | วังพร้าววิทยา | 4569 | เด็กหญิงทิฆัมพร อินทะ | ม.1 | 1 |
1011 | วังพร้าววิทยา | 4561 | เด็กหญิงอภิชญา ภัทรวรรณพร | ม.1 | 1 |
1012 | วังพร้าววิทยา | 4573 | เด็กหญิงศิริภัสสร ฝั้นถาวร | ม.1 | 1 |
1013 | วังพร้าววิทยา | 4572 | เด็กหญิงพชรพร กาวิน | ม.1 | 1 |
1014 | วังพร้าววิทยา | 4666 | เด็กหญิงสุวลักษณ์ ศิริวงศ์วานิช | ม.1 | 1 |
1015 | วังพร้าววิทยา | 4571 | เด็กหญิงธีรดา สันธิ | ม.1 | 1 |
1016 | วังพร้าววิทยา | 4554 | เด็กชายณัฐพร อุทาหรณ์ | ม.2 | 1 |
1017 | วังพร้าววิทยา | 4526 | เด็กชายภูธณาณัฐ วงค์ปันดี | ม.2 | 1 |
1018 | วังพร้าววิทยา | 4530 | เด็กชายณัฐภัทร ติ๊บเขียววงค์ | ม.2 | 1 |
1019 | วังพร้าววิทยา | 4536 | เด็กชายศรายุทธ หาญจักรคำ | ม.2 | 1 |
1020 | วังพร้าววิทยา | 4560 | เด็กชายวรธน วงค์สุต๋า | ม.2 | 1 |
1021 | วังพร้าววิทยา | 4535 | เด็กชายสิงหนาท โมทารัตน์ | ม.2 | 1 |
1022 | วังพร้าววิทยา | 4602 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ปันติ | ม.2 | 1 |
1023 | วังพร้าววิทยา | 4553 | เด็กชายพิชญุตย์ อัดแอ | ม.2 | 1 |
1024 | วังพร้าววิทยา | 4531 | เด็กชายคุณธรรม มลิทา | ม.2 | 1 |
1025 | วังพร้าววิทยา | 4575 | เด็กหญิงพระพาย จ้ายหนองบัว | ม.2 | 1 |
1026 | วังพร้าววิทยา | 4710 | เด็กหญิงนงนภัส คำวรรณะ | ม.2 | 1 |
1027 | วังพร้าววิทยา | 4605 | เด็กหญิงวิรดา บุญเชิด | ม.2 | 1 |
1028 | วังพร้าววิทยา | 4556 | เด็กหญิงภครัช ต๊ะบุญธง | ม.2 | 1 |
1029 | วังพร้าววิทยา | 4668 | เด็กหญิงอาภัสรา คำมา | ม.2 | 1 |
1030 | วังพร้าววิทยา | 4498 | เด็กชายดิษณ์กร ปุคำแดง | ม.3 | 1 |
1031 | วังพร้าววิทยา | 4497 | เด็กชายศุภวิชญ์ โมทารัตน์ | ม.3 | 1 |
1032 | วังพร้าววิทยา | 4577 | เด็กชายพัสกร อุทาหรณ์ | ม.3 | 1 |
1033 | วังพร้าววิทยา | 4529 | เด็กชายสมชาย ไกรสังข์ | ม.3 | 1 |
1034 | วังพร้าววิทยา | 4576 | เด็กชายธนภัทร สืบสาน | ม.3 | 1 |
1035 | วังพร้าววิทยา | 4534 | เด็กชายธัญพิสิษฐ์ เมืองจันทบุรี | ม.3 | 1 |
1036 | วังพร้าววิทยา | 4532 | เด็กชายภัทราวุธ เสาร์แดง | ม.3 | 1 |
1037 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1735 | เด็กชายเอกพงษ์ สมจิตร | อ.2 | 1 |
1038 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1736 | เด็กหญิงธัญลักษณ์ สวยกลาง | อ.2 | 1 |
1039 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1737 | เด็กหญิงภิญญามาศ ปุคำแดง | อ.2 | 1 |
1040 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1727 | เด็กชายปาณัสม์ หอกกระโทก | อ.3 | 1 |
1041 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1729 | เด็กชายพุฒิพัฒน์ สายสอด | อ.3 | 1 |
1042 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1730 | เด็กชายอัครวรรธน์ พรมดำ | อ.3 | 1 |
1043 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1731 | เด็กชายชญานนท์ สุขช่วย | อ.3 | 1 |
1044 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1728 | เด็กชายธนัชชัย แซ่ย่าง | อ.3 | 1 |
1045 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1734 | เด็กหญิงจิรัศยา วงศ์สวัสดิ์ | อ.3 | 1 |
1046 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1732 | เด็กหญิงพรพิมล เดชนุกุล | อ.3 | 1 |
1047 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1733 | เด็กหญิงเกวลิน พรมดำ | อ.3 | 1 |
1048 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1717 | เด็กชายวุฒิภัทร ใจมา | ป.1 | 1 |
1049 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1726 | เด็กชายนภัสกร วงศ์คำตุ้ย | ป.1 | 1 |
1050 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1721 | เด็กหญิงน้ำฝน สุธรรม | ป.1 | 1 |
1051 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1722 | เด็กหญิงภาวิมล ลืมหลง | ป.1 | 1 |
1052 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1704 | เด็กชายพีรพัฒน์ สุวรรณะ | ป.2 | 1 |
1053 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1710 | เด็กหญิงธัญรัตน์ ซาวคำ | ป.2 | 1 |
1054 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1713 | เด็กหญิงกัญญาภัทร์ ด้วงคำ | ป.2 | 1 |
1055 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1711 | เด็กหญิงวนัสนันท์ เป็งบุญมา | ป.2 | 1 |
1056 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1716 | เด็กหญิงอารยา จันทร์อุ | ป.2 | 1 |
1057 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1703 | เด็กชายจิตติพัทธ์ ธรรมจักร์ | ป.3 | 1 |
1058 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1698 | เด็กชายพีรพัฒน์ คำวรรณะ | ป.3 | 1 |
1059 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1700 | เด็กชายชนาภัทร ใจแก้วแดง | ป.3 | 1 |
1060 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1707 | เด็กชายติณณวิชญ์ เมืองสุวรรณ | ป.3 | 1 |
1061 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1699 | เด็กชายรัชชานนท์ โนจา | ป.3 | 1 |
1062 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1697 | เด็กชายกิตติภูมิ โกสาวัน | ป.3 | 1 |
1063 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1702 | เด็กหญิงปนัดดา เป็งวัน | ป.3 | 1 |
1064 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1701 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ วงค์สุภา | ป.3 | 1 |
1065 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1724 | เด็กหญิงวิชญาพร ขันคำ | ป.3 | 1 |
1066 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1719 | เด็กชายมนชิต แซ่ย่าง | ป.4 | 1 |
1067 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1696 | เด็กชายธนกร ชาติวงษ์ | ป.4 | 1 |
1068 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1693 | เด็กชายวรวิทย์ ธิหมุด | ป.4 | 1 |
1069 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1692 | เด็กชายชัยภัทร สุขช่วย | ป.4 | 1 |
1070 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1689 | เด็กชายพัฒนชัย สุธรรม | ป.4 | 1 |
1071 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1688 | เด็กหญิงกรรภิรมย์ โพธิ์ระหงส์ | ป.4 | 1 |
1072 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1694 | เด็กหญิงวันทนา จ๊ะใจ | ป.4 | 1 |
1073 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1679 | เด็กชายธนภัทร สุขช่วย | ป.5 | 1 |
1074 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1681 | เด็กชายวันชนะ ไชยเจริญ | ป.5 | 1 |
1075 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1680 | เด็กชายศุภวิชญ์ ปัญญาวัน | ป.5 | 1 |
1076 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1684 | เด็กชายณัฐชนน โปธิ | ป.5 | 1 |
1077 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1687 | เด็กหญิงน้ำฟ้า สุธรรม | ป.5 | 1 |
1078 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1683 | เด็กหญิงณัฎฐชยา แก้วประภา | ป.5 | 1 |
1079 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1672 | เด็กชายพิชยกัลป์ พรมสอน | ป.6 | 1 |
1080 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1677 | เด็กชายศุภวัฒน์ โสสะกุล | ป.6 | 1 |
1081 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1720 | เด็กชายคมสันต์ แซ่ย่าง | ป.6 | 1 |
1082 | บ้านสาด-ผึ้งนาเกลือ | 1676 | เด็กหญิงจุฑามาศ แซ่ย่าง | ป.6 | 1 |
1083 | ศาลาวิทยา | 6052 | เด็กชายธนวัฒน์ บุญทวี | อ.2 | 1 |
1084 | ศาลาวิทยา | 6054 | เด็กชายพสุชา บุญเพ็ชรัตน์ | อ.2 | 1 |
1085 | ศาลาวิทยา | 6057 | เด็กชายสิรภัทร์ นิลเขต | อ.2 | 1 |
1086 | ศาลาวิทยา | 6053 | เด็กชายธีรเมท แพงศรี | อ.2 | 1 |
1087 | ศาลาวิทยา | 6055 | เด็กชายภูมินทร์ เสรีสิทธิ์ฤทธิกุล | อ.2 | 1 |
1088 | ศาลาวิทยา | 6058 | เด็กชายอนุเทพ ปิงแก้ว | อ.2 | 1 |
1089 | ศาลาวิทยา | 6056 | เด็กชายรัชชานนท์ แก้วเสมอใจ | อ.2 | 1 |
1090 | ศาลาวิทยา | 6059 | เด็กหญิงภูภณาภา เพียรธัญญกรณ์ | อ.2 | 1 |
1091 | ศาลาวิทยา | 6060 | เด็กหญิงลภัสสร เคียงสันเทียะ | อ.2 | 1 |
1092 | ศาลาวิทยา | 6061 | เด็กหญิงเอลียาห์ จันทร์เทพ | อ.2 | 1 |
1093 | ศาลาวิทยา | 6033 | เด็กชายกวิน ในยะนา | อ.3 | 1 |
1094 | ศาลาวิทยา | 6034 | เด็กชายณัฐภูมิ ปงจันตา | อ.3 | 1 |
1095 | ศาลาวิทยา | 6035 | เด็กชายภูผา เลิศเบญจพล | อ.3 | 1 |
1096 | ศาลาวิทยา | 6063 | เด็กชายอรัญชัย พิมพ์ดี | อ.3 | 1 |
1097 | ศาลาวิทยา | 6041 | เด็กหญิงอังคณา ตามีปลูก | อ.3 | 1 |
1098 | ศาลาวิทยา | 6040 | เด็กหญิงเบญจวรรณ คงสันเที๊ยะ | อ.3 | 1 |
1099 | ศาลาวิทยา | 6036 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ทิพปง | อ.3 | 1 |
1100 | ศาลาวิทยา | 6039 | เด็กหญิงจิริณญา เทพรักษ์ | อ.3 | 1 |
1101 | ศาลาวิทยา | 6038 | เด็กหญิงคุนัญญา นันทะโค | อ.3 | 1 |
1102 | ศาลาวิทยา | 6042 | เด็กหญิงนันณภัชสรณ์ สมฟอง | อ.3 | 1 |
1103 | ศาลาวิทยา | 6037 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ วัสสุตะมะ | อ.3 | 1 |
1104 | ศาลาวิทยา | 6049 | เด็กหญิงปพิชญา วังโสภา | อ.3 | 1 |
1105 | ศาลาวิทยา | 6062 | เด็กหญิงณิชานันท์ ชาลี | อ.3 | 1 |
1106 | ศาลาวิทยา | 5999 | เด็กชายธนกิต ภูวะเรศ | ป.1 | 1 |
1107 | ศาลาวิทยา | 6003 | เด็กชายอภิวัฒน์ ปัดเจริญ | ป.1 | 1 |
1108 | ศาลาวิทยา | 6002 | เด็กชายภานุพงษ์ แสงสว่าง | ป.1 | 1 |
1109 | ศาลาวิทยา | 5998 | เด็กชายธัญชบูรณ์ เขื่อนแก้ว | ป.1 | 1 |
1110 | ศาลาวิทยา | 6001 | เด็กชายพัชรพงษ์ ไชยคำ | ป.1 | 1 |
1111 | ศาลาวิทยา | 6006 | เด็กหญิงไพรินทร์ ถุงแก้ว | ป.1 | 1 |
1112 | ศาลาวิทยา | 6005 | เด็กหญิงชนัญญา วงค์เครือใจ | ป.1 | 1 |
1113 | ศาลาวิทยา | 6008 | เด็กหญิงรตินันท์ ข่วงกิจ | ป.1 | 1 |
1114 | ศาลาวิทยา | 6009 | เด็กหญิงศรินทิพย์ ริลา | ป.1 | 1 |
1115 | ศาลาวิทยา | 6070 | เด็กหญิงรัชชนก อุปอินทร์ | ป.1 | 1 |
1116 | ศาลาวิทยา | 6007 | เด็กหญิงรัชนีภรณ์ สัญญา | ป.1 | 1 |
1117 | ศาลาวิทยา | 5986 | เด็กชายภัทรกร แปงแก้ว | ป.2 | 1 |
1118 | ศาลาวิทยา | 6043 | เด็กชายนฤปนาท กันทะวัง | ป.2 | 1 |
1119 | ศาลาวิทยา | 5994 | เด็กหญิงมินตรา พินทิสืบ | ป.2 | 1 |
1120 | ศาลาวิทยา | 5993 | เด็กหญิงอิงฟ้า คะณีวัน | ป.2 | 1 |
1121 | ศาลาวิทยา | 5989 | เด็กหญิงรัชนีภรณ์ คำมูลตา | ป.2 | 1 |
1122 | ศาลาวิทยา | 5957 | เด็กชายณัฐกรณ์ ญาณะปลูก | ป.3 | 1 |
1123 | ศาลาวิทยา | 5959 | เด็กชายรฐนนท์ ข่วงกิจ | ป.3 | 1 |
1124 | ศาลาวิทยา | 6032 | เด็กชายกฤติพงษ์ กันทาสุข | ป.3 | 1 |
1125 | ศาลาวิทยา | 5960 | เด็กชายนันทพัทธ์ สุชิยะ | ป.3 | 1 |
1126 | ศาลาวิทยา | 5956 | เด็กชายตนุสรณ์ เปาปวง | ป.3 | 1 |
1127 | ศาลาวิทยา | 6011 | เด็กชายรัชชานนท์ ขันโท | ป.3 | 1 |
1128 | ศาลาวิทยา | 5955 | เด็กชายอัครพล จันทร์สุภาเสน | ป.3 | 1 |
1129 | ศาลาวิทยา | 5958 | เด็กชายนพดล บุญทวี | ป.3 | 1 |
1130 | ศาลาวิทยา | 5963 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เมืองงาม | ป.3 | 1 |
1131 | ศาลาวิทยา | 5966 | เด็กหญิงอภิชญา แก้วปัญญา | ป.3 | 1 |
1132 | ศาลาวิทยา | 5967 | เด็กหญิงจิรนันท์ การะกัน | ป.3 | 1 |
1133 | ศาลาวิทยา | 5965 | เด็กหญิงเอมฤดี มูลศาลา | ป.3 | 1 |
1134 | ศาลาวิทยา | 5969 | เด็กหญิงสุณัฏฐา มาใจวงค์ | ป.3 | 1 |
1135 | ศาลาวิทยา | 5964 | เด็กหญิงกมลชนก แก้วเสมอใจ | ป.3 | 1 |
1136 | ศาลาวิทยา | 5892 | เด็กชายณัฐวุฒิ มณีแมน | ป.4 | 1 |
1137 | ศาลาวิทยา | 5893 | เด็กชายก้องภพ ใจเรือน | ป.4 | 1 |
1138 | ศาลาวิทยา | 5888 | เด็กชายพัชรดนัย แน่นนันท์ | ป.4 | 1 |
1139 | ศาลาวิทยา | 5891 | เด็กชายภัทรคุณ ใจรวมกูล | ป.4 | 1 |
1140 | ศาลาวิทยา | 5898 | เด็กหญิงชญานิศ กำมเชียร | ป.4 | 1 |
1141 | ศาลาวิทยา | 6013 | เด็กหญิงชวัลนุช ชูเสถียร | ป.4 | 1 |
1142 | ศาลาวิทยา | 5895 | เด็กหญิงธนวรรณ สุภารักษ์ | ป.4 | 1 |
1143 | ศาลาวิทยา | 5896 | เด็กหญิงธัญชนก ทามณีวรรณ | ป.4 | 1 |
1144 | ศาลาวิทยา | 5983 | เด็กหญิงนริศรา อินต๊ะป๊ก | ป.4 | 1 |
1145 | ศาลาวิทยา | 6012 | เด็กหญิงกมลพร กลมเกลี้ยง | ป.4 | 1 |
1146 | ศาลาวิทยา | 5859 | เด็กชายวัชรภูมินทร์ ณ ระนอง | ป.5 | 1 |
1147 | ศาลาวิทยา | 5857 | เด็กชายพงศธร มาเรือน | ป.5 | 1 |
1148 | ศาลาวิทยา | 5853 | เด็กชายธนวัฒน์ วิเศษทักษ์สิน | ป.5 | 1 |
1149 | ศาลาวิทยา | 5855 | เด็กชายฐปกร ญาณะปลูก | ป.5 | 1 |
1150 | ศาลาวิทยา | 6064 | เด็กชายวีระโชติ กองศรีนวล | ป.5 | 1 |
1151 | ศาลาวิทยา | 5854 | เด็กชายธีรโชติ ปักษิน | ป.5 | 1 |
1152 | ศาลาวิทยา | 5860 | เด็กชายศตคุณ ใจรวมกูล | ป.5 | 1 |
1153 | ศาลาวิทยา | 5856 | เด็กชายณวัฒน์ บุญทวี | ป.5 | 1 |
1154 | ศาลาวิทยา | 5887 | เด็กชายธีรพัฒน์ อกตัน | ป.5 | 1 |
1155 | ศาลาวิทยา | 5865 | เด็กหญิงปวริศา อ่างทอง | ป.5 | 1 |
1156 | ศาลาวิทยา | 6045 | เด็กหญิงชนากานต์ ม่วงมี | ป.5 | 1 |
1157 | ศาลาวิทยา | 6065 | เด็กหญิงทิชามญชุ์ ริลา | ป.5 | 1 |
1158 | ศาลาวิทยา | 6029 | เด็กหญิงแววดาว ชนะทะเล | ป.5 | 1 |
1159 | ศาลาวิทยา | 5864 | เด็กหญิงทัตชญา แก้วปัญญา | ป.5 | 1 |
1160 | ศาลาวิทยา | 5874 | เด็กหญิงธีร์จุฑา หอมดวงศรี | ป.5 | 1 |
1161 | ศาลาวิทยา | 5973 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ สุขนิรันดร์ | ป.5 | 1 |
1162 | ศาลาวิทยา | 5862 | เด็กหญิงจิรภา การะกัน | ป.5 | 1 |
1163 | ศาลาวิทยา | 6050 | เด็กหญิงชลิดา ภู่เกษแก้ว | ป.5 | 1 |
1164 | ศาลาวิทยา | 5972 | เด็กหญิงศุภลักษ์ สุขสมัคร | ป.5 | 1 |
1165 | ศาลาวิทยา | 5861 | เด็กหญิงกัลยาณี หย่งกิจ | ป.5 | 1 |
1166 | ศาลาวิทยา | 5876 | เด็กหญิงอชิรญาณ์ ทาวิชัย | ป.5 | 1 |
1167 | ศาลาวิทยา | 5812 | เด็กชายจิรายุ นาคสุทธิ | ป.6 | 1 |
1168 | ศาลาวิทยา | 5813 | เด็กชายชนาสิน ขัดทะเสมา | ป.6 | 1 |
1169 | ศาลาวิทยา | 5858 | เด็กชายภาณุพงษ์ กันทาสุข | ป.6 | 1 |
1170 | ศาลาวิทยา | 5902 | เด็กชายชินาธิป ขันโท | ป.6 | 1 |
1171 | ศาลาวิทยา | 5814 | เด็กหญิงจันทกานต์ นวลหอม | ป.6 | 1 |
1172 | ศาลาวิทยา | 5837 | เด็กหญิงกชกร วงค์ระกา | ป.6 | 1 |
1173 | ศาลาวิทยา | 6051 | เด็กหญิงชลดา ขันโท | ป.6 | 1 |
1174 | ศาลาวิทยา | 5840 | เด็กหญิงธนภรณ์ การะกัน | ป.6 | 1 |
1175 | ศาลาวิทยา | 5738 | เด็กหญิงพัชราภา แสนธิการ | ป.6 | 1 |
1176 | ศาลาวิทยา | 5839 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ สุขป้อม | ป.6 | 1 |
1177 | ศาลาวิทยา | 5841 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย วงศ์สาย | ป.6 | 1 |
1178 | ศาลาวิทยา | 5815 | เด็กหญิงธีรกันยา แก้วเมืองมา | ป.6 | 1 |
1179 | ศาลาวิทยา | 5817 | เด็กหญิงศุภสุตา พุทธวงค์ | ป.6 | 1 |
1180 | ศาลาวิทยา | 6066 | เด็กชายปรเมศวร์ จันทร์แก้ว | ม.1 | 1 |
1181 | ศาลาวิทยา | 5772 | เด็กชายธีรภัทร์ ถนอมจิตต์ | ม.1 | 1 |
1182 | ศาลาวิทยา | 5770 | เด็กชายจิรวัฒน์ กาโชนัย | ม.1 | 1 |
1183 | ศาลาวิทยา | 5904 | เด็กชายภูริเวศ คำปัน | ม.1 | 1 |
1184 | ศาลาวิทยา | 5778 | เด็กชายสุทธิพงษ์ อินสมพันธ์ | ม.1 | 1 |
1185 | ศาลาวิทยา | 6067 | เด็กชายอภิโชติ แซ่คิว | ม.1 | 1 |
1186 | ศาลาวิทยา | 5783 | เด็กหญิงภัคจิรา สายคำ | ม.1 | 1 |
1187 | ศาลาวิทยา | 6068 | เด็กหญิงกัณฐมณี แสนใหม่ | ม.1 | 1 |
1188 | ศาลาวิทยา | 5779 | เด็กหญิงกานต์สินี รักขาว | ม.1 | 1 |
1189 | ศาลาวิทยา | 6069 | เด็กหญิงปริยกร มอญแก้ว | ม.1 | 1 |
1190 | ศาลาวิทยา | 5781 | เด็กหญิงจุฑามาศ ฟองจันงาม | ม.1 | 1 |
1191 | ศาลาวิทยา | 5881 | เด็กหญิงเกษนภา ชาลี | ม.1 | 1 |
1192 | ศาลาวิทยา | 5723 | เด็กชายปาณวัฒน์ ทินอยู่ | ม.2 | 1 |
1193 | ศาลาวิทยา | 5725 | เด็กชายรัฐศาสตร์ ธรรมกิติ | ม.2 | 1 |
1194 | ศาลาวิทยา | 5930 | เด็กชายวีรพงษ์ แก้วน่าน | ม.2 | 1 |
1195 | ศาลาวิทยา | 5720 | เด็กชายธนัตร์ ดีแก่ | ม.2 | 1 |
1196 | ศาลาวิทยา | 5730 | เด็กชายกฤตพจน์ อิทธิฤทธิ์เดชา | ม.2 | 1 |
1197 | ศาลาวิทยา | 5721 | เด็กชายธาวิน เรือนตุ่น | ม.2 | 1 |
1198 | ศาลาวิทยา | 5734 | เด็กชายธนากร ยะใจหมั่น | ม.2 | 1 |
1199 | ศาลาวิทยา | 6046 | เด็กชายธันวา ต๊ะวิชัย | ม.2 | 1 |
1200 | ศาลาวิทยา | 5719 | เด็กชายกิตติคุณ ใจรวมกูล | ม.2 | 1 |
1201 | ศาลาวิทยา | 6022 | เด็กหญิงญาดาวดี ลายแดง | ม.2 | 1 |
1202 | ศาลาวิทยา | 5739 | เด็กหญิงสุภัชยา แสงแก้ว | ม.2 | 1 |
1203 | ศาลาวิทยา | 5688 | เด็กหญิงณัฐณี สายมะโน | ม.2 | 1 |
1204 | ศาลาวิทยา | 5729 | เด็กหญิงวรางคณา จันทร์ทา | ม.2 | 1 |
1205 | ศาลาวิทยา | 5784 | เด็กชายภัทรดนัย จิตวิลัย | ม.3 | 1 |
1206 | ศาลาวิทยา | 5685 | เด็กชายวรรินทร์ ไชยคำ | ม.3 | 1 |
1207 | ศาลาวิทยา | 5740 | เด็กชายธนัท มาละยะมาลี | ม.3 | 1 |
1208 | ศาลาวิทยา | 5906 | เด็กชายเตชินท์ เต็มบุญ | ม.3 | 1 |
1209 | ศาลาวิทยา | 6015 | เด็กชายธนาคาร ปิงใจ | ม.3 | 1 |
1210 | ศาลาวิทยา | 6017 | เด็กชายภาคิน มาปะ | ม.3 | 1 |
1211 | ศาลาวิทยา | 5726 | เด็กชายวันชนะ วันชุ่ม | ม.3 | 1 |
1212 | ศาลาวิทยา | 6031 | เด็กชายธนศาสตร์ มามอย | ม.3 | 1 |
1213 | ศาลาวิทยา | 5741 | เด็กชายภาณุพงษ์ ธนัญชัย | ม.3 | 1 |
1214 | ศาลาวิทยา | 6016 | เด็กหญิงพรพิมล เปลี่ยนบุญชู | ม.3 | 1 |
1215 | ศาลาวิทยา | 5785 | เด็กหญิงปิยธิดา แซ่ฟุ้ง | ม.3 | 1 |
1216 | ศาลาวิทยา | 6018 | เด็กหญิงสุภาพร อกตัน | ม.3 | 1 |
1217 | ศาลาวิทยา | 5687 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ซ้อนเขียว | ม.3 | 1 |
1218 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6885 | เด็กหญิงชัญญานุช ธรรมริยา | อ.3 | 1 |
1219 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6496 | เด็กหญิงสุพรรษา ยะสะโน | ป.4 | 1 |
1220 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6821 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก พยอม | ม.2 | 1 |
1221 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6884 | เด็กหญิงปิยะฉัตรรดา บุญมาอูป | อ.3 | 1 |
1222 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6497 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ ธิปะละ | ป.4 | 1 |
1223 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6053 | เด็กหญิงเพชรดา ขิงทอง | ม.2 | 1 |
1224 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6886 | เด็กหญิงรุ่งฤดี สายใย | อ.3 | 1 |
1225 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6516 | เด็กชายพลวัฒน์ เมืองสว่าง | ป.4 | 2 |
1226 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6147 | เด็กหญิงพัชรีวรรณ คำหนัก | ม.2 | 1 |
1227 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6892 | เด็กหญิงกชมน ขัดเชียงราย | อ.3 | 1 |
1228 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6964 | เด็กชายพีรวิชญ์ งามจำ | ป.4 | 2 |
1229 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6820 | เด็กหญิงชนันพร ชัยสารสวัสดิ์ | ม.2 | 1 |
1230 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6895 | เด็กหญิงวรรณิชา จำปารินทร์ | อ.3 | 1 |
1231 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6513 | เด็กชายภูวิทย์ สุวรรณจิตร | ป.4 | 2 |
1232 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6163 | เด็กหญิงสุชาวดี ใจวัน | ม.2 | 1 |
1233 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6888 | เด็กหญิงฝันดี มะอุเทน | อ.3 | 1 |
1234 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6518 | เด็กชายกรประเสริฐ เพ็ชรตา | ป.4 | 2 |
1235 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6261 | เด็กหญิงรพีพรรณ วรรณแก้ว | ม.2 | 1 |
1236 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6898 | เด็กหญิงกุลธิดา ยารังษี | อ.3 | 1 |
1237 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6511 | เด็กชายธีรภัทร สุภาพ | ป.4 | 2 |
1238 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6347 | เด็กหญิงพิมพ์บุญ อกตัน | ม.2 | 1 |
1239 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6891 | เด็กหญิงกวินธิดา ทองใบ | อ.3 | 1 |
1240 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6519 | เด็กชายชินาธิป สืบคำแก้ว | ป.4 | 2 |
1241 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6041 | เด็กหญิงมัณธิภา ลัดดาวงค์ | ม.2 | 1 |
1242 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6897 | เด็กหญิงกิตติกานต์ เรือนตุ่น | อ.3 | 1 |
1243 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6509 | เด็กชายณภัทร ถาวร | ป.4 | 2 |
1244 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6814 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก จี้แก้ว | ม.2 | 1 |
1245 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6991 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ วงศ์ก่ำ | อ.3 | 1 |
1246 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6520 | เด็กชายพัชรพล กันธิมา | ป.4 | 2 |
1247 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6816 | เด็กหญิงณัฐธิดา ปันถี | ม.2 | 1 |
1248 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6894 | เด็กหญิงพิชญธิดา ต้นแก้ว | อ.3 | 1 |
1249 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6506 | เด็กชายปองคุณ ขุนทุม | ป.4 | 2 |
1250 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6258 | เด็กหญิงวริศรา เขียวสด | ม.2 | 1 |
1251 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6882 | เด็กหญิงธารธารา ดวงคำ | อ.3 | 1 |
1252 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6652 | เด็กชายมังกร ทองคำฟู | ป.4 | 2 |
1253 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6260 | เด็กหญิงศุภกานต์ โยธา | ม.2 | 1 |
1254 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6896 | เด็กหญิงอารดา ตุลเตมีย์ | อ.3 | 1 |
1255 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6510 | เด็กชายปัญจวิชญ์ ปันคำ | ป.4 | 2 |
1256 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6819 | เด็กหญิงธนัชชา อินทะโนน | ม.2 | 1 |
1257 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6893 | เด็กหญิงอภิญญา ไชยวรรณ์ | อ.3 | 1 |
1258 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6515 | เด็กชายพิสิษฐ์ วงค์ษา | ป.4 | 2 |
1259 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6164 | เด็กหญิงอภิญญา ใจลังก๋า | ม.2 | 1 |
1260 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6877 | เด็กชายภานุรัตน์ ทาฟู | อ.3 | 2 |
1261 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6508 | เด็กชายธีรพงษ์ แก้ววันทา | ป.4 | 2 |
1262 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6815 | เด็กหญิงวรัญญา ปันถี | ม.2 | 1 |
1263 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6878 | เด็กชายอนิรุต ชุ่มแก้ว | อ.3 | 2 |
1264 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6965 | เด็กชายณัฐพนธ์ นิรัติศัย | ป.4 | 2 |
1265 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6818 | เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ จักรจันทร์ | ม.2 | 1 |
1266 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6873 | เด็กชายชัชชัย ไชยเจริญ | อ.3 | 2 |
1267 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6507 | เด็กชายนราวิชญ์ ไชยวงศ์ | ป.4 | 2 |
1268 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6042 | เด็กหญิงทิฆัมพร ติ๊บปะปง | ม.2 | 1 |
1269 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6870 | เด็กชายภีมากร ขวัญวงศ์ | อ.3 | 2 |
1270 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6512 | เด็กชายเทวนาถ ทาเปียง | ป.4 | 2 |
1271 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6452 | เด็กหญิงศิริลดา มุกสิกสวัสดิ์ | ม.2 | 1 |
1272 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6872 | เด็กชายปกรณ์ กุณนะ | อ.3 | 2 |
1273 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6525 | เด็กหญิงภัคภรณ์ บุญเรือง | ป.4 | 2 |
1274 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6813 | เด็กหญิงฐิติพัชร อินใจ | ม.2 | 1 |
1275 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6880 | เด็กชายพงศกร วัฒโล | อ.3 | 2 |
1276 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6924 | เด็กหญิงชญานี พึ่งแพ | ป.4 | 2 |
1277 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6810 | เด็กชายธนวินท์ วงศ์อินทร์ | ม.2 | 2 |
1278 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6874 | เด็กชายชยพล แก้วคำมา | อ.3 | 2 |
1279 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6534 | เด็กหญิงวรรณประภา สุขจ๊ะ | ป.4 | 2 |
1280 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6068 | เด็กชายนิราธิ เนตรรุ่งเรือง | ม.2 | 2 |
1281 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6871 | เด็กชายปุณณภพ ใชยอักษร | อ.3 | 2 |
1282 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6530 | เด็กหญิงปิยะธิดา ต้นแก้ว | ป.4 | 2 |
1283 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5956 | เด็กชายธีระพงษ์ ทานุชิต | ม.2 | 2 |
1284 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6881 | เด็กชายณัฐดนัย วงศ์เป็ง | อ.3 | 2 |
1285 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6522 | เด็กหญิงนาถสุรีย์วิภา คำหวาน | ป.4 | 2 |
1286 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6809 | เด็กชายบูรพา สุกัน | ม.2 | 2 |
1287 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6876 | เด็กชายณัฐภัส คำดวง | อ.3 | 2 |
1288 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6655 | เด็กหญิงเดือนเก้า อภิวงศ์ | ป.4 | 2 |
1289 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6556 | เด็กชายคุณากร เกษสระ | ม.2 | 2 |
1290 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6990 | เด็กชายกรวิชญ์ กลิ่นดี | อ.3 | 2 |
1291 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6527 | เด็กหญิงเทพธิดา ภักตรา | ป.4 | 2 |
1292 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6056 | เด็กชายสุทิวัส ไชยเตกุล | ม.2 | 2 |
1293 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6875 | เด็กชายจักรภัทร เตชะปลูก | อ.3 | 2 |
1294 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6523 | เด็กหญิงกุลสิรี มูลณี | ป.4 | 2 |
1295 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6033 | เด็กชายธนวัฒน์ ดีบุก | ม.2 | 2 |
1296 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6868 | เด็กชายชัยภัทร ทาศักดิ์ | อ.3 | 2 |
1297 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6535 | เด็กหญิงพีชญา ทะนุการ | ป.4 | 2 |
1298 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6066 | เด็กชายเอกภพ กองแก้ว | ม.2 | 2 |
1299 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6912 | เด็กหญิงณพิชญา พิสกุล | อ.3 | 2 |
1300 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6531 | เด็กหญิงชนัญธิดา วงศ์เป็ง | ป.4 | 2 |
1301 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6031 | เด็กชายวิวัฒน์ แก้วมงคล | ม.2 | 2 |
1302 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6889 | เด็กหญิงพชรกมล สร้อยสุวรรณ | อ.3 | 2 |
1303 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6529 | เด็กหญิงปิยธิดา พรหมมาศ | ป.4 | 2 |
1304 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6023 | เด็กชายธนวัฒน์ ชุ่มศรี | ม.2 | 2 |
1305 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6899 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ อินธิมา | อ.3 | 2 |
1306 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6528 | เด็กหญิงพิมลพรรณ กำไร | ป.4 | 2 |
1307 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6054 | เด็กชายวีรภัทร กาฬผล | ม.2 | 2 |
1308 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6992 | เด็กหญิงอาทิตยา ชูกำแพง | อ.3 | 2 |
1309 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6532 | เด็กหญิงอารยา สายดวงติ๊บ | ป.4 | 2 |
1310 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6024 | เด็กชายเตชินท์ รินพล | ม.2 | 2 |
1311 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6900 | เด็กหญิงวรวลัญช์ อักษร | อ.3 | 2 |
1312 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6536 | เด็กหญิงกุลณัฐ สุวรรณประสงค์ | ป.4 | 2 |
1313 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6256 | เด็กชายธนโชติ คงทน | ม.2 | 2 |
1314 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6903 | เด็กหญิงกรองแก้ว สีจันทร์ | อ.3 | 2 |
1315 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6524 | เด็กหญิงณัฐธิดา ปงธิยา | ป.4 | 2 |
1316 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6808 | เด็กชายรัฐภูมิ วันละยา | ม.2 | 2 |
1317 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6911 | เด็กหญิงณัฏฐกานต์ กาแก้ว | อ.3 | 2 |
1318 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6526 | เด็กหญิงกันย์ฤดี หล่อเลิศฤทธิชัย | ป.4 | 2 |
1319 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6812 | เด็กชายเกียรติพงษ์ จันทร์แก้ว | ม.2 | 2 |
1320 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6910 | เด็กหญิงนันทภัทร พลูชะนะ | อ.3 | 2 |
1321 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6533 | เด็กหญิงณิชาภัทร ศรีคำ | ป.4 | 2 |
1322 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6034 | เด็กชายเรืองฤทธิ์ แก้วมงคล | ม.2 | 2 |
1323 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6905 | เด็กหญิงพิมพ์ดาว วงศ์แจ่ม | อ.3 | 2 |
1324 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6918 | เด็กหญิงตติยะรัชต์ ปวงคำ | ป.4 | 2 |
1325 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6811 | เด็กชายธนชาติ โยธา | ม.2 | 2 |
1326 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6904 | เด็กหญิงศรีกมล กันทะสร | อ.3 | 2 |
1327 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6371 | เด็กชายณัฐดนัย โอชา | ป.5 | 1 |
1328 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6052 | เด็กหญิงพีรดา ปิกคำ | ม.2 | 2 |
1329 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6906 | เด็กหญิงธนพร ลังกาแก้ว | อ.3 | 2 |
1330 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6396 | เด็กชายแทนคุณ กำลังแพทย์ | ป.5 | 1 |
1331 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6076 | เด็กหญิงกรรณิการ์ สาบคำ | ม.2 | 2 |
1332 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6913 | เด็กหญิงวรรณรัตน์ กาวิละ | อ.3 | 2 |
1333 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6362 | เด็กชายสุริยนต์ อินทนนท์ | ป.5 | 1 |
1334 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6826 | เด็กหญิงภัทรวดี แหมธนเจริญ | ม.2 | 2 |
1335 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6909 | เด็กหญิงกัญจนี อ่อนคำ | อ.3 | 2 |
1336 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6370 | เด็กชายภานุวิชญ์ ดวงชุมภู | ป.5 | 1 |
1337 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6824 | เด็กหญิงสิริธัญญ์ มิตรไชยคำ | ม.2 | 2 |
1338 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6901 | เด็กหญิงชัญญา พุทธสาร | อ.3 | 2 |
1339 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6364 | เด็กชายวรรณรัตน์ อินต๊ะราชา | ป.5 | 1 |
1340 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6049 | เด็กหญิงปิยธิดา วันตา | ม.2 | 2 |
1341 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6902 | เด็กหญิงชนิดาภา พุทธสาร | อ.3 | 2 |
1342 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6956 | เด็กชายธนกร คำฝั้น | ป.5 | 1 |
1343 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6822 | เด็กหญิงธนภรณ์ ใจบุญ | ม.2 | 2 |
1344 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6907 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ทารัตน์ | อ.3 | 2 |
1345 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6541 | เด็กชายณัฐวุฒิ ชาสิทธิ์ | ป.5 | 1 |
1346 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6072 | เด็กหญิงสุรีพร หลิวยัง | ม.2 | 2 |
1347 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6740 | เด็กชายจักรวัฒน์ ไชยชนะ | ป.1 | 1 |
1348 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6367 | เด็กชายณัฐนนท์ ดอนชัย | ป.5 | 1 |
1349 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6078 | เด็กหญิงธวัลหทัย ตื้อตัน | ม.2 | 2 |
1350 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6798 | เด็กชายภาคิน ไชยเจริญ | ป.1 | 1 |
1351 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6369 | เด็กชายธีรเดช เพ็ชรวิจิตร | ป.5 | 1 |
1352 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6051 | เด็กหญิงวรัตนาภรณ์ เผ่าละออ | ม.2 | 2 |
1353 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6748 | เด็กชายปุณมนัส เพ็ชรแสนงาม | ป.1 | 1 |
1354 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6368 | เด็กชายจิรายุ รักพ่วง | ป.5 | 1 |
1355 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6827 | เด็กหญิงบุณณดา กันทะเสน | ม.2 | 2 |
1356 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6742 | เด็กชายอัครพงษ์ พระอังคาร | ป.1 | 1 |
1357 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6374 | เด็กชายลานบุญ วงศ์ปันติ | ป.5 | 1 |
1358 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6925 | เด็กหญิงธนัชพร ถ้ำกลาง | ม.2 | 2 |
1359 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6747 | เด็กชายคฑาวุฒิ ชื่นบาล | ป.1 | 1 |
1360 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6922 | เด็กชายตฤนกมล วันบรรเจิด | ป.5 | 1 |
1361 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6074 | เด็กหญิงปาริชาติ จินดาลัย | ม.2 | 2 |
1362 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6974 | เด็กชายณัฐชนน อุ่นม่อน | ป.1 | 1 |
1363 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6372 | เด็กชายธิติกร เสมอคำ | ป.5 | 1 |
1364 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6092 | เด็กหญิงชนากานต์ อินต๊ะวงศ์ | ม.2 | 2 |
1365 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6739 | เด็กชายอัคณี คลังโชติ | ป.1 | 1 |
1366 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6363 | เด็กชายธนภัทร งามละออ | ป.5 | 1 |
1367 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6453 | เด็กหญิงอรนุช เรืองรบ | ม.2 | 2 |
1368 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6746 | เด็กชายณัฐนันท์ ทินวัง | ป.1 | 1 |
1369 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6564 | เด็กหญิงกนกกาญจน์ แก้วเต็ม | ป.5 | 1 |
1370 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6048 | เด็กหญิงสุปรียา ขุนทุม | ม.2 | 2 |
1371 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6975 | เด็กชายณัฐนันท์ ก๋องคำทา | ป.1 | 1 |
1372 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6389 | เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ยาบัว | ป.5 | 1 |
1373 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6079 | เด็กหญิงพรพิมล แก้วสีงาม | ม.2 | 2 |
1374 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6972 | เด็กชายอภิภัทร สุภากาวี | ป.1 | 1 |
1375 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6381 | เด็กหญิงกานต์พิชชา สุขสานต์ | ป.5 | 1 |
1376 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6075 | เด็กหญิงพุทธรักษา สุวรรณสิงห์ | ม.2 | 2 |
1377 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6973 | เด็กชายอัครเดช บู่ทอง | ป.1 | 1 |
1378 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6376 | เด็กหญิงธาลิดา ฟองเขียว | ป.5 | 1 |
1379 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6083 | เด็กหญิงอริสา ใจกันติ | ม.2 | 2 |
1380 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6737 | เด็กชายธนดล จันทร์หลาก | ป.1 | 1 |
1381 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6566 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ อาศัยบุญ | ป.5 | 1 |
1382 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6046 | เด็กหญิงศรันณ์รัชต์ ชาวสืบ | ม.2 | 2 |
1383 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6741 | เด็กชายจิรนนท์ ศรีปินตา | ป.1 | 1 |
1384 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6469 | เด็กหญิงรุ่งฟ้า มิตไชยคำ | ป.5 | 1 |
1385 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6080 | เด็กหญิงพิมพ์ณพัชร สาวงศ์ | ม.2 | 2 |
1386 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6976 | เด็กชายอดิศักดิ์ วงค์ปันติ | ป.1 | 1 |
1387 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6386 | เด็กหญิงนพจิรา ภาดา | ป.5 | 1 |
1388 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6823 | เด็กหญิงจิรสุดา มาลา | ม.2 | 2 |
1389 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6744 | เด็กชายจักรพันธ์ จันคำ | ป.1 | 1 |
1390 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6379 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ เรือนนิล | ป.5 | 1 |
1391 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6708 | เด็กชายกวินพัฒน์ จิรโรจน์โสภณ | ม.3 | 1 |
1392 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6971 | เด็กชายกิตติคุณ จาระณะ | ป.1 | 1 |
1393 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6650 | เด็กหญิงกชกานต์ บุญชู | ป.5 | 1 |
1394 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6707 | เด็กชายณัฐพงษ์ คล้ายพงษ์ | ม.3 | 1 |
1395 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6985 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ สิงห์เหาะ | ป.1 | 1 |
1396 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6383 | เด็กหญิงณฐอร ก๋งเทเวศ | ป.5 | 1 |
1397 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6253 | เด็กชายปรเมศ ธรรมริยา | ม.3 | 1 |
1398 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6761 | เด็กหญิงจุมมารี เรืองรบ | ป.1 | 1 |
1399 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6380 | เด็กหญิงรจเรข วรรณศักดิ์ | ป.5 | 1 |
1400 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5854 | เด็กชายกฤษฎิ์ อินโต | ม.3 | 1 |
1401 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6764 | เด็กหญิงนัทธมน ทองสี | ป.1 | 1 |
1402 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6377 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก เพ็งวงษา | ป.5 | 1 |
1403 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6139 | เด็กชายชินวุฒิ ประธรรมยันเต | ม.3 | 1 |
1404 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6772 | เด็กหญิงกุมาริกา เณรทอง | ป.1 | 1 |
1405 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6385 | เด็กหญิงณัณฑฑิฎา รัชนีรมย์ | ป.5 | 1 |
1406 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5858 | เด็กชายปฐพี บูรณะไพบูลย์ | ม.3 | 1 |
1407 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6770 | เด็กหญิงเนตรอัปสร อินทะวัง | ป.1 | 1 |
1408 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6565 | เด็กหญิงธันวารัตน์ กันธิมิตรตระกูล | ป.5 | 1 |
1409 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6705 | เด็กชายนราวิชญ์ มอญแก้ว | ม.3 | 1 |
1410 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6981 | เด็กหญิงพิชญธิดา แก่นคำ | ป.1 | 1 |
1411 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6382 | เด็กหญิงกมลวรรณ ศิริวรรณากร | ป.5 | 1 |
1412 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5859 | เด็กชายปกรณ์ อินทวารี | ม.3 | 1 |
1413 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6923 | เด็กหญิงปุณยนุช เหวียนวัน | ป.1 | 1 |
1414 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6567 | เด็กหญิงณัฎฐพรรณ ชัยพรม | ป.5 | 1 |
1415 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6016 | เด็กชายมนัสนันท์ จันทร์เกลี้ยง | ม.3 | 1 |
1416 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6984 | เด็กหญิงนรีกานต์ วะเท | ป.1 | 1 |
1417 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6387 | เด็กหญิงนราวดี กันทะสร | ป.5 | 1 |
1418 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6711 | เด็กชายธนวัฒน์ สามทมิตร | ม.3 | 1 |
1419 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6769 | เด็กหญิงจิรัชญา จำอินถา | ป.1 | 1 |
1420 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6958 | เด็กหญิงณัฐทชา หน่อยศ | ป.5 | 1 |
1421 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6706 | เด็กชายเปรมินทร์ ซาวสืบ | ม.3 | 1 |
1422 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6762 | เด็กหญิงวิชญาพร วงศ์ปัน | ป.1 | 1 |
1423 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6957 | เด็กชายณัฐดนัย ก๋องคำทา | ป.5 | 2 |
1424 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5855 | เด็กชายศิวา ปิ่นแก้ว | ม.3 | 1 |
1425 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6983 | เด็กหญิงพิมชญา ใจบุญ | ป.1 | 1 |
1426 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6471 | เด็กชายชยางกูร พานิช | ป.5 | 2 |
1427 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5853 | เด็กชายกรณ์ อินโต | ม.3 | 1 |
1428 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6771 | เด็กหญิงพิชญธิดา โภคทรัพย์ | ป.1 | 1 |
1429 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6393 | เด็กชายศุภลักษณ์ ทรวงชัย | ป.5 | 2 |
1430 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6709 | เด็กชายณิชาพันธ์ ปุคำแดง | ม.3 | 1 |
1431 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6763 | เด็กหญิงนาฬาดา มังกร | ป.1 | 1 |
1432 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6403 | เด็กชายรชต ชัยวงค์ | ป.5 | 2 |
1433 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6710 | เด็กชายพงษ์อนันต์ แก่นแก้ว | ม.3 | 1 |
1434 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6773 | เด็กหญิงณัฐณิชา สุขโท | ป.1 | 1 |
1435 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6562 | เด็กชายชิษณุชา วังเส็ง | ป.5 | 2 |
1436 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5870 | เด็กหญิงสรัลพร ปาลัว | ม.3 | 1 |
1437 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6982 | เด็กหญิงธัญพิชา ทองริว | ป.1 | 1 |
1438 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6397 | เด็กชายศุภวิชญ์ ทิพบุญทำ | ป.5 | 2 |
1439 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5865 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สิทธิกรรม | ม.3 | 1 |
1440 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6767 | เด็กหญิงนวรัตน์ ปุ๊ดที | ป.1 | 1 |
1441 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6833 | เด็กชายนพณัช แหมธนเจริญ | ป.5 | 2 |
1442 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6140 | เด็กหญิงนฤภร ใจซื่อ | ม.3 | 1 |
1443 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6980 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ซาวคำ | ป.1 | 1 |
1444 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6402 | เด็กชายวิกรม สิงห์สัน | ป.5 | 2 |
1445 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5866 | เด็กหญิงนฏวรรณ สุวรรณจิตร | ม.3 | 1 |
1446 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6774 | เด็กหญิงเพ้ยเพ้ย พรมณีรัตนชมภู | ป.1 | 1 |
1447 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6560 | เด็กชายนันนพัฒน์ ปิงแก้ว | ป.5 | 2 |
1448 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6717 | เด็กหญิงติชิลา จ๊ะใจ | ม.3 | 1 |
1449 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6750 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ปาวงศ์ | ป.1 | 2 |
1450 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6391 | เด็กชายทรงวุฒิ สุภาพ | ป.5 | 2 |
1451 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5872 | เด็กหญิงชลิญญา วงค์ศร | ม.3 | 1 |
1452 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6753 | เด็กชายภัทรดนัย คำวัน | ป.1 | 2 |
1453 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6561 | เด็กชายยศพนธ์ พลหาญ | ป.5 | 2 |
1454 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6449 | เด็กหญิงธมลวรรณ อินต๊ะคำ | ม.3 | 1 |
1455 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6978 | เด็กชายณัฐพงศ์ ปันถี | ป.1 | 2 |
1456 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6395 | เด็กชายจิรายุ ถาวร | ป.5 | 2 |
1457 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5873 | เด็กหญิงจิรวรรณ วงค์ศร | ม.3 | 1 |
1458 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6758 | เด็กชายนฤบดินทร์ ทนันไชย | ป.1 | 2 |
1459 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6832 | เด็กชายศิรชัย จิตแหลม | ป.5 | 2 |
1460 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6017 | เด็กหญิงธัญชนก คำดวง | ม.3 | 1 |
1461 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6756 | เด็กชายกิตติกวิน ก้อนแหวน | ป.1 | 2 |
1462 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6399 | เด็กชายสิบปกร ตุลเตมีย์ | ป.5 | 2 |
1463 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6719 | เด็กหญิงกฤษณา คำมา | ม.3 | 1 |
1464 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6757 | เด็กชายกวินภัทร จันใจ | ป.1 | 2 |
1465 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6400 | เด็กชายยศกร วนิชตานนท์ | ป.5 | 2 |
1466 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5864 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ จิตรีขาล | ม.3 | 1 |
1467 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6755 | เด็กชายณัฐวรรธน์ ศึกษากิจ | ป.1 | 2 |
1468 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6836 | เด็กหญิงธนัชชา คงทน | ป.5 | 2 |
1469 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6718 | เด็กหญิงอรปรีดา ปันต๊ะ | ม.3 | 1 |
1470 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6754 | เด็กชายณัฐวัฒน์ สีมา | ป.1 | 2 |
1471 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6413 | เด็กหญิงวราภรณ์ โนจา | ป.5 | 2 |
1472 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5868 | เด็กหญิงพิริยากร ทอนช่วย | ม.3 | 1 |
1473 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6979 | เด็กชายภูบดินทร์ เพชรศรีงาม | ป.1 | 2 |
1474 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6834 | เด็กหญิงกฤตทิตา ชัยวงศ์ | ป.5 | 2 |
1475 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5871 | เด็กหญิงธัญชนก บุญชู | ม.3 | 1 |
1476 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6977 | เด็กชายวิวิธวินย์ เดชธนโสภานันท์ | ป.1 | 2 |
1477 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6404 | เด็กหญิงวรินญา นามะกุณา | ป.5 | 2 |
1478 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5867 | เด็กหญิงศุภานัน ป่งแก้ว | ม.3 | 1 |
1479 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6759 | เด็กชายธนวัฒน์ ปวนอุด | ป.1 | 2 |
1480 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6417 | เด็กหญิงธนารี ยอดสุด | ป.5 | 2 |
1481 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5875 | เด็กหญิงสุจารี ดวนใหญ่ | ม.3 | 1 |
1482 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6752 | เด็กชายธนาวุฒิ ศิริวรรณากร | ป.1 | 2 |
1483 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6408 | เด็กหญิงพัชรี เตปิน | ป.5 | 2 |
1484 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6915 | เด็กชายกุลกิตติ เต็มเปียง | ม.3 | 2 |
1485 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6749 | เด็กชายเอกพัฒน์ เพ็ชรตา | ป.1 | 2 |
1486 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6411 | เด็กหญิงธิดารัตน์ พรมตะวา | ป.5 | 2 |
1487 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5890 | เด็กชายสิรวิชญ์ สิงห์ขร | ม.3 | 2 |
1488 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6751 | เด็กชายภัคพงษ์ ใจแสน | ป.1 | 2 |
1489 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6410 | เด็กหญิงปวีณา อินทะ | ป.5 | 2 |
1490 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6801 | เด็กชายวิชญะ คำปัน | ม.3 | 2 |
1491 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6775 | เด็กหญิงพชรพร อินลวง | ป.1 | 2 |
1492 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6835 | เด็กหญิงเมษา ยินดี | ป.5 | 2 |
1493 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5877 | เด็กชายณัฐนัน โอชา | ม.3 | 2 |
1494 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6779 | เด็กหญิงกวินธิดา ใจลา | ป.1 | 2 |
1495 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6416 | เด็กหญิงธัญสินีย์ คำดวง | ป.5 | 2 |
1496 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5886 | เด็กชายต้นตกานต์ ปานมณี | ม.3 | 2 |
1497 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6786 | เด็กหญิงจันทิรา สายตุ่นแก้ว | ป.1 | 2 |
1498 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6414 | เด็กหญิงนันท์นภัส แก้วคำมา | ป.5 | 2 |
1499 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5885 | เด็กชายนภัทร ไขโพธิ์ | ม.3 | 2 |
1500 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6781 | เด็กหญิงธนาภรณ์ จีปน | ป.1 | 2 |
1501 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6406 | เด็กหญิงณัฐพร ทาแดง | ป.5 | 2 |
1502 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6714 | เด็กชายพัชฏะ วงค์สา | ม.3 | 2 |
1503 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6987 | เด็กหญิงศิรินภา ปันม้า | ป.1 | 2 |
1504 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6419 | เด็กหญิงธนิดา อ่อนหวาน | ป.5 | 2 |
1505 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5884 | เด็กชายอานนท์ บุญประเสริฐ | ม.3 | 2 |
1506 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6788 | เด็กหญิงสุภาวดี เหนือบุญ | ป.1 | 2 |
1507 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6405 | เด็กหญิงนัฐณิชา มหานิล | ป.5 | 2 |
1508 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6790 | เด็กชายธนพัต ประทีป | ม.3 | 2 |
1509 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6778 | เด็กหญิงวีรนัฐ บุญมี | ป.1 | 2 |
1510 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6409 | เด็กหญิงณัฐมน อุดเวียง | ป.5 | 2 |
1511 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5878 | เด็กชายวุฒิพันธ์ นันต๊ะภาพ | ม.3 | 2 |
1512 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6988 | เด็กหญิงพิชญธิดา หล่อประดิษฐ์ | ป.1 | 2 |
1513 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6418 | เด็กหญิงปาริสา ลาวเครือ | ป.5 | 2 |
1514 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6712 | เด็กชายทินกร คำซาว | ม.3 | 2 |
1515 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6782 | เด็กหญิงกวินธิดา จันทรักษา | ป.1 | 2 |
1516 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6723 | เด็กหญิงจิรัชยา ขัตติยะ | ป.5 | 2 |
1517 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5887 | เด็กชายโยธิน สองคำชุม | ม.3 | 2 |
1518 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6783 | เด็กหญิงกวินนาฎ จันทรักษา | ป.1 | 2 |
1519 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6959 | เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ ปากแคว | ป.5 | 2 |
1520 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6715 | เด็กชายรัตน นวลอนงค์ | ม.3 | 2 |
1521 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6777 | เด็กหญิงชาลิสา ชัยประภา | ป.1 | 2 |
1522 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6272 | เด็กชายอิทธินันทน์ ตาต๊ะ | ป.6 | 1 |
1523 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5889 | เด็กชายปัญจพล ต๊ะคิงษา | ม.3 | 2 |
1524 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6986 | เด็กหญิงสุชาวดี รักยา | ป.1 | 2 |
1525 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6829 | เด็กชายศักรินทร์ อกตัน | ป.6 | 1 |
1526 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6713 | เด็กชายสุรนาท สรภูมิ | ม.3 | 2 |
1527 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6776 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก หลวงใหญ่ | ป.1 | 2 |
1528 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6275 | เด็กชายภัทรดนัย วงค์คำชุ่ม | ป.6 | 1 |
1529 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5880 | เด็กชายนวพล ทอนช่วย | ม.3 | 2 |
1530 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6785 | เด็กหญิงปภัสสร ราชเสนา | ป.1 | 2 |
1531 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6273 | เด็กชายญาณพัฒน์ นิลต๊ะ | ป.6 | 1 |
1532 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6141 | เด็กชายพัชรวัฒน์ ขันปัญญา | ม.3 | 2 |
1533 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6784 | เด็กหญิงอมราวดี คงคา | ป.1 | 2 |
1534 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6456 | เด็กชายศุภฤกษ์ พันธ์น้อย | ป.6 | 1 |
1535 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6142 | เด็กหญิงปทิตตา วงศ์ภาคำ | ม.3 | 2 |
1536 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6780 | เด็กหญิงพิมพ์อรินทร์ ไสยวัง | ป.1 | 2 |
1537 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6276 | เด็กชายปัณณพัฒน์ อินทิ | ป.6 | 1 |
1538 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5892 | เด็กหญิงอริสา ซอมอย | ม.3 | 2 |
1539 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6663 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ปัญญาดี | ป.2 | 1 |
1540 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6271 | เด็กชายกษาปณ์ ธรรมสร | ป.6 | 1 |
1541 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6018 | เด็กหญิงพัชริดา ก้อนแหวน | ม.3 | 2 |
1542 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6968 | เด็กชายชุติพนธ์ ลามา | ป.2 | 1 |
1543 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6269 | เด็กชายภาณุพงศ์ พิลึก | ป.6 | 1 |
1544 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6720 | เด็กหญิงสุภัสรา มหานิล | ม.3 | 2 |
1545 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6668 | เด็กชายภานุพนธ์ เอกธนพรสกุล | ป.2 | 1 |
1546 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6274 | เด็กชายหัฏฐกร ปันคำ | ป.6 | 1 |
1547 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5891 | เด็กหญิงสุพรรษา บุญเกิด | ม.3 | 2 |
1548 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6669 | เด็กชายพัชรพล อินใจ | ป.2 | 1 |
1549 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6458 | เด็กชายกิตติวินท์ ไชยวัน | ป.6 | 1 |
1550 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5902 | เด็กหญิงผ่องพรรณ สุภาวดี | ม.3 | 2 |
1551 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6664 | เด็กชายศรัณยภัทร องคะเส | ป.2 | 1 |
1552 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6457 | เด็กชายธิติวุฒิ มุทธิ | ป.6 | 1 |
1553 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5899 | เด็กหญิงชญานิษฐ์ นิวาโต | ม.3 | 2 |
1554 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6841 | เด็กชายกันตพัฒน์ โพธิ์สร้อย | ป.2 | 1 |
1555 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6266 | เด็กชายอัศรากร ประเทพา | ป.6 | 1 |
1556 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5898 | เด็กหญิงนันท์นภัส จำปารินทร์ | ม.3 | 2 |
1557 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6661 | เด็กชายกลวัชร ธรรมริยา | ป.2 | 1 |
1558 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6270 | เด็กชายเจษฎา วงศ์ลังกา | ป.6 | 1 |
1559 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5894 | เด็กหญิงวริศรา ปันคำ | ม.3 | 2 |
1560 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6666 | เด็กชายกิตตินันท์ อินถา | ป.2 | 1 |
1561 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6278 | เด็กชายภัทรกร เณรทอง | ป.6 | 1 |
1562 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 5900 | เด็กหญิงนาบุญ กันต๊ะมา | ม.3 | 2 |
1563 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6667 | เด็กชายธนพล โพธิ์ไหม | ป.2 | 1 |
1564 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6268 | เด็กชายอติคุณ ช่างยัน | ป.6 | 1 |
1565 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6450 | เด็กหญิงจุฬาวรรณ ปวงมณี | ม.3 | 2 |
1566 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6842 | เด็กชายสหรัถ สรัสยะนันทน์ | ป.2 | 1 |
1567 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6292 | เด็กหญิงจิราพร จินะการ | ป.6 | 1 |
1568 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6144 | เด็กหญิงณัฐกมล พุทธสอน | ม.3 | 2 |
1569 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6843 | เด็กชายจิรฐา พรมหย่า | ป.2 | 1 |
1570 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6459 | เด็กหญิงณัฏฐนิชา บัวระกฏ | ป.6 | 1 |
1571 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6662 | เด็กชายณัฐพัชร์ ว่องไว | ป.2 | 1 |
1572 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6955 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ พรมเทศ | ป.6 | 1 |
1573 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6799 | เด็กชายอธิษฐาน จีปน | ป.2 | 1 |
1574 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6285 | เด็กหญิงณัฐริกา เพิ่มพูล | ป.6 | 1 |
1575 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6682 | เด็กหญิงภัทรวดี มลิวัลย์ | ป.2 | 1 |
1576 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6290 | เด็กหญิงธันชนก ทองขาว | ป.6 | 1 |
1577 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6690 | เด็กหญิงพิชญา ถิ่นนคร | ป.2 | 1 |
1578 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6284 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา แก้วจันทร์ | ป.6 | 1 |
1579 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6684 | เด็กหญิงกวินธิดา ภิญโญ | ป.2 | 1 |
1580 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6830 | เด็กหญิงเบญญาภา พรมมา | ป.6 | 1 |
1581 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6848 | เด็กหญิงศิรัญญา ศรีนวลนุ่น | ป.2 | 1 |
1582 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6287 | เด็กหญิงจุฑามาศ ทนัญชัย | ป.6 | 1 |
1583 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6687 | เด็กหญิงโชติกา วังกรานต์ | ป.2 | 1 |
1584 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6281 | เด็กหญิงอรณิชา นพเก้า | ป.6 | 1 |
1585 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6685 | เด็กหญิงมณัสณรรญ์ แสงศร | ป.2 | 1 |
1586 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6288 | เด็กหญิงลัลน์ลลิต พรมวัง | ป.6 | 1 |
1587 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6969 | เด็กหญิงทัตพิชา ผ่านภพ | ป.2 | 1 |
1588 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6460 | เด็กหญิงยุพเรศ ทิงาเครือ | ป.6 | 1 |
1589 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6680 | เด็กหญิงอริสรา อินทิ | ป.2 | 1 |
1590 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6308 | เด็กหญิงวิมลสิริ สมศิริ | ป.6 | 1 |
1591 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6688 | เด็กหญิงปิยธิดา แก้วบังวัน | ป.2 | 1 |
1592 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6289 | เด็กหญิงชลดา กลีบธง | ป.6 | 1 |
1593 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6849 | เด็กหญิงกัลยา สุตินคำ | ป.2 | 1 |
1594 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6279 | เด็กหญิงนิชาภัทร วงค์ใจ | ป.6 | 1 |
1595 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6847 | เด็กหญิงกัญจนาภรณ์ พลหาญ | ป.2 | 1 |
1596 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6280 | เด็กหญิงสุพิชญา ถิ่นนคร | ป.6 | 1 |
1597 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6686 | เด็กหญิงอรรัญญาภาร์ บุญมาอูป | ป.2 | 1 |
1598 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6282 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ มูลวงค์ | ป.6 | 1 |
1599 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6679 | เด็กหญิงซูเฟียนา กามะ | ป.2 | 1 |
1600 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6293 | เด็กหญิงปิยะพร ปิ่นมณี | ป.6 | 1 |
1601 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6683 | เด็กหญิงพิชญธิดา ภูจา | ป.2 | 1 |
1602 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6286 | เด็กหญิงธัญพร ดอนชัย | ป.6 | 1 |
1603 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6846 | เด็กชายภูตะวัน ไชยการ | ป.2 | 2 |
1604 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6296 | เด็กชายนภัสกร ราชโยธา | ป.6 | 2 |
1605 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6674 | เด็กชายเขมกร ขวัญวงศ์ | ป.2 | 2 |
1606 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6302 | เด็กชายกิตติพัศ ติ๊บโสดา | ป.6 | 2 |
1607 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6671 | เด็กชายอาทิวราห์ วงค์ษา | ป.2 | 2 |
1608 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6303 | เด็กชายกิตติภูมิ ติ๊บโสดา | ป.6 | 2 |
1609 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6844 | เด็กชายจิรายุ วังใจ | ป.2 | 2 |
1610 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6464 | เด็กชายกิตติภพ เมืองมา | ป.6 | 2 |
1611 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6845 | เด็กชายกฤษิกร เนตรใจ | ป.2 | 2 |
1612 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6301 | เด็กชายธนกร สุขป้อม | ป.6 | 2 |
1613 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6677 | เด็กชายวุฒิภัทร เทวโรด | ป.2 | 2 |
1614 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6305 | เด็กชายณัฐพงษ์ สุภาพ | ป.6 | 2 |
1615 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6676 | เด็กชายคุณานนต์ โคตรแก้ว | ป.2 | 2 |
1616 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6304 | เด็กชายภูวเนตร วงศ์สิงห์ | ป.6 | 2 |
1617 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6673 | เด็กชายธราเทพ ตั๋นคำ | ป.2 | 2 |
1618 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6559 | เด็กชายเตชินท์ อยู่เจริญ | ป.6 | 2 |
1619 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6672 | เด็กชายภาณุเดช แตะยา | ป.2 | 2 |
1620 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6300 | เด็กชายชัยพัฒน์ สกุลหล้า | ป.6 | 2 |
1621 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6675 | เด็กชายพิมพ์อรัญ ไสยวัง | ป.2 | 2 |
1622 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6461 | เด็กชายภานุพงศ์ ประจิตร | ป.6 | 2 |
1623 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6691 | เด็กหญิงนภัสกรณ์ มีสำราญ | ป.2 | 2 |
1624 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6299 | เด็กชายกิตติพงษ์ แก้วปา | ป.6 | 2 |
1625 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6699 | เด็กหญิงลวิตรา คงทน | ป.2 | 2 |
1626 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6360 | เด็กชายพสิษฐ์ สุขทอง | ป.6 | 2 |
1627 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6851 | เด็กหญิงณัฐนิชา สีสด | ป.2 | 2 |
1628 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6462 | เด็กชายจักรภัทร ชัยวรรณ์ | ป.6 | 2 |
1629 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6694 | เด็กหญิงมิลินท์รดา สุริยา | ป.2 | 2 |
1630 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6463 | เด็กชายอัครพงษ์ ฤทธา | ป.6 | 2 |
1631 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6698 | เด็กหญิงธัญทิพย์ ธิปะละ | ป.2 | 2 |
1632 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6313 | เด็กหญิงสิรภัทร ปิกคำ | ป.6 | 2 |
1633 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6970 | เด็กหญิงณัฐณิชา พรหมวงศ์ | ป.2 | 2 |
1634 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6361 | เด็กหญิงรัตนกร ตะนะ | ป.6 | 2 |
1635 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6852 | เด็กหญิงฑีญาภัค หาญจักรคำ | ป.2 | 2 |
1636 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6312 | เด็กหญิงชญามิน คำรักษ์ | ป.6 | 2 |
1637 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6854 | เด็กหญิงพรปวีณ์ วงศ์ธิดา | ป.2 | 2 |
1638 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6467 | เด็กหญิงนัตยาพร ทัศศรี | ป.6 | 2 |
1639 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6702 | เด็กหญิงวิชญาดา ชุ่มแก้ว | ป.2 | 2 |
1640 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6322 | เด็กหญิงกฤษณภัก ขัตติยะวงศ์ | ป.6 | 2 |
1641 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6855 | เด็กหญิงวรรณภรณ์ กาวิละ | ป.2 | 2 |
1642 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6318 | เด็กหญิงอรญา สมบูรณ์ชัย | ป.6 | 2 |
1643 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6697 | เด็กหญิงกัญญาภัทร นุชนารถ | ป.2 | 2 |
1644 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6307 | เด็กหญิงชนิภา กาฬผล | ป.6 | 2 |
1645 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6850 | เด็กหญิงฐรัตน์ดาภรณ์ ใจวัน | ป.2 | 2 |
1646 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6309 | เด็กหญิงรัชนก มหานิล | ป.6 | 2 |
1647 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6695 | เด็กหญิงวัชราภรณ์ ศรีวิชัย | ป.2 | 2 |
1648 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6306 | เด็กหญิงภรภัทร ภิญโญ | ป.6 | 2 |
1649 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6700 | เด็กหญิงกมลกาญจน์ กองศรีกุลดิลก | ป.2 | 2 |
1650 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6310 | เด็กหญิงพัณณิตา โปธิ | ป.6 | 2 |
1651 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6853 | เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สำเรืองจิตร์ | ป.2 | 2 |
1652 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6315 | เด็กหญิงนัฐชา นามเมือง | ป.6 | 2 |
1653 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6693 | เด็กหญิงรวินท์นิภา กุศล | ป.2 | 2 |
1654 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6797 | เด็กหญิงเมธาวี ทองริ้ว | ป.6 | 2 |
1655 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6581 | เด็กชายจิรภัทร ไชยานนท์ | ป.3 | 1 |
1656 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6316 | เด็กหญิงณัฐณิชา เปาปวง | ป.6 | 2 |
1657 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6571 | เด็กชายธัญชนิต ธรรมริยา | ป.3 | 1 |
1658 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6321 | เด็กหญิงนัดติกานต์ ปันลำ | ป.6 | 2 |
1659 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6584 | เด็กชายธีรภัทร์ ใจเปี้ย | ป.3 | 1 |
1660 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6311 | เด็กหญิงจิรัชญา งามรั้ว | ป.6 | 2 |
1661 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6573 | เด็กชายกฤติเดช จิตต์เกษม | ป.3 | 1 |
1662 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6831 | เด็กหญิงจิรฐา พุทธสาร | ป.6 | 2 |
1663 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6585 | เด็กชายนฤเบศ ยาบัว | ป.3 | 1 |
1664 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6317 | เด็กหญิงอนัญญา นุชนารถ | ป.6 | 2 |
1665 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6577 | เด็กชายจักรรินทร์ จันคำ | ป.3 | 1 |
1666 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6649 | เด็กหญิงบัวบูชา บุญชู | ป.6 | 2 |
1667 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6569 | เด็กชายพงษ์ภีระ ทองริว | ป.3 | 1 |
1668 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6148 | เด็กชายกฤษณะ เมาลี | ม.1 | 1 |
1669 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6583 | เด็กชายพุทธิชาต เพ็งวงษา | ป.3 | 1 |
1670 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6926 | เด็กชายเอกพงษ์ คำหวาน | ม.1 | 1 |
1671 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6574 | เด็กชายธัญธณา เสมอคำ | ป.3 | 1 |
1672 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6150 | เด็กชายฉัตรดนัย สิทธิวงศ์ | ม.1 | 1 |
1673 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6570 | เด็กชายก้องภพ กันวะนา | ป.3 | 1 |
1674 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6646 | เด็กชายกชกร ปัญญาหมื่น | ม.1 | 1 |
1675 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6572 | เด็กชายภูวดล ถิ่นนคร | ป.3 | 1 |
1676 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6156 | เด็กชายวราทัศน์ วรมิตร | ม.1 | 1 |
1677 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6725 | เด็กชายรามิล อิ่มทอง | ป.3 | 1 |
1678 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6157 | เด็กชายฐิติภัทร ระเริงกลิ่น | ม.1 | 1 |
1679 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6576 | เด็กชายวงศกร อินทร์มณี | ป.3 | 1 |
1680 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6155 | เด็กชายณัฐภัทร ศรีไว | ม.1 | 1 |
1681 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6726 | เด็กชายอภิชาติ ตันโตน | ป.3 | 1 |
1682 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6934 | เด็กชายกวินท์ ผ่องสวัสดิ์ | ม.1 | 1 |
1683 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6575 | เด็กชายภัคพงศ์ สิงสันต์ | ป.3 | 1 |
1684 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6159 | เด็กชายพีรพัฒน์ แก้ววันทา | ม.1 | 1 |
1685 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6580 | เด็กชายธีรศักดิ์ วังวน | ป.3 | 1 |
1686 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6929 | เด็กชายกฤษฎา ลีลาศ | ม.1 | 1 |
1687 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6582 | เด็กชายกรินทร์ ปันสุทะ | ป.3 | 1 |
1688 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6792 | เด็กชายณัฐพล ละออเอี่ยม | ม.1 | 1 |
1689 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6613 | เด็กหญิงนลินดา สิริวรรณ์ | ป.3 | 1 |
1690 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6932 | เด็กชายธนาธิป อินต๊ะคำ | ม.1 | 1 |
1691 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6610 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ทิมาทา | ป.3 | 1 |
1692 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6927 | เด็กชายณัฐกนก คำดวง | ม.1 | 1 |
1693 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6609 | เด็กหญิงณัทรฤทัย ทองวัตร์ | ป.3 | 1 |
1694 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6930 | เด็กชายจันทรการต์ แก่นแก้ว | ม.1 | 1 |
1695 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6614 | เด็กหญิงรัญธิดา ปอรินทร์ | ป.3 | 1 |
1696 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6933 | เด็กชายจิรายุทธ ศรีพรม | ม.1 | 1 |
1697 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6604 | เด็กหญิงณรินน์รัฐพร สุขคำเมือง | ป.3 | 1 |
1698 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6954 | เด็กชายเสกสรร จันทร์สุภา | ม.1 | 1 |
1699 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6611 | เด็กหญิงวรรณกานต์ อินต๊ะราช | ป.3 | 1 |
1700 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6931 | เด็กชายนพชวิน ชุ่มใจ | ม.1 | 1 |
1701 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6607 | เด็กหญิงกานต์ธิดา กองศรีกุลดิลก | ป.3 | 1 |
1702 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6647 | เด็กชายภูวริน ตาอินทร | ม.1 | 1 |
1703 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6602 | เด็กหญิงวาริศา ดีบูชา | ป.3 | 1 |
1704 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6151 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ ตาต๊ะ | ม.1 | 1 |
1705 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6612 | เด็กหญิงวรรณารี อินต๊ะราชา | ป.3 | 1 |
1706 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6158 | เด็กชายภัคพล จันทร์เกลี้ยง | ม.1 | 1 |
1707 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6920 | เด็กหญิงกนกวรรณ สิงทอง | ป.3 | 1 |
1708 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6928 | เด็กชายศุภกิจ ลีลาเมือง | ม.1 | 1 |
1709 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6732 | เด็กหญิงวชิราภรณ์ มูลวงค์ | ป.3 | 1 |
1710 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6152 | เด็กชายอนาวิล ชัยประภา | ม.1 | 1 |
1711 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6731 | เด็กหญิงปารณีย์ จิงจู | ป.3 | 1 |
1712 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6167 | เด็กหญิงฐิติวรดา อินใจ | ม.1 | 1 |
1713 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6608 | เด็กหญิงภัทรฤทัย ทองวัตร์ | ป.3 | 1 |
1714 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6721 | เด็กหญิงภัสร์นลิน จิรโรจน์โสภณ | ม.1 | 1 |
1715 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6606 | เด็กหญิงรุจิลักษณ์ วงศ์กลม | ป.3 | 1 |
1716 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6165 | เด็กหญิงกนกวรรณ สาบคำ | ม.1 | 1 |
1717 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6593 | เด็กชายทวีบุญ อกตัน | ป.3 | 2 |
1718 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6166 | เด็กหญิงณัฏฐธิชา อาศัยบุญ | ม.1 | 1 |
1719 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6589 | เด็กชายธามม์ทามาฐ์ แปงนุจานิวัตร | ป.3 | 2 |
1720 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6173 | เด็กหญิงพรพิมล ยะสะโน | ม.1 | 1 |
1721 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6599 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ใคร่ครวญ | ป.3 | 2 |
1722 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6349 | เด็กหญิงณัฐฐา สุรสิทธิ์ | ม.1 | 1 |
1723 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6657 | เด็กชายปัณณวัฒน์ ภาษิต | ป.3 | 2 |
1724 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6945 | เด็กหญิงปิยภรณ์ สิงห์ขร | ม.1 | 1 |
1725 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7001 | เด็กชายกรกฎ ราชโยธา | อ.2 | 1 |
1726 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6587 | เด็กชายพสิษฐ์ ขันธิ | ป.3 | 2 |
1727 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6169 | เด็กหญิงพัชราภา แก้วคำปา | ม.1 | 1 |
1728 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6997 | เด็กชายภูวรัฐ มณีอรุณ | อ.2 | 1 |
1729 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6594 | เด็กชายนัฐนัย อินทิ | ป.3 | 2 |
1730 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6171 | เด็กหญิงณัฐพร อ้อชัยภูมิ | ม.1 | 1 |
1731 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7004 | เด็กชายฐิติวัฒน์ อินต๊ะพรม | อ.2 | 1 |
1732 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6730 | เด็กชายศิขรินทร์ แก้วลังกา | ป.3 | 2 |
1733 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6351 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ จันสุภาเสน | ม.1 | 1 |
1734 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7002 | เด็กชายจีรวัฒน์ ทองใบ | อ.2 | 1 |
1735 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6917 | เด็กชายธีรภัทร บัวชุม | ป.3 | 2 |
1736 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6704 | เด็กหญิงอาภัสรา บุญอุไร | ม.1 | 1 |
1737 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6999 | เด็กชายจิรภัทร มณีพรม | อ.2 | 1 |
1738 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6596 | เด็กชายอชิตะ ขัดเชียงราย | ป.3 | 2 |
1739 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6170 | เด็กหญิงอชิระญา เณรทอง | ม.1 | 1 |
1740 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6993 | เด็กชายชาญชัย สีมาทอง | อ.2 | 1 |
1741 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6729 | เด็กชายภัทรดนัย ใจบุญ | ป.3 | 2 |
1742 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6162 | เด็กหญิงภัคนันท์ สายวงค์ปัญญา | ม.1 | 1 |
1743 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6994 | เด็กชายนราธิป เชื้อเมืองพาน | อ.2 | 1 |
1744 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6600 | เด็กชายธนกฤต ไชยสาร | ป.3 | 2 |
1745 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6262 | เด็กหญิงอลิษา เขียวสด | ม.1 | 1 |
1746 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7003 | เด็กชายอภิวัฒน์ ลังกาแก้ว | อ.2 | 1 |
1747 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6919 | เด็กชายบรรณวิชญ์ ธิการ | ป.3 | 2 |
1748 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6944 | เด็กหญิงภัทรวดี เส็งนา | ม.1 | 1 |
1749 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6998 | เด็กชายภูวรินทร์ บุญยโชคสมบูรณ์ | อ.2 | 1 |
1750 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6597 | เด็กหญิงพิษณุวัชร์ ภูปัญญา | ป.3 | 2 |
1751 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6350 | เด็กหญิงโชติกา จิตต์เกษม | ม.1 | 1 |
1752 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7000 | เด็กชายภูมิรภี สิงห์สัน | อ.2 | 1 |
1753 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6591 | เด็กชายณภัทร แช่มชื่น | ป.3 | 2 |
1754 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6796 | เด็กชายวีรภัทร โคตรแสวง | ม.1 | 2 |
1755 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6996 | เด็กชายภาสกร ปันฟอง | อ.2 | 1 |
1756 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6595 | เด็กชายปวรรุจ เปาปวง | ป.3 | 2 |
1757 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6703 | เด็กชายเพทาย คำดี | ม.1 | 2 |
1758 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6995 | เด็กชายภัทรดนัย เดินเมือง | อ.2 | 1 |
1759 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6966 | เด็กชายธีรศักดิ์ ขวัญอ้นอินทร์ | ป.3 | 2 |
1760 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6183 | เด็กชายธนกฤต ปงธิยา | ม.1 | 2 |
1761 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7025 | เด็กหญิงปุณณดา ปันตา | อ.2 | 1 |
1762 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6728 | เด็กชายณัฐชานนท์ ทาจิตย์ | ป.3 | 2 |
1763 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6937 | เด็กชายพีรพัฒน์ ปัญญากูล | ม.1 | 2 |
1764 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7023 | เด็กหญิงกานต์พิชชา ตามตน | อ.2 | 1 |
1765 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6619 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา พรมวัง | ป.3 | 2 |
1766 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6935 | เด็กชายกฤตเมธ ฝั้นแก้ว | ม.1 | 2 |
1767 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7022 | เด็กหญิงกัญญพัชร ตามตน | อ.2 | 1 |
1768 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6616 | เด็กหญิงพิชญานิน หงส์อาจ | ป.3 | 2 |
1769 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6355 | เด็กชายธนกฤต ฉันทะ | ม.1 | 2 |
1770 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7018 | เด็กหญิงกนกทิพย์ อินตาสาย | อ.2 | 1 |
1771 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6628 | เด็กหญิงสรัญญา โฉมยงค์ | ป.3 | 2 |
1772 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6936 | เด็กชายณัฐพนธ์ อ้นแก้ว | ม.1 | 2 |
1773 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7017 | เด็กหญิงมนัสนันท์ จิระดา | อ.2 | 1 |
1774 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6615 | เด็กหญิงศิรินภา ทำดี | ป.3 | 2 |
1775 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6177 | เด็กชายปรเมศร์ สุวรรณจักร์ | ม.1 | 2 |
1776 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7021 | เด็กหญิงภูริชญา อินปัน | อ.2 | 1 |
1777 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6617 | เด็กหญิงภัคจิรา สารถี | ป.3 | 2 |
1778 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6940 | เด็กชายสิทธิวัฒน์ สุวรรณ | ม.1 | 2 |
1779 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7024 | เด็กหญิงวริษฐา ใจวันดี | อ.2 | 1 |
1780 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6623 | เด็กหญิงจิระประภา สร้อยข่าย | ป.3 | 2 |
1781 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6943 | เด็กชายอภิเดช โกรัมย์ | ม.1 | 2 |
1782 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7019 | เด็กหญิงจิรธิดา ศรีปินตา | อ.2 | 1 |
1783 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6734 | เด็กหญิงภัคจิรา พุทธเมฆ | ป.3 | 2 |
1784 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6182 | เด็กชายกิตติวัฒน์ วงค์กลม | ม.1 | 2 |
1785 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7026 | เด็กหญิงพิมพ์นภัส สุขรัตน์ | อ.2 | 1 |
1786 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6840 | เด็กหญิงพิชชานันท์ คำหวาน | ป.3 | 2 |
1787 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6938 | เด็กชายณัฐกิจ วงศ์ษา | ม.1 | 2 |
1788 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7016 | เด็กหญิงมชณต รักพ่วง | อ.2 | 1 |
1789 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6627 | เด็กหญิงนภาพร ภิญโญ | ป.3 | 2 |
1790 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6941 | เด็กชายคเณศ วัฒเสน | ม.1 | 2 |
1791 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7020 | เด็กหญิงพัทธนันท์ จิตหาญ | อ.2 | 1 |
1792 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6622 | เด็กหญิงกนกกาญจน์ ทิพย์กันเงิน | ป.3 | 2 |
1793 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6184 | เด็กชายธิตินันท์ นนท์ยะโส | ม.1 | 2 |
1794 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7006 | เด็กชายชัยณรงค์ ภาลัยแก้ว | อ.2 | 2 |
1795 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6624 | เด็กหญิงนลินนิภา คำปวน | ป.3 | 2 |
1796 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6939 | เด็กชายศุภกฤต ตัญโญ | ม.1 | 2 |
1797 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7007 | เด็กชายจีรภัทร์ ศรีไว | อ.2 | 2 |
1798 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6733 | เด็กหญิงขวัญเกล้า เซคาต้า | ป.3 | 2 |
1799 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6942 | เด็กชายกฤษดา ราชจริต | ม.1 | 2 |
1800 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7010 | เด็กชายธนกร ธุรการ | อ.2 | 2 |
1801 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6658 | เด็กหญิงณิชาวรรณ ไม้น้อย | ป.3 | 2 |
1802 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6353 | เด็กชายธีรวีร์ จันทร์เทศ | ม.1 | 2 |
1803 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7014 | เด็กชายวรานนท์ ปากแคว | อ.2 | 2 |
1804 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6620 | เด็กหญิงธนวรรณ บุญประเสริฐ | ป.3 | 2 |
1805 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6185 | เด็กชายญาณวรรธน์ สวยงาม | ม.1 | 2 |
1806 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7012 | เด็กชายศุภกฤต ยศนันท์ | อ.2 | 2 |
1807 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6618 | เด็กหญิงสาธิดา ขุนทุม | ป.3 | 2 |
1808 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6176 | เด็กชายจักรกฤษณ์ ศรีไว | ม.1 | 2 |
1809 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7015 | เด็กชายปวิณภัทร จันดา | อ.2 | 2 |
1810 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6967 | เด็กหญิงศุภลักษณ์ ผอสูงเนิน | ป.3 | 2 |
1811 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6949 | เด็กหญิงขวัญฤทัย สายสุข | ม.1 | 2 |
1812 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7011 | เด็กชายธีรภัทร ศรีอิ่นแก้ว | อ.2 | 2 |
1813 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6724 | เด็กชายกรวิชญ์ อินตาสาย | ป.4 | 1 |
1814 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6828 | เด็กหญิงศิริรัตน์ เพชรชู | ม.1 | 2 |
1815 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7009 | เด็กชายนฤดล นะโยสิน | อ.2 | 2 |
1816 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6488 | เด็กชายภาณุกร พระอังคาร | ป.4 | 1 |
1817 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6195 | เด็กหญิงจรินทร์พร วังกรานต์ | ม.1 | 2 |
1818 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7013 | เด็กชายกฤติพงศ์ อินต๊ะรักษา | อ.2 | 2 |
1819 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6837 | เด็กชายชินาธิป วัฒโล | ป.4 | 1 |
1820 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6953 | เด็กหญิงธัญพิชชา รัตนจรัสพงศ์ | ม.1 | 2 |
1821 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7005 | เด็กชายคุณาสิน โคตรแก้ว | อ.2 | 2 |
1822 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6568 | เด็กชายปัณณวัฒน์ ทินวัง | ป.4 | 1 |
1823 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6198 | เด็กหญิงอิศวรา บุญประกอบ | ม.1 | 2 |
1824 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7008 | เด็กชายเอกภิวัฒน์ กันทะคีรี | อ.2 | 2 |
1825 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6651 | เด็กชายวุฒิภัทร ชัยสาตรา | ป.4 | 1 |
1826 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6948 | เด็กหญิงสุวภัทร ศรสงวน | ม.1 | 2 |
1827 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7034 | เด็กหญิงกวินธิดา เนียมอยู | อ.2 | 2 |
1828 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6481 | เด็กชายปราชญ์เมธี วรรณมาศ | ป.4 | 1 |
1829 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6952 | เด็กหญิงภัคจิรา อินต๊ะแดง | ม.1 | 2 |
1830 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7032 | เด็กหญิงพิชญาพร กองศรีกุลดิลก | อ.2 | 2 |
1831 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6962 | เด็กชายปิยวัฒน์ พราหมเพ็ชร | ป.4 | 1 |
1832 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6200 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก สุวรรณสิงห์ | ม.1 | 2 |
1833 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7031 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ ทิพย์ทอง | อ.2 | 2 |
1834 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6483 | เด็กชายอาณาจักร ธำรงค์ตระกูล | ป.4 | 1 |
1835 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6196 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เพชรแก้ว | ม.1 | 2 |
1836 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7033 | เด็กหญิงจิดาภา สร้อยข่าย | อ.2 | 2 |
1837 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6484 | เด็กชายอาทิวราห์ ไชยอินตา | ป.4 | 1 |
1838 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6199 | เด็กหญิงอรวรรณ ปุ๊ดป่าแข | ม.1 | 2 |
1839 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7029 | เด็กหญิงปุณณภา หงส์อาจ | อ.2 | 2 |
1840 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6482 | เด็กชายณัฐพัฒน์ กันทะสร | ป.4 | 1 |
1841 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6951 | เด็กหญิงรัตนาวดี บู่ทอง | ม.1 | 2 |
1842 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7035 | เด็กหญิงเกวลิน ต่างถิ่น | อ.2 | 2 |
1843 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6963 | เด็กชายนครินทร์ ศิลป์นาวา | ป.4 | 1 |
1844 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6558 | เด็กหญิงขวัญชนก พรมถา | ม.1 | 2 |
1845 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7027 | เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ เหนือบุญ | อ.2 | 2 |
1846 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6487 | เด็กชายพีรณัฐ วัฒเสน | ป.4 | 1 |
1847 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6950 | เด็กหญิงปารมี รุ่งเรืองศรีพงษ์ | ม.1 | 2 |
1848 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7037 | เด็กหญิงเขมิกา บริจินดา | อ.2 | 2 |
1849 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6961 | เด็กชายปิยวัฒน์ ภิญโญ | ป.4 | 1 |
1850 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6947 | เด็กหญิงนุชจรินทร์ เขินแก้ว | ม.1 | 2 |
1851 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7028 | เด็กหญิงชาลิษา ซุยนอก | อ.2 | 2 |
1852 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6490 | เด็กชายพชฏ นันทพันธ์ | ป.4 | 1 |
1853 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6557 | เด็กหญิงศิริพร ทองริว | ม.1 | 2 |
1854 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7030 | เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ ร่วมมิตร | อ.2 | 2 |
1855 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6478 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ เรือนตุ่น | ป.4 | 1 |
1856 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6807 | เด็กชายธนากร วะตา | ม.2 | 1 |
1857 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 7036 | เด็กหญิงสุพิชชญาภรณ์ วัฒนาอภิรักษ์ | อ.2 | 2 |
1858 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6477 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ทรัพย์เย็น | ป.4 | 1 |
1859 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6063 | เด็กชายจักรีพล พรมมา | ม.2 | 1 |
1860 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6856 | เด็กชายกิตติพงศ์ สายประสิทธิ์ | อ.3 | 1 |
1861 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6489 | เด็กชายกิตติพัฒน์ วงศ์จินา | ป.4 | 1 |
1862 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6802 | เด็กชายวรเมธ มูลคำ | ม.2 | 1 |
1863 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6857 | เด็กชายชานนท์ ศรีส้งข์ | อ.3 | 1 |
1864 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6960 | เด็กชายภูชนะ แปงศิริ | ป.4 | 1 |
1865 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6032 | เด็กชายสิทธิกร ขินแก้ว | ม.2 | 1 |
1866 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6861 | เด็กชายสหรัฐ สนิทแสง | อ.3 | 1 |
1867 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6485 | เด็กชายธนกฤต ธรรมกันธร | ป.4 | 1 |
1868 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6025 | เด็กชายนันตชัย ป๊กมา | ม.2 | 1 |
1869 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6864 | เด็กชายยศพล เปียงใจ | อ.3 | 1 |
1870 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6653 | เด็กหญิงธนัชชา วันทรวง | ป.4 | 1 |
1871 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6021 | เด็กชายณัฐพงษ์ สิทธิพุฒ | ม.2 | 1 |
1872 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6860 | เด็กชายซอฟวาน กามะ | อ.3 | 1 |
1873 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6505 | เด็กหญิงปฐมพร ปั้นเหน่งเพชร | ป.4 | 1 |
1874 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6805 | เด็กชายวชิรวิทย์ พรหมวงค์ | ม.2 | 1 |
1875 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6989 | เด็กชายเกื้อกูล ริพล | อ.3 | 1 |
1876 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6501 | เด็กหญิงญาณิศา จามรี | ป.4 | 1 |
1877 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6036 | เด็กชายชนกร สกุลหล้า | ม.2 | 1 |
1878 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6863 | เด็กชายชิติพัทธ์ ปัญญา | อ.3 | 1 |
1879 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6500 | เด็กหญิงณิชชาพร แอผัด | ป.4 | 1 |
1880 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6030 | เด็กชายณัฐชนน ปงธิยา | ม.2 | 1 |
1881 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6862 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ใจศรี | อ.3 | 1 |
1882 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6491 | เด็กหญิงปรัยญาดา อินทิ | ป.4 | 1 |
1883 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6062 | เด็กชายธีรพงศ์ ศรีมงคล | ม.2 | 1 |
1884 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6858 | เด็กชายฐปนนท์ ใจยะรุณ | อ.3 | 1 |
1885 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6495 | เด็กหญิงธันชนก ปงธิยา | ป.4 | 1 |
1886 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6806 | เด็กชายเอื้ออังกูร ชัยกูล | ม.2 | 1 |
1887 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6867 | เด็กชายปฏิภาณ วรรณประเวช | อ.3 | 1 |
1888 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6654 | เด็กหญิงอินญาพรรษฌ์ แปงนุจานิวัตร | ป.4 | 1 |
1889 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6069 | เด็กชายสุรัตน์ สันติเสรีวงศ์ | ม.2 | 1 |
1890 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6866 | เด็กชายภูภูมิ ภิญโญ | อ.3 | 1 |
1891 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6494 | เด็กหญิงปริญศิริ พนาลิกุล | ป.4 | 1 |
1892 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6803 | เด็กชายณัฐวัฒน์ โนชัย | ม.2 | 1 |
1893 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6865 | เด็กชายภูริชญา จีปน | อ.3 | 1 |
1894 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6492 | เด็กหญิงกัญญาภัค นิทาน | ป.4 | 1 |
1895 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6057 | เด็กชายณัฐวุฒิ คำปวน | ม.2 | 1 |
1896 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6859 | เด็กชายฐิติพัฒน์ ปากแคว | อ.3 | 1 |
1897 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6503 | เด็กหญิงนลินี บุญมี | ป.4 | 1 |
1898 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6804 | เด็กชายปวิตร กิ่งแก้ว | ม.2 | 1 |
1899 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6914 | เด็กหญิงชมขวัญ จีปน | อ.3 | 1 |
1900 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6838 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส แก้วรักษา | ป.4 | 1 |
1901 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6259 | เด็กชายเทพณรงค์ เทพอาจ | ม.2 | 1 |
1902 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6890 | เด็กหญิงพรฑิตา พึ่งบางกรวย | อ.3 | 1 |
1903 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6498 | เด็กหญิงวรรณกานต์ ทิพย์กันเงิน | ป.4 | 1 |
1904 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6059 | เด็กชายศุภกร แปงนุจา | ม.2 | 1 |
1905 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6887 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ ฝั้นแก้ว | อ.3 | 1 |
1906 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6499 | เด็กหญิงนราวดี อินปิก | ป.4 | 1 |
1907 | อนุบาลเกาะคา (น้ำตาลอนุเคราะห์) | 6084 | เด็กหญิงกิติพร พรมสมบัติ | ม.2 | 1 |
1908 | บ้านดอนธรรม | 3423 | เด็กชายพศิน นันต๊ะกูล | อ.1 | 1 |
1909 | บ้านดอนธรรม | 3424 | เด็กชายยศกร ศรีไชย์ | อ.1 | 1 |
1910 | บ้านดอนธรรม | 3427 | เด็กหญิงสุณัฏฐา สัญญาเขื่อน | อ.1 | 1 |
1911 | บ้านดอนธรรม | 3426 | เด็กหญิงมาริสา เป็งบุญมา | อ.1 | 1 |
1912 | บ้านดอนธรรม | 3398 | เด็กชายบวรนันท์ จันทร์ใหม่ | อ.2 | 1 |
1913 | บ้านดอนธรรม | 3408 | เด็กชายชิโนวิทย์ สุตาลังกา | อ.2 | 1 |
1914 | บ้านดอนธรรม | 3400 | เด็กชายณภัทรพงษ์ ศรีบุปผา | อ.2 | 1 |
1915 | บ้านดอนธรรม | 3420 | เด็กชายศราวุธ เลิศวสุนธราไพร | อ.2 | 1 |
1916 | บ้านดอนธรรม | 3418 | เด็กหญิงแดงหอม ไม่มีนามสกุล | อ.2 | 1 |
1917 | บ้านดอนธรรม | 2428 | เด็กหญิงวันนา จันทร์หอม | อ.2 | 1 |
1918 | บ้านดอนธรรม | 3402 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ตันตะละ | อ.2 | 1 |
1919 | บ้านดอนธรรม | 3395 | เด็กหญิงวรรณนิภา พันธิถา | อ.2 | 1 |
1920 | บ้านดอนธรรม | 3399 | เด็กหญิงจันทร์จิรา ประกอบศิลป์ | อ.2 | 1 |
1921 | บ้านดอนธรรม | 3404 | เด็กหญิงกมลชนก ปงใจดี | อ.2 | 1 |
1922 | บ้านดอนธรรม | 3405 | เด็กหญิงเมธิชา นาละกา | อ.2 | 1 |
1923 | บ้านดอนธรรม | 3403 | เด็กหญิงคำซื่อ - | อ.2 | 1 |
1924 | บ้านดอนธรรม | 3401 | เด็กหญิงมนสิชา มุณี | อ.2 | 1 |
1925 | บ้านดอนธรรม | 3378 | เด็กชายภัทร - | อ.3 | 1 |
1926 | บ้านดอนธรรม | 3380 | เด็กชายสิรวิชญ์ แบ่งปัน | อ.3 | 1 |
1927 | บ้านดอนธรรม | 3409 | เด็กชายธีระพงษ์ ชายจุ่ม | อ.3 | 1 |
1928 | บ้านดอนธรรม | 3372 | เด็กชายภัทรดล หน่อยศ | อ.3 | 1 |
1929 | บ้านดอนธรรม | 3377 | เด็กชายเชาวนนท์ ประกอบศิลป์ | อ.3 | 1 |
1930 | บ้านดอนธรรม | 3407 | เด็กหญิงนันทรีย์ ประกอบศิลป์ | อ.3 | 1 |
1931 | บ้านดอนธรรม | 3436 | เด็กหญิงโม - | อ.3 | 1 |
1932 | บ้านดอนธรรม | 3371 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ถาน้อย | อ.3 | 1 |
1933 | บ้านดอนธรรม | 3390 | เด็กหญิงอัณณิกา ทับเทศ | อ.3 | 1 |
1934 | บ้านดอนธรรม | 3375 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ก๋าแก่น | อ.3 | 1 |
1935 | บ้านดอนธรรม | 3374 | เด็กหญิงมณฑิตา มาดี | อ.3 | 1 |
1936 | บ้านดอนธรรม | 3406 | เด็กหญิงกชณิภา วารีศรี | อ.3 | 1 |
1937 | บ้านดอนธรรม | 3373 | เด็กหญิงบัวบูชา - | อ.3 | 1 |
1938 | บ้านดอนธรรม | 3430 | เด็กชายธิติวัฒน์ วงศ์สุต๋า | ป.1 | 1 |
1939 | บ้านดอนธรรม | 3393 | เด็กชายณัฐพล คำตา | ป.1 | 1 |
1940 | บ้านดอนธรรม | 3429 | เด็กชายจิรภัทร คำแสง | ป.1 | 1 |
1941 | บ้านดอนธรรม | 3410 | เด็กชายวสันต์ ประกอบศิลป์ | ป.1 | 1 |
1942 | บ้านดอนธรรม | 3361 | เด็กหญิงรมิดา จันตะมะ | ป.1 | 1 |
1943 | บ้านดอนธรรม | 3362 | เด็กหญิงสุพิชญา แก้วเกตุ | ป.1 | 1 |
1944 | บ้านดอนธรรม | 3358 | เด็กหญิงสุดาพร ปงแปง | ป.1 | 1 |
1945 | บ้านดอนธรรม | 3379 | เด็กหญิงเฟน - | ป.1 | 1 |
1946 | บ้านดอนธรรม | 3353 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ดวงแก้ว | ป.2 | 1 |
1947 | บ้านดอนธรรม | 3348 | เด็กชายนนทวัฒน์ บุญก๊อก | ป.2 | 1 |
1948 | บ้านดอนธรรม | 3431 | เด็กชายเอกพล ใจตา | ป.2 | 1 |
1949 | บ้านดอนธรรม | 3354 | เด็กชายธราธิป ชุมภูน้อย | ป.2 | 1 |
1950 | บ้านดอนธรรม | 3412 | เด็กชายโสภณวิชญ์ ปุระศิริ | ป.2 | 1 |
1951 | บ้านดอนธรรม | 3356 | เด็กชายใหม่พัฒนา ไม่มีนามสกุล | ป.2 | 1 |
1952 | บ้านดอนธรรม | 3432 | เด็กหญิงสมิตา ดวงใย | ป.2 | 1 |
1953 | บ้านดอนธรรม | 3370 | เด็กหญิงรินรดา ศรีไชย | ป.2 | 1 |
1954 | บ้านดอนธรรม | 3357 | เด็กหญิงมุทิตา กมลศรี | ป.2 | 1 |
1955 | บ้านดอนธรรม | 3382 | เด็กหญิงอมลวรรณ มะโนคำ | ป.2 | 1 |
1956 | บ้านดอนธรรม | 3384 | เด็กชายธนัทกร แก้วเกตุ | ป.3 | 1 |
1957 | บ้านดอนธรรม | 3344 | เด็กชายนราวุฒิ ใจดี | ป.3 | 1 |
1958 | บ้านดอนธรรม | 3346 | เด็กหญิงสุพิชชา วงศ์ศิริ | ป.3 | 1 |
1959 | บ้านดอนธรรม | 3347 | เด็กหญิงหฤทัย ไชยเครื่อง | ป.3 | 1 |
1960 | บ้านดอนธรรม | 3345 | เด็กหญิงปุณยนุช เลิศหล้า | ป.3 | 1 |
1961 | บ้านดอนธรรม | 3433 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ตันตะละ | ป.3 | 1 |
1962 | บ้านดอนธรรม | 3363 | เด็กชายองครักษ์ เถื่อนกวา | ป.4 | 1 |
1963 | บ้านดอนธรรม | 3435 | เด็กชายณัฐวุฒิ ชัยเมืองแก้ว | ป.4 | 1 |
1964 | บ้านดอนธรรม | 3359 | เด็กชายแสงหาญ - | ป.4 | 1 |
1965 | บ้านดอนธรรม | 3387 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ สัญญาเขื่อน | ป.4 | 1 |
1966 | บ้านดอนธรรม | 3342 | เด็กหญิงกัญญปวีร์ นาละกา | ป.4 | 1 |
1967 | บ้านดอนธรรม | 3386 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เจริญกาล | ป.4 | 1 |
1968 | บ้านดอนธรรม | 3360 | เด็กหญิงณฉัตร สุขวิสิทธิ์ | ป.4 | 1 |
1969 | บ้านดอนธรรม | 3337 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ปวงคำ | ป.4 | 1 |
1970 | บ้านดอนธรรม | 3434 | เด็กชายกฤชรัช ติ๊บลังกา | ป.5 | 1 |
1971 | บ้านดอนธรรม | 3335 | เด็กชายธนา สิริธัญญารัตน์ | ป.5 | 1 |
1972 | บ้านดอนธรรม | 3309 | เด็กชายสุริยา นนทะจักร์ | ป.5 | 1 |
1973 | บ้านดอนธรรม | 3340 | เด็กชายหน่อเงิน ป่าเล็ก | ป.5 | 1 |
1974 | บ้านดอนธรรม | 3388 | เด็กหญิงตกานต์ตา พันธ์ชุมภู | ป.5 | 1 |
1975 | บ้านดอนธรรม | 3414 | เด็กหญิงสุชัญญา ไชยานนท์ | ป.5 | 1 |
1976 | บ้านดอนธรรม | 3419 | เด็กหญิงอจิรภาล์ ทับเทศ | ป.5 | 1 |
1977 | บ้านดอนธรรม | 3314 | เด็กหญิงจิราภรณ์ ทาระกิจ | ป.5 | 1 |
1978 | บ้านดอนธรรม | 3339 | เด็กหญิงแสงหอม ลุงพิด | ป.5 | 1 |
1979 | บ้านดอนธรรม | 3415 | เด็กหญิงอธิศยา มยุพันธ์ | ป.5 | 1 |
1980 | บ้านดอนธรรม | 3306 | เด็กชายก้องกิดากร ปงแปง | ป.6 | 1 |
1981 | บ้านดอนธรรม | 3307 | เด็กชายอัณณัฐ สิทธิวงค์ | ป.6 | 1 |
1982 | บ้านดอนธรรม | 3364 | เด็กชายณัฐกร บุญมา | ป.6 | 1 |
1983 | บ้านดอนธรรม | 3365 | เด็กชายตนุสรณ์ ขัดธิดา | ป.6 | 1 |
1984 | บ้านดอนธรรม | 3308 | เด็กชายเอรวัฒน์ จันตาวงค์ | ป.6 | 1 |
1985 | บ้านดอนธรรม | 3416 | เด็กชายเตชินท์ พลเมฆ | ป.6 | 1 |
1986 | บ้านดอนธรรม | 3311 | เด็กหญิงคณิการณ์ ปินตา | ป.6 | 1 |
1987 | บ้านดอนธรรม | 3313 | เด็กหญิงชณัฐฌาย์ วงค์คำ | ป.6 | 1 |
1988 | บ้านดอนธรรม | 3328 | เด็กหญิงนุชจรี สุขตะกั่ว | ป.6 | 1 |
1989 | บ้านดอนธรรม | 3312 | เด็กหญิงกรรณิการ์ ดีเงิน | ป.6 | 1 |
1990 | บ้านทุ่งขาม | 2137 | เด็กชายวัชรพงศ์ แก้วคำงาม | ป.4 | 1 |
1991 | บ้านทุ่งขาม | 2093 | เด็กชายหฤษฏ์ สมพะมิตร์ | ป.4 | 1 |
1992 | บ้านทุ่งขาม | 2098 | เด็กหญิงอาริสา นันตาเป็ก | ป.4 | 1 |
1993 | บ้านทุ่งขาม | 2096 | เด็กหญิงนันธิตา ภาวดี | ป.4 | 1 |
1994 | บ้านทุ่งขาม | 2083 | เด็กหญิงชนกนาถ พึ่งไทยเจริญ | ป.4 | 1 |
1995 | บ้านทุ่งขาม | 2094 | เด็กหญิงจันทร์จรี ศรีจันทร์ | ป.4 | 1 |
1996 | บ้านทุ่งขาม | 2095 | เด็กหญิงชนิภา อินบุญส่ง | ป.4 | 1 |
1997 | บ้านทุ่งขาม | 2086 | เด็กหญิงภัคมณฑน์ สีแจ่ม | ป.4 | 1 |
1998 | บ้านทุ่งขาม | 2097 | เด็กหญิงยมลภัทร์ สอนบุญปาน | ป.4 | 1 |
1999 | บ้านทุ่งขาม | 2075 | เด็กชายรัฐธรรมนูญ ไกรวาปี | ป.5 | 1 |
2000 | บ้านทุ่งขาม | 2076 | เด็กชายรชตภูมิ สันเทศน์ | ป.5 | 1 |
2001 | บ้านทุ่งขาม | 2077 | เด็กชายอัจฉริยะ ป้อเครือ | ป.5 | 1 |
2002 | บ้านทุ่งขาม | 2079 | เด็กชายธีรนันท์ วรรณมณี | ป.5 | 1 |
2003 | บ้านทุ่งขาม | 2090 | เด็กชายบุรินทร์ อินต๊ะเมา | ป.5 | 1 |
2004 | บ้านทุ่งขาม | 2074 | เด็กชายเตชน์ สอนบุญปาน | ป.5 | 1 |
2005 | บ้านทุ่งขาม | 2078 | เด็กชายธีรนพ วรรณมณี | ป.5 | 1 |
2006 | บ้านทุ่งขาม | 2081 | เด็กหญิงศิรภัสสร อินบุญส่ง | ป.5 | 1 |
2007 | บ้านทุ่งขาม | 2166 | เด็กหญิงวลัยทิพย์ สุจริต | ป.5 | 1 |
2008 | บ้านทุ่งขาม | 2120 | เด็กหญิงปาณิชา วิจิตรภัสสร | ป.5 | 1 |
2009 | บ้านทุ่งขาม | 2065 | เด็กชายกิตติกร ขินแก้ว | ป.6 | 1 |
2010 | บ้านทุ่งขาม | 2064 | เด็กชายณัฐวุฒิ อินบุญส่ง | ป.6 | 1 |
2011 | บ้านทุ่งขาม | 2122 | เด็กหญิงพรนภัส ชื่นใจ | ป.6 | 1 |
2012 | บ้านทุ่งขาม | 2177 | เด็กหญิงพิชชาภา สมฤทธิ์ | ป.6 | 1 |
2013 | บ้านทุ่งขาม | 2066 | เด็กหญิงอรนลิน ดอนศิลา | ป.6 | 1 |
2014 | บ้านทุ่งขาม | 2062 | เด็กหญิงบัณฑิตา โนชัย | ป.6 | 1 |
2015 | บ้านทุ่งขาม | 2108 | เด็กหญิงดั่งฝัน ไชยแก้ว | ป.6 | 1 |
2016 | บ้านทุ่งขาม | 2089 | เด็กหญิงจิรัชยา อินต๊ะเมา | ป.6 | 1 |
2017 | บ้านทุ่งขาม | 2067 | เด็กหญิงพิไลวรรณ หอมขจร | ป.6 | 1 |
2018 | บ้านทุ่งขาม | 2063 | เด็กหญิงปานวาด ต่างถิ่น | ป.6 | 1 |
2019 | บ้านทุ่งขาม | 2167 | เด็กชายพีรพัฒน์ หอมขจร | อ.1 | 1 |
2020 | บ้านทุ่งขาม | 2170 | เด็กหญิงจิรัชญา สายใย | อ.1 | 1 |
2021 | บ้านทุ่งขาม | 2172 | เด็กหญิงเปรมา ไชยชิต | อ.1 | 1 |
2022 | บ้านทุ่งขาม | 2168 | เด็กหญิงกริชฎาภัทร โสภักต์ | อ.1 | 1 |
2023 | บ้านทุ่งขาม | 2171 | เด็กหญิงณัฐธิดา อินบุญส่ง | อ.1 | 1 |
2024 | บ้านทุ่งขาม | 2169 | เด็กหญิงกีรติกานต์ เทพนันตา | อ.1 | 1 |
2025 | บ้านทุ่งขาม | 2173 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ แจ่มผล | อ.1 | 1 |
2026 | บ้านทุ่งขาม | 2156 | เด็กชายนราวิชญ์ เปียงกา | อ.2 | 1 |
2027 | บ้านทุ่งขาม | 2155 | เด็กชายธราธิป ใจบันทัด | อ.2 | 1 |
2028 | บ้านทุ่งขาม | 2158 | เด็กชายสิริกานต์ กาวิชัย | อ.2 | 1 |
2029 | บ้านทุ่งขาม | 2157 | เด็กชายวารุจ รามพินิจ | อ.2 | 1 |
2030 | บ้านทุ่งขาม | 2161 | เด็กหญิงณัฐกมล นาคมูล | อ.2 | 1 |
2031 | บ้านทุ่งขาม | 2159 | เด็กหญิงกนกนิภา ต่างถิ่น | อ.2 | 1 |
2032 | บ้านทุ่งขาม | 2160 | เด็กหญิงกัญญาภัทร โสภักต์ | อ.2 | 1 |
2033 | บ้านทุ่งขาม | 2144 | เด็กชายกฤติพงค์ วรรณมณี | อ.3 | 1 |
2034 | บ้านทุ่งขาม | 2154 | เด็กชายชานนท์ แก้วประเสริฐ | อ.3 | 1 |
2035 | บ้านทุ่งขาม | 2142 | เด็กชายศุภวินทร์ อินบุญส่ง | อ.3 | 1 |
2036 | บ้านทุ่งขาม | 2165 | เด็กชายปัญญาวุฒิ บริบูรณ์ | อ.3 | 1 |
2037 | บ้านทุ่งขาม | 2143 | เด็กชายพูลทรัพย์ อินบุญส่ง | อ.3 | 1 |
2038 | บ้านทุ่งขาม | 2151 | เด็กหญิงณัฐมน วงค์บุญจู | อ.3 | 1 |
2039 | บ้านทุ่งขาม | 2147 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา สีแจ่ม | อ.3 | 1 |
2040 | บ้านทุ่งขาม | 2145 | เด็กหญิงเบญญาภา สมพมิตร | อ.3 | 1 |
2041 | บ้านทุ่งขาม | 2146 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ชัชวาลย์ | อ.3 | 1 |
2042 | บ้านทุ่งขาม | 2150 | เด็กหญิงวรกมล ใหม่ทา | อ.3 | 1 |
2043 | บ้านทุ่งขาม | 2132 | เด็กชายเตชภณ แซ่คู | ป.1 | 1 |
2044 | บ้านทุ่งขาม | 2174 | เด็กชายน้อมเกล้า ปราศจากอิทธิพล | ป.1 | 1 |
2045 | บ้านทุ่งขาม | 2133 | เด็กชายวราภัทร วรรณมณี | ป.1 | 1 |
2046 | บ้านทุ่งขาม | 2131 | เด็กชายจิรายุทธ กรงจักร | ป.1 | 1 |
2047 | บ้านทุ่งขาม | 2123 | เด็กชายณัฐดนัย วัฒเสน | ป.1 | 1 |
2048 | บ้านทุ่งขาม | 2134 | เด็กหญิงชลลดา ตาเมืองมูล | ป.1 | 1 |
2049 | บ้านทุ่งขาม | 2124 | เด็กหญิงถวิกา โกสาวัน | ป.1 | 1 |
2050 | บ้านทุ่งขาม | 2135 | เด็กหญิงณัชภัส อินบุญส่ง | ป.1 | 1 |
2051 | บ้านทุ่งขาม | 2125 | เด็กหญิงปรางเพชร แซ่เดี่ยว | ป.1 | 1 |
2052 | บ้านทุ่งขาม | 2152 | เด็กชายวรวุฒิ สีคำดี | ป.2 | 1 |
2053 | บ้านทุ่งขาม | 2113 | เด็กชายปัณณวิชญ์ ยานเรือง | ป.2 | 1 |
2054 | บ้านทุ่งขาม | 2112 | เด็กชายธนกฤต แจ่มผล | ป.2 | 1 |
2055 | บ้านทุ่งขาม | 2111 | เด็กชายณฐกร สมสามารถ | ป.2 | 1 |
2056 | บ้านทุ่งขาม | 2114 | เด็กชายอาทิวราห์ กาวิชัย | ป.2 | 1 |
2057 | บ้านทุ่งขาม | 2110 | เด็กชายกษิติธร เมืองฤทธิ์ | ป.2 | 1 |
2058 | บ้านทุ่งขาม | 2141 | เด็กชายภูบดินทร์ ใจบันทัด | ป.2 | 1 |
2059 | บ้านทุ่งขาม | 2119 | เด็กหญิงสุวิมล สุขใส | ป.2 | 1 |
2060 | บ้านทุ่งขาม | 2153 | เด็กหญิงชิดชนก มั่นแดง | ป.2 | 1 |
2061 | บ้านทุ่งขาม | 2118 | เด็กหญิงศตบงกช เป็งเมืองมูล | ป.2 | 1 |
2062 | บ้านทุ่งขาม | 2116 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ ตั๋นฝั้น | ป.2 | 1 |
2063 | บ้านทุ่งขาม | 2175 | เด็กหญิงวรัญญา เครือวงศ์เมืองคำ | ป.2 | 1 |
2064 | บ้านทุ่งขาม | 2115 | เด็กหญิงณัฐชยา ทองบ่อ | ป.2 | 1 |
2065 | บ้านทุ่งขาม | 2117 | เด็กหญิงบวรลักษณ์ วรรณมณี | ป.2 | 1 |
2066 | บ้านทุ่งขาม | 2129 | เด็กหญิงกุลฑีดา บัวคำทุม | ป.2 | 1 |
2067 | บ้านทุ่งขาม | 2101 | เด็กชายณัฐพัฒน์ สันเทศน์ | ป.3 | 1 |
2068 | บ้านทุ่งขาม | 2102 | เด็กชายพีรพัฒน์ ไสยวัง | ป.3 | 1 |
2069 | บ้านทุ่งขาม | 2099 | เด็กหญิงกมลฉัตร อินบุญส่ง | ป.3 | 1 |
2070 | บ้านทุ่งขาม | 2103 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ คำนวน | ป.3 | 1 |
2071 | บ้านทุ่งขาม | 2100 | เด็กหญิงคณิสสร ชุมภูน้อย | ป.3 | 1 |
2072 | บ้านทุ่งขาม | 2176 | เด็กหญิงปวริศา สมฤทธิ์ | ป.3 | 1 |
2073 | บ้านทุ่งขาม | 2104 | เด็กหญิงเพชรแพรวา ไสยวัง | ป.3 | 1 |
2074 | บ้านทุ่งขาม | 2092 | เด็กชายนิติภูมิ วุฒิ | ป.4 | 1 |
2075 | บ้านทุ่งขาม | 2091 | เด็กชายกฤติเดช เมืองฤทธิ์ | ป.4 | 1 |
2076 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2997 | เด็กชายชลธิชัย บุราคร | อ.1 | 1 |
2077 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3000 | เด็กชายพงษ์พิทักษ์ ทวีพงษ์ | อ.1 | 1 |
2078 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3002 | เด็กชายวรินทร แก้วยองผาง | อ.1 | 1 |
2079 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2999 | เด็กชายธนโชติ ภักตรา | อ.1 | 1 |
2080 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3001 | เด็กหญิงวรภัทร การะบูรรณ์ | อ.1 | 1 |
2081 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2996 | เด็กชายกมนทรรศน์ ศรีวัตภา | อ.1 | 1 |
2082 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2998 | เด็กชายณภณ แสนวงศ์ | อ.1 | 1 |
2083 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3003 | เด็กหญิงณภัทธสรณ์ หาญสิงขร | อ.1 | 1 |
2084 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3004 | เด็กหญิงปริณดา แก้วเตชะ | อ.1 | 1 |
2085 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3006 | เด็กหญิงสิริกํญญา ตั้งอยู่ | อ.1 | 1 |
2086 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3005 | เด็กหญิงวรณนนท์ ดวงแก้ว | อ.1 | 1 |
2087 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2971 | เด็กชายรชต ตุมระวัตร | อ.2 | 1 |
2088 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3009 | เด็กชายภัทรพล มุตต๊ะ | อ.2 | 1 |
2089 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3010 | เด็กชายศิริชัย กันติยะ | อ.2 | 1 |
2090 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3007 | เด็กชายคิรากร ลามา | อ.2 | 1 |
2091 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2970 | เด็กชายภัทรดนัย ตาวะกะ | อ.2 | 1 |
2092 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2969 | เด็กชายชาคริต แสงอรุณ | อ.2 | 1 |
2093 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3019 | เด็กชายปวริศว์ - | อ.2 | 1 |
2094 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3008 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ อินบุญส่ง | อ.2 | 1 |
2095 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2968 | เด็กชายกฤตฤทธิ์ ยาวิราช | อ.2 | 1 |
2096 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3011 | เด็กชายเอกพล พุทธสอน | อ.2 | 1 |
2097 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3013 | เด็กหญิงลักษิกา วิไส | อ.2 | 1 |
2098 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2975 | เด็กหญิงสลิณา หนูแก้ว | อ.2 | 1 |
2099 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3014 | เด็กหญิงอุรัสยา เตวี | อ.2 | 1 |
2100 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2973 | เด็กหญิงประภัสสรา กฤษดา | อ.2 | 1 |
2101 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2974 | เด็กหญิงแพรไพลิน พลเมฆ | อ.2 | 1 |
2102 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3012 | เด็กหญิงกมลชนก คุณเมือง | อ.2 | 1 |
2103 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2976 | เด็กหญิงอธิชา อินทร์จันทร์ | อ.2 | 1 |
2104 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2972 | เด็กหญิงณัฐธิดา เกษณา | อ.2 | 1 |
2105 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2980 | เด็กชายธนกร พันแสน | อ.3 | 1 |
2106 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2985 | เด็กชายอุดมชัย ดำรงค์ศักดิ์ | อ.3 | 1 |
2107 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2982 | เด็กชายนพกร มุ่งโนนบ่อ | อ.3 | 1 |
2108 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2935 | เด็กชายพัสกร ใจบุญ | อ.3 | 1 |
2109 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2978 | เด็กชายกิตติพัฒน์ เดินเมือง | อ.3 | 1 |
2110 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2981 | เด็กชายธันวา เชื้อสาวะถี | อ.3 | 1 |
2111 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2934 | เด็กชายพงศกร ใจเข้าชุม | อ.3 | 1 |
2112 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2936 | เด็กชายพุฒิเมธ ผาบสายยาน | อ.3 | 1 |
2113 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3016 | เด็กชายศุกวิชญ์ นำนนท์ | อ.3 | 1 |
2114 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2984 | เด็กชายภัคพงษ์ มาชาวนา | อ.3 | 1 |
2115 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2983 | เด็กชายนพดล มุ่งโนนบ่อ | อ.3 | 1 |
2116 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2979 | เด็กชายณภัทร แสนวงค์ | อ.3 | 1 |
2117 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3015 | เด็กชายภูมิพัฒน์ คำนนท์ | อ.3 | 1 |
2118 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2933 | เด็กชายธนาวินทร์ เหล่าไชย | อ.3 | 1 |
2119 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2947 | เด็กหญิงอริสรา แปงจิตต์ | อ.3 | 1 |
2120 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2990 | เด็กหญิงชนัญชิดา สายเครื่อง | อ.3 | 1 |
2121 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2942 | เด็กหญิงณัฐธิดา จีบุญมี | อ.3 | 1 |
2122 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2946 | เด็กหญิงอริชญาณ์ ฟูใจ | อ.3 | 1 |
2123 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2940 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ วิทวงษ์นุรักษ์ | อ.3 | 1 |
2124 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3017 | เด็กหญิงวันวิสา ต๊ะศรี | อ.3 | 1 |
2125 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2937 | เด็กหญิงกมลรัตน์ วรรณมณี | อ.3 | 1 |
2126 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2987 | เด็กหญิงออมสิน ยอดคำ | อ.3 | 1 |
2127 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2991 | เด็กหญิงพิชญาภา สิทธิวัง | อ.3 | 1 |
2128 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2939 | เด็กหญิงชลนิศา บุราคร | อ.3 | 1 |
2129 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2943 | เด็กหญิงธนัญญา เนาวบุตร | อ.3 | 1 |
2130 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2945 | เด็กหญิงพาขวัญ ใจบุญ | อ.3 | 1 |
2131 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2988 | เด็กหญิงกชพรรณ อุปปิง | อ.3 | 1 |
2132 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2941 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา บุญทวี | อ.3 | 1 |
2133 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2986 | เด็กหญิงเขมนันท์ จันทร์มณี | อ.3 | 1 |
2134 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3025 | เด็กหญิงกาญจนาวดี คนหมั่น | อ.3 | 1 |
2135 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2951 | เด็กชายอัครภัทร์ บุญเรือง | ป.1 | 1 |
2136 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2950 | เด็กชายปกป้อง ป้องสมาน | ป.1 | 1 |
2137 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2911 | เด็กชายภูมิภัทร พงษ์วานิช | ป.1 | 1 |
2138 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2915 | เด็กชายธนโชติ จารนนท์ | ป.1 | 1 |
2139 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2952 | เด็กชายพงศกร คำโทะ | ป.1 | 1 |
2140 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2953 | เด็กชายปิโยรส ธิราช | ป.1 | 1 |
2141 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2913 | เด็กชายเวทิต แก้วยองผาง | ป.1 | 1 |
2142 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2916 | เด็กชายธันวา แขขุนทด | ป.1 | 1 |
2143 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2995 | เด็กชายณัฐภัทร ใจหนัก | ป.1 | 1 |
2144 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2962 | เด็กชายกฤษฎิ์ ธิวงศ์ | ป.1 | 1 |
2145 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2909 | เด็กชายจิรภัทร จินะการ | ป.1 | 1 |
2146 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2914 | เด็กชายสุรเชษฐ์ แก้วเมืองมา | ป.1 | 1 |
2147 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2927 | เด็กหญิงหอมคำ - | ป.1 | 1 |
2148 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2918 | เด็กหญิงณัฐธิดา สุเมธา | ป.1 | 1 |
2149 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2922 | เด็กหญิงภัทราพร ใจคำท้าว | ป.1 | 1 |
2150 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2925 | เด็กหญิงกวีนรินทร์ ชายคำ | ป.1 | 1 |
2151 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2920 | เด็กหญิงพรรณทิวา กันทะวงค์ | ป.1 | 1 |
2152 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2924 | เด็กหญิงสุธาสินี ปันศรี | ป.1 | 1 |
2153 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2966 | เด็กหญิงณัฎฐนิชา ศรีศักดา | ป.1 | 1 |
2154 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2954 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ฟูวัน | ป.1 | 1 |
2155 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2919 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ป้อเครือ | ป.1 | 1 |
2156 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3021 | เด็กหญิงณัฐนรี เรืองฤทธิ์ | ป.1 | 1 |
2157 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2923 | เด็กหญิงมาลาสินี จามรี | ป.1 | 1 |
2158 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2949 | เด็กหญิงดลนภา นำนนท์ | ป.1 | 1 |
2159 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2873 | เด็กชายอนุพันธ์ พุทธสอน | ป.2 | 1 |
2160 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2992 | เด็กชายณัฐกวิน ศรีนวนจันทร์ | ป.2 | 1 |
2161 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2903 | เด็กชายนนทนันท์ หมื่นสุวรรณวดี | ป.2 | 1 |
2162 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2868 | เด็กชายชญานนท์ เอียดเล็ก | ป.2 | 1 |
2163 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2871 | เด็กชายมหาสมุทร ผิวเหลือง | ป.2 | 1 |
2164 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2869 | เด็กชายณัฐภัทร จอมคำ | ป.2 | 1 |
2165 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3027 | เด็กชายธนกร ตาลเจิม | ป.2 | 1 |
2166 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2901 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ เรือนสิงห์ | ป.2 | 1 |
2167 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2870 | เด็กชายภัคพงษ์ มโนรัตน์ | ป.2 | 1 |
2168 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2872 | เด็กชายวรวิทย์ เรือนคำปา | ป.2 | 1 |
2169 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2904 | เด็กชายธนกร สร้อยคำ | ป.2 | 1 |
2170 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2882 | เด็กหญิงอรรัมภา ใจเป็ง | ป.2 | 1 |
2171 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2876 | เด็กหญิงณัฐนิชา ภาวดี | ป.2 | 1 |
2172 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2906 | เด็กหญิงกันยรัตน์ ฉิมอ่อน | ป.2 | 1 |
2173 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2907 | เด็กหญิงหัสยา วันเจริญกิจ | ป.2 | 1 |
2174 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2994 | เด็กหญิงกานต์รวี กิตติเพชรายุทธ | ป.2 | 1 |
2175 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2878 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ แก้วมามือ | ป.2 | 1 |
2176 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2908 | เด็กหญิงจินดารัตน์ ตันฤกษ์สถาพร | ป.2 | 1 |
2177 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2880 | เด็กหญิงพิมพ์ทอง ก๋องเกิน | ป.2 | 1 |
2178 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2881 | เด็กหญิงวิมณฑน์ภรณ์ รินแก้วงาม | ป.2 | 1 |
2179 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2840 | เด็กชายอัครบดินทร์ คำแสง | ป.3 | 1 |
2180 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2863 | เด็กชายพสิทธิ์ ไทยงูเหลือม | ป.3 | 1 |
2181 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2841 | เด็กชายภาคิน มาลา | ป.3 | 1 |
2182 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2859 | เด็กชายรัชชานนท์ ธิวงศ์ | ป.3 | 1 |
2183 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2800 | เด็กชายพงศธร แม่หว่าง | ป.3 | 1 |
2184 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2967 | เด็กชายณัฐพล อ้วนศรีไสย | ป.3 | 1 |
2185 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2838 | เด็กชายนราธิป หล้าปวงคำ | ป.3 | 1 |
2186 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2860 | เด็กชายณภัทร กาวิมูล | ป.3 | 1 |
2187 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2839 | เด็กชายณัฐยศ แก้วคำมูล | ป.3 | 1 |
2188 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2862 | เด็กชายปธานิน ป้องสมาน | ป.3 | 1 |
2189 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3022 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ แซ่ท่อ | ป.3 | 1 |
2190 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2837 | เด็กชายอภิวิชญ์ ฟูใจ | ป.3 | 1 |
2191 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2866 | เด็กหญิงอารยา ศุภนคร | ป.3 | 1 |
2192 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2865 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา แสงลุน | ป.3 | 1 |
2193 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2854 | เด็กหญิงธนัชญา ฉันทะ | ป.3 | 1 |
2194 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2855 | เด็กหญิงสกุลทิพย์ แสงดี | ป.3 | 1 |
2195 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2846 | เด็กหญิงจิราวรรณ พรมสาร | ป.3 | 1 |
2196 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2864 | เด็กหญิงปริยฉัตร ทะโป | ป.3 | 1 |
2197 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2852 | เด็กหญิงเกื้อภัสสร ครุขยัน | ป.3 | 1 |
2198 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2900 | เด็กหญิงณัฐณิชา สมบัติ | ป.3 | 1 |
2199 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2851 | เด็กหญิงณัฐริกา สิทธิวงค์ | ป.3 | 1 |
2200 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2848 | เด็กหญิงศศิธร เมืองมา | ป.3 | 1 |
2201 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2845 | เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ ตันธะดา | ป.3 | 1 |
2202 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2849 | เด็กหญิงธัญจิรา ปิโย | ป.3 | 1 |
2203 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2857 | เด็กหญิงดวงฤทัย ดวงแก้ว | ป.3 | 1 |
2204 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2850 | เด็กหญิงวชิราภรณ์ คนหมั่น | ป.3 | 1 |
2205 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3023 | เด็กหญิงสิริญาภรณ์ ตั้งอยู่ | ป.3 | 1 |
2206 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3024 | เด็กชายปรัชญธริน จอมศักดิ์ | ป.4 | 1 |
2207 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2821 | เด็กชายธีรภัทร โนจา | ป.4 | 1 |
2208 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2825 | เด็กชายณัฐพงษ์ จันทะวงค์ | ป.4 | 1 |
2209 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2816 | เด็กชายธมนพัณณ์ แก้ววันดี | ป.4 | 1 |
2210 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2824 | เด็กชายธรรมวิทย์ อ้ายสุภา | ป.4 | 1 |
2211 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2817 | เด็กชายรัฐสภา อ้ายสุภา | ป.4 | 1 |
2212 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2823 | เด็กชายดุษฏี เมธา | ป.4 | 1 |
2213 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2754 | เด็กชายธีรศักดิ์ รัตน้ำหิน | ป.4 | 1 |
2214 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2858 | เด็กชายภัทรกร ตาวะกะ | ป.4 | 1 |
2215 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2822 | เด็กชายปัณณธีร์ ธะนะสาร | ป.4 | 1 |
2216 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2820 | เด็กชายภาณุวิชญ์ จำปา | ป.4 | 1 |
2217 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2833 | เด็กหญิงนภาพร มะโนนัย | ป.4 | 1 |
2218 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2836 | เด็กหญิงกัญญ์ณัชชา ทองแดง | ป.4 | 1 |
2219 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2818 | เด็กหญิงญารินดา หลงสกุล | ป.4 | 1 |
2220 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2827 | เด็กหญิงชไมพร เมืองมูล | ป.4 | 1 |
2221 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2829 | เด็กหญิงจิรภิญญา เจริญวัง | ป.4 | 1 |
2222 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2826 | เด็กหญิงพัชญ์พิดา อินบุญส่ง | ป.4 | 1 |
2223 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2883 | เด็กหญิงณัฐณิชา เชื้อสาวะถี | ป.4 | 1 |
2224 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2831 | เด็กหญิงปานฤทัย มโนรัตน์ | ป.4 | 1 |
2225 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2834 | เด็กหญิงบัณฑิตา สิทธิเกษร | ป.4 | 1 |
2226 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2898 | เด็กหญิงกมลฉัตร วรรณมณี | ป.4 | 1 |
2227 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2835 | เด็กหญิงมณธิณี พุทธสอน | ป.4 | 1 |
2228 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2956 | เด็กชายชนะดล ทากูล | ป.5 | 1 |
2229 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2752 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ เต็มใจ | ป.5 | 1 |
2230 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 3026 | เด็กชายพรัญญู ตาลเจิม | ป.5 | 1 |
2231 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2755 | เด็กชายปฏิภาณ ภาวะดี | ป.5 | 1 |
2232 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2787 | เด็กชายธนกฤติ มาบุญ | ป.5 | 1 |
2233 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2813 | เด็กชายกิตติศักดิ์ พุทธสอน | ป.5 | 1 |
2234 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2757 | เด็กชายวัชรานนท์ นำนนท์ | ป.5 | 1 |
2235 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2749 | เด็กชายอภินันท์ พลนา | ป.5 | 1 |
2236 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2788 | เด็กชายชนะกร ผานดอยแดน | ป.5 | 1 |
2237 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2753 | เด็กชายธันวา ชลพล | ป.5 | 1 |
2238 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2759 | เด็กชายสรวิชญ์ เทพบรรทุม | ป.5 | 1 |
2239 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2760 | เด็กชายณัฐปภัสร์ ภักตรา | ป.5 | 1 |
2240 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2761 | เด็กชายสุรชัย ศรีใจ | ป.5 | 1 |
2241 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2766 | เด็กหญิงมุทิตา เริงนิสัย | ป.5 | 1 |
2242 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2765 | เด็กหญิงประภัสสร จินะการ | ป.5 | 1 |
2243 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2814 | เด็กหญิงวรรณนภา อัยยะกา | ป.5 | 1 |
2244 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2993 | เด็กหญิงวรรณรท สิทธิภาษา | ป.5 | 1 |
2245 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2762 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ เหมรา | ป.5 | 1 |
2246 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2764 | เด็กหญิงทรงภรณ์ แก้วคำมูล | ป.5 | 1 |
2247 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2767 | เด็กหญิงวริศรา ครุขยัน | ป.5 | 1 |
2248 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2763 | เด็กหญิงกิติยาณี จำปา | ป.5 | 1 |
2249 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2776 | เด็กชายธนภัทร พุทธสอน | ป.6 | 1 |
2250 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2810 | เด็กชายธนชัย อุรา | ป.6 | 1 |
2251 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2730 | เด็กชายจีรวัฒน์ พันธิถา | ป.6 | 1 |
2252 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2709 | เด็กชายรัฐภัทรพงศ์ ดวงชัย | ป.6 | 1 |
2253 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2774 | เด็กชายวิทยา กัลลา | ป.6 | 1 |
2254 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2743 | เด็กชายนิธิกร บุตรา | ป.6 | 1 |
2255 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2733 | เด็กชายธนพัฒน์ อินละปะ | ป.6 | 1 |
2256 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2717 | เด็กชายก้องภพ จ๊ะใจ | ป.6 | 1 |
2257 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2789 | เด็กชายกิตตินันท์ พุทธสอน | ป.6 | 1 |
2258 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2662 | เด็กชายทวีศักดิ์ ไชยอุด | ป.6 | 1 |
2259 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2958 | เด็กชายปัณณวิชญ์ คำตาบุตร | ป.6 | 1 |
2260 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2896 | เด็กหญิงกมลทิพย์ คำแสง | ป.6 | 1 |
2261 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2713 | เด็กหญิงณัฏฐชา การุณ | ป.6 | 1 |
2262 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2811 | เด็กหญิงศุภกาญจน์ มะลิทา | ป.6 | 1 |
2263 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2790 | เด็กหญิงวิมลศิริ สิทธิการ | ป.6 | 1 |
2264 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2715 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วมูล | ป.6 | 1 |
2265 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2714 | เด็กหญิงประวิชญา อำพร | ป.6 | 1 |
2266 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2736 | เด็กหญิงวิมลทิพย์ ทรายเป็ง | ป.6 | 1 |
2267 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2716 | เด็กหญิงอักสร ขำเจริญ | ป.6 | 1 |
2268 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2885 | เด็กหญิงภัทรชนก ณ สมบูรณ์ | ป.6 | 1 |
2269 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2963 | เด็กหญิงนันทวรรณ วิตรีรัตนวัฒน์ | ป.6 | 1 |
2270 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2777 | เด็กหญิงชนิดาภา มูลสาร | ป.6 | 1 |
2271 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2957 | เด็กหญิงวรวรรณ ชมภูบุตร | ป.6 | 1 |
2272 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2778 | เด็กหญิงกนกดารินทร์ ก๋องเกิน | ป.6 | 1 |
2273 | ไหล่หินราษฎร์บำรุง | 2734 | เด็กหญิงณิชนันทน์ แผ่นคำ | ป.6 | 1 |
2274 | วัดสาแล | 2120 | เด็กหญิงกมลชนก ต๊ะวงค์ | ป.3 | 1 |
2275 | วัดสาแล | 2112 | เด็กชายกชพรรณ แก้วจิโน | ป.4 | 1 |
2276 | วัดสาแล | 2125 | เด็กชายนิวัฒน์ ถาน้อย | ป.4 | 1 |
2277 | วัดสาแล | 2108 | เด็กชายกิตติกานต์ เมืองมา | ป.4 | 1 |
2278 | วัดสาแล | 2106 | เด็กชายภาณุภัทร วงค์กลม | ป.4 | 1 |
2279 | วัดสาแล | 2111 | เด็กชายรัตชานนท์ ใจยา | ป.4 | 1 |
2280 | วัดสาแล | 2109 | เด็กชายชนกันต์ ขัดเชียงแสน | ป.4 | 1 |
2281 | วัดสาแล | 2113 | เด็กหญิงลินลดา นาสี | ป.4 | 1 |
2282 | วัดสาแล | 2114 | เด็กหญิงอาทิมา เลาหพิบูลย์กุล | ป.4 | 1 |
2283 | วัดสาแล | 2090 | เด็กชายชลภัทร์ นันใจจุมป๋า | ป.5 | 1 |
2284 | วัดสาแล | 2093 | เด็กชายวุฒธิชัย บุ่งศรี | ป.5 | 1 |
2285 | วัดสาแล | 2091 | เด็กชายกิตติศักดิ์ วันเปี้ย | ป.5 | 1 |
2286 | วัดสาแล | 2094 | เด็กชายธนกร ขัดเชียงแสน | ป.5 | 1 |
2287 | วัดสาแล | 2135 | เด็กชายศุภวิชญ์ นาสิงห์ทอง | ป.5 | 1 |
2288 | วัดสาแล | 2092 | เด็กชายณัฐพล คำลี | ป.5 | 1 |
2289 | วัดสาแล | 2152 | เด็กชายรชต มูลปะละ | ป.5 | 1 |
2290 | วัดสาแล | 2098 | เด็กชายกฤติน เขื่อนปัญญา | ป.5 | 1 |
2291 | วัดสาแล | 2089 | เด็กชายอภิชาติ ศรีจันทร์ | ป.5 | 1 |
2292 | วัดสาแล | 2101 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ อินสุข | ป.5 | 1 |
2293 | วัดสาแล | 2103 | เด็กหญิงณัฐสินี หมื่นประจักร์ | ป.5 | 1 |
2294 | วัดสาแล | 2099 | เด็กหญิงสาธิตา จิตต์ดวงวัน | ป.5 | 1 |
2295 | วัดสาแล | 2100 | เด็กหญิงเพชรลดา ใจบุญ | ป.5 | 1 |
2296 | วัดสาแล | 2102 | เด็กหญิงปริยฉัตร ปะละน่าน | ป.5 | 1 |
2297 | วัดสาแล | 2084 | เด็กชายจิรายุ ตะนะวงค์ | ป.6 | 1 |
2298 | วัดสาแล | 2123 | เด็กชายยสวัฒน์ หน่อใหม่ | ป.6 | 1 |
2299 | วัดสาแล | 2124 | เด็กชายนนทชัย นันใจจุ่มป๋า | ป.6 | 1 |
2300 | วัดสาแล | 2105 | เด็กชายภาณุรัตน์ วงค์กลม | ป.6 | 1 |
2301 | วัดสาแล | 2086 | เด็กหญิงชนัญธิดา รักเมือง | ป.6 | 1 |
2302 | วัดสาแล | 2087 | เด็กหญิงออนฐิชา บุญเจริญ | ป.6 | 1 |
2303 | วัดสาแล | 2088 | เด็กหญิงวิรดา นามเมือง | ป.6 | 1 |
2304 | วัดสาแล | 2150 | เด็กชายณกร คำกาหลง | อ.2 | 1 |
2305 | วัดสาแล | 2151 | เด็กชายปกรณ์เกียรติ์ รักษาเชื้อ | อ.2 | 1 |
2306 | วัดสาแล | 2149 | เด็กชายสุรวิชญ์ ทองน้อย | อ.3 | 1 |
2307 | วัดสาแล | 2142 | เด็กชายธันวา ผมจันทร์ | อ.3 | 1 |
2308 | วัดสาแล | 2141 | เด็กชายจารุพงค์ บัวละวงค์ | อ.3 | 1 |
2309 | วัดสาแล | 2143 | เด็กชายภูมินทร์ อุปการะ | อ.3 | 1 |
2310 | วัดสาแล | 2146 | เด็กหญิงวิศรินทร์ คำนับภา | อ.3 | 1 |
2311 | วัดสาแล | 2145 | เด็กหญิงวรัทยา ปันแก้ว | อ.3 | 1 |
2312 | วัดสาแล | 2147 | เด็กหญิงอัญญาริน ยอดฉุน | อ.3 | 1 |
2313 | วัดสาแล | 2144 | เด็กหญิงธิดารัตน์ พานิชวงษ์ | อ.3 | 1 |
2314 | วัดสาแล | 2138 | เด็กชายณัฐฐ์ฐนนท์ โปรวิชัย | ป.1 | 1 |
2315 | วัดสาแล | 2148 | เด็กชายชัยวัฒน์ ท่าดี | ป.1 | 1 |
2316 | วัดสาแล | 2140 | เด็กหญิงวัลลภา แก้วประเสริฐ | ป.1 | 1 |
2317 | วัดสาแล | 2139 | เด็กหญิงณัฐณิชา ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
2318 | วัดสาแล | 2126 | เด็กชายอภิวุฒิ ศรีจันทร์ | ป.2 | 1 |
2319 | วัดสาแล | 2128 | เด็กชายกฤตเมธ เขื่อนปัญญา | ป.2 | 1 |
2320 | วัดสาแล | 2129 | เด็กชายจักรพงศ์ ชมภูชัย | ป.2 | 1 |
2321 | วัดสาแล | 2134 | เด็กชายรัตนภูมิ คำแปง | ป.2 | 1 |
2322 | วัดสาแล | 2133 | เด็กหญิงนัณฐิตา ถาน้อย | ป.2 | 1 |
2323 | วัดสาแล | 2132 | เด็กหญิงณันธณิชา แก้วใหม่ | ป.2 | 1 |
2324 | วัดสาแล | 2130 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ดวงแก้ว | ป.2 | 1 |
2325 | วัดสาแล | 2131 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา มูลคำแปง | ป.2 | 1 |
2326 | วัดสาแล | 2117 | เด็กชายวชิรพันธุ์ ศรีจันทร์ | ป.3 | 1 |
2327 | วัดสาแล | 2116 | เด็กชายวีรภัทร สดสุภา | ป.3 | 1 |
2328 | วัดสาแล | 2122 | เด็กหญิงภณิดา ถาน้อย | ป.3 | 1 |
2329 | วัดสาแล | 2118 | เด็กหญิงปาริฉัตร ถาน้อย | ป.3 | 1 |
2330 | วัดสาแล | 2119 | เด็กหญิงพัฒน์นรี โปรวิชัย | ป.3 | 1 |
2331 | วัดสาแล | 2121 | เด็กหญิงกวินธิดา จิตต์ดวงวัน | ป.3 | 1 |
2332 | วัดสาแล | 2136 | เด็กหญิงกันติชา นาสิงห์ทอง | ป.3 | 1 |
2333 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2308 | เด็กชายนพคุณ ใยมูล | อ.1 | 1 |
2334 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2311 | เด็กชายพชรพล บุญเรือง | อ.1 | 1 |
2335 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2310 | เด็กชายปรัชญา หน่อใหม่ | อ.1 | 1 |
2336 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2309 | เด็กหญิงบัณฑิต ก๋องแก่น | อ.1 | 1 |
2337 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2306 | เด็กชายเจษฎากร สลับศรี | อ.1 | 1 |
2338 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2307 | เด็กชายณัฎฐบวร ปัญญาคำ | อ.1 | 1 |
2339 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2312 | เด็กหญิงธีรดา เสาร์เทพ | อ.1 | 1 |
2340 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2313 | เด็กหญิงธนัฐติกาล ช่างลืม | อ.1 | 1 |
2341 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2314 | เด็กหญิงพิชญธิดา เดือนข่าย | อ.1 | 1 |
2342 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2296 | เด็กชายณัฐมล ปิงแก้ว | อ.2 | 1 |
2343 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2299 | เด็กชายภูมิพัฒน์ สุปิน | อ.2 | 1 |
2344 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2300 | เด็กชายอัครพงษ์ บุญยืน | อ.2 | 1 |
2345 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2298 | เด็กชายพิชญุตม์ อูบป้อ | อ.2 | 1 |
2346 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2315 | เด็กชายตนุภัทร ใจกล้า | อ.2 | 1 |
2347 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2303 | เด็กหญิงภัทรภา กันใจ | อ.2 | 1 |
2348 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2301 | เด็กหญิงกาญจนาพร จวงทอง | อ.2 | 1 |
2349 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2302 | เด็กหญิงณํฐฐาพร ขัดผาบ | อ.2 | 1 |
2350 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2289 | เด็กชายนนธวัช ใจงาม | อ.3 | 1 |
2351 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2290 | เด็กชายวชิรากรณ์ สีสิงห์ | อ.3 | 1 |
2352 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2286 | เด็กชายกิตินันท์ ทาธะวงค์ | อ.3 | 1 |
2353 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2288 | เด็กชายธีรวัฒน์ เขื่อนปัญญา | อ.3 | 1 |
2354 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2287 | เด็กชายธนภัทร พิศวงศ์ | อ.3 | 1 |
2355 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2291 | เด็กชายอนุภัทร วรรณบุตร | อ.3 | 1 |
2356 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2293 | เด็กหญิงทิพย์ศิรินทร์ อินต๊ะพรม | อ.3 | 1 |
2357 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2292 | เด็กหญิงจุฑามาศ ไชยราช | อ.3 | 1 |
2358 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2274 | เด็กชายจักรภัทร ทาสา | ป.1 | 1 |
2359 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2275 | เด็กชายนฤบดินทร์ ปากหวาน | ป.1 | 1 |
2360 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2294 | เด็กชายภาคิน ลาดปาละ | ป.1 | 1 |
2361 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2285 | เด็กชายวันชนะ ขัตตา | ป.1 | 1 |
2362 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2279 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา วันเปี้ย | ป.1 | 1 |
2363 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2277 | เด็กหญิงญาญ่า คำพิทำ | ป.1 | 1 |
2364 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2278 | เด็กหญิงณิชาดา เครือเพลา | ป.1 | 1 |
2365 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2280 | เด็กหญิงณัฐณิชา เขียวสนุก | ป.1 | 1 |
2366 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2270 | เด็กชายภัทรดนัย ฟังเย็น | ป.2 | 1 |
2367 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2269 | เด็กชายสิทธิศักดิ์ ศรีธิอินใจ | ป.2 | 1 |
2368 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2283 | เด็กชายธีรภัทร สำเภาเงิน | ป.2 | 1 |
2369 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2271 | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ยะเปียง | ป.2 | 1 |
2370 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2273 | เด็กหญิงวนิดา ปงกันทา | ป.2 | 1 |
2371 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2259 | เด็กชายปภาวิน ยะอินทร์ | ป.3 | 1 |
2372 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2260 | เด็กชายยศกร แก้วยศ | ป.3 | 1 |
2373 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2257 | เด็กชายเจษฎากร แซ่ล้อ | ป.3 | 1 |
2374 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2258 | เด็กชายธนาวุฒิ ใจคำวัง | ป.3 | 1 |
2375 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2261 | เด็กชายอภิวุฒิ เทพสุทะ | ป.3 | 1 |
2376 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2265 | เด็กหญิงวิรดา นันตา | ป.3 | 1 |
2377 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2263 | เด็กหญิงวรัญญา หน่อใหม่ | ป.3 | 1 |
2378 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2262 | เด็กหญิงนพรัตน์ ปากหวาน | ป.3 | 1 |
2379 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2264 | เด็กหญิงวรางคณา คำพิลา | ป.3 | 1 |
2380 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2266 | เด็กชายศุภณัฐ ใจวุฒิ | ป.4 | 1 |
2381 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2250 | เด็กชายกิตติศักดิ์ ต๊ะสุทา | ป.4 | 1 |
2382 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2253 | เด็กชายภคพงษ์ ก๋องแก่น | ป.4 | 1 |
2383 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2252 | เด็กชายปภังกร ภูสด | ป.4 | 1 |
2384 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2251 | เด็กชายณัฐติพล เครือยศ | ป.4 | 1 |
2385 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2255 | เด็กหญิงปภาดา สมวงค์ | ป.4 | 1 |
2386 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2282 | เด็กหญิงณัฐสินี เกตุชู | ป.4 | 1 |
2387 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2304 | เด็กหญิงณัฏฐ์ธนภรณ์ ไทยกรรณ์ | ป.4 | 1 |
2388 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2256 | เด็กหญิงพิชชานันท์ เชียงแขก | ป.4 | 1 |
2389 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2254 | เด็กหญิงนิศรา ลมมูลตรี | ป.4 | 1 |
2390 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2242 | เด็กชายกิตติธัช ศรีจันทร์ | ป.5 | 1 |
2391 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2245 | เด็กชายสุกฤษฎิ์ ฟูจูมปา | ป.5 | 1 |
2392 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2244 | เด็กชายมณเฑียร เทพสุทะ | ป.5 | 1 |
2393 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2295 | เด็กชายปกรณ์ ขัดผาบ | ป.5 | 1 |
2394 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2243 | เด็กชายธีรนัย สิงห์คราช | ป.5 | 1 |
2395 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2316 | เด็กชายชีวานนท์ คำพิทำ | ป.5 | 1 |
2396 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2247 | เด็กหญิงณิชนันท์ ทาธะวงค์ | ป.5 | 1 |
2397 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2248 | เด็กหญิงศุกร์กันยา ภูสด | ป.5 | 1 |
2398 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2246 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ศรีจันทร์ | ป.5 | 1 |
2399 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2234 | เด็กชายก้องกิดากร บรรเลงชื่น | ป.6 | 1 |
2400 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2281 | เด็กชายวชิรวิทย์ หอมนาน | ป.6 | 1 |
2401 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2272 | เด็กชายธนภูมิ เขียวคำ | ป.6 | 1 |
2402 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2236 | เด็กชายปภังกร วงษ์พิมพ์ | ป.6 | 1 |
2403 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2235 | เด็กชายเด่นภูมิ ลมมูลตรี | ป.6 | 1 |
2404 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2238 | เด็กหญิงพิชญาภัค ใจจอมกุล | ป.6 | 1 |
2405 | ชุมชนบ้านมั่ว | 2237 | เด็กหญิงชนิตรา ละศรี | ป.6 | 1 |
2406 | บ้านแม่กึ๊ด | 1325 | เด็กชายเดชาโชติ ถาตุ้ย | อ.2 | 1 |
2407 | บ้านแม่กึ๊ด | 1323 | เด็กชายคุณานนท์ ยะมงคล | อ.2 | 1 |
2408 | บ้านแม่กึ๊ด | 1327 | เด็กชายอนุสรณ์ ปงใจ | อ.2 | 1 |
2409 | บ้านแม่กึ๊ด | 1328 | เด็กชายอภิชัจ เจริญสาร | อ.2 | 1 |
2410 | บ้านแม่กึ๊ด | 1326 | เด็กชายปรัตถกร เพ็ชรแสนงาม | อ.2 | 1 |
2411 | บ้านแม่กึ๊ด | 1324 | เด็กชายณัฐวุฒิ ปัญญา | อ.2 | 1 |
2412 | บ้านแม่กึ๊ด | 1331 | เด็กหญิงสโรชา ติ๊บขัด | อ.2 | 1 |
2413 | บ้านแม่กึ๊ด | 1330 | เด็กหญิงวรัญชิดา คำนัก | อ.2 | 1 |
2414 | บ้านแม่กึ๊ด | 1329 | เด็กหญิงกัญญาภัทร แก้วคำปัน | อ.2 | 1 |
2415 | บ้านแม่กึ๊ด | 1332 | เด็กหญิงพิชญธิดา บุญมา | อ.2 | 1 |
2416 | บ้านแม่กึ๊ด | 1318 | เด็กชายกันณภัทร ภูสด | อ.3 | 1 |
2417 | บ้านแม่กึ๊ด | 1319 | เด็กชายทัศพร ศรีไชย | อ.3 | 1 |
2418 | บ้านแม่กึ๊ด | 1321 | เด็กหญิงสุพรรณิกา เถิงจ่าง | อ.3 | 1 |
2419 | บ้านแม่กึ๊ด | 1320 | เด็กหญิงวริษฐา แก้วจิโน | อ.3 | 1 |
2420 | บ้านแม่กึ๊ด | 1315 | เด็กชายภูริภัทร ก๋ามะสว่าง | ป.1 | 1 |
2421 | บ้านแม่กึ๊ด | 1311 | เด็กชายจรณินทร์ บุญอุ้ม | ป.1 | 1 |
2422 | บ้านแม่กึ๊ด | 1317 | เด็กชายธนภัทร ทะลือชัย | ป.1 | 1 |
2423 | บ้านแม่กึ๊ด | 1310 | เด็กชายยุพเรศ ถาน้อย | ป.1 | 1 |
2424 | บ้านแม่กึ๊ด | 1313 | เด็กหญิงภัณชนกกฤษ ท่าจันทร์ | ป.1 | 1 |
2425 | บ้านแม่กึ๊ด | 1314 | เด็กหญิงศรัญญา ปีบกระโทก | ป.1 | 1 |
2426 | บ้านแม่กึ๊ด | 1309 | เด็กชายกฤตบุญ ไชยวรรณ | ป.2 | 1 |
2427 | บ้านแม่กึ๊ด | 1302 | เด็กชายณัฐภูมิ แก้ววงค์ษา | ป.2 | 1 |
2428 | บ้านแม่กึ๊ด | 1303 | เด็กหญิงจิรัชญา ศรีคำลือ | ป.2 | 1 |
2429 | บ้านแม่กึ๊ด | 1285 | เด็กชายสุวพัฒน์ นันใจจุมป๋า | ป.3 | 1 |
2430 | บ้านแม่กึ๊ด | 1281 | เด็กชายทยากร ตุ้ยคำ | ป.3 | 1 |
2431 | บ้านแม่กึ๊ด | 1284 | เด็กชายธนวัต เวคินหิรัญ | ป.3 | 1 |
2432 | บ้านแม่กึ๊ด | 1283 | เด็กชายพิภัช ติ๊บขัด | ป.3 | 1 |
2433 | บ้านแม่กึ๊ด | 1287 | เด็กชายธนิสร แก้วหลวง | ป.3 | 1 |
2434 | บ้านแม่กึ๊ด | 1282 | เด็กชายรัชชานนทร์ แสงดี | ป.3 | 1 |
2435 | บ้านแม่กึ๊ด | 1286 | เด็กชายภูภาวี สีไชย | ป.3 | 1 |
2436 | บ้านแม่กึ๊ด | 1292 | เด็กหญิงเอริณดา กันใจ | ป.3 | 1 |
2437 | บ้านแม่กึ๊ด | 1291 | เด็กหญิงเปรมกมล พืชหมอ | ป.3 | 1 |
2438 | บ้านแม่กึ๊ด | 1289 | เด็กหญิงลวิตรา ไชยวรรณ | ป.3 | 1 |
2439 | บ้านแม่กึ๊ด | 1307 | เด็กหญิงวันวิสา คำมาจันทร์ | ป.3 | 1 |
2440 | บ้านแม่กึ๊ด | 1305 | เด็กชายปกรณ์ แก้วจิโน | ป.4 | 1 |
2441 | บ้านแม่กึ๊ด | 1270 | เด็กชายธนากร วิสุวรรณ | ป.4 | 1 |
2442 | บ้านแม่กึ๊ด | 1274 | เด็กหญิงรุ่งทิวา วิลัยการ | ป.4 | 1 |
2443 | บ้านแม่กึ๊ด | 1276 | เด็กหญิงนภัสวรรณ์ ตันทา | ป.4 | 1 |
2444 | บ้านแม่กึ๊ด | 1278 | เด็กหญิงวิชญาพร ยอดใจ | ป.4 | 1 |
2445 | บ้านแม่กึ๊ด | 1275 | เด็กหญิงปาริฉัตร ก๋องแก่น | ป.4 | 1 |
2446 | บ้านแม่กึ๊ด | 1273 | เด็กหญิงธิดารัตน์ โรคน้อย | ป.4 | 1 |
2447 | บ้านแม่กึ๊ด | 1277 | เด็กหญิงปานทิพย์ วิสุวรรณ | ป.4 | 1 |
2448 | บ้านแม่กึ๊ด | 1279 | เด็กหญิงลภัสรดา แสนสมบัติ | ป.4 | 1 |
2449 | บ้านแม่กึ๊ด | 1272 | เด็กหญิงวรัญญา หล่อพิเชียร | ป.4 | 1 |
2450 | บ้านแม่กึ๊ด | 1280 | เด็กหญิงณิชมน บุญอุ้ม | ป.4 | 1 |
2451 | บ้านแม่กึ๊ด | 1266 | เด็กชายสิงหา มะเดื่อทอง | ป.5 | 1 |
2452 | บ้านแม่กึ๊ด | 1296 | เด็กชายอนุพงศ์ เมืองแก้ว | ป.5 | 1 |
2453 | บ้านแม่กึ๊ด | 1297 | เด็กชายอรรณพ โภยนอก | ป.5 | 1 |
2454 | บ้านแม่กึ๊ด | 1265 | เด็กชายพลพัฒ ศรีจันทร์ | ป.5 | 1 |
2455 | บ้านแม่กึ๊ด | 1322 | เด็กชายชลินทร สุโพธิ์คำ | ป.5 | 1 |
2456 | บ้านแม่กึ๊ด | 1295 | เด็กหญิงกัญณภัทร ท่าจันทร์ | ป.5 | 1 |
2457 | บ้านแม่กึ๊ด | 1267 | เด็กหญิงเพชรไพลิน บุรี | ป.5 | 1 |
2458 | บ้านแม่กึ๊ด | 1316 | เด็กหญิงอัญชิษฐา อินบุญส่ง | ป.5 | 1 |
2459 | บ้านแม่กึ๊ด | 1333 | เด็กหญิงกัญญ์วรา บุญมา | ป.5 | 1 |
2460 | บ้านแม่กึ๊ด | 1253 | เด็กชายวรดอน ยอดใจ | ป.6 | 1 |
2461 | บ้านแม่กึ๊ด | 1254 | เด็กหญิงสุชานันท์ โยทะกา | ป.6 | 1 |
2462 | บ้านแม่กึ๊ด | 1255 | เด็กหญิงกฤชอร เปียงใจ | ป.6 | 1 |
2463 | บ้านแม่กึ๊ด | 1308 | เด็กหญิงณัฐมล ดีสุติน | ป.6 | 1 |
2464 | บ้านแม่กึ๊ด | 1256 | เด็กหญิงเกวลิน ทวีผล | ป.6 | 1 |
2465 | บ้านแม่กึ๊ด | 1259 | เด็กหญิงณัฐธิดา วิสุวรรณ | ป.6 | 1 |
2466 | อนุบาลเสริมงาม | 6506 | เด็กหญิงชญานิน ฟูกัน | อ.3 | 1 |
2467 | อนุบาลเสริมงาม | 6228 | เด็กหญิงนภัทรสญาน์ ใหม่กันทะ | ป.4 | 2 |
2468 | อนุบาลเสริมงาม | 6508 | เด็กหญิงชนาพร ชาจีน | อ.3 | 1 |
2469 | อนุบาลเสริมงาม | 6190 | เด็กชายพยัคฆ์ ไชยชะนะ | ป.4 | 3 |
2470 | อนุบาลเสริมงาม | 6510 | เด็กหญิงฐิติมน วงค์ไชย | อ.3 | 1 |
2471 | อนุบาลเสริมงาม | 6215 | เด็กชายทัศดนัย ต๊ะนางอย | ป.4 | 3 |
2472 | อนุบาลเสริมงาม | 6507 | เด็กหญิงชญานันท์ จินตุลา | อ.3 | 1 |
2473 | อนุบาลเสริมงาม | 6241 | เด็กชายรัชชานนท์ ภูสด | ป.4 | 3 |
2474 | อนุบาลเสริมงาม | 6536 | เด็กชายกิตติกวิน ปัญญาคำ | อ.3 | 2 |
2475 | อนุบาลเสริมงาม | 6238 | เด็กชายปัณณทัต ปิ่นทอง | ป.4 | 3 |
2476 | อนุบาลเสริมงาม | 6539 | เด็กชายเทพทัต สุริยา | อ.3 | 2 |
2477 | อนุบาลเสริมงาม | 6217 | เด็กชายธนภัทร ต๊ะสุภา | ป.4 | 3 |
2478 | อนุบาลเสริมงาม | 6540 | เด็กชายปภาวิน สุรินทร์ | อ.3 | 2 |
2479 | อนุบาลเสริมงาม | 6581 | เด็กชายอริย์ธัช โพธาธรรม | ป.4 | 3 |
2480 | อนุบาลเสริมงาม | 6541 | เด็กชายพิชยะ ชัยศิริภัสสร | อ.3 | 2 |
2481 | อนุบาลเสริมงาม | 6196 | เด็กชายอัศนัย ต๊ะนางอย | ป.4 | 3 |
2482 | อนุบาลเสริมงาม | 6537 | เด็กชายชโนดม จารุพงศ์ | อ.3 | 2 |
2483 | อนุบาลเสริมงาม | 6193 | เด็กชายวัชรวิทย์ จอมคำ | ป.4 | 3 |
2484 | อนุบาลเสริมงาม | 6623 | เด็กชายณภัทร มาแสน | อ.3 | 2 |
2485 | อนุบาลเสริมงาม | 6187 | เด็กชายธวัชชัย ใจวัง | ป.4 | 3 |
2486 | อนุบาลเสริมงาม | 6543 | เด็กชายสรวิชญ์ อายุวรรณา | อ.3 | 2 |
2487 | อนุบาลเสริมงาม | 6219 | เด็กชายบุณยากร มาทา | ป.4 | 3 |
2488 | อนุบาลเสริมงาม | 6544 | เด็กชายสรวัชญ์ อายุวรรณา | อ.3 | 2 |
2489 | อนุบาลเสริมงาม | 6185 | เด็กชายฐิติศักดิ์ วงสุทธา | ป.4 | 3 |
2490 | อนุบาลเสริมงาม | 6538 | เด็กชายชินนวัฒน์ อุดถา | อ.3 | 2 |
2491 | อนุบาลเสริมงาม | 6253 | เด็กหญิงสลิลทิพย์ ปงก๋าวงค์ | ป.4 | 3 |
2492 | อนุบาลเสริมงาม | 6542 | เด็กชายวชิรวิชญ์ จำนงจิตร์ | อ.3 | 2 |
2493 | อนุบาลเสริมงาม | 6225 | เด็กหญิงชุติมดี จันทร์ต๊ะ | ป.4 | 3 |
2494 | อนุบาลเสริมงาม | 6548 | เด็กหญิงปัญญาภรณ์ ปิยะไพศาล | อ.3 | 2 |
2495 | อนุบาลเสริมงาม | 6373 | เด็กหญิงเมธาวี ใหม่โปธิ | ป.4 | 3 |
2496 | อนุบาลเสริมงาม | 6551 | เด็กหญิงพรรณวดี กาวิละ | อ.3 | 2 |
2497 | อนุบาลเสริมงาม | 6245 | เด็กหญิงดวงสมร สดสุภา | ป.4 | 3 |
2498 | อนุบาลเสริมงาม | 6553 | เด็กหญิงลิงลิง เทพก๋อง | อ.3 | 2 |
2499 | อนุบาลเสริมงาม | 6226 | เด็กหญิงชญานิศ ดีติ๊บ | ป.4 | 3 |
2500 | อนุบาลเสริมงาม | 6552 | เด็กหญิงลักษิกา แก้วคำน้อย | อ.3 | 2 |
2501 | อนุบาลเสริมงาม | 6200 | เด็กหญิงณัฐธิดา จันทร์กาวี | ป.4 | 3 |
2502 | อนุบาลเสริมงาม | 6545 | เด็กหญิงฐิติกาญจน์ ตันทา | อ.3 | 2 |
2503 | อนุบาลเสริมงาม | 6232 | เด็กหญิงอภิษฎา ก้อนจะละ | ป.4 | 3 |
2504 | อนุบาลเสริมงาม | 6584 | เด็กหญิงสุพิชญา มูลตา | อ.3 | 2 |
2505 | อนุบาลเสริมงาม | 6255 | เด็กหญิงอภิชนัน ศรีจันทร์ | ป.4 | 3 |
2506 | อนุบาลเสริมงาม | 6549 | เด็กหญิงปรีชญา ชัยวุฒิ | อ.3 | 2 |
2507 | อนุบาลเสริมงาม | 6367 | เด็กชายอภิภู เมืองเชียงคำ | ป.5 | 1 |
2508 | อนุบาลเสริมงาม | 6625 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ทองทิพย์ | อ.3 | 2 |
2509 | อนุบาลเสริมงาม | 6074 | เด็กชายวิชชากร สุมัชยา | ป.5 | 1 |
2510 | อนุบาลเสริมงาม | 6555 | เด็กหญิงอลิสรา ทาสุข | อ.3 | 2 |
2511 | อนุบาลเสริมงาม | 6108 | เด็กชายพิชญุตม์ ก๋าจูมปู | ป.5 | 1 |
2512 | อนุบาลเสริมงาม | 6547 | เด็กหญิงนลินญา คำเผือ | อ.3 | 2 |
2513 | อนุบาลเสริมงาม | 6065 | เด็กชายเขมณัฐ ดวงฟู | ป.5 | 1 |
2514 | อนุบาลเสริมงาม | 6546 | เด็กหญิงณัฐวรา เสาร์เทพ | อ.3 | 2 |
2515 | อนุบาลเสริมงาม | 6423 | เด็กชายธนภัทร ป๊อกทา | ป.5 | 1 |
2516 | อนุบาลเสริมงาม | 6554 | เด็กหญิงวรัญญา แก้วมา | อ.3 | 2 |
2517 | อนุบาลเสริมงาม | 6066 | เด็กชายคณิน นาคคะนึง | ป.5 | 1 |
2518 | อนุบาลเสริมงาม | 6585 | เด็กหญิงรฌม นันต์รัตนธร | อ.3 | 2 |
2519 | อนุบาลเสริมงาม | 6590 | เด็กชายศุภกฤต ลานยศ | ป.5 | 1 |
2520 | อนุบาลเสริมงาม | 6550 | เด็กหญิงเปรมสินี เทพผสม | อ.3 | 2 |
2521 | อนุบาลเสริมงาม | 6103 | เด็กชายชัยชณวัฒน์ ชัยโภค | ป.5 | 1 |
2522 | อนุบาลเสริมงาม | 6580 | เด็กชายฉัตรดนัย เขียวคำ | ป.1 | 1 |
2523 | อนุบาลเสริมงาม | 6086 | เด็กชายทยากร ฝั้นกิติ | ป.5 | 1 |
2524 | อนุบาลเสริมงาม | 6470 | เด็กชายปภาวิน นวลด่อน | ป.1 | 1 |
2525 | อนุบาลเสริมงาม | 6104 | เด็กชายจิรายุ สารอินทร์ | ป.5 | 1 |
2526 | อนุบาลเสริมงาม | 6600 | เด็กชายวิศรุต ลำปน | ป.1 | 1 |
2527 | อนุบาลเสริมงาม | 6107 | เด็กชายบรรลังศักดิ์ ผดุงชาติ | ป.5 | 1 |
2528 | อนุบาลเสริมงาม | 6602 | เด็กชายนนทพัธน์ ลี้เลิศจรัสกุล | ป.1 | 1 |
2529 | อนุบาลเสริมงาม | 6071 | เด็กชายนภัสกร ป้องละไม้ | ป.5 | 1 |
2530 | อนุบาลเสริมงาม | 6472 | เด็กชายวชิรวิทย์ อรัญโสต | ป.1 | 1 |
2531 | อนุบาลเสริมงาม | 6090 | เด็กชายรชต เขื่อนแก้ว | ป.5 | 1 |
2532 | อนุบาลเสริมงาม | 6601 | เด็กชายอินดาราเดช เทพวงค์ | ป.1 | 1 |
2533 | อนุบาลเสริมงาม | 6276 | เด็กหญิงปภัสสร ศิริบูรณ์ | ป.5 | 1 |
2534 | อนุบาลเสริมงาม | 6398 | เด็กชายกฤชพล ดวงสุภา | ป.1 | 1 |
2535 | อนุบาลเสริมงาม | 6080 | เด็กหญิงรัชชประภา เขื่อนแก้ว | ป.5 | 1 |
2536 | อนุบาลเสริมงาม | 6415 | เด็กชายสุภเวช วงเวียน | ป.1 | 1 |
2537 | อนุบาลเสริมงาม | 6114 | เด็กหญิงธนัชชา สุริยัน | ป.5 | 1 |
2538 | อนุบาลเสริมงาม | 6469 | เด็กชายนภัทรสกรณ์ ใหม่กันทะ | ป.1 | 1 |
2539 | อนุบาลเสริมงาม | 6524 | เด็กหญิงปภาวดี หล้าสุภา | ป.5 | 1 |
2540 | อนุบาลเสริมงาม | 6400 | เด็กชายณัฐภูมิ หล้าโปทา | ป.1 | 1 |
2541 | อนุบาลเสริมงาม | 6075 | เด็กหญิงกานต์ธิดา ไชยชะนะ | ป.5 | 1 |
2542 | อนุบาลเสริมงาม | 6603 | เด็กชายสุธีรพัชร อินต๊ะวงค์ | ป.1 | 1 |
2543 | อนุบาลเสริมงาม | 6275 | เด็กหญิงณัทชา แก้ววิโรจน์ | ป.5 | 1 |
2544 | อนุบาลเสริมงาม | 6605 | เด็กหญิงทิพวรรณ นามวงษา | ป.1 | 1 |
2545 | อนุบาลเสริมงาม | 6081 | เด็กหญิงวรัทยา ผมสองชั้น | ป.5 | 1 |
2546 | อนุบาลเสริมงาม | 6487 | เด็กหญิงพิมณารา แก้วปวงคำ | ป.1 | 1 |
2547 | อนุบาลเสริมงาม | 6115 | เด็กหญิงธัญชนก ยะเปียง | ป.5 | 1 |
2548 | อนุบาลเสริมงาม | 6588 | เด็กหญิงธัญญารักษ์ มูลจันที | ป.1 | 1 |
2549 | อนุบาลเสริมงาม | 6283 | เด็กหญิงกษิรา โนชัย | ป.5 | 1 |
2550 | อนุบาลเสริมงาม | 6480 | เด็กหญิงณฐพร ไชยสุภาพ | ป.1 | 1 |
2551 | อนุบาลเสริมงาม | 6282 | เด็กหญิงพลอยรุ้ง จินตุลา | ป.5 | 1 |
2552 | อนุบาลเสริมงาม | 6484 | เด็กหญิงปรีชญา หนิ้วหยิ่น | ป.1 | 1 |
2553 | อนุบาลเสริมงาม | 6098 | เด็กหญิงภัควลัญชญ์ อินไชย | ป.5 | 1 |
2554 | อนุบาลเสริมงาม | 6606 | เด็กหญิงสุภัสสรา วาวแวว | ป.1 | 1 |
2555 | อนุบาลเสริมงาม | 6366 | เด็กชายธนวัฒน์ ศิริป้อ | ป.5 | 2 |
2556 | อนุบาลเสริมงาม | 6403 | เด็กหญิงณัฐณิชา ป๊อกทา | ป.1 | 1 |
2557 | อนุบาลเสริมงาม | 6363 | เด็กชายประวีร์ สุทธรา | ป.5 | 2 |
2558 | อนุบาลเสริมงาม | 6604 | เด็กหญิงพิชญาณัฏฐ์ ภูเขียว | ป.1 | 1 |
2559 | อนุบาลเสริมงาม | 6092 | เด็กชายศิวนาถ ก้อนแหวน | ป.5 | 2 |
2560 | อนุบาลเสริมงาม | 6404 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ ก๋าติ๊บ | ป.1 | 1 |
2561 | อนุบาลเสริมงาม | 6591 | เด็กชายนันธพงษ์ กาวิโล | ป.5 | 2 |
2562 | อนุบาลเสริมงาม | 6535 | เด็กหญิงสิริพรรณ แก้วประเสริฐ | ป.1 | 1 |
2563 | อนุบาลเสริมงาม | 6088 | เด็กชายภาคิน บุญเพิ่มผล | ป.5 | 2 |
2564 | อนุบาลเสริมงาม | 6418 | เด็กหญิงเวนิตา จันทร์ตา | ป.1 | 1 |
2565 | อนุบาลเสริมงาม | 6434 | เด็กชายชนัญกร แก้วลังกา | ป.5 | 2 |
2566 | อนุบาลเสริมงาม | 6532 | เด็กหญิงพลอยรดา สว่างปัญญา | ป.1 | 1 |
2567 | อนุบาลเสริมงาม | 6274 | เด็กชายนริส วงค์ตัน | ป.5 | 2 |
2568 | อนุบาลเสริมงาม | 6608 | เด็กชายภูมิพุฒิภัทร พวยพุ้ง | ป.1 | 2 |
2569 | อนุบาลเสริมงาม | 6087 | เด็กชายทรงเกียรติ หล้าตา | ป.5 | 2 |
2570 | อนุบาลเสริมงาม | 6399 | เด็กชายกันตพัฒน์ ใจธรรม | ป.1 | 2 |
2571 | อนุบาลเสริมงาม | 6069 | เด็กชายชาญชัย พิศวง | ป.5 | 2 |
2572 | อนุบาลเสริมงาม | 6413 | เด็กชายนนธวัช จำปั๋น | ป.1 | 2 |
2573 | อนุบาลเสริมงาม | 6592 | เด็กชายวราวุฒน์ ยอดทะนันไชย | ป.5 | 2 |
2574 | อนุบาลเสริมงาม | 6473 | เด็กชายวรากร ไชยเมืองชื่น | ป.1 | 2 |
2575 | อนุบาลเสริมงาม | 6091 | เด็กชายรณกร ต๊ะสุภา | ป.5 | 2 |
2576 | อนุบาลเสริมงาม | 6607 | เด็กชายจารุวิทย์ สีสูง | ป.1 | 2 |
2577 | อนุบาลเสริมงาม | 6067 | เด็กชายคณิศร ทาอาสา | ป.5 | 2 |
2578 | อนุบาลเสริมงาม | 6471 | เด็กชายรัชชานนท์ ต๊ะนางอย | ป.1 | 2 |
2579 | อนุบาลเสริมงาม | 6368 | เด็กหญิงพัชชุดาญ์ โพธิ์ใจ | ป.5 | 2 |
2580 | อนุบาลเสริมงาม | 6624 | เด็กชายกฤษฎา พิริยะโกศล | ป.1 | 2 |
2581 | อนุบาลเสริมงาม | 6095 | เด็กหญิงณิชาภัทร ไชยเมืองชื่น | ป.5 | 2 |
2582 | อนุบาลเสริมงาม | 6467 | เด็กชายธุวานนท์ เรือนแก้ว | ป.1 | 2 |
2583 | อนุบาลเสริมงาม | 6111 | เด็กหญิงกัญญา คำน้อย | ป.5 | 2 |
2584 | อนุบาลเสริมงาม | 6610 | เด็กชายอติวิชญ์ มานะกุณา | ป.1 | 2 |
2585 | อนุบาลเสริมงาม | 6100 | เด็กหญิงลักษณ์พร กาวิโล | ป.5 | 2 |
2586 | อนุบาลเสริมงาม | 6609 | เด็กชายธีรวุฒิ ยะเปียง | ป.1 | 2 |
2587 | อนุบาลเสริมงาม | 6077 | เด็กหญิงธมลวรรณ ยาอุด | ป.5 | 2 |
2588 | อนุบาลเสริมงาม | 6411 | เด็กชายกาญจนภูมิ วงสุทธา | ป.1 | 2 |
2589 | อนุบาลเสริมงาม | 6425 | เด็กหญิงณัชชานันท์ หล้ายอด | ป.5 | 2 |
2590 | อนุบาลเสริมงาม | 6613 | เด็กหญิงณัฐณิชา เทพผสม | ป.1 | 2 |
2591 | อนุบาลเสริมงาม | 6117 | เด็กหญิงนัชชนันท์ สันทวงค์ | ป.5 | 2 |
2592 | อนุบาลเสริมงาม | 6417 | เด็กหญิงปานรดา ป๋าเมืองมูล | ป.1 | 2 |
2593 | อนุบาลเสริมงาม | 6139 | เด็กหญิงประภัสสร ไชยเมืองชื่น | ป.5 | 2 |
2594 | อนุบาลเสริมงาม | 6612 | เด็กหญิงณิรินดา เรือนชมภู | ป.1 | 2 |
2595 | อนุบาลเสริมงาม | 6120 | เด็กหญิงอภิญญา ถาแก้ว | ป.5 | 2 |
2596 | อนุบาลเสริมงาม | 6419 | เด็กหญิงอนัญญา วัฒนวาทิน ณ ธนบุรี | ป.1 | 2 |
2597 | อนุบาลเสริมงาม | 6078 | เด็กหญิงมุธิตา กันธะดา | ป.5 | 2 |
2598 | อนุบาลเสริมงาม | 6410 | เด็กหญิงอมินตรา อินต๊ะวงค์ | ป.1 | 2 |
2599 | อนุบาลเสริมงาม | 6426 | เด็กหญิงเสาร์วภา เขียนใจ | ป.5 | 2 |
2600 | อนุบาลเสริมงาม | 6402 | เด็กหญิงโชติกา มโนปิง | ป.1 | 2 |
2601 | อนุบาลเสริมงาม | 6068 | เด็กชายจิรพิพัฒน์ ตั้งอารมณ์ | ป.5 | 3 |
2602 | อนุบาลเสริมงาม | 6482 | เด็กหญิงนภาพร ปิงผล | ป.1 | 2 |
2603 | อนุบาลเสริมงาม | 6525 | เด็กชายนนทพันธ์ ปิงแก้ว | ป.5 | 3 |
2604 | อนุบาลเสริมงาม | 6476 | เด็กหญิงกชกร ไสยพร | ป.1 | 2 |
2605 | อนุบาลเสริมงาม | 6072 | เด็กชายนันทวัฒน์ เขียวสา | ป.5 | 3 |
2606 | อนุบาลเสริมงาม | 6611 | เด็กหญิงณัฐธิดา ตาปิ๋วเครือ | ป.1 | 2 |
2607 | อนุบาลเสริมงาม | 6105 | เด็กชายธนภัทร น้อยเมือง | ป.5 | 3 |
2608 | อนุบาลเสริมงาม | 6614 | เด็กหญิงณัฐพัชร์ เทพสม | ป.1 | 2 |
2609 | อนุบาลเสริมงาม | 6375 | เด็กชายปวรรัชดล นวลสม | ป.5 | 3 |
2610 | อนุบาลเสริมงาม | 6488 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ ขัดผาบ | ป.1 | 2 |
2611 | อนุบาลเสริมงาม | 6106 | เด็กชายธรณินทร์ ฟูตุ้ย | ป.5 | 3 |
2612 | อนุบาลเสริมงาม | 6474 | เด็กชายสุริยา ไชยเมืองชื่น | ป.1 | 3 |
2613 | อนุบาลเสริมงาม | 6273 | เด็กชายฐิติวัชร์ นวลสาแล | ป.5 | 3 |
2614 | อนุบาลเสริมงาม | 6401 | เด็กชายสหรัฐ อนุภาพสุวรรณ | ป.1 | 3 |
2615 | อนุบาลเสริมงาม | 6089 | เด็กชายภูอาทิตย์ เรือนชมภู | ป.5 | 3 |
2616 | อนุบาลเสริมงาม | 6616 | เด็กชายกรวิชญ์ นันกัน | ป.1 | 3 |
2617 | อนุบาลเสริมงาม | 6109 | เด็กชายสิรวิชย์ กำลังมากทรัพย์ | ป.5 | 3 |
2618 | อนุบาลเสริมงาม | 6412 | เด็กชายจิรภัทร สารอินทร์ | ป.1 | 3 |
2619 | อนุบาลเสริมงาม | 6593 | เด็กชายจิรพัฒน์ จันทร์ต๊ะริมปิง | ป.5 | 3 |
2620 | อนุบาลเสริมงาม | 6435 | เด็กชายภัทรเวช ดวนจันทึก | ป.1 | 3 |
2621 | อนุบาลเสริมงาม | 6084 | เด็กชายกิตติกวิน ชุ่มธิ | ป.5 | 3 |
2622 | อนุบาลเสริมงาม | 6615 | เด็กชายสัณชวัช แก้วศรี | ป.1 | 3 |
2623 | อนุบาลเสริมงาม | 6526 | เด็กหญิงรมย์ธีรา ใจมา | ป.5 | 3 |
2624 | อนุบาลเสริมงาม | 6617 | เด็กชายอธิปัตย์ ยศแก่น | ป.1 | 3 |
2625 | อนุบาลเสริมงาม | 6364 | เด็กหญิงธัญเรศ หล่อดงบัง | ป.5 | 3 |
2626 | อนุบาลเสริมงาม | 6583 | เด็กชายชยพล ไชยชะนะ | ป.1 | 3 |
2627 | อนุบาลเสริมงาม | 6116 | เด็กหญิงนีนนารา คล่ำคง | ป.5 | 3 |
2628 | อนุบาลเสริมงาม | 6464 | เด็กชายทรัพย์ทวี อินตามา | ป.1 | 3 |
2629 | อนุบาลเสริมงาม | 6424 | เด็กหญิงกัลย์สุดา แก้วรากมุข | ป.5 | 3 |
2630 | อนุบาลเสริมงาม | 6468 | เด็กชายนัทธพงศ์ ปงลังสี | ป.1 | 3 |
2631 | อนุบาลเสริมงาม | 6102 | เด็กหญิงอรัญญาภรณ์ สารอินทร์ | ป.5 | 3 |
2632 | อนุบาลเสริมงาม | 6618 | เด็กชายณฐชนนท์ วงค์ษร | ป.1 | 3 |
2633 | อนุบาลเสริมงาม | 6082 | เด็กหญิงวรรณ์ลดา ซาวสืบ | ป.5 | 3 |
2634 | อนุบาลเสริมงาม | 6620 | เด็กหญิงธันยพร ไชยเมืองชื่น | ป.1 | 3 |
2635 | อนุบาลเสริมงาม | 6113 | เด็กหญิงณัฐกานต์ บุษยรังษี | ป.5 | 3 |
2636 | อนุบาลเสริมงาม | 6486 | เด็กหญิงพิระญา สุดแสง | ป.1 | 3 |
2637 | อนุบาลเสริมงาม | 6118 | เด็กหญิงเขมิสรา คุณสิงห์ | ป.5 | 3 |
2638 | อนุบาลเสริมงาม | 6621 | เด็กหญิงอักษราภัค ใหม่ธรรม | ป.1 | 3 |
2639 | อนุบาลเสริมงาม | 6079 | เด็กหญิงโยษิตา ปิมมา | ป.5 | 3 |
2640 | อนุบาลเสริมงาม | 6622 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ แสนอินสม | ป.1 | 3 |
2641 | อนุบาลเสริมงาม | 6099 | เด็กหญิงรมิดา ใจวุฒิ | ป.5 | 3 |
2642 | อนุบาลเสริมงาม | 6408 | เด็กหญิงศิริพัน หล้า | ป.1 | 3 |
2643 | อนุบาลเสริมงาม | 6097 | เด็กหญิงฟ้าลดา ชัยวันดี | ป.5 | 3 |
2644 | อนุบาลเสริมงาม | 6407 | เด็กหญิงพีรญา จิโนปง | ป.1 | 3 |
2645 | อนุบาลเสริมงาม | 6076 | เด็กหญิงทักษอร ใจคำวัง | ป.5 | 3 |
2646 | อนุบาลเสริมงาม | 6477 | เด็กหญิงกันย์สินี วิวรรธน์พิบูล | ป.1 | 3 |
2647 | อนุบาลเสริมงาม | 6020 | เด็กชายนันทิพัฒน์ เขื่อนแก้ว | ป.6 | 1 |
2648 | อนุบาลเสริมงาม | 6619 | เด็กหญิงศศิวิมล ทิพย์รัตน์ | ป.1 | 3 |
2649 | อนุบาลเสริมงาม | 5998 | เด็กชายเตชทัต อุดทังกันทา | ป.6 | 1 |
2650 | อนุบาลเสริมงาม | 6478 | เด็กหญิงขวัญนภา เดือนข่าย | ป.1 | 3 |
2651 | อนุบาลเสริมงาม | 6005 | เด็กชายสิรวัชญ์ แก้วจิโน | ป.6 | 1 |
2652 | อนุบาลเสริมงาม | 6533 | เด็กหญิงนิรินธน์ ติ๊บขัด | ป.1 | 3 |
2653 | อนุบาลเสริมงาม | 5996 | เด็กชายชุติพัทธ์ ยศข่าย | ป.6 | 1 |
2654 | อนุบาลเสริมงาม | 6406 | เด็กหญิงปภัสสรา แนวไธสง | ป.1 | 3 |
2655 | อนุบาลเสริมงาม | 6176 | เด็กชายทีฑายุ เพชรสังหาร | ป.6 | 1 |
2656 | อนุบาลเสริมงาม | 6481 | เด็กหญิงณัฐณิชา สารอินทร์ | ป.1 | 3 |
2657 | อนุบาลเสริมงาม | 6174 | เด็กชายคเณชา ก๋าแก่น | ป.6 | 1 |
2658 | อนุบาลเสริมงาม | 6288 | เด็กชายกฤษณะ ปาเมืองมูล | ป.2 | 1 |
2659 | อนุบาลเสริมงาม | 5977 | เด็กชายรัชชานนท์ ชุ่มธิ | ป.6 | 1 |
2660 | อนุบาลเสริมงาม | 6465 | เด็กชายโอบบดินทร์ เทือกต๊ะ | ป.2 | 1 |
2661 | อนุบาลเสริมงาม | 6024 | เด็กชายภูริทัต ชัยวุฒิ | ป.6 | 1 |
2662 | อนุบาลเสริมงาม | 6290 | เด็กชายจารุวิทย์ ไชยรัตน์ | ป.2 | 1 |
2663 | อนุบาลเสริมงาม | 6001 | เด็กชายภานุมาส สุปินตา | ป.6 | 1 |
2664 | อนุบาลเสริมงาม | 6292 | เด็กชายภาณุวิช วรรณสาร | ป.2 | 1 |
2665 | อนุบาลเสริมงาม | 6284 | เด็กชายรัฐนันท์ เกตุชู | ป.6 | 1 |
2666 | อนุบาลเสริมงาม | 6517 | เด็กชายภูมินทร์ จักขุเรือง | ป.2 | 1 |
2667 | อนุบาลเสริมงาม | 5969 | เด็กชายชัยณรงค์ ไชยสุภาพ | ป.6 | 1 |
2668 | อนุบาลเสริมงาม | 6294 | เด็กชายวุฒิภัทร สาริบุตร | ป.2 | 1 |
2669 | อนุบาลเสริมงาม | 5976 | เด็กชายภัทรกร บุญสูง | ป.6 | 1 |
2670 | อนุบาลเสริมงาม | 6598 | เด็กชายณัฐนนท์ พันธ์ชมภู | ป.2 | 1 |
2671 | อนุบาลเสริมงาม | 6037 | เด็กหญิงภีชานิการ์ ปัญญาใจ | ป.6 | 1 |
2672 | อนุบาลเสริมงาม | 6289 | เด็กชายคุณานนท์ ใจคำฟู | ป.2 | 1 |
2673 | อนุบาลเสริมงาม | 5992 | เด็กหญิงอินทิรา ฟูตุ้ย | ป.6 | 1 |
2674 | อนุบาลเสริมงาม | 6463 | เด็กชายณวัฒน์ เกียรติธัญรัชต์ | ป.2 | 1 |
2675 | อนุบาลเสริมงาม | 5980 | เด็กหญิงช่อลดา สุวรรณคุ้ม | ป.6 | 1 |
2676 | อนุบาลเสริมงาม | 6295 | เด็กชายสุวิจักขณ์ ดวงสุภา | ป.2 | 1 |
2677 | อนุบาลเสริมงาม | 6523 | เด็กหญิงณัฐทิชา ปุคำแดง | ป.6 | 1 |
2678 | อนุบาลเสริมงาม | 6578 | เด็กชายณภัทร ปาละอ้าย | ป.2 | 1 |
2679 | อนุบาลเสริมงาม | 6012 | เด็กหญิงพัชราวดี จันทร์สุริยะ | ป.6 | 1 |
2680 | อนุบาลเสริมงาม | 6291 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ หัถกุล | ป.2 | 1 |
2681 | อนุบาลเสริมงาม | 6006 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ เขื่อนปัญญา | ป.6 | 1 |
2682 | อนุบาลเสริมงาม | 6297 | เด็กหญิงโกลัญญา เจริญทรัพย์สิริ | ป.2 | 1 |
2683 | อนุบาลเสริมงาม | 6032 | เด็กหญิงชัญญานุช มะโนเสาร์ | ป.6 | 1 |
2684 | อนุบาลเสริมงาม | 6305 | เด็กหญิงธัญพิชชา ดวงสุภา | ป.2 | 1 |
2685 | อนุบาลเสริมงาม | 6441 | เด็กหญิงสรวีย์ เกียรติธัญรัชต์ | ป.6 | 1 |
2686 | อนุบาลเสริมงาม | 6299 | เด็กหญิงชญานิน ใจคำฟู | ป.2 | 1 |
2687 | อนุบาลเสริมงาม | 5985 | เด็กหญิงพิมลพร เขื่อนข่าย | ป.6 | 1 |
2688 | อนุบาลเสริมงาม | 6298 | เด็กหญิงจุดารัตน์ แสนพะเยาว์ | ป.2 | 1 |
2689 | อนุบาลเสริมงาม | 5987 | เด็กหญิงรัญชิดา สดสุภา | ป.6 | 1 |
2690 | อนุบาลเสริมงาม | 6300 | เด็กหญิงโชติกา อินเปี้ย | ป.2 | 1 |
2691 | อนุบาลเสริมงาม | 6039 | เด็กหญิงสุชานันท์ เป็นลาภ | ป.6 | 1 |
2692 | อนุบาลเสริมงาม | 6378 | เด็กหญิงอัครวดี แก้วยา | ป.2 | 1 |
2693 | อนุบาลเสริมงาม | 6014 | เด็กหญิงวิชุดา ใหม่นวล | ป.6 | 1 |
2694 | อนุบาลเสริมงาม | 6296 | เด็กหญิงกานต์ธิดา ภูสด | ป.2 | 1 |
2695 | อนุบาลเสริมงาม | 5978 | เด็กชายศิวัฒน์ อุดก้อน | ป.6 | 2 |
2696 | อนุบาลเสริมงาม | 6528 | เด็กหญิงณปภัช ก้อนแหวน | ป.2 | 1 |
2697 | อนุบาลเสริมงาม | 6178 | เด็กชายธนวัฒน์ จันทร์ใจ | ป.6 | 2 |
2698 | อนุบาลเสริมงาม | 6301 | เด็กหญิงดวงกมล เปียงตา | ป.2 | 1 |
2699 | อนุบาลเสริมงาม | 5973 | เด็กชายเตชพัฒน์ ปาเมืองมูล | ป.6 | 2 |
2700 | อนุบาลเสริมงาม | 6527 | เด็กหญิงบุญญาภา แก้วลังกา | ป.2 | 1 |
2701 | อนุบาลเสริมงาม | 5974 | เด็กชายพัสกร ใจคำวัง | ป.6 | 2 |
2702 | อนุบาลเสริมงาม | 6381 | เด็กชายชัยพิทักษ์ ไชยเมืองชื่น | ป.2 | 2 |
2703 | อนุบาลเสริมงาม | 6359 | เด็กชายปัญญริศ หน่อใหม่ | ป.6 | 2 |
2704 | อนุบาลเสริมงาม | 6383 | เด็กชายธนภัทร สักการะ | ป.2 | 2 |
2705 | อนุบาลเสริมงาม | 6026 | เด็กชายอลงกรณ์ ใจลังกา | ป.6 | 2 |
2706 | อนุบาลเสริมงาม | 6432 | เด็กชายดนุพงษ์ ฟูเอื้อง | ป.2 | 2 |
2707 | อนุบาลเสริมงาม | 6180 | เด็กชายธนาวัฒน์ ฟูตุ้ย | ป.6 | 2 |
2708 | อนุบาลเสริมงาม | 6599 | เด็กชายพชรพล กาสกุล | ป.2 | 2 |
2709 | อนุบาลเสริมงาม | 5995 | เด็กชายจิราวัฒน์ คำปัน | ป.6 | 2 |
2710 | อนุบาลเสริมงาม | 6385 | เด็กชายพีรพัฒน์ พันธุ์งาม | ป.2 | 2 |
2711 | อนุบาลเสริมงาม | 6022 | เด็กชายนฤเบศร์ ตันทา | ป.6 | 2 |
2712 | อนุบาลเสริมงาม | 6386 | เด็กชายรัชชานนท์ กันแก้ว | ป.2 | 2 |
2713 | อนุบาลเสริมงาม | 6018 | เด็กชายโชคอนันต์ เหล็กเทศ | ป.6 | 2 |
2714 | อนุบาลเสริมงาม | 6384 | เด็กชายพีรวิชญ์ จงอวยพร | ป.2 | 2 |
2715 | อนุบาลเสริมงาม | 6004 | เด็กชายวุฒิกร ปวงคำ | ป.6 | 2 |
2716 | อนุบาลเสริมงาม | 6529 | เด็กชายชัชนันท์ บัวงาม | ป.2 | 2 |
2717 | อนุบาลเสริมงาม | 6015 | เด็กหญิงอัจฉรา วงค์สม | ป.6 | 2 |
2718 | อนุบาลเสริมงาม | 6582 | เด็กชายรฌาน นันต์รัตนธร | ป.2 | 2 |
2719 | อนุบาลเสริมงาม | 5979 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ปินตาแก้ว | ป.6 | 2 |
2720 | อนุบาลเสริมงาม | 6382 | เด็กชายธนกฤต อินไผ่ | ป.2 | 2 |
2721 | อนุบาลเสริมงาม | 6029 | เด็กหญิงคฑามาศ อินต๊ะแก้ว | ป.6 | 2 |
2722 | อนุบาลเสริมงาม | 6388 | เด็กชายอติชาติ พลารักษ์ | ป.2 | 2 |
2723 | อนุบาลเสริมงาม | 6442 | เด็กหญิงณัฏฐ์ญา สุริภา | ป.6 | 2 |
2724 | อนุบาลเสริมงาม | 6379 | เด็กชายกิตติพงษ์ ยะหัวฝาย | ป.2 | 2 |
2725 | อนุบาลเสริมงาม | 6034 | เด็กหญิงปิ่นหทัย ไชยวุฒิ | ป.6 | 2 |
2726 | อนุบาลเสริมงาม | 6397 | เด็กหญิงไอรฎา นวลสาแล | ป.2 | 2 |
2727 | อนุบาลเสริมงาม | 5990 | เด็กหญิงอริยา นามเมือง | ป.6 | 2 |
2728 | อนุบาลเสริมงาม | 6531 | เด็กหญิงศศิธร ขาวพ่อ | ป.2 | 2 |
2729 | อนุบาลเสริมงาม | 6036 | เด็กหญิงพัชราพร กานนท์ | ป.6 | 2 |
2730 | อนุบาลเสริมงาม | 6394 | เด็กหญิงพัทรศยา ก๋าแก่น | ป.2 | 2 |
2731 | อนุบาลเสริมงาม | 5988 | เด็กหญิงสิริรดา วิจิตรานุกูล | ป.6 | 2 |
2732 | อนุบาลเสริมงาม | 6389 | เด็กหญิงชลิดา ดวงสุภา | ป.2 | 2 |
2733 | อนุบาลเสริมงาม | 6009 | เด็กหญิงทัศณาภรณ์ ธรรมสอน | ป.6 | 2 |
2734 | อนุบาลเสริมงาม | 6396 | เด็กหญิงอดิศา จันดาพรหม | ป.2 | 2 |
2735 | อนุบาลเสริมงาม | 5983 | เด็กหญิงธนัญญา ใจวัง | ป.6 | 2 |
2736 | อนุบาลเสริมงาม | 6391 | เด็กหญิงปนัดดา วิธวาศิริ | ป.2 | 2 |
2737 | อนุบาลเสริมงาม | 6007 | เด็กหญิงกันติชา ตนเตชะ | ป.6 | 2 |
2738 | อนุบาลเสริมงาม | 6392 | เด็กหญิงธนิดา เต็นยะ | ป.2 | 2 |
2739 | อนุบาลเสริมงาม | 6179 | เด็กหญิงพิชญา มิตตะกูล | ป.6 | 2 |
2740 | อนุบาลเสริมงาม | 6530 | เด็กหญิงณัฐหทัย พุทธรักษา | ป.2 | 2 |
2741 | อนุบาลเสริมงาม | 6172 | เด็กหญิงแก้วเกล้า จอมใจ | ป.6 | 2 |
2742 | อนุบาลเสริมงาม | 6395 | เด็กหญิงสิรินดา ศรีจันทร์ | ป.2 | 2 |
2743 | อนุบาลเสริมงาม | 6027 | เด็กชายอานนท์ อ่วมสิกร | ป.6 | 3 |
2744 | อนุบาลเสริมงาม | 6393 | เด็กหญิงปราณชีวา ตันทา | ป.2 | 2 |
2745 | อนุบาลเสริมงาม | 6000 | เด็กชายธีระภัทร โกหลั่น | ป.6 | 3 |
2746 | อนุบาลเสริมงาม | 6324 | เด็กชายคณิน คำอ้าย | ป.3 | 1 |
2747 | อนุบาลเสริมงาม | 6361 | เด็กชายฤทธิไกร กาวิโล | ป.6 | 3 |
2748 | อนุบาลเสริมงาม | 6258 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ปุ้ยตระกูล | ป.3 | 1 |
2749 | อนุบาลเสริมงาม | 5972 | เด็กชายณัฐดนัย อุดถา | ป.6 | 3 |
2750 | อนุบาลเสริมงาม | 6449 | เด็กชายนวัช บุญเรือง | ป.3 | 1 |
2751 | อนุบาลเสริมงาม | 6443 | เด็กชายภูเบศ แก้วลังกา | ป.6 | 3 |
2752 | อนุบาลเสริมงาม | 6587 | เด็กชายธาราธรณ์ มูลจันที | ป.3 | 1 |
2753 | อนุบาลเสริมงาม | 5994 | เด็กชายจิรายุส ยศชูเกียรติ | ป.6 | 3 |
2754 | อนุบาลเสริมงาม | 6326 | เด็กชายนวินพรรษ หม่องผัน | ป.3 | 1 |
2755 | อนุบาลเสริมงาม | 6123 | เด็กชายณภัทร กลางขุนทด | ป.6 | 3 |
2756 | อนุบาลเสริมงาม | 6331 | เด็กชายหฤษฎ์ อุ่นปิง | ป.3 | 1 |
2757 | อนุบาลเสริมงาม | 6285 | เด็กชายเก่งฉกาจ ปัทมแก้ว | ป.6 | 3 |
2758 | อนุบาลเสริมงาม | 6328 | เด็กชายปุณณภัทร สุปิน | ป.3 | 1 |
2759 | อนุบาลเสริมงาม | 6019 | เด็กชายณัฐชนน กองเปี้ย | ป.6 | 3 |
2760 | อนุบาลเสริมงาม | 6448 | เด็กชายนัธทวัฒน์ เยียดยัด | ป.3 | 1 |
2761 | อนุบาลเสริมงาม | 5999 | เด็กชายธันวา ปาเมืองมูล | ป.6 | 3 |
2762 | อนุบาลเสริมงาม | 6446 | เด็กชายภูธเรศ จักขุเรือง | ป.3 | 1 |
2763 | อนุบาลเสริมงาม | 5975 | เด็กชายพีรพัฒน์ สิงห์อ้าย | ป.6 | 3 |
2764 | อนุบาลเสริมงาม | 6325 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ใจแก้วมา | ป.3 | 1 |
2765 | อนุบาลเสริมงาม | 6021 | เด็กชายนิพพิชฌน์ ปริกเพชร | ป.6 | 3 |
2766 | อนุบาลเสริมงาม | 6447 | เด็กชายธนกฤต เชียงแขก | ป.3 | 1 |
2767 | อนุบาลเสริมงาม | 6183 | เด็กชายณัฐดนัย จันทร์ปัญญา | ป.6 | 3 |
2768 | อนุบาลเสริมงาม | 6450 | เด็กหญิงกัญญ์วรา เกษร | ป.3 | 1 |
2769 | อนุบาลเสริมงาม | 6031 | เด็กหญิงธนวดี จุลละนันทน์ | ป.6 | 3 |
2770 | อนุบาลเสริมงาม | 6338 | เด็กหญิงวาธิณี โปติน | ป.3 | 1 |
2771 | อนุบาลเสริมงาม | 5981 | เด็กหญิงฐานิดา พิระเชื้อ | ป.6 | 3 |
2772 | อนุบาลเสริมงาม | 6264 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ปิ่นทอง | ป.3 | 1 |
2773 | อนุบาลเสริมงาม | 5984 | เด็กหญิงปณิตา แก้วยะ | ป.6 | 3 |
2774 | อนุบาลเสริมงาม | 6334 | เด็กหญิงณัฐณิการ์ กระเสาร์ | ป.3 | 1 |
2775 | อนุบาลเสริมงาม | 6177 | เด็กหญิงพลอยไพลิน แก้วคำน้อย | ป.6 | 3 |
2776 | อนุบาลเสริมงาม | 6332 | เด็กหญิงกนกกาญจน์ อาจปา | ป.3 | 1 |
2777 | อนุบาลเสริมงาม | 5991 | เด็กหญิงอัญชลิกา แสงสว่าง | ป.6 | 3 |
2778 | อนุบาลเสริมงาม | 6259 | เด็กหญิงคณิตา อินทรจักร | ป.3 | 1 |
2779 | อนุบาลเสริมงาม | 6035 | เด็กหญิงพิชญ์สินี ศรีเชียงหา | ป.6 | 3 |
2780 | อนุบาลเสริมงาม | 6436 | เด็กหญิงวรินทร์ลดา ทองเพ็ง | ป.3 | 1 |
2781 | อนุบาลเสริมงาม | 6010 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ใจสา | ป.6 | 3 |
2782 | อนุบาลเสริมงาม | 6451 | เด็กหญิงสิริกาญจน์ อินต๊ะพรม | ป.3 | 1 |
2783 | อนุบาลเสริมงาม | 6016 | เด็กหญิงไอยดา แมนวงศ์ | ป.6 | 3 |
2784 | อนุบาลเสริมงาม | 6336 | เด็กหญิงนัชนันท์พัฐ จันทร์ตา | ป.3 | 1 |
2785 | อนุบาลเสริมงาม | 6038 | เด็กหญิงวรรณิษา เขื่อนแก้ว | ป.6 | 3 |
2786 | อนุบาลเสริมงาม | 6262 | เด็กหญิงณพัชชนันท์ สดสุภา | ป.3 | 1 |
2787 | อนุบาลเสริมงาม | 5989 | เด็กหญิงอรวรา วันเพ็ญ | ป.6 | 3 |
2788 | อนุบาลเสริมงาม | 6265 | เด็กหญิงปิยธิดา ลินใจ | ป.3 | 1 |
2789 | อนุบาลเสริมงาม | 6182 | เด็กหญิงณัฐริกา ปวงคำลือ | ป.6 | 3 |
2790 | อนุบาลเสริมงาม | 6335 | เด็กหญิงธัชยา ใจจะนะ | ป.3 | 1 |
2791 | อนุบาลเสริมงาม | 6008 | เด็กหญิงเกวลิน หมอยา | ป.6 | 3 |
2792 | อนุบาลเสริมงาม | 6645 | เด็กชายจิรพัส แก้วปวงคำ | อ.1 | 1 |
2793 | อนุบาลเสริมงาม | 6333 | เด็กหญิงกัญญพัชร ใจงาม | ป.3 | 1 |
2794 | อนุบาลเสริมงาม | 6647 | เด็กชายณัฐวลัญช์ วรรณวงค์ | อ.1 | 1 |
2795 | อนุบาลเสริมงาม | 6594 | เด็กหญิงพิมรดา ปัญญาคำ | ป.3 | 1 |
2796 | อนุบาลเสริมงาม | 6649 | เด็กชายพิชชากร อุ่นอิน | อ.1 | 1 |
2797 | อนุบาลเสริมงาม | 6337 | เด็กหญิงพัทธนันท์ ต๊ะนางอย | ป.3 | 1 |
2798 | อนุบาลเสริมงาม | 6644 | เด็กชายจิตตพัฒน์ ปาเมืองมูล | อ.1 | 1 |
2799 | อนุบาลเสริมงาม | 6316 | เด็กชายภูมิรพี ไชยเมืองชื่น | ป.3 | 2 |
2800 | อนุบาลเสริมงาม | 6648 | เด็กชายปุณญพัฒน์ สุทธไชย | อ.1 | 1 |
2801 | อนุบาลเสริมงาม | 6313 | เด็กชายบวรวิทย์ บุตรดี | ป.3 | 2 |
2802 | อนุบาลเสริมงาม | 6651 | เด็กชายอัครภัทร แสนใหม่ | อ.1 | 1 |
2803 | อนุบาลเสริมงาม | 6309 | เด็กชายจิรายุ ลุนสะแกวงษ์ | ป.3 | 2 |
2804 | อนุบาลเสริมงาม | 6650 | เด็กชายสิรธีร์ เมืองเล็น | อ.1 | 1 |
2805 | อนุบาลเสริมงาม | 6314 | เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ รินอุด | ป.3 | 2 |
2806 | อนุบาลเสริมงาม | 6646 | เด็กชายชีวานนท์ คำเป็ง | อ.1 | 1 |
2807 | อนุบาลเสริมงาม | 6308 | เด็กชายกันตพิชญ์ ใจธรรม | ป.3 | 2 |
2808 | อนุบาลเสริมงาม | 6656 | เด็กหญิงนิวรา สุภาสอน | อ.1 | 1 |
2809 | อนุบาลเสริมงาม | 6315 | เด็กชายภาณุวัฒน์ คงเมือง | ป.3 | 2 |
2810 | อนุบาลเสริมงาม | 6657 | เด็กหญิงภัคสิริ พอสินธ์ | อ.1 | 1 |
2811 | อนุบาลเสริมงาม | 6312 | เด็กชายธนทรัพย์ ไชยชะนะ | ป.3 | 2 |
2812 | อนุบาลเสริมงาม | 6652 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ใจงาม | อ.1 | 1 |
2813 | อนุบาลเสริมงาม | 6311 | เด็กชายเทวาพล ทาอาสา | ป.3 | 2 |
2814 | อนุบาลเสริมงาม | 6654 | เด็กหญิงณัฐวรา สิงห์หลอ | อ.1 | 1 |
2815 | อนุบาลเสริมงาม | 6317 | เด็กชายวุฒิภัทร จอมแปง | ป.3 | 2 |
2816 | อนุบาลเสริมงาม | 6655 | เด็กหญิงนลินธารา ยะลือชา | อ.1 | 1 |
2817 | อนุบาลเสริมงาม | 6374 | เด็กชายธนรัตน์ จันโน | ป.3 | 2 |
2818 | อนุบาลเสริมงาม | 6658 | เด็กหญิงสุธิชาร์ ชมปูฟู | อ.1 | 1 |
2819 | อนุบาลเสริมงาม | 6318 | เด็กชายเอกรัฐ รุ่งเรือง | ป.3 | 2 |
2820 | อนุบาลเสริมงาม | 6653 | เด็กหญิงชญาภา พุทธวงค์ | อ.1 | 1 |
2821 | อนุบาลเสริมงาม | 6453 | เด็กหญิงณฐารินทร์ ปรีชา | ป.3 | 2 |
2822 | อนุบาลเสริมงาม | 6663 | เด็กชายปาณชัย ป๋าเมืองมูล | อ.1 | 2 |
2823 | อนุบาลเสริมงาม | 6319 | เด็กหญิงณัฐชยา สุปิน | ป.3 | 2 |
2824 | อนุบาลเสริมงาม | 6659 | เด็กชายกันตพล ทองทิพย์ | อ.1 | 2 |
2825 | อนุบาลเสริมงาม | 6595 | เด็กหญิงโสภิตสุดา ศิริใจจุ่ม | ป.3 | 2 |
2826 | อนุบาลเสริมงาม | 6661 | เด็กชายณัฐกรณ์ มงคลวิสุทธิ | อ.1 | 2 |
2827 | อนุบาลเสริมงาม | 6266 | เด็กหญิงปัณณพร จันละ | ป.3 | 2 |
2828 | อนุบาลเสริมงาม | 6660 | เด็กชายจีรกิตติ์ วิชัยกุล | อ.1 | 2 |
2829 | อนุบาลเสริมงาม | 6452 | เด็กหญิงจันทราภรณ์ ชมเชย | ป.3 | 2 |
2830 | อนุบาลเสริมงาม | 6666 | เด็กชายวัชรพล วันเปี้ย | อ.1 | 2 |
2831 | อนุบาลเสริมงาม | 6454 | เด็กหญิงพัชรินทร์ ปิงแก้ว | ป.3 | 2 |
2832 | อนุบาลเสริมงาม | 6664 | เด็กชายภานุวัฒน์ ทาอาสา | อ.1 | 2 |
2833 | อนุบาลเสริมงาม | 6455 | เด็กหญิงแพรพลอย เทพวงค์ | ป.3 | 2 |
2834 | อนุบาลเสริมงาม | 6662 | เด็กชายธีรชัย ไชยสีธิ | อ.1 | 2 |
2835 | อนุบาลเสริมงาม | 6269 | เด็กหญิงเหมือนฝัน นิลคร | ป.3 | 2 |
2836 | อนุบาลเสริมงาม | 6665 | เด็กชายภูบดี ภูเขียว | อ.1 | 2 |
2837 | อนุบาลเสริมงาม | 6320 | เด็กหญิงนิจวิภา เรือนใจ | ป.3 | 2 |
2838 | อนุบาลเสริมงาม | 6670 | เด็กหญิงสินิทรา ศิริล้วน | อ.1 | 2 |
2839 | อนุบาลเสริมงาม | 6430 | เด็กหญิงปิยธิดา หน่อใหม่ | ป.3 | 2 |
2840 | อนุบาลเสริมงาม | 6671 | เด็กหญิงสิริลภัส วันมาลา | อ.1 | 2 |
2841 | อนุบาลเสริมงาม | 6268 | เด็กหญิงพู่ระหงส์ บุญชุม | ป.3 | 2 |
2842 | อนุบาลเสริมงาม | 6672 | เด็กหญิงสุชานาถ ก้อนแหวน | อ.1 | 2 |
2843 | อนุบาลเสริมงาม | 6321 | เด็กหญิงพิชชาภา ธวัชกาญจน์ | ป.3 | 2 |
2844 | อนุบาลเสริมงาม | 6667 | เด็กหญิงกวินทรา อินทร์กลับ | อ.1 | 2 |
2845 | อนุบาลเสริมงาม | 6456 | เด็กหญิงณพิชา ใยแก้ว | ป.3 | 2 |
2846 | อนุบาลเสริมงาม | 6673 | เด็กหญิงวรรณรดา คำภิระ | อ.1 | 2 |
2847 | อนุบาลเสริมงาม | 6272 | เด็กหญิงน้ำทิพย์ ใจกันทา | ป.3 | 2 |
2848 | อนุบาลเสริมงาม | 6669 | เด็กหญิงปิ่นปินัทธ์ สุขมี | อ.1 | 2 |
2849 | อนุบาลเสริมงาม | 6460 | เด็กชายธนวัฒน์ วงศ์นวล | ป.3 | 3 |
2850 | อนุบาลเสริมงาม | 6668 | เด็กหญิงปาลิดา เขื่อนแก้ว | อ.1 | 2 |
2851 | อนุบาลเสริมงาม | 6342 | เด็กชายภูบดินทร์ รักสถาน | ป.3 | 3 |
2852 | อนุบาลเสริมงาม | 6627 | เด็กชายกานต์กวิน ทิพย์กุลกานต์ | อ.2 | 1 |
2853 | อนุบาลเสริมงาม | 6459 | เด็กชายพีรณัฐ ขันคำ | ป.3 | 3 |
2854 | อนุบาลเสริมงาม | 6629 | เด็กชายณัฐพงศ์ หมุดสอน | อ.2 | 1 |
2855 | อนุบาลเสริมงาม | 6339 | เด็กชายคมพิพรรชน์ อุดก้อน | ป.3 | 3 |
2856 | อนุบาลเสริมงาม | 6628 | เด็กชายเจตพิพัทธ์ ก้อนจะละ | อ.2 | 1 |
2857 | อนุบาลเสริมงาม | 6256 | เด็กชายชนนนท์ คล่ำคง | ป.3 | 3 |
2858 | อนุบาลเสริมงาม | 6558 | เด็กชายณัฐกรณ์ คุณสิงห์ | อ.2 | 1 |
2859 | อนุบาลเสริมงาม | 6596 | เด็กชายธีรภัทร วงค์ตัน | ป.3 | 3 |
2860 | อนุบาลเสริมงาม | 6557 | เด็กชายจตุภัทร ดาราเมือง | อ.2 | 1 |
2861 | อนุบาลเสริมงาม | 6340 | เด็กชายณธีพัฒน์ ธารินรัตนพัฒน์ | ป.3 | 3 |
2862 | อนุบาลเสริมงาม | 6559 | เด็กชายชินาธิป แชใจ | อ.2 | 1 |
2863 | อนุบาลเสริมงาม | 6519 | เด็กชายกฤษณะ โคตรใหญ่ | ป.3 | 3 |
2864 | อนุบาลเสริมงาม | 6631 | เด็กชายภานุวัฒน์ กายะ | อ.2 | 1 |
2865 | อนุบาลเสริมงาม | 6341 | เด็กชายพัทธวรรณ โพชนา | ป.3 | 3 |
2866 | อนุบาลเสริมงาม | 6626 | เด็กชายกฤษฎางค์ เกียรติแสงอินทร์ | อ.2 | 1 |
2867 | อนุบาลเสริมงาม | 6344 | เด็กชายวสุธร คำน้อย | ป.3 | 3 |
2868 | อนุบาลเสริมงาม | 6630 | เด็กชายพงศภัค ค้ำจุน | อ.2 | 1 |
2869 | อนุบาลเสริมงาม | 6597 | เด็กชายกรินทร์ ปัญญา | ป.3 | 3 |
2870 | อนุบาลเสริมงาม | 6632 | เด็กชายอัครวินท์ บัวนาค | อ.2 | 1 |
2871 | อนุบาลเสริมงาม | 6343 | เด็กชายมนพัทธ์ ปงลังสี | ป.3 | 3 |
2872 | อนุบาลเสริมงาม | 6633 | เด็กหญิงชนิตา สีสวัสดิ์ | อ.2 | 1 |
2873 | อนุบาลเสริมงาม | 6352 | เด็กหญิงสุพิชฌาย์ คำวัง | ป.3 | 3 |
2874 | อนุบาลเสริมงาม | 6569 | เด็กหญิงพิชญาภัค ธวัชกาญจน์ | อ.2 | 1 |
2875 | อนุบาลเสริมงาม | 6346 | เด็กหญิงชลธิชา ทาอาสา | ป.3 | 3 |
2876 | อนุบาลเสริมงาม | 6566 | เด็กหญิงชัญญานุช ดีติ๊บ | อ.2 | 1 |
2877 | อนุบาลเสริมงาม | 6349 | เด็กหญิงปีย์วรา ตันทา | ป.3 | 3 |
2878 | อนุบาลเสริมงาม | 6564 | เด็กหญิงกฤษณา ปาเมืองมูล | อ.2 | 1 |
2879 | อนุบาลเสริมงาม | 6261 | เด็กหญิงญาณิศา ดวงสุภา | ป.3 | 3 |
2880 | อนุบาลเสริมงาม | 6568 | เด็กหญิงนริสรา นวลสาแล | อ.2 | 1 |
2881 | อนุบาลเสริมงาม | 6345 | เด็กหญิงชัญญานุช เขื่อนปัญญา | ป.3 | 3 |
2882 | อนุบาลเสริมงาม | 6567 | เด็กหญิงนวพร แก้วป๋า | อ.2 | 1 |
2883 | อนุบาลเสริมงาม | 6260 | เด็กหญิงชญานิน กันทะคีรี | ป.3 | 3 |
2884 | อนุบาลเสริมงาม | 6570 | เด็กหญิงฟ้าใหม่ ไม่เสื่อมสุข | อ.2 | 1 |
2885 | อนุบาลเสริมงาม | 6271 | เด็กหญิงสุวพิชชา แก้วจิโน | ป.3 | 3 |
2886 | อนุบาลเสริมงาม | 6565 | เด็กหญิงจุฑาภรณ์ จันทร์ฉาย | อ.2 | 1 |
2887 | อนุบาลเสริมงาม | 6263 | เด็กหญิงณัฐณิชา นวมดี | ป.3 | 3 |
2888 | อนุบาลเสริมงาม | 6634 | เด็กหญิงอลิศรา ไชยราช | อ.2 | 1 |
2889 | อนุบาลเสริมงาม | 6348 | เด็กหญิงณัฐศิณี ผดุงชาติ | ป.3 | 3 |
2890 | อนุบาลเสริมงาม | 6636 | เด็กชายกรณพัฒน์ สุทธไชย | อ.2 | 2 |
2891 | อนุบาลเสริมงาม | 6461 | เด็กหญิงกุลนิดา คำอ้าย | ป.3 | 3 |
2892 | อนุบาลเสริมงาม | 6561 | เด็กชายศุภกร ยะหัวฝาย | อ.2 | 2 |
2893 | อนุบาลเสริมงาม | 6270 | เด็กหญิงวริศราภรณ์ อินถา | ป.3 | 3 |
2894 | อนุบาลเสริมงาม | 6635 | เด็กชายกมลภพ ป๋าปา | อ.2 | 2 |
2895 | อนุบาลเสริมงาม | 6350 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ทาจ้อย | ป.3 | 3 |
2896 | อนุบาลเสริมงาม | 6586 | เด็กชายธนภัทร ก๋าแก่น | อ.2 | 2 |
2897 | อนุบาลเสริมงาม | 6347 | เด็กหญิงณัฏฐกานต์ ฟูตุ้ย | ป.3 | 3 |
2898 | อนุบาลเสริมงาม | 6640 | เด็กชายวรยศ คำอ้าย | อ.2 | 2 |
2899 | อนุบาลเสริมงาม | 6462 | เด็กหญิงพิมพ์ลดา สุคำตา | ป.3 | 3 |
2900 | อนุบาลเสริมงาม | 6638 | เด็กชายภูมิณภัทร์ กฤษณะภูษิต | อ.2 | 2 |
2901 | อนุบาลเสริมงาม | 6191 | เด็กชายพุฒิพัฒณ์ ยศข่าย | ป.4 | 1 |
2902 | อนุบาลเสริมงาม | 6560 | เด็กชายนฤบดินทร์ ชาจีน | อ.2 | 2 |
2903 | อนุบาลเสริมงาม | 6188 | เด็กชายธันยวิชญ์ ยะเปียง | ป.4 | 1 |
2904 | อนุบาลเสริมงาม | 6637 | เด็กชายภัทรพงษ์ ปุกปนันท์ | อ.2 | 2 |
2905 | อนุบาลเสริมงาม | 6211 | เด็กชายณัฐดนัย วรรยา | ป.4 | 1 |
2906 | อนุบาลเสริมงาม | 6639 | เด็กชายภูวไนย ตาวงศ์ | อ.2 | 2 |
2907 | อนุบาลเสริมงาม | 6236 | เด็กชายบุณยกร นามมา | ป.4 | 1 |
2908 | อนุบาลเสริมงาม | 6562 | เด็กชายอนุภัทร วิรัช | อ.2 | 2 |
2909 | อนุบาลเสริมงาม | 6240 | เด็กชายพิชญ์ฌพัชร์ ชัยศิริภัสสร | ป.4 | 1 |
2910 | อนุบาลเสริมงาม | 6577 | เด็กหญิงอลิสา กาวิโล | อ.2 | 2 |
2911 | อนุบาลเสริมงาม | 6194 | เด็กชายวัชราณฐภัทร ศรีสกุลหิรัญ | ป.4 | 1 |
2912 | อนุบาลเสริมงาม | 6572 | เด็กหญิงรมิดา ภูสด | อ.2 | 2 |
2913 | อนุบาลเสริมงาม | 6216 | เด็กชายธนาธิป ตั๋นตุ้ย | ป.4 | 1 |
2914 | อนุบาลเสริมงาม | 6643 | เด็กหญิงผกากาญจน์ วรรณนิพัทธ์ | อ.2 | 2 |
2915 | อนุบาลเสริมงาม | 6233 | เด็กชายชนะพล สุภาสอน | ป.4 | 1 |
2916 | อนุบาลเสริมงาม | 6642 | เด็กหญิงทาเรียน่า เทพแก้ว | อ.2 | 2 |
2917 | อนุบาลเสริมงาม | 6192 | เด็กชายวีรากร ไชยเมืองชื่น | ป.4 | 1 |
2918 | อนุบาลเสริมงาม | 6574 | เด็กหญิงสุพรรษา แก้วขจัด | อ.2 | 2 |
2919 | อนุบาลเสริมงาม | 6244 | เด็กหญิงกฤติกา จอมใจ | ป.4 | 1 |
2920 | อนุบาลเสริมงาม | 6641 | เด็กหญิงกวินธิดา การิยา | อ.2 | 2 |
2921 | อนุบาลเสริมงาม | 6224 | เด็กหญิงกัณฐกานต์ ดวงสุภา | ป.4 | 1 |
2922 | อนุบาลเสริมงาม | 6571 | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ กันแดง | อ.2 | 2 |
2923 | อนุบาลเสริมงาม | 6246 | เด็กหญิงปฏิมาภร ปุ๊ดจินะ | ป.4 | 1 |
2924 | อนุบาลเสริมงาม | 6575 | เด็กหญิงสุพิชญา รัตนศาสตนันท์ | อ.2 | 2 |
2925 | อนุบาลเสริมงาม | 6204 | เด็กหญิงปณิตา โปรวิชัย | ป.4 | 1 |
2926 | อนุบาลเสริมงาม | 6576 | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ ศรีจันทร์ | อ.2 | 2 |
2927 | อนุบาลเสริมงาม | 6431 | เด็กหญิงศรัญญา ฟูเอี้อง | ป.4 | 1 |
2928 | อนุบาลเสริมงาม | 6573 | เด็กหญิงรวิกานต์ สุดวอน | อ.2 | 2 |
2929 | อนุบาลเสริมงาม | 6249 | เด็กหญิงเพชรสังวาลย์ มาธุระ | ป.4 | 1 |
2930 | อนุบาลเสริมงาม | 6501 | เด็กชายสิรวิชญ์ เมืองเล็น | อ.3 | 1 |
2931 | อนุบาลเสริมงาม | 6428 | เด็กหญิงวิภารัตน์ คำอินทร์ | ป.4 | 1 |
2932 | อนุบาลเสริมงาม | 6495 | เด็กชายเนติธร ตันทา | อ.3 | 1 |
2933 | อนุบาลเสริมงาม | 6198 | เด็กหญิงจอมขวัญ ทาทะวงค์ | ป.4 | 1 |
2934 | อนุบาลเสริมงาม | 6500 | เด็กชายศุกลวัฒน์ พันธมา | อ.3 | 1 |
2935 | อนุบาลเสริมงาม | 6208 | เด็กหญิงอธิชา เยี่ยมสวัสดิ์ | ป.4 | 1 |
2936 | อนุบาลเสริมงาม | 6490 | เด็กชายฉลองชัย ไทยอินทร์ | อ.3 | 1 |
2937 | อนุบาลเสริมงาม | 6201 | เด็กหญิงณฐรัตน์ มูลเมือง | ป.4 | 1 |
2938 | อนุบาลเสริมงาม | 6516 | เด็กชายกฤษาณภัค ต๊ะตุ้ย | อ.3 | 1 |
2939 | อนุบาลเสริมงาม | 6205 | เด็กหญิงปานรดา ก๋าแก่น | ป.4 | 1 |
2940 | อนุบาลเสริมงาม | 6499 | เด็กชายรณพีร์ จิโนปง | อ.3 | 1 |
2941 | อนุบาลเสริมงาม | 6212 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ไทยอินทร์ | ป.4 | 2 |
2942 | อนุบาลเสริมงาม | 6502 | เด็กชายอัครวิชญ์ แสนใหม่ | อ.3 | 1 |
2943 | อนุบาลเสริมงาม | 6184 | เด็กชายกวินภพ กาญจนมยูร | ป.4 | 2 |
2944 | อนุบาลเสริมงาม | 6494 | เด็กชายธนภัทร พรมมาลา | อ.3 | 1 |
2945 | อนุบาลเสริมงาม | 6221 | เด็กชายพันธุ์ธัช สิบแก้ว | ป.4 | 2 |
2946 | อนุบาลเสริมงาม | 6498 | เด็กชายภัทรพล บุญสูง | อ.3 | 1 |
2947 | อนุบาลเสริมงาม | 6220 | เด็กชายภีรยากรณ์ อุ่นอิน | ป.4 | 2 |
2948 | อนุบาลเสริมงาม | 6493 | เด็กชายณัฐวัฒน์ สิงห์ลอ | อ.3 | 1 |
2949 | อนุบาลเสริมงาม | 6370 | เด็กชายณัฐวุฒิ แก้วลังกา | ป.4 | 2 |
2950 | อนุบาลเสริมงาม | 6489 | เด็กชายจิรพัฒน์ ก๋าแก่น | อ.3 | 1 |
2951 | อนุบาลเสริมงาม | 6242 | เด็กชายรัฐนันท์ ตันทา | ป.4 | 2 |
2952 | อนุบาลเสริมงาม | 6496 | เด็กชายผลิตโชค หนักหล้า | อ.3 | 1 |
2953 | อนุบาลเสริมงาม | 6239 | เด็กชายพีรวิชญ์ สว่างปัญญา | ป.4 | 2 |
2954 | อนุบาลเสริมงาม | 6503 | เด็กชายอนุพงษ์ จิโนปง | อ.3 | 1 |
2955 | อนุบาลเสริมงาม | 6186 | เด็กชายณฐนนท์ อินปิก | ป.4 | 2 |
2956 | อนุบาลเสริมงาม | 6497 | เด็กชายพัฒนะ ดวงฟู | อ.3 | 1 |
2957 | อนุบาลเสริมงาม | 6195 | เด็กชายสุรเชษฐ์ หล้า | ป.4 | 2 |
2958 | อนุบาลเสริมงาม | 6492 | เด็กชายณัฐพัชญ์ กันทะปง | อ.3 | 1 |
2959 | อนุบาลเสริมงาม | 6223 | เด็กชายภัคพล ปงผาบ | ป.4 | 2 |
2960 | อนุบาลเสริมงาม | 6491 | เด็กชายชานนท์รภัทร ดำรงคดี | อ.3 | 1 |
2961 | อนุบาลเสริมงาม | 6206 | เด็กหญิงพิชยา แสนใหม่ | ป.4 | 2 |
2962 | อนุบาลเสริมงาม | 6505 | เด็กหญิงชญานิน แก้วลังกา | อ.3 | 1 |
2963 | อนุบาลเสริมงาม | 6251 | เด็กหญิงมนัสวี ภิญโญ | ป.4 | 2 |
2964 | อนุบาลเสริมงาม | 6515 | เด็กหญิงสลิลทิพย์ บุญเกิด | อ.3 | 1 |
2965 | อนุบาลเสริมงาม | 6372 | เด็กหญิงพิชญธิดา สิงห์ขร | ป.4 | 2 |
2966 | อนุบาลเสริมงาม | 6514 | เด็กหญิงวรรณิษา นันติ | อ.3 | 1 |
2967 | อนุบาลเสริมงาม | 6203 | เด็กหญิงธันยพร มีทอง | ป.4 | 2 |
2968 | อนุบาลเสริมงาม | 6512 | เด็กหญิงบงกชรัตน์ คัมภีร์พิทักษ์ | อ.3 | 1 |
2969 | อนุบาลเสริมงาม | 6199 | เด็กหญิงญาณิศา อินเปี้ย | ป.4 | 2 |
2970 | อนุบาลเสริมงาม | 6513 | เด็กหญิงปุณณพร จันละ | อ.3 | 1 |
2971 | อนุบาลเสริมงาม | 6207 | เด็กหญิงภัทรธิดา เขื่อนสอน | ป.4 | 2 |
2972 | อนุบาลเสริมงาม | 6504 | เด็กหญิงกัญญาภัค ลาดปาละ | อ.3 | 1 |
2973 | อนุบาลเสริมงาม | 6248 | เด็กหญิงพาทินธิดา สุวรรณ์ | ป.4 | 2 |
2974 | อนุบาลเสริมงาม | 6511 | เด็กหญิงธมนรัตน์ เชียงพันธ์ | อ.3 | 1 |
2975 | อนุบาลเสริมงาม | 6444 | เด็กหญิงชญาดา สังข์วงค์ | ป.4 | 2 |
2976 | อนุบาลเสริมงาม | 6509 | เด็กหญิงชวัลรัตน์ แซ่โง้ว | อ.3 | 1 |
2977 | อนุบาลเสริมงาม | 6202 | เด็กหญิงธัญชนก ทาธะวงค์ | ป.4 | 2 |
2978 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 520 | เด็กชายชัชญานันณ์ แว่นนนท์ | อ.1 | 1 |
2979 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 519 | เด็กชายเจษฎา เลิศศรีชุม | อ.1 | 1 |
2980 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 521 | เด็กชายธีร์ธวัช ชาวยา | อ.1 | 1 |
2981 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 523 | เด็กชายศุภวัตร ปาเมืองมูล | อ.1 | 1 |
2982 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 522 | เด็กหญิงภาวิดา ไชยวุฒิ | อ.1 | 1 |
2983 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 518 | เด็กหญิงเด็กหญิงกฤติการ ดูสร้อย | อ.1 | 1 |
2984 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 517 | เด็กชายสิงหา จีนะ | อ.2 | 1 |
2985 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 516 | เด็กชายเวณุวรรณ จันทร์ย้อน | อ.2 | 1 |
2986 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 515 | เด็กหญิงปาณิชดา ปาเมืองมูล | อ.2 | 1 |
2987 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 512 | เด็กชายเฉลิมชัยมงคล โพธิ์พระเนา | อ.3 | 1 |
2988 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 511 | เด็กชายกาญเกล้า เขื่อนขวา | อ.3 | 1 |
2989 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 510 | เด็กชายชนาภัทร หลวงเป็ง | อ.3 | 1 |
2990 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 509 | เด็กชายกฤษณะ จารินทร์ | อ.3 | 1 |
2991 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 506 | เด็กชายกวิน โพธิ์เนียร | ป.1 | 1 |
2992 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 505 | เด็กชายกิตติพล ไชยเมืองชื่น | ป.1 | 1 |
2993 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 507 | เด็กหญิงสุทธิดา อุดสร้อย | ป.1 | 1 |
2994 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 502 | เด็กชายพีรวิชญ์ ตันตะภา | ป.2 | 1 |
2995 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 500 | เด็กชายกิตตินันท์ จันทร์ย้อน | ป.2 | 1 |
2996 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 501 | เด็กชายเตชิต จันต๊ะราช | ป.2 | 1 |
2997 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 508 | เด็กหญิงวรรณญา ลาดปะละ | ป.2 | 1 |
2998 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 524 | เด็กหญิงธนัญญา วงค์เรือง | ป.2 | 1 |
2999 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 503 | เด็กหญิงจิรัชยา ขัดเชียงแสน | ป.2 | 1 |
3000 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 494 | เด็กชายธนพัฒน์ หน่อริน | ป.3 | 1 |
3001 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 496 | เด็กชายวรวุฒิ อุ่นเมือง | ป.3 | 1 |
3002 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 495 | เด็กชายภัทรนันท์ ปัญญา | ป.3 | 1 |
3003 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 497 | เด็กหญิงกมลพร อุ่นอ้าย | ป.3 | 1 |
3004 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 513 | เด็กหญิงทิพย์เกษร โพธิ์พระเนา | ป.3 | 1 |
3005 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 499 | เด็กหญิงปราณปริยา อุ่นแสง | ป.3 | 1 |
3006 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 498 | เด็กหญิงชวินนุช บุรี | ป.3 | 1 |
3007 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 490 | เด็กชายชีวานนท์ ใจใหม่ | ป.4 | 1 |
3008 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 491 | เด็กชายอนุวัฒน์ แก้วประภา | ป.4 | 1 |
3009 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 493 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ เลิศศรีชุม | ป.4 | 1 |
3010 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 492 | เด็กหญิงกรรญดา พรมมาลา | ป.4 | 1 |
3011 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 486 | เด็กชายกษิดิศ ปัญญา | ป.5 | 1 |
3012 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 487 | เด็กชายปกรณ์ ปงผาบ | ป.5 | 1 |
3013 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 481 | เด็กชายวีรภัทร หลวงแก้ว | ป.6 | 1 |
3014 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 479 | เด็กชายกิตติพงษ์ วงค์คำลือ | ป.6 | 1 |
3015 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 480 | เด็กชายภูผา ดาดาษ | ป.6 | 1 |
3016 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 484 | เด็กหญิงชาลินี ตาซาว | ป.6 | 1 |
3017 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 485 | เด็กหญิงฟ้ารุ่ง นิตย์รัตน์ | ป.6 | 1 |
3018 | บ้านกิ่วห้วยเบิก | 482 | เด็กหญิงกรรณิการ์ หลวงแก้ว | ป.6 | 1 |
3019 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 443 | เด็กชายอัษฏาวุฒิ ตวงสิน | อ.2 | 1 |
3020 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 446 | เด็กหญิงพาขวัญ วันดู | อ.2 | 1 |
3021 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 445 | เด็กหญิงดาราภัช นวลแก้ว | อ.2 | 1 |
3022 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 444 | เด็กหญิงกีรติกา แสงชา | อ.2 | 1 |
3023 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 437 | เด็กชายณัฐพงศ์ ดอกผู้ชาย | อ.3 | 1 |
3024 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 438 | เด็กชายธนาชิต แซ่จ๋าว | อ.3 | 1 |
3025 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 442 | เด็กหญิงอัญรินทร์ วันดู | อ.3 | 1 |
3026 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 440 | เด็กหญิงพนิดา หล้าแฮ | อ.3 | 1 |
3027 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 439 | เด็กหญิงจริญญา วงค์มา | อ.3 | 1 |
3028 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 441 | เด็กหญิงสิริรัตน์ เชียงแขก | อ.3 | 1 |
3029 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 430 | เด็กชายวุฒิภัทร จินะวัน | ป.1 | 1 |
3030 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 429 | เด็กชายวรานนท์ จันโน | ป.1 | 1 |
3031 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 424 | เด็กชายพัฒนพงษ์ เอดีแซ | ป.1 | 1 |
3032 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 428 | เด็กชายตรัยคุณ ไผทฉันท์ | ป.1 | 1 |
3033 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 432 | เด็กหญิงอริศรา สรานนท์เมธีกุล | ป.1 | 1 |
3034 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 431 | เด็กหญิงสุนิสา สมแดง | ป.1 | 1 |
3035 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 436 | เด็กชายเจษฎา กุณโณ | ป.2 | 1 |
3036 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 434 | เด็กชายวรเนตร แซ่ผ่าน | ป.2 | 1 |
3037 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 425 | เด็กชายภัครพล มืดมา | ป.2 | 1 |
3038 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 426 | เด็กหญิงนริศรา บุญเศษ | ป.2 | 1 |
3039 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 427 | เด็กหญิงสุชัญญา บางลี | ป.2 | 1 |
3040 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 418 | เด็กชายสหรัฐ แว่นนน | ป.3 | 1 |
3041 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 416 | เด็กชายบุญพิทักษ์ กันธิยะ | ป.3 | 1 |
3042 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 417 | เด็กชายวีรภาพ ปาละอ้าย | ป.3 | 1 |
3043 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 421 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา หล้าแฮ | ป.3 | 1 |
3044 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 419 | เด็กหญิงโชติกา ใจยาธิ | ป.3 | 1 |
3045 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 422 | เด็กหญิงรุจศรินทร์ นวลแก้ว | ป.3 | 1 |
3046 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 420 | เด็กหญิงธิติยา แสงแก้ว | ป.3 | 1 |
3047 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 410 | เด็กชายปรเมทต์ อินเปี้ย | ป.4 | 1 |
3048 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 409 | เด็กชายธันนกร จันแก้ว | ป.4 | 1 |
3049 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 433 | เด็กหญิงอภิญญา ปุ๊ดแอ | ป.4 | 1 |
3050 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 413 | เด็กหญิงอพิศรา วันดู | ป.4 | 1 |
3051 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 412 | เด็กหญิงพรณภา ตาซาว | ป.4 | 1 |
3052 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 406 | เด็กชายณัฐพล กาวิโล | ป.5 | 1 |
3053 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 407 | เด็กหญิงกมลวรรณ กาวิชัย | ป.5 | 1 |
3054 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 447 | เด็กชายชินพัฒน์ ใจกว้าง | ป.6 | 1 |
3055 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 398 | เด็กชายณัฐวุฒิ วันดู | ป.6 | 1 |
3056 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 402 | เด็กชายชินวัตร เชียงแขก | ป.6 | 1 |
3057 | บ้านโป่งน้ำร้อน | 403 | เด็กชายกวินภัทร วันดู | ป.6 | 1 |
3058 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2100 | เด็กหญิงนริศรา ตันทา | ป.1 | 1 |
3059 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2086 | เด็กหญิงพิชชานิการ์ ปัญญาหมื่น | ป.1 | 1 |
3060 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2084 | เด็กหญิงกัญญณ์พัชร ชัยเมืองชื่น | ป.1 | 1 |
3061 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2101 | เด็กหญิงธัญญาณัฐ คำมินทร์ | ป.1 | 1 |
3062 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2103 | เด็กหญิงจารุภา ถาน้อย | ป.1 | 1 |
3063 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2094 | เด็กหญิงธัญรัตน์ เขื่อนแก้ว | ป.1 | 1 |
3064 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2108 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ แก้วเหล็กดี | ป.1 | 1 |
3065 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2061 | เด็กชายธนกฤต ฟูเอี้ยง | ป.2 | 1 |
3066 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2077 | เด็กชายณิชคุณ เรือนนาค | ป.2 | 1 |
3067 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2060 | เด็กชายภูริพัฒน์ มาเมือง | ป.2 | 1 |
3068 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2059 | เด็กชายวีรภัทร วงศ์วัน | ป.2 | 1 |
3069 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2063 | เด็กหญิงลัลน์ลลิต ศรีพิมา | ป.2 | 1 |
3070 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2062 | เด็กหญิงวัชราภรณ์ กาคำ | ป.2 | 1 |
3071 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2092 | เด็กชายศักรินทร์ ประถมศักดิ์ | ป.3 | 1 |
3072 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2044 | เด็กชายจีรพัฒน์ เขียวเจียวลือ | ป.3 | 1 |
3073 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2081 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ผัดติยะ | ป.3 | 1 |
3074 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2076 | เด็กชายอนันยช ศรีวงค์ | ป.3 | 1 |
3075 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2045 | เด็กชายธนกฤต แสงผาลา | ป.3 | 1 |
3076 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2082 | เด็กชายเชาว์วัฒน์ ตาวงค์ | ป.3 | 1 |
3077 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2089 | เด็กชายณัฐพล ชุ่มธิ | ป.3 | 1 |
3078 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2065 | เด็กชายอภินันท์ คำโท | ป.3 | 1 |
3079 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2046 | เด็กชายภานุปรเมษฐ์ ช่องขุนทด | ป.3 | 1 |
3080 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2056 | เด็กหญิงเปรมยุดา ซาวหล้า | ป.3 | 1 |
3081 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2090 | เด็กหญิงลลิตภัทร ราชวงค์ | ป.3 | 1 |
3082 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2042 | เด็กชายพัสกร กระแสโสม | ป.4 | 1 |
3083 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2024 | เด็กชายปัญญจิต ศรีเมือง | ป.4 | 1 |
3084 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2025 | เด็กหญิงจิราพร จอมใจ | ป.4 | 1 |
3085 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2026 | เด็กหญิงธีรดา ใจใหม่ | ป.4 | 1 |
3086 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2027 | เด็กหญิงกนกวรรณ ใหม่กันทะ | ป.4 | 1 |
3087 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2017 | เด็กชายธันวา ใจใหม่ | ป.5 | 1 |
3088 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2015 | เด็กชายอติคุณ เทพแสน | ป.5 | 1 |
3089 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2014 | เด็กชายเรภานุวัตน์ เป็งถา | ป.5 | 1 |
3090 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2047 | เด็กชายทัตพงศ์ แก้วพวง | ป.5 | 1 |
3091 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2016 | เด็กชายธนพล ใจซ้อน | ป.5 | 1 |
3092 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2019 | เด็กหญิงจรรยาภรณ์ กันเอี้ยง | ป.5 | 1 |
3093 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2018 | เด็กหญิงฐิตินันท์ วรรณวงค์ | ป.5 | 1 |
3094 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2013 | เด็กหญิงวิชญาดา เขียวติ๊บ | ป.5 | 1 |
3095 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2009 | เด็กชายธนภัทร ชุ่มธิ | ป.6 | 1 |
3096 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2006 | เด็กชายภาคิน แสนอุ่น | ป.6 | 1 |
3097 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2048 | เด็กชายภูริชญา มาเมือง | ป.6 | 1 |
3098 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2041 | เด็กชายชนะชัย กระแสโสม | ป.6 | 1 |
3099 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2058 | เด็กชายณัฎฐกิตติ์ บัวละวงค์ | ป.6 | 1 |
3100 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2030 | เด็กชายอภินนท์ กวยทา | ป.6 | 1 |
3101 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2005 | เด็กชายรัชชานนท์ พลหงษ์ | ป.6 | 1 |
3102 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2074 | เด็กชายวิศิษฎ์ ถาแก้ว | ป.6 | 1 |
3103 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2073 | เด็กหญิงณัฐณิชา สุตะพรม | ป.6 | 1 |
3104 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2007 | เด็กหญิงนคนันทินี อธิวาส | ป.6 | 1 |
3105 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2109 | เด็กหญิงสุพิชญา ใหม่กันทะ | อ.2 | 1 |
3106 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2104 | เด็กชายธีราภัทร ขัดผาบ | อ.3 | 1 |
3107 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2095 | เด็กชายกันติกร กันเอี้ยง | อ.3 | 1 |
3108 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2096 | เด็กหญิงตุลยดา อุดทาคำ | อ.3 | 1 |
3109 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2107 | เด็กหญิงกุลธิดา อุดถา | อ.3 | 1 |
3110 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2105 | เด็กหญิงจุฑาทิพย์ ใจหมั้น | อ.3 | 1 |
3111 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2097 | เด็กชายธนากร หล้าจอมใจ | ป.1 | 1 |
3112 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2079 | เด็กชายธนโชติ บำรุงสิน | ป.1 | 1 |
3113 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2083 | เด็กชายรัชต จอมใจ | ป.1 | 1 |
3114 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2088 | เด็กชายเทพกานต์ เทพเสาร์ | ป.1 | 1 |
3115 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2080 | เด็กชายธนากรณ์ หน่อใหม่ | ป.1 | 1 |
3116 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2087 | เด็กหญิงปนัดดา หล้าอุด | ป.1 | 1 |
3117 | บ้านทุ่งต๋ำ | 2085 | เด็กหญิงอภิรดา กวยทา | ป.1 | 1 |
3118 | ศรีลังกาวิทยา | 3648 | เด็กชายภีรภัทร แก้วประเสริฐ | อ.1 | 1 |
3119 | ศรีลังกาวิทยา | 3650 | เด็กชายภาสกร เพ็ชรตา | อ.1 | 1 |
3120 | ศรีลังกาวิทยา | 3649 | เด็กชายศุภวัทน์ โกหลั่น | อ.1 | 1 |
3121 | ศรีลังกาวิทยา | 3647 | เด็กชายธนกร ไชวันดี | อ.1 | 1 |
3122 | ศรีลังกาวิทยา | 3644 | เด็กชายคิรากร อัคฮาด | อ.1 | 1 |
3123 | ศรีลังกาวิทยา | 3645 | เด็กชายณัฐชานนท์ เชิงเขา | อ.1 | 1 |
3124 | ศรีลังกาวิทยา | 3646 | เด็กชายพชรพล เนาว์ศรีสอน | อ.1 | 1 |
3125 | ศรีลังกาวิทยา | 3651 | เด็กหญิงณัฐนันท์ คล้ายอบเชย | อ.1 | 1 |
3126 | ศรีลังกาวิทยา | 3652 | เด็กหญิงพลอยชมพู แก้วนารี | อ.1 | 1 |
3127 | ศรีลังกาวิทยา | 3663 | เด็กหญิงพรรณปภร ชมเชย | อ.1 | 1 |
3128 | ศรีลังกาวิทยา | 3624 | เด็กชายพัชรดนัย เพ็ชรตา | อ.2 | 1 |
3129 | ศรีลังกาวิทยา | 3621 | เด็กชายธนวรรธน์ ธิสม | อ.2 | 1 |
3130 | ศรีลังกาวิทยา | 3620 | เด็กชายจิรภัทร อุ่นอ้าย | อ.2 | 1 |
3131 | ศรีลังกาวิทยา | 3625 | เด็กชายพันฤทธิกร สอนพรหม | อ.2 | 1 |
3132 | ศรีลังกาวิทยา | 3623 | เด็กชายพงศ์พันธุ์ ประเสริฐ | อ.2 | 1 |
3133 | ศรีลังกาวิทยา | 3626 | เด็กชายวรรณธัช ใจยะอุ๊ด | อ.2 | 1 |
3134 | ศรีลังกาวิทยา | 3643 | เด็กชายอภิวิชญ์ แปงเมือง | อ.2 | 1 |
3135 | ศรีลังกาวิทยา | 3622 | เด็กชายนาวิน ริมศีรี | อ.2 | 1 |
3136 | ศรีลังกาวิทยา | 3631 | เด็กหญิงณฐพร อุดก้อน | อ.2 | 1 |
3137 | ศรีลังกาวิทยา | 3653 | เด็กหญิงณัฎฐธิดา สายนาวงค์ | อ.2 | 1 |
3138 | ศรีลังกาวิทยา | 3630 | เด็กหญิงญาดาณิศา ปงผาบ | อ.2 | 1 |
3139 | ศรีลังกาวิทยา | 3633 | เด็กหญิงวัชราพร ศรีสองสม | อ.2 | 1 |
3140 | ศรีลังกาวิทยา | 3629 | เด็กหญิงกัญณฐา อิ่นคำ | อ.2 | 1 |
3141 | ศรีลังกาวิทยา | 3628 | เด็กหญิงกัญญาภัทร สายอินต๊ะ | อ.2 | 1 |
3142 | ศรีลังกาวิทยา | 3632 | เด็กหญิงณิชา สารอินทร์ | อ.2 | 1 |
3143 | ศรีลังกาวิทยา | 3627 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สุนทรชัยบูรณ์ | อ.2 | 1 |
3144 | ศรีลังกาวิทยา | 3640 | เด็กหญิงกชกร ปินใจ | อ.2 | 1 |
3145 | ศรีลังกาวิทยา | 3635 | เด็กหญิงอลิชยา ติ๊บเรือน | อ.2 | 1 |
3146 | ศรีลังกาวิทยา | 3634 | เด็กหญิงหรรษา ป๋าปา | อ.2 | 1 |
3147 | ศรีลังกาวิทยา | 3612 | เด็กชายภูวรินทร์ สารอินทร์ | อ.3 | 1 |
3148 | ศรีลังกาวิทยา | 3616 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ใจอ้าย | อ.3 | 1 |
3149 | ศรีลังกาวิทยา | 3601 | เด็กชายปริพัตร นวลลังกา | อ.3 | 1 |
3150 | ศรีลังกาวิทยา | 3598 | เด็กชายนราวิชญ์ มีศรี | อ.3 | 1 |
3151 | ศรีลังกาวิทยา | 3599 | เด็กชายธนากร ตาหล้า | อ.3 | 1 |
3152 | ศรีลังกาวิทยา | 3611 | เด็กชายวีรภัทร ปั๋นดิษฐ์ | อ.3 | 1 |
3153 | ศรีลังกาวิทยา | 3602 | เด็กชายภูวดล ตาเมืองมูล | อ.3 | 1 |
3154 | ศรีลังกาวิทยา | 3615 | เด็กชายภูบดินทร์ ใจอ้าย | อ.3 | 1 |
3155 | ศรีลังกาวิทยา | 3613 | เด็กหญิงชัชญาภรณ์ ถาน้อย | อ.3 | 1 |
3156 | ศรีลังกาวิทยา | 3606 | เด็กหญิงนริศรา จันทร์ปัญญา | อ.3 | 1 |
3157 | ศรีลังกาวิทยา | 3607 | เด็กหญิงนันท์นภัส เชียงแขก | อ.3 | 1 |
3158 | ศรีลังกาวิทยา | 3664 | เด็กหญิงจิรัชยา มัจฉาคีรีรัตน์ | อ.3 | 1 |
3159 | ศรีลังกาวิทยา | 3662 | เด็กหญิงภัทธิรา เจริญใจ | อ.3 | 1 |
3160 | ศรีลังกาวิทยา | 3608 | เด็กหญิงพราวตะวัน เทพเสาร์ | อ.3 | 1 |
3161 | ศรีลังกาวิทยา | 3605 | เด็กหญิงนงนภัส ยาวุฒิ | อ.3 | 1 |
3162 | ศรีลังกาวิทยา | 3610 | เด็กหญิงวรัญญา อินวัน | อ.3 | 1 |
3163 | ศรีลังกาวิทยา | 3609 | เด็กหญิงพิชญาพร ติ๊บเรือน | อ.3 | 1 |
3164 | ศรีลังกาวิทยา | 3604 | เด็กหญิงณพัชญา เพชรรัตน์ | อ.3 | 1 |
3165 | ศรีลังกาวิทยา | 3603 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ขัดผาบ | อ.3 | 1 |
3166 | ศรีลังกาวิทยา | 3587 | เด็กชายภัทรพล ป๋าปา | ป.1 | 1 |
3167 | ศรีลังกาวิทยา | 3619 | เด็กชายกฤษณะ ธรรมสอน | ป.1 | 1 |
3168 | ศรีลังกาวิทยา | 3654 | เด็กชายวริทธิ์ธร ภิญโญ | ป.1 | 1 |
3169 | ศรีลังกาวิทยา | 3655 | เด็กชายวุฒิพัตร วงค์คำลือ | ป.1 | 1 |
3170 | ศรีลังกาวิทยา | 3656 | เด็กชายภูริพัฒน์ ตาแก้ว | ป.1 | 1 |
3171 | ศรีลังกาวิทยา | 3585 | เด็กชายปภาวิชญ์ ดวงสุภา | ป.1 | 1 |
3172 | ศรีลังกาวิทยา | 3586 | เด็กชายพัชรพล สารอินทร์ | ป.1 | 1 |
3173 | ศรีลังกาวิทยา | 3590 | เด็กหญิงสุภัสรา ใจยา | ป.1 | 1 |
3174 | ศรีลังกาวิทยา | 3596 | เด็กหญิงธัญลักษณ์ เตชะนา | ป.1 | 1 |
3175 | ศรีลังกาวิทยา | 3588 | เด็กหญิงพิมพ์พิมล สุขเจริญ | ป.1 | 1 |
3176 | ศรีลังกาวิทยา | 3591 | เด็กหญิงอนุสรา สำรอง | ป.1 | 1 |
3177 | ศรีลังกาวิทยา | 3589 | เด็กหญิงพิมพ์พิไล สุขเจริญ | ป.1 | 1 |
3178 | ศรีลังกาวิทยา | 3638 | เด็กชายพงศกร สุภาสอน | ป.2 | 1 |
3179 | ศรีลังกาวิทยา | 3569 | เด็กชายวิสุทธิ์ อุดแตน | ป.2 | 1 |
3180 | ศรีลังกาวิทยา | 3566 | เด็กชายนวรินทร์ สารอินทร์ | ป.2 | 1 |
3181 | ศรีลังกาวิทยา | 3564 | เด็กชายณรงค์เดช ลันนันต์ | ป.2 | 1 |
3182 | ศรีลังกาวิทยา | 3614 | เด็กชายนภัส ใจใหม่ | ป.2 | 1 |
3183 | ศรีลังกาวิทยา | 3563 | เด็กชายชัชพล ถาน้อย | ป.2 | 1 |
3184 | ศรีลังกาวิทยา | 3573 | เด็กหญิงธัญวรัตน์ ตั๋นมาเชื้อ | ป.2 | 1 |
3185 | ศรีลังกาวิทยา | 3575 | เด็กหญิงภัณฑิรา อินใจ | ป.2 | 1 |
3186 | ศรีลังกาวิทยา | 3571 | เด็กหญิงกานต์ทินพิตา เต็มเปียง | ป.2 | 1 |
3187 | ศรีลังกาวิทยา | 3642 | เด็กหญิงเบญจมาศ ก๋าแก่น | ป.2 | 1 |
3188 | ศรีลังกาวิทยา | 3572 | เด็กหญิงจิณัฐตา อุดก้อน | ป.2 | 1 |
3189 | ศรีลังกาวิทยา | 3639 | เด็กหญิงพรธีรา บุญสูง | ป.2 | 1 |
3190 | ศรีลังกาวิทยา | 3576 | เด็กหญิงวรวลัญช์ สมบัติวงศ์ | ป.2 | 1 |
3191 | ศรีลังกาวิทยา | 3481 | เด็กชายนครินทร์ เนียมสอน | ป.3 | 1 |
3192 | ศรีลังกาวิทยา | 3480 | เด็กชายเตชิต อุดทังกันทา | ป.3 | 1 |
3193 | ศรีลังกาวิทยา | 3486 | เด็กชายศุภสิน จันทร์ปัญญา | ป.3 | 1 |
3194 | ศรีลังกาวิทยา | 3579 | เด็กชายเตชิต ใจวันดี | ป.3 | 1 |
3195 | ศรีลังกาวิทยา | 3485 | เด็กชายศุภกร เทพวงค์ | ป.3 | 1 |
3196 | ศรีลังกาวิทยา | 3483 | เด็กชายภูวดล สารอินทร์ | ป.3 | 1 |
3197 | ศรีลังกาวิทยา | 3487 | เด็กชายอัคคเดช ติ๊บเรือน | ป.3 | 1 |
3198 | ศรีลังกาวิทยา | 3477 | เด็กชายณัฐชานนท์ ดวงฟู | ป.3 | 1 |
3199 | ศรีลังกาวิทยา | 3476 | เด็กชายกิติยากร เตชะนา | ป.3 | 1 |
3200 | ศรีลังกาวิทยา | 3479 | เด็กชายณัฐพล ขัดผาบ | ป.3 | 1 |
3201 | ศรีลังกาวิทยา | 3478 | เด็กชายณัฐนนท์ โชคสินสมบูรณ์ | ป.3 | 1 |
3202 | ศรีลังกาวิทยา | 3493 | เด็กหญิงปัฏฐมาพร เพชรประพันธ์ | ป.3 | 1 |
3203 | ศรีลังกาวิทยา | 3495 | เด็กหญิงมลชนก สุนันต๊ะ | ป.3 | 1 |
3204 | ศรีลังกาวิทยา | 3636 | เด็กหญิงกันต์กนิษฐ์ ชูราษฎร์ | ป.3 | 1 |
3205 | ศรีลังกาวิทยา | 3492 | เด็กหญิงณัฐิดา ปั้นดิษฐ์ | ป.3 | 1 |
3206 | ศรีลังกาวิทยา | 3574 | เด็กหญิงพิชญธิดา อภิธนัง | ป.3 | 1 |
3207 | ศรีลังกาวิทยา | 3558 | เด็กหญิงวรรษชล ใจยะอุ๊ด | ป.3 | 1 |
3208 | ศรีลังกาวิทยา | 3491 | เด็กหญิงณัฐธิชา เชียงแขก | ป.3 | 1 |
3209 | ศรีลังกาวิทยา | 3657 | เด็กหญิงชญานิศ ยศอิ | ป.3 | 1 |
3210 | ศรีลังกาวิทยา | 3502 | เด็กชายพีรภพ อินชิต | ป.4 | 1 |
3211 | ศรีลังกาวิทยา | 3499 | เด็กชายณัฐพัชร์ โชคสินสมบูรณ์ | ป.4 | 1 |
3212 | ศรีลังกาวิทยา | 3498 | เด็กชายณเรศริน อินต๊ะจักร | ป.4 | 1 |
3213 | ศรีลังกาวิทยา | 3497 | เด็กชายชัยประภา เพชรตา | ป.4 | 1 |
3214 | ศรีลังกาวิทยา | 3501 | เด็กชายทีปกร เมืองงาม | ป.4 | 1 |
3215 | ศรีลังกาวิทยา | 3593 | เด็กชายคุณภัทร สายอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
3216 | ศรีลังกาวิทยา | 3504 | เด็กชายรัชพล ดวงสุภา | ป.4 | 1 |
3217 | ศรีลังกาวิทยา | 3500 | เด็กชายณัฐภาส ติ๊บเรือน | ป.4 | 1 |
3218 | ศรีลังกาวิทยา | 3507 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ ขัดผาบ | ป.4 | 1 |
3219 | ศรีลังกาวิทยา | 3503 | เด็กชายภานุวิชญ์ ตาเมืองมูล | ป.4 | 1 |
3220 | ศรีลังกาวิทยา | 3515 | เด็กหญิงพลอยแพรวา ปัญญา | ป.4 | 1 |
3221 | ศรีลังกาวิทยา | 3517 | เด็กหญิงภัทรดา ใจยา | ป.4 | 1 |
3222 | ศรีลังกาวิทยา | 3516 | เด็กหญิงพัชราภา จันทร์วร | ป.4 | 1 |
3223 | ศรีลังกาวิทยา | 3506 | เด็กหญิงอมรรัตน์ ปงผาบ | ป.4 | 1 |
3224 | ศรีลังกาวิทยา | 3508 | เด็กหญิงการัญชิตา แก้วยศ | ป.4 | 1 |
3225 | ศรีลังกาวิทยา | 3510 | เด็กหญิงฐิตินันท์ วงศ์ใจคำ | ป.4 | 1 |
3226 | ศรีลังกาวิทยา | 3637 | เด็กหญิงรมิตา ชูราษฎร์ | ป.4 | 1 |
3227 | ศรีลังกาวิทยา | 3514 | เด็กหญิงพรรณฬิกา ก๋าแกน | ป.4 | 1 |
3228 | ศรีลังกาวิทยา | 3511 | เด็กหญิงณัฐณิชา ดวงสุภา | ป.4 | 1 |
3229 | ศรีลังกาวิทยา | 3512 | เด็กหญิงเบญจากัลยา ไชยมี | ป.4 | 1 |
3230 | ศรีลังกาวิทยา | 3513 | เด็กหญิงพรนภา ขัดผาบ | ป.4 | 1 |
3231 | ศรีลังกาวิทยา | 3518 | เด็กหญิงภัทรา วงค์คำลือ | ป.4 | 1 |
3232 | ศรีลังกาวิทยา | 3600 | เด็กหญิงอารยา สีสิงห์ | ป.4 | 1 |
3233 | ศรีลังกาวิทยา | 3475 | เด็กชายนรินธนา บุญมา | ป.5 | 1 |
3234 | ศรีลังกาวิทยา | 3459 | เด็กชายพีรพัฒน์ หน่อใหม่ | ป.5 | 1 |
3235 | ศรีลังกาวิทยา | 3461 | เด็กชายสถิตคุณ ชอมรัมย์ | ป.5 | 1 |
3236 | ศรีลังกาวิทยา | 3661 | เด็กชายศรัญยพงศ์ เทพแก้ว | ป.5 | 1 |
3237 | ศรีลังกาวิทยา | 3456 | เด็กชายทิวากร แก้วนารี | ป.5 | 1 |
3238 | ศรีลังกาวิทยา | 3454 | เด็กชายเจษฎา เทพเสาร์ | ป.5 | 1 |
3239 | ศรีลังกาวิทยา | 3462 | เด็กชายธนภัทร ใจอุ่น | ป.5 | 1 |
3240 | ศรีลังกาวิทยา | 3458 | เด็กชายปฐพี สารอินทร์ | ป.5 | 1 |
3241 | ศรีลังกาวิทยา | 3455 | เด็กชายชิตณุชา คำอ้าย | ป.5 | 1 |
3242 | ศรีลังกาวิทยา | 3460 | เด็กชายภูรีวัฒน์ ตนเตชะ | ป.5 | 1 |
3243 | ศรีลังกาวิทยา | 3466 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ เพชรรัตน์ | ป.5 | 1 |
3244 | ศรีลังกาวิทยา | 3464 | เด็กหญิงพรรษา ป๋าปา | ป.5 | 1 |
3245 | ศรีลังกาวิทยา | 3525 | เด็กหญิงณิชานันท์ ชุมภูใบ | ป.5 | 1 |
3246 | ศรีลังกาวิทยา | 3465 | เด็กหญิงพิมพิศา วงศ์จาตุร | ป.5 | 1 |
3247 | ศรีลังกาวิทยา | 3433 | เด็กชายณัฐวุฒิ แก้วคำน้อย | ป.6 | 1 |
3248 | ศรีลังกาวิทยา | 3432 | เด็กชายณัชศุภวัชญ์ พงสินวัฒนญากร | ป.6 | 1 |
3249 | ศรีลังกาวิทยา | 3529 | เด็กชายอถิเทพ เทพวงค์ | ป.6 | 1 |
3250 | ศรีลังกาวิทยา | 3527 | เด็กชายณัฐดนัย จุมปูฟู | ป.6 | 1 |
3251 | ศรีลังกาวิทยา | 3435 | เด็กชายยุทธยา ตาละกา | ป.6 | 1 |
3252 | ศรีลังกาวิทยา | 3434 | เด็กชายพีรพัฒน์ บัวอ่อน | ป.6 | 1 |
3253 | ศรีลังกาวิทยา | 3436 | เด็กชายสุทธญาณ์ บัวละวงค์ | ป.6 | 1 |
3254 | ศรีลังกาวิทยา | 3471 | เด็กชายศุภพลากร ขัตติยะวงค์ | ป.6 | 1 |
3255 | ศรีลังกาวิทยา | 3658 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก นิ่มเสน่ห์ | ป.6 | 1 |
3256 | ศรีลังกาวิทยา | 3440 | เด็กหญิงนรีกานต์ ดวงป้อ | ป.6 | 1 |
3257 | ศรีลังกาวิทยา | 3437 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ใจวันดี | ป.6 | 1 |
3258 | ศรีลังกาวิทยา | 3442 | เด็กหญิงสุธินันท์ เป็งกันทา | ป.6 | 1 |
3259 | ศรีลังกาวิทยา | 3439 | เด็กหญิงณิชากานต์ เทพวงค์ | ป.6 | 1 |
3260 | ศรีลังกาวิทยา | 3443 | เด็กหญิงชลธิชา ยะวัน | ป.6 | 1 |
3261 | ศรีลังกาวิทยา | 3441 | เด็กหญิงนิรินัน สารอินทร์ | ป.6 | 1 |
3262 | ศรีลังกาวิทยา | 3438 | เด็กหญิงชญานี ก๋าแก้ว | ป.6 | 1 |
3263 | ศรีลังกาวิทยา | 3532 | เด็กชายวรเทพ วงษ์พลับ | ม.1 | 1 |
3264 | ศรีลังกาวิทยา | 3659 | เด็กชายดนุสรณ์ สอนสวัสดิ์ | ม.1 | 1 |
3265 | ศรีลังกาวิทยา | 3414 | เด็กชายณัฐชานนท์ ใจยา | ม.1 | 1 |
3266 | ศรีลังกาวิทยา | 3554 | เด็กชายพงษ์เทพ คล้ายอบเชย | ม.1 | 1 |
3267 | ศรีลังกาวิทยา | 3416 | เด็กชายธันวากร ตุ้ยดี | ม.1 | 1 |
3268 | ศรีลังกาวิทยา | 3422 | เด็กชายวุติธิชัย ปิกคำ | ม.1 | 1 |
3269 | ศรีลังกาวิทยา | 3418 | เด็กชายพีระพัฒน์ สิมมาแก้ว | ม.1 | 1 |
3270 | ศรีลังกาวิทยา | 3415 | เด็กชายธันวา อินไผ่ | ม.1 | 1 |
3271 | ศรีลังกาวิทยา | 3580 | เด็กชายปฐมพงษ์ แซ่พ่าน | ม.1 | 1 |
3272 | ศรีลังกาวิทยา | 3419 | เด็กชายภัทรบดินทร์ อายุศะนิล | ม.1 | 1 |
3273 | ศรีลังกาวิทยา | 3431 | เด็กหญิงณัฐธิชา จุมปูฟู | ม.1 | 1 |
3274 | ศรีลังกาวิทยา | 3539 | เด็กชายวรกันต์ ถาแก้ว | ม.2 | 1 |
3275 | ศรีลังกาวิทยา | 3403 | เด็กชายนฤวัฒน์ เทพวงค์ | ม.2 | 1 |
3276 | ศรีลังกาวิทยา | 3540 | เด็กชายสุกลวัฒน์ หมื่นอ้าย | ม.2 | 1 |
3277 | ศรีลังกาวิทยา | 3536 | เด็กชายกษิดิศ มะโนใจ | ม.2 | 1 |
3278 | ศรีลังกาวิทยา | 3406 | เด็กหญิงกรรณิการ์ เทพเสาร์ | ม.2 | 1 |
3279 | ศรีลังกาวิทยา | 3445 | เด็กหญิงสิรินทรา บัวละวงค์ | ม.2 | 1 |
3280 | ศรีลังกาวิทยา | 3450 | นางสาวอาหลู่ - | ม.2 | 1 |
3281 | ศรีลังกาวิทยา | 3411 | เด็กหญิงแพรวา สุนันต๊ะ | ม.2 | 1 |
3282 | ศรีลังกาวิทยา | 3410 | เด็กหญิงปิยะดา วรรณคำ | ม.2 | 1 |
3283 | ศรีลังกาวิทยา | 3395 | เด็กชายพัชรพล หวังใจ | ม.3 | 1 |
3284 | ศรีลังกาวิทยา | 3383 | นางสาววรรณวิภา เพชรตา | ม.3 | 1 |
3285 | ศรีลังกาวิทยา | 3399 | เด็กหญิงกนกวรรณ เตือนกิจ | ม.3 | 1 |
3286 | ศรีลังกาวิทยา | 3400 | เด็กหญิงนงนภัส เป็งกันทา | ม.3 | 1 |
3287 | บ้านเหล่ายาว | 1332 | เด็กหญิงบัณฑิตา ตนเตชะ | ป.6 | 1 |
3288 | บ้านเหล่ายาว | 1333 | เด็กหญิงมุกดา ใจยาธิ | ป.6 | 1 |
3289 | บ้านเหล่ายาว | 1381 | เด็กชายนนทพัทธ์ สารอินทร์ | อ.2 | 1 |
3290 | บ้านเหล่ายาว | 1383 | เด็กชายวัชรพล วงค์เรือง | อ.2 | 1 |
3291 | บ้านเหล่ายาว | 1385 | เด็กชายรุ่งพิพัฒน์ อุ่นเมืองใจ | อ.2 | 1 |
3292 | บ้านเหล่ายาว | 1382 | เด็กหญิงนริสา จันต๊ะเอื้อง | อ.2 | 1 |
3293 | บ้านเหล่ายาว | 1384 | เด็กหญิงรินรดา ใจมั่น | อ.2 | 1 |
3294 | บ้านเหล่ายาว | 1387 | เด็กหญิงสุภัสสรา เกษร | อ.2 | 1 |
3295 | บ้านเหล่ายาว | 1375 | เด็กชายปุณณภัทร ตุ้ยดี | อ.3 | 1 |
3296 | บ้านเหล่ายาว | 1373 | เด็กชายธีรภัทร สารอินทร์ | อ.3 | 1 |
3297 | บ้านเหล่ายาว | 1374 | เด็กชายปรัตฐกรณ์ จอมใจ | อ.3 | 1 |
3298 | บ้านเหล่ายาว | 1378 | เด็กชายภีรวัฒน์ ธูปหอม | อ.3 | 1 |
3299 | บ้านเหล่ายาว | 1377 | เด็กชายญาณวุฒิ พรมมาลา | อ.3 | 1 |
3300 | บ้านเหล่ายาว | 1372 | เด็กชายภิฐาวัฒน์ อินถานนท์ | อ.3 | 1 |
3301 | บ้านเหล่ายาว | 1376 | เด็กหญิงปริญญา ไชยลังกา | อ.3 | 1 |
3302 | บ้านเหล่ายาว | 1386 | เด็กหญิงสุชาวลี วงค์เรือง | อ.3 | 1 |
3303 | บ้านเหล่ายาว | 1363 | เด็กชายมนัสชัย ศรีอร | ป.1 | 1 |
3304 | บ้านเหล่ายาว | 1364 | เด็กชายวุฒิภัทร พรมมาลา | ป.1 | 1 |
3305 | บ้านเหล่ายาว | 1367 | เด็กหญิงวรัญชนา ปวนคำมา | ป.1 | 1 |
3306 | บ้านเหล่ายาว | 1366 | เด็กหญิงภิญญาดา แก้วสุตา | ป.1 | 1 |
3307 | บ้านเหล่ายาว | 1359 | เด็กชายธนธรณ์ ปงก๋าวงค์ | ป.2 | 1 |
3308 | บ้านเหล่ายาว | 1360 | เด็กชายณัฏฐกิตติ์ ถาน้อย | ป.2 | 1 |
3309 | บ้านเหล่ายาว | 1358 | เด็กหญิงวรัฐภรณ์ เลิศฟองสมุทร | ป.2 | 1 |
3310 | บ้านเหล่ายาว | 1357 | เด็กหญิงศศิวิมล หล้าโปทา | ป.2 | 1 |
3311 | บ้านเหล่ายาว | 1355 | เด็กหญิงนงนภัส ชุ่มเกลี้ยง | ป.2 | 1 |
3312 | บ้านเหล่ายาว | 1351 | เด็กชายปุณยวัฒน์ ตะระรัมย์ | ป.3 | 1 |
3313 | บ้านเหล่ายาว | 1350 | เด็กชายเตชิต ชัยเมืองชื่น | ป.3 | 1 |
3314 | บ้านเหล่ายาว | 1352 | เด็กหญิงณัฐชยา แปงเมือง | ป.3 | 1 |
3315 | บ้านเหล่ายาว | 1354 | เด็กหญิงไปรยา ตามัน | ป.3 | 1 |
3316 | บ้านเหล่ายาว | 1368 | เด็กหญิงเขมิกา นันภิวงค์ | ป.3 | 1 |
3317 | บ้านเหล่ายาว | 1341 | เด็กชายจิรานุวัฒน์ ใจกันทา | ป.4 | 1 |
3318 | บ้านเหล่ายาว | 1344 | เด็กชายภัทรดนัย ปินใจ | ป.4 | 1 |
3319 | บ้านเหล่ายาว | 1343 | เด็กชายนราวิชญ์ พรมมาลา | ป.4 | 1 |
3320 | บ้านเหล่ายาว | 1347 | เด็กหญิงอชิรากรณ์ ใจยาธิ | ป.4 | 1 |
3321 | บ้านเหล่ายาว | 1345 | เด็กหญิงศุภามน ดวงตะกั่ว | ป.4 | 1 |
3322 | บ้านเหล่ายาว | 1369 | เด็กหญิงสุพิชชา สารอินทร์ | ป.4 | 1 |
3323 | บ้านเหล่ายาว | 1334 | เด็กชายศุภณัฐ ใจยาธิ | ป.5 | 1 |
3324 | บ้านเหล่ายาว | 1335 | เด็กหญิงชนากานต์ อินใจ | ป.5 | 1 |
3325 | บ้านเหล่ายาว | 1380 | เด็กหญิงเกตน์สิรี โพยนอก | ป.5 | 1 |
3326 | บ้านเหล่ายาว | 1329 | เด็กชายปารเมศ เพ็ชรปัญญา | ป.6 | 1 |
3327 | บ้านเหล่ายาว | 1331 | เด็กชายปัญญาพล ศรีอร | ป.6 | 1 |
3328 | บ้านเหล่ายาว | 1361 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ธรรมสอน | ป.6 | 1 |
3329 | สันโป่งวิทยา | 1150 | เด็กชายวิชชุกร ศิลพรเลิศ | อ.2 | 1 |
3330 | สันโป่งวิทยา | 1146 | เด็กชายคฑาวุฒิ นวลแก้ว | อ.2 | 1 |
3331 | สันโป่งวิทยา | 1148 | เด็กชายณัฐพล อุ่นเมือง | อ.2 | 1 |
3332 | สันโป่งวิทยา | 1149 | เด็กชายวงศกร ยาวเป็ง | อ.2 | 1 |
3333 | สันโป่งวิทยา | 1147 | เด็กชายชยากร นวลแก้ว | อ.2 | 1 |
3334 | สันโป่งวิทยา | 1151 | เด็กหญิงฐิตตา ธรรมวงค์ | อ.2 | 1 |
3335 | สันโป่งวิทยา | 1155 | เด็กหญิงอธิชา มาแซ | อ.2 | 1 |
3336 | สันโป่งวิทยา | 1153 | เด็กหญิงนิรดา จิน๊ะ | อ.2 | 1 |
3337 | สันโป่งวิทยา | 1152 | เด็กหญิงธีรดา แว่นนนท์ | อ.2 | 1 |
3338 | สันโป่งวิทยา | 1154 | เด็กหญิงสุภาพร มาแซ | อ.2 | 1 |
3339 | สันโป่งวิทยา | 1158 | เด็กหญิงนันทิชา กะเนรุพันธ์ | อ.2 | 1 |
3340 | สันโป่งวิทยา | 1141 | เด็กชายอานุภาพ จินะวัน | อ.3 | 1 |
3341 | สันโป่งวิทยา | 1140 | เด็กชายจตุรภัทร บุญตัน | อ.3 | 1 |
3342 | สันโป่งวิทยา | 1142 | เด็กหญิงณัฐริกา ใจยะมี | อ.3 | 1 |
3343 | สันโป่งวิทยา | 1127 | เด็กชายธนากร ธนานนท์พัชรกุล | ป.1 | 1 |
3344 | สันโป่งวิทยา | 1159 | เด็กชายอนาวิล คีรีพัฒนากุล | ป.1 | 1 |
3345 | สันโป่งวิทยา | 1126 | เด็กชายจอมพล จินะวัน | ป.1 | 1 |
3346 | สันโป่งวิทยา | 1128 | เด็กชายบุรินทร์วิชญ์ รุ้งดี | ป.1 | 1 |
3347 | สันโป่งวิทยา | 1129 | เด็กชายพัชรพล ตุ้ยดี | ป.1 | 1 |
3348 | สันโป่งวิทยา | 1131 | เด็กชายวรวุฒิ วิวันดู | ป.1 | 1 |
3349 | สันโป่งวิทยา | 1130 | เด็กชายวรพงษ์ พงษ์พิษณุ | ป.1 | 1 |
3350 | สันโป่งวิทยา | 1132 | เด็กหญิงอมลรดา ตั๋นตาถา | ป.1 | 1 |
3351 | สันโป่งวิทยา | 1112 | เด็กชายคฑาวุธ ธรรมกันทะ | ป.2 | 1 |
3352 | สันโป่งวิทยา | 1116 | เด็กชายวรรณทิศ จินะกะ | ป.2 | 1 |
3353 | สันโป่งวิทยา | 1114 | เด็กชายทินภัทร นวลแก้ว | ป.2 | 1 |
3354 | สันโป่งวิทยา | 1115 | เด็กชายปิยะวัฒน์ ทองร้อยเอ็ด | ป.2 | 1 |
3355 | สันโป่งวิทยา | 1117 | เด็กหญิงปริยากร ปาละอ้าย | ป.2 | 1 |
3356 | สันโป่งวิทยา | 1089 | เด็กชายธวัชชัย จินะกะ | ป.3 | 1 |
3357 | สันโป่งวิทยา | 1088 | เด็กชายนนทวัฒน์ ทองสุทธิ์ | ป.3 | 1 |
3358 | สันโป่งวิทยา | 1087 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ ปินนวล | ป.3 | 1 |
3359 | สันโป่งวิทยา | 1090 | เด็กชายชยังกูร ปาละอ้าย | ป.3 | 1 |
3360 | สันโป่งวิทยา | 1093 | เด็กหญิงณัฐณิชา การิยา | ป.3 | 1 |
3361 | สันโป่งวิทยา | 1092 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ นวลอ้าย | ป.3 | 1 |
3362 | สันโป่งวิทยา | 1094 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ธนานนท์พัชรกุล | ป.3 | 1 |
3363 | สันโป่งวิทยา | 1097 | เด็กหญิงธีรดา เพ็ชรปัญญา | ป.3 | 1 |
3364 | สันโป่งวิทยา | 1095 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา มาแซ | ป.3 | 1 |
3365 | สันโป่งวิทยา | 1091 | เด็กหญิงเกวลิน แว่นนน | ป.3 | 1 |
3366 | สันโป่งวิทยา | 1096 | เด็กหญิงปิยพร ปาละอ้าย | ป.3 | 1 |
3367 | สันโป่งวิทยา | 1064 | เด็กชายจิรายุทธ แก้วป๋า | ป.4 | 1 |
3368 | สันโป่งวิทยา | 1111 | เด็กชายวรพิชญ์ อุดสร้อย | ป.4 | 1 |
3369 | สันโป่งวิทยา | 1061 | เด็กชายชัยพล จันทร์ย้อน | ป.4 | 1 |
3370 | สันโป่งวิทยา | 1139 | เด็กชายชาญวิทย์ หน่อปา | ป.4 | 1 |
3371 | สันโป่งวิทยา | 1062 | เด็กชายกฤษณพงษ์ กองเปี้ย | ป.4 | 1 |
3372 | สันโป่งวิทยา | 1066 | เด็กหญิงธิดาทิพย์ แว่นนนท์ | ป.4 | 1 |
3373 | สันโป่งวิทยา | 1069 | เด็กหญิงกรวิภา ปาละอ้าย | ป.4 | 1 |
3374 | สันโป่งวิทยา | 1068 | เด็กหญิงกมลชนก มาแช | ป.4 | 1 |
3375 | สันโป่งวิทยา | 1065 | เด็กหญิงนันทิชา นวลแก้ว | ป.4 | 1 |
3376 | สันโป่งวิทยา | 1047 | เด็กชายกฤติพงษ์ ปัญโญ | ป.5 | 1 |
3377 | สันโป่งวิทยา | 1046 | เด็กชายศรศักดิ์ ปาละอ้าย | ป.5 | 1 |
3378 | สันโป่งวิทยา | 1160 | เด็กหญิงณิชนันท์ คีรีพัฒนากุล | ป.5 | 1 |
3379 | สันโป่งวิทยา | 1052 | เด็กหญิงธนิดา หล่าอุดม | ป.5 | 1 |
3380 | สันโป่งวิทยา | 1049 | เด็กหญิงชุติมา บุญนำ | ป.5 | 1 |
3381 | สันโป่งวิทยา | 1054 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ จิน๊ะ | ป.5 | 1 |
3382 | สันโป่งวิทยา | 1050 | เด็กหญิงธันยมัย ดวงสุภา | ป.5 | 1 |
3383 | สันโป่งวิทยา | 1053 | เด็กหญิงไหมฟ้า ใหม่คำ | ป.5 | 1 |
3384 | สันโป่งวิทยา | 1014 | เด็กชายธงชัย ปาละอ้าย | ป.6 | 1 |
3385 | สันโป่งวิทยา | 1070 | เด็กชายเพชรายุทธ มืดมา | ป.6 | 1 |
3386 | สันโป่งวิทยา | 1032 | เด็กชายสุทธิพงษ์ อินทวงค์ | ป.6 | 1 |
3387 | สันโป่งวิทยา | 1029 | เด็กชายอธิยุต จิน๊ะ | ป.6 | 1 |
3388 | สันโป่งวิทยา | 1031 | เด็กชายพิรัชย์ ปาละอ้าย | ป.6 | 1 |
3389 | สันโป่งวิทยา | 1028 | เด็กชายปิยวัฒน์ ปาละอ้าย | ป.6 | 1 |
3390 | สันโป่งวิทยา | 1035 | เด็กหญิงพิรญาณ์ หน่อปา | ป.6 | 1 |
3391 | สันโป่งวิทยา | 1033 | เด็กหญิงอรทัย นวลแก้ว | ป.6 | 1 |
3392 | สันโป่งวิทยา | 1125 | เด็กหญิงกัณฑ์ญารัตน์ หลวงเป็ง | ป.6 | 1 |
3393 | สันโป่งวิทยา | 1038 | เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ ยาวเป็ง | ป.6 | 1 |
3394 | สันโป่งวิทยา | 1041 | เด็กหญิงวริศรา วิวันดู | ป.6 | 1 |
3395 | สันโป่งวิทยา | 1039 | เด็กหญิงกัญญาพัชร์ พันธ์ชัย | ป.6 | 1 |
3396 | สันโป่งวิทยา | 1034 | เด็กหญิงอภิญญา จาระวาปี | ป.6 | 1 |
3397 | สันโป่งวิทยา | 1036 | เด็กหญิงอภิชญา ปาละอ้าย | ป.6 | 1 |
3398 | สันโป่งวิทยา | 1037 | เด็กหญิงนิชาพัฒน์ บุญตัน | ป.6 | 1 |
3399 | สันโป่งวิทยา | 1006 | เด็กชายไชยยา ใจยะมี | ม.1 | 1 |
3400 | สันโป่งวิทยา | 1015 | เด็กชายทัดตะวัน บุญตัน | ม.1 | 1 |
3401 | สันโป่งวิทยา | 1013 | เด็กชายระพีพัฒน์ มาแซ | ม.1 | 1 |
3402 | สันโป่งวิทยา | 1007 | เด็กชายกิตติธร เกล็ดเปรื่อง | ม.1 | 1 |
3403 | สันโป่งวิทยา | 1156 | เด็กชายชวินทร วันดู | ม.1 | 1 |
3404 | สันโป่งวิทยา | 1157 | เด็กชายธนพล หลวงแก้ว | ม.1 | 1 |
3405 | สันโป่งวิทยา | 992 | เด็กชายธนัญชัย ตาวัน | ม.2 | 1 |
3406 | สันโป่งวิทยา | 990 | เด็กชายระพีพัฒน์ บุญนำ | ม.2 | 1 |
3407 | สันโป่งวิทยา | 1143 | เด็กหญิงทัศนีย์ ตั๋นก้อน | ม.2 | 1 |
3408 | สันโป่งวิทยา | 974 | เด็กหญิงชนากานต์ จิน๊ะ | ม.2 | 1 |
3409 | สันโป่งวิทยา | 1144 | เด็กหญิงณัฐริกา แก้วป๋า | ม.2 | 1 |
3410 | สันโป่งวิทยา | 1134 | เด็กชายธนากร ถาน้อย | ม.3 | 1 |
3411 | สันโป่งวิทยา | 1145 | เด็กชายภูมิพัฒน์ เอดีแซ | ม.3 | 1 |
3412 | สันโป่งวิทยา | 1137 | เด็กชายวีระพันธ์ ตันตะภา | ม.3 | 1 |
3413 | สันโป่งวิทยา | 1136 | เด็กชายพงศธร ถาแก้ว | ม.3 | 1 |
3414 | สันโป่งวิทยา | 1133 | เด็กชายกิจติพงศ์ วันดู | ม.3 | 1 |
3415 | สันโป่งวิทยา | 970 | เด็กชายพิพรรธ จินะวัน | ม.3 | 1 |
3416 | สันโป่งวิทยา | 971 | เด็กชายภูวนันท์ จินะกะ | ม.3 | 1 |
3417 | สันโป่งวิทยา | 1135 | เด็กชายธนาคิม สุทธนิล | ม.3 | 1 |
3418 | สันโป่งวิทยา | 972 | เด็กหญิงสุจีรา วงค์หล้า | ม.3 | 1 |
3419 | สันโป่งวิทยา | 973 | เด็กหญิงนภาพร ปาละอ้าย | ม.3 | 1 |
3420 | บ้านปงแพ่ง | 2629 | เด็กชายพิเชฐ บุญสูง | อ.1 | 1 |
3421 | บ้านปงแพ่ง | 2631 | เด็กชายสุรชัย ใจคำฟู | อ.1 | 1 |
3422 | บ้านปงแพ่ง | 2630 | เด็กชายรพีภัทร อินเปี้ย | อ.1 | 1 |
3423 | บ้านปงแพ่ง | 2625 | เด็กชายณัฏฐิวัชร หมุดสอน | อ.1 | 1 |
3424 | บ้านปงแพ่ง | 2624 | เด็กชายกฤชนัท วรรณสาร | อ.1 | 1 |
3425 | บ้านปงแพ่ง | 2640 | เด็กชายธนภัทร์ ฟูตุ้ย | อ.1 | 1 |
3426 | บ้านปงแพ่ง | 2627 | เด็กชายปรมินทร์ ฟูตุ้ย | อ.1 | 1 |
3427 | บ้านปงแพ่ง | 2632 | เด็กชายอัครเดช เรือนชมภู | อ.1 | 1 |
3428 | บ้านปงแพ่ง | 2626 | เด็กชายธนเทพ ชูทรัพย์ | อ.1 | 1 |
3429 | บ้านปงแพ่ง | 2639 | เด็กชายพิถยธิบดิ์ จันทร์ปัญญา | อ.1 | 1 |
3430 | บ้านปงแพ่ง | 2628 | เด็กชายปุณณะวิชญ์ เรียงขวา | อ.1 | 1 |
3431 | บ้านปงแพ่ง | 2634 | เด็กหญิงธรรญชนก อุดสร้อย | อ.1 | 1 |
3432 | บ้านปงแพ่ง | 2637 | เด็กหญิงสุญาดา ลำปน | อ.1 | 1 |
3433 | บ้านปงแพ่ง | 2636 | เด็กหญิงรุ่งรดา ฝั้นอุด | อ.1 | 1 |
3434 | บ้านปงแพ่ง | 2635 | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ประกายมณี | อ.1 | 1 |
3435 | บ้านปงแพ่ง | 2633 | เด็กหญิงต้องตา กาวิโล | อ.1 | 1 |
3436 | บ้านปงแพ่ง | 2604 | เด็กชายธนวัฒน์ วงศ์แก้ว | อ.2 | 1 |
3437 | บ้านปงแพ่ง | 2606 | เด็กชายเอกพงษ์ สระทองแพ | อ.2 | 1 |
3438 | บ้านปงแพ่ง | 2620 | เด็กชายศุภโชค สดสุภา | อ.2 | 1 |
3439 | บ้านปงแพ่ง | 2603 | เด็กชายธนพัฒน์ จันทร์ตา | อ.2 | 1 |
3440 | บ้านปงแพ่ง | 2602 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ปิมมา | อ.2 | 1 |
3441 | บ้านปงแพ่ง | 2605 | เด็กชายธันวา อินต๊ะวงศ์ | อ.2 | 1 |
3442 | บ้านปงแพ่ง | 2601 | เด็กชายณัฐภัทร สุดาหล้า | อ.2 | 1 |
3443 | บ้านปงแพ่ง | 2600 | เด็กชายชนะพรพงศ์ ลือนันต๊ะ | อ.2 | 1 |
3444 | บ้านปงแพ่ง | 2611 | เด็กหญิงปูริดา สุภามี | อ.2 | 1 |
3445 | บ้านปงแพ่ง | 2610 | เด็กหญิงธนัชญา กลอกกระโทก | อ.2 | 1 |
3446 | บ้านปงแพ่ง | 2612 | เด็กหญิงเพชรตะวัน วิชัย | อ.2 | 1 |
3447 | บ้านปงแพ่ง | 2613 | เด็กหญิงนภามาศ จันทร์ปัญญา | อ.2 | 1 |
3448 | บ้านปงแพ่ง | 2608 | เด็กหญิงชญาดา สุทาสอน | อ.2 | 1 |
3449 | บ้านปงแพ่ง | 2607 | เด็กหญิงกนกรดา คำรอง | อ.2 | 1 |
3450 | บ้านปงแพ่ง | 2609 | เด็กหญิงโชติกา พรมสี | อ.2 | 1 |
3451 | บ้านปงแพ่ง | 2588 | เด็กชายสิงหราช ตุ้ยเขียว | อ.3 | 1 |
3452 | บ้านปงแพ่ง | 2581 | เด็กชายจิรพัฒน์ กาวิโล | อ.3 | 1 |
3453 | บ้านปงแพ่ง | 2584 | เด็กชายปรรณภพ ใจงาม | อ.3 | 1 |
3454 | บ้านปงแพ่ง | 2583 | เด็กชายธีร์ธวัช รินอุด | อ.3 | 1 |
3455 | บ้านปงแพ่ง | 2585 | เด็กชายพีรพัฒน์ ศรีบุญ | อ.3 | 1 |
3456 | บ้านปงแพ่ง | 2587 | เด็กชายวีรชัย จันทร์กาวี | อ.3 | 1 |
3457 | บ้านปงแพ่ง | 2586 | เด็กชายภูวเนตร อภัยมูล | อ.3 | 1 |
3458 | บ้านปงแพ่ง | 2582 | เด็กชายธนาวุฒิ โปติน | อ.3 | 1 |
3459 | บ้านปงแพ่ง | 2615 | เด็กหญิงธนัฐชา สุภาสอน | อ.3 | 1 |
3460 | บ้านปงแพ่ง | 2594 | เด็กหญิงรินรดา สุทาสอน | อ.3 | 1 |
3461 | บ้านปงแพ่ง | 2591 | เด็กหญิงปิยะธิดา จันทร์ปัญญา | อ.3 | 1 |
3462 | บ้านปงแพ่ง | 2589 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา สินมา | อ.3 | 1 |
3463 | บ้านปงแพ่ง | 2590 | เด็กหญิงธัญญารัตน์ ลาดจันต๊ะ | อ.3 | 1 |
3464 | บ้านปงแพ่ง | 2592 | เด็กหญิงปรีญานุช ครองทรัพย์ | อ.3 | 1 |
3465 | บ้านปงแพ่ง | 2614 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ยอดสาแล | อ.3 | 1 |
3466 | บ้านปงแพ่ง | 2565 | เด็กชายกิตติศักดิ์ จันทร์กาวี | ป.1 | 1 |
3467 | บ้านปงแพ่ง | 2563 | เด็กชายเดชบดินทร์ น้อยเมือง | ป.1 | 1 |
3468 | บ้านปงแพ่ง | 2566 | เด็กชายเนติพงษ์ แก้วยศ | ป.1 | 1 |
3469 | บ้านปงแพ่ง | 2569 | เด็กชายพุทธินันท์ เทพก๋อง | ป.1 | 1 |
3470 | บ้านปงแพ่ง | 2564 | เด็กชายพงศ์ศิริ ฟูตุ้ย | ป.1 | 1 |
3471 | บ้านปงแพ่ง | 2567 | เด็กชายภัทรากร ราชเครือ | ป.1 | 1 |
3472 | บ้านปงแพ่ง | 2568 | เด็กชายพร้อมพงษ์ คำมะโน | ป.1 | 1 |
3473 | บ้านปงแพ่ง | 2571 | เด็กหญิงวรัญญา วังตา | ป.1 | 1 |
3474 | บ้านปงแพ่ง | 2572 | เด็กหญิงรินรดา ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
3475 | บ้านปงแพ่ง | 2575 | เด็กหญิงไอลดา นวลสม | ป.1 | 1 |
3476 | บ้านปงแพ่ง | 2576 | เด็กหญิงมนปพร ใจคำฟู | ป.1 | 1 |
3477 | บ้านปงแพ่ง | 2573 | เด็กหญิงสุพิชญา นวลสม | ป.1 | 1 |
3478 | บ้านปงแพ่ง | 2548 | เด็กชายณิชพน ใจคำฟู | ป.2 | 1 |
3479 | บ้านปงแพ่ง | 2549 | เด็กชายสันติสุข ทาธิแสง | ป.2 | 1 |
3480 | บ้านปงแพ่ง | 2622 | เด็กหญิงนาขวัญ จินแจ | ป.2 | 1 |
3481 | บ้านปงแพ่ง | 2638 | เด็กหญิงน้ำเพชร จะสี | ป.2 | 1 |
3482 | บ้านปงแพ่ง | 2536 | เด็กชายพิชญะ โนซากิ | ป.3 | 1 |
3483 | บ้านปงแพ่ง | 2541 | เด็กชายชนะชัย ใจคำวัง | ป.3 | 1 |
3484 | บ้านปงแพ่ง | 2542 | เด็กชายวีรพล คำมะโน | ป.3 | 1 |
3485 | บ้านปงแพ่ง | 2623 | เด็กชายชวลิต สุปินตา | ป.3 | 1 |
3486 | บ้านปงแพ่ง | 2534 | เด็กชายภาคภูมิ วิวงศ์ | ป.3 | 1 |
3487 | บ้านปงแพ่ง | 2537 | เด็กชายปัณณวิชญ์ ธิราช | ป.3 | 1 |
3488 | บ้านปงแพ่ง | 2579 | เด็กหญิงจุฬารัตน์ ฟูจุมปา | ป.3 | 1 |
3489 | บ้านปงแพ่ง | 2540 | เด็กหญิงกนกนิภา อุปกาละ | ป.3 | 1 |
3490 | บ้านปงแพ่ง | 2543 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ อินลังกา | ป.3 | 1 |
3491 | บ้านปงแพ่ง | 2538 | เด็กหญิงนฤมล นวลสม | ป.3 | 1 |
3492 | บ้านปงแพ่ง | 2546 | เด็กหญิงณัฐณิชา จันทร์ปัญญา | ป.3 | 1 |
3493 | บ้านปงแพ่ง | 2539 | เด็กหญิงพิชชากร ฟองมอญ | ป.3 | 1 |
3494 | บ้านปงแพ่ง | 2544 | เด็กหญิงภัทราพร นาราลักษณ์ | ป.3 | 1 |
3495 | บ้านปงแพ่ง | 2545 | เด็กหญิงชญาดา ทาสุข | ป.3 | 1 |
3496 | บ้านปงแพ่ง | 2578 | เด็กชายเดชาวัต คำสม | ป.4 | 1 |
3497 | บ้านปงแพ่ง | 2530 | เด็กชายทางช้างเผือก สมทิพย์ | ป.4 | 1 |
3498 | บ้านปงแพ่ง | 2528 | เด็กชายภูมรินทร์ นวลสม | ป.4 | 1 |
3499 | บ้านปงแพ่ง | 2527 | เด็กชายณัฐวุฒิ วันเปี้ย | ป.4 | 1 |
3500 | บ้านปงแพ่ง | 2532 | เด็กหญิงชิดชนก คำเฮียง | ป.4 | 1 |
3501 | บ้านปงแพ่ง | 2533 | เด็กหญิงรังสิมา ฟูตุ้ย | ป.4 | 1 |
3502 | บ้านปงแพ่ง | 2516 | เด็กชายพุฒิพงศ์ มูลอ้าย | ป.5 | 1 |
3503 | บ้านปงแพ่ง | 2513 | เด็กชายธีรเดช สดสุภา | ป.5 | 1 |
3504 | บ้านปงแพ่ง | 2517 | เด็กชายฐิตินนท์ รินอุด | ป.5 | 1 |
3505 | บ้านปงแพ่ง | 2616 | เด็กชายวราภัทร ปัญญาแก้ว | ป.5 | 1 |
3506 | บ้านปงแพ่ง | 2515 | เด็กชายภานุวัฒน์ ปานันต๊ะ | ป.5 | 1 |
3507 | บ้านปงแพ่ง | 2514 | เด็กชายเศรษฐกิจ อุดสร้อย | ป.5 | 1 |
3508 | บ้านปงแพ่ง | 2618 | เด็กชายชนาธิป มลอา | ป.5 | 1 |
3509 | บ้านปงแพ่ง | 2518 | เด็กหญิงนิติยา คำอ้าย | ป.5 | 1 |
3510 | บ้านปงแพ่ง | 2617 | เด็กหญิงอัสสมาภรณ์ ป้องแก้วน้อย | ป.5 | 1 |
3511 | บ้านปงแพ่ง | 2520 | เด็กหญิงรวินันท์ เขื่อนขวา | ป.5 | 1 |
3512 | บ้านปงแพ่ง | 2519 | เด็กหญิงชาณิดา ธนโชตน์กุลสุข | ป.5 | 1 |
3513 | บ้านปงแพ่ง | 2560 | เด็กชายเขมวันต์ ฟูตุ้ย | ป.6 | 1 |
3514 | บ้านปงแพ่ง | 2503 | เด็กชายชนะชัย บุญคล่ำ | ป.6 | 1 |
3515 | บ้านปงแพ่ง | 2505 | เด็กชายณรงค์ชัย สดสุภา | ป.6 | 1 |
3516 | บ้านปงแพ่ง | 2577 | เด็กชายรุ่งรกิศ ใจคำฟู | ป.6 | 1 |
3517 | บ้านปงแพ่ง | 2501 | เด็กหญิงเพชรา นวลสม | ป.6 | 1 |
3518 | บ้านปงแพ่ง | 2556 | เด็กหญิงนันทพร คำบุญเรือง | ป.6 | 1 |
3519 | บ้านปงแพ่ง | 2507 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ดวงแก้ว | ป.6 | 1 |
3520 | บ้านปงแพ่ง | 2508 | เด็กหญิงชลดา กาวิโล | ป.6 | 1 |
3521 | บ้านปงแพ่ง | 2509 | เด็กหญิงพีชญา สุพาสอน | ป.6 | 1 |
3522 | บ้านปงแพ่ง | 2555 | เด็กหญิงชวนิล อินเปี้ย | ป.6 | 1 |
3523 | บ้านปงแพ่ง | 2510 | เด็กหญิงกัญญาภัค ชำนาญเรียน | ป.6 | 1 |
3524 | บ้านปงแพ่ง | 2580 | เด็กหญิงณภัทรชานันท์ ปิงใจ | ป.6 | 1 |
3525 | เสริมขวาวิทยา | 3078 | เด็กหญิงกานต์ธิดา เทพวงค์ | อ.3 | 1 |
3526 | เสริมขวาวิทยา | 3072 | เด็กหญิงนาราภัทร ปัทมเกสร์ | อ.3 | 1 |
3527 | เสริมขวาวิทยา | 3095 | เด็กหญิงศิรินทิพย์ จิโนปง | อ.3 | 1 |
3528 | เสริมขวาวิทยา | 3076 | เด็กหญิงธารวิมล อินต๊ะวัง | อ.3 | 1 |
3529 | เสริมขวาวิทยา | 3006 | เด็กชายสิทธิชัย ยา | ป.1 | 1 |
3530 | เสริมขวาวิทยา | 3004 | เด็กชายศัสตราวุธ ลาดปาละ | ป.1 | 1 |
3531 | เสริมขวาวิทยา | 3005 | เด็กชายศรัญญู วันดู | ป.1 | 1 |
3532 | เสริมขวาวิทยา | 2997 | เด็กชายธนศักดิ์ กันทะคีรี | ป.1 | 1 |
3533 | เสริมขวาวิทยา | 2995 | เด็กชายณัฏฐชัย กิ้มเฉี้ยง | ป.1 | 1 |
3534 | เสริมขวาวิทยา | 3008 | เด็กชายอัคพันธ์ โปติ๊บ | ป.1 | 1 |
3535 | เสริมขวาวิทยา | 3143 | เด็กชายกฤตนัย จันทร์กาวี | ป.1 | 1 |
3536 | เสริมขวาวิทยา | 3003 | เด็กชายวชิราวุธ คำสม | ป.1 | 1 |
3537 | เสริมขวาวิทยา | 3001 | เด็กชายพัสกร แปดเหลี่ยม | ป.1 | 1 |
3538 | เสริมขวาวิทยา | 3144 | เด็กชายณัฐนนท์ กำปั่น | ป.1 | 1 |
3539 | เสริมขวาวิทยา | 3081 | เด็กชายปิยะ อุ่นปิง | ป.1 | 1 |
3540 | เสริมขวาวิทยา | 2996 | เด็กชายธนชัย ถาน้อย | ป.1 | 1 |
3541 | เสริมขวาวิทยา | 3000 | เด็กชายพิชยดนย์ ติ๊บ | ป.1 | 1 |
3542 | เสริมขวาวิทยา | 3054 | เด็กชายตะวันฉาย ปาละมี | ป.1 | 1 |
3543 | เสริมขวาวิทยา | 3002 | เด็กชายภานุภัทร์ แชใจ | ป.1 | 1 |
3544 | เสริมขวาวิทยา | 3082 | เด็กชายบูรณ์พิภพ มโนราช | ป.1 | 1 |
3545 | เสริมขวาวิทยา | 3007 | เด็กชายอนุชา เรือนชมภู | ป.1 | 1 |
3546 | เสริมขวาวิทยา | 2999 | เด็กชายธนพงศ์ ผัดหล้า | ป.1 | 1 |
3547 | เสริมขวาวิทยา | 3010 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ อุ่นใจ | ป.1 | 1 |
3548 | เสริมขวาวิทยา | 3013 | เด็กหญิงภัทราพร บัววงค์ | ป.1 | 1 |
3549 | เสริมขวาวิทยา | 3015 | เด็กหญิงวริษฐา เรือนชมภู | ป.1 | 1 |
3550 | เสริมขวาวิทยา | 3012 | เด็กหญิงพัชรี กาวิโล | ป.1 | 1 |
3551 | เสริมขวาวิทยา | 3142 | เด็กหญิงอารดา ลือนันต๊ะ | ป.1 | 1 |
3552 | เสริมขวาวิทยา | 3055 | เด็กหญิงวรรณวิสา จงเลขา | ป.1 | 1 |
3553 | เสริมขวาวิทยา | 3009 | เด็กหญิงกัญญาพัชร วรรณชลา | ป.1 | 1 |
3554 | เสริมขวาวิทยา | 3014 | เด็กหญิงรินรดา จันทร์ปัญญา | ป.1 | 1 |
3555 | เสริมขวาวิทยา | 3018 | เด็กชายกันตวิชญ์ สุมัชยา | ป.2 | 1 |
3556 | เสริมขวาวิทยา | 3019 | เด็กชายธนาวัฒน์ โปติ๊บ | ป.2 | 1 |
3557 | เสริมขวาวิทยา | 3017 | เด็กชายธนทัต บุญทรัพย์ | ป.2 | 1 |
3558 | เสริมขวาวิทยา | 2977 | เด็กชายธนากร เกิด | ป.2 | 1 |
3559 | เสริมขวาวิทยา | 3016 | เด็กชายธนดล บุญทรัพย์ | ป.2 | 1 |
3560 | เสริมขวาวิทยา | 2990 | เด็กหญิงวริศรา เพชรดี | ป.2 | 1 |
3561 | เสริมขวาวิทยา | 2978 | เด็กหญิงนันทยา อภินันท์อวยพร | ป.2 | 1 |
3562 | เสริมขวาวิทยา | 2979 | เด็กหญิงพาพิมน มาแดง | ป.2 | 1 |
3563 | เสริมขวาวิทยา | 3020 | เด็กหญิงอลิสรา โฮ | ป.2 | 1 |
3564 | เสริมขวาวิทยา | 2980 | เด็กหญิงนิภาดา ทองอินทร์ | ป.2 | 1 |
3565 | เสริมขวาวิทยา | 2964 | เด็กชายอธิศร บริรักษ์ | ป.3 | 1 |
3566 | เสริมขวาวิทยา | 2961 | เด็กชายกันพัทร อุตมะโน | ป.3 | 1 |
3567 | เสริมขวาวิทยา | 2963 | เด็กชายภาณุวิชญ์ เกษาโร | ป.3 | 1 |
3568 | เสริมขวาวิทยา | 3110 | เด็กชายนวมินทร์ แก่นดี | ป.3 | 1 |
3569 | เสริมขวาวิทยา | 2962 | เด็กชายพาณ์ณุพงษ์ หล้าแฮ | ป.3 | 1 |
3570 | เสริมขวาวิทยา | 2992 | เด็กชายกิตติพงษ์ แก้วรัศมี | ป.3 | 1 |
3571 | เสริมขวาวิทยา | 3083 | เด็กชายศุภกร เทพปน | ป.3 | 1 |
3572 | เสริมขวาวิทยา | 2960 | เด็กชายการัณยภาส กาวิโล | ป.3 | 1 |
3573 | เสริมขวาวิทยา | 2973 | เด็กชายอัษฎาวุฒิ ปุด | ป.3 | 1 |
3574 | เสริมขวาวิทยา | 2975 | เด็กชายตรีเทพ เตชะอุ่น | ป.3 | 1 |
3575 | เสริมขวาวิทยา | 2981 | เด็กชายวายุกุณ อาจทวีกุล | ป.3 | 1 |
3576 | เสริมขวาวิทยา | 2972 | เด็กชายชนะพล คีรีเงิน | ป.3 | 1 |
3577 | เสริมขวาวิทยา | 2965 | เด็กหญิงการัญธิดา ธูปหอม | ป.3 | 1 |
3578 | เสริมขวาวิทยา | 2982 | เด็กหญิงชุติวรรณ ใจคำวัง | ป.3 | 1 |
3579 | เสริมขวาวิทยา | 2967 | เด็กหญิงจิตตราภา ใจเที่ยง | ป.3 | 1 |
3580 | เสริมขวาวิทยา | 2971 | เด็กหญิงสิริยาภรณ์ ออง | ป.3 | 1 |
3581 | เสริมขวาวิทยา | 2968 | เด็กหญิงชุติมันต์ กันทะคีรี | ป.3 | 1 |
3582 | เสริมขวาวิทยา | 2966 | เด็กหญิงกันทิมา บุญสูง | ป.3 | 1 |
3583 | เสริมขวาวิทยา | 2970 | เด็กหญิงเปรมมิกา อุดมทรัพย์ | ป.3 | 1 |
3584 | เสริมขวาวิทยา | 2953 | เด็กชายสิรวิชญ์ พาพลค้อ | ป.4 | 1 |
3585 | เสริมขวาวิทยา | 2951 | เด็กชายวีรภัทร สีสิงห์ | ป.4 | 1 |
3586 | เสริมขวาวิทยา | 2945 | เด็กชายตุลา โปติ๊บ | ป.4 | 1 |
3587 | เสริมขวาวิทยา | 2948 | เด็กชายพิศุทธิ์ปกรณ์ ปัญญาปิง | ป.4 | 1 |
3588 | เสริมขวาวิทยา | 2944 | เด็กชายกฤษณะพงษ์ จินะกะ | ป.4 | 1 |
3589 | เสริมขวาวิทยา | 3085 | เด็กชายเอกชัย คำรอง | ป.4 | 1 |
3590 | เสริมขวาวิทยา | 2947 | เด็กชายพรรณชัย เขื่อนปัญญา | ป.4 | 1 |
3591 | เสริมขวาวิทยา | 2952 | เด็กชายสรวิชญ์ สุภาสอน | ป.4 | 1 |
3592 | เสริมขวาวิทยา | 2946 | เด็กชายธีรวัฒน์ เสาร์เทพ | ป.4 | 1 |
3593 | เสริมขวาวิทยา | 2950 | เด็กชายวชิรวิทย์ อุ่นอิน | ป.4 | 1 |
3594 | เสริมขวาวิทยา | 3026 | เด็กชายอักษราภัค เกลื่อนสิน | ป.4 | 1 |
3595 | เสริมขวาวิทยา | 2949 | เด็กชายภูริณัฐ อินแก้วเครือ | ป.4 | 1 |
3596 | เสริมขวาวิทยา | 3021 | เด็กชายกรวิชญ์ แก้วทอง | ป.4 | 1 |
3597 | เสริมขวาวิทยา | 3084 | เด็กชายธวัชชัย จิโนปง | ป.4 | 1 |
3598 | เสริมขวาวิทยา | 2954 | เด็กหญิงทิพยารัตน์ โมธรรม | ป.4 | 1 |
3599 | เสริมขวาวิทยา | 3027 | เด็กหญิงพีชญา กองคำ | ป.4 | 1 |
3600 | เสริมขวาวิทยา | 2956 | เด็กหญิงนิศารัตน์ นวลสม | ป.4 | 1 |
3601 | เสริมขวาวิทยา | 2959 | เด็กหญิงมนฑิรา จันทร์ปัญญา | ป.4 | 1 |
3602 | เสริมขวาวิทยา | 3028 | เด็กหญิงณัฐธิชา โปติ๊บ | ป.4 | 1 |
3603 | เสริมขวาวิทยา | 2955 | เด็กหญิงนันทิกานต์ คีรีเงิน | ป.4 | 1 |
3604 | เสริมขวาวิทยา | 2957 | เด็กหญิงปาณิสรา สีสวัสดิ์ | ป.4 | 1 |
3605 | เสริมขวาวิทยา | 3022 | เด็กหญิงมินทร์ญารินทร์ ทาสุข | ป.4 | 1 |
3606 | เสริมขวาวิทยา | 3111 | เด็กหญิงวิรากานต์ วิวันดู | ป.4 | 1 |
3607 | เสริมขวาวิทยา | 3112 | เด็กหญิงชุติมณทน์ ใหม่กันทะ | ป.4 | 1 |
3608 | เสริมขวาวิทยา | 2958 | เด็กหญิงพัชริดา เสนคำ | ป.4 | 1 |
3609 | เสริมขวาวิทยา | 3059 | เด็กหญิงสุพิชญา นาสี | ป.4 | 1 |
3610 | เสริมขวาวิทยา | 2846 | เด็กชายฉัตรปวีร์ จันทร์ปัญญา | ป.5 | 1 |
3611 | เสริมขวาวิทยา | 2943 | เด็กชายวชินากร ฝั้นอุด | ป.5 | 1 |
3612 | เสริมขวาวิทยา | 2849 | เด็กชายณัฐวุฒิ จำป๋า | ป.5 | 1 |
3613 | เสริมขวาวิทยา | 3029 | เด็กชายพสิษฐ์ จันทร์ตา | ป.5 | 1 |
3614 | เสริมขวาวิทยา | 2942 | เด็กชายวีระพงศ์ กันทะคราม | ป.5 | 1 |
3615 | เสริมขวาวิทยา | 2850 | เด็กชายศิวากร คำเชื้อ | ป.5 | 1 |
3616 | เสริมขวาวิทยา | 2847 | เด็กชายวัชรคุณ ใจอ้าย | ป.5 | 1 |
3617 | เสริมขวาวิทยา | 2848 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ นวลสาแล | ป.5 | 1 |
3618 | เสริมขวาวิทยา | 2936 | เด็กชายวรเดช หล้าแฮ | ป.5 | 1 |
3619 | เสริมขวาวิทยา | 2845 | เด็กชายกษิดิ์เดช กาวิโล | ป.5 | 1 |
3620 | เสริมขวาวิทยา | 2935 | เด็กชายรัชชานนท์ ติ๊บลังกา | ป.5 | 1 |
3621 | เสริมขวาวิทยา | 3031 | เด็กหญิงนิภากร ต๊ะมูล | ป.5 | 1 |
3622 | เสริมขวาวิทยา | 2851 | เด็กหญิงจิตตาภา มูลอ้าย | ป.5 | 1 |
3623 | เสริมขวาวิทยา | 2854 | เด็กหญิงสุพิชญา อินต๊ะจักร์ | ป.5 | 1 |
3624 | เสริมขวาวิทยา | 2853 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา ใจจืด | ป.5 | 1 |
3625 | เสริมขวาวิทยา | 2938 | เด็กหญิงดารารัตน์ ปาละอ้าย | ป.5 | 1 |
3626 | เสริมขวาวิทยา | 2941 | เด็กหญิงพัชรินทร์ ปงผางนิเวศน์ | ป.5 | 1 |
3627 | เสริมขวาวิทยา | 3030 | เด็กหญิงกรรณิกา จันทร์ย้อน | ป.5 | 1 |
3628 | เสริมขวาวิทยา | 2856 | เด็กหญิงธัญชนก จำปัน | ป.5 | 1 |
3629 | เสริมขวาวิทยา | 2937 | เด็กหญิงปนัดดา จินะกะ | ป.5 | 1 |
3630 | เสริมขวาวิทยา | 2852 | เด็กหญิงวิภากานต์ ใจคำวัง | ป.5 | 1 |
3631 | เสริมขวาวิทยา | 2994 | เด็กหญิงใบเตย นิลเนตร์ | ป.5 | 1 |
3632 | เสริมขวาวิทยา | 2939 | เด็กหญิงวรรณวิสา สีโอ | ป.5 | 1 |
3633 | เสริมขวาวิทยา | 2855 | เด็กหญิงสุวิชญา วิสุทธิ์ | ป.5 | 1 |
3634 | เสริมขวาวิทยา | 2940 | เด็กหญิงพุทธชาด คีรีเงิน | ป.5 | 1 |
3635 | เสริมขวาวิทยา | 3032 | เด็กหญิงวณิชย์ชญา แก้วยะ | ป.5 | 1 |
3636 | เสริมขวาวิทยา | 2926 | เด็กชายภัทรกฤต จี้มูล | ป.6 | 1 |
3637 | เสริมขวาวิทยา | 2911 | เด็กชายณัฐพล คำฟู | ป.6 | 1 |
3638 | เสริมขวาวิทยา | 2837 | เด็กชายอัครเดช มาแดง | ป.6 | 1 |
3639 | เสริมขวาวิทยา | 2836 | เด็กชายอณะพงษ์ คำสม | ป.6 | 1 |
3640 | เสริมขวาวิทยา | 2835 | เด็กชายภูวนาถ สีสวัสดิ์ | ป.6 | 1 |
3641 | เสริมขวาวิทยา | 3033 | เด็กชายทนันท์ชัย จันทร์ตา | ป.6 | 1 |
3642 | เสริมขวาวิทยา | 2927 | เด็กชายเทวฤทธิ์ เทศสลุต | ป.6 | 1 |
3643 | เสริมขวาวิทยา | 2931 | เด็กชายขจรศักดิ์ จี๋ก๋อย | ป.6 | 1 |
3644 | เสริมขวาวิทยา | 2925 | เด็กชายเพื่อชาติ ปัญญา | ป.6 | 1 |
3645 | เสริมขวาวิทยา | 2839 | เด็กหญิงธิปภา แก้วหล้า | ป.6 | 1 |
3646 | เสริมขวาวิทยา | 3036 | เด็กหญิงอรภัทร์ โปติ๊บ | ป.6 | 1 |
3647 | เสริมขวาวิทยา | 2838 | เด็กหญิงชมพูนุท นวลสม | ป.6 | 1 |
3648 | เสริมขวาวิทยา | 3035 | เด็กหญิงศศิกานต์ สำเภาทอง | ป.6 | 1 |
3649 | เสริมขวาวิทยา | 2928 | เด็กหญิงวิรันดา ประกอบกิจ | ป.6 | 1 |
3650 | เสริมขวาวิทยา | 2929 | เด็กหญิงชลดา บัญญายืน | ป.6 | 1 |
3651 | เสริมขวาวิทยา | 2930 | เด็กหญิงชัชฎาภรณ์ ไชยดี | ป.6 | 1 |
3652 | เสริมขวาวิทยา | 2840 | เด็กหญิงเปรมสุดา จันทร์ปัญญา | ป.6 | 1 |
3653 | เสริมขวาวิทยา | 2815 | เด็กชายกฤษดา จันทร์คำ | ม.1 | 1 |
3654 | เสริมขวาวิทยา | 3058 | เด็กชายภัทรดนัย ทิพย์สิงห์ | ม.1 | 1 |
3655 | เสริมขวาวิทยา | 3139 | เด็กชายณัฐภัทร ศรีพรม | ม.1 | 1 |
3656 | เสริมขวาวิทยา | 3141 | เด็กชายพลวัฒน์ จิโนปง | ม.1 | 1 |
3657 | เสริมขวาวิทยา | 2791 | เด็กชายประชาวิทย์ วรรณวงค์ | ม.1 | 1 |
3658 | เสริมขวาวิทยา | 3039 | เด็กชายวิหัศรุตน์ เสนแก้ว | ม.1 | 1 |
3659 | เสริมขวาวิทยา | 2915 | เด็กชายพงศกร จิโนปง | ม.1 | 1 |
3660 | เสริมขวาวิทยา | 2817 | เด็กชายณัฐวุฒิ จอมคำ | ม.1 | 1 |
3661 | เสริมขวาวิทยา | 3140 | เด็กชายอนุวัฒน์ เรือนชมภู | ม.1 | 1 |
3662 | เสริมขวาวิทยา | 2816 | เด็กชายณัฐชานนท์ โมดา | ม.1 | 1 |
3663 | เสริมขวาวิทยา | 2919 | เด็กชายทิวพนัส จันทร์ตา | ม.1 | 1 |
3664 | เสริมขวาวิทยา | 2818 | เด็กชายเปรมณัช นวลสม | ม.1 | 1 |
3665 | เสริมขวาวิทยา | 2917 | เด็กชายอนุชา คีรีเงิน | ม.1 | 1 |
3666 | เสริมขวาวิทยา | 2918 | เด็กชายอุทัย คำปวง | ม.1 | 1 |
3667 | เสริมขวาวิทยา | 2822 | เด็กหญิงวิญาดา วงน้อย | ม.1 | 1 |
3668 | เสริมขวาวิทยา | 2820 | เด็กหญิงกวินตรา คำพา | ม.1 | 1 |
3669 | เสริมขวาวิทยา | 2922 | เด็กหญิงชนิดา ถาเอี้ยง | ม.1 | 1 |
3670 | เสริมขวาวิทยา | 2921 | เด็กหญิงอภิชญา มูลอ้าย | ม.1 | 1 |
3671 | เสริมขวาวิทยา | 2923 | เด็กหญิงศิริรัตน์ ถาน้อย | ม.1 | 1 |
3672 | เสริมขวาวิทยา | 3040 | เด็กหญิงพิชญ์สินี คล้ายปาน | ม.1 | 1 |
3673 | เสริมขวาวิทยา | 2823 | เด็กหญิงสิริวิมล ธูปหอม | ม.1 | 1 |
3674 | เสริมขวาวิทยา | 2920 | เด็กหญิงบุญญพร ป๊อกปา | ม.1 | 1 |
3675 | เสริมขวาวิทยา | 2813 | เด็กชายภูวนนท์ ยอดงิ้ว | ม.2 | 1 |
3676 | เสริมขวาวิทยา | 3090 | เด็กชายอัครนันท์ นวลทอง | ม.2 | 1 |
3677 | เสริมขวาวิทยา | 3116 | เด็กชายเขลางค์ ลือนันต๊ะ | ม.2 | 1 |
3678 | เสริมขวาวิทยา | 2899 | เด็กชายธีรพงศ์ ปุด | ม.2 | 1 |
3679 | เสริมขวาวิทยา | 2908 | เด็กชายอนุธิชัย ปยุตระกูล | ม.2 | 1 |
3680 | เสริมขวาวิทยา | 2808 | เด็กชายณัฐภัทร บัวพันธ์ | ม.2 | 1 |
3681 | เสริมขวาวิทยา | 3041 | เด็กชายมูฮัมหมัดหายกัล บินฮัสซิน | ม.2 | 1 |
3682 | เสริมขวาวิทยา | 2860 | เด็กหญิงมาลิสา อินบัว | ม.2 | 1 |
3683 | เสริมขวาวิทยา | 3114 | เด็กหญิงปณิดา แก่นดี | ม.2 | 1 |
3684 | เสริมขวาวิทยา | 2797 | เด็กหญิงวชิราภรณ์ ใจงาม | ม.2 | 1 |
3685 | เสริมขวาวิทยา | 2793 | เด็กหญิงธัญญาลักษณ์ เสนคำ | ม.2 | 1 |
3686 | เสริมขวาวิทยา | 2770 | เด็กหญิงวรัญญา ถาน้อย | ม.2 | 1 |
3687 | เสริมขวาวิทยา | 2913 | เด็กหญิงวารุณี ปุด | ม.2 | 1 |
3688 | เสริมขวาวิทยา | 2792 | เด็กหญิงประกายดาว เสร็จเปียง | ม.2 | 1 |
3689 | เสริมขวาวิทยา | 2974 | เด็กหญิงลลิตภัทร สุวรรณรัตน์ | ม.2 | 1 |
3690 | เสริมขวาวิทยา | 2796 | เด็กหญิงพรรทิชา เขื่อนปัญญา | ม.2 | 1 |
3691 | เสริมขวาวิทยา | 2859 | เด็กหญิงทานิกา เลวิส | ม.2 | 1 |
3692 | เสริมขวาวิทยา | 2910 | เด็กหญิงวิลัยพร จิโนปง | ม.2 | 1 |
3693 | เสริมขวาวิทยา | 2772 | เด็กหญิงอินทิรา คำอินทร์ | ม.2 | 1 |
3694 | เสริมขวาวิทยา | 2912 | เด็กหญิงนุชฐิการณ์ วันจันทร์ | ม.2 | 1 |
3695 | เสริมขวาวิทยา | 2914 | เด็กหญิงสุวนันท์ กิติวงค์ | ม.2 | 1 |
3696 | เสริมขวาวิทยา | 2794 | เด็กหญิงพุทธิวัลค์ เมืองปัญโญ | ม.2 | 1 |
3697 | เสริมขวาวิทยา | 2897 | เด็กชายลัทธพล ปาละอ้าย | ม.3 | 1 |
3698 | เสริมขวาวิทยา | 2900 | เด็กชายชัชนันท์ ติ๊บลังกา | ม.3 | 1 |
3699 | เสริมขวาวิทยา | 3048 | เด็กชายวัชรวีร์ ขันธิ | ม.3 | 1 |
3700 | เสริมขวาวิทยา | 3087 | เด็กชายเมทาวี จันทร์ปัญญา | ม.3 | 1 |
3701 | เสริมขวาวิทยา | 2907 | เด็กชายวรพล เมืองปันโย | ม.3 | 1 |
3702 | เสริมขวาวิทยา | 2895 | เด็กชายพงศกร บัววงค์ | ม.3 | 1 |
3703 | เสริมขวาวิทยา | 2762 | เด็กชายธีรภัทร กาวิโล | ม.3 | 1 |
3704 | เสริมขวาวิทยา | 2757 | เด็กชายกฤษดนัย ใจคำฟู | ม.3 | 1 |
3705 | เสริมขวาวิทยา | 3042 | เด็กชายบัญชา แก้วปา | ม.3 | 1 |
3706 | เสริมขวาวิทยา | 2861 | เด็กชายศาสตรา วันจันทร์ | ม.3 | 1 |
3707 | เสริมขวาวิทยา | 3092 | เด็กชายศิวกร กันทะคราม | ม.3 | 1 |
3708 | เสริมขวาวิทยา | 2765 | เด็กชายอชิตพล วันเปี้ย | ม.3 | 1 |
3709 | เสริมขวาวิทยา | 2898 | เด็กชายธีรภัทร ยะเปียง | ม.3 | 1 |
3710 | เสริมขวาวิทยา | 2760 | เด็กชายชัยภัทธ ขันจันทร์แสง | ม.3 | 1 |
3711 | เสริมขวาวิทยา | 2761 | เด็กชายธนาวัฒน์ ปาเมืองมูล | ม.3 | 1 |
3712 | เสริมขวาวิทยา | 2759 | เด็กชายเจมมี่ โล | ม.3 | 1 |
3713 | เสริมขวาวิทยา | 2771 | เด็กหญิงสุภัสชา มหาวัน | ม.3 | 1 |
3714 | เสริมขวาวิทยา | 3052 | เด็กหญิงปุณยนุช ลือนันต๊ะ | ม.3 | 1 |
3715 | เสริมขวาวิทยา | 2904 | เด็กหญิงสุพัตรา พรม | ม.3 | 1 |
3716 | เสริมขวาวิทยา | 3051 | เด็กหญิงนิตยา เป็งกันทา | ม.3 | 1 |
3717 | เสริมขวาวิทยา | 3089 | เด็กหญิงกุลธิดา มลอาร์ | ม.3 | 1 |
3718 | เสริมขวาวิทยา | 3050 | เด็กหญิงทาณิชา ถุนนอก | ม.3 | 1 |
3719 | เสริมขวาวิทยา | 2903 | เด็กหญิงสาวิตรี เสร็จเปียง | ม.3 | 1 |
3720 | เสริมขวาวิทยา | 3086 | เด็กหญิงธนาภา คำนัก | ม.3 | 1 |
3721 | เสริมขวาวิทยา | 3117 | เด็กหญิงรัตติกา กุณาเหล็ก | ม.3 | 1 |
3722 | เสริมขวาวิทยา | 2768 | เด็กหญิงมิณฑิตา วันยะ | ม.3 | 1 |
3723 | เสริมขวาวิทยา | 3126 | เด็กชายพิเชษฐ์ ใจคำวัง | อ.1 | 1 |
3724 | เสริมขวาวิทยา | 2766 | เด็กหญิงเข็มอัปสร อุดสร้อย | ม.3 | 1 |
3725 | เสริมขวาวิทยา | 3128 | เด็กชายจักรกฤษณ์ เสร็จเปียง | อ.1 | 1 |
3726 | เสริมขวาวิทยา | 2906 | เด็กหญิงปานติยา เรือนใจ | ม.3 | 1 |
3727 | เสริมขวาวิทยา | 3129 | เด็กชายไทชิ พรมสัน | อ.1 | 1 |
3728 | เสริมขวาวิทยา | 2767 | เด็กหญิงจันทนิภา ลำปน | ม.3 | 1 |
3729 | เสริมขวาวิทยา | 3127 | เด็กชายสิทธิกร ทองเกษ | อ.1 | 1 |
3730 | เสริมขวาวิทยา | 2769 | เด็กหญิงภัสราพร นวลละออ | ม.3 | 1 |
3731 | เสริมขวาวิทยา | 3125 | เด็กชายภัคพงษ์ อุดสร้อย | อ.1 | 1 |
3732 | เสริมขวาวิทยา | 3124 | เด็กชายณัฐพล น้อยเมือง | อ.1 | 1 |
3733 | เสริมขวาวิทยา | 3132 | เด็กชายออสการ์ โตษิน ไวยโรจน์ | อ.1 | 1 |
3734 | เสริมขวาวิทยา | 3133 | เด็กชายดลธารา ถาน้อย | อ.1 | 1 |
3735 | เสริมขวาวิทยา | 3122 | เด็กชายภาคิน ฝั้นกิติ | อ.1 | 1 |
3736 | เสริมขวาวิทยา | 3119 | เด็กชายณัฐชัย ศรีจักร์ | อ.1 | 1 |
3737 | เสริมขวาวิทยา | 3130 | เด็กชายกมลภพ แก่นใจ | อ.1 | 1 |
3738 | เสริมขวาวิทยา | 3120 | เด็กชายวัชรนนท์ สุทธะหงษ์ | อ.1 | 1 |
3739 | เสริมขวาวิทยา | 3121 | เด็กชายเฉลิมชัย มหาวัน | อ.1 | 1 |
3740 | เสริมขวาวิทยา | 3123 | เด็กชายรัชชานนท์ สุภาสอน | อ.1 | 1 |
3741 | เสริมขวาวิทยา | 3118 | เด็กชายเจษฎา ศรีสวัสดิ์ | อ.1 | 1 |
3742 | เสริมขวาวิทยา | 3131 | เด็กชายธนภัทร จันทร์ปัญญา | อ.1 | 1 |
3743 | เสริมขวาวิทยา | 3134 | เด็กหญิงวาสนา ปาละอ้าย | อ.1 | 1 |
3744 | เสริมขวาวิทยา | 3136 | เด็กหญิงอาภัสรา ตื้อยศ | อ.1 | 1 |
3745 | เสริมขวาวิทยา | 3138 | เด็กหญิงธัญญ์นิตา สุภาจันทร์ | อ.1 | 1 |
3746 | เสริมขวาวิทยา | 3137 | เด็กหญิงกันต์กนิษ ใจอ้าย | อ.1 | 1 |
3747 | เสริมขวาวิทยา | 3135 | เด็กหญิงพิชญสุดา สืบสำราญ | อ.1 | 1 |
3748 | เสริมขวาวิทยา | 3098 | เด็กชายชนกันต์ มาแซ | อ.2 | 1 |
3749 | เสริมขวาวิทยา | 3101 | เด็กชายรชต สุภาจันทร์ | อ.2 | 1 |
3750 | เสริมขวาวิทยา | 3148 | เด็กชายณพัสกรณ์ ชานนตรี | อ.2 | 1 |
3751 | เสริมขวาวิทยา | 3102 | เด็กชายรัชชานนท์ จันทร์คำ | อ.2 | 1 |
3752 | เสริมขวาวิทยา | 3097 | เด็กชายวรินทร ปงพนาไพร | อ.2 | 1 |
3753 | เสริมขวาวิทยา | 3147 | เด็กชายภาคภูมิ ม้วนสูงเนิน | อ.2 | 1 |
3754 | เสริมขวาวิทยา | 3149 | เด็กชายบุรินทร์ธร ยอดสาแล | อ.2 | 1 |
3755 | เสริมขวาวิทยา | 3146 | เด็กชายภาณภัทร ก้อนคำ | อ.2 | 1 |
3756 | เสริมขวาวิทยา | 3100 | เด็กชายปกรณ์เกียรติ แพนลิ้นฟ้า | อ.2 | 1 |
3757 | เสริมขวาวิทยา | 3103 | เด็กชายภาคิน ศรีสิงห์ | อ.2 | 1 |
3758 | เสริมขวาวิทยา | 3096 | เด็กชายมนัสวี สมวงค์ | อ.2 | 1 |
3759 | เสริมขวาวิทยา | 3145 | เด็กชายสุวีรา เป็งญาวงค์ | อ.2 | 1 |
3760 | เสริมขวาวิทยา | 3099 | เด็กชายวรพล วันจันทร์ | อ.2 | 1 |
3761 | เสริมขวาวิทยา | 3151 | เด็กหญิงกัญญาภัทร รินทาง | อ.2 | 1 |
3762 | เสริมขวาวิทยา | 3108 | เด็กหญิงศิริกานดา นันตี | อ.2 | 1 |
3763 | เสริมขวาวิทยา | 3106 | เด็กหญิงมลชนกช์ อุตมะโน | อ.2 | 1 |
3764 | เสริมขวาวิทยา | 3150 | เด็กหญิงชลธิชา กันนาพานิช | อ.2 | 1 |
3765 | เสริมขวาวิทยา | 3105 | เด็กหญิงพิมพ์ลดา ฟูจุมปา | อ.2 | 1 |
3766 | เสริมขวาวิทยา | 3104 | เด็กหญิงพิชญา ติ๊บลังกา | อ.2 | 1 |
3767 | เสริมขวาวิทยา | 3109 | เด็กชายภัทรกรณ์ ใจคำวัง | อ.3 | 1 |
3768 | เสริมขวาวิทยา | 3064 | เด็กชายจักรกฤษณ์ อินต๊ะวัง | อ.3 | 1 |
3769 | เสริมขวาวิทยา | 3067 | เด็กชายเหมรัตน์ อุดก้อน | อ.3 | 1 |
3770 | เสริมขวาวิทยา | 3061 | เด็กชายกฤษติพงษ์ จำปั๋น | อ.3 | 1 |
3771 | เสริมขวาวิทยา | 3073 | เด็กชายนฤมิตร คำดา | อ.3 | 1 |
3772 | เสริมขวาวิทยา | 3062 | เด็กชายรัฏฐพิชญ์ เขื่อนแก้ว | อ.3 | 1 |
3773 | เสริมขวาวิทยา | 3063 | เด็กชายพนินทร์ มาศเมฆ | อ.3 | 1 |
3774 | เสริมขวาวิทยา | 3068 | เด็กชายธิวากร สายทองสด | อ.3 | 1 |
3775 | เสริมขวาวิทยา | 3066 | เด็กชายธนาวุฒิ คงดำ | อ.3 | 1 |
3776 | เสริมขวาวิทยา | 3060 | เด็กชายธนกฤต วันยะ | อ.3 | 1 |
3777 | เสริมขวาวิทยา | 3079 | เด็กชายพงศกร บุญสูง | อ.3 | 1 |
3778 | เสริมขวาวิทยา | 3065 | เด็กชายชานนท์ เเสนคำหอม | อ.3 | 1 |
3779 | เสริมขวาวิทยา | 3069 | เด็กหญิงนลินนิภา วงศ์สม | อ.3 | 1 |
3780 | เสริมขวาวิทยา | 3080 | เด็กหญิงชลิตา เลเตอะ | อ.3 | 1 |
3781 | เสริมขวาวิทยา | 3074 | เด็กหญิงศศิธร ใจคำฟู | อ.3 | 1 |
3782 | เสริมขวาวิทยา | 3075 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ดีวอ | อ.3 | 1 |
3783 | เสริมขวาวิทยา | 3077 | เด็กหญิงรุ่งนภา สุธรรมมา | อ.3 | 1 |
3784 | เสริมขวาวิทยา | 3070 | เด็กหญิงชญานินทร์ กันทะวงค์ | อ.3 | 1 |
3785 | เสริมซ้ายวิทยา | 3570 | เด็กหญิงกันนิกา อุ่นเรือน | ป.4 | 1 |
3786 | เสริมซ้ายวิทยา | 3572 | เด็กหญิงพรรณนารา เขื่อนแก้ว | ป.4 | 1 |
3787 | เสริมซ้ายวิทยา | 3571 | เด็กหญิงอรพรรณ สิทธิประเสริฐ | ป.4 | 1 |
3788 | เสริมซ้ายวิทยา | 3531 | เด็กชายชนะพล ทาอาสา | ป.5 | 1 |
3789 | เสริมซ้ายวิทยา | 3533 | เด็กชายวิศรุต ใจอ้าย | ป.5 | 1 |
3790 | เสริมซ้ายวิทยา | 3576 | เด็กชายอัคคพันธ์ อุดถา | ป.5 | 1 |
3791 | เสริมซ้ายวิทยา | 3532 | เด็กชายกิตติภูมิ ยะหัวฝาย | ป.5 | 1 |
3792 | เสริมซ้ายวิทยา | 3577 | เด็กชายอิสริยะ เตจ๊ะ | ป.5 | 1 |
3793 | เสริมซ้ายวิทยา | 3529 | เด็กชายปรวิศ เภ่าโงน | ป.5 | 1 |
3794 | เสริมซ้ายวิทยา | 3615 | เด็กหญิงภัคจิรา ปาเมืองมูล | ป.5 | 1 |
3795 | เสริมซ้ายวิทยา | 3613 | เด็กหญิงวรรณนิกา ทากอง | ป.5 | 1 |
3796 | เสริมซ้ายวิทยา | 3534 | เด็กหญิงปรีณาพรรณ อินไผ่ | ป.5 | 1 |
3797 | เสริมซ้ายวิทยา | 3614 | เด็กหญิงธีรนันท์ ตาละกา | ป.5 | 1 |
3798 | เสริมซ้ายวิทยา | 3657 | เด็กหญิงสิริกัลยา ก๋าแก่น | ป.5 | 1 |
3799 | เสริมซ้ายวิทยา | 3580 | เด็กหญิงอภิชญา อูลีซะ | ป.5 | 1 |
3800 | เสริมซ้ายวิทยา | 3535 | เด็กหญิงวรัทยา อินบาง | ป.5 | 1 |
3801 | เสริมซ้ายวิทยา | 3538 | เด็กหญิงนวมินทร์ สายดวง | ป.5 | 1 |
3802 | เสริมซ้ายวิทยา | 3578 | เด็กหญิงชญานิน ทาอาสา | ป.5 | 1 |
3803 | เสริมซ้ายวิทยา | 3536 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ หน่อใหม่ | ป.5 | 1 |
3804 | เสริมซ้ายวิทยา | 3579 | เด็กชายรัตนบัลลังก์ อูปป้อ | ป.6 | 1 |
3805 | เสริมซ้ายวิทยา | 3582 | เด็กหญิงภาสินี พุ่มเกษร | ป.6 | 1 |
3806 | เสริมซ้ายวิทยา | 3616 | เด็กหญิงบุตรชนันท์ ธรรมตถา | ป.6 | 1 |
3807 | เสริมซ้ายวิทยา | 3521 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ปงผาบ | ป.6 | 1 |
3808 | เสริมซ้ายวิทยา | 3541 | เด็กชายธีระพัฒ แก้วมา | ม.1 | 1 |
3809 | เสริมซ้ายวิทยา | 3514 | เด็กชายกิติภณ เดชบุญ | ม.1 | 1 |
3810 | เสริมซ้ายวิทยา | 3698 | เด็กชายทินกฤต แก้วปัญญา | ม.1 | 1 |
3811 | เสริมซ้ายวิทยา | 3513 | เด็กชายณัฐวุฒิ ทาอาสา | ม.1 | 1 |
3812 | เสริมซ้ายวิทยา | 3696 | เด็กชายปฐพี เขื่อนสอน | ม.1 | 1 |
3813 | เสริมซ้ายวิทยา | 3697 | เด็กหญิงนิรดา ปาเมืองมูล | ม.1 | 1 |
3814 | เสริมซ้ายวิทยา | 3503 | เด็กชายพรรษกร มณทา | ม.2 | 1 |
3815 | เสริมซ้ายวิทยา | 3502 | เด็กชายณัฐพงค์ สารอิน | ม.2 | 1 |
3816 | เสริมซ้ายวิทยา | 3625 | เด็กชายธนดล ปาเมืองมูล | ม.2 | 1 |
3817 | เสริมซ้ายวิทยา | 3542 | เด็กชายณัฐกรณ์ คำสุข | ม.2 | 1 |
3818 | เสริมซ้ายวิทยา | 3525 | เด็กหญิงจณิสตา อินไผ่ | ม.2 | 1 |
3819 | เสริมซ้ายวิทยา | 3515 | เด็กหญิงวาธิณี ต๊ะคำปัน | ม.2 | 1 |
3820 | เสริมซ้ายวิทยา | 3544 | เด็กหญิงมารีญา ดวงสุภา | ม.2 | 1 |
3821 | เสริมซ้ายวิทยา | 3539 | เด็กชายยุทธนา ปาเมืองมูล | ม.3 | 1 |
3822 | เสริมซ้ายวิทยา | 3665 | เด็กชายเอกลักษณ์ เสาร์เทพ | ม.3 | 1 |
3823 | เสริมซ้ายวิทยา | 3499 | เด็กชายกิตติพงษ์ สมจิต | ม.3 | 1 |
3824 | เสริมซ้ายวิทยา | 3504 | เด็กชายรัฐศาสตร์ ใหม่โปธิ | ม.3 | 1 |
3825 | เสริมซ้ายวิทยา | 3490 | เด็กชายทศพร เด่นดวง | ม.3 | 1 |
3826 | เสริมซ้ายวิทยา | 3506 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ เทพเสาร์ | ม.3 | 1 |
3827 | เสริมซ้ายวิทยา | 3699 | เด็กหญิงฐิติวรรณ วงศ์อารินทร์ | ม.3 | 1 |
3828 | เสริมซ้ายวิทยา | 3505 | เด็กหญิงน้ำฝน ใจกันทา | ม.3 | 1 |
3829 | เสริมซ้ายวิทยา | 3546 | เด็กหญิงสกาวเดือน แสงคำลือ | ม.3 | 1 |
3830 | เสริมซ้ายวิทยา | 3689 | เด็กชายเรืองศักดิ์ ก๋าแก่น | อ.2 | 1 |
3831 | เสริมซ้ายวิทยา | 3690 | เด็กชายปิยะกรณ์ อุดถา | อ.2 | 1 |
3832 | เสริมซ้ายวิทยา | 3688 | เด็กชายชัชนันท์ ก๋าแก่น | อ.2 | 1 |
3833 | เสริมซ้ายวิทยา | 3694 | เด็กหญิงเกวลิน สิงห์ทอง | อ.2 | 1 |
3834 | เสริมซ้ายวิทยา | 3692 | เด็กหญิงธัญชนก แก้วปัญญา | อ.2 | 1 |
3835 | เสริมซ้ายวิทยา | 3691 | เด็กหญิงศุภนุช ฟูเตฟ | อ.2 | 1 |
3836 | เสริมซ้ายวิทยา | 3693 | เด็กหญิงเนตรนภัทร สุภาโม | อ.2 | 1 |
3837 | เสริมซ้ายวิทยา | 3675 | เด็กชายกานตพัฒน์ ยวดขุนทด | อ.3 | 1 |
3838 | เสริมซ้ายวิทยา | 3673 | เด็กชายปฐวี เขื่อนสอน | อ.3 | 1 |
3839 | เสริมซ้ายวิทยา | 3677 | เด็กชายชนกันต์ มะโนเสาร์ | อ.3 | 1 |
3840 | เสริมซ้ายวิทยา | 3674 | เด็กชายจีระนันท์ ก๋าแก่น | อ.3 | 1 |
3841 | เสริมซ้ายวิทยา | 3676 | เด็กชายภาคิน ราศรี | อ.3 | 1 |
3842 | เสริมซ้ายวิทยา | 3672 | เด็กชายจารุวัฒน์ ต๊ะสุภา | อ.3 | 1 |
3843 | เสริมซ้ายวิทยา | 3678 | เด็กชายทักษ์ดนัย อินบุญส่ง | อ.3 | 1 |
3844 | เสริมซ้ายวิทยา | 3679 | เด็กหญิงรวิภา เขียนใจ | อ.3 | 1 |
3845 | เสริมซ้ายวิทยา | 3684 | เด็กหญิงนันทฉัตร เกิดปั้น | อ.3 | 1 |
3846 | เสริมซ้ายวิทยา | 3685 | เด็กหญิงพิมพ์นภา วันตา | อ.3 | 1 |
3847 | เสริมซ้ายวิทยา | 3681 | เด็กหญิงนิรพร หน่อใหม่ | อ.3 | 1 |
3848 | เสริมซ้ายวิทยา | 3683 | เด็กหญิงธีรติกานต์ ผ่องคำพันธ์ | อ.3 | 1 |
3849 | เสริมซ้ายวิทยา | 3680 | เด็กหญิงกัญชพร อาจปา | อ.3 | 1 |
3850 | เสริมซ้ายวิทยา | 3682 | เด็กหญิงภัทรธิดา วงค์เรือง | อ.3 | 1 |
3851 | เสริมซ้ายวิทยา | 3667 | เด็กชายณราวุฒิ สุภาพ | ป.1 | 1 |
3852 | เสริมซ้ายวิทยา | 3662 | เด็กหญิงธมนวรรณ เขื่อนแก้ว | ป.1 | 1 |
3853 | เสริมซ้ายวิทยา | 3660 | เด็กหญิงกัญญาพัชร สุขสถิตย์ | ป.1 | 1 |
3854 | เสริมซ้ายวิทยา | 3661 | เด็กหญิงวริศรา ปาเมืองมุล | ป.1 | 1 |
3855 | เสริมซ้ายวิทยา | 3671 | เด็กหญิงนลพรรณ วันตา | ป.1 | 1 |
3856 | เสริมซ้ายวิทยา | 3668 | เด็กชายกัณทภัทร กาวีวน | ป.2 | 1 |
3857 | เสริมซ้ายวิทยา | 3651 | เด็กชายณัฐวัฒน์ แก้วมา | ป.2 | 1 |
3858 | เสริมซ้ายวิทยา | 3650 | เด็กชายธนกฤติ สายฉลาด | ป.2 | 1 |
3859 | เสริมซ้ายวิทยา | 3649 | เด็กชายบุญฤทธิ์ ยะหัวฝาย | ป.2 | 1 |
3860 | เสริมซ้ายวิทยา | 3652 | เด็กหญิงเนตรนภา สุภาโม | ป.2 | 1 |
3861 | เสริมซ้ายวิทยา | 3669 | เด็กหญิงชยานันต์ ดีดอกแก้ว | ป.2 | 1 |
3862 | เสริมซ้ายวิทยา | 3686 | เด็กชายสิรวิชญ์ อุดถา | ป.3 | 1 |
3863 | เสริมซ้ายวิทยา | 3636 | เด็กชายณัฐกร อูปป้อ | ป.3 | 1 |
3864 | เสริมซ้ายวิทยา | 3639 | เด็กชายภาณุภัทร ปุกประนันท์ | ป.3 | 1 |
3865 | เสริมซ้ายวิทยา | 3637 | เด็กชายชยานันต์ เป็งเมืองลอง | ป.3 | 1 |
3866 | เสริมซ้ายวิทยา | 3641 | เด็กชายกิตติกวิน ปงผาบ | ป.3 | 1 |
3867 | เสริมซ้ายวิทยา | 3638 | เด็กชายเจตษฎาภรณ์ ปาเมืองมูล | ป.3 | 1 |
3868 | เสริมซ้ายวิทยา | 3663 | เด็กชายพัชรพล จินะไชย | ป.3 | 1 |
3869 | เสริมซ้ายวิทยา | 3644 | เด็กหญิงสิริทรัพย์ ต๊ะสุทา | ป.3 | 1 |
3870 | เสริมซ้ายวิทยา | 3642 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ทำอิ่นแก้ว | ป.3 | 1 |
3871 | เสริมซ้ายวิทยา | 3643 | เด็กหญิงณัฐธิดา ถาแก้ว | ป.3 | 1 |
3872 | เสริมซ้ายวิทยา | 3670 | เด็กหญิงเอื้อมพร ชุมภู | ป.3 | 1 |
3873 | เสริมซ้ายวิทยา | 3666 | เด็กชายพสิษฐ์ อินบุญส่ง | ป.4 | 1 |
3874 | เสริมซ้ายวิทยา | 3563 | เด็กชายกิตติภพ ปงก๋าวงค์ | ป.4 | 1 |
3875 | เสริมซ้ายวิทยา | 3687 | เด็กชายปัณชญา จันทรัตน์ | ป.4 | 1 |
3876 | เสริมซ้ายวิทยา | 3567 | เด็กชายนภัสกรณ์ ต๊ะคำ | ป.4 | 1 |
3877 | เสริมซ้ายวิทยา | 3568 | เด็กชายกฤตกร ธรรมาด้วง | ป.4 | 1 |
3878 | เสริมซ้ายวิทยา | 3565 | เด็กชายธนากร สิงห์เรือง | ป.4 | 1 |
3879 | เสริมซ้ายวิทยา | 3562 | เด็กชายนพรัตน์ ทาระกิจ | ป.4 | 1 |
3880 | เสริมซ้ายวิทยา | 3569 | เด็กชายจีระวัฒน์ จอมแก้ว | ป.4 | 1 |
3881 | เสริมซ้ายวิทยา | 3574 | เด็กชายปรารถนา ป๋าปา | ป.4 | 1 |
3882 | เสริมซ้ายวิทยา | 3658 | เด็กหญิงอนันตยา เป็งเมืองลอง | ป.4 | 1 |
3883 | เสริมซ้ายวิทยา | 3610 | เด็กหญิงอมลธิรัตน์ เขื่อนข่าย | ป.4 | 1 |
3884 | วัดสบแม่ทำ | 1478 | เด็กชายพชร ถามณีวรรณ | อ.2 | 1 |
3885 | วัดสบแม่ทำ | 1482 | เด็กหญิงพัชยา ไชยเมืองชื่น | อ.2 | 1 |
3886 | วัดสบแม่ทำ | 1483 | เด็กหญิงพิชชานันท์ วงค์คำลือ | อ.2 | 1 |
3887 | วัดสบแม่ทำ | 1481 | เด็กหญิงนารา ธนันต์โชติภณ | อ.2 | 1 |
3888 | วัดสบแม่ทำ | 1479 | เด็กหญิงชัชชุอร อินต๊ะแก้ว | อ.2 | 1 |
3889 | วัดสบแม่ทำ | 1480 | เด็กหญิงณัฎฐธิดา มีไหม | อ.2 | 1 |
3890 | วัดสบแม่ทำ | 1484 | เด็กหญิงรินดา น้ำดัง | อ.2 | 1 |
3891 | วัดสบแม่ทำ | 1472 | เด็กชายธันวา ก๋าแก่น | อ.3 | 1 |
3892 | วัดสบแม่ทำ | 1471 | เด็กชายธนัชชา เขื่อนแก้ว | อ.3 | 1 |
3893 | วัดสบแม่ทำ | 1474 | เด็กชายวชิราวุธ สุนามเจริญสุข | อ.3 | 1 |
3894 | วัดสบแม่ทำ | 1473 | เด็กชายปุญญพัฒน์ ไชยเมืองชื่น | อ.3 | 1 |
3895 | วัดสบแม่ทำ | 1475 | เด็กหญิงน้ำฝน กาจุมปู | อ.3 | 1 |
3896 | วัดสบแม่ทำ | 1466 | เด็กชายกฤษณพัฒน์ การิยา | ป.1 | 1 |
3897 | วัดสบแม่ทำ | 1467 | เด็กชายภัทรพงศ์ ดวงสุภา | ป.1 | 1 |
3898 | วัดสบแม่ทำ | 1470 | เด็กหญิงจรัสทิพย์ จันทร์สังข์ | ป.1 | 1 |
3899 | วัดสบแม่ทำ | 1469 | เด็กหญิงกัญฐมณี ไชยเมืองชื่น | ป.1 | 1 |
3900 | วัดสบแม่ทำ | 1468 | เด็กหญิงกานต์ธีรา บุญชม | ป.1 | 1 |
3901 | วัดสบแม่ทำ | 1456 | เด็กชายเปาวริศ ยะตะนัง | ป.2 | 1 |
3902 | วัดสบแม่ทำ | 1457 | เด็กชายรัชชานนท์ ปงผาบ | ป.2 | 1 |
3903 | วัดสบแม่ทำ | 1454 | เด็กชายชนาธิป สารอินทร์ | ป.2 | 1 |
3904 | วัดสบแม่ทำ | 1458 | เด็กชายอนุชา แก้วป๋า | ป.2 | 1 |
3905 | วัดสบแม่ทำ | 1464 | เด็กชายศิริชัย มณีเชษฐา | ป.2 | 1 |
3906 | วัดสบแม่ทำ | 1455 | เด็กชายธนวัฒน์ สิงห์ลอ | ป.2 | 1 |
3907 | วัดสบแม่ทำ | 1465 | เด็กหญิงพรลภัทร วรศรี | ป.2 | 1 |
3908 | วัดสบแม่ทำ | 1459 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ จันทร์สังข์ | ป.2 | 1 |
3909 | วัดสบแม่ทำ | 1461 | เด็กหญิงสุชัญญา วันมาลา | ป.2 | 1 |
3910 | วัดสบแม่ทำ | 1462 | เด็กหญิงสุภัสสรา ปาเมืองมูล | ป.2 | 1 |
3911 | วัดสบแม่ทำ | 1460 | เด็กหญิงชมพูนุท ก๋าแก่น | ป.2 | 1 |
3912 | วัดสบแม่ทำ | 1446 | เด็กชายจิรายุ เรียงขวา | ป.3 | 1 |
3913 | วัดสบแม่ทำ | 1448 | เด็กชายอภิวิชญ์ การิยา | ป.3 | 1 |
3914 | วัดสบแม่ทำ | 1476 | เด็กชายปรีชา ทาอาสา | ป.3 | 1 |
3915 | วัดสบแม่ทำ | 1449 | เด็กหญิงกัญญาดา ใจแก้วมา | ป.3 | 1 |
3916 | วัดสบแม่ทำ | 1445 | เด็กหญิงพิชชานันท์ แสงลุน | ป.3 | 1 |
3917 | วัดสบแม่ทำ | 1451 | เด็กหญิงน้ำผึ้ง กาจูมปู | ป.3 | 1 |
3918 | วัดสบแม่ทำ | 1438 | เด็กชายจิรายุทธ โยลัย | ป.4 | 1 |
3919 | วัดสบแม่ทำ | 1439 | เด็กชายวันชนะ สารอินทร์ | ป.4 | 1 |
3920 | วัดสบแม่ทำ | 1440 | เด็กชายอนุชิต ไชยเมืองชื่น | ป.4 | 1 |
3921 | วัดสบแม่ทำ | 1477 | เด็กชายโชติภัทร์ ไชยเมืองชื่น | ป.4 | 1 |
3922 | วัดสบแม่ทำ | 1444 | เด็กหญิงไปรยา เขื่อนปิง | ป.4 | 1 |
3923 | วัดสบแม่ทำ | 1443 | เด็กหญิงเบญญาภา เมทา | ป.4 | 1 |
3924 | วัดสบแม่ทำ | 1441 | เด็กหญิงชญาภา เรียงขวา | ป.4 | 1 |
3925 | วัดสบแม่ทำ | 1442 | เด็กหญิงนิชนันท์ กาวิละพันธ์ | ป.4 | 1 |
3926 | วัดสบแม่ทำ | 1452 | เด็กชายธมกร มณีชัย | ป.5 | 1 |
3927 | วัดสบแม่ทำ | 1429 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เขื่อนแก้ว | ป.5 | 1 |
3928 | วัดสบแม่ทำ | 1430 | เด็กหญิงจิรัตน์ติกาล เมทา | ป.5 | 1 |
3929 | วัดสบแม่ทำ | 1432 | เด็กหญิงสิริรักษณ์ ทิศเมืองหวาย | ป.5 | 1 |
3930 | วัดสบแม่ทำ | 1410 | เด็กชายอดิศร ก๋าแก่น | ป.6 | 1 |
3931 | วัดสบแม่ทำ | 1422 | เด็กชายภาณุวิชญ์ สิทธิมงคล | ป.6 | 1 |
3932 | วัดสบแม่ทำ | 1427 | เด็กหญิงหทัยกานต์ กติกาธรรม | ป.6 | 1 |
3933 | วัดสบแม่ทำ | 1425 | เด็กหญิงวนัสนันท์ ยะตะนัง | ป.6 | 1 |
3934 | วัดสบแม่ทำ | 1423 | เด็กหญิงกรรวี สารอิน | ป.6 | 1 |
3935 | วัดสบแม่ทำ | 1428 | เด็กหญิงธดากรณ์ การิยา | ป.6 | 1 |
3936 | วัดสบแม่ทำ | 1424 | เด็กหญิงปุณยาพร ไชยเมืองชื่น | ป.6 | 1 |
3937 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2172 | เด็กชายธนวุฒิ ตันตุ้ย | อ.2 | 1 |
3938 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2175 | เด็กชายโกมินทร์ เปาศิริ | อ.2 | 1 |
3939 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2171 | เด็กชายธนากร บุญจันทร์ | อ.2 | 1 |
3940 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2174 | เด็กชายอลงกรณ์ ตาวตา | อ.2 | 1 |
3941 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2176 | เด็กชายชิณท์ณภัทร ศรีจันทร์ | อ.2 | 1 |
3942 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2173 | เด็กชายจิรณัฐ เปี่ยนแก้ว | อ.2 | 1 |
3943 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2177 | เด็กชายอดุลวิทย์ ไชยแก้ว | อ.2 | 1 |
3944 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2179 | เด็กหญิงกวินธิดา นิลปะ | อ.2 | 1 |
3945 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2181 | เด็กหญิงไอยรา คำอินทร์ | อ.2 | 1 |
3946 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2182 | เด็กหญิงไอยรินทร์ คำอินทร์ | อ.2 | 1 |
3947 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2183 | เด็กชายณิชานันท์ เมทา | อ.2 | 1 |
3948 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2180 | เด็กหญิงณัฎฐธิดา แสนปวน | อ.2 | 1 |
3949 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2184 | เด็กหญิงมณีวรรณ ชุ่มธิ | อ.2 | 1 |
3950 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2178 | เด็กหญิงกวินตา วงค์คำลือ | อ.2 | 1 |
3951 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2159 | เด็กชายเอบูเบ เอ็มมานัว อูลาสิ | อ.3 | 1 |
3952 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2158 | เด็กชายกิตติกวิน ปินตา | อ.3 | 1 |
3953 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2157 | เด็กชายสุกฤษฎ์ เอี่ยมเวียง | อ.3 | 1 |
3954 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2160 | เด็กชายบารเมษฐ์ วงค์คำตุ้ย | อ.3 | 1 |
3955 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2162 | เด็กหญิงด้วยเกล้า ต๊ะนางอย | อ.3 | 1 |
3956 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2161 | เด็กหญิงโชติรัตน์ ใจอินถา | อ.3 | 1 |
3957 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2163 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ คมขำ | อ.3 | 1 |
3958 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2168 | เด็กหญิงภัทรวดี เมธา่ | อ.3 | 1 |
3959 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2166 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ ใจอินถา | อ.3 | 1 |
3960 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2164 | เด็กหญิงอลิยา สุขศาสตร์ | อ.3 | 1 |
3961 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2167 | เด็กหญิงเกศรินทร์ ศิริสุข | อ.3 | 1 |
3962 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2165 | เด็กหญิงธัญญาพร นาตาล | อ.3 | 1 |
3963 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2170 | เด็กชายเอื้ออังกูร รุ่งเรือง | ป.1 | 1 |
3964 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2151 | เด็กหญิงธัญพร อุดถา | ป.1 | 1 |
3965 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2169 | เด็กหญิงชญานันท์ ยอดสาแล | ป.1 | 1 |
3966 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2148 | เด็กชายทักษ์ดนัย วินาภา | ป.2 | 1 |
3967 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2155 | เด็กชายภูบดินทร์ อุดถา | ป.2 | 1 |
3968 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2156 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ศรีพรหม | ป.2 | 1 |
3969 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2149 | เด็กหญิงพิมพา ใจอินถา | ป.2 | 1 |
3970 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2142 | เด็กชายกานต์กวิน บุญจันทร์ | ป.3 | 1 |
3971 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2137 | เด็กชายภานุเดช ใจอินถา | ป.4 | 1 |
3972 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2138 | เด็กชายธัญพิสิษฐ์ ศิริกิตตินนท์ | ป.4 | 1 |
3973 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2145 | เด็กหญิงพิชญดา ไกรสุข | ป.4 | 1 |
3974 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2134 | เด็กหญิงกรรณิการ์ แก้วมา | ป.4 | 1 |
3975 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2140 | เด็กหญิงนรีกานต์ หน่อแก้ว | ป.4 | 1 |
3976 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2130 | เด็กชายกานต์ดนัย บุญจันทร์ | ป.5 | 1 |
3977 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2131 | เด็กชายพัชธนเรศ ดวงคำสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
3978 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2141 | เด็กหญิงวิชญาดา ง้าวจันทร์หล้า | ป.5 | 1 |
3979 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2135 | เด็กหญิงปราญชลี บุรีงาม | ป.5 | 1 |
3980 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2139 | เด็กหญิงอธิตรา บุญเรือง | ป.5 | 1 |
3981 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2125 | เด็กชายรัชชานนท์ ปงกาวงศ์ | ป.6 | 1 |
3982 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2153 | เด็กชายธนภัทร เหล่าชัย | ป.6 | 1 |
3983 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2133 | เด็กชายวทัญญู ทาอาสา | ป.6 | 1 |
3984 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 3132 | เด็กชายณัฐสรณ์ ศิริกิตตินนท์ | ป.6 | 1 |
3985 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2127 | เด็กหญิงจีลาพร ใหม่ทำ | ป.6 | 1 |
3986 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2150 | เด็กหญิงครองขวัญ ไชยเมืองชื่น | ป.6 | 1 |
3987 | ไทยรัฐวิทยา ๔๗(วัดนาเดา) | 2126 | เด็กหญิงกมลชนก อุดทาคำ | ป.6 | 1 |
3988 | บ้านท่า | 2869 | เด็กชายจักรกฤษณ์ มณีวงศ์ | อ.2 | 1 |
3989 | บ้านท่า | 2874 | เด็กชายภูวเนศ จันทร์ทอน | อ.2 | 1 |
3990 | บ้านท่า | 2871 | เด็กชายเดชาพล ไชยต๊ะ | อ.2 | 1 |
3991 | บ้านท่า | 2872 | เด็กชายทธรรษ มณีวงศ์ | อ.2 | 1 |
3992 | บ้านท่า | 2873 | เด็กชายธนาธิป ยะเชียงคำ | อ.2 | 1 |
3993 | บ้านท่า | 2875 | เด็กชายกวีวัธน์ ปินเครือ | อ.2 | 1 |
3994 | บ้านท่า | 2876 | เด็กชายธนบดี อยู่ศรี | อ.2 | 1 |
3995 | บ้านท่า | 2870 | เด็กชายฐิติพงษ์ สายหยุด | อ.2 | 1 |
3996 | บ้านท่า | 2878 | เด็กหญิงอารดา สุวรรณเดชา | อ.2 | 1 |
3997 | บ้านท่า | 2881 | เด็กหญิงพลอยชมภู สายสำราญ | อ.2 | 1 |
3998 | บ้านท่า | 2880 | เด็กหญิงฐณัชญ์พร พรายระหาร | อ.2 | 1 |
3999 | บ้านท่า | 2879 | เด็กหญิงกัญญาพัชร วงศ์ปุ๋ย | อ.2 | 1 |
4000 | บ้านท่า | 2877 | เด็กหญิงศิรภัสสร สุริยนต์ | อ.2 | 1 |
4001 | บ้านท่า | 2860 | เด็กชายธีรวัฒน์ สุนันทเวียงทอง | อ.3 | 1 |
4002 | บ้านท่า | 2857 | เด็กชายปัณณวัฒน์ ศรีวิชัย | อ.3 | 1 |
4003 | บ้านท่า | 2858 | เด็กชายณัฐพงษ์ ศรีสวรรค์ | อ.3 | 1 |
4004 | บ้านท่า | 2854 | เด็กชายปิยพัทธ์ กลัดเกิด | อ.3 | 1 |
4005 | บ้านท่า | 2856 | เด็กชายกวินท์ณภัทร สุยะใหม่ | อ.3 | 1 |
4006 | บ้านท่า | 2859 | เด็กชายณัฐพันธ์ วิริยาลัย | อ.3 | 1 |
4007 | บ้านท่า | 2853 | เด็กชายวชิระ ภู่เล็ก | อ.3 | 1 |
4008 | บ้านท่า | 2855 | เด็กชายกฤษณพล คงรบ | อ.3 | 1 |
4009 | บ้านท่า | 2865 | เด็กหญิงจิรภิญญา จันนุ่ม | อ.3 | 1 |
4010 | บ้านท่า | 2864 | เด็กหญิงจิรัญญา ศรีนอก | อ.3 | 1 |
4011 | บ้านท่า | 2863 | เด็กหญิงณัฐธิรา อุดสืบ | อ.3 | 1 |
4012 | บ้านท่า | 2862 | เด็กหญิงกวินธิดา นาทันคิด | อ.3 | 1 |
4013 | บ้านท่า | 2861 | เด็กหญิงนภัสสร คำมาวงศ์ | อ.3 | 1 |
4014 | บ้านท่า | 2843 | เด็กชายนราวิชญ์ พรมเสน | ป.1 | 1 |
4015 | บ้านท่า | 2845 | เด็กหญิงกัญญาพัชร กันทะสอน | ป.1 | 1 |
4016 | บ้านท่า | 2868 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ดาวไธสง | ป.1 | 1 |
4017 | บ้านท่า | 2844 | เด็กหญิงกัญยาณัฐ วงศ์ปุ๋ย | ป.1 | 1 |
4018 | บ้านท่า | 2846 | เด็กหญิงวิชญาพร ติเหมย | ป.1 | 1 |
4019 | บ้านท่า | 2851 | เด็กชายธีรภัทร อินทร์พรม | ป.2 | 1 |
4020 | บ้านท่า | 2832 | เด็กชายธนภัทร์ ใจบุญ | ป.2 | 1 |
4021 | บ้านท่า | 2831 | เด็กชายปุญญพัฒน์ พิมบึง | ป.2 | 1 |
4022 | บ้านท่า | 2835 | เด็กหญิงณิชชาพัฒน์ ศรีพรม | ป.2 | 1 |
4023 | บ้านท่า | 2838 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ไชยต๊ะ | ป.2 | 1 |
4024 | บ้านท่า | 2834 | เด็กหญิงรัตนากร ตะยูนรัมย์ | ป.2 | 1 |
4025 | บ้านท่า | 2837 | เด็กหญิงณิชนันท์ สุดเนตร | ป.2 | 1 |
4026 | บ้านท่า | 2836 | เด็กหญิงสุภัสรีญา มีเกาะ | ป.2 | 1 |
4027 | บ้านท่า | 2852 | เด็กหญิงกวินทิพย์ นาทันคิด | ป.2 | 1 |
4028 | บ้านท่า | 2820 | เด็กชายพุฒิภัทร ฝั้นเครือ | ป.3 | 1 |
4029 | บ้านท่า | 2481 | เด็กชายคุณภัทร มณีวงศ์ | ป.3 | 1 |
4030 | บ้านท่า | 2821 | เด็กชายอภิวัฒน์ พระสิงห์ | ป.3 | 1 |
4031 | บ้านท่า | 2819 | เด็กชายพงษ์ภิพัฒน์ พรมมาแบน | ป.3 | 1 |
4032 | บ้านท่า | 2822 | เด็กชายศิษฐ์ธาเทพ เนาว์ชมภู | ป.3 | 1 |
4033 | บ้านท่า | 2816 | เด็กชายณัฐภัทร กาวิลเครือ | ป.3 | 1 |
4034 | บ้านท่า | 2815 | เด็กชายณภัทร คำทา | ป.3 | 1 |
4035 | บ้านท่า | 2823 | เด็กชายศุภกานต์ คำทา | ป.3 | 1 |
4036 | บ้านท่า | 2817 | เด็กชายณัฐภัทร คำทา | ป.3 | 1 |
4037 | บ้านท่า | 2825 | เด็กหญิงชนากานต์ ศรีสวรรค์ | ป.3 | 1 |
4038 | บ้านท่า | 2826 | เด็กหญิงธนิวรรณ กันทะสอน | ป.3 | 1 |
4039 | บ้านท่า | 2849 | เด็กหญิงภัทราพร วงศ์สวรรค์ | ป.3 | 1 |
4040 | บ้านท่า | 2827 | เด็กหญิงพิมพร กิ่งกนทา | ป.3 | 1 |
4041 | บ้านท่า | 2828 | เด็กหญิงมนัสญา โปงลังกา | ป.3 | 1 |
4042 | บ้านท่า | 2802 | เด็กชายวีรภัทร ใจอ้าย | ป.4 | 1 |
4043 | บ้านท่า | 2850 | เด็กชายนันทวัฒน์ สุนันทเวียงทอง | ป.4 | 1 |
4044 | บ้านท่า | 2803 | เด็กชายอดิศร พระสิงห์ | ป.4 | 1 |
4045 | บ้านท่า | 2847 | เด็กชายกวินภพ ศรีวิชัย | ป.4 | 1 |
4046 | บ้านท่า | 2804 | เด็กหญิงชนาภัทร ตะยุนรัมย์ | ป.4 | 1 |
4047 | บ้านท่า | 2807 | เด็กหญิงกมลพร หละเหลา | ป.4 | 1 |
4048 | บ้านท่า | 2806 | เด็กหญิงเสาวลักษ์ ขาวงาม | ป.4 | 1 |
4049 | บ้านท่า | 2867 | เด็กหญิงพิชานันท์ ทองอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
4050 | บ้านท่า | 2808 | เด็กหญิงลภัสสินี มีเกาะ | ป.4 | 1 |
4051 | บ้านท่า | 2809 | เด็กหญิงปทิตตา จินวรรณวงศ์ | ป.4 | 1 |
4052 | บ้านท่า | 2805 | เด็กหญิงขนิษฐา บุญงาม | ป.4 | 1 |
4053 | บ้านท่า | 2830 | เด็กชายศุภกานต์ ใหม่ตัน | ป.5 | 1 |
4054 | บ้านท่า | 2796 | เด็กชายนภัสกร คำมาวงศ์ | ป.5 | 1 |
4055 | บ้านท่า | 2814 | เด็กชายสิรธีร์ แสนสมบัติ | ป.5 | 1 |
4056 | บ้านท่า | 2797 | เด็กหญิงกรรวี เครือคำอ้าย | ป.5 | 1 |
4057 | บ้านท่า | 2799 | เด็กหญิงทักษพร ช่างปืน | ป.5 | 1 |
4058 | บ้านท่า | 2781 | เด็กชายธนบดินทร์ บัณฑิตบริบูรณ์ | ป.6 | 1 |
4059 | บ้านท่า | 2782 | เด็กชายวชิรวัชร ปินตาเขียว | ป.6 | 1 |
4060 | บ้านท่า | 2839 | เด็กชายชวนนท์ ผ่องบุรุษ | ป.6 | 1 |
4061 | บ้านท่า | 2784 | เด็กชายภาณุวัฒน์ บุญพิทักษ์ | ป.6 | 1 |
4062 | บ้านท่า | 2801 | เด็กชายธนวิชญ์ พรมเสน | ป.6 | 1 |
4063 | บ้านท่า | 2794 | เด็กชายปรัตถกร พิมบึง | ป.6 | 1 |
4064 | บ้านท่า | 2829 | เด็กชายชลันธร อินต๊ะทอง | ป.6 | 1 |
4065 | บ้านท่า | 2783 | เด็กชายจิระเดช มาโยง | ป.6 | 1 |
4066 | บ้านท่า | 2848 | เด็กชายหมิงเย้า ยง | ป.6 | 1 |
4067 | บ้านท่า | 2791 | เด็กหญิงพิชชาพร มูลถี | ป.6 | 1 |
4068 | บ้านท่า | 2866 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ ทองอินต๊ะ | ป.6 | 1 |
4069 | บ้านท่า | 2787 | เด็กหญิงศกาวรัตน์ คำทา | ป.6 | 1 |
4070 | บ้านท่า | 2788 | เด็กหญิงรดาภา ปาละปิน | ป.6 | 1 |
4071 | บ้านท่า | 2789 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก พรมมาแบน | ป.6 | 1 |
4072 | บ้านท่า | 2785 | เด็กหญิงณัฐริกา กาวิลเครือ | ป.6 | 1 |
4073 | บ้านท่า | 2786 | เด็กหญิงกัญญาพัชร์ ใจวงศ์ | ป.6 | 1 |
4074 | วังหินวิทยา | 2359 | เด็กชายรัชชานนท์ กันทะวงศ์ | ป.1 | 1 |
4075 | วังหินวิทยา | 2356 | เด็กชายธนศักดิ์ สุยะวงศ์ | ป.1 | 1 |
4076 | วังหินวิทยา | 2360 | เด็กชายอธิพันธ์ จันทองแท้ | ป.1 | 1 |
4077 | วังหินวิทยา | 2415 | เด็กชายรัฐศาสตร์ ธิห้วย | ป.1 | 1 |
4078 | วังหินวิทยา | 2352 | เด็กชายฅนเหนือ นันตา | ป.1 | 1 |
4079 | วังหินวิทยา | 2354 | เด็กชายถิรวัตน์ สุยะกาศ | ป.1 | 1 |
4080 | วังหินวิทยา | 2353 | เด็กชายธีรภัทร์ จันทร์น้อย | ป.1 | 1 |
4081 | วังหินวิทยา | 2366 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ วงศ์ยศ | ป.1 | 1 |
4082 | วังหินวิทยา | 2417 | เด็กหญิงลักษิกา สุริยะวงศ์ | ป.1 | 1 |
4083 | วังหินวิทยา | 2416 | เด็กหญิงณัฐภัทร แหยมแก้ว | ป.1 | 1 |
4084 | วังหินวิทยา | 2365 | เด็กหญิงณัฐนรี พิทักษ์ทิม | ป.1 | 1 |
4085 | วังหินวิทยา | 2364 | เด็กหญิงนิศานาถ สารยศ | ป.1 | 1 |
4086 | วังหินวิทยา | 2361 | เด็กหญิงวรรวรรณ หมื่นยอง | ป.1 | 1 |
4087 | วังหินวิทยา | 2363 | เด็กหญิงนารีรักษ์ มานา | ป.1 | 1 |
4088 | วังหินวิทยา | 2362 | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา นันตา | ป.1 | 1 |
4089 | วังหินวิทยา | 2334 | เด็กชายพัฒนพงศ์ กิจการ | ป.2 | 1 |
4090 | วังหินวิทยา | 2369 | เด็กชายธนกฤต สารปา | ป.2 | 1 |
4091 | วังหินวิทยา | 2335 | เด็กชายยศพนธ์ สายวานิช | ป.2 | 1 |
4092 | วังหินวิทยา | 2333 | เด็กชายนฤเบศร์ แทนวงศ์ | ป.2 | 1 |
4093 | วังหินวิทยา | 2336 | เด็กชายอชิรวิชญ์ พิศกุล | ป.2 | 1 |
4094 | วังหินวิทยา | 2398 | เด็กหญิงกรกันยา มาลา | ป.2 | 1 |
4095 | วังหินวิทยา | 2337 | เด็กหญิงกนกวลัย จงอยู่เย็น | ป.2 | 1 |
4096 | วังหินวิทยา | 2370 | เด็กหญิงวัลลภา ผุยยะมา | ป.2 | 1 |
4097 | วังหินวิทยา | 2339 | เด็กหญิงกมลชนก อินแก้ววงค์ | ป.2 | 1 |
4098 | วังหินวิทยา | 2309 | เด็กชายพัสพล สายมา | ป.3 | 1 |
4099 | วังหินวิทยา | 2308 | เด็กชายณัฐพัชร์ ทะหมุน | ป.3 | 1 |
4100 | วังหินวิทยา | 2349 | เด็กชายจิรภัทร ชุมพล | ป.3 | 1 |
4101 | วังหินวิทยา | 2348 | เด็กชายญาณากร ปันใจคำ | ป.3 | 1 |
4102 | วังหินวิทยา | 2307 | เด็กชายธีรพร ปุกะนะ | ป.3 | 1 |
4103 | วังหินวิทยา | 2311 | เด็กชายภัทราวุฒิ กันธะมูล | ป.3 | 1 |
4104 | วังหินวิทยา | 2310 | เด็กชายกันต์ณภัทร คฤหัส | ป.3 | 1 |
4105 | วังหินวิทยา | 2313 | เด็กหญิงณัฐธันยา แผลงอาวุธ | ป.3 | 1 |
4106 | วังหินวิทยา | 2314 | เด็กหญิงกัลยาภัทร ทิศวงศ์ | ป.3 | 1 |
4107 | วังหินวิทยา | 2291 | เด็กชายปฎิภาณ นันตา | ป.4 | 1 |
4108 | วังหินวิทยา | 2289 | เด็กชายวัชรากร ชัยตา | ป.4 | 1 |
4109 | วังหินวิทยา | 2288 | เด็กชายรณชัย ชมภูนุช | ป.4 | 1 |
4110 | วังหินวิทยา | 2287 | เด็กชายถิรวุฒิ สุยะกาศ | ป.4 | 1 |
4111 | วังหินวิทยา | 2371 | เด็กชายพิทยุตม์ ทามะศิริ | ป.4 | 1 |
4112 | วังหินวิทยา | 2290 | เด็กชายสิทธิศักดิ์ พระสิงห์ | ป.4 | 1 |
4113 | วังหินวิทยา | 2295 | เด็กหญิงณัฐณิชา พงษ์รัตน์ | ป.4 | 1 |
4114 | วังหินวิทยา | 2345 | เด็กหญิงสุพิชญา วงศ์มัน | ป.4 | 1 |
4115 | วังหินวิทยา | 2373 | เด็กหญิงวิมลนันท์ คำมาเครือ | ป.4 | 1 |
4116 | วังหินวิทยา | 2403 | เด็กหญิงชนาพร ศิริธางกุล | ป.4 | 1 |
4117 | วังหินวิทยา | 2293 | เด็กหญิงพิชญานันท์พันธ์ ทับอยู่ | ป.4 | 1 |
4118 | วังหินวิทยา | 2259 | เด็กชายพิชยะ ทุ่งจิตร | ป.5 | 1 |
4119 | วังหินวิทยา | 2375 | เด็กชายภาณุวัฒน์ มาตาแก้ว | ป.5 | 1 |
4120 | วังหินวิทยา | 2261 | เด็กชายนฤเบตร มณีวงศ์ | ป.5 | 1 |
4121 | วังหินวิทยา | 2374 | เด็กชายพีรวิชญ์ เตาคำ | ป.5 | 1 |
4122 | วังหินวิทยา | 2376 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ บุญทา | ป.5 | 1 |
4123 | วังหินวิทยา | 2260 | เด็กชายคุณากร กลิ่นจำปา | ป.5 | 1 |
4124 | วังหินวิทยา | 2378 | เด็กหญิงเขมจิรา คำภิระวงศ์ | ป.5 | 1 |
4125 | วังหินวิทยา | 2263 | เด็กหญิงขวัญฤทัย ใจงาม | ป.5 | 1 |
4126 | วังหินวิทยา | 2380 | เด็กหญิงสุพิชญา สาแก้ว | ป.5 | 1 |
4127 | วังหินวิทยา | 2265 | เด็กหญิงสุรีนิพา ดวงอาทิตย์ | ป.5 | 1 |
4128 | วังหินวิทยา | 2264 | เด็กหญิงสมิตา จันทร์น้อย | ป.5 | 1 |
4129 | วังหินวิทยา | 2379 | เด็กหญิงพรกนก พรมอินทร์ | ป.5 | 1 |
4130 | วังหินวิทยา | 2327 | เด็กหญิงทิพย์รดา บัวพรมมา | ป.5 | 1 |
4131 | วังหินวิทยา | 2377 | เด็กหญิงขวัญจิรา คำภิระวงศ์ | ป.5 | 1 |
4132 | วังหินวิทยา | 2418 | เด็กหญิงนิรุชา ธิห้วย | ป.5 | 1 |
4133 | วังหินวิทยา | 2266 | เด็กหญิงนรีกานต์ ธังดิน | ป.5 | 1 |
4134 | วังหินวิทยา | 2262 | เด็กหญิงนริศรา อินเขียวสาย | ป.5 | 1 |
4135 | วังหินวิทยา | 2275 | เด็กชายจิรัฐศาสตร์ กาวิลเครือ | ป.6 | 1 |
4136 | วังหินวิทยา | 2246 | เด็กชายธนวินท์ สุยะใหม่ | ป.6 | 1 |
4137 | วังหินวิทยา | 2243 | เด็กชายศุภณัฐ์ ซิวตาวงศ์ | ป.6 | 1 |
4138 | วังหินวิทยา | 2283 | เด็กชายพิทักษ์พงษ์ ภูนตรัยพร | ป.6 | 1 |
4139 | วังหินวิทยา | 2419 | เด็กชายต้นตระการ กันทะวงค์ | ป.6 | 1 |
4140 | วังหินวิทยา | 2247 | เด็กชายเพทาย จันทร์เอียด | ป.6 | 1 |
4141 | วังหินวิทยา | 2242 | เด็กชายวิทย์สรัช เสนแก้ว | ป.6 | 1 |
4142 | วังหินวิทยา | 2245 | เด็กชายเศรษฐพล เวชโช | ป.6 | 1 |
4143 | วังหินวิทยา | 2305 | เด็กหญิงณัฐพร มะหรีแก้ว | ป.6 | 1 |
4144 | วังหินวิทยา | 2284 | เด็กหญิงณัฐณิชา บุญส่ง | ป.6 | 1 |
4145 | วังหินวิทยา | 2250 | เด็กหญิงปิยาพัชร ปิ่นทอง | ป.6 | 1 |
4146 | วังหินวิทยา | 2249 | เด็กหญิงกัญญภัส หมื่นขัด | ป.6 | 1 |
4147 | วังหินวิทยา | 2285 | เด็กหญิงณัฐชยา บุญส่ง | ป.6 | 1 |
4148 | วังหินวิทยา | 2384 | เด็กชายศตราวุฒิ ศรีจันทร์ | ม.1 | 1 |
4149 | วังหินวิทยา | 2420 | เด็กชายธนากร ยศถาวงศ์ | ม.1 | 1 |
4150 | วังหินวิทยา | 2381 | เด็กชายจักรภัทร แม้นพยัคฆ์ | ม.1 | 1 |
4151 | วังหินวิทยา | 2385 | เด็กชายอนุพนธ์ คำจู | ม.1 | 1 |
4152 | วังหินวิทยา | 2383 | เด็กชายภูบดินทร์ ทองดี | ม.1 | 1 |
4153 | วังหินวิทยา | 2382 | เด็กชายนพวิชญ์ ใจกาวิล | ม.1 | 1 |
4154 | วังหินวิทยา | 2219 | เด็กชายบุญฤทธิ์ สิทธิวะ | ม.1 | 1 |
4155 | วังหินวิทยา | 2221 | เด็กชายปภาวิชญ์ กลิ่นจำปา | ม.1 | 1 |
4156 | วังหินวิทยา | 2223 | เด็กหญิงประภาวิณี หมวดปั้น | ม.1 | 1 |
4157 | วังหินวิทยา | 2269 | เด็กหญิงสุวพิชญ์ชา เหล่าสถิรวงศ์ | ม.1 | 1 |
4158 | วังหินวิทยา | 2222 | เด็กหญิงกัญญาพัชร นันตา | ม.1 | 1 |
4159 | วังหินวิทยา | 2227 | เด็กหญิงสุภัชญา ทิศวงศ์ | ม.1 | 1 |
4160 | วังหินวิทยา | 2350 | เด็กหญิงกตเวทิตา ทับทิมเงิน | ม.1 | 1 |
4161 | วังหินวิทยา | 2225 | เด็กหญิงกมลวรรณ อินแก้ววงศ์ | ม.1 | 1 |
4162 | วังหินวิทยา | 2226 | เด็กหญิงวิลาสินี คำชัยวงศ์ | ม.1 | 1 |
4163 | วังหินวิทยา | 2235 | เด็กชายพันธวัช พิมพา | ม.2 | 1 |
4164 | วังหินวิทยา | 2402 | เด็กชายขวัญชัย จำปาขาว | ม.2 | 1 |
4165 | วังหินวิทยา | 2279 | เด็กชายพัสกร สายมา | ม.2 | 1 |
4166 | วังหินวิทยา | 2254 | เด็กชายปูนาเก จารุพารา | ม.2 | 1 |
4167 | วังหินวิทยา | 2257 | เด็กชายดนัยกรณ์ ใจตรงกล้า | ม.2 | 1 |
4168 | วังหินวิทยา | 2236 | เด็กชายธราเทพ ดวงแก้ว | ม.2 | 1 |
4169 | วังหินวิทยา | 2204 | เด็กชายพีรพัฒน์ ดวงจันทร์ | ม.2 | 1 |
4170 | วังหินวิทยา | 2203 | เด็กชายเศรษฐ์สัณ นาโควงค์ | ม.2 | 1 |
4171 | วังหินวิทยา | 2202 | เด็กชายธนกร โปธิวงศ์ | ม.2 | 1 |
4172 | วังหินวิทยา | 2208 | เด็กหญิงปวีณ์สุดา ดำมินเสก | ม.2 | 1 |
4173 | วังหินวิทยา | 2329 | เด็กหญิงปานอัปสร ปู่กระโทก | ม.2 | 1 |
4174 | วังหินวิทยา | 2206 | เด็กหญิงรัฐติญา วงศ์คำ | ม.2 | 1 |
4175 | วังหินวิทยา | 2205 | เด็กหญิงณชนก จันทร์เอียด | ม.2 | 1 |
4176 | วังหินวิทยา | 2401 | เด็กหญิงเมษา แสนสุรินทร์ | ม.2 | 1 |
4177 | วังหินวิทยา | 2367 | เด็กชายธนกฤต ทองดี | ม.3 | 1 |
4178 | วังหินวิทยา | 2256 | เด็กชายณัฐกิต อินเขียวสาย | ม.3 | 1 |
4179 | วังหินวิทยา | 2197 | เด็กชายพงศกร ดาทอง | ม.3 | 1 |
4180 | วังหินวิทยา | 2179 | เด็กชายปวีน ธรรมศิริ | ม.3 | 1 |
4181 | วังหินวิทยา | 2277 | เด็กชายธีรวัฒน์ แทนวงศ์ | ม.3 | 1 |
4182 | วังหินวิทยา | 2180 | เด็กชายปิยพัทธ์ นันตา | ม.3 | 1 |
4183 | วังหินวิทยา | 2181 | เด็กหญิงประภาพิชญ์ อุปแก้ววงศ์ | ม.3 | 1 |
4184 | วังหินวิทยา | 2182 | เด็กหญิงณัฐพร ภูสาย | ม.3 | 1 |
4185 | วังหินวิทยา | 2187 | เด็กหญิงอรณิชา เจริญแก้ว | ม.3 | 1 |
4186 | วังหินวิทยา | 2185 | เด็กหญิงศิริพร อิทธิยศ | ม.3 | 1 |
4187 | วังหินวิทยา | 2368 | เด็กหญิงเนตรมณี วงศ์ปุ๋ย | ม.3 | 1 |
4188 | วังหินวิทยา | 2405 | เด็กชายณัฐพัฒน์ หมื่นขัด | อ.2 | 1 |
4189 | วังหินวิทยา | 2406 | เด็กชายปรมินทร์ ศิริวรรณ | อ.2 | 1 |
4190 | วังหินวิทยา | 2408 | เด็กชายสิทธา แทนวงศ์ | อ.2 | 1 |
4191 | วังหินวิทยา | 2407 | เด็กชายวัชรพล เมืองมูลชัย | อ.2 | 1 |
4192 | วังหินวิทยา | 2411 | เด็กหญิงภัสราภรณ์ ศักดี | อ.2 | 1 |
4193 | วังหินวิทยา | 2409 | เด็กหญิงชลธิชา ใจเดช | อ.2 | 1 |
4194 | วังหินวิทยา | 2412 | เด็กหญิงสุภัสรา แจ้งการ | อ.2 | 1 |
4195 | วังหินวิทยา | 2410 | เด็กหญิงณิชานันท์ วงศ์ฟู | อ.2 | 1 |
4196 | วังหินวิทยา | 2394 | เด็กชายพีรวัฒน์ มณีวงศ์ | อ.3 | 1 |
4197 | วังหินวิทยา | 2393 | เด็กชายศักนรินทร์ ใต้แสงทวีธรรม | อ.3 | 1 |
4198 | วังหินวิทยา | 2390 | เด็กชายปองคุณ นันตา | อ.3 | 1 |
4199 | วังหินวิทยา | 2392 | เด็กชายชยพล สายวานิช | อ.3 | 1 |
4200 | วังหินวิทยา | 2388 | เด็กชายกิตติกวิน เป็งลุน | อ.3 | 1 |
4201 | วังหินวิทยา | 2391 | เด็กชายวรปรัชญ์ ปิ่นทอง | อ.3 | 1 |
4202 | วังหินวิทยา | 2389 | เด็กชายวรวุธ กันทะสอน | อ.3 | 1 |
4203 | วังหินวิทยา | 2414 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา วงศ์ฟู | อ.3 | 1 |
4204 | วังหินวิทยา | 2397 | เด็กหญิงกชพร - | อ.3 | 1 |
4205 | วังหินวิทยา | 2395 | เด็กหญิงศุภัญชญา เหล่าสถิรวงศ์ | อ.3 | 1 |
4206 | วังหินวิทยา | 2413 | เด็กหญิงณัฐณิชา สุภาจันทร์ | อ.3 | 1 |
4207 | วังหินวิทยา | 2355 | เด็กชายวรัญญู ชัยทอง | ป.1 | 1 |
4208 | วังหินวิทยา | 2358 | เด็กชายพงศ์พันธุ์ บุญทวี | ป.1 | 1 |
4209 | บ้านป่าตาล | 3002 | เด็กชายนัธทวัฒน์ หมื่นสิทธิแพร่ | อ.2 | 1 |
4210 | บ้านป่าตาล | 3004 | เด็กชายภูวิศ ปันคำ | อ.2 | 1 |
4211 | บ้านป่าตาล | 3001 | เด็กชายชญตว์ ขันฤทธิ์ | อ.2 | 1 |
4212 | บ้านป่าตาล | 2999 | เด็กชายก้องภพ มีวงศ์สม | อ.2 | 1 |
4213 | บ้านป่าตาล | 2997 | เด็กชายกตัญญ์ มะหลีแก้ว | อ.2 | 1 |
4214 | บ้านป่าตาล | 2998 | เด็กชายกฤตนัย ไชยจู | อ.2 | 1 |
4215 | บ้านป่าตาล | 3016 | เด็กชายจุลพงษ์ คงนุ่น | อ.2 | 1 |
4216 | บ้านป่าตาล | 3000 | เด็กชายเจตน์สฤษฎิ์ จันทโรทัยกุล | อ.2 | 1 |
4217 | บ้านป่าตาล | 3003 | เด็กชายพีรวัฒน์ บุตรศาสตร์ | อ.2 | 1 |
4218 | บ้านป่าตาล | 3007 | เด็กหญิงธนิดา จันทราช | อ.2 | 1 |
4219 | บ้านป่าตาล | 3008 | เด็กหญิงปทิตตา ระมะโน | อ.2 | 1 |
4220 | บ้านป่าตาล | 3005 | เด็กหญิงชญาภา มอยปัญญา | อ.2 | 1 |
4221 | บ้านป่าตาล | 3011 | เด็กหญิงพิชญาดา สาแก้ว | อ.2 | 1 |
4222 | บ้านป่าตาล | 3009 | เด็กหญิงปิ่นอนงษ์ สีนอคำ | อ.2 | 1 |
4223 | บ้านป่าตาล | 3010 | เด็กหญิงพิชามญช์ ปาละวงศ์ | อ.2 | 1 |
4224 | บ้านป่าตาล | 3006 | เด็กหญิงณัฏฐวี คำภิโร | อ.2 | 1 |
4225 | บ้านป่าตาล | 2977 | เด็กชายธนากร วงศ์เครือ | อ.3 | 1 |
4226 | บ้านป่าตาล | 2971 | เด็กชายกฤตเมธ กำมะหยี่ | อ.3 | 1 |
4227 | บ้านป่าตาล | 2985 | เด็กชายหฤษฎ์ กาวิละมูล | อ.3 | 1 |
4228 | บ้านป่าตาล | 2975 | เด็กชายณัฐกรณ์ สว่างใส | อ.3 | 1 |
4229 | บ้านป่าตาล | 2973 | เด็กชายณกฤช จุมดวง | อ.3 | 1 |
4230 | บ้านป่าตาล | 2984 | เด็กชายสกลวรรธน์ ตุ้ยเครือ | อ.3 | 1 |
4231 | บ้านป่าตาล | 2974 | เด็กชายณัฐกรณ์ วงศ์นาม | อ.3 | 1 |
4232 | บ้านป่าตาล | 2982 | เด็กชายบุญรักษา วงศ์ลังการ | อ.3 | 1 |
4233 | บ้านป่าตาล | 2981 | เด็กชายบุญประจักษ์ วงศ์ลังการ | อ.3 | 1 |
4234 | บ้านป่าตาล | 2976 | เด็กชายณํฐชนนท์ ชัยเรือง | อ.3 | 1 |
4235 | บ้านป่าตาล | 2980 | เด็กชายธฤษคูณ ไชยชนะ | อ.3 | 1 |
4236 | บ้านป่าตาล | 2972 | เด็กชายก้องภพ สีกันหา | อ.3 | 1 |
4237 | บ้านป่าตาล | 2983 | เด็กชายยศศิวะ กุณะสา | อ.3 | 1 |
4238 | บ้านป่าตาล | 2979 | เด็กชายธนวิชญ์ กาจู | อ.3 | 1 |
4239 | บ้านป่าตาล | 2990 | เด็กหญิงณัฐธิดา เสนาธรรม | อ.3 | 1 |
4240 | บ้านป่าตาล | 2992 | เด็กหญิงวริศรา เรือนคำ | อ.3 | 1 |
4241 | บ้านป่าตาล | 2989 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เหล่าศรียง | อ.3 | 1 |
4242 | บ้านป่าตาล | 2986 | เด็กหญิงกมลฉัตร ยาปะนะ | อ.3 | 1 |
4243 | บ้านป่าตาล | 2991 | เด็กหญิงภิรัญญา มหายศ | อ.3 | 1 |
4244 | บ้านป่าตาล | 2994 | เด็กหญิงอรธิชา สุขเส้า | อ.3 | 1 |
4245 | บ้านป่าตาล | 2988 | เด็กหญิงณิชนันท์ วงศ์คำติ๊ | อ.3 | 1 |
4246 | บ้านป่าตาล | 2987 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ สุวรรณรินทร์ | อ.3 | 1 |
4247 | บ้านป่าตาล | 2952 | เด็กชายน้ำมนต์ คำภิโร | ป.1 | 1 |
4248 | บ้านป่าตาล | 2950 | เด็กชายณัชพล สุวรรณกิจ | ป.1 | 1 |
4249 | บ้านป่าตาล | 3017 | เด็กชายจุลจักร คงนุ่น | ป.1 | 1 |
4250 | บ้านป่าตาล | 2955 | เด็กชายยุทธภัทร ถาปาวงศ์ | ป.1 | 1 |
4251 | บ้านป่าตาล | 2951 | เด็กชายณัฐพงศ์ กาวิละมูล | ป.1 | 1 |
4252 | บ้านป่าตาล | 2996 | เด็กชายธีรภัทร โคตรมี | ป.1 | 1 |
4253 | บ้านป่าตาล | 3012 | เด็กชายกันตพงศ์ แก้วมาลัย | ป.1 | 1 |
4254 | บ้านป่าตาล | 2954 | เด็กชายภูวรินทร์ พนมอินทร์ | ป.1 | 1 |
4255 | บ้านป่าตาล | 2953 | เด็กชายพิชชากร แดงเครื่อง | ป.1 | 1 |
4256 | บ้านป่าตาล | 2961 | เด็กหญิงพิชญา กาวาด | ป.1 | 1 |
4257 | บ้านป่าตาล | 2958 | เด็กหญิงฐิตินันท์ จันทราช | ป.1 | 1 |
4258 | บ้านป่าตาล | 2969 | เด็กหญิงเกวลิน ผลทับทิม | ป.1 | 1 |
4259 | บ้านป่าตาล | 2960 | เด็กหญิงเปมิกา กาวงศ์ | ป.1 | 1 |
4260 | บ้านป่าตาล | 2993 | เด็กหญิงวีริยา ปาละวงศ์ | ป.1 | 1 |
4261 | บ้านป่าตาล | 2962 | เด็กหญิงพิชญ์สินี เถินบุรินทร์ | ป.1 | 1 |
4262 | บ้านป่าตาล | 2957 | เด็กหญิงฉัตรวรินทร์ พละวงศ์ | ป.1 | 1 |
4263 | บ้านป่าตาล | 2970 | เด็กหญิงฐานิกา ณอุบล | ป.1 | 1 |
4264 | บ้านป่าตาล | 2959 | เด็กหญิงดรัลพร วิทูล | ป.1 | 1 |
4265 | บ้านป่าตาล | 2956 | เด็กหญิงกมลพร กาวิละมูล | ป.1 | 1 |
4266 | บ้านป่าตาล | 3013 | เด็กหญิงธัญพิชชา มาโยง | ป.1 | 1 |
4267 | บ้านป่าตาล | 2937 | เด็กชายนัฐชนน คำฟู | ป.2 | 1 |
4268 | บ้านป่าตาล | 2939 | เด็กชายวชิรวิทย์ ทิพหา | ป.2 | 1 |
4269 | บ้านป่าตาล | 2936 | เด็กชายธราธิป คำภิระ | ป.2 | 1 |
4270 | บ้านป่าตาล | 2934 | เด็กชายจิรายุ มาโยง | ป.2 | 1 |
4271 | บ้านป่าตาล | 2968 | เด็กชายศุภวิชญ์ สมาศิลป์ | ป.2 | 1 |
4272 | บ้านป่าตาล | 2933 | เด็กชายกรพัฒน์ ยะวงศ์ | ป.2 | 1 |
4273 | บ้านป่าตาล | 2938 | เด็กชายภูมิพัฒน์ วงศ์หล้า | ป.2 | 1 |
4274 | บ้านป่าตาล | 2935 | เด็กชายชยพล กันทะวัง | ป.2 | 1 |
4275 | บ้านป่าตาล | 2941 | เด็กหญิงณัจฉรียา หลิดชิววงศ์ | ป.2 | 1 |
4276 | บ้านป่าตาล | 3015 | เด็กหญิงพศิกา มาเนียม | ป.2 | 1 |
4277 | บ้านป่าตาล | 2940 | เด็กหญิงกัญสิร์ยา หมื่นสิทธิแพร่ | ป.2 | 1 |
4278 | บ้านป่าตาล | 3014 | เด็กหญิงชนัญญา เงินคำ | ป.2 | 1 |
4279 | บ้านป่าตาล | 2942 | เด็กหญิงณัฐณิชา วงศ์พันธ์ | ป.2 | 1 |
4280 | บ้านป่าตาล | 2943 | เด็กหญิงวริศรา มหายศ | ป.2 | 1 |
4281 | บ้านป่าตาล | 2918 | เด็กชายจิรายุ สุรินคำ | ป.3 | 1 |
4282 | บ้านป่าตาล | 2925 | เด็กชายภวัต สืบอินทร์วงศ์ | ป.3 | 1 |
4283 | บ้านป่าตาล | 2967 | เด็กชายพัฒทนพงษ์ หลวงใน | ป.3 | 1 |
4284 | บ้านป่าตาล | 2926 | เด็กชายภูริณัฐ กาวิชัยเป็ง | ป.3 | 1 |
4285 | บ้านป่าตาล | 2927 | เด็กชายสุพัฒชัย เหล่าตุ่นแก้ว | ป.3 | 1 |
4286 | บ้านป่าตาล | 2919 | เด็กชายญาณกร วสุวัต | ป.3 | 1 |
4287 | บ้านป่าตาล | 2921 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ฟูวุฒิ | ป.3 | 1 |
4288 | บ้านป่าตาล | 2922 | เด็กชายทักษ์ดนัย สิทธิกลม | ป.3 | 1 |
4289 | บ้านป่าตาล | 2920 | เด็กชายณัฐนันท์ สาริบุตร | ป.3 | 1 |
4290 | บ้านป่าตาล | 2963 | เด็กชายชัยพฤกษ์ สหัสฐี | ป.3 | 1 |
4291 | บ้านป่าตาล | 2923 | เด็กชายธนวินท์ สุริยะกันตี | ป.3 | 1 |
4292 | บ้านป่าตาล | 2924 | เด็กชายพัฒนไชย ปาละหล้า | ป.3 | 1 |
4293 | บ้านป่าตาล | 2930 | เด็กหญิงสิรินดา คำภิระ | ป.3 | 1 |
4294 | บ้านป่าตาล | 2929 | เด็กหญิงวัลลภา มณีวงศ์ | ป.3 | 1 |
4295 | บ้านป่าตาล | 2928 | เด็กหญิงยมลภร มูลอ้าย | ป.3 | 1 |
4296 | บ้านป่าตาล | 2896 | เด็กชายปิติพร หลิดชิววงศ์ | ป.4 | 1 |
4297 | บ้านป่าตาล | 2894 | เด็กชายกันต์กวี ธิมายอม | ป.4 | 1 |
4298 | บ้านป่าตาล | 2895 | เด็กชายปภูวัตร ขัดสาย | ป.4 | 1 |
4299 | บ้านป่าตาล | 2901 | เด็กชายอัครวัฒน์ ขันคำ | ป.4 | 1 |
4300 | บ้านป่าตาล | 2897 | เด็กชายวรกร คำผง | ป.4 | 1 |
4301 | บ้านป่าตาล | 2898 | เด็กชายวรากร มหายศ | ป.4 | 1 |
4302 | บ้านป่าตาล | 2917 | เด็กชายกาลัญญู กาวิละมูล | ป.4 | 1 |
4303 | บ้านป่าตาล | 2900 | เด็กชายอริย์ธัช ต่อสกุล | ป.4 | 1 |
4304 | บ้านป่าตาล | 2899 | เด็กชายภัคพล สุวรรณกิจ | ป.4 | 1 |
4305 | บ้านป่าตาล | 2903 | เด็กหญิงทรรศณพร แว่นครู | ป.4 | 1 |
4306 | บ้านป่าตาล | 2909 | เด็กหญิงอริศรา ภูมิภู | ป.4 | 1 |
4307 | บ้านป่าตาล | 2904 | เด็กหญิงนวินดา อุบลคำ | ป.4 | 1 |
4308 | บ้านป่าตาล | 2908 | เด็กหญิงอชิรญา มังกรแก้ว | ป.4 | 1 |
4309 | บ้านป่าตาล | 2907 | เด็กหญิงพิมพ์วิภา กาวิละมูล | ป.4 | 1 |
4310 | บ้านป่าตาล | 2906 | เด็กหญิงปานชีวา ใจรักษา | ป.4 | 1 |
4311 | บ้านป่าตาล | 2932 | เด็กหญิงพีชญา สาแก้ว | ป.4 | 1 |
4312 | บ้านป่าตาล | 2875 | เด็กชายชินวุต นันตาบุตร | ป.5 | 1 |
4313 | บ้านป่าตาล | 2879 | เด็กชายภาคภูมิ มีวงศ์สม | ป.5 | 1 |
4314 | บ้านป่าตาล | 2883 | เด็กชายรุ่งภพ สีกันหา | ป.5 | 1 |
4315 | บ้านป่าตาล | 2916 | เด็กชายนฌรก์ ไชยชนะ | ป.5 | 1 |
4316 | บ้านป่าตาล | 2873 | เด็กชายจิรายุ แสงจู | ป.5 | 1 |
4317 | บ้านป่าตาล | 2881 | เด็กชายภีระพัฒน์ จันทราช | ป.5 | 1 |
4318 | บ้านป่าตาล | 2882 | เด็กชายยุทธกิจ อังกูรเดช | ป.5 | 1 |
4319 | บ้านป่าตาล | 2874 | เด็กชายชนาธิป กาจู | ป.5 | 1 |
4320 | บ้านป่าตาล | 2878 | เด็กชายนครินทร์ บุญเล็ก | ป.5 | 1 |
4321 | บ้านป่าตาล | 2884 | เด็กชายศรัณภัทร ปันฟอง | ป.5 | 1 |
4322 | บ้านป่าตาล | 2877 | เด็กชายณดล จุมดวง | ป.5 | 1 |
4323 | บ้านป่าตาล | 2902 | เด็กหญิงเกตุวิมล มีขำ | ป.5 | 1 |
4324 | บ้านป่าตาล | 2885 | เด็กหญิงกนกรดา โตกราน | ป.5 | 1 |
4325 | บ้านป่าตาล | 2889 | เด็กหญิงณัฐณิชา คำภิระแปง | ป.5 | 1 |
4326 | บ้านป่าตาล | 2892 | เด็กหญิงสุภัชญา กันทะวัง | ป.5 | 1 |
4327 | บ้านป่าตาล | 2887 | เด็กหญิงฉัตรกาญจน์ พิเคราะห์แน่ | ป.5 | 1 |
4328 | บ้านป่าตาล | 2890 | เด็กหญิงราชาวดี มหาวงศ์ | ป.5 | 1 |
4329 | บ้านป่าตาล | 2891 | เด็กหญิงวิราสินี น้อยคำ | ป.5 | 1 |
4330 | บ้านป่าตาล | 2886 | เด็กหญิงกุลรภัส ขวิญญา | ป.5 | 1 |
4331 | บ้านป่าตาล | 2912 | เด็กชายกานตพงศ์ ถนอมสิน | ป.6 | 1 |
4332 | บ้านป่าตาล | 2964 | เด็กชายราชพฤกษ์ สหัสฐี | ป.6 | 1 |
4333 | บ้านป่าตาล | 2852 | เด็กชายเตชิต มะโนนัย | ป.6 | 1 |
4334 | บ้านป่าตาล | 2854 | เด็กชายธนภัทร วงศ์คำ | ป.6 | 1 |
4335 | บ้านป่าตาล | 2851 | เด็กชายชีวานนท์ วงษา | ป.6 | 1 |
4336 | บ้านป่าตาล | 2853 | เด็กชายณัฐภัทร ปานประยูร | ป.6 | 1 |
4337 | บ้านป่าตาล | 2860 | เด็กหญิงบุณยาพร แว่นครู | ป.6 | 1 |
4338 | บ้านป่าตาล | 2995 | เด็กหญิงมาริสา ขะสะหมะ | ป.6 | 1 |
4339 | บ้านป่าตาล | 2856 | เด็กหญิงจริยาพร ธรรมชัยตา | ป.6 | 1 |
4340 | บ้านป่าตาล | 2861 | เด็กหญิงสิรินทรา กาวงศ์ | ป.6 | 1 |
4341 | บ้านป่าตาล | 2862 | เด็กหญิงอรปรียา มหายศ | ป.6 | 1 |
4342 | บ้านป่าตาล | 2859 | เด็กหญิงเหมรัตน์ ฝั้นเครือ | ป.6 | 1 |
4343 | บ้านป่าตาล | 2857 | เด็กหญิงจอมขวัญ คำภิระแปง | ป.6 | 1 |
4344 | บ้านป่าตาล | 2858 | เด็กหญิงนัทธมน ใจเถิน | ป.6 | 1 |
4345 | ห้วยแก้ววิทยา | 3647 | เด็กหญิงอัมพา - | อ.2 | 1 |
4346 | ห้วยแก้ววิทยา | 3646 | เด็กหญิงวัชราพรรณ ทิศใจ | อ.2 | 1 |
4347 | ห้วยแก้ววิทยา | 3644 | เด็กหญิงณัชชา สิทธิสงคราม | อ.2 | 1 |
4348 | ห้วยแก้ววิทยา | 3645 | เด็กหญิงวรดากรณ์ แทนสีดา | อ.2 | 1 |
4349 | ห้วยแก้ววิทยา | 3617 | เด็กชายจีรศักดิ์ ศรีทนนท์ | อ.3 | 1 |
4350 | ห้วยแก้ววิทยา | 3622 | เด็กชายยศกรณ์ อุดสุรินทร์ | อ.3 | 1 |
4351 | ห้วยแก้ววิทยา | 3616 | เด็กชายณฐวัฒน์ รอดแก้ว | อ.3 | 1 |
4352 | ห้วยแก้ววิทยา | 3619 | เด็กชายกรภัค สายจันทร์ | อ.3 | 1 |
4353 | ห้วยแก้ววิทยา | 3618 | เด็กชายอัครพล เครือคำมูล | อ.3 | 1 |
4354 | ห้วยแก้ววิทยา | 3621 | เด็กชายกฤตชภัช วิรุลพันธ์ | อ.3 | 1 |
4355 | ห้วยแก้ววิทยา | 3620 | เด็กชายธนพัฒน์ คำแฮ | อ.3 | 1 |
4356 | ห้วยแก้ววิทยา | 3623 | เด็กชายพรพิพัฒน์ กล้าแท้ | อ.3 | 1 |
4357 | ห้วยแก้ววิทยา | 3634 | เด็กหญิงปวริศา อุดสุรินทร์ | อ.3 | 1 |
4358 | ห้วยแก้ววิทยา | 3625 | เด็กหญิงปัณณพร ยะสุทธิ | อ.3 | 1 |
4359 | ห้วยแก้ววิทยา | 3629 | เด็กหญิงจิดาภา พงศ์พรไพร | อ.3 | 1 |
4360 | ห้วยแก้ววิทยา | 3624 | เด็กหญิงลักษมีกานต์ อินเชื้อ | อ.3 | 1 |
4361 | ห้วยแก้ววิทยา | 3648 | เด็กหญิงชนกชนม์ ยาสกุล | อ.3 | 1 |
4362 | ห้วยแก้ววิทยา | 3626 | เด็กหญิงพัชรพร สืบปาละ | อ.3 | 1 |
4363 | ห้วยแก้ววิทยา | 3630 | เด็กหญิงมะลิษา อุดสุรินทร์ | อ.3 | 1 |
4364 | ห้วยแก้ววิทยา | 3607 | เด็กชายศรัณย์กรณ์ ชุมภู | ป.1 | 1 |
4365 | ห้วยแก้ววิทยา | 3601 | เด็กชายณัฐวัฒน์ เป็งกันทา | ป.1 | 1 |
4366 | ห้วยแก้ววิทยา | 3600 | เด็กชายณัฐดนัย สิงคำโล | ป.1 | 1 |
4367 | ห้วยแก้ววิทยา | 3605 | เด็กชายปัณณวิชญ์ แก้วมา | ป.1 | 1 |
4368 | ห้วยแก้ววิทยา | 3608 | เด็กชายสหรัฐ บุญมี | ป.1 | 1 |
4369 | ห้วยแก้ววิทยา | 3598 | เด็กชายกฤษฏา สายมูล | ป.1 | 1 |
4370 | ห้วยแก้ววิทยา | 3604 | เด็กชายนรวิชญ์ คำจุมปู | ป.1 | 1 |
4371 | ห้วยแก้ววิทยา | 3606 | เด็กชายวงศพัทธ์ ทิศใจ | ป.1 | 1 |
4372 | ห้วยแก้ววิทยา | 3602 | เด็กชายธราทร มาตย์ภา | ป.1 | 1 |
4373 | ห้วยแก้ววิทยา | 3609 | เด็กชายสารัฐ เตชะวงศ์ | ป.1 | 1 |
4374 | ห้วยแก้ววิทยา | 3603 | เด็กชายธาดาฤทธิ์ กรรณิกา | ป.1 | 1 |
4375 | ห้วยแก้ววิทยา | 3615 | เด็กหญิงณัฏฐนันท์ ลิ้มสุวัฒน์ | ป.1 | 1 |
4376 | ห้วยแก้ววิทยา | 3611 | เด็กหญิงวริศรา ไชยมา | ป.1 | 1 |
4377 | ห้วยแก้ววิทยา | 3612 | เด็กหญิงจุฑามาศ กิบุญมา | ป.1 | 1 |
4378 | ห้วยแก้ววิทยา | 3610 | เด็กหญิงดาราวดี ขันธ์เขียว | ป.1 | 1 |
4379 | ห้วยแก้ววิทยา | 3571 | เด็กชายชาญชัย เกษศิริ | ป.2 | 1 |
4380 | ห้วยแก้ววิทยา | 3575 | เด็กชายศุกลวัต ศรีวิชัยลำพรรณ | ป.2 | 1 |
4381 | ห้วยแก้ววิทยา | 3576 | เด็กชายภูริทัต กองวงศ์ | ป.2 | 1 |
4382 | ห้วยแก้ววิทยา | 3574 | เด็กชายภาณุภัทร งามขยัน | ป.2 | 1 |
4383 | ห้วยแก้ววิทยา | 3573 | เด็กชายธนาวินท์ ตุ่นหนิ้ว | ป.2 | 1 |
4384 | ห้วยแก้ววิทยา | 3649 | เด็กชายณัฐธิพงษ์ ตรงน้อย | ป.2 | 1 |
4385 | ห้วยแก้ววิทยา | 3636 | เด็กชายยุ หวาน | ป.2 | 1 |
4386 | ห้วยแก้ววิทยา | 3572 | เด็กชายธนวัช คำปา | ป.2 | 1 |
4387 | ห้วยแก้ววิทยา | 3631 | เด็กชายจิรายุ ศิริมูลเครือ | ป.2 | 1 |
4388 | ห้วยแก้ววิทยา | 3580 | เด็กหญิงพิชญาดา จิตร์สมบูรณ์ | ป.2 | 1 |
4389 | ห้วยแก้ววิทยา | 3583 | เด็กหญิงวิมลสิริ สิงห์คำโล | ป.2 | 1 |
4390 | ห้วยแก้ววิทยา | 3586 | เด็กหญิงอัจฉรา วงศ์เขียว | ป.2 | 1 |
4391 | ห้วยแก้ววิทยา | 3579 | เด็กหญิงเปรมิกา ใจน้อย | ป.2 | 1 |
4392 | ห้วยแก้ววิทยา | 3582 | เด็กหญิงพรธีรา ภูครองตา | ป.2 | 1 |
4393 | ห้วยแก้ววิทยา | 3588 | เด็กหญิงอมราพร บางโป่ง | ป.2 | 1 |
4394 | ห้วยแก้ววิทยา | 3578 | เด็กหญิงกัญญาภัทร วิจาอ้าย | ป.2 | 1 |
4395 | ห้วยแก้ววิทยา | 3585 | เด็กหญิงสุภัสสรา กาวิระพันธ์ | ป.2 | 1 |
4396 | ห้วยแก้ววิทยา | 3584 | เด็กหญิงสุจิตตรา ก่อกองพนา | ป.2 | 1 |
4397 | ห้วยแก้ววิทยา | 3587 | เด็กหญิงอัญดา เตชะวงศ์ | ป.2 | 1 |
4398 | ห้วยแก้ววิทยา | 3555 | เด็กชายอัครศิลป์ เครือคำมูล | ป.3 | 1 |
4399 | ห้วยแก้ววิทยา | 3632 | เด็กชายกันตเมธ วงศ์ศรี | ป.3 | 1 |
4400 | ห้วยแก้ววิทยา | 3548 | เด็กชายธีรภัทร์ เปี่ยมจำเริญ | ป.3 | 1 |
4401 | ห้วยแก้ววิทยา | 3593 | เด็กชายธนกร จิตรเสงี่ยม | ป.3 | 1 |
4402 | ห้วยแก้ววิทยา | 3570 | เด็กชายธีรธร วงศ์เขียว | ป.3 | 1 |
4403 | ห้วยแก้ววิทยา | 3547 | เด็กชายธันวา ตะเริงกุล | ป.3 | 1 |
4404 | ห้วยแก้ววิทยา | 3549 | เด็กชายภควัฒน์ ศรีโคตร | ป.3 | 1 |
4405 | ห้วยแก้ววิทยา | 3546 | เด็กชายธรรมรัตน์ พึ่งสายันต์ | ป.3 | 1 |
4406 | ห้วยแก้ววิทยา | 3552 | เด็กชายวิษณุ หลวงชื่น | ป.3 | 1 |
4407 | ห้วยแก้ววิทยา | 3597 | เด็กชายเจนภพ ก่อกองพนา | ป.3 | 1 |
4408 | ห้วยแก้ววิทยา | 3545 | เด็กชายชยุตพงษ์ โกศัย | ป.3 | 1 |
4409 | ห้วยแก้ววิทยา | 3565 | เด็กชายณัฐวัฒน์ อินเชื้อ | ป.3 | 1 |
4410 | ห้วยแก้ววิทยา | 3568 | เด็กหญิงอัฐภิญญา ปิงอารุณ | ป.3 | 1 |
4411 | ห้วยแก้ววิทยา | 3561 | เด็กหญิงสุภาวดี วงศ์นาค | ป.3 | 1 |
4412 | ห้วยแก้ววิทยา | 3569 | เด็กหญิงอโนชา สิงคำโล | ป.3 | 1 |
4413 | ห้วยแก้ววิทยา | 3559 | เด็กหญิงพลอยชฎา พุทธิหน๋อย | ป.3 | 1 |
4414 | ห้วยแก้ววิทยา | 3560 | เด็กหญิงพิมพ์ชฎา พุทธิหน๋อย | ป.3 | 1 |
4415 | ห้วยแก้ววิทยา | 3557 | เด็กหญิงกัญญาภัค นันตาบุตร | ป.3 | 1 |
4416 | ห้วยแก้ววิทยา | 3556 | เด็กหญิงกนกวรรณ เกตสระไชย | ป.3 | 1 |
4417 | ห้วยแก้ววิทยา | 3494 | เด็กชายชาดา กันแก้ว | ป.4 | 1 |
4418 | ห้วยแก้ววิทยา | 3497 | เด็กชายธนภูมิ วงษพันธ์ | ป.4 | 1 |
4419 | ห้วยแก้ววิทยา | 3499 | เด็กชายภัทรกฤต สายแวว | ป.4 | 1 |
4420 | ห้วยแก้ววิทยา | 3495 | เด็กชายณภัทร หล่อเมืองเถิน | ป.4 | 1 |
4421 | ห้วยแก้ววิทยา | 3503 | เด็กชายอรรถพล เพชรประดิษฐ์ | ป.4 | 1 |
4422 | ห้วยแก้ววิทยา | 3637 | เด็กชายอ่อง ลุงอ่อง | ป.4 | 1 |
4423 | ห้วยแก้ววิทยา | 3493 | เด็กชายกฤษฎา ตะเริงกุล | ป.4 | 1 |
4424 | ห้วยแก้ววิทยา | 3501 | เด็กชายสุรศักดิ์ ปินตาติ๊บ | ป.4 | 1 |
4425 | ห้วยแก้ววิทยา | 3496 | เด็กชายณัฐพล สิงคำโล | ป.4 | 1 |
4426 | ห้วยแก้ววิทยา | 3498 | เด็กชายพงศกร สืบใจถา | ป.4 | 1 |
4427 | ห้วยแก้ววิทยา | 3502 | เด็กชายสุทธิพงศ์ ไชยสิทธิ์ | ป.4 | 1 |
4428 | ห้วยแก้ววิทยา | 3500 | เด็กชายภานุเมศธนัน วงศ์เมอะ | ป.4 | 1 |
4429 | ห้วยแก้ววิทยา | 3506 | เด็กหญิงดวงฤทัย แหลมพรม | ป.4 | 1 |
4430 | ห้วยแก้ววิทยา | 3507 | เด็กหญิงธนัณฎา ยาสกุล | ป.4 | 1 |
4431 | ห้วยแก้ววิทยา | 3504 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ จันแปงเงิน | ป.4 | 1 |
4432 | ห้วยแก้ววิทยา | 3513 | เด็กหญิงศิริวรรณ กันไชยเทพ | ป.4 | 1 |
4433 | ห้วยแก้ววิทยา | 3511 | เด็กหญิงภัทรภรณ์ สายแวว | ป.4 | 1 |
4434 | ห้วยแก้ววิทยา | 3510 | เด็กหญิงพิชญา ทองมี | ป.4 | 1 |
4435 | ห้วยแก้ววิทยา | 3514 | เด็กหญิงสุปรียา คำภิระแปง | ป.4 | 1 |
4436 | ห้วยแก้ววิทยา | 3512 | เด็กหญิงภัทราพร ปัญญามณี | ป.4 | 1 |
4437 | ห้วยแก้ววิทยา | 3509 | เด็กหญิงพศิกา อุตสุรินทร์ | ป.4 | 1 |
4438 | ห้วยแก้ววิทยา | 3635 | เด็กหญิงวรรณพร รินฟอง | ป.4 | 1 |
4439 | ห้วยแก้ววิทยา | 3505 | เด็กหญิงดวงกมล แหลมพรม | ป.4 | 1 |
4440 | ห้วยแก้ววิทยา | 3614 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ ของงาม | ป.5 | 1 |
4441 | ห้วยแก้ววิทยา | 3477 | เด็กชายธนาโชติ พรมมานะ | ป.5 | 1 |
4442 | ห้วยแก้ววิทยา | 3476 | เด็กชายทักษ์ดนัย หล่อเมืองเถิน | ป.5 | 1 |
4443 | ห้วยแก้ววิทยา | 3480 | เด็กชายศุกลณัฐ ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
4444 | ห้วยแก้ววิทยา | 3478 | เด็กชายรัชชานนท์ พุทธิหน๋อย | ป.5 | 1 |
4445 | ห้วยแก้ววิทยา | 3488 | เด็กหญิงเปมิกา แสงวิไลสาธร | ป.5 | 1 |
4446 | ห้วยแก้ววิทยา | 3487 | เด็กหญิงปัญญ์นภัส ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
4447 | ห้วยแก้ววิทยา | 3489 | เด็กหญิงวนารินทร์ วุฒิยาวงศ์ | ป.5 | 1 |
4448 | ห้วยแก้ววิทยา | 3482 | เด็กหญิงจิราพร บุญไทยกลาง | ป.5 | 1 |
4449 | ห้วยแก้ววิทยา | 3485 | เด็กหญิงบุญญิสา อินวงศ์ | ป.5 | 1 |
4450 | ห้วยแก้ววิทยา | 3486 | เด็กหญิงปณาลี อินทวงศ์ | ป.5 | 1 |
4451 | ห้วยแก้ววิทยา | 3484 | เด็กหญิงนันท์ทพิน สายจันทร์ | ป.5 | 1 |
4452 | ห้วยแก้ววิทยา | 3591 | เด็กชายพิทักษ์ชัย ปัญญาผ่องใส | ป.6 | 1 |
4453 | ห้วยแก้ววิทยา | 3450 | เด็กชายกฤษณการณ์ ศรีทนนท์ | ป.6 | 1 |
4454 | ห้วยแก้ววิทยา | 3449 | เด็กชายบูรณ์พิภพ กันเต็ง | ป.6 | 1 |
4455 | ห้วยแก้ววิทยา | 3452 | เด็กชายรณพีร์ ปละอุด | ป.6 | 1 |
4456 | ห้วยแก้ววิทยา | 3448 | เด็กชายณัฐชา สิงคำโล | ป.6 | 1 |
4457 | ห้วยแก้ววิทยา | 3516 | เด็กชายพงศพัศ อ่องแดง | ป.6 | 1 |
4458 | ห้วยแก้ววิทยา | 3447 | เด็กชายณัฐวัฒน์ อินวงศ์ | ป.6 | 1 |
4459 | ห้วยแก้ววิทยา | 3540 | เด็กหญิงธัญพิชชา วงศ์หาญ | ป.6 | 1 |
4460 | ห้วยแก้ววิทยา | 3517 | เด็กหญิงกานดารัตน์ วงศ์จีนา | ป.6 | 1 |
4461 | ห้วยแก้ววิทยา | 3458 | เด็กหญิงดลยาณี ขันธ์เขียว | ป.6 | 1 |
4462 | ห้วยแก้ววิทยา | 3453 | เด็กหญิงธนันญา ใจตาวงศ์ | ป.6 | 1 |
4463 | ห้วยแก้ววิทยา | 3454 | เด็กหญิงฐิติมา มะหลีแก้ว | ป.6 | 1 |
4464 | ห้วยแก้ววิทยา | 3456 | เด็กหญิงนิชา ขัดสาย | ป.6 | 1 |
4465 | ห้วยแก้ววิทยา | 3457 | เด็กหญิงสุชาดา ไชยสิทธิ์ | ป.6 | 1 |
4466 | ห้วยแก้ววิทยา | 3455 | เด็กหญิงชาลิสา ศรีวิชัยลำพรรณ | ป.6 | 1 |
4467 | ห้วยแก้ววิทยา | 3425 | เด็กชายอรรถพล บุญสิทธิ์ | ม.1 | 1 |
4468 | ห้วยแก้ววิทยา | 3428 | เด็กชายกัณตณัฐ วิจาอ้าย | ม.1 | 1 |
4469 | ห้วยแก้ววิทยา | 3427 | เด็กชายจิรภัทร กรมนันทร | ม.1 | 1 |
4470 | ห้วยแก้ววิทยา | 3424 | เด็กชายศราวุธ บุญไทยกลาง | ม.1 | 1 |
4471 | ห้วยแก้ววิทยา | 3471 | เด็กชายณัฐวุฒิ ชาวเขียววงศ์ | ม.1 | 1 |
4472 | ห้วยแก้ววิทยา | 3421 | เด็กชายพลกิต ใจตาวงศ์ | ม.1 | 1 |
4473 | ห้วยแก้ววิทยา | 3426 | เด็กชายธนกฤต ปัญญามณี | ม.1 | 1 |
4474 | ห้วยแก้ววิทยา | 3445 | เด็กชายภูวนัย ลือโสภา | ม.1 | 1 |
4475 | ห้วยแก้ววิทยา | 3423 | เด็กชายกันตวิชญ์ วงศ์คำตี้ | ม.1 | 1 |
4476 | ห้วยแก้ววิทยา | 3430 | เด็กหญิงกัลยาณี ขัดสาย | ม.1 | 1 |
4477 | ห้วยแก้ววิทยา | 3432 | เด็กหญิงปิยะวรรณ กันไชยเทพ | ม.1 | 1 |
4478 | ห้วยแก้ววิทยา | 3463 | เด็กหญิงกวินณา ก่อกองพนา | ม.1 | 1 |
4479 | ห้วยแก้ววิทยา | 3592 | เด็กหญิงวนัชพร สายสุยะ | ม.1 | 1 |
4480 | ห้วยแก้ววิทยา | 3539 | เด็กหญิงสุธิษา คุณารูป | ม.1 | 1 |
4481 | ห้วยแก้ววิทยา | 3429 | เด็กหญิงปริมาส พุทธบุตร | ม.1 | 1 |
4482 | ห้วยแก้ววิทยา | 3492 | เด็กหญิงวันเพ็ญ วงศ์เขียว | ม.1 | 1 |
4483 | ห้วยแก้ววิทยา | 3461 | เด็กชายอัครพล ก่อกองพนา | ม.2 | 1 |
4484 | ห้วยแก้ววิทยา | 3408 | เด็กชายพลกฤต ยาดี | ม.2 | 1 |
4485 | ห้วยแก้ววิทยา | 3409 | เด็กชายธนกฤต สุนทรภักดิ์ | ม.2 | 1 |
4486 | ห้วยแก้ววิทยา | 3405 | เด็กชายณัฐธัญ เป็งกันทา | ม.2 | 1 |
4487 | ห้วยแก้ววิทยา | 3406 | เด็กชายวิรุฬห์ บางโป่ง | ม.2 | 1 |
4488 | ห้วยแก้ววิทยา | 3404 | เด็กชายวรวิช กันทะมา | ม.2 | 1 |
4489 | ห้วยแก้ววิทยา | 3414 | เด็กหญิงจีราวรรณ ประจักษ์ | ม.2 | 1 |
4490 | ห้วยแก้ววิทยา | 3413 | เด็กหญิงจีรานันท์ คำภิระแปง | ม.2 | 1 |
4491 | ห้วยแก้ววิทยา | 3415 | เด็กหญิงสตรีรัตน์ บัวเพ็ชร์ | ม.2 | 1 |
4492 | ห้วยแก้ววิทยา | 3444 | เด็กหญิงกวิลตรา วงศ์เขียว | ม.2 | 1 |
4493 | ห้วยแก้ววิทยา | 3522 | เด็กหญิงชนิภรณ์ กันยะมูล | ม.2 | 1 |
4494 | ห้วยแก้ววิทยา | 3412 | เด็กหญิงนีรนุช เศวตวิมลไพร | ม.2 | 1 |
4495 | ห้วยแก้ววิทยา | 3536 | เด็กหญิงวรัชยา ไชยบูรณ์ | ม.2 | 1 |
4496 | ห้วยแก้ววิทยา | 3535 | เด็กหญิงอภิสรา จันทร์สายทอง | ม.2 | 1 |
4497 | ห้วยแก้ววิทยา | 3379 | เด็กชายอรรถพร บุญสิทธิ์ | ม.3 | 1 |
4498 | ห้วยแก้ววิทยา | 3376 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ใจน้อย | ม.3 | 1 |
4499 | ห้วยแก้ววิทยา | 3375 | เด็กชายกันต์กนิษฐ์ กิตธิสาร | ม.3 | 1 |
4500 | ห้วยแก้ววิทยา | 3378 | เด็กชายรพีภัทร ศรีวิชัยลำพรรณ | ม.3 | 1 |
4501 | ห้วยแก้ววิทยา | 3544 | เด็กชายจิรศักดิ์ แสงอาทิตย์ | ม.3 | 1 |
4502 | ห้วยแก้ววิทยา | 3373 | เด็กชายคณาธิป ปัญญามณี | ม.3 | 1 |
4503 | ห้วยแก้ววิทยา | 3377 | เด็กชายสมพงศ์ กาวิละพันธ์ | ม.3 | 1 |
4504 | ห้วยแก้ววิทยา | 3594 | เด็กชายวสุรัตน์ อุดสุรินทร์ | ม.3 | 1 |
4505 | ห้วยแก้ววิทยา | 3374 | เด็กชายสิทธิพงษ์ วงศ์อุด | ม.3 | 1 |
4506 | ห้วยแก้ววิทยา | 3419 | เด็กชายธนทัต วงศ์ชัยวะ | ม.3 | 1 |
4507 | ห้วยแก้ววิทยา | 3596 | เด็กชายภูพิพัฒน์ มงคลสุภาพ | ม.3 | 1 |
4508 | ห้วยแก้ววิทยา | 3420 | เด็กชายหิรัญทรัพย์ ปละอุด | ม.3 | 1 |
4509 | ห้วยแก้ววิทยา | 3380 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส สายจันทร์ | ม.3 | 1 |
4510 | ห้วยแก้ววิทยา | 3633 | เด็กหญิงจันทร์เพ็ญ สันติดงสกุล | ม.3 | 1 |
4511 | ห้วยแก้ววิทยา | 3381 | เด็กหญิงชนาภรณ์ วงศ์เขียว | ม.3 | 1 |
4512 | ห้วยแก้ววิทยา | 3462 | เด็กหญิงธันยพร วนาสล้าง | ม.3 | 1 |
4513 | ห้วยแก้ววิทยา | 3595 | เด็กหญิงพานเพชร ฝั้นสาย | ม.3 | 1 |
4514 | ห้วยแก้ววิทยา | 3383 | เด็กหญิงสรัลพร ศรีวิชัย | ม.3 | 1 |
4515 | ห้วยแก้ววิทยา | 3382 | เด็กหญิงปวริศา วงศ์คำตี้ | ม.3 | 1 |
4516 | ห้วยแก้ววิทยา | 3642 | เด็กชายไกรวิชญ์ เซียมลาย | อ.2 | 1 |
4517 | ห้วยแก้ววิทยา | 3641 | เด็กชายสุทธิชัย ก่อกองพนา | อ.2 | 1 |
4518 | ห้วยแก้ววิทยา | 3639 | เด็กชายชนาธิป เตชะวงศ์ | อ.2 | 1 |
4519 | ห้วยแก้ววิทยา | 3640 | เด็กชายชนาธิป ไชยบาล | อ.2 | 1 |
4520 | ห้วยแก้ววิทยา | 3638 | เด็กชายชนชน สืบปาละ | อ.2 | 1 |
4521 | ห้วยแก้ววิทยา | 3643 | เด็กหญิงวรัญญา อุดม | อ.2 | 1 |
4522 | บ้านนาเบี้ย | 1680 | เด็กชายวรชิต คำน้อย | อ.2 | 1 |
4523 | บ้านนาเบี้ย | 1679 | เด็กชายพีรวัฒน์ ราชประดิษฐ์ | อ.2 | 1 |
4524 | บ้านนาเบี้ย | 1681 | เด็กหญิงพิชญธิดา เศรษฐกระโทก | อ.2 | 1 |
4525 | บ้านนาเบี้ย | 1682 | เด็กหญิงพิณนารา แน่นขัด | อ.2 | 1 |
4526 | บ้านนาเบี้ย | 1674 | เด็กชายอลิน เครือจินจ๋อย | อ.3 | 1 |
4527 | บ้านนาเบี้ย | 1673 | เด็กชายกวินภพ เตปินตา | อ.3 | 1 |
4528 | บ้านนาเบี้ย | 1672 | เด็กชายภาคิน ทิงาเครือ | อ.3 | 1 |
4529 | บ้านนาเบี้ย | 1676 | เด็กหญิงฉัตรลดา แสนศรี | อ.3 | 1 |
4530 | บ้านนาเบี้ย | 1675 | เด็กหญิงเกณิกา ติ๊ตาวงศ์ | อ.3 | 1 |
4531 | บ้านนาเบี้ย | 1678 | เด็กหญิงลดารัตน์ อินทโชติ | อ.3 | 1 |
4532 | บ้านนาเบี้ย | 1677 | เด็กหญิงพิชญาภัฐฒ์ เอกโชติอนันต์ | อ.3 | 1 |
4533 | บ้านนาเบี้ย | 1663 | เด็กชายชัยกร จุลโลบล | ป.1 | 1 |
4534 | บ้านนาเบี้ย | 1666 | เด็กชายพงษ์พิพัฒน์ อินแก้ว | ป.1 | 1 |
4535 | บ้านนาเบี้ย | 1664 | เด็กชายชัยกฤต จุลโลบล | ป.1 | 1 |
4536 | บ้านนาเบี้ย | 1665 | เด็กชายปรัชญา สุวรรณกิจ | ป.1 | 1 |
4537 | บ้านนาเบี้ย | 1662 | เด็กชายพิตรพิบูล เสนแก้ว | ป.1 | 1 |
4538 | บ้านนาเบี้ย | 1661 | เด็กชายพีรดนย์ สุภามาตรา | ป.1 | 1 |
4539 | บ้านนาเบี้ย | 1668 | เด็กหญิงสรัลพร ยาวุธ | ป.1 | 1 |
4540 | บ้านนาเบี้ย | 1667 | เด็กหญิงศุภารยา ศรียา | ป.1 | 1 |
4541 | บ้านนาเบี้ย | 1669 | เด็กหญิงสิรินทร์นิชา ตาป้องวงศ์ | ป.1 | 1 |
4542 | บ้านนาเบี้ย | 1651 | เด็กชายก้องภพ เตปินตา | ป.2 | 1 |
4543 | บ้านนาเบี้ย | 1655 | เด็กชายปรมินทร์ ตาเทียบ | ป.2 | 1 |
4544 | บ้านนาเบี้ย | 1656 | เด็กชายอมรเทพ ทิงาเครือ | ป.2 | 1 |
4545 | บ้านนาเบี้ย | 1650 | เด็กชายรณกร ติ๊ตาวงศ์ | ป.2 | 1 |
4546 | บ้านนาเบี้ย | 1654 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ บุญทะ | ป.2 | 1 |
4547 | บ้านนาเบี้ย | 1652 | เด็กชายปัณภัทร ปัญญากิม | ป.2 | 1 |
4548 | บ้านนาเบี้ย | 1653 | เด็กชายณัฐนนท์ ธิวงศ์ษา | ป.2 | 1 |
4549 | บ้านนาเบี้ย | 1657 | เด็กหญิงปารมิตา สุวรรณกิจ | ป.2 | 1 |
4550 | บ้านนาเบี้ย | 1658 | เด็กหญิงนงนภัส เตปินตา | ป.2 | 1 |
4551 | บ้านนาเบี้ย | 1640 | เด็กชายรพีพงษ์ ใจมูลวงศ์ | ป.3 | 1 |
4552 | บ้านนาเบี้ย | 1636 | เด็กชายอกนิษฐ์ ยาสกุล | ป.3 | 1 |
4553 | บ้านนาเบี้ย | 1637 | เด็กชายสิรวิชญ์ แก้วบุญเรือง | ป.3 | 1 |
4554 | บ้านนาเบี้ย | 1635 | เด็กชายกิตติคุณ ทิงาเครือ | ป.3 | 1 |
4555 | บ้านนาเบี้ย | 1639 | เด็กชายณชพล ทิงาเครือ | ป.3 | 1 |
4556 | บ้านนาเบี้ย | 1643 | เด็กหญิงบุณณดา วอนมณี | ป.3 | 1 |
4557 | บ้านนาเบี้ย | 1642 | เด็กหญิงพรชนก ยอดมี | ป.3 | 1 |
4558 | บ้านนาเบี้ย | 1644 | เด็กหญิงทักษอร ประเขียว | ป.3 | 1 |
4559 | บ้านนาเบี้ย | 1641 | เด็กหญิงภัคชญา สมหารวงศ์ | ป.3 | 1 |
4560 | บ้านนาเบี้ย | 1631 | เด็กชายภานุพงษ์ ราชประดิษฐ์ | ป.4 | 1 |
4561 | บ้านนาเบี้ย | 1630 | เด็กชายปิติกร ไชยมูลวงศ์ | ป.4 | 1 |
4562 | บ้านนาเบี้ย | 1632 | เด็กชายภานุวัฒน์ ปัญญาเขื่อน | ป.4 | 1 |
4563 | บ้านนาเบี้ย | 1634 | เด็กหญิงพิมพ์พิศา สิงห์น้อย | ป.4 | 1 |
4564 | บ้านนาเบี้ย | 1633 | เด็กหญิงศศิประภา ตาคำเที่ยง | ป.4 | 1 |
4565 | บ้านนาเบี้ย | 1619 | เด็กชายชนาภัทร ตาปิวเครือ | ป.5 | 1 |
4566 | บ้านนาเบี้ย | 1621 | เด็กชายฑีฆายุ แต้กิ้มใช้ | ป.5 | 1 |
4567 | บ้านนาเบี้ย | 1622 | เด็กชายปวริศร์ สิริวงศ์เครือ | ป.5 | 1 |
4568 | บ้านนาเบี้ย | 1620 | เด็กชายพีรวิชญ์ มังคละวงศ์ | ป.5 | 1 |
4569 | บ้านนาเบี้ย | 1623 | เด็กหญิงอภิชญา ติ๊ตาวงศ์ | ป.5 | 1 |
4570 | บ้านนาเบี้ย | 1625 | เด็กหญิงศุภาวดี ศรียา | ป.5 | 1 |
4571 | บ้านนาเบี้ย | 1627 | เด็กหญิงสนธยา นพภาลัย | ป.5 | 1 |
4572 | บ้านนาเบี้ย | 1629 | เด็กหญิงฐิติชญา ปาละเขียว | ป.5 | 1 |
4573 | บ้านนาเบี้ย | 1612 | เด็กชายพงษ์พนัส ทาคำวงศ์ | ป.6 | 1 |
4574 | บ้านนาเบี้ย | 1626 | เด็กชายสุทธิธรรม บุตรดีสุข | ป.6 | 1 |
4575 | บ้านนาเบี้ย | 1670 | เด็กชายตะวัน จรรยากิตติผล | ป.6 | 1 |
4576 | บ้านนาเบี้ย | 1611 | เด็กชายศุกลวัฒน์ ศรีผ่อง | ป.6 | 1 |
4577 | บ้านนาเบี้ย | 1613 | เด็กชายภวัลเดชน์ พุ่มจันทร์ | ป.6 | 1 |
4578 | บ้านนาเบี้ย | 1648 | เด็กชายชินภัทร ตาเทียบ | ป.6 | 1 |
4579 | บ้านนาเบี้ย | 1614 | เด็กหญิงกันธิชา เตปินตา | ป.6 | 1 |
4580 | บ้านนาเบี้ย | 1617 | เด็กหญิงภัคจีรา สมหารวงศ์ | ป.6 | 1 |
4581 | บ้านนาเบี้ย | 1647 | เด็กหญิงพิชชามล ยาสกุล | ป.6 | 1 |
4582 | บ้านนาเบี้ย | 1615 | เด็กหญิงขนิษฐา นันตาวงศ์ | ป.6 | 1 |
4583 | บ้านนาเบี้ย | 1616 | เด็กหญิงวราลี ติ๊ตาวงศ์ | ป.6 | 1 |
4584 | นาบ้านไร่วิทยา | 2662 | เด็กชายกิตติศักดิ์ หงสาบาน | ป.4 | 1 |
4585 | นาบ้านไร่วิทยา | 2665 | เด็กชายณัฐนนท์ จะมัง | ป.4 | 1 |
4586 | นาบ้านไร่วิทยา | 2679 | เด็กชายณภัทร จันทกุล | ป.4 | 1 |
4587 | นาบ้านไร่วิทยา | 2666 | เด็กชายวิชากรณ์ เฮียงวัน | ป.4 | 1 |
4588 | นาบ้านไร่วิทยา | 2657 | เด็กหญิงปาริชาติ วงค์หาญ | ป.5 | 1 |
4589 | นาบ้านไร่วิทยา | 2680 | เด็กชายธนโชติ ดีแซง | ป.6 | 1 |
4590 | นาบ้านไร่วิทยา | 2642 | เด็กชายธนภัทร กันทา | ป.6 | 1 |
4591 | นาบ้านไร่วิทยา | 2647 | เด็กหญิงเบญญาภา มณีใจ | ป.6 | 1 |
4592 | นาบ้านไร่วิทยา | 2648 | เด็กหญิงอธิชนันท์ ทิพวัน | ป.6 | 1 |
4593 | นาบ้านไร่วิทยา | 2645 | เด็กหญิงชลธิชา จันทร์โฉม | ป.6 | 1 |
4594 | นาบ้านไร่วิทยา | 2731 | เด็กชายณภัทร จะมัง | อ.2 | 1 |
4595 | นาบ้านไร่วิทยา | 2667 | เด็กชายสิงหา สุริยา | อ.2 | 1 |
4596 | นาบ้านไร่วิทยา | 2730 | เด็กชายธนพล กันทา | อ.2 | 1 |
4597 | นาบ้านไร่วิทยา | 2732 | เด็กหญิงแก้วเจ้าจอม กาใจยา | อ.2 | 1 |
4598 | นาบ้านไร่วิทยา | 2719 | เด็กชายปัณณวิชญ์ ชินน้ำพอง | อ.3 | 1 |
4599 | นาบ้านไร่วิทยา | 2717 | เด็กชายรัชกฤช พงษ์วิเศษ | อ.3 | 1 |
4600 | นาบ้านไร่วิทยา | 2724 | เด็กหญิงวรัญญา พุทธิเมืองชื่น | อ.3 | 1 |
4601 | นาบ้านไร่วิทยา | 2725 | เด็กหญิงสุกัญญา อุตระ | อ.3 | 1 |
4602 | นาบ้านไร่วิทยา | 2720 | เด็กหญิงจิณณพัต ตุ่นหนิ้ว | อ.3 | 1 |
4603 | นาบ้านไร่วิทยา | 2721 | เด็กหญิงจิรสุตา ตุ่นหนิ้ว | อ.3 | 1 |
4604 | นาบ้านไร่วิทยา | 2723 | เด็กหญิงปิยะวรรณ น้องเปี้ย | อ.3 | 1 |
4605 | นาบ้านไร่วิทยา | 2705 | เด็กชายธนาธิป สายมัน | ป.1 | 1 |
4606 | นาบ้านไร่วิทยา | 2710 | เด็กหญิงกัญญาพร พลสงัด | ป.1 | 1 |
4607 | นาบ้านไร่วิทยา | 2733 | เด็กชายชนพล อินทรสิทธิ์ | ป.2 | 1 |
4608 | นาบ้านไร่วิทยา | 2694 | เด็กชายราเชนทร์ คำวังเงี้ยว | ป.2 | 1 |
4609 | นาบ้านไร่วิทยา | 2685 | เด็กชายจีรภัทร สลีวงศ์ | ป.2 | 1 |
4610 | นาบ้านไร่วิทยา | 2712 | เด็กชายศราวุธ สลีวงศ์ | ป.2 | 1 |
4611 | นาบ้านไร่วิทยา | 2676 | เด็กชายธีรภพ โยธิน | ป.3 | 1 |
4612 | นาบ้านไร่วิทยา | 2675 | เด็กชายณฐกร ขัตติยะ | ป.3 | 1 |
4613 | นาบ้านไร่วิทยา | 2677 | เด็กชายเมธาวิชย์ จ่าขว้าง | ป.3 | 1 |
4614 | นาบ้านไร่วิทยา | 2701 | เด็กชายธนบดี กันธะสอน | ป.3 | 1 |
4615 | นาบ้านไร่วิทยา | 2713 | เด็กชายจิรายุ สลีวงศ์ | ป.3 | 1 |
4616 | นาบ้านไร่วิทยา | 2704 | เด็กหญิงธมนวรรณ์ ดีแซง | ป.3 | 1 |
4617 | แม่ถอดวิทยา | 3093 | เด็กหญิงจิราวรรณ รินต๊ะสม | ม.2 | 1 |
4618 | แม่ถอดวิทยา | 3097 | เด็กหญิงฐิติกุล เนื่องวงศ์ | ม.2 | 1 |
4619 | แม่ถอดวิทยา | 3213 | เด็กหญิงคุณณัฐชา อินต๊ะสืบ | ม.2 | 1 |
4620 | แม่ถอดวิทยา | 3103 | เด็กหญิงปิ่นมณี ชัยลังกา | ม.2 | 1 |
4621 | แม่ถอดวิทยา | 3098 | เด็กหญิงณปภา ลีลายุทธ | ม.2 | 1 |
4622 | แม่ถอดวิทยา | 3101 | เด็กหญิงนลินทิพย์ คำภิระธรรม | ม.2 | 1 |
4623 | แม่ถอดวิทยา | 3489 | เด็กหญิงดวงจันทร์ มะโนสม | ม.2 | 1 |
4624 | แม่ถอดวิทยา | 3104 | เด็กหญิงพิชญา ชาวพะเยาว์ | ม.2 | 1 |
4625 | แม่ถอดวิทยา | 3108 | เด็กหญิงอภิสร เติบโต | ม.2 | 1 |
4626 | แม่ถอดวิทยา | 3092 | เด็กหญิงจิรนันท์ คำระแหง | ม.2 | 1 |
4627 | แม่ถอดวิทยา | 3500 | เด็กชายรฐนนท์ ยะวงศ์ | อ.2 | 1 |
4628 | แม่ถอดวิทยา | 3105 | เด็กหญิงวิริยา ยะแก้ว | ม.2 | 1 |
4629 | แม่ถอดวิทยา | 3498 | เด็กชายปฐพี ธัญชลีนาวงศ์ | อ.2 | 1 |
4630 | แม่ถอดวิทยา | 3091 | เด็กหญิงกัณยาวีย์ คำภิระธรรม | ม.2 | 1 |
4631 | แม่ถอดวิทยา | 3495 | เด็กชายณัฐชัย สุขสำราญ | อ.2 | 1 |
4632 | แม่ถอดวิทยา | 3100 | เด็กหญิงณัฐชา ชัยลังกา | ม.2 | 1 |
4633 | แม่ถอดวิทยา | 3501 | เด็กชายราชกฤษณ์ เกิดผล | อ.2 | 1 |
4634 | แม่ถอดวิทยา | 3484 | เด็กหญิงปริญญา อินรันต์ | ม.2 | 1 |
4635 | แม่ถอดวิทยา | 3496 | เด็กชายทินภัทร นันทะลาง | อ.2 | 1 |
4636 | แม่ถอดวิทยา | 3095 | เด็กหญิงชุติมา พงษ์พันธ์ | ม.2 | 1 |
4637 | แม่ถอดวิทยา | 3499 | เด็กชายพสิษฐ์ โทพรม | อ.2 | 1 |
4638 | แม่ถอดวิทยา | 3107 | เด็กหญิงสรณ์สิริ สายสุรินทร์ | ม.2 | 1 |
4639 | แม่ถอดวิทยา | 3494 | เด็กชายฐาปนพงษ์ ขันคำ | อ.2 | 1 |
4640 | แม่ถอดวิทยา | 3094 | เด็กหญิงชนาภา คำวรรณ์ | ม.2 | 1 |
4641 | แม่ถอดวิทยา | 3493 | เด็กชายกิตติเดช แสนยอง | อ.2 | 1 |
4642 | แม่ถอดวิทยา | 3212 | เด็กชายอนุสรณ์ เรือนปานัน | ม.3 | 1 |
4643 | แม่ถอดวิทยา | 3504 | เด็กชายอภินพ เชื้อแดง | อ.2 | 1 |
4644 | แม่ถอดวิทยา | 3114 | เด็กชายณัฐวุฒิ ตุ่นหนิ้ว | ม.3 | 1 |
4645 | แม่ถอดวิทยา | 3502 | เด็กชายวรินกร จอมแก้ว | อ.2 | 1 |
4646 | แม่ถอดวิทยา | 3038 | เด็กชายภัทรพล ทิศอาจ | ม.3 | 1 |
4647 | แม่ถอดวิทยา | 3497 | เด็กชายนราวิชญ์ แก้วทิพย์ | อ.2 | 1 |
4648 | แม่ถอดวิทยา | 3042 | เด็กชายอภิวัฒน์ ติ๊บปะละ | ม.3 | 1 |
4649 | แม่ถอดวิทยา | 3503 | เด็กชายสุกฤษฎิ์ สมบัติเพิ่ม | อ.2 | 1 |
4650 | แม่ถอดวิทยา | 3047 | เด็กชายประกฤษฎิ์ วงศ์จิ๋วบุตร | ม.3 | 1 |
4651 | แม่ถอดวิทยา | 3512 | เด็กหญิงณัฐรดา ผาสุขทรง | อ.2 | 1 |
4652 | แม่ถอดวิทยา | 3430 | เด็กชายรัฐศาสตร์ นาเฮียง | ม.3 | 1 |
4653 | แม่ถอดวิทยา | 3511 | เด็กหญิงณหทัย ยานะ | อ.2 | 1 |
4654 | แม่ถอดวิทยา | 3429 | เด็กชายจิรโชติ เจริญเชาว์ | ม.3 | 1 |
4655 | แม่ถอดวิทยา | 3514 | เด็กหญิงบัวสวรรค์ พรมสาร | อ.2 | 1 |
4656 | แม่ถอดวิทยา | 3046 | เด็กชายสุพกรณ์ หน่อท้าว | ม.3 | 1 |
4657 | แม่ถอดวิทยา | 3515 | เด็กหญิงปนัดดา ปันคำ | อ.2 | 1 |
4658 | แม่ถอดวิทยา | 3043 | เด็กชายชานนท์ ปิติจะ | ม.3 | 1 |
4659 | แม่ถอดวิทยา | 3505 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ จันทร์วงค์ | อ.2 | 1 |
4660 | แม่ถอดวิทยา | 3044 | เด็กชายชุติพงษ์ สันกิจ | ม.3 | 1 |
4661 | แม่ถอดวิทยา | 3509 | เด็กหญิงกันต์กมล ศรีหะชัย | อ.2 | 1 |
4662 | แม่ถอดวิทยา | 3041 | เด็กชายอัศวิน มะโนปิง | ม.3 | 1 |
4663 | แม่ถอดวิทยา | 3513 | เด็กหญิงธิติมา ใจดื่ม | อ.2 | 1 |
4664 | แม่ถอดวิทยา | 3039 | เด็กชายพชรพล ศรีบัวลา | ม.3 | 1 |
4665 | แม่ถอดวิทยา | 3517 | เด็กหญิงสิริลักษณ์ ใสไก | อ.2 | 1 |
4666 | แม่ถอดวิทยา | 3045 | เด็กชายพัชรพร จินะละ | ม.3 | 1 |
4667 | แม่ถอดวิทยา | 3508 | เด็กหญิงกมลการต์ จินาการณ์ | อ.2 | 1 |
4668 | แม่ถอดวิทยา | 3334 | เด็กชายจตุภัทร อ้อมหมื่น | ม.3 | 1 |
4669 | แม่ถอดวิทยา | 3507 | เด็กหญิงกัญธิชา สารปา | อ.2 | 1 |
4670 | แม่ถอดวิทยา | 3254 | เด็กชายฉัตรชัย ชมทวีป | ม.3 | 1 |
4671 | แม่ถอดวิทยา | 3518 | เด็กหญิงอรจิรา สมยงค์ | อ.2 | 1 |
4672 | แม่ถอดวิทยา | 3048 | เด็กชายธีรภัทร์ จันทร์พันธ์ | ม.3 | 1 |
4673 | แม่ถอดวิทยา | 3516 | เด็กหญิงภิญญารักษ์ นันทะกุล | อ.2 | 1 |
4674 | แม่ถอดวิทยา | 3050 | เด็กหญิงพิชญา สืบพรมมา | ม.3 | 1 |
4675 | แม่ถอดวิทยา | 3506 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ตุ่นเป็ง | อ.2 | 1 |
4676 | แม่ถอดวิทยา | 3057 | เด็กหญิงศรันภัทร ธัญญากนก | ม.3 | 1 |
4677 | แม่ถอดวิทยา | 3510 | เด็กหญิงคณัสนันท์ ใจอ้าย | อ.2 | 1 |
4678 | แม่ถอดวิทยา | 3055 | เด็กหญิงภัคจิรา นันทพรม | ม.3 | 1 |
4679 | แม่ถอดวิทยา | 3461 | เด็กชายจิตรภณ ธรรมสอน | อ.3 | 1 |
4680 | แม่ถอดวิทยา | 3264 | เด็กหญิงเมธาวี บุญมา | ม.3 | 1 |
4681 | แม่ถอดวิทยา | 3463 | เด็กชายพิชานนท์ ขันคำ | อ.3 | 1 |
4682 | แม่ถอดวิทยา | 3435 | เด็กหญิงสิริรัตน์ สิทธิพันธ์ | ม.3 | 1 |
4683 | แม่ถอดวิทยา | 3468 | เด็กชายศุภกร ไชยเฉลิม | อ.3 | 1 |
4684 | แม่ถอดวิทยา | 3058 | เด็กหญิงผุสดี เขียวแดง | ม.3 | 1 |
4685 | แม่ถอดวิทยา | 3466 | เด็กชายธีร์ปกรณ์ พรมสาร | อ.3 | 1 |
4686 | แม่ถอดวิทยา | 3432 | เด็กหญิงนลินทิพย์ วงศ์คำลือ | ม.3 | 1 |
4687 | แม่ถอดวิทยา | 3467 | เด็กชายสารัฐ ศรีรักษ์ | อ.3 | 1 |
4688 | แม่ถอดวิทยา | 3434 | เด็กหญิงศุภิสรา เตชะนัดตา | ม.3 | 1 |
4689 | แม่ถอดวิทยา | 3464 | เด็กชายธนดล นวลพลับ | อ.3 | 1 |
4690 | แม่ถอดวิทยา | 3051 | เด็กหญิงพีรดา สืบพรมมา | ม.3 | 1 |
4691 | แม่ถอดวิทยา | 3465 | เด็กชายธนวุฒิ วันนา | อ.3 | 1 |
4692 | แม่ถอดวิทยา | 3433 | เด็กหญิงพิชญ์สินี ศรีชุมเวียง | ม.3 | 1 |
4693 | แม่ถอดวิทยา | 3469 | เด็กชายอนุพงษ์ รินต๊ะสม | อ.3 | 1 |
4694 | แม่ถอดวิทยา | 3053 | เด็กหญิงอำพิกา ติ๊บปะละ | ม.3 | 1 |
4695 | แม่ถอดวิทยา | 3470 | เด็กชายเอกพงศ์ รักเทศ | อ.3 | 1 |
4696 | แม่ถอดวิทยา | 3052 | เด็กหญิงธัญชนก มณีวงศ์ | ม.3 | 1 |
4697 | แม่ถอดวิทยา | 3462 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ยะแก้ว | อ.3 | 1 |
4698 | แม่ถอดวิทยา | 3431 | เด็กหญิงจันทารัตน์ ชุมภูยศ | ม.3 | 1 |
4699 | แม่ถอดวิทยา | 3472 | เด็กหญิงจุลินทิพย์ พูลเลิศ | อ.3 | 1 |
4700 | แม่ถอดวิทยา | 3056 | เด็กหญิงรุ่งอรุณ ญาติปลื้ม | ม.3 | 1 |
4701 | แม่ถอดวิทยา | 3475 | เด็กหญิงธัญภัทร ชูเมือง | อ.3 | 1 |
4702 | แม่ถอดวิทยา | 3412 | เด็กหญิงนรีกานต์ หลงแสน | ม.3 | 1 |
4703 | แม่ถอดวิทยา | 3474 | เด็กหญิงณัฐสินี โพธาพันธ์ | อ.3 | 1 |
4704 | แม่ถอดวิทยา | 3054 | เด็กหญิงอาภาภัทร นานอก | ม.3 | 1 |
4705 | แม่ถอดวิทยา | 3479 | เด็กหญิงศศิวิมล สุยะบุตร | อ.3 | 1 |
4706 | แม่ถอดวิทยา | 3477 | เด็กหญิงศกลรัตน์ ตาแสน | อ.3 | 1 |
4707 | แม่ถอดวิทยา | 3471 | เด็กหญิงกัลย์สุดา สมบัติเพิ่ม | อ.3 | 1 |
4708 | แม่ถอดวิทยา | 3473 | เด็กหญิงณัฐฐ์พัณณี มูลปานันท์ | อ.3 | 1 |
4709 | แม่ถอดวิทยา | 3478 | เด็กหญิงศศิวิมล ยอดเหล็ก | อ.3 | 1 |
4710 | แม่ถอดวิทยา | 3476 | เด็กหญิงนลินญา สอนเพ็ง | อ.3 | 1 |
4711 | แม่ถอดวิทยา | 3480 | เด็กหญิงสโรชา จินะทา | อ.3 | 1 |
4712 | แม่ถอดวิทยา | 3481 | เด็กหญิงอารดา ต๊ะมามูล | อ.3 | 1 |
4713 | แม่ถอดวิทยา | 3443 | เด็กชายพีรวัส นันทะลาง | ป.1 | 1 |
4714 | แม่ถอดวิทยา | 3444 | เด็กชายยศกร วันทาพงษ์ | ป.1 | 1 |
4715 | แม่ถอดวิทยา | 3439 | เด็กชายคฑาเทพ ฉวีแวว | ป.1 | 1 |
4716 | แม่ถอดวิทยา | 3441 | เด็กชายนิติภูมิ เชียงจันทร์ | ป.1 | 1 |
4717 | แม่ถอดวิทยา | 3447 | เด็กชายสุธิมา กันทาซาว | ป.1 | 1 |
4718 | แม่ถอดวิทยา | 3440 | เด็กชายธนดล คำดวง | ป.1 | 1 |
4719 | แม่ถอดวิทยา | 3445 | เด็กชายวรภพ เชื้อแดง | ป.1 | 1 |
4720 | แม่ถอดวิทยา | 3438 | เด็กชายกัปปน์ติพัฒน์ อินทะ | ป.1 | 1 |
4721 | แม่ถอดวิทยา | 3442 | เด็กชายพัทธนันท์ ยาหมุด | ป.1 | 1 |
4722 | แม่ถอดวิทยา | 3448 | เด็กชายอัครเดช บุญมา | ป.1 | 1 |
4723 | แม่ถอดวิทยา | 3519 | เด็กหญิงนรมน สืบใจถา | ป.1 | 1 |
4724 | แม่ถอดวิทยา | 3456 | เด็กหญิงสุธาสินี คุณารูป | ป.1 | 1 |
4725 | แม่ถอดวิทยา | 3450 | เด็กหญิงกัญญาพัชร์ เครือพรมมิน | ป.1 | 1 |
4726 | แม่ถอดวิทยา | 3455 | เด็กหญิงสุจิตรา ทิศอาจ | ป.1 | 1 |
4727 | แม่ถอดวิทยา | 3454 | เด็กหญิงยุพากร ชัยน่าน | ป.1 | 1 |
4728 | แม่ถอดวิทยา | 3451 | เด็กหญิงคณิสรา อินต๊ะสืบ | ป.1 | 1 |
4729 | แม่ถอดวิทยา | 3449 | เด็กหญิงกวินทิพย์ สาลี | ป.1 | 1 |
4730 | แม่ถอดวิทยา | 3452 | เด็กหญิงณัฐฐาธิดาภรณ์ สุทธิเสริม | ป.1 | 1 |
4731 | แม่ถอดวิทยา | 3457 | เด็กหญิงอัญชลี ทวีอภิรดีไพจิตร | ป.1 | 1 |
4732 | แม่ถอดวิทยา | 3458 | เด็กหญิงอาชิตา กันทะ | ป.1 | 1 |
4733 | แม่ถอดวิทยา | 3453 | เด็กหญิงมีสุข มะโนปิง | ป.1 | 1 |
4734 | แม่ถอดวิทยา | 3394 | เด็กชายอคิร เซกิ | ป.2 | 1 |
4735 | แม่ถอดวิทยา | 3389 | เด็กชายธนศักดิ์ เหมันตะ | ป.2 | 1 |
4736 | แม่ถอดวิทยา | 3391 | เด็กชายภูวณัฎฐ์ ธิอ่อน | ป.2 | 1 |
4737 | แม่ถอดวิทยา | 3390 | เด็กชายปรัญคชานนท์ ฝั้นไชย | ป.2 | 1 |
4738 | แม่ถอดวิทยา | 3388 | เด็กชายธนพล เทพอุตม์ | ป.2 | 1 |
4739 | แม่ถอดวิทยา | 3395 | เด็กชายอนันตพัฒน์ บุญทอง | ป.2 | 1 |
4740 | แม่ถอดวิทยา | 3392 | เด็กชายศรัณยธร สุยะบุตร | ป.2 | 1 |
4741 | แม่ถอดวิทยา | 3393 | เด็กชายศรันย์ภัทธ์ จงใจมั่น | ป.2 | 1 |
4742 | แม่ถอดวิทยา | 3410 | เด็กหญิงสิราวรรณ เหนี่ยงแจ่ม | ป.2 | 1 |
4743 | แม่ถอดวิทยา | 3460 | เด็กหญิงบุญญารัตน์ ชื่นอุดม | ป.2 | 1 |
4744 | แม่ถอดวิทยา | 3408 | เด็กหญิงพิลินธร สันกิจ | ป.2 | 1 |
4745 | แม่ถอดวิทยา | 3406 | เด็กหญิงปทิตตา บุญประเสริฐ | ป.2 | 1 |
4746 | แม่ถอดวิทยา | 3397 | เด็กหญิงจารุภา เมืองชื่น | ป.2 | 1 |
4747 | แม่ถอดวิทยา | 3407 | เด็กหญิงปริยากร ยามา | ป.2 | 1 |
4748 | แม่ถอดวิทยา | 3404 | เด็กหญิงธิดารัตน์ ยืนหมั้น | ป.2 | 1 |
4749 | แม่ถอดวิทยา | 3402 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา คำภิระธรรม | ป.2 | 1 |
4750 | แม่ถอดวิทยา | 3400 | เด็กหญิงชนิสรา บุญมา | ป.2 | 1 |
4751 | แม่ถอดวิทยา | 3396 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ วะณาพันธ์ | ป.2 | 1 |
4752 | แม่ถอดวิทยา | 3409 | เด็กหญิงวรญา เชื้อแดง | ป.2 | 1 |
4753 | แม่ถอดวิทยา | 3399 | เด็กหญิงจันทรกานต์ ปัญญาผ่องใส | ป.2 | 1 |
4754 | แม่ถอดวิทยา | 3398 | เด็กหญิงจุฑามณี พูลเลิศ | ป.2 | 1 |
4755 | แม่ถอดวิทยา | 3348 | เด็กชายประภากรณ์ สุรินอุต | ป.3 | 1 |
4756 | แม่ถอดวิทยา | 3425 | เด็กชายพุฒิภัทร บุตรตั้ว | ป.3 | 1 |
4757 | แม่ถอดวิทยา | 3352 | เด็กชายสุกฤษฐ์ กองคำ | ป.3 | 1 |
4758 | แม่ถอดวิทยา | 3351 | เด็กชายวุฒิภัทร เกตุทอง | ป.3 | 1 |
4759 | แม่ถอดวิทยา | 3341 | เด็กชายจิตติพัฒน์ สมคำเอ้ย | ป.3 | 1 |
4760 | แม่ถอดวิทยา | 3353 | เด็กชายอาชาไนย กันทะ | ป.3 | 1 |
4761 | แม่ถอดวิทยา | 3492 | เด็กชายธีระวัฒน์ ซึมรัมย์ | ป.3 | 1 |
4762 | แม่ถอดวิทยา | 3354 | เด็กชายฮันนีมูน - | ป.3 | 1 |
4763 | แม่ถอดวิทยา | 3345 | เด็กชายณัฐพล สุยะบุตร | ป.3 | 1 |
4764 | แม่ถอดวิทยา | 3350 | เด็กชายวงศกร เกษอางค์ | ป.3 | 1 |
4765 | แม่ถอดวิทยา | 3340 | เด็กชายกชกร อินต๊ะพันธ์ | ป.3 | 1 |
4766 | แม่ถอดวิทยา | 3355 | เด็กชายซอซาอู - | ป.3 | 1 |
4767 | แม่ถอดวิทยา | 3349 | เด็กชายภัทรชนน คำชู | ป.3 | 1 |
4768 | แม่ถอดวิทยา | 3428 | เด็กชายปฎิพน มะโนปิง | ป.3 | 1 |
4769 | แม่ถอดวิทยา | 3344 | เด็กชายณัฐพงษ์ หมื่นถี | ป.3 | 1 |
4770 | แม่ถอดวิทยา | 3343 | เด็กชายณัฐนันท์ วงศ์อุไร | ป.3 | 1 |
4771 | แม่ถอดวิทยา | 3346 | เด็กชายธนกร คำภิระธรรม | ป.3 | 1 |
4772 | แม่ถอดวิทยา | 3342 | เด็กชายณัฎฐพล เหมือนสอาด | ป.3 | 1 |
4773 | แม่ถอดวิทยา | 3365 | เด็กหญิงไปรยา ไชยพุฒ | ป.3 | 1 |
4774 | แม่ถอดวิทยา | 3357 | เด็กหญิงกัญจนพร วะณาพันธ์ | ป.3 | 1 |
4775 | แม่ถอดวิทยา | 3363 | เด็กหญิงปาณิสรา คำภิโลชัย | ป.3 | 1 |
4776 | แม่ถอดวิทยา | 3372 | เด็กหญิงอภิชญา ลามิล | ป.3 | 1 |
4777 | แม่ถอดวิทยา | 3356 | เด็กหญิงกิติยาพร ปัญญาผ่องใส | ป.3 | 1 |
4778 | แม่ถอดวิทยา | 3359 | เด็กหญิงจิรภิญญา นาคอ้น | ป.3 | 1 |
4779 | แม่ถอดวิทยา | 3358 | เด็กหญิงกุลณัฐดา จินะทา | ป.3 | 1 |
4780 | แม่ถอดวิทยา | 3383 | เด็กหญิงอโณชา ฉิมคล้าย | ป.3 | 1 |
4781 | แม่ถอดวิทยา | 3361 | เด็กหญิงธนัชพร ชัยนิล | ป.3 | 1 |
4782 | แม่ถอดวิทยา | 3360 | เด็กหญิงฐิติกาล เรือนหลู่ | ป.3 | 1 |
4783 | แม่ถอดวิทยา | 3370 | เด็กหญิงสิริกัญญา อินน้อย | ป.3 | 1 |
4784 | แม่ถอดวิทยา | 3368 | เด็กหญิงวทัญญา ธรรมขัน | ป.3 | 1 |
4785 | แม่ถอดวิทยา | 3369 | เด็กหญิงศิริญาภรณ์ อินบางยาง | ป.3 | 1 |
4786 | แม่ถอดวิทยา | 3301 | เด็กชายอัษณัย เชียงจันทร์ | ป.4 | 1 |
4787 | แม่ถอดวิทยา | 3297 | เด็กชายวริทธิ์ธร วงศ์อุต | ป.4 | 1 |
4788 | แม่ถอดวิทยา | 3288 | เด็กชายกรวิชญ์ มะลิวันเครือ | ป.4 | 1 |
4789 | แม่ถอดวิทยา | 3294 | เด็กชายพีรธัช สุขสำราญ | ป.4 | 1 |
4790 | แม่ถอดวิทยา | 3290 | เด็กชายณัฐพงศ์ วงศ์มณีวรรณ | ป.4 | 1 |
4791 | แม่ถอดวิทยา | 3296 | เด็กชายภานุวัฒน์ นวะศรี | ป.4 | 1 |
4792 | แม่ถอดวิทยา | 3298 | เด็กชายวุฒิไกร จันทร์วงค์ | ป.4 | 1 |
4793 | แม่ถอดวิทยา | 3300 | เด็กชายอัศม์เดช พรมสาร | ป.4 | 1 |
4794 | แม่ถอดวิทยา | 3299 | เด็กชายอณุพล ขันคำ | ป.4 | 1 |
4795 | แม่ถอดวิทยา | 3295 | เด็กชายภคพล เตียงชัย | ป.4 | 1 |
4796 | แม่ถอดวิทยา | 3293 | เด็กชายพรรัตน ธัญญากนก | ป.4 | 1 |
4797 | แม่ถอดวิทยา | 3292 | เด็กชายบัณฑิต คำภิระธรรม | ป.4 | 1 |
4798 | แม่ถอดวิทยา | 3319 | เด็กหญิงศิรินรัตน์ มังตา | ป.4 | 1 |
4799 | แม่ถอดวิทยา | 3311 | เด็กหญิงพนิดา วงศ์จิ๋วบุตร | ป.4 | 1 |
4800 | แม่ถอดวิทยา | 3303 | เด็กหญิงกวินธิดา วงศ์มณีวรรณ | ป.4 | 1 |
4801 | แม่ถอดวิทยา | 3314 | เด็กหญิงรัชนี วงค์เติน | ป.4 | 1 |
4802 | แม่ถอดวิทยา | 3304 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ หลงแสน | ป.4 | 1 |
4803 | แม่ถอดวิทยา | 3320 | เด็กหญิงอังศุมาลิน ราชบัวศรี | ป.4 | 1 |
4804 | แม่ถอดวิทยา | 3302 | เด็กหญิงกรรณิการ์ บุญมา | ป.4 | 1 |
4805 | แม่ถอดวิทยา | 3318 | เด็กหญิงศิริณญา บุญขันธ์ | ป.4 | 1 |
4806 | แม่ถอดวิทยา | 3316 | เด็กหญิงรินรดา ยะวงศ์ | ป.4 | 1 |
4807 | แม่ถอดวิทยา | 3312 | เด็กหญิงพิมพิกา ฝั้นเฝือ | ป.4 | 1 |
4808 | แม่ถอดวิทยา | 3315 | เด็กหญิงรณิดา วรรณเครือ | ป.4 | 1 |
4809 | แม่ถอดวิทยา | 3307 | เด็กหญิงณิศาชล รัตนอุไร | ป.4 | 1 |
4810 | แม่ถอดวิทยา | 3382 | เด็กหญิงรุ่งราวรรณ วงศ์ษา | ป.4 | 1 |
4811 | แม่ถอดวิทยา | 3317 | เด็กหญิงวัณณพา ชัยน่าน | ป.4 | 1 |
4812 | แม่ถอดวิทยา | 3308 | เด็กหญิงนิรชา คำสุข | ป.4 | 1 |
4813 | แม่ถอดวิทยา | 3306 | เด็กหญิงณัฎฐ์สินี มูลปานันท์ | ป.4 | 1 |
4814 | แม่ถอดวิทยา | 3284 | เด็กชายภัคศรันย์ โพธิ์จินดา | ป.5 | 1 |
4815 | แม่ถอดวิทยา | 3223 | เด็กชายวัชรากร ตาปิวเครือ | ป.5 | 1 |
4816 | แม่ถอดวิทยา | 3222 | เด็กชายวิชญะ วงศ์อุต | ป.5 | 1 |
4817 | แม่ถอดวิทยา | 3224 | เด็กชายสุรวิทย์ ทุมณี | ป.5 | 1 |
4818 | แม่ถอดวิทยา | 3218 | เด็กชายพูนทรัพย์ พันสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
4819 | แม่ถอดวิทยา | 3280 | เด็กชายชัยวัฒน์ ทำจันทา | ป.5 | 1 |
4820 | แม่ถอดวิทยา | 3220 | เด็กชายปรมณฑล วงศ์จิ๋วบุตร | ป.5 | 1 |
4821 | แม่ถอดวิทยา | 3285 | เด็กชายนฤเบศ ขันคำ | ป.5 | 1 |
4822 | แม่ถอดวิทยา | 3221 | เด็กชายวรากร เกษอางค์ | ป.5 | 1 |
4823 | แม่ถอดวิทยา | 3236 | เด็กหญิงพีรยา ชุมภูยศ | ป.5 | 1 |
4824 | แม่ถอดวิทยา | 3227 | เด็กหญิงฌิชากร ช่วยวัตร | ป.5 | 1 |
4825 | แม่ถอดวิทยา | 3232 | เด็กหญิงประวีณา ปันมาเชื้อ | ป.5 | 1 |
4826 | แม่ถอดวิทยา | 3283 | เด็กหญิงพิราอร สีลม | ป.5 | 1 |
4827 | แม่ถอดวิทยา | 3279 | เด็กหญิงจุฑามาศ เทพอุตม์ | ป.5 | 1 |
4828 | แม่ถอดวิทยา | 3242 | เด็กหญิงมาย - | ป.5 | 1 |
4829 | แม่ถอดวิทยา | 3226 | เด็กหญิงโชติกา คำหอมกุล | ป.5 | 1 |
4830 | แม่ถอดวิทยา | 3241 | เด็กหญิงอริสรา ทับทิม | ป.5 | 1 |
4831 | แม่ถอดวิทยา | 3333 | เด็กหญิงภารดี อ้อมหมื่น | ป.5 | 1 |
4832 | แม่ถอดวิทยา | 3237 | เด็กหญิงภัณฑิรา ขุมจันทร์ | ป.5 | 1 |
4833 | แม่ถอดวิทยา | 3339 | เด็กหญิงพรพิมล ดาบพิมพ์จับ | ป.5 | 1 |
4834 | แม่ถอดวิทยา | 3234 | เด็กหญิงพิมพิราวรรณ จันต๊ะบุญ | ป.5 | 1 |
4835 | แม่ถอดวิทยา | 3235 | เด็กหญิงพิมพ์วลัญช์ ฝั้นสาย | ป.5 | 1 |
4836 | แม่ถอดวิทยา | 3225 | เด็กหญิงกัลญากร สืบใจถา | ป.5 | 1 |
4837 | แม่ถอดวิทยา | 3231 | เด็กหญิงบุญณิกา หน่อท้าว | ป.5 | 1 |
4838 | แม่ถอดวิทยา | 3281 | เด็กหญิงชนัญชิดา สลีวงศ์ | ป.5 | 1 |
4839 | แม่ถอดวิทยา | 3238 | เด็กหญิงมินธิชา มะโนสม | ป.5 | 1 |
4840 | แม่ถอดวิทยา | 3230 | เด็กหญิงณัฐธิดา สุภา | ป.5 | 1 |
4841 | แม่ถอดวิทยา | 3286 | เด็กหญิงปิยธิดา ตาแสน | ป.5 | 1 |
4842 | แม่ถอดวิทยา | 3228 | เด็กหญิงณชนก เตมา | ป.5 | 1 |
4843 | แม่ถอดวิทยา | 3187 | เด็กชายพิชญพล ภัยปัด | ป.6 | 1 |
4844 | แม่ถอดวิทยา | 3182 | เด็กชายเตชิน ปวงแก้ว | ป.6 | 1 |
4845 | แม่ถอดวิทยา | 3184 | เด็กชายธนกฤต เมฆี | ป.6 | 1 |
4846 | แม่ถอดวิทยา | 3181 | เด็กชายณัฐภัทร เงินเย็น | ป.6 | 1 |
4847 | แม่ถอดวิทยา | 3273 | เด็กชายธวัชชัย เขตตฝั้น | ป.6 | 1 |
4848 | แม่ถอดวิทยา | 3243 | เด็กชายรัฐนันท์ อิ่นแก้วเครือ | ป.6 | 1 |
4849 | แม่ถอดวิทยา | 3135 | เด็กชายทัฒภูมิ ทาประเสริฐ | ป.6 | 1 |
4850 | แม่ถอดวิทยา | 3185 | เด็กชายนพรัตน์ บุญมา | ป.6 | 1 |
4851 | แม่ถอดวิทยา | 3186 | เด็กชายพงศธร ศรีรักษ์ | ป.6 | 1 |
4852 | แม่ถอดวิทยา | 3188 | เด็กชายวงศกร คำแจ้ | ป.6 | 1 |
4853 | แม่ถอดวิทยา | 3215 | เด็กชายอธิวินท์ ต๊ะมามูล | ป.6 | 1 |
4854 | แม่ถอดวิทยา | 3485 | เด็กหญิงกนกนิภา สมุทรอาลัย | ป.6 | 1 |
4855 | แม่ถอดวิทยา | 3276 | เด็กหญิงนันธิกา จอมแก้ว | ป.6 | 1 |
4856 | แม่ถอดวิทยา | 3190 | เด็กหญิงกนกนิภา เนื่องวงศ์ | ป.6 | 1 |
4857 | แม่ถอดวิทยา | 3192 | เด็กหญิงสิริวิมล ฝั้นชัย | ป.6 | 1 |
4858 | แม่ถอดวิทยา | 3277 | เด็กหญิงอคิราภ์ สุวรรณภูมิ | ป.6 | 1 |
4859 | แม่ถอดวิทยา | 3275 | เด็กหญิงปุณยนุช กลัดเพ็ชร | ป.6 | 1 |
4860 | แม่ถอดวิทยา | 3194 | เด็กหญิงไอลดา ชิณไขย์ | ป.6 | 1 |
4861 | แม่ถอดวิทยา | 3338 | เด็กหญิงปัญณิกา เข็มกลัด | ป.6 | 1 |
4862 | แม่ถอดวิทยา | 3134 | เด็กชายชโนทัย วะณาพันธ์ | ม.1 | 1 |
4863 | แม่ถอดวิทยา | 3143 | เด็กชายสิทธิชัย หลวงใหญ่ | ม.1 | 1 |
4864 | แม่ถอดวิทยา | 3140 | เด็กชายพภัสกร ขัดชอนใบ | ม.1 | 1 |
4865 | แม่ถอดวิทยา | 3520 | เด็กชายจิรายุ มีเจตนา | ม.1 | 1 |
4866 | แม่ถอดวิทยา | 3521 | เด็กชายธนากร ธรรมะ | ม.1 | 1 |
4867 | แม่ถอดวิทยา | 3271 | เด็กชายพิชยดนษ์ แสงแก้ว | ม.1 | 1 |
4868 | แม่ถอดวิทยา | 3268 | เด็กชายสุริยาทิตย์ เสาสีนาค | ม.1 | 1 |
4869 | แม่ถอดวิทยา | 3272 | เด็กชายธรรมรัตน์ ยืนหมั้น | ม.1 | 1 |
4870 | แม่ถอดวิทยา | 3270 | เด็กชายสัญชัย ธัญญากนก | ม.1 | 1 |
4871 | แม่ถอดวิทยา | 3144 | เด็กชายอนุพล จันทร์พันธ์ | ม.1 | 1 |
4872 | แม่ถอดวิทยา | 3142 | เด็กชายศุภณัฐ มะโนเชต | ม.1 | 1 |
4873 | แม่ถอดวิทยา | 3136 | เด็กชายปุณญพัฒน์ เตชะนัดตา | ม.1 | 1 |
4874 | แม่ถอดวิทยา | 3139 | เด็กชายพงศ์เทพ คำภิระธรรม | ม.1 | 1 |
4875 | แม่ถอดวิทยา | 3522 | เด็กชายวีรศักดิ์ กาวีพันธ์ | ม.1 | 1 |
4876 | แม่ถอดวิทยา | 3138 | เด็กชายปวิชญา คำระแหง | ม.1 | 1 |
4877 | แม่ถอดวิทยา | 3137 | เด็กชายปัณณธร วะณาพันธ์ | ม.1 | 1 |
4878 | แม่ถอดวิทยา | 3527 | เด็กหญิงอริสรา ทิศสี | ม.1 | 1 |
4879 | แม่ถอดวิทยา | 3145 | เด็กหญิงจรรยา บุญมา | ม.1 | 1 |
4880 | แม่ถอดวิทยา | 3436 | เด็กหญิงบงกช เลิศมาลัยภรณ์ | ม.1 | 1 |
4881 | แม่ถอดวิทยา | 3152 | เด็กหญิงสุชาดา ฟองเทพ | ม.1 | 1 |
4882 | แม่ถอดวิทยา | 3151 | เด็กหญิงมณีรัตน์ อุ่นศรี | ม.1 | 1 |
4883 | แม่ถอดวิทยา | 3176 | เด็กหญิงโชติกา เซกิ | ม.1 | 1 |
4884 | แม่ถอดวิทยา | 3523 | เด็กหญิงพิมพ์วิภา สิงห์คำโน | ม.1 | 1 |
4885 | แม่ถอดวิทยา | 3269 | เด็กหญิงกุมาลี บุญมา | ม.1 | 1 |
4886 | แม่ถอดวิทยา | 3146 | เด็กหญิงจิรัญญา สุริย์วงศ์ | ม.1 | 1 |
4887 | แม่ถอดวิทยา | 3099 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ชัยเมืองมูล | ม.1 | 1 |
4888 | แม่ถอดวิทยา | 3154 | เด็กหญิงอติการณ์ มะโนสม | ม.1 | 1 |
4889 | แม่ถอดวิทยา | 3524 | เด็กหญิงวรัญญา ชมโคกกรวด | ม.1 | 1 |
4890 | แม่ถอดวิทยา | 3526 | เด็กหญิงอรพรรณ พึ่งสุยะ | ม.1 | 1 |
4891 | แม่ถอดวิทยา | 3525 | เด็กหญิงวรัทยา อินทราย | ม.1 | 1 |
4892 | แม่ถอดวิทยา | 3149 | เด็กหญิงปุณจิรา ปันมาเชื้อ | ม.1 | 1 |
4893 | แม่ถอดวิทยา | 3336 | เด็กชายธีรเดช มะโนปิง | ม.2 | 1 |
4894 | แม่ถอดวิทยา | 3488 | เด็กชายชยานันท์ สิงคำโน | ม.2 | 1 |
4895 | แม่ถอดวิทยา | 3487 | เด็กชายโกวา - | ม.2 | 1 |
4896 | แม่ถอดวิทยา | 3128 | เด็กชายวัชรพงษ์ คงมิ่ง | ม.2 | 1 |
4897 | แม่ถอดวิทยา | 3090 | เด็กชายอนุตพล วงศ์มณีวรรณ | ม.2 | 1 |
4898 | แม่ถอดวิทยา | 3486 | เด็กชายนนทภัทร์ ถาสิงห์ | ม.2 | 1 |
4899 | แม่ถอดวิทยา | 3089 | เด็กชายวงศกร วงศ์จิ๋วบุตร | ม.2 | 1 |
4900 | แม่ถอดวิทยา | 3081 | เด็กชายทินภัทร สายนวล | ม.2 | 1 |
4901 | แม่ถอดวิทยา | 3331 | เด็กชายสุขสันต์ แก้วจันดา | ม.2 | 1 |
4902 | แม่ถอดวิทยา | 3490 | เด็กชายไทไทย - | ม.2 | 1 |
4903 | แม่ถอดวิทยา | 3083 | เด็กชายธีรภัทร บัวศรี | ม.2 | 1 |
4904 | แม่ถอดวิทยา | 3080 | เด็กชายณัฐวุฒิ ช่างทอง | ม.2 | 1 |
4905 | แม่ถอดวิทยา | 3171 | เด็กชายชนะยุทธ สืบจันติ๊บ | ม.2 | 1 |
4906 | แม่ถอดวิทยา | 3087 | เด็กชายพีรวัฒน์ ศิริแสน | ม.2 | 1 |
4907 | แม่ถอดวิทยา | 3088 | เด็กชายภานุภัทร ชาวสวน | ม.2 | 1 |
4908 | แม่ถอดวิทยา | 3096 | เด็กหญิงชญานินท์ ธรรมอัญกร | ม.2 | 1 |
4909 | แม่ถอดวิทยา | 3411 | เด็กหญิงอาภัสรา มณีโชติ | ม.2 | 1 |
4910 | แม่ถอดวิทยา | 3102 | เด็กหญิงนิรัชญา สืบกาสี | ม.2 | 1 |
4911 | แม่ถอดวิทยา | 3130 | เด็กหญิงมิรันตี จันต๊ะวงค์ | ม.2 | 1 |
4912 | บ้านแม่เติน | 1610 | เด็กชายธเนศ ชัยลังกา | อ.2 | 1 |
4913 | บ้านแม่เติน | 1605 | เด็กชายจิราภัส คำสันทราย | อ.2 | 1 |
4914 | บ้านแม่เติน | 1612 | เด็กชายพัชยพล คงคารัตน์ | อ.2 | 1 |
4915 | บ้านแม่เติน | 1613 | เด็กชายวชิรวิชญ์ นามมงคลสุขยิ่ง | อ.2 | 1 |
4916 | บ้านแม่เติน | 1608 | เด็กชายธนวัฒน์ มะโนพรม | อ.2 | 1 |
4917 | บ้านแม่เติน | 1611 | เด็กชายปกรณ์ ไม่มีนามสกุล | อ.2 | 1 |
4918 | บ้านแม่เติน | 1607 | เด็กชายชัยนรุตม์ มงคลกาวิล | อ.2 | 1 |
4919 | บ้านแม่เติน | 1609 | เด็กชายธนวุฒิ เจริญแก่นทราย | อ.2 | 1 |
4920 | บ้านแม่เติน | 1606 | เด็กชายชญานนท์ กันทะสอน | อ.2 | 1 |
4921 | บ้านแม่เติน | 1614 | เด็กหญิงกุลธิดา ปั๋นปาละ | อ.2 | 1 |
4922 | บ้านแม่เติน | 1616 | เด็กหญิงทิพณัฐดา ธิไหล | อ.2 | 1 |
4923 | บ้านแม่เติน | 1615 | เด็กหญิงทิตยา เต็บตุ่น | อ.2 | 1 |
4924 | บ้านแม่เติน | 1601 | เด็กชายอนวัฒน์ จันทร์บุญ | อ.3 | 1 |
4925 | บ้านแม่เติน | 1599 | เด็กชายณัฐวุฒิ คฤหัส | อ.3 | 1 |
4926 | บ้านแม่เติน | 1600 | เด็กชายวัชรพล อุ่นคำ | อ.3 | 1 |
4927 | บ้านแม่เติน | 1597 | เด็กชายคุณานนต์ เตชะ | อ.3 | 1 |
4928 | บ้านแม่เติน | 1598 | เด็กชายชิษนุพงศ์ คุ้มวิญญาณ | อ.3 | 1 |
4929 | บ้านแม่เติน | 1602 | เด็กหญิงชลชินี ชาวนา | อ.3 | 1 |
4930 | บ้านแม่เติน | 1603 | เด็กหญิงวิรดา ต๊ะเมืองคำ | อ.3 | 1 |
4931 | บ้านแม่เติน | 1586 | เด็กชายวงศกร จองสุ | ป.1 | 1 |
4932 | บ้านแม่เติน | 1587 | เด็กชายอนาวิล สีอ่อน | ป.1 | 1 |
4933 | บ้านแม่เติน | 1583 | เด็กชายจิรนันท์ ใจอินยศ | ป.1 | 1 |
4934 | บ้านแม่เติน | 1585 | เด็กชายธนวัฒน์ ต๊ะมามูล | ป.1 | 1 |
4935 | บ้านแม่เติน | 1582 | เด็กชายกันตินันท์ สีอ่อน | ป.1 | 1 |
4936 | บ้านแม่เติน | 1584 | เด็กชายชนาธิป ไชยา | ป.1 | 1 |
4937 | บ้านแม่เติน | 1604 | เด็กหญิงจินดาหรา เต็มใจกูล | ป.1 | 1 |
4938 | บ้านแม่เติน | 1593 | เด็กหญิงประภาดา สีอ่อน | ป.1 | 1 |
4939 | บ้านแม่เติน | 1590 | เด็กหญิงนิรัชพร เสาร์พนัส | ป.1 | 1 |
4940 | บ้านแม่เติน | 1592 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ปัญญาเทือก | ป.1 | 1 |
4941 | บ้านแม่เติน | 1577 | เด็กชายวรวิท มะโนยานะ | ป.2 | 1 |
4942 | บ้านแม่เติน | 1576 | เด็กชายณฐพงศ์ อุ่นกันทา | ป.2 | 1 |
4943 | บ้านแม่เติน | 1578 | เด็กชายศตวรรษ วงศ์ทา | ป.2 | 1 |
4944 | บ้านแม่เติน | 1595 | เด็กชายพิชชากร ขวัญยืน | ป.2 | 1 |
4945 | บ้านแม่เติน | 1575 | เด็กชายชลนที สายมา | ป.2 | 1 |
4946 | บ้านแม่เติน | 1581 | เด็กหญิงมนต์ทิชา มะโนสม | ป.2 | 1 |
4947 | บ้านแม่เติน | 1579 | เด็กหญิงชญานันท์ กันทะสอน | ป.2 | 1 |
4948 | บ้านแม่เติน | 1580 | เด็กหญิงภิญญดา มาถา | ป.2 | 1 |
4949 | บ้านแม่เติน | 1566 | เด็กชายภัคพงษ์ มะโนยานะ | ป.3 | 1 |
4950 | บ้านแม่เติน | 1596 | เด็กชายปรมินทร์ คำพิลัย | ป.3 | 1 |
4951 | บ้านแม่เติน | 1567 | เด็กชายวายะ สลีวงศ์ | ป.3 | 1 |
4952 | บ้านแม่เติน | 1562 | เด็กชายจิรายุ หอมบุปผา | ป.3 | 1 |
4953 | บ้านแม่เติน | 1563 | เด็กชายทวิทย์กร ทิศลี | ป.3 | 1 |
4954 | บ้านแม่เติน | 1565 | เด็กชายธนวัฒน์ กระแสโสม | ป.3 | 1 |
4955 | บ้านแม่เติน | 1561 | เด็กชายคีรินทร์ แสงศร | ป.3 | 1 |
4956 | บ้านแม่เติน | 1568 | เด็กชายอนุศักดิ์ ศรสี | ป.3 | 1 |
4957 | บ้านแม่เติน | 1564 | เด็กชายทัศนัย สลีวงศ์ | ป.3 | 1 |
4958 | บ้านแม่เติน | 1570 | เด็กหญิงลลิตา ตุ่นหนิ้ว | ป.3 | 1 |
4959 | บ้านแม่เติน | 1571 | เด็กหญิงสุภาพรรณ ปัญญาเทือก | ป.3 | 1 |
4960 | บ้านแม่เติน | 1553 | เด็กชายหรรษธร สิทธิพันธ์ | ป.4 | 1 |
4961 | บ้านแม่เติน | 1551 | เด็กชายพีรภัทร ตาลลำพน | ป.4 | 1 |
4962 | บ้านแม่เติน | 1552 | เด็กชายภูวเดช พันชารี | ป.4 | 1 |
4963 | บ้านแม่เติน | 1550 | เด็กชายจิรายุ คำสันทราย | ป.4 | 1 |
4964 | บ้านแม่เติน | 1549 | เด็กชายกฤษณะ แก้วทวี | ป.4 | 1 |
4965 | บ้านแม่เติน | 1560 | เด็กหญิงสุกัลยา ปิตตานัง | ป.4 | 1 |
4966 | บ้านแม่เติน | 1558 | เด็กหญิงลินดา สิทธิพันธ์ | ป.4 | 1 |
4967 | บ้านแม่เติน | 1556 | เด็กหญิงพิชชา - | ป.4 | 1 |
4968 | บ้านแม่เติน | 1555 | เด็กหญิงจิตรลดา ยะชะระ | ป.4 | 1 |
4969 | บ้านแม่เติน | 1540 | เด็กชายธนากร กันธา | ป.5 | 1 |
4970 | บ้านแม่เติน | 1541 | เด็กชายธัญเทพ สิงคำโน | ป.5 | 1 |
4971 | บ้านแม่เติน | 1510 | เด็กชายธันวา - | ป.5 | 1 |
4972 | บ้านแม่เติน | 1539 | เด็กชายธนวัฒน์ คันโท | ป.5 | 1 |
4973 | บ้านแม่เติน | 1542 | เด็กชายสมชัย ชัยลังกา | ป.5 | 1 |
4974 | บ้านแม่เติน | 1543 | เด็กชายอดิเทพ สลีวงศ์ | ป.5 | 1 |
4975 | บ้านแม่เติน | 1546 | เด็กหญิงวาณิชยา สลีวงศ์ | ป.5 | 1 |
4976 | บ้านแม่เติน | 1547 | เด็กหญิงสุนารี ดอยงาม | ป.5 | 1 |
4977 | บ้านแม่เติน | 1544 | เด็กหญิงกรรณิกา ปัญญาเทือก | ป.5 | 1 |
4978 | บ้านแม่เติน | 1617 | เด็กหญิงอธิญญาดา ต๊ะบุตร | ป.5 | 1 |
4979 | บ้านแม่เติน | 1530 | เด็กชายวีรพงศ์ อุ่นกันทา | ป.6 | 1 |
4980 | บ้านแม่เติน | 1531 | เด็กชายอภิชาติ นันตระกูล | ป.6 | 1 |
4981 | บ้านแม่เติน | 1533 | เด็กหญิงธัญลักษณ์ มะโนสม | ป.6 | 1 |
4982 | บ้านแม่เติน | 1534 | เด็กหญิงปัญญาพร สิวิใจ | ป.6 | 1 |
4983 | บ้านแม่เติน | 1532 | เด็กหญิงกัญชพร วงศ์เรือน | ป.6 | 1 |
4984 | เถิน-ท่าผา | 3019 | เด็กชายจิรทีปต์ วงศ์จันต๊ะ | อ.2 | 1 |
4985 | เถิน-ท่าผา | 3017 | เด็กชายพานทอง ปารี | อ.2 | 1 |
4986 | เถิน-ท่าผา | 3020 | เด็กชายธาราธร เชียงทอง | อ.2 | 1 |
4987 | เถิน-ท่าผา | 3018 | เด็กชายอนิรุจ ติ๊บแก้ว | อ.2 | 1 |
4988 | เถิน-ท่าผา | 3015 | เด็กชายภัทรพล พุ่มสุวรรณ | อ.2 | 1 |
4989 | เถิน-ท่าผา | 3016 | เด็กชายเอกรัฐ อุเมธา | อ.2 | 1 |
4990 | เถิน-ท่าผา | 3022 | เด็กหญิงพรรณวรท เครือจันต๊ะ | อ.2 | 1 |
4991 | เถิน-ท่าผา | 3023 | เด็กหญิงหัทยา เชื้อยอง | อ.2 | 1 |
4992 | เถิน-ท่าผา | 3021 | เด็กหญิงเกวลิน ยาสมุทร | อ.2 | 1 |
4993 | เถิน-ท่าผา | 3024 | เด็กหญิงพิชญาพร อาจหาญ | อ.2 | 1 |
4994 | เถิน-ท่าผา | 3011 | เด็กชายรัฐภูมิ เรือนเครือ | อ.3 | 1 |
4995 | เถิน-ท่าผา | 3009 | เด็กชายธีรวีร์ วงษ์ปา | อ.3 | 1 |
4996 | เถิน-ท่าผา | 3006 | เด็กชายอาภากร เครือกลางรงค์ | อ.3 | 1 |
4997 | เถิน-ท่าผา | 3013 | เด็กชายวีรากร เครือกลางรงค์ | อ.3 | 1 |
4998 | เถิน-ท่าผา | 3007 | เด็กชายสุรชัย เนื่องหล้า | อ.3 | 1 |
4999 | เถิน-ท่าผา | 2996 | เด็กชายเจษฎากร ทรายคำ | ป.1 | 1 |
5000 | เถิน-ท่าผา | 3012 | เด็กชายจิรพัส สังวร | ป.1 | 1 |
5001 | เถิน-ท่าผา | 2998 | เด็กชายนราวิชย์ จาระณะ | ป.1 | 1 |
5002 | เถิน-ท่าผา | 2997 | เด็กชายสุรบดี สุวรรณเตชา | ป.1 | 1 |
5003 | เถิน-ท่าผา | 3001 | เด็กหญิงสริสา โลมอย | ป.1 | 1 |
5004 | เถิน-ท่าผา | 2999 | เด็กหญิงจิระประไพ นันทะวงศ์ | ป.1 | 1 |
5005 | เถิน-ท่าผา | 3000 | เด็กหญิงภัณฑิลา สายป้องแก้ว | ป.1 | 1 |
5006 | เถิน-ท่าผา | 3003 | เด็กหญิงณัฐณิชา อุเมธา | ป.1 | 1 |
5007 | เถิน-ท่าผา | 3002 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ จิตพิทักษ์ | ป.1 | 1 |
5008 | เถิน-ท่าผา | 2993 | เด็กชายวุฒิกร โพธิ์เมือง | ป.2 | 1 |
5009 | เถิน-ท่าผา | 1983 | เด็กชายอภิวัฒน์ ติ๊บแก้ว | ป.2 | 1 |
5010 | เถิน-ท่าผา | 1984 | เด็กชายธีรภัทร จันทาพูน | ป.2 | 1 |
5011 | เถิน-ท่าผา | 1987 | เด็กชายธนดล พจนาพันธ์ | ป.2 | 1 |
5012 | เถิน-ท่าผา | 1985 | เด็กชายธนภัทร ดวงแก้ว | ป.2 | 1 |
5013 | เถิน-ท่าผา | 1986 | เด็กชายนภัสกรณ์ เครือจันต๊ะ | ป.2 | 1 |
5014 | เถิน-ท่าผา | 1988 | เด็กชายธนพนธ์ พจนาพันธ์ | ป.2 | 1 |
5015 | เถิน-ท่าผา | 2989 | เด็กหญิงพรรณภัทร วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.2 | 1 |
5016 | เถิน-ท่าผา | 2991 | เด็กหญิงธนิตา รอดอุไร | ป.2 | 1 |
5017 | เถิน-ท่าผา | 2990 | เด็กหญิงนภัสนันท์ คล่องแคล่ว | ป.2 | 1 |
5018 | เถิน-ท่าผา | 3025 | เด็กชายวรากร วงศ์ศรีชัย | ป.3 | 1 |
5019 | เถิน-ท่าผา | 1974 | เด็กชายวัชรินทร์ เครือคำ | ป.3 | 1 |
5020 | เถิน-ท่าผา | 1975 | เด็กชายอริญชย์ ธัญกัญญาภัทร | ป.3 | 1 |
5021 | เถิน-ท่าผา | 1979 | เด็กหญิงจิตตานันท์ กิ่งเพ็ชร | ป.3 | 1 |
5022 | เถิน-ท่าผา | 1978 | เด็กหญิงไอริณ ยอดแก้ว | ป.3 | 1 |
5023 | เถิน-ท่าผา | 1980 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา อยู่สมพงษ์ | ป.3 | 1 |
5024 | เถิน-ท่าผา | 1977 | เด็กหญิงพิรดาภร อาจหาญ | ป.3 | 1 |
5025 | เถิน-ท่าผา | 1968 | เด็กชายคชาทร หลานวงศ์ | ป.4 | 1 |
5026 | เถิน-ท่าผา | 1955 | เด็กชายพงศ์พณิช หลวงกลาง | ป.4 | 1 |
5027 | เถิน-ท่าผา | 1957 | เด็กชายอินทนนท์ อินต๊ะพันธ์ | ป.4 | 1 |
5028 | เถิน-ท่าผา | 2992 | เด็กชายศุภชัย กันสาย | ป.4 | 1 |
5029 | เถิน-ท่าผา | 1954 | เด็กชายชนาธิป บางขะกุล | ป.4 | 1 |
5030 | เถิน-ท่าผา | 1956 | เด็กชายธนภูมิ ประยูรซาน | ป.4 | 1 |
5031 | เถิน-ท่าผา | 1953 | เด็กชายธนากร สายวงศ์ | ป.4 | 1 |
5032 | เถิน-ท่าผา | 1961 | เด็กหญิงชญานัฏฐ์ ทำของดี | ป.4 | 1 |
5033 | เถิน-ท่าผา | 1960 | เด็กหญิงจริณพร นัยโมกข์ | ป.4 | 1 |
5034 | เถิน-ท่าผา | 1966 | เด็กหญิงภัทรภร คำสิงห์นอก | ป.4 | 1 |
5035 | เถิน-ท่าผา | 1962 | เด็กหญิงสุวีณา คำวาส | ป.4 | 1 |
5036 | เถิน-ท่าผา | 1949 | เด็กชายจิรายุ จันทร์เทพย์ | ป.5 | 1 |
5037 | เถิน-ท่าผา | 1928 | เด็กชายปัณณทัต ใจครุฑ | ป.5 | 1 |
5038 | เถิน-ท่าผา | 1925 | เด็กชายภูบดินทร์ บุญหงษ์ | ป.5 | 1 |
5039 | เถิน-ท่าผา | 1926 | เด็กชายศักดิ์ชัย เครือจันต๊ะ | ป.5 | 1 |
5040 | เถิน-ท่าผา | 1924 | เด็กชายกรวิชญ์ เทือกศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
5041 | เถิน-ท่าผา | 1927 | เด็กชายธีรภัทร จันต๊ะอุด | ป.5 | 1 |
5042 | เถิน-ท่าผา | 1933 | เด็กหญิงพิชญา ตุ่นบุตร | ป.5 | 1 |
5043 | เถิน-ท่าผา | 1971 | เด็กหญิงสุประวีณ์ ปารี | ป.5 | 1 |
5044 | เถิน-ท่าผา | 1929 | เด็กหญิงปุญญิศา สุดเทพ | ป.5 | 1 |
5045 | เถิน-ท่าผา | 1932 | เด็กหญิงชาลิสา มูลปัน | ป.5 | 1 |
5046 | เถิน-ท่าผา | 1931 | เด็กหญิงเปรมิกา ชัยประภา | ป.5 | 1 |
5047 | เถิน-ท่าผา | 1907 | เด็กชายสิทธิโชค สายวงศ์ | ป.6 | 1 |
5048 | เถิน-ท่าผา | 1936 | เด็กชายณัฏฐพล เพ็งมา | ป.6 | 1 |
5049 | เถิน-ท่าผา | 1908 | เด็กชายวิทวัส มะโนปิง | ป.6 | 1 |
5050 | เถิน-ท่าผา | 1903 | เด็กชายวิชยุตม์ สัตตวัตรกุล | ป.6 | 1 |
5051 | เถิน-ท่าผา | 1904 | เด็กชายคเชนพงษ์ วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.6 | 1 |
5052 | เถิน-ท่าผา | 1969 | เด็กชายคชานนท์ หลานวงค์ | ป.6 | 1 |
5053 | เถิน-ท่าผา | 1905 | เด็กชายณฐภัทร เทือกศรีวิชัย | ป.6 | 1 |
5054 | เถิน-ท่าผา | 1914 | เด็กหญิงภาวิณี บางขะกุล | ป.6 | 1 |
5055 | เถิน-ท่าผา | 1910 | เด็กหญิงธัญญาภา หน่อแก้ว | ป.6 | 1 |
5056 | เถิน-ท่าผา | 1909 | เด็กหญิงศวรรยา ขาวพันธ์ุ | ป.6 | 1 |
5057 | เถิน-ท่าผา | 1911 | เด็กหญิงณัฐฐาพร อ้ายฝอย | ป.6 | 1 |
5058 | เถิน-ท่าผา | 1913 | เด็กหญิงจรัสพร นัยโมกข์ | ป.6 | 1 |
5059 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1559 | เด็กหญิงศิรภัสสร สรรพช่าง | ป.6 | 1 |
5060 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1561 | เด็กหญิงชลนิภา สรรพช่าง | ป.6 | 1 |
5061 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1558 | เด็กหญิงภัคจิรา ใจแก้ว | ป.6 | 1 |
5062 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1556 | เด็กหญิงพรชนก ปันวารินทร์ | ป.6 | 1 |
5063 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1557 | เด็กหญิงพิมพ์นารา เทือกชัยคำ | ป.6 | 1 |
5064 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1562 | เด็กหญิงวรรณภัสร์ กันทะวงศ์ | ป.6 | 1 |
5065 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1631 | เด็กชายธีรวัฒน์ ต้อสาย | อ.2 | 1 |
5066 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1632 | เด็กชายสุรศักดิ์ อบบุญ | อ.2 | 1 |
5067 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1633 | เด็กหญิงกุลธิดา กันทะหาญ | อ.2 | 1 |
5068 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1634 | เด็กหญิงเพชรธิดา ทองเพชร | อ.2 | 1 |
5069 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1635 | เด็กหญิงสุพิชญา หล้าปา | อ.2 | 1 |
5070 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1628 | เด็กชายชัชชวินทร์ สรพช่าง | อ.3 | 1 |
5071 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1630 | เด็กหญิงพศิกา มะโนวัน | อ.3 | 1 |
5072 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1629 | เด็กหญิงบุษกร แจ้คำ | อ.3 | 1 |
5073 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1615 | เด็กชายสิทธินนท์ ญาณวุฒิ | ป.1 | 1 |
5074 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1614 | เด็กชายพชรกร ใจแก้ว | ป.1 | 1 |
5075 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1636 | เด็กชายณัฎฐวัฒน์ เที่ยงเอี่ยม | ป.1 | 1 |
5076 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1623 | เด็กชายอาชวิน เสมอภาค | ป.1 | 1 |
5077 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1612 | เด็กชายนนท์นภัสร์ เทือกไชยแดง | ป.1 | 1 |
5078 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1610 | เด็กชายกวิน พรมวงษ์ | ป.1 | 1 |
5079 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1613 | เด็กชายพชย ใจแก้ว | ป.1 | 1 |
5080 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1611 | เด็กชายธชาทัช คำหวาน | ป.1 | 1 |
5081 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1625 | เด็กหญิงอรปรียา ปัญญาวงศ์ | ป.1 | 1 |
5082 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1624 | เด็กหญิงวรรณรสา บัวโรย | ป.1 | 1 |
5083 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1616 | เด็กหญิงกาญจน์เกล้า วงศ์จันต๊ะ | ป.1 | 1 |
5084 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1617 | เด็กหญิงพิชญธิดา อยู่สถิตย์ | ป.1 | 1 |
5085 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1618 | เด็กหญิงเพชรรดา ทองเพชร | ป.1 | 1 |
5086 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1602 | เด็กชายอัษฎายุธ สืบใจถา | ป.2 | 1 |
5087 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1599 | เด็กชายณชพล กลิ่นพิกุล | ป.2 | 1 |
5088 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1601 | เด็กชายน้ำเพชร ศรีจันทร์ | ป.2 | 1 |
5089 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1600 | เด็กชายธีรนัย ใจลึก | ป.2 | 1 |
5090 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1620 | เด็กหญิงพอเพียง สกุลวิชญกร | ป.2 | 1 |
5091 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1604 | เด็กหญิงกมลทิพย์ กันทะวงค์ | ป.2 | 1 |
5092 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1605 | เด็กหญิงชาลิดา แก้วเดช | ป.2 | 1 |
5093 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1608 | เด็กหญิงเฟื่องรดา พัชรตระกูลชัย | ป.2 | 1 |
5094 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1603 | เด็กหญิงกชพรรณ จูมา | ป.2 | 1 |
5095 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1606 | เด็กหญิงประภาศิริ ลับแลชัย | ป.2 | 1 |
5096 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1607 | เด็กหญิงพรทิพย์ เทือกชัยแดง | ป.2 | 1 |
5097 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1591 | เด็กชายรัชชานนท์ แก้วเดช | ป.3 | 1 |
5098 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1594 | เด็กชายศุภวิชญ์ ปันวารินทร์ | ป.3 | 1 |
5099 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1593 | เด็กชายภัทรชัย ปรีชา | ป.3 | 1 |
5100 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1595 | เด็กชายฤทธิชัย มหายศ | ป.3 | 1 |
5101 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1609 | เด็กชายชิษณุพงศ์ สรรพช่าง | ป.3 | 1 |
5102 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1590 | เด็กชายจิรายุ สืบสอน | ป.3 | 1 |
5103 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1592 | เด็กชายพลกร ใจแก้ว | ป.3 | 1 |
5104 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1598 | เด็กหญิงอาริสา สืบสมุทร | ป.3 | 1 |
5105 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1597 | เด็กหญิงภัทรธิดา พรมวงษ์ | ป.3 | 1 |
5106 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1596 | เด็กหญิงปรียาพร เสมาทอง | ป.3 | 1 |
5107 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1583 | เด็กชายณเดช กลิ่นพิกุล | ป.4 | 1 |
5108 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1588 | เด็กชายภัทรชัย ติ๊บแก้ว | ป.4 | 1 |
5109 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1626 | เด็กชายณัฐพล ทองลา | ป.4 | 1 |
5110 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1584 | เด็กหญิงธันย์ชยา อบบุญ | ป.4 | 1 |
5111 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1589 | เด็กหญิงภาวินี ทัดศรี | ป.4 | 1 |
5112 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1574 | เด็กชายพัชรดนัย แก้วเดช | ป.5 | 1 |
5113 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1576 | เด็กชายอชิตพล เตชะเต่ย | ป.5 | 1 |
5114 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1587 | เด็กชายปฏิภาณ กล้าหาญ | ป.5 | 1 |
5115 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1573 | เด็กชายธีรภัทร์ หลีเซ็ง | ป.5 | 1 |
5116 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1571 | เด็กชายณัฐวุฒิ สรรพช่าง | ป.5 | 1 |
5117 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1575 | เด็กชายวัชรพล สืบใจถา | ป.5 | 1 |
5118 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1564 | เด็กหญิงณัฐชา สืบสอน | ป.5 | 1 |
5119 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1579 | เด็กหญิงอภิชญา เชียงทอง | ป.5 | 1 |
5120 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1577 | เด็กหญิงพิชญาภา สืบสมุทร | ป.5 | 1 |
5121 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1549 | เด็กชายวาสุเทพ คำษา | ป.6 | 1 |
5122 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1548 | เด็กชายพีรพัฒน์ วัทธโร | ป.6 | 1 |
5123 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1627 | เด็กชายนนทพัทธ์ คำษา | ป.6 | 1 |
5124 | บ้านท่ามะเกว๋น | 1621 | เด็กชายอัคนี ธรรมสัตย์ | ป.6 | 1 |
5125 | ปางกุ่มวิทยา | 1041 | เด็กชายณัฐพงษ์ มะโนบุตร | อ.2 | 1 |
5126 | ปางกุ่มวิทยา | 1042 | เด็กชายณัฐภัทร มะโนวรณ์ | อ.2 | 1 |
5127 | ปางกุ่มวิทยา | 1046 | เด็กชายศิวกร อุเมธา | อ.2 | 1 |
5128 | ปางกุ่มวิทยา | 1043 | เด็กชายธนาพล คำยอด | อ.2 | 1 |
5129 | ปางกุ่มวิทยา | 1045 | เด็กชายฤทธิชัย อินทรีสังวร | อ.2 | 1 |
5130 | ปางกุ่มวิทยา | 1044 | เด็กชายโพ โมติลา | อ.2 | 1 |
5131 | ปางกุ่มวิทยา | 1050 | เด็กชายธนวัฒน์ อามาตย์มนตรี | อ.2 | 1 |
5132 | ปางกุ่มวิทยา | 1047 | เด็กหญิงจารุวรรณ ยอดดวงดี | อ.2 | 1 |
5133 | ปางกุ่มวิทยา | 1052 | เด็กหญิงปาลิน ฝั้นคำสาย | อ.2 | 1 |
5134 | ปางกุ่มวิทยา | 1048 | เด็กหญิงพรรณชิตา สืบปาละ | อ.2 | 1 |
5135 | ปางกุ่มวิทยา | 1051 | เด็กหญิงนันทิชา โนปิง | อ.2 | 1 |
5136 | ปางกุ่มวิทยา | 1032 | เด็กชายภูมินทร์ อินทราย | อ.3 | 1 |
5137 | ปางกุ่มวิทยา | 1030 | เด็กชายนพดล ฉัตรเกาะ | อ.3 | 1 |
5138 | ปางกุ่มวิทยา | 1031 | เด็กชายภัคภูมิ อินทราย | อ.3 | 1 |
5139 | ปางกุ่มวิทยา | 1033 | เด็กชายอจลวิทย์ นันทะเรือน | อ.3 | 1 |
5140 | ปางกุ่มวิทยา | 1035 | เด็กหญิงธนิษฐา สารินทร์ | อ.3 | 1 |
5141 | ปางกุ่มวิทยา | 1037 | เด็กหญิงพรชิตา เครือพรมมินทร์ | อ.3 | 1 |
5142 | ปางกุ่มวิทยา | 1038 | เด็กหญิงรุ่งดาริน บังคำ | อ.3 | 1 |
5143 | ปางกุ่มวิทยา | 1036 | เด็กหญิงนลินรัตน์ จิตมั่น | อ.3 | 1 |
5144 | ปางกุ่มวิทยา | 1034 | เด็กหญิงกัญญ์วรา อุ่นใจ | อ.3 | 1 |
5145 | ปางกุ่มวิทยา | 1028 | เด็กชายชัยโชติ ใจคำ | ป.1 | 1 |
5146 | ปางกุ่มวิทยา | 1016 | เด็กชายจิรสิน คงดิษฐ์ | ป.1 | 1 |
5147 | ปางกุ่มวิทยา | 1018 | เด็กชายธนัท แจ่มใส | ป.1 | 1 |
5148 | ปางกุ่มวิทยา | 1021 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ ไชยหมื่น | ป.1 | 1 |
5149 | ปางกุ่มวิทยา | 1019 | เด็กชายพลเทพ ฉัตรเกาะ | ป.1 | 1 |
5150 | ปางกุ่มวิทยา | 1023 | เด็กหญิงโชติกา โพธิ์ทอง | ป.1 | 1 |
5151 | ปางกุ่มวิทยา | 1025 | เด็กหญิงพัชราวดี หมอกมุงเมือง | ป.1 | 1 |
5152 | ปางกุ่มวิทยา | 1024 | เด็กหญิงปุณิกา พุ่มสวัสดิ์ | ป.1 | 1 |
5153 | ปางกุ่มวิทยา | 1022 | เด็กหญิงกฤตพร สุยะพรหม | ป.1 | 1 |
5154 | ปางกุ่มวิทยา | 1009 | เด็กชายพัชรพนธ์ ติ๊บปะละวงศ์ | ป.2 | 1 |
5155 | ปางกุ่มวิทยา | 1004 | เด็กชายณฐกร แควปิง | ป.2 | 1 |
5156 | ปางกุ่มวิทยา | 1007 | เด็กชายภูวเดช นันทขัด | ป.2 | 1 |
5157 | ปางกุ่มวิทยา | 1006 | เด็กชายภูกวิน อินทราย | ป.2 | 1 |
5158 | ปางกุ่มวิทยา | 1008 | เด็กชายปวีณ วงษ์จ่า | ป.2 | 1 |
5159 | ปางกุ่มวิทยา | 1005 | เด็กชายภาณุภัทร ใบไผ่ | ป.2 | 1 |
5160 | ปางกุ่มวิทยา | 1010 | เด็กหญิงชญานันท์ ฤทธิกูล | ป.2 | 1 |
5161 | ปางกุ่มวิทยา | 1014 | เด็กหญิงวรกร หม่องลำปาง | ป.2 | 1 |
5162 | ปางกุ่มวิทยา | 1013 | เด็กหญิงพิชามญย์ นอศรี | ป.2 | 1 |
5163 | ปางกุ่มวิทยา | 1012 | เด็กหญิงปรียาลักษณ์ มูลน้อย | ป.2 | 1 |
5164 | ปางกุ่มวิทยา | 1011 | เด็กหญิงชลธิชา แก้วหล้า | ป.2 | 1 |
5165 | ปางกุ่มวิทยา | 990 | เด็กชายฐิติภัทร ดีดอม | ป.3 | 1 |
5166 | ปางกุ่มวิทยา | 1049 | เด็กชายอัศวิน สถิตธรรมพนา | ป.3 | 1 |
5167 | ปางกุ่มวิทยา | 996 | เด็กหญิงทิพพาวรรณ ใจดา | ป.3 | 1 |
5168 | ปางกุ่มวิทยา | 995 | เด็กหญิงอริญรดา มูลสาย | ป.3 | 1 |
5169 | ปางกุ่มวิทยา | 992 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส สายศิริ | ป.3 | 1 |
5170 | ปางกุ่มวิทยา | 993 | เด็กหญิงอรปรีญา เมืองมูล | ป.3 | 1 |
5171 | ปางกุ่มวิทยา | 994 | เด็กหญิงชนันญา อินจันทร์ | ป.3 | 1 |
5172 | ปางกุ่มวิทยา | 984 | เด็กชายปกรณ์เกียรติ เครือพรมมินทร์ | ป.4 | 1 |
5173 | ปางกุ่มวิทยา | 986 | เด็กชายปภาวิน ศรีจำปา | ป.4 | 1 |
5174 | ปางกุ่มวิทยา | 983 | เด็กชายนนทพัทธ์ ลือนาม | ป.4 | 1 |
5175 | ปางกุ่มวิทยา | 982 | เด็กชายวิษรุจ ตาเปี้ย | ป.4 | 1 |
5176 | ปางกุ่มวิทยา | 985 | เด็กชายชีวัธนัย ปินไข | ป.4 | 1 |
5177 | ปางกุ่มวิทยา | 987 | เด็กหญิงกวินธิดา สารินทร์ | ป.4 | 1 |
5178 | ปางกุ่มวิทยา | 969 | เด็กชายภัคพัสนัย กิ่งแก้ว | ป.5 | 1 |
5179 | ปางกุ่มวิทยา | 967 | เด็กชายธนวัต พรมมินทร์ | ป.5 | 1 |
5180 | ปางกุ่มวิทยา | 965 | เด็กชายจักรเพชร เตอุตะลวง | ป.5 | 1 |
5181 | ปางกุ่มวิทยา | 972 | เด็กชายพีรณัฐ ขันมณี | ป.5 | 1 |
5182 | ปางกุ่มวิทยา | 964 | เด็กชายอภินันท์ กันธะวงศ์ | ป.5 | 1 |
5183 | ปางกุ่มวิทยา | 971 | เด็กชายณัฐภัทร แควปิง | ป.5 | 1 |
5184 | ปางกุ่มวิทยา | 981 | เด็กชายวิริทธิ์พล พลเยี่ยม | ป.5 | 1 |
5185 | ปางกุ่มวิทยา | 970 | เด็กชายพัชรพล ปรารมย์ | ป.5 | 1 |
5186 | ปางกุ่มวิทยา | 966 | เด็กชายวันธงชัย อ้นผัน | ป.5 | 1 |
5187 | ปางกุ่มวิทยา | 974 | เด็กหญิงสุพิมภา โม้ป้อ | ป.5 | 1 |
5188 | ปางกุ่มวิทยา | 973 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา เวียงทอง | ป.5 | 1 |
5189 | ปางกุ่มวิทยา | 975 | เด็กหญิงเปมิการ์ นันทขัด | ป.5 | 1 |
5190 | ปางกุ่มวิทยา | 988 | เด็กหญิงณัฐธิดา บรรลือหาญ | ป.5 | 1 |
5191 | ปางกุ่มวิทยา | 956 | เด็กชายฉัตรชัย คงเมือง | ป.6 | 1 |
5192 | ปางกุ่มวิทยา | 955 | เด็กชายธีรปกรณ์ บุตรโต | ป.6 | 1 |
5193 | ปางกุ่มวิทยา | 959 | เด็กหญิงสายสวรรค์ มูลน้อย | ป.6 | 1 |
5194 | ปางกุ่มวิทยา | 960 | เด็กหญิงลัลน์ญดา แก้วแดง | ป.6 | 1 |
5195 | ปางกุ่มวิทยา | 957 | เด็กหญิงศิริวรรณ มูลศรีสุข | ป.6 | 1 |
5196 | ปางกุ่มวิทยา | 958 | เด็กหญิงพัชรธิดา หมอกมุงเมือง | ป.6 | 1 |
5197 | ปางกุ่มวิทยา | 961 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ ติ๊บปะละวงศ์ | ป.6 | 1 |
5198 | ปางกุ่มวิทยา | 948 | เด็กชายศุกลภัทร ใบไผ่ | ม.1 | 1 |
5199 | ปางกุ่มวิทยา | 947 | เด็กชายศรายุทธ อินจันทร์ | ม.1 | 1 |
5200 | ปางกุ่มวิทยา | 1053 | เด็กชายณัฐรินทร์ บรรลือหาญ | ม.1 | 1 |
5201 | ปางกุ่มวิทยา | 949 | เด็กชายคฑารัตน์ สายคำ | ม.1 | 1 |
5202 | ปางกุ่มวิทยา | 951 | เด็กหญิงเกวลิน สีอ้าย | ม.1 | 1 |
5203 | ปางกุ่มวิทยา | 950 | เด็กหญิงอาริษา ใจดา | ม.1 | 1 |
5204 | ปางกุ่มวิทยา | 952 | เด็กหญิงปิยนุช เปรมสกุล | ม.1 | 1 |
5205 | ปางกุ่มวิทยา | 940 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ใจแก้ว | ม.2 | 1 |
5206 | ปางกุ่มวิทยา | 941 | เด็กชายจารุภัทร แก้วจันดา | ม.2 | 1 |
5207 | ปางกุ่มวิทยา | 997 | เด็กชายธีรภัทร์ อินจันทร์ | ม.2 | 1 |
5208 | ปางกุ่มวิทยา | 939 | เด็กชายปัญญากร ติ๊บปะละวงศ์ | ม.2 | 1 |
5209 | ปางกุ่มวิทยา | 942 | เด็กชายธีรภัทร ยอดดวงดี | ม.2 | 1 |
5210 | ปางกุ่มวิทยา | 980 | เด็กชายนพรัตน์ พลเยี่ยม | ม.2 | 1 |
5211 | ปางกุ่มวิทยา | 943 | เด็กชายอภิวิชญ์ สารินทร์ | ม.2 | 1 |
5212 | ปางกุ่มวิทยา | 946 | เด็กหญิงปรัชญามล คงเมือง | ม.2 | 1 |
5213 | ปางกุ่มวิทยา | 944 | เด็กหญิงทัณฑิกา ชัยนันต๊ะ | ม.2 | 1 |
5214 | ปางกุ่มวิทยา | 945 | เด็กหญิงกานต์ธีรา ณรงค์มี | ม.2 | 1 |
5215 | ปางกุ่มวิทยา | 926 | นายปรัชญานนท์ สารินทร์ | ม.3 | 1 |
5216 | ปางกุ่มวิทยา | 922 | นายอภิวัฒน์ ชัยนันต๊ะ | ม.3 | 1 |
5217 | ปางกุ่มวิทยา | 1002 | นายธนโชติ มูลน้อย | ม.3 | 1 |
5218 | ปางกุ่มวิทยา | 924 | นายอดิศักดิ์ สายศิริ | ม.3 | 1 |
5219 | ปางกุ่มวิทยา | 925 | นายภาคภูมิ คำยอด | ม.3 | 1 |
5220 | ปางกุ่มวิทยา | 928 | นายจิรภัทร ยอดดวงดี | ม.3 | 1 |
5221 | ปางกุ่มวิทยา | 1026 | นายอดิศร แซ่ลี้ | ม.3 | 1 |
5222 | ปางกุ่มวิทยา | 921 | นายชิณวุฒิ ชัยนันต๊ะ | ม.3 | 1 |
5223 | ปางกุ่มวิทยา | 923 | นายเอกนรินทร์ เมืองมูล | ม.3 | 1 |
5224 | ปางกุ่มวิทยา | 931 | นางสาวดาราวดี แก้วปัน | ม.3 | 1 |
5225 | ปางกุ่มวิทยา | 929 | นางสาวกันธิมา ใจซื่อ | ม.3 | 1 |
5226 | บ้านหัวน้ำ | 1969 | เด็กชายอภิมุข ปิงธนิธิศ | อ.2 | 1 |
5227 | บ้านหัวน้ำ | 1965 | เด็กชายธนวัฒน์ แสงสันต์ | อ.2 | 1 |
5228 | บ้านหัวน้ำ | 1968 | เด็กชายสุกฤษฎิ์ มีเลิศ | อ.2 | 1 |
5229 | บ้านหัวน้ำ | 1967 | เด็กชายปรเมศร์ เปี้ยอุตม์ | อ.2 | 1 |
5230 | บ้านหัวน้ำ | 1966 | เด็กชายนิชกานต์ มงคลกาวิล | อ.2 | 1 |
5231 | บ้านหัวน้ำ | 1971 | เด็กหญิงศิรินยา ยะมา | อ.2 | 1 |
5232 | บ้านหัวน้ำ | 1970 | เด็กหญิงเมธาพร บุญศรี | อ.2 | 1 |
5233 | บ้านหัวน้ำ | 1959 | เด็กชายชลณธีย์ ป้อชุมภู | อ.3 | 1 |
5234 | บ้านหัวน้ำ | 1958 | เด็กชายอนุพงศ์ อ่วมบุญมี | อ.3 | 1 |
5235 | บ้านหัวน้ำ | 1962 | เด็กหญิงจิรภิญญา ปิงคำ | อ.3 | 1 |
5236 | บ้านหัวน้ำ | 1961 | เด็กหญิงณิชารีย์ อุชาติ | อ.3 | 1 |
5237 | บ้านหัวน้ำ | 1963 | เด็กหญิงกัญญาภัทร แหลมคม | อ.3 | 1 |
5238 | บ้านหัวน้ำ | 1960 | เด็กหญิงสุฑาทิพย์ วงศ์มี | อ.3 | 1 |
5239 | บ้านหัวน้ำ | 1964 | เด็กหญิงณัฐสุดา สุนันตา | อ.3 | 1 |
5240 | บ้านหัวน้ำ | 1949 | เด็กชายกันทนากร อินทะมูล | ป.1 | 1 |
5241 | บ้านหัวน้ำ | 1950 | เด็กชายกันต์นธร เตชะบุตร | ป.1 | 1 |
5242 | บ้านหัวน้ำ | 1956 | เด็กหญิงอังศุมาริน เจ็งวัฒนาพร | ป.1 | 1 |
5243 | บ้านหัวน้ำ | 1955 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เสถียรปกิรณกร | ป.1 | 1 |
5244 | บ้านหัวน้ำ | 1954 | เด็กหญิงภาวินี ทิพย์แก้ว | ป.1 | 1 |
5245 | บ้านหัวน้ำ | 1953 | เด็กหญิงพุทธรักษา คำภิโร | ป.1 | 1 |
5246 | บ้านหัวน้ำ | 1952 | เด็กหญิงฐานะดี ทาริยะวงศ์ | ป.1 | 1 |
5247 | บ้านหัวน้ำ | 1951 | เด็กหญิงจารุพิชญา ปัญญาน่าน | ป.1 | 1 |
5248 | บ้านหัวน้ำ | 1957 | เด็กหญิงอรจิรา เปี้ยอุด | ป.1 | 1 |
5249 | บ้านหัวน้ำ | 1942 | เด็กชายจิราพงศ์ อ่วมบุญมี | ป.2 | 1 |
5250 | บ้านหัวน้ำ | 1947 | เด็กหญิงลักษิกา ยะโส | ป.2 | 1 |
5251 | บ้านหัวน้ำ | 1946 | เด็กหญิงรลิดา ปิงทิ | ป.2 | 1 |
5252 | บ้านหัวน้ำ | 1944 | เด็กหญิงปิยวรรณ วงอินตา | ป.2 | 1 |
5253 | บ้านหัวน้ำ | 1945 | เด็กหญิงพชรพร มาใชย | ป.2 | 1 |
5254 | บ้านหัวน้ำ | 1934 | เด็กชายทีฆายุ เปี้ยอุด | ป.3 | 1 |
5255 | บ้านหัวน้ำ | 1938 | เด็กหญิงหทัยชนก สิงหา | ป.3 | 1 |
5256 | บ้านหัวน้ำ | 1948 | เด็กหญิงนัครา อบเชย | ป.3 | 1 |
5257 | บ้านหัวน้ำ | 1936 | เด็กหญิงรินรดา ปิมลื้อ | ป.3 | 1 |
5258 | บ้านหัวน้ำ | 1937 | เด็กหญิงสุพรรณทอง ทิศน่าน | ป.3 | 1 |
5259 | บ้านหัวน้ำ | 1926 | เด็กชายภัทรพงศ์ ศรีวิชัยวงศ์ | ป.4 | 1 |
5260 | บ้านหัวน้ำ | 1924 | เด็กชายกษิดิศ ศิริมา | ป.4 | 1 |
5261 | บ้านหัวน้ำ | 1927 | เด็กชายวิชชากร เตชะบุตร | ป.4 | 1 |
5262 | บ้านหัวน้ำ | 1925 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ติ๊บมูล | ป.4 | 1 |
5263 | บ้านหัวน้ำ | 1929 | เด็กหญิงเปรมสุดา นาหลวง | ป.4 | 1 |
5264 | บ้านหัวน้ำ | 1928 | เด็กหญิงปัญญาภรณ์ มีเลิศ | ป.4 | 1 |
5265 | บ้านหัวน้ำ | 1930 | เด็กหญิงสุพรรณษา ศิริมา | ป.4 | 1 |
5266 | บ้านหัวน้ำ | 1941 | เด็กหญิงณปภัสร ปัญญาดี | ป.4 | 1 |
5267 | บ้านหัวน้ำ | 1912 | เด็กชายธนกฤต นาหลวง | ป.5 | 1 |
5268 | บ้านหัวน้ำ | 1972 | เด็กชายวสุธร เวชสิทธิ์ | ป.5 | 1 |
5269 | บ้านหัวน้ำ | 1915 | เด็กชายพงศกร ยะมา | ป.5 | 1 |
5270 | บ้านหัวน้ำ | 1932 | เด็กชายนพรัตน์ ปัญญาน่าน | ป.5 | 1 |
5271 | บ้านหัวน้ำ | 1916 | เด็กชายศุภณัฐ แปงชมภู | ป.5 | 1 |
5272 | บ้านหัวน้ำ | 1914 | เด็กชายพงศกร กันทะวงศ์ | ป.5 | 1 |
5273 | บ้านหัวน้ำ | 1931 | เด็กหญิงจิรชญา ศิริมา | ป.5 | 1 |
5274 | บ้านหัวน้ำ | 1917 | เด็กหญิงจริยาพร ทิพย์แก้ว | ป.5 | 1 |
5275 | บ้านหัวน้ำ | 1918 | เด็กหญิงรดามณี นันทะยา | ป.5 | 1 |
5276 | บ้านหัวน้ำ | 1923 | เด็กหญิงอรวรรณษา เปี้ยอุด | ป.5 | 1 |
5277 | บ้านหัวน้ำ | 1921 | เด็กหญิงปาลิกา สมโยค | ป.5 | 1 |
5278 | บ้านหัวน้ำ | 1919 | เด็กหญิงรมิตา ปิงทิ | ป.5 | 1 |
5279 | บ้านหัวน้ำ | 1920 | เด็กหญิงปาริษา เปี้ยอุด | ป.5 | 1 |
5280 | บ้านหัวน้ำ | 1922 | เด็กหญิงภูฬี ศรีเพ็ชร | ป.5 | 1 |
5281 | บ้านหัวน้ำ | 1898 | เด็กชายเมธี ปิงธิ | ป.6 | 1 |
5282 | บ้านหัวน้ำ | 1899 | เด็กชายยศพล พรมสอน | ป.6 | 1 |
5283 | บ้านหัวน้ำ | 1897 | เด็กชายพฤกษ์ ศรีเพ็ชร | ป.6 | 1 |
5284 | บ้านหัวน้ำ | 1901 | เด็กชายสิรภพ นุ่มพูล | ป.6 | 1 |
5285 | บ้านหัวน้ำ | 1896 | เด็กชายเตชินญ์ ปิมลื้อ | ป.6 | 1 |
5286 | บ้านหัวน้ำ | 1907 | เด็กหญิงภาพิมล ยะมา | ป.6 | 1 |
5287 | บ้านหัวน้ำ | 1903 | เด็กหญิงนรินทร์ธิรา ปิมลื้อ | ป.6 | 1 |
5288 | บ้านหัวน้ำ | 1905 | เด็กหญิงปนัดดา เปี้ยอุด | ป.6 | 1 |
5289 | บ้านหัวน้ำ | 1910 | เด็กหญิงจุฬาลักษณ์ สุขปุ๊ด | ป.6 | 1 |
5290 | บ้านหัวน้ำ | 1906 | เด็กหญิงพลอยไพลิน แก้วคำกอง | ป.6 | 1 |
5291 | บ้านหัวน้ำ | 1902 | เด็กหญิงธมนวรรณ อุ่นสุข | ป.6 | 1 |
5292 | บ้านหัวน้ำ | 1904 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ผลอินทร์ | ป.6 | 1 |
5293 | แม่มอกวิทยา | 2325 | เด็กชายวิทวัส ป้อชุมภู | ม.1 | 1 |
5294 | แม่มอกวิทยา | 2469 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ ปิงคำ | ม.1 | 1 |
5295 | แม่มอกวิทยา | 2470 | เด็กชายดิศรณ์ ดวงแก้ว | ม.1 | 1 |
5296 | แม่มอกวิทยา | 2323 | เด็กชายเจนณรงค์ ปีหลวง | ม.1 | 1 |
5297 | แม่มอกวิทยา | 2318 | เด็กชายกรวิก อินต๊ะพันธุ์ | ม.1 | 1 |
5298 | แม่มอกวิทยา | 2319 | เด็กชายอิทธิชัย อินนวล | ม.1 | 1 |
5299 | แม่มอกวิทยา | 2321 | เด็กชายยอดพล ทิดบุญตา | ม.1 | 1 |
5300 | แม่มอกวิทยา | 2471 | เด็กหญิงจันทิมา ยะมา | ม.1 | 1 |
5301 | แม่มอกวิทยา | 2345 | เด็กหญิงณัฐวดี พรมเวียง | ม.1 | 1 |
5302 | แม่มอกวิทยา | 2472 | เด็กหญิงวิรัญพัชร ยะสุนทร | ม.1 | 1 |
5303 | แม่มอกวิทยา | 2329 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ เครือชัยแก้ว | ม.1 | 1 |
5304 | แม่มอกวิทยา | 2327 | เด็กหญิงอัญสริตา ปิงทิ | ม.1 | 1 |
5305 | แม่มอกวิทยา | 2445 | เด็กชายมงคล บรรดาศักดิ์ | ม.2 | 1 |
5306 | แม่มอกวิทยา | 2443 | เด็กชายธวีรัชต์ นุ่มพูล | ม.2 | 1 |
5307 | แม่มอกวิทยา | 2444 | เด็กชายธีรเดช สุริยะวงศ์ | ม.2 | 1 |
5308 | แม่มอกวิทยา | 2442 | เด็กชายฐิติวัสส์ ใหม่แก้ว | ม.2 | 1 |
5309 | แม่มอกวิทยา | 2307 | เด็กชายภูเวท กัญญาสาย | ม.2 | 1 |
5310 | แม่มอกวิทยา | 2446 | เด็กชายอัศวิน ทองสร้อย | ม.2 | 1 |
5311 | แม่มอกวิทยา | 2447 | เด็กหญิงปาริชาติ คำภิโร | ม.2 | 1 |
5312 | แม่มอกวิทยา | 2310 | เด็กหญิงเอมฤดี อ่อนพูล | ม.2 | 1 |
5313 | แม่มอกวิทยา | 2450 | เด็กหญิงอินทิรา คำอินทร์ | ม.2 | 1 |
5314 | แม่มอกวิทยา | 2448 | เด็กหญิงมุฑิตา พลนา | ม.2 | 1 |
5315 | แม่มอกวิทยา | 2311 | เด็กหญิงปทิตตา มนทาน้อย | ม.2 | 1 |
5316 | แม่มอกวิทยา | 2449 | เด็กหญิงอรวรรณ พิทักษ์ชัยวัฒนา | ม.2 | 1 |
5317 | แม่มอกวิทยา | 2453 | เด็กชายรัตพีพัตร์ พุ่มจันทร์ | ม.3 | 1 |
5318 | แม่มอกวิทยา | 2425 | เด็กชายทัศไนย บุญศรี | ม.3 | 1 |
5319 | แม่มอกวิทยา | 2429 | เด็กชายวัชราชัย ศรีจันทร์ | ม.3 | 1 |
5320 | แม่มอกวิทยา | 2287 | เด็กชายณภัทร อินนวล | ม.3 | 1 |
5321 | แม่มอกวิทยา | 2386 | เด็กชายวิสุทธิ์ สุภมาตรา | ม.3 | 1 |
5322 | แม่มอกวิทยา | 2422 | เด็กชายกนกพล ชุมภู | ม.3 | 1 |
5323 | แม่มอกวิทยา | 2290 | เด็กชายพงศภัค กันทะวงศ์ | ม.3 | 1 |
5324 | แม่มอกวิทยา | 2451 | เด็กชายทัศน์พล เปรมมะโน | ม.3 | 1 |
5325 | แม่มอกวิทยา | 2427 | เด็กชายอภิสิทธิ์ เกตุอานนท์ | ม.3 | 1 |
5326 | แม่มอกวิทยา | 2424 | เด็กชายชินวุฒิ พิมมะสาร | ม.3 | 1 |
5327 | แม่มอกวิทยา | 2426 | เด็กชายเปรมปรีชา กระบาย | ม.3 | 1 |
5328 | แม่มอกวิทยา | 2380 | เด็กชายธนภัทร แก้วนรสิงห์ | ม.3 | 1 |
5329 | แม่มอกวิทยา | 2423 | เด็กชายจักรกฤษ เหลืองใย | ม.3 | 1 |
5330 | แม่มอกวิทยา | 2292 | เด็กชายศราวิน จูบรรจง | ม.3 | 1 |
5331 | แม่มอกวิทยา | 2295 | เด็กหญิงนภัสนันทร์ เครือแก้ว | ม.3 | 1 |
5332 | แม่มอกวิทยา | 2473 | นางสาวพิริภรณ์ ทิพย์แก้ว | ม.3 | 1 |
5333 | แม่มอกวิทยา | 2297 | เด็กหญิงวิชานาถ นามวงศ์ | ม.3 | 1 |
5334 | แม่มอกวิทยา | 2294 | เด็กหญิงทวีพร ปิงทิ | ม.3 | 1 |
5335 | แม่มอกวิทยา | 2293 | เด็กหญิงณญาดา ป้อชุมภู | ม.3 | 1 |
5336 | แม่มอกวิทยา | 2298 | เด็กหญิงอินอร อินศรีธัญ | ม.3 | 1 |
5337 | แม่มอกวิทยา | 2457 | เด็กชายณัฏฐกิตติ์ สกุลณี | อ.2 | 1 |
5338 | แม่มอกวิทยา | 2456 | เด็กชายจิรภัทร ริดจันทร์ | อ.2 | 1 |
5339 | แม่มอกวิทยา | 2455 | เด็กชายกริดตนัย อุ่นอ้าย | อ.2 | 1 |
5340 | แม่มอกวิทยา | 2458 | เด็กชายพิพัฒน์ มาใชย | อ.2 | 1 |
5341 | แม่มอกวิทยา | 2459 | เด็กชายเมษา ทิพย์แก้ว | อ.2 | 1 |
5342 | แม่มอกวิทยา | 2454 | เด็กชายกฤฏิญกรณ์ พันธุ์หอม | อ.2 | 1 |
5343 | แม่มอกวิทยา | 2460 | เด็กชายรัชพล เตชะบุตร | อ.2 | 1 |
5344 | แม่มอกวิทยา | 2464 | เด็กหญิงวรรณวิสา ใจปวน | อ.2 | 1 |
5345 | แม่มอกวิทยา | 2462 | เด็กหญิงณัฐพร โนพิชัย | อ.2 | 1 |
5346 | แม่มอกวิทยา | 3463 | เด็กหญิงปพิชญา ศรีวิชัยแก้ว | อ.2 | 1 |
5347 | แม่มอกวิทยา | 2461 | เด็กหญิงณฐิตา นามเล็ก | อ.2 | 1 |
5348 | แม่มอกวิทยา | 2432 | เด็กชายชาญชัย ชมภูชัยเกิด | อ.3 | 1 |
5349 | แม่มอกวิทยา | 2437 | เด็กชายภาคิน สุภามาตรา | อ.3 | 1 |
5350 | แม่มอกวิทยา | 2433 | เด็กชายณัฐกรณ์ นามเล็ก | อ.3 | 1 |
5351 | แม่มอกวิทยา | 2436 | เด็กชายธีร์วศิษฐ์ เครือแก้ว | อ.3 | 1 |
5352 | แม่มอกวิทยา | 2434 | เด็กชายณัฐดนัย พลอะชม | อ.3 | 1 |
5353 | แม่มอกวิทยา | 2435 | เด็กชายธนภัทร แลกน | อ.3 | 1 |
5354 | แม่มอกวิทยา | 2438 | เด็กชายภาสกร มาใชย | อ.3 | 1 |
5355 | แม่มอกวิทยา | 2452 | เด็กหญิงธัญรัตน์ กัญญาสาย | อ.3 | 1 |
5356 | แม่มอกวิทยา | 2440 | เด็กหญิงพิมพ์พิชญ์ชา ปิมลื้อ | อ.3 | 1 |
5357 | แม่มอกวิทยา | 2439 | เด็กหญิงณัฐฐานิชา อินศรี | อ.3 | 1 |
5358 | แม่มอกวิทยา | 2413 | เด็กชายกันตภณ จะเรเก | ป.1 | 1 |
5359 | แม่มอกวิทยา | 2416 | เด็กชายอนุรักษ์ เววา | ป.1 | 1 |
5360 | แม่มอกวิทยา | 2415 | เด็กชายภัทรพล สังฆมาศ | ป.1 | 1 |
5361 | แม่มอกวิทยา | 2465 | เด็กหญิงชนัญชิดา ศรีวิชัย | ป.1 | 1 |
5362 | แม่มอกวิทยา | 2418 | เด็กหญิงจิภาดา ปิมลื้อ | ป.1 | 1 |
5363 | แม่มอกวิทยา | 2419 | เด็กหญิงเบญญาภา ไชยมงคล | ป.1 | 1 |
5364 | แม่มอกวิทยา | 2417 | เด็กหญิงกรวรรณ เทือกจันทร์คำ | ป.1 | 1 |
5365 | แม่มอกวิทยา | 2394 | เด็กชายอิทธิกร สกุลณี | ป.2 | 1 |
5366 | แม่มอกวิทยา | 2441 | เด็กชายทีชากร กิจสวัสดิ์ | ป.2 | 1 |
5367 | แม่มอกวิทยา | 2389 | เด็กชายพชร ทิดบุญตา | ป.2 | 1 |
5368 | แม่มอกวิทยา | 2390 | เด็กชายพัชรพล ศรีโปฎก | ป.2 | 1 |
5369 | แม่มอกวิทยา | 2392 | เด็กชายวัชรพล ราษฎร์หาญ | ป.2 | 1 |
5370 | แม่มอกวิทยา | 2391 | เด็กชายภูมิรพี ปิมลื้อ | ป.2 | 1 |
5371 | แม่มอกวิทยา | 2395 | เด็กชายเอกภวิษย์ อินนวล | ป.2 | 1 |
5372 | แม่มอกวิทยา | 2393 | เด็กชายศุภวิชญ์ แก้วเรือง | ป.2 | 1 |
5373 | แม่มอกวิทยา | 2388 | เด็กชายณัฐนนท์ วงศ์สุทะ | ป.2 | 1 |
5374 | แม่มอกวิทยา | 2387 | เด็กชายชนาธิป ชัยตา | ป.2 | 1 |
5375 | แม่มอกวิทยา | 2466 | เด็กหญิงจิราภรณ์ อินนวล | ป.2 | 1 |
5376 | แม่มอกวิทยา | 2399 | เด็กหญิงพาขวัญ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
5377 | แม่มอกวิทยา | 2396 | เด็กหญิงกนกวรรณ สลักเพ็ชร | ป.2 | 1 |
5378 | แม่มอกวิทยา | 2400 | เด็กหญิงวิรินทร์ธิดา เมืองแก้ว | ป.2 | 1 |
5379 | แม่มอกวิทยา | 2397 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ชายเมือง | ป.2 | 1 |
5380 | แม่มอกวิทยา | 2398 | เด็กหญิงฎีป์ ปิยะศรัณย์วง | ป.2 | 1 |
5381 | แม่มอกวิทยา | 2381 | เด็กชายนันทพงศ์ สุภามาตรา | ป.3 | 1 |
5382 | แม่มอกวิทยา | 2382 | เด็กหญิงกนกพร ปิงทิ | ป.3 | 1 |
5383 | แม่มอกวิทยา | 2384 | เด็กหญิงคุณัญญา คำโคตสูน | ป.3 | 1 |
5384 | แม่มอกวิทยา | 2383 | เด็กหญิงกวินธิดา ปิงธิ | ป.3 | 1 |
5385 | แม่มอกวิทยา | 2385 | เด็กหญิงณัฐชวัล อิ่นแก้ว | ป.3 | 1 |
5386 | แม่มอกวิทยา | 2359 | เด็กชายจิระเดช เอ. ออสกัสติน | ป.4 | 1 |
5387 | แม่มอกวิทยา | 2430 | เด็กชายเจษฎา จูงาม | ป.4 | 1 |
5388 | แม่มอกวิทยา | 2356 | เด็กชายคุณภัทร ติ๊บแก้ว | ป.4 | 1 |
5389 | แม่มอกวิทยา | 2360 | เด็กชายเตชิต สอนศรี | ป.4 | 1 |
5390 | แม่มอกวิทยา | 2361 | เด็กชายพีระวิชญ์ อังกาบกิ่ง | ป.4 | 1 |
5391 | แม่มอกวิทยา | 2357 | เด็กชายธนคุณ ทิพย์แก้ว | ป.4 | 1 |
5392 | แม่มอกวิทยา | 2358 | เด็กชายสิโรฒม์ สุขเกษม | ป.4 | 1 |
5393 | แม่มอกวิทยา | 2363 | เด็กหญิงสุชานันท์ สายเขียว | ป.4 | 1 |
5394 | แม่มอกวิทยา | 2362 | เด็กหญิงนราวดี พรมเวียง | ป.4 | 1 |
5395 | แม่มอกวิทยา | 2364 | เด็กหญิงพิมพิกา ทิดบุญตา | ป.4 | 1 |
5396 | แม่มอกวิทยา | 2365 | เด็กหญิงปพิชญา นวคุณสุนทร | ป.4 | 1 |
5397 | แม่มอกวิทยา | 2420 | เด็กหญิงจิดาภา ปิมลื้อ | ป.4 | 1 |
5398 | แม่มอกวิทยา | 2347 | เด็กชายภัสกร ศิริศุข | ป.5 | 1 |
5399 | แม่มอกวิทยา | 2467 | เด็กชายพฤกษา หาดไธสง | ป.5 | 1 |
5400 | แม่มอกวิทยา | 2349 | เด็กชายนัทธพงศ์ วงศ์ถาติ๊บ | ป.5 | 1 |
5401 | แม่มอกวิทยา | 2351 | เด็กชายสุกฤษฏิ์ ใจปวน | ป.5 | 1 |
5402 | แม่มอกวิทยา | 2421 | เด็กชายเอกณภัทณ์ อุตตะโม | ป.5 | 1 |
5403 | แม่มอกวิทยา | 2346 | เด็กชายเกียรติภูมิ มูลป้อ | ป.5 | 1 |
5404 | แม่มอกวิทยา | 2468 | เด็กหญิงจิราภา อินนวล | ป.5 | 1 |
5405 | แม่มอกวิทยา | 2354 | เด็กหญิงพัชรพร แฉ่งสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
5406 | แม่มอกวิทยา | 2352 | เด็กหญิงศิริรัตน์ ศรีวิชัยวงศ์ | ป.5 | 1 |
5407 | แม่มอกวิทยา | 2353 | เด็กหญิงศิรินาถ เทือกจันทร์คำ | ป.5 | 1 |
5408 | แม่มอกวิทยา | 2338 | เด็กชายศุภสัณห์ เจริญยิ่ง | ป.6 | 1 |
5409 | แม่มอกวิทยา | 2337 | เด็กชายณวัฒน์ อินนวล | ป.6 | 1 |
5410 | แม่มอกวิทยา | 2401 | เด็กชายบวรภัค ทิพย์แก้ว | ป.6 | 1 |
5411 | แม่มอกวิทยา | 2366 | เด็กชายพชรพล แสนจู | ป.6 | 1 |
5412 | แม่มอกวิทยา | 2336 | เด็กชายชินภัทร หลักนาราม | ป.6 | 1 |
5413 | แม่มอกวิทยา | 2367 | เด็กหญิงชาลิสา เพ็ชรราม | ป.6 | 1 |
5414 | แม่มอกวิทยา | 2339 | เด็กหญิงนันทัชพร อุตตโม | ป.6 | 1 |
5415 | แม่มอกวิทยา | 2273 | เด็กหญิงพรทิวา ทิพย์แก้ว | ป.6 | 1 |
5416 | แม่มอกวิทยา | 2340 | เด็กหญิงธิดารัตน์ สุภามาตรา | ป.6 | 1 |
5417 | แม่มอกวิทยา | 2320 | เด็กชายธัญฐณัฐ เมืองแดง | ม.1 | 1 |
5418 | แม่มอกวิทยา | 2322 | เด็กชายยุทธศาสตร์ ทิพย์แก้ว | ม.1 | 1 |
5419 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1379 | เด็กชายวีรชิต วงศ์อ้าย | อ.2 | 1 |
5420 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1378 | เด็กชายธนาธิป กันยะมูล | อ.2 | 1 |
5421 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1380 | เด็กหญิงชลกร เครือชัยแก้ว | อ.2 | 1 |
5422 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1375 | เด็กชายธีรวัฒน์ อินต๊ะจันทร์ | อ.2 | 1 |
5423 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1376 | เด็กชายคุณากร อุ่นสุข | อ.2 | 1 |
5424 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1377 | เด็กชายนภัทร เครือต้าว | อ.2 | 1 |
5425 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1381 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ อินศรี | อ.2 | 1 |
5426 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1383 | เด็กหญิงณัฎฐนิชา วันดีรัตน์ | อ.2 | 1 |
5427 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1363 | เด็กชายวีรภัทร ทิพสอน | อ.3 | 1 |
5428 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1367 | เด็กชายณธสิทธิ์ หลงแหลง | อ.3 | 1 |
5429 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1368 | เด็กชายบุญฤทธิ์ บุญงาม | อ.3 | 1 |
5430 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1365 | เด็กชายปกป้อง ศรีงาม | อ.3 | 1 |
5431 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1366 | เด็กชายพชรพล ทิพย์สอน | อ.3 | 1 |
5432 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1364 | เด็กชายหิรัญ ศรีโวหะ | อ.3 | 1 |
5433 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1369 | เด็กหญิงนภิสา เลี่ยงไชย | อ.3 | 1 |
5434 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1370 | เด็กหญิงภัณฑิรา มูลรัตน์ | อ.3 | 1 |
5435 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1371 | เด็กหญิงเมษา กตัญญูเกิดผล | อ.3 | 1 |
5436 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1343 | เด็กชายภาคิน วิชัยคำ | ป.1 | 1 |
5437 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1351 | เด็กชายณฐภัทร วงศ์อินทร์ | ป.1 | 1 |
5438 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1348 | เด็กชายธีระพงษ์ วังคีรี | ป.1 | 1 |
5439 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1345 | เด็กชายนันทพงศ์ คงสุข | ป.1 | 1 |
5440 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1384 | เด็กชายธนโชติ ไชยชนะ | ป.1 | 1 |
5441 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1347 | เด็กชายรพีภัทร เครือต้าว | ป.1 | 1 |
5442 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1346 | เด็กชายนนทพัทธ์ อนุมะ | ป.1 | 1 |
5443 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1344 | เด็กชายเตชินท์ กิกลิ้ง | ป.1 | 1 |
5444 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1349 | เด็กชายชัชวาล ทองสร้อย | ป.1 | 1 |
5445 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1350 | เด็กชายจิตติพัฒน์ สังเกตุใจ | ป.1 | 1 |
5446 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1354 | เด็กหญิงนิภัสริน ศรีคำดี | ป.1 | 1 |
5447 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1356 | เด็กหญิงฐิดายุ อินผูก | ป.1 | 1 |
5448 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1355 | เด็กหญิงสุรินทร์ญา วรรณสุภา | ป.1 | 1 |
5449 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1357 | เด็กหญิงรัณรดา ไชยปัญญา | ป.1 | 1 |
5450 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1353 | เด็กหญิงสุพิชญา ยอดแก้ว | ป.1 | 1 |
5451 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1358 | เด็กหญิงณดา จันทร์แสง | ป.1 | 1 |
5452 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1352 | เด็กหญิงกมลทิพย์ หลงแหลง | ป.1 | 1 |
5453 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1333 | เด็กชายณัฐภัทร คำวาส | ป.2 | 1 |
5454 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1335 | เด็กชายสรสิช ทิพย์แก้ว | ป.2 | 1 |
5455 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1334 | เด็กชายเกียรติชัย มะโนปิง | ป.2 | 1 |
5456 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1332 | เด็กชายจักรกภัทธ เลี่ยงไชย | ป.2 | 1 |
5457 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1337 | เด็กหญิงอรญา บุตรวัง | ป.2 | 1 |
5458 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1338 | เด็กหญิงกฤติญากร ยองจา | ป.2 | 1 |
5459 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1336 | เด็กหญิงปุณยวีร์ อินผูก | ป.2 | 1 |
5460 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1340 | เด็กหญิงศุทธินี ชัยสุทธิ | ป.2 | 1 |
5461 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1339 | เด็กหญิงอัษฎาพร ศรีวิใจลำพัน | ป.2 | 1 |
5462 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1326 | เด็กชายภควุฒิ ปัญญาเจ็ก | ป.3 | 1 |
5463 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1322 | เด็กชายธนกฤต กันทะปา | ป.3 | 1 |
5464 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1324 | เด็กชายภาคิน อินหมู | ป.3 | 1 |
5465 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1323 | เด็กชายพชร ทิพย์สอน | ป.3 | 1 |
5466 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1330 | เด็กชายจิรายุ อ่อนอุทัย | ป.3 | 1 |
5467 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1327 | เด็กชายธวัชชัย เครือต้าว | ป.3 | 1 |
5468 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1373 | เด็กชายภาคิน อินลายศ | ป.3 | 1 |
5469 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1328 | เด็กหญิงวรัชญาน์ ไชยปัญญา | ป.3 | 1 |
5470 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1361 | เด็กชายชิษณุชา กันยะมูล | ป.4 | 1 |
5471 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1301 | เด็กชายธนกฤต ปวงแก้ว | ป.4 | 1 |
5472 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1302 | เด็กชายพีรพัฒน์ เครือต้าว | ป.4 | 1 |
5473 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1307 | เด็กชายทักษ์ดนัย ภูกองไชย | ป.4 | 1 |
5474 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1304 | เด็กชายวุฒิกร สุขสัมพันธ์ | ป.4 | 1 |
5475 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1306 | เด็กชายธนวัฒน์ พรหมแก้ว | ป.4 | 1 |
5476 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1318 | เด็กหญิงลักษิกา สังเกตุใจ | ป.4 | 1 |
5477 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1312 | เด็กหญิงอลิสรา ประพันธ์ | ป.4 | 1 |
5478 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1317 | เด็กหญิงเบญจมาศ ทิพย์แก้ว | ป.4 | 1 |
5479 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1313 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส พันลำเนา | ป.4 | 1 |
5480 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1316 | เด็กหญิงสุพรรษา ทิพย์ประดิษฐ์ | ป.4 | 1 |
5481 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1310 | เด็กหญิงเสาวลักษณ์ อินทร์พระยา | ป.4 | 1 |
5482 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1311 | เด็กหญิงสรัลลักษณ์ ปุ๊ดหนอย | ป.4 | 1 |
5483 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1297 | เด็กชายธันวา โปนา | ป.5 | 1 |
5484 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1282 | เด็กชายอภิวัต บุตรวัง | ป.5 | 1 |
5485 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1374 | เด็กชายธณเดช ปิงทิ | ป.5 | 1 |
5486 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1331 | เด็กชายกิตติพงศ์ ธงซิว | ป.5 | 1 |
5487 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1283 | เด็กชายภูมิภัช ร่องพืช | ป.5 | 1 |
5488 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1281 | เด็กชายนันทกร ยอดวันดี | ป.5 | 1 |
5489 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1290 | เด็กหญิงกิ่งกานดา เมืองแดง | ป.5 | 1 |
5490 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1287 | เด็กหญิงทิฆัมพร แสนใจอิ | ป.5 | 1 |
5491 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1289 | เด็กหญิงธนรัตน์ ปินตาจันทร์ | ป.5 | 1 |
5492 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1293 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา เพ็งพุ่ม | ป.5 | 1 |
5493 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1292 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ หลงแหลง | ป.5 | 1 |
5494 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1288 | เด็กหญิงวรปภา นาหลวง | ป.5 | 1 |
5495 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1291 | เด็กหญิงแก้วกัญญา เมืองแดง | ป.5 | 1 |
5496 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1280 | เด็กชายภานุวัฒน์ ใจบุญ | ป.6 | 1 |
5497 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1284 | เด็กชายธีรพงษ์ วงศ์หาร | ป.6 | 1 |
5498 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1320 | เด็กชายธีรภัทร์ พันธุ์แตง | ป.6 | 1 |
5499 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1266 | เด็กชายสุนัย จาแก้ว | ป.6 | 1 |
5500 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1268 | เด็กชายนพดนัย ทิพย์แก้ว | ป.6 | 1 |
5501 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1286 | เด็กชายปรีชาพล พิทักษ์ชัยวัฒนา | ป.6 | 1 |
5502 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1279 | เด็กชายจักรชัย ศรีพรม | ป.6 | 1 |
5503 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1267 | เด็กชายสุรศักดิ์ ใจช่วย | ป.6 | 1 |
5504 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1273 | เด็กหญิงนริสรา วิลาวรรณ์ | ป.6 | 1 |
5505 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1272 | เด็กหญิงวริสรา วิลาวรรณ์ | ป.6 | 1 |
5506 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1270 | เด็กหญิงธัญญานุช กันทะหาญ | ป.6 | 1 |
5507 | บ้านกุ่มเนิ้งใต้ | 1269 | เด็กหญิงฐานรัตน์ แก้วผาบ | ป.6 | 1 |
5508 | บ้านสะพานหิน | 1167 | เด็กชายอดิเทพ อ่อนมี | อ.2 | 1 |
5509 | บ้านสะพานหิน | 1164 | เด็กชายมัลคอล์ม ลอว์รี มณีวงศ์ | อ.2 | 1 |
5510 | บ้านสะพานหิน | 1165 | เด็กชายยศกร วงศ์ธิ | อ.2 | 1 |
5511 | บ้านสะพานหิน | 1166 | เด็กชายศราวุฒิ ปิยชัยวงศ์ | อ.2 | 1 |
5512 | บ้านสะพานหิน | 1169 | เด็กหญิงนิษฐ์ชิตา ภักดี | อ.2 | 1 |
5513 | บ้านสะพานหิน | 1172 | เด็กหญิงศุภัชญา ศิริจันทร์ | อ.2 | 1 |
5514 | บ้านสะพานหิน | 1171 | เด็กหญิงลักขิตา ศรีวิชัย | อ.2 | 1 |
5515 | บ้านสะพานหิน | 1170 | เด็กหญิงศิรประภา ทิพสิน | อ.2 | 1 |
5516 | บ้านสะพานหิน | 1173 | เด็กหญิงเอญารินทร์ ดิษฐบรรจง | อ.2 | 1 |
5517 | บ้านสะพานหิน | 1168 | เด็กชายเกสร อินใจ | อ.2 | 1 |
5518 | บ้านสะพานหิน | 1158 | เด็กชายอาชวิน ขรวงศ์ | อ.3 | 1 |
5519 | บ้านสะพานหิน | 1157 | เด็กชายพนธกร ปุ๊ดจินะ | อ.3 | 1 |
5520 | บ้านสะพานหิน | 1155 | เด็กชายฉัตรพร แสนประเสริฐ | อ.3 | 1 |
5521 | บ้านสะพานหิน | 1159 | เด็กชายอิสริยพงษ์ สกุลรุ่งอรุณ | อ.3 | 1 |
5522 | บ้านสะพานหิน | 1156 | เด็กชายปุญชรัศนิ์ มาราพงษ์ | อ.3 | 1 |
5523 | บ้านสะพานหิน | 1153 | เด็กหญิงศุภธิดา พรฤทธิคุณ | อ.3 | 1 |
5524 | บ้านสะพานหิน | 1162 | เด็กหญิงสุภัสสรา ชุมภูยศ | อ.3 | 1 |
5525 | บ้านสะพานหิน | 1160 | เด็กหญิงลินลดา ใหม่วงค์ | อ.3 | 1 |
5526 | บ้านสะพานหิน | 1161 | เด็กหญิงสุภัทรตา ยศแปง | อ.3 | 1 |
5527 | บ้านสะพานหิน | 1143 | เด็กชายวีรพล บุญสระ | ป.1 | 1 |
5528 | บ้านสะพานหิน | 1145 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ แสนคุณเมือง | ป.1 | 1 |
5529 | บ้านสะพานหิน | 1144 | เด็กชายศิริมงคล นักสิทธ์ | ป.1 | 1 |
5530 | บ้านสะพานหิน | 1140 | เด็กชายนภัสนันท์ หมื่นทะวงศ์ | ป.1 | 1 |
5531 | บ้านสะพานหิน | 1138 | เด็กชายทินกร มีสัตย์ | ป.1 | 1 |
5532 | บ้านสะพานหิน | 1137 | เด็กชายทินกร ทบเทิบ | ป.1 | 1 |
5533 | บ้านสะพานหิน | 1139 | เด็กชายธีระพงศ์ ติ๊บแสน | ป.1 | 1 |
5534 | บ้านสะพานหิน | 1142 | เด็กชายรณพีร์ ใหม่วงค์ | ป.1 | 1 |
5535 | บ้านสะพานหิน | 1141 | เด็กชายนฤดล ทรัพย์สิน | ป.1 | 1 |
5536 | บ้านสะพานหิน | 1154 | เด็กหญิงธิดารัตน์ เครือคำมูล | ป.1 | 1 |
5537 | บ้านสะพานหิน | 1146 | เด็กหญิงกวินทิพย์ วงค์แพทย์ | ป.1 | 1 |
5538 | บ้านสะพานหิน | 1147 | เด็กหญิงณัฐพร ดิษฐบรรจง | ป.1 | 1 |
5539 | บ้านสะพานหิน | 1150 | เด็กหญิงพรรณธร บุญทอง | ป.1 | 1 |
5540 | บ้านสะพานหิน | 1148 | เด็กหญิงนราธิป ยะโพ | ป.1 | 1 |
5541 | บ้านสะพานหิน | 1151 | เด็กหญิงรวินท์นิภา คำวงศ์เปี้ย | ป.1 | 1 |
5542 | บ้านสะพานหิน | 1163 | เด็กหญิงปิญดา นวลใย | ป.1 | 1 |
5543 | บ้านสะพานหิน | 1124 | เด็กชายภูมิกิตติ์ ปิงธิ | ป.2 | 1 |
5544 | บ้านสะพานหิน | 1126 | เด็กชายพัชรพงษ์ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
5545 | บ้านสะพานหิน | 1128 | เด็กชายนิธิเดชน์ ภักดี | ป.2 | 1 |
5546 | บ้านสะพานหิน | 1104 | เด็กชายธาราธร จันเลา | ป.2 | 1 |
5547 | บ้านสะพานหิน | 1125 | เด็กชายภาคิน นุกุลวงษ์ | ป.2 | 1 |
5548 | บ้านสะพานหิน | 1127 | เด็กชายธนาการ บัวเขียว | ป.2 | 1 |
5549 | บ้านสะพานหิน | 1129 | เด็กหญิงนัทธ์หทัย ระมะโน | ป.2 | 1 |
5550 | บ้านสะพานหิน | 1131 | เด็กหญิงกัญญวรา ต้อนรับ | ป.2 | 1 |
5551 | บ้านสะพานหิน | 1134 | เด็กหญิงณัฐรินีย์ วงศ์ดาว | ป.2 | 1 |
5552 | บ้านสะพานหิน | 1119 | เด็กหญิงรุ่งนฐา มั่นภักดี | ป.2 | 1 |
5553 | บ้านสะพานหิน | 1132 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ต้อนรับ | ป.2 | 1 |
5554 | บ้านสะพานหิน | 1130 | เด็กหญิงพัชญ์ทิตา หล้าปวงคำ | ป.2 | 1 |
5555 | บ้านสะพานหิน | 1107 | เด็กชายรณพีร์ วงศ์ดาว | ป.3 | 1 |
5556 | บ้านสะพานหิน | 1103 | เด็กชายศักดิธัช อุตส่าห์ | ป.3 | 1 |
5557 | บ้านสะพานหิน | 1111 | เด็กชายนันทพงศ์ เครือไชยแก้ว | ป.3 | 1 |
5558 | บ้านสะพานหิน | 1110 | เด็กชายพีระวิทย์ จอมแก้ว | ป.3 | 1 |
5559 | บ้านสะพานหิน | 1112 | เด็กชายธนัทธราทร บูรณะกิติ | ป.3 | 1 |
5560 | บ้านสะพานหิน | 1106 | เด็กชายแสนภูมิ โพธิ์สูงเนิน | ป.3 | 1 |
5561 | บ้านสะพานหิน | 1105 | เด็กชายมนัญชัย จันดอก | ป.3 | 1 |
5562 | บ้านสะพานหิน | 1109 | เด็กชายธีรเทพ สมศรี | ป.3 | 1 |
5563 | บ้านสะพานหิน | 1108 | เด็กชายปัณณทัต หินเพชร | ป.3 | 1 |
5564 | บ้านสะพานหิน | 1120 | เด็กหญิงพรรณ์นภา วงค์ษา | ป.3 | 1 |
5565 | บ้านสะพานหิน | 1122 | เด็กหญิงเนตรดาว วงศ์ษาสุข | ป.3 | 1 |
5566 | บ้านสะพานหิน | 1121 | เด็กหญิงวรปภา ปานรอด | ป.3 | 1 |
5567 | บ้านสะพานหิน | 1117 | เด็กหญิงพัชรี ไหวแก้ว | ป.3 | 1 |
5568 | บ้านสะพานหิน | 1118 | เด็กหญิงบุษย์น้ำเพชร บำรุงจิต | ป.3 | 1 |
5569 | บ้านสะพานหิน | 1116 | เด็กหญิงณัฎชรินทร์ญา กาวิน | ป.3 | 1 |
5570 | บ้านสะพานหิน | 1123 | เด็กหญิงภัทรศญา ไชยยา | ป.3 | 1 |
5571 | บ้านสะพานหิน | 1114 | เด็กหญิงมนัสนันท์ สุริยะคำ | ป.3 | 1 |
5572 | บ้านสะพานหิน | 1092 | เด็กชายรัตนพล สุริยะคำ | ป.4 | 1 |
5573 | บ้านสะพานหิน | 1091 | เด็กชายรัชตะ เครืออุ่น | ป.4 | 1 |
5574 | บ้านสะพานหิน | 1174 | เด็กชายภูวเดช จูมวงค์ | ป.4 | 1 |
5575 | บ้านสะพานหิน | 1086 | เด็กชายชินดนัย คำหน่อ | ป.4 | 1 |
5576 | บ้านสะพานหิน | 1090 | เด็กชายบุณยกรณ์ บุญทอง | ป.4 | 1 |
5577 | บ้านสะพานหิน | 1093 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ วงศ์สุกสี | ป.4 | 1 |
5578 | บ้านสะพานหิน | 1061 | เด็กชายภูรินท์ เมืองมูล | ป.4 | 1 |
5579 | บ้านสะพานหิน | 1088 | เด็กชายจักรินทร์ อินนวล | ป.4 | 1 |
5580 | บ้านสะพานหิน | 1067 | เด็กชายธนากรณ์ ลาลูน | ป.4 | 1 |
5581 | บ้านสะพานหิน | 1099 | เด็กหญิงปภัชญา แก้วเรือง | ป.4 | 1 |
5582 | บ้านสะพานหิน | 1003 | เด็กหญิงอินทิรา เครือแหยม | ป.4 | 1 |
5583 | บ้านสะพานหิน | 1101 | เด็กหญิงโยษิตา อ่อนมี | ป.4 | 1 |
5584 | บ้านสะพานหิน | 1005 | เด็กหญิงกรรณิกา ติ๊บแก้ว | ป.4 | 1 |
5585 | บ้านสะพานหิน | 1100 | เด็กหญิงพรนิชา ก้างกีลี | ป.4 | 1 |
5586 | บ้านสะพานหิน | 1096 | เด็กหญิงเปรมฤทัย ชัยวังปัน | ป.4 | 1 |
5587 | บ้านสะพานหิน | 1102 | เด็กหญิงพิมพ์ชญา ยาวิชัย | ป.4 | 1 |
5588 | บ้านสะพานหิน | 1175 | เด็กหญิงกนกกร อินใจ | ป.4 | 1 |
5589 | บ้านสะพานหิน | 1094 | เด็กหญิงวรัณปภา ปานรอด | ป.4 | 1 |
5590 | บ้านสะพานหิน | 1176 | เด็กหญิงซาฮาน่า เดชฤทธิ์ | ป.4 | 1 |
5591 | บ้านสะพานหิน | 1097 | เด็กหญิงพรสวรรค์ คำเขียว | ป.4 | 1 |
5592 | บ้านสะพานหิน | 1098 | เด็กหญิงมนตกานต์ เครือแจ้ | ป.4 | 1 |
5593 | บ้านสะพานหิน | 1064 | เด็กชายพัชรพล ศรีอิ่นแก้ว | ป.5 | 1 |
5594 | บ้านสะพานหิน | 1069 | เด็กชายเจษฎา เตชะบุตร | ป.5 | 1 |
5595 | บ้านสะพานหิน | 1065 | เด็กชายธราเทพ จันเลา | ป.5 | 1 |
5596 | บ้านสะพานหิน | 1070 | เด็กชายนิชคุณ เครือชัยแก้ว | ป.5 | 1 |
5597 | บ้านสะพานหิน | 1066 | เด็กชายปรัชญา วงค์เรือง | ป.5 | 1 |
5598 | บ้านสะพานหิน | 1068 | เด็กชายนำโชค เทวะจา | ป.5 | 1 |
5599 | บ้านสะพานหิน | 1081 | เด็กหญิงวราภรณ์ วงศ์กัน | ป.5 | 1 |
5600 | บ้านสะพานหิน | 1072 | เด็กหญิงปานณฌา ไกรมุ่ย | ป.5 | 1 |
5601 | บ้านสะพานหิน | 1076 | เด็กหญิงยิ่งลักษณ์ คำหล้า | ป.5 | 1 |
5602 | บ้านสะพานหิน | 1084 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ปงปินตา | ป.5 | 1 |
5603 | บ้านสะพานหิน | 1082 | เด็กหญิงปานรพี สุริยะ | ป.5 | 1 |
5604 | บ้านสะพานหิน | 1071 | เด็กหญิงรัญชิดา วงศ์ดาว | ป.5 | 1 |
5605 | บ้านสะพานหิน | 1083 | เด็กหญิงนหทัย อุตส่าห์ | ป.5 | 1 |
5606 | บ้านสะพานหิน | 1075 | เด็กหญิงณัฎฐกานต์ บุญญาทวี | ป.5 | 1 |
5607 | บ้านสะพานหิน | 1077 | เด็กหญิงรักษิตา โคตรวงษ์ | ป.5 | 1 |
5608 | บ้านสะพานหิน | 1046 | เด็กชายปุรเชษฐ์ จันดอก | ป.6 | 1 |
5609 | บ้านสะพานหิน | 1050 | เด็กชายภานุสรณ์ รื่นนุสาน | ป.6 | 1 |
5610 | บ้านสะพานหิน | 1044 | เด็กชายอนุชิต ตันทิพย์ | ป.6 | 1 |
5611 | บ้านสะพานหิน | 1043 | เด็กชายนคเรศ ติ๊บปราบ | ป.6 | 1 |
5612 | บ้านสะพานหิน | 1045 | เด็กชายภูธเนศ วงศ์ดี | ป.6 | 1 |
5613 | บ้านสะพานหิน | 1048 | เด็กชายณัฐวุฒิ มะโนสอน | ป.6 | 1 |
5614 | บ้านสะพานหิน | 1047 | เด็กชายไกรวิชญ์ คำพองเครือ | ป.6 | 1 |
5615 | บ้านสะพานหิน | 1057 | เด็กหญิงบัณฑิตา เครืออุ่น | ป.6 | 1 |
5616 | บ้านสะพานหิน | 1056 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ธรรมสุตร | ป.6 | 1 |
5617 | บ้านสะพานหิน | 1054 | เด็กหญิงอรนันท์ ศิริจันทร์ | ป.6 | 1 |
5618 | บ้านสะพานหิน | 1058 | เด็กหญิงภัทรธิดา ระมะโน | ป.6 | 1 |
5619 | บ้านสะพานหิน | 1059 | เด็กหญิงชนม์นิภา ภูสิตตา | ป.6 | 1 |
5620 | บ้านสะพานหิน | 1052 | เด็กหญิงบุญญิสา สกุลรุ่งอรุณ | ป.6 | 1 |
5621 | บ้านสะพานหิน | 1051 | เด็กหญิงชนิกานต์ นันติ | ป.6 | 1 |
5622 | บ้านสะพานหิน | 1152 | เด็กหญิงรมิตา ชินพีระเสถียร | ป.6 | 1 |
5623 | บ้านน้ำดิบ | 2764 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ สุทำ | อ.2 | 1 |
5624 | บ้านน้ำดิบ | 2758 | เด็กชายนันทพัทธ์ ทองคำ | อ.2 | 1 |
5625 | บ้านน้ำดิบ | 2761 | เด็กหญิงลินลดา ชื่นสุวรรณ | อ.2 | 1 |
5626 | บ้านน้ำดิบ | 2760 | เด็กหญิงจรัญพร จิวเดช | อ.2 | 1 |
5627 | บ้านน้ำดิบ | 2762 | เด็กหญิงอุรัสยา มั่นเจริญ | อ.2 | 1 |
5628 | บ้านน้ำดิบ | 2746 | เด็กชายณฐกฤต บุญมา | อ.3 | 1 |
5629 | บ้านน้ำดิบ | 2748 | เด็กชายภัทรพงศ์ กลางถิ่น | อ.3 | 1 |
5630 | บ้านน้ำดิบ | 2763 | เด็กชายบูณยวัฒน์ สายนวล | อ.3 | 1 |
5631 | บ้านน้ำดิบ | 2745 | เด็กชายจรินกร เตาคำ | อ.3 | 1 |
5632 | บ้านน้ำดิบ | 2747 | เด็กชายนภัทร เป็งยาวงศ์ | อ.3 | 1 |
5633 | บ้านน้ำดิบ | 2744 | เด็กชายกรวิชญ์ สุยะลังกา | อ.3 | 1 |
5634 | บ้านน้ำดิบ | 2752 | เด็กหญิงสุธาทิพย์ วงค์ใจฟู | อ.3 | 1 |
5635 | บ้านน้ำดิบ | 2751 | เด็กชายปุณณดา บุญวิลัย | อ.3 | 1 |
5636 | บ้านน้ำดิบ | 2750 | เด็กหญิงชฎาพร ตาต๊ะกา | อ.3 | 1 |
5637 | บ้านน้ำดิบ | 2749 | เด็กหญิงกรณ์วิกา สุรินทะ | อ.3 | 1 |
5638 | บ้านน้ำดิบ | 2753 | เด็กหญิงอญารัก จันทิมา | อ.3 | 1 |
5639 | บ้านน้ำดิบ | 2741 | เด็กชายนัธทวัฒน์ ฉวีรัตน์ | ป.1 | 1 |
5640 | บ้านน้ำดิบ | 2733 | เด็กชายนาราชา สาระถี | ป.1 | 1 |
5641 | บ้านน้ำดิบ | 2743 | เด็กชายคุณภัทร สุคนธา | ป.1 | 1 |
5642 | บ้านน้ำดิบ | 2734 | เด็กชายพัชรพล เทือกฉิมพลี | ป.1 | 1 |
5643 | บ้านน้ำดิบ | 2735 | เด็กชายอชิร กิติสอน | ป.1 | 1 |
5644 | บ้านน้ำดิบ | 2732 | เด็กชายธีรภัทร เทพณรงค์ | ป.1 | 1 |
5645 | บ้านน้ำดิบ | 2739 | เด็กหญิงภณิชชา ศรีสุวรรณ | ป.1 | 1 |
5646 | บ้านน้ำดิบ | 2738 | เด็กหญิงนลินนิภา วงบ้านดู่ | ป.1 | 1 |
5647 | บ้านน้ำดิบ | 2736 | เด็กหญิงกันต์พิดา บุญพิน | ป.1 | 1 |
5648 | บ้านน้ำดิบ | 2737 | เด็กหญิงทรรศิกา จันทบุตร | ป.1 | 1 |
5649 | บ้านน้ำดิบ | 2742 | เด็กชายปิยะวัชร์ ฉวีรัตน์ | ป.2 | 1 |
5650 | บ้านน้ำดิบ | 2714 | เด็กชายชยพัทธ์ ดียิ่ง | ป.2 | 1 |
5651 | บ้านน้ำดิบ | 2715 | เด็กชายณัฐพนธ์ จันสม | ป.2 | 1 |
5652 | บ้านน้ำดิบ | 2718 | เด็กชายภัทรพงศ์ ประทุมทิพย์ | ป.2 | 1 |
5653 | บ้านน้ำดิบ | 2725 | เด็กชายกรวิชญ์ ยานะ | ป.2 | 1 |
5654 | บ้านน้ำดิบ | 2726 | เด็กชายพัทธกานต์ หนองหนำ | ป.2 | 1 |
5655 | บ้านน้ำดิบ | 2717 | เด็กชายวีรวัฒน์ สายสุรินทร์ | ป.2 | 1 |
5656 | บ้านน้ำดิบ | 2716 | เด็กชายธนวัฒน์ วงค์แพทย์ | ป.2 | 1 |
5657 | บ้านน้ำดิบ | 2728 | เด็กหญิงกัญลยา จีนามูล | ป.2 | 1 |
5658 | บ้านน้ำดิบ | 2721 | เด็กหญิงชนัญธิติญากานต์ จันทราช | ป.2 | 1 |
5659 | บ้านน้ำดิบ | 2722 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา ใจกาวิล | ป.2 | 1 |
5660 | บ้านน้ำดิบ | 2719 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ศรีสุวรรณ | ป.2 | 1 |
5661 | บ้านน้ำดิบ | 2729 | เด็กหญิงกมลฟ้า วงศ์ต๊ะน้อย | ป.2 | 1 |
5662 | บ้านน้ำดิบ | 2731 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ วางเชิง | ป.2 | 1 |
5663 | บ้านน้ำดิบ | 2720 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ ปาละวงศ์ | ป.2 | 1 |
5664 | บ้านน้ำดิบ | 2704 | เด็กชายชยพล สลีวงศ์ | ป.3 | 1 |
5665 | บ้านน้ำดิบ | 2706 | เด็กชายธนวรรธน์ มโนธรรม | ป.3 | 1 |
5666 | บ้านน้ำดิบ | 2703 | เด็กชายเกียรติคุณ สุยะลังกา | ป.3 | 1 |
5667 | บ้านน้ำดิบ | 2712 | เด็กหญิงอัจฉราพร จิวเดช | ป.3 | 1 |
5668 | บ้านน้ำดิบ | 2710 | เด็กหญิงพิมพ์อัปสร ชีนาวุธ | ป.3 | 1 |
5669 | บ้านน้ำดิบ | 2708 | เด็กหญิงกรณิกา อินต๊ะฮอง | ป.3 | 1 |
5670 | บ้านน้ำดิบ | 2711 | เด็กหญิงอภิกษณา ฟุ้งสุข | ป.3 | 1 |
5671 | บ้านน้ำดิบ | 2709 | เด็กหญิงปุณณภา บุญวิลัย | ป.3 | 1 |
5672 | บ้านน้ำดิบ | 2713 | เด็กหญิงพิมปภา สายสุวรรณ | ป.3 | 1 |
5673 | บ้านน้ำดิบ | 2702 | เด็กชายกันต์ณภัทร์ หลี่จา | ป.4 | 1 |
5674 | บ้านน้ำดิบ | 2694 | เด็กชายภูมิรพี จันทราช | ป.4 | 1 |
5675 | บ้านน้ำดิบ | 2693 | เด็กชายกิตติพงศ์ เมืองศรี | ป.4 | 1 |
5676 | บ้านน้ำดิบ | 2695 | เด็กชายภานุพงศ์ กลางถิ่น | ป.4 | 1 |
5677 | บ้านน้ำดิบ | 2701 | เด็กชายกรณภัทร์ หลี่จา | ป.4 | 1 |
5678 | บ้านน้ำดิบ | 2696 | เด็กชายวัศพล ผลทวี | ป.4 | 1 |
5679 | บ้านน้ำดิบ | 2700 | เด็กหญิงวิรากานต์ สุยะลังกา | ป.4 | 1 |
5680 | บ้านน้ำดิบ | 2699 | เด็กหญิงมณีกาญจน์ กันทะสร | ป.4 | 1 |
5681 | บ้านน้ำดิบ | 2698 | เด็กหญิงกฤติยากานต์ เจริญพานิชย์ | ป.4 | 1 |
5682 | บ้านน้ำดิบ | 2697 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ตะภูวิญญู | ป.4 | 1 |
5683 | บ้านน้ำดิบ | 2692 | เด็กชายชัยสิทธิ์ ยะเดช | ป.5 | 1 |
5684 | บ้านน้ำดิบ | 2681 | เด็กชายธิเบท เตชะกันทา | ป.5 | 1 |
5685 | บ้านน้ำดิบ | 2680 | เด็กชายธนาพล เนื่องอินต๊ะ | ป.5 | 1 |
5686 | บ้านน้ำดิบ | 2683 | เด็กชายณภัทร ทนันไชย | ป.5 | 1 |
5687 | บ้านน้ำดิบ | 2682 | เด็กชายณัฐภัทร บุตรเคน | ป.5 | 1 |
5688 | บ้านน้ำดิบ | 2684 | เด็กชายกรพันธ์ จันสม | ป.5 | 1 |
5689 | บ้านน้ำดิบ | 2685 | เด็กชายสิทธิพล ใจกาวิล | ป.5 | 1 |
5690 | บ้านน้ำดิบ | 2688 | เด็กหญิงนารีนาถ เนื่องกันทา | ป.5 | 1 |
5691 | บ้านน้ำดิบ | 2687 | เด็กหญิงดวงฤดี ทาริยะวงศ์ | ป.5 | 1 |
5692 | บ้านน้ำดิบ | 2689 | เด็กหญิงญาณิศา กิติสอน | ป.5 | 1 |
5693 | บ้านน้ำดิบ | 2678 | เด็กชายวิทวัส วงศ์ใจฟู | ป.6 | 1 |
5694 | บ้านน้ำดิบ | 2673 | เด็กชายสมพงษ์ นุสณท์ | ป.6 | 1 |
5695 | บ้านน้ำดิบ | 2679 | เด็กชายณัฐวัฒน์ เทือกฉิมพลี | ป.6 | 1 |
5696 | บ้านน้ำดิบ | 2671 | เด็กชายกฤตเมธ สายนวล | ป.6 | 1 |
5697 | บ้านน้ำดิบ | 2677 | เด็กชายเดชาบดินทร์ อินทะวัง | ป.6 | 1 |
5698 | บ้านน้ำดิบ | 2672 | เด็กชายอดิศร เนื่องกันทา | ป.6 | 1 |
5699 | บ้านน้ำดิบ | 2674 | เด็กหญิงชนม์นิภา สิงหาญ | ป.6 | 1 |
5700 | บ้านน้ำดิบ | 2766 | เด็กชายธนัตถ์นินทร์ จันทราช | อ.1 | 1 |
5701 | บ้านน้ำดิบ | 2767 | เด็กหญิงนิชาภา เตาคำ | อ.1 | 1 |
5702 | บ้านน้ำดิบ | 2768 | เด็กหญิงปณิตา คำมุลคร | อ.1 | 1 |
5703 | บ้านน้ำดิบ | 2759 | เด็กชายสุธี แป้นเจริญ | อ.2 | 1 |
5704 | บ้านน้ำดิบ | 2757 | เด็กชายธัญญกรณ์ สืบศิริ | อ.2 | 1 |
5705 | บ้านน้ำดิบ | 2756 | เด็กชายติณณัณภัทร จันทิมา | อ.2 | 1 |
5706 | บ้านน้ำดิบ | 2755 | เด็กชายชินดนัย ทีปสว่าง | อ.2 | 1 |
5707 | บ้านน้ำดิบ | 2765 | เด็กชายจารุวิทย์ ต๊ะสระ | อ.2 | 1 |
5708 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3775 | เด็กชายฉัตรชัย อินหวังสุข | อ.2 | 1 |
5709 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3779 | เด็กหญิงศรีวราห์ สุยะลังกา | อ.2 | 1 |
5710 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3778 | เด็กหญิงวริษรา กำเนิดนุกูล | อ.2 | 1 |
5711 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3777 | เด็กหญิงพิชชานันท์ ทานุชิต | อ.2 | 1 |
5712 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3776 | เด็กหญิงพัชริดา ศรีวิชัยนวล | อ.2 | 1 |
5713 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3780 | เด็กหญิงสาธินี ชีนาวุธ | อ.2 | 1 |
5714 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3759 | เด็กชายจิรภัทร อินต๊ะ | อ.3 | 1 |
5715 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3761 | เด็กชายอาทิวราห์ อินทะราช | อ.3 | 1 |
5716 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3758 | เด็กชายจิตติพัฒน์ สายสุรินทร์ | อ.3 | 1 |
5717 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3760 | เด็กชายภาคิน ปัญญาเสน | อ.3 | 1 |
5718 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3765 | เด็กหญิงณัฎฐพิชญ์ วงศ์ชัยวะ | อ.3 | 1 |
5719 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3767 | เด็กหญิงพิชญาภา จันยงแก้ว | อ.3 | 1 |
5720 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3768 | เด็กหญิงีรุ่งนภา แปงงาม | อ.3 | 1 |
5721 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3769 | เด็กหญิงศิรัญญา อะริยะดิบ | อ.3 | 1 |
5722 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3763 | เด็กหญิงกุลรภัส วงศ์ชัยวะ | อ.3 | 1 |
5723 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3764 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ วิลัยศรี | อ.3 | 1 |
5724 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3762 | เด็กหญิงกวินธิดา เครือคำวัง | อ.3 | 1 |
5725 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3766 | เด็กหญิงพิชญา กันทะกลม | อ.3 | 1 |
5726 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3749 | เด็กชายธนกร นันตา | ป.1 | 1 |
5727 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3748 | เด็กชายธนกฤต วงศ์ตะนา | ป.1 | 1 |
5728 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3774 | เด็กชายกรวิชญ์ คำภิระแปง | ป.1 | 1 |
5729 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3753 | เด็กชายเศรษฐพงศ์ คำภีร์ | ป.1 | 1 |
5730 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3751 | เด็กชายพชรพล คำภิระแปง | ป.1 | 1 |
5731 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3746 | เด็กชายชัยภัทร แสงสุข | ป.1 | 1 |
5732 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3750 | เด็กชายธีระพล เหล็กเทศ | ป.1 | 1 |
5733 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3752 | เด็กชายภูวิศ เครื่องคำ | ป.1 | 1 |
5734 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3781 | เด็กชายธนภัทร์ สายเหมือย | ป.1 | 1 |
5735 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3747 | เด็กชายณัฏฐกิต สุวรรณรัตน์โอสถ | ป.1 | 1 |
5736 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3757 | เด็กหญิงพลอยไพลิน กันชัยเทพ | ป.1 | 1 |
5737 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3755 | เด็กหญิงสิดาพร ละครพล | ป.1 | 1 |
5738 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3754 | เด็กหญิงพิมพ์นารา เหลาเกลี้ยงดี | ป.1 | 1 |
5739 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3740 | เด็กชายภูวนนท์ ฝั้นคำสาย | ป.2 | 1 |
5740 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3741 | เด็กชายวิษณุพงศ์ กันจันวงศ์ | ป.2 | 1 |
5741 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3738 | เด็กชายธนกฤต กองวงศ์ | ป.2 | 1 |
5742 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3739 | เด็กชายภูวดล ปัญญาเสน | ป.2 | 1 |
5743 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3736 | เด็กชายกุลวัชร สัยนิยม | ป.2 | 1 |
5744 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3735 | เด็กชายกันต์ณพัฒน์ มั่นคง | ป.2 | 1 |
5745 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3771 | เด็กชายณัฐภัทร แซ่หลิ้ม | ป.2 | 1 |
5746 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3734 | เด็กชายกันตพิชญ์ วงศ์ชัยวะ | ป.2 | 1 |
5747 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3737 | เด็กชายคณาธิป ยะวงศ์ | ป.2 | 1 |
5748 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3742 | เด็กหญิงกวินธิดา สายนวล | ป.2 | 1 |
5749 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3743 | เด็กหญิงกรชนก กาแสน | ป.2 | 1 |
5750 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3727 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ชูหมื่นไวย์ | ป.3 | 1 |
5751 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3726 | เด็กชายชัยกร วิลัยศรี | ป.3 | 1 |
5752 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3728 | เด็กชายธนเดช ธิวงศ์ | ป.3 | 1 |
5753 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3730 | เด็กชายวรโชติ มั่นคง | ป.3 | 1 |
5754 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3729 | เด็กชายพุฒิภัทร งามสม | ป.3 | 1 |
5755 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3731 | เด็กหญิงจิรัชยา พรมทอง | ป.3 | 1 |
5756 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3732 | เด็กหญิงพรปวีณ์ จอกดี | ป.3 | 1 |
5757 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3744 | เด็กหญิงกานดารัตน์ วรรณวงศ์ | ป.3 | 1 |
5758 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3715 | เด็กชายธีรภัทร์ ยะวงศ์ | ป.4 | 1 |
5759 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3724 | เด็กชายธนกฤต ชนะพิมพ์ | ป.4 | 1 |
5760 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3714 | เด็กชายณวพรรษง์ ยศบรรดาศักดิ์ | ป.4 | 1 |
5761 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3711 | เด็กชายจตุรวัฒน์ กันธะกรม | ป.4 | 1 |
5762 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3719 | เด็กชายปรเชษฐ์ คำสุข | ป.4 | 1 |
5763 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3718 | เด็กชายอภิวัฒน์ ทาริยะวงศ์ | ป.4 | 1 |
5764 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3717 | เด็กชายอติกานต์ ใจกาวิล | ป.4 | 1 |
5765 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3721 | เด็กชายกุลวัฒน์ กล่ำแสง | ป.4 | 1 |
5766 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3712 | เด็กชายชนกันต์ มั่นคง | ป.4 | 1 |
5767 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3720 | เด็กหญิงธนพร สุยะลังกา | ป.4 | 1 |
5768 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3699 | เด็กชายรฐนนท์ เนื่องอุตม์ | ป.5 | 1 |
5769 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3710 | เด็กชายธนกร คำภิระแปง | ป.5 | 1 |
5770 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3697 | เด็กชายภานุวัฒน์ เนื่องหล้า | ป.5 | 1 |
5771 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3695 | เด็กชายจิรภัทร คำวงศ์ | ป.5 | 1 |
5772 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3701 | เด็กชายศุภกิตติ์ วันแสวง | ป.5 | 1 |
5773 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3709 | เด็กชายชิษณุชา วิลัยศรี | ป.5 | 1 |
5774 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3770 | เด็กชายธวัชชัย โชติมโนธรรม | ป.5 | 1 |
5775 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3696 | เด็กชายธีรภัทร สายสุรินทร์ | ป.5 | 1 |
5776 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3702 | เด็กชายศุภกฤต ศรีวิไล | ป.5 | 1 |
5777 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3704 | เด็กหญิงฐิติคุณ ใจเดช | ป.5 | 1 |
5778 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3706 | เด็กหญิงลักษณาพร คำภิระแปง | ป.5 | 1 |
5779 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3745 | เด็กหญิงพัชรมัย หงษ์ผา | ป.5 | 1 |
5780 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3705 | เด็กหญิงนภัสกร ยะวงศ์ | ป.5 | 1 |
5781 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3703 | เด็กหญิงชนิสรา สิงห์ใฝแก้ว | ป.5 | 1 |
5782 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3683 | เด็กชายคุณานนต์ ยานะเครือ | ป.6 | 1 |
5783 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3686 | เด็กชายปิยวัฒน์ ศรีวิชัยนวล | ป.6 | 1 |
5784 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3782 | เด็กชายปุณณวิช ปอนเจริญ | ป.6 | 1 |
5785 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3684 | เด็กชายทินภัทร แสงสุข | ป.6 | 1 |
5786 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3687 | เด็กชายภูรัตน แก้วยานะ | ป.6 | 1 |
5787 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3685 | เด็กชายชิติพัทธ์ ชูหมื่นไวย์ | ป.6 | 1 |
5788 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3690 | เด็กหญิงภัทราพร คำดี | ป.6 | 1 |
5789 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3689 | เด็กหญิงนวินดา ถนอมดี | ป.6 | 1 |
5790 | บ้านแม่วะเด่นชัย | 3694 | เด็กหญิงธัญจิรา แผ้วผลสง | ป.6 | 1 |
5791 | แม่วะวิทยา | 2035 | เด็กชายภากร สิทธินวล | ม.1 | 1 |
5792 | แม่วะวิทยา | 1866 | เด็กชายอนุวัฒน์ มีกอง | ม.1 | 1 |
5793 | แม่วะวิทยา | 1868 | เด็กหญิงจิรัชญา อนงษ์นวน | ม.1 | 1 |
5794 | แม่วะวิทยา | 1938 | เด็กหญิงพัชรนันท์ ท้องฟ้า | ม.1 | 1 |
5795 | แม่วะวิทยา | 1870 | เด็กหญิงวิมลฉัตร บุญมี | ม.1 | 1 |
5796 | แม่วะวิทยา | 1859 | เด็กชายเกษฎา ปัญญาเสน | ม.2 | 1 |
5797 | แม่วะวิทยา | 1858 | เด็กชายสารัช โพธิคำ | ม.2 | 1 |
5798 | แม่วะวิทยา | 1838 | เด็กชายภัทรนันท์ โคตรวงษา | ม.3 | 1 |
5799 | แม่วะวิทยา | 1978 | เด็กชายธนากร ปัญญาแวว | ม.3 | 1 |
5800 | แม่วะวิทยา | 1836 | เด็กชายอนุพงษ์ มีกอง | ม.3 | 1 |
5801 | แม่วะวิทยา | 1979 | เด็กชายศักดาอมร สุยะลังกา | ม.3 | 1 |
5802 | แม่วะวิทยา | 1840 | เด็กชายธนวินท์ สุริยะวงศ์ | ม.3 | 1 |
5803 | แม่วะวิทยา | 1952 | เด็กชายฐาปนา มงแก้ว | ม.3 | 1 |
5804 | แม่วะวิทยา | 1977 | เด็กชายทักษ์ดนัย เทือกถา | ม.3 | 1 |
5805 | แม่วะวิทยา | 1953 | เด็กหญิงพันธิตรา คำมาวงศ์ | ม.3 | 1 |
5806 | แม่วะวิทยา | 2022 | เด็กชายณัฐพงษ์ ชัยจินดา | อ.2 | 1 |
5807 | แม่วะวิทยา | 2024 | เด็กชายปวริศร์ จำแบบ | อ.2 | 1 |
5808 | แม่วะวิทยา | 2021 | เด็กชายณัฐพัชร์ แสงโรจน์ | อ.2 | 1 |
5809 | แม่วะวิทยา | 2023 | เด็กชายเทพวายุ แพนลา | อ.2 | 1 |
5810 | แม่วะวิทยา | 2018 | เด็กชายกิตติกันต์ วังเปียง | อ.2 | 1 |
5811 | แม่วะวิทยา | 2020 | เด็กชายณัฐดนัย คำวงศ์ | อ.2 | 1 |
5812 | แม่วะวิทยา | 2025 | เด็กชายรัชชานนท์ กันธิมา | อ.2 | 1 |
5813 | แม่วะวิทยา | 2019 | เด็กชายณราวิชญ์ ร้องกาศ | อ.2 | 1 |
5814 | แม่วะวิทยา | 2027 | เด็กหญิงณัฐวรา อินลา | อ.2 | 1 |
5815 | แม่วะวิทยา | 2026 | เด็กหญิงกฤตพร ดอยแก้วขาว | อ.2 | 1 |
5816 | แม่วะวิทยา | 2028 | เด็กหญิงอริญชย์ วงศ์คำยา | อ.2 | 1 |
5817 | แม่วะวิทยา | 1992 | เด็กชายนพเกล้า ศรีวิชัยมูล | อ.3 | 1 |
5818 | แม่วะวิทยา | 1988 | เด็กชายณัฐกรณ์ ชุมสีดา | อ.3 | 1 |
5819 | แม่วะวิทยา | 1986 | เด็กชายกันตนา สุยะลังกา | อ.3 | 1 |
5820 | แม่วะวิทยา | 1993 | เด็กชายภาคิน กุมลาชัย | อ.3 | 1 |
5821 | แม่วะวิทยา | 1994 | เด็กชายสิรวิชญ์ อุดเถิน | อ.3 | 1 |
5822 | แม่วะวิทยา | 1991 | เด็กชายตรัยคุณ สนธิคุณ | อ.3 | 1 |
5823 | แม่วะวิทยา | 2017 | เด็กหญิงจิตสกาว ปัญญาอุตม์ | อ.3 | 1 |
5824 | แม่วะวิทยา | 1987 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ อ้ายปง | อ.3 | 1 |
5825 | แม่วะวิทยา | 1989 | เด็กหญิงณิชกมล กวางศรี | อ.3 | 1 |
5826 | แม่วะวิทยา | 1990 | เด็กหญิงณิชกานต์ วงศ์ชนะ | อ.3 | 1 |
5827 | แม่วะวิทยา | 1970 | เด็กชายพงศธร เกียล่น | ป.1 | 1 |
5828 | แม่วะวิทยา | 1995 | เด็กหญิงจุนิตา จีปน | ป.1 | 1 |
5829 | แม่วะวิทยา | 1980 | เด็กหญิงสุชานาถ หล้ามา | ป.1 | 1 |
5830 | แม่วะวิทยา | 1981 | เด็กหญิงชาลิดา ศรีผัด | ป.1 | 1 |
5831 | แม่วะวิทยา | 1971 | เด็กหญิงณัฐาวรางค์ กาศเกษม | ป.1 | 1 |
5832 | แม่วะวิทยา | 1974 | เด็กหญิงสุณัฐชา สนธิคุณ | ป.1 | 1 |
5833 | แม่วะวิทยา | 1975 | เด็กหญิงอนัญญา จันทิมา | ป.1 | 1 |
5834 | แม่วะวิทยา | 1972 | เด็กหญิงพีร์พิชชา พุทธิมา | ป.1 | 1 |
5835 | แม่วะวิทยา | 1976 | เด็กหญิงอรวรรณ ฟุ้งเฟื่อง | ป.1 | 1 |
5836 | แม่วะวิทยา | 2029 | เด็กหญิงนิชาภา ธรรมขัน | ป.1 | 1 |
5837 | แม่วะวิทยา | 1984 | เด็กหญิงฉัตรปวีณ์ เรืองสม | ป.1 | 1 |
5838 | แม่วะวิทยา | 1998 | เด็กชายวริทธิ์นันท์ สลีวงศ์ | ป.2 | 1 |
5839 | แม่วะวิทยา | 1955 | เด็กชายภัทรชนน อุสสาร | ป.2 | 1 |
5840 | แม่วะวิทยา | 2000 | เด็กชายสุวิจักขณ์ เนื่องหล้า | ป.2 | 1 |
5841 | แม่วะวิทยา | 1956 | เด็กชายอนันต์ธนัช พรหมส่วน | ป.2 | 1 |
5842 | แม่วะวิทยา | 1999 | เด็กชายสันติภพ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
5843 | แม่วะวิทยา | 1997 | เด็กหญิงบุญรวี อยู่เปี่ยม | ป.2 | 1 |
5844 | แม่วะวิทยา | 1957 | เด็กหญิงณัทธิชา มงแก้ว | ป.2 | 1 |
5845 | แม่วะวิทยา | 1996 | เด็กหญิงณหทัย วงศ์ชนะ | ป.2 | 1 |
5846 | แม่วะวิทยา | 2002 | เด็กชายชนาธิป เมืองชัย | ป.3 | 1 |
5847 | แม่วะวิทยา | 2004 | เด็กชายพิสุทธิพร ผาริการ | ป.3 | 1 |
5848 | แม่วะวิทยา | 1941 | เด็กชายธนกร ใจกาวิล | ป.3 | 1 |
5849 | แม่วะวิทยา | 1943 | เด็กชายปริยากร ปัญญาเสน | ป.3 | 1 |
5850 | แม่วะวิทยา | 1945 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ บุญธรรม | ป.3 | 1 |
5851 | แม่วะวิทยา | 2003 | เด็กชายณัฐพงษ์ มณีศรี | ป.3 | 1 |
5852 | แม่วะวิทยา | 2005 | เด็กชายภูผา ชีนาวุธ | ป.3 | 1 |
5853 | แม่วะวิทยา | 2006 | เด็กหญิงสุภัคณาวดี ยศสาย | ป.3 | 1 |
5854 | แม่วะวิทยา | 1947 | เด็กหญิงกุลวรางค์ กาศเกษม | ป.3 | 1 |
5855 | แม่วะวิทยา | 2001 | เด็กหญิงกัญญพัชร แก้วทา | ป.3 | 1 |
5856 | แม่วะวิทยา | 1949 | เด็กหญิงสุชัญญา ปาละหล้า | ป.3 | 1 |
5857 | แม่วะวิทยา | 2030 | เด็กหญิงพิชญาภา จีนาวุธ | ป.3 | 1 |
5858 | แม่วะวิทยา | 1982 | เด็กหญิงวาริศา ศรีผัด | ป.3 | 1 |
5859 | แม่วะวิทยา | 1948 | เด็กหญิงปพิชญา มงแก้ว | ป.3 | 1 |
5860 | แม่วะวิทยา | 1926 | เด็กชายอนุชิต มีกอง | ป.4 | 1 |
5861 | แม่วะวิทยา | 1925 | เด็กชายธนกร เอี่ยมนพรัตน์ | ป.4 | 1 |
5862 | แม่วะวิทยา | 2007 | เด็กชายกิตติภูมิ ดอยแก้วขาว | ป.4 | 1 |
5863 | แม่วะวิทยา | 1928 | เด็กหญิงณัฐธิดา อริยะตา | ป.4 | 1 |
5864 | แม่วะวิทยา | 2009 | เด็กหญิงณัฐณิชา เนื่องหล้า | ป.4 | 1 |
5865 | แม่วะวิทยา | 2008 | เด็กหญิงชญานิษฐ์ แก้วดี | ป.4 | 1 |
5866 | แม่วะวิทยา | 2010 | เด็กหญิงวราลักษณ์ มูลเปี้ย | ป.4 | 1 |
5867 | แม่วะวิทยา | 1929 | เด็กหญิงสุภัสสรา ศรีภูมิ | ป.4 | 1 |
5868 | แม่วะวิทยา | 1983 | เด็กหญิงกรวรรณ วังเปียง | ป.4 | 1 |
5869 | แม่วะวิทยา | 2031 | เด็กหญิงมนัสนันท์ คนล้ำ | ป.4 | 1 |
5870 | แม่วะวิทยา | 1985 | เด็กหญิงอัจฉรา อุปนัน | ป.4 | 1 |
5871 | แม่วะวิทยา | 1927 | เด็กหญิงชนากานต์ สมพมิตร | ป.4 | 1 |
5872 | แม่วะวิทยา | 1904 | เด็กชายวัฒนชัย เอี่ยมพลัน | ป.5 | 1 |
5873 | แม่วะวิทยา | 1939 | เด็กชายวัชรนนท์ ท้องฟ้า | ป.5 | 1 |
5874 | แม่วะวิทยา | 2011 | เด็กชายชินณธร แก้วแสนสาย | ป.5 | 1 |
5875 | แม่วะวิทยา | 1905 | เด็กชายณัฐชนน บุญมี | ป.5 | 1 |
5876 | แม่วะวิทยา | 1968 | เด็กชายภูริพัฒน์ ร้องกาศ | ป.5 | 1 |
5877 | แม่วะวิทยา | 2032 | เด็กชายภูริณัฐ คงศักดิ์ | ป.5 | 1 |
5878 | แม่วะวิทยา | 2014 | เด็กหญิงอัมมรานัส ทนงกิตต์ธนกุล | ป.5 | 1 |
5879 | แม่วะวิทยา | 1908 | เด็กหญิงกมลพิชญ์ สายนวล | ป.5 | 1 |
5880 | แม่วะวิทยา | 1906 | เด็กหญิงวรรณิษา ฟุ้งเฟื่อง | ป.5 | 1 |
5881 | แม่วะวิทยา | 2013 | เด็กหญิงศิริรติ ใจคำปิง | ป.5 | 1 |
5882 | แม่วะวิทยา | 2012 | เด็กหญิงพนิตพิชา ต๊ะนาถา | ป.5 | 1 |
5883 | แม่วะวิทยา | 1907 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปัญญาเสน | ป.5 | 1 |
5884 | แม่วะวิทยา | 2033 | เด็กหญิงทิพย์ธารา สุทธิมาลย์ | ป.5 | 1 |
5885 | แม่วะวิทยา | 1862 | เด็กชายกลวัชร มณเฑียร | ป.6 | 1 |
5886 | แม่วะวิทยา | 1885 | เด็กชายกมลภพ มงแก้ว | ป.6 | 1 |
5887 | แม่วะวิทยา | 1887 | เด็กชายณัฐติพร ครุฑหุ่น | ป.6 | 1 |
5888 | แม่วะวิทยา | 1886 | เด็กชายภานุวัฒน์ จันทร์เขียว | ป.6 | 1 |
5889 | แม่วะวิทยา | 1888 | เด็กชายภัทรเศรษ จันทร์สุก | ป.6 | 1 |
5890 | แม่วะวิทยา | 2016 | เด็กชายวรภัทร โพธา | ป.6 | 1 |
5891 | แม่วะวิทยา | 2015 | เด็กหญิงฒิชชาภัทร แก้วดี | ป.6 | 1 |
5892 | แม่วะวิทยา | 2034 | เด็กหญิงศิโรรัตน์ รังศิริ | ป.6 | 1 |
5893 | แม่วะวิทยา | 1889 | เด็กหญิงกมลชนก อุดเถิน | ป.6 | 1 |
5894 | แม่วะวิทยา | 1890 | เด็กหญิงชัญญารัตน์ แสงทอง | ป.6 | 1 |
5895 | แม่วะวิทยา | 1969 | เด็กชายฐาปกรณ์ สายต่างใจ | ม.1 | 1 |
5896 | แม่วะวิทยา | 1937 | เด็กชายจิตติพัฒน์ คำมงคล | ม.1 | 1 |
5897 | แม่วะวิทยา | 1909 | เด็กชายอัษฎาวุธ สายนวล | ม.1 | 1 |
5898 | แม่วะวิทยา | 1867 | เด็กชายวรากรณ์ ศรีสมุทร | ม.1 | 1 |
5899 | แม่วะวิทยา | 1863 | เด็กชายเจษฎากร จิวเดช | ม.1 | 1 |
5900 | แม่วะวิทยา | 2036 | เด็กชายสุทธิเดช ใจกาวิล | ม.1 | 1 |
5901 | แม่วะวิทยา | 1865 | เด็กชายชลกร ต้นประทุม | ม.1 | 1 |
5902 | บ้านท่าช้าง | 1746 | เด็กหญิงพิมพ์ณดา ศรีเลศิลป์ | ป.1 | 1 |
5903 | บ้านท่าช้าง | 1745 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา คำดี | ป.1 | 1 |
5904 | บ้านท่าช้าง | 1737 | เด็กชายศรันย์ จันตาทะ | ป.2 | 1 |
5905 | บ้านท่าช้าง | 1740 | เด็กหญิงจิราพัชร ยิ่งยวด | ป.2 | 1 |
5906 | บ้านท่าช้าง | 1742 | เด็กหญิงอริสรา อึ่งลั้ง | ป.2 | 1 |
5907 | บ้านท่าช้าง | 1725 | เด็กชายกิตติศักดิ์ ยะวงศ์ | ป.3 | 1 |
5908 | บ้านท่าช้าง | 1728 | เด็กชายนิวัฒนากรณ์ เภตรา | ป.3 | 1 |
5909 | บ้านท่าช้าง | 1731 | เด็กหญิงสุนิสา คำภิระกันทา | ป.3 | 1 |
5910 | บ้านท่าช้าง | 1743 | เด็กหญิงมีนภัท ใจกาวิล | ป.3 | 1 |
5911 | บ้านท่าช้าง | 1714 | เด็กชายครรชิต ฉิมวัย | ป.4 | 1 |
5912 | บ้านท่าช้าง | 1715 | เด็กชายพงศภัค เทพหมอยา | ป.4 | 1 |
5913 | บ้านท่าช้าง | 1716 | เด็กหญิงเกวลิน กิบุญมา | ป.4 | 1 |
5914 | บ้านท่าช้าง | 1734 | เด็กหญิงบุญจิง ศรีวิชัย | ป.4 | 1 |
5915 | บ้านท่าช้าง | 1718 | เด็กหญิงปริยฉัตร พวงมณีนาค | ป.4 | 1 |
5916 | บ้านท่าช้าง | 1695 | เด็กหญิงธนัญชนก สืบสุยะ | ป.6 | 1 |
5917 | บ้านท่าช้าง | 1698 | เด็กหญิงพรชนก เมธาวงศ์ | ป.6 | 1 |
5918 | บ้านท่าช้าง | 1697 | เด็กหญิงปพิชญา ขำทัพ | ป.6 | 1 |
5919 | บ้านท่าช้าง | 1700 | เด็กหญิงสุธิดา คำภิระกันทา | ป.6 | 1 |
5920 | บ้านท่าช้าง | 1699 | เด็กหญิงณัฐธิดา มังคะวงค์ | ป.6 | 1 |
5921 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2516 | เด็กชายนราวิชญ์ อ้นมั่น | อ.2 | 1 |
5922 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2513 | เด็กชายณภัทร รุ่งแสง | อ.2 | 1 |
5923 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2515 | เด็กชายมังกรทอง - | อ.2 | 1 |
5924 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2514 | เด็กชายณภัทร วงศ์แก้ว | อ.2 | 1 |
5925 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2520 | เด็กหญิงสริตา ดวงแก้ว | อ.2 | 1 |
5926 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2518 | เด็กหญิงนัดชา สุนันต๊ะกุล | อ.2 | 1 |
5927 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2517 | เด็กหญิงทิพย์นภา ขัดปัญญา | อ.2 | 1 |
5928 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2519 | เด็กหญิงวราลี ตั้งสิริกุลชัย | อ.2 | 1 |
5929 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2505 | เด็กชายปริวัตร ศิริเดชพันธุ์ | อ.3 | 1 |
5930 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2502 | เด็กชายณฐพงศ์ เขียวทะเล | อ.3 | 1 |
5931 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2503 | เด็กชายณัทพล - | อ.3 | 1 |
5932 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2504 | เด็กชายปรมินทร์ แพ่งประสิทธิ์ | อ.3 | 1 |
5933 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2506 | เด็กชายศิวกร แซ่ลี | อ.3 | 1 |
5934 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2510 | เด็กหญิงเมษา - | อ.3 | 1 |
5935 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2511 | เด็กหญิงเมษา ยะใจมั่น | อ.3 | 1 |
5936 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2507 | เด็กหญิงชนัฐปภา คำสุกใส | อ.3 | 1 |
5937 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2508 | เด็กหญิงธีรดา อัญชุลี | อ.3 | 1 |
5938 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2492 | เด็กชายนาคิม ศรีวิชัย | ป.1 | 1 |
5939 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2496 | เด็กหญิงปรียาดา ไชยพันธ์ | ป.1 | 1 |
5940 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2494 | เด็กหญิงชนิดา รินฟอง | ป.1 | 1 |
5941 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2484 | เด็กชายสหพันธ์ จันทราช | ป.2 | 1 |
5942 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2483 | เด็กชายมงคล - | ป.2 | 1 |
5943 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2482 | เด็กชายภานุพงศ์ สองเมือง | ป.2 | 1 |
5944 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2500 | เด็กชายนิวัฒน์ วิริยา | ป.2 | 1 |
5945 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2480 | เด็กชายธีรดนย์ อัญชุลี | ป.2 | 1 |
5946 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2481 | เด็กชายพีรพัฒน์ อรรถพีระกุล | ป.2 | 1 |
5947 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2490 | เด็กหญิงจิตติมา - | ป.2 | 1 |
5948 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2488 | เด็กหญิงมนัสนันท์ แสงเย็นพันธุ์ | ป.2 | 1 |
5949 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2489 | เด็กหญิงไอรดา ศิริเดชพันธุ์ | ป.2 | 1 |
5950 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2485 | เด็กหญิงตะวันฉาย มหาครอง | ป.2 | 1 |
5951 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2452 | เด็กชายศรยุทธ ปิงผล | ป.3 | 1 |
5952 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2467 | เด็กชายพรรณเชษฐ์ ร่มโพธิ์ | ป.3 | 1 |
5953 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2499 | เด็กหญิงอัมพร - | ป.3 | 1 |
5954 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2512 | เด็กหญิงดาธาดา ติ๊บปะละวงศ์ | ป.3 | 1 |
5955 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2453 | เด็กชายศรัญญู ไชยพันธ์ | ป.4 | 1 |
5956 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2451 | เด็กชายอภิสุนันท์ พวงสุวรรณ์ | ป.4 | 1 |
5957 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2498 | เด็กชายกันธนากร นิระมล | ป.4 | 1 |
5958 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2491 | เด็กหญิงชยพร สุยะพันธ์ | ป.4 | 1 |
5959 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2457 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา จาคำมูล | ป.4 | 1 |
5960 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2455 | เด็กหญิงณิชานาฎ อินต๊ะปัญญา | ป.4 | 1 |
5961 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2456 | เด็กหญิงศยาภัทร อรรถพีระกุล | ป.4 | 1 |
5962 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2461 | เด็กหญิงนารีรัตน์ คำทอง | ป.4 | 1 |
5963 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2446 | เด็กชายบัณฑิต - | ป.5 | 1 |
5964 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2428 | เด็กชายไกรวิชญ์ เชียงเกตุ | ป.5 | 1 |
5965 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2501 | เด็กชายประฐมพงษ์ - | ป.5 | 1 |
5966 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2423 | เด็กชายณัฐพล พรมคำ | ป.5 | 1 |
5967 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2447 | เด็กชายณัฐวรรธน์ จันทร์อิ่ม | ป.5 | 1 |
5968 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2415 | เด็กชายไชยอนันต์ ไชยพันธ์ | ป.5 | 1 |
5969 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2433 | เด็กหญิงอรณิชา วงศ์ใหม่ | ป.5 | 1 |
5970 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2477 | เด็กหญิงธัญชนิต มาป้อง | ป.5 | 1 |
5971 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2437 | เด็กหญิงพุฒิธาดา ทองประดิษฐ์ | ป.5 | 1 |
5972 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2432 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ หารปิน | ป.5 | 1 |
5973 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2430 | เด็กหญิงเขมจิรา จันทร์เทพ | ป.5 | 1 |
5974 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2431 | เด็กหญิงอภิรดา มหาครอง | ป.5 | 1 |
5975 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2436 | เด็กหญิงชยธร วงศ์ทา | ป.5 | 1 |
5976 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2413 | เด็กชายจารุเดช ศิริ | ป.6 | 1 |
5977 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2410 | เด็กชายพชรพล เพชรสุข | ป.6 | 1 |
5978 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2412 | เด็กชายนาวิน คำทอง | ป.6 | 1 |
5979 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2401 | เด็กชายโสภณัฐ วาีสีมีศักดิ์ | ป.6 | 1 |
5980 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2418 | เด็กหญิงอารดา ศรีวิชัย | ป.6 | 1 |
5981 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2440 | เด็กหญิงณิชนันทน์ อินต๊ะปัญญา | ป.6 | 1 |
5982 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2521 | เด็กหญิงนันทิชา กันสาย | ป.6 | 1 |
5983 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2420 | เด็กหญิงปานตะวัน จันต๊ะมณี | ป.6 | 1 |
5984 | อุมลองรักขิตานุเคราะห์ | 2445 | เด็กหญิงปรารถนา - | ป.6 | 1 |
5985 | บ้านเวียง | 5326 | เด็กชายชัยวิวัฒน์ เวียงชัย | ป.4 | 2 |
5986 | บ้านเวียง | 5322 | เด็กชายภาณุพงศ์ บุตรตะวงษ์ | ป.4 | 2 |
5987 | บ้านเวียง | 5252 | เด็กชายบวรศักย์ นุรักษ์ดีศรี | ป.4 | 2 |
5988 | บ้านเวียง | 5369 | เด็กชายธนภัทร เตียงกุลเจริญ | ป.4 | 2 |
5989 | บ้านเวียง | 5325 | เด็กชายณภัทร คันธะวงศ์ | ป.4 | 2 |
5990 | บ้านเวียง | 5330 | เด็กหญิงชนานันท์ จิตตา | ป.4 | 2 |
5991 | บ้านเวียง | 5332 | เด็กหญิงเกสรา เพ็ญทรากุล | ป.4 | 2 |
5992 | บ้านเวียง | 5329 | เด็กหญิงกัลยา พระเพชร | ป.4 | 2 |
5993 | บ้านเวียง | 5331 | เด็กหญิงปภาวรัตน์ บุญมาก | ป.4 | 2 |
5994 | บ้านเวียง | 5289 | เด็กหญิงณิศวรา พันธ์ชาติ | ป.4 | 2 |
5995 | บ้านเวียง | 5333 | เด็กหญิงธารทิพย์ พุ่มดวง | ป.4 | 2 |
5996 | บ้านเวียง | 5410 | เด็กหญิงปาลิดา แสงสว่าง | ป.4 | 2 |
5997 | บ้านเวียง | 5328 | เด็กหญิงญาณิน มหายศ | ป.4 | 2 |
5998 | บ้านเวียง | 5294 | เด็กชายปาณชัย แสนวงศ์ใน | ป.5 | 1 |
5999 | บ้านเวียง | 5413 | เด็กชายชาญณรงค์ บางขะกูล | ป.5 | 1 |
6000 | บ้านเวียง | 5169 | เด็กชายภาณุพงศ์ กาปินตา | ป.5 | 1 |
6001 | บ้านเวียง | 5418 | เด็กชายสิทธิพงษ์ สีวิชัยเครือ | ป.5 | 1 |
6002 | บ้านเวียง | 5173 | เด็กชายวรากร ดวงปินตา | ป.5 | 1 |
6003 | บ้านเวียง | 5170 | เด็กชายบารเมษฐ์ ศิริบุตร | ป.5 | 1 |
6004 | บ้านเวียง | 5417 | เด็กชายธีรภัทร ฐิตะโพธิ์ | ป.5 | 1 |
6005 | บ้านเวียง | 5370 | เด็กชายณัฐกิตติ์ พูลคุ้ม | ป.5 | 1 |
6006 | บ้านเวียง | 5372 | เด็กชายภูมิทัศน์ ขันคำนันต๊ะ | ป.5 | 1 |
6007 | บ้านเวียง | 5295 | เด็กชายวรภพ จันทราช | ป.5 | 1 |
6008 | บ้านเวียง | 5336 | เด็กชายธีรภัทร ขุนกนก | ป.5 | 1 |
6009 | บ้านเวียง | 5416 | เด็กชายกรวิชญ์ แก้วสาร | ป.5 | 1 |
6010 | บ้านเวียง | 5371 | เด็กชายอนาวิล เชิญรัมย์ | ป.5 | 1 |
6011 | บ้านเวียง | 5172 | เด็กชายณัฐกานต์ เปี้ยอ่ำ | ป.5 | 1 |
6012 | บ้านเวียง | 5219 | เด็กชายอภินันธ์ วงศ์หาญ | ป.5 | 1 |
6013 | บ้านเวียง | 5335 | เด็กชายรชต สลีวงศ์ | ป.5 | 1 |
6014 | บ้านเวียง | 5404 | เด็กชายพัชร เหมือยบุตร | ป.5 | 1 |
6015 | บ้านเวียง | 5293 | เด็กชายธีรภัทร ติ๊บปละ | ป.5 | 1 |
6016 | บ้านเวียง | 5214 | เด็กหญิงพัชราภา เทพเจริญ | ป.5 | 1 |
6017 | บ้านเวียง | 5411 | เด็กหญิงรัตนธิดา มิ่งขวัญ | ป.5 | 1 |
6018 | บ้านเวียง | 5212 | เด็กหญิงชนิกานต์ วงค์คำยา | ป.5 | 1 |
6019 | บ้านเวียง | 5174 | เด็กหญิงณัฐณิชา เทือกคำซาว | ป.5 | 1 |
6020 | บ้านเวียง | 5202 | เด็กหญิงปรัชญา ต๋าคำ | ป.5 | 1 |
6021 | บ้านเวียง | 5210 | เด็กหญิงวิภารัตน์ เป็งยาวงศ์ | ป.5 | 1 |
6022 | บ้านเวียง | 5373 | เด็กหญิงณิชมน ราชอุปนันท์ | ป.5 | 1 |
6023 | บ้านเวียง | 5420 | เด็กหญิงสุภามาศ สิทธิพันธ์ | ป.5 | 1 |
6024 | บ้านเวียง | 5419 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา สายนวล | ป.5 | 1 |
6025 | บ้านเวียง | 5175 | เด็กหญิงอภิชญา ยาดี | ป.5 | 1 |
6026 | บ้านเวียง | 5296 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ฉลองชนม์ | ป.5 | 1 |
6027 | บ้านเวียง | 5215 | เด็กหญิงปริยฉัตร จอมดวง | ป.5 | 1 |
6028 | บ้านเวียง | 5147 | เด็กชายยศวรรธน์ จอมดวง | ป.6 | 1 |
6029 | บ้านเวียง | 5200 | เด็กชายจิรายุ กล่ำเทศ | ป.6 | 1 |
6030 | บ้านเวียง | 5221 | เด็กชายกฤษกร อาจนรากิจ | ป.6 | 1 |
6031 | บ้านเวียง | 5146 | เด็กชายพชรดนัย แก่นจันทร์วงศ์ | ป.6 | 1 |
6032 | บ้านเวียง | 5257 | เด็กชายกันตพิชญ์ เชื้อจิ๋ว | ป.6 | 1 |
6033 | บ้านเวียง | 5217 | เด็กชายกฤษณกัณฑ์ ศรีสะเกตุ | ป.6 | 1 |
6034 | บ้านเวียง | 5220 | เด็กชายณัฐนนท์ คำสุวรรณ | ป.6 | 1 |
6035 | บ้านเวียง | 5415 | เด็กชายกิตติภพ ถอนพิมพ์จูม | ป.6 | 1 |
6036 | บ้านเวียง | 5303 | เด็กชายธนวัฒน์ นอศรี | ป.6 | 1 |
6037 | บ้านเวียง | 5154 | เด็กหญิงจันทรรัตน์ เรือนเครือ | ป.6 | 1 |
6038 | บ้านเวียง | 5150 | เด็กหญิงลัทธพรรณ นุชกิจ | ป.6 | 1 |
6039 | บ้านเวียง | 5149 | เด็กหญิงปริชญา แก้วตาสาม | ป.6 | 1 |
6040 | บ้านเวียง | 5167 | เด็กหญิงกัลยวรรชน์ เมืองใชย | ป.6 | 1 |
6041 | บ้านเวียง | 5213 | เด็กหญิงวิมลลักษณ์ ไชยเครื่อง | ป.6 | 1 |
6042 | บ้านเวียง | 5275 | เด็กหญิงปัญชญา สุขคำเมือง | ป.6 | 1 |
6043 | บ้านเวียง | 5337 | เด็กหญิงลภัสจีรา สิริปวิทน์กุล | ป.6 | 1 |
6044 | บ้านเวียง | 5152 | เด็กหญิงอรรมารินทร์ อภัยศรี | ป.6 | 1 |
6045 | บ้านเวียง | 5412 | เด็กหญิงมณีรัตติกาล บางขะกูล | ป.6 | 1 |
6046 | บ้านเวียง | 5302 | เด็กหญิงทักษพร ภารสุวรรณ์ | ป.6 | 1 |
6047 | บ้านเวียง | 5222 | เด็กชายภูวิศ ธรรมบุญเป็ง | ป.6 | 2 |
6048 | บ้านเวียง | 5414 | เด็กชายวัฒนา ปิมวงศ์ | ป.6 | 2 |
6049 | บ้านเวียง | 5143 | เด็กชายพฤติพงษ์ มะละคำ | ป.6 | 2 |
6050 | บ้านเวียง | 5260 | เด็กชายจีรเมฆา ชัยมงคล | ป.6 | 2 |
6051 | บ้านเวียง | 5218 | เด็กชายศุกลภัทร ชัยลังกาตุ้ย | ป.6 | 2 |
6052 | บ้านเวียง | 5178 | เด็กชายวรวิชญ์ หมู่หัวนา | ป.6 | 2 |
6053 | บ้านเวียง | 5206 | เด็กชายณัฐทพล หล้าจันทร์ | ป.6 | 2 |
6054 | บ้านเวียง | 5216 | เด็กชายธนรัฐ ตุ้ยเครือ | ป.6 | 2 |
6055 | บ้านเวียง | 5338 | เด็กหญิงณัฐธิดา ชัยลังกา | ป.6 | 2 |
6056 | บ้านเวียง | 5166 | เด็กหญิงขนิษฐา เวียนเสี้ยว | ป.6 | 2 |
6057 | บ้านเวียง | 5151 | เด็กหญิงพิชญ์สินี เปลื้องปลิด | ป.6 | 2 |
6058 | บ้านเวียง | 5298 | เด็กหญิงธัญลักษณ์ ปินปอน | ป.6 | 2 |
6059 | บ้านเวียง | 5224 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา โง้สกุล | ป.6 | 2 |
6060 | บ้านเวียง | 5259 | เด็กหญิงภารัณศิณี ปัญญาเทพ | ป.6 | 2 |
6061 | บ้านเวียง | 5153 | เด็กหญิงสิริปทุม ขันคำนันต๊ะ | ป.6 | 2 |
6062 | บ้านเวียง | 5306 | เด็กหญิงณัฐวรา เทพิกัน | ป.6 | 2 |
6063 | บ้านเวียง | 5223 | เด็กหญิงศิรินทิพย์ สีดา | ป.6 | 2 |
6064 | บ้านเวียง | 5155 | เด็กหญิงกุลพินิจ อินแก้วเครือ | ป.6 | 2 |
6065 | บ้านเวียง | 5464 | เด็กชายวิรัตน์ เป็งยาวงศ์ | อ.1 | 1 |
6066 | บ้านเวียง | 5461 | เด็กชายพลภัทร ศรีแดง | อ.1 | 1 |
6067 | บ้านเวียง | 5463 | เด็กชายวธัญญู ธำรงค์ธนกุล | อ.1 | 1 |
6068 | บ้านเวียง | 5465 | เด็กชายสุรภูมิ แซ่มั่ว | อ.1 | 1 |
6069 | บ้านเวียง | 5462 | เด็กชายภาณุภัทร กาวิชา | อ.1 | 1 |
6070 | บ้านเวียง | 5471 | เด็กหญิงณัฐชารินทร์ จันแสง | อ.1 | 1 |
6071 | บ้านเวียง | 5470 | เด็กหญิงชนม์นิภา พระเพชร | อ.1 | 1 |
6072 | บ้านเวียง | 5468 | เด็กหญิงรุ่งนภา เจนใจ | อ.1 | 1 |
6073 | บ้านเวียง | 5469 | เด็กหญิงสุพิชชา ถ้วยทอง | อ.1 | 1 |
6074 | บ้านเวียง | 5466 | เด็กหญิงกมลพร ตระกูลดนย์ | อ.1 | 1 |
6075 | บ้านเวียง | 5467 | เด็กหญิงขนิษฐา คำดี | อ.1 | 1 |
6076 | บ้านเวียง | 5381 | เด็กชายณัฐพล จะเรเก | อ.2 | 1 |
6077 | บ้านเวียง | 5384 | เด็กชายพีรวิชญ์ เครือคำภี | อ.2 | 1 |
6078 | บ้านเวียง | 5380 | เด็กชายพีรวัส มะหลีแก้ว | อ.2 | 1 |
6079 | บ้านเวียง | 5458 | เด็กชายณัฐเศรษฐ คันธะวงค์ | อ.2 | 1 |
6080 | บ้านเวียง | 5377 | เด็กชายรณชัย นุรักษ์ดีศรี | อ.2 | 1 |
6081 | บ้านเวียง | 5378 | เด็กชายพิชญะ จอมดวง | อ.2 | 1 |
6082 | บ้านเวียง | 5457 | เด็กชายพริศษ์ พุกจินดา | อ.2 | 1 |
6083 | บ้านเวียง | 5456 | เด็กชายณัฐชนน หาวงค์ | อ.2 | 1 |
6084 | บ้านเวียง | 5383 | เด็กชายกีรติ ตาวงศ์ | อ.2 | 1 |
6085 | บ้านเวียง | 5385 | เด็กหญิงชญาภา ศิริตากัน | อ.2 | 1 |
6086 | บ้านเวียง | 5391 | เด็กหญิงพราวนภา พิมพ์จันทร์ | อ.2 | 1 |
6087 | บ้านเวียง | 5406 | เด็กหญิงรัตนาพร คำมูลรัตน์ | อ.2 | 1 |
6088 | บ้านเวียง | 5388 | เด็กหญิงนันธิดา จันทกูล | อ.2 | 1 |
6089 | บ้านเวียง | 5460 | เด็กหญิงธนัชพร ปิกหลก | อ.2 | 1 |
6090 | บ้านเวียง | 5387 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ทุ่มสอน | อ.2 | 1 |
6091 | บ้านเวียง | 5386 | เด็กหญิงกัญญากร ยาวิระ | อ.2 | 1 |
6092 | บ้านเวียง | 5459 | เด็กหญิงปานตะวัน สีวิชัยลำพัน | อ.2 | 1 |
6093 | บ้านเวียง | 5389 | เด็กหญิงณัฐณิชา กาปินตา | อ.2 | 1 |
6094 | บ้านเวียง | 5390 | เด็กหญิงจอมขวัญ เรือนเครือ | อ.2 | 1 |
6095 | บ้านเวียง | 5345 | เด็กชายศุภวิชญ์ ศิริบุตร | อ.3 | 1 |
6096 | บ้านเวียง | 5453 | เด็กชายชนวัชย์ แคว้งใจ | อ.3 | 1 |
6097 | บ้านเวียง | 5452 | เด็กชายอัครชัย ทองงาม | อ.3 | 1 |
6098 | บ้านเวียง | 5349 | เด็กชายพงศกร สาวันสูง | อ.3 | 1 |
6099 | บ้านเวียง | 5392 | เด็กชายชัชรินทร์ สุริวงษ์ | อ.3 | 1 |
6100 | บ้านเวียง | 5348 | เด็กชายภานุพัฒน์ ศรีปาน | อ.3 | 1 |
6101 | บ้านเวียง | 5347 | เด็กชายอนาวิน วงศ์จันทร์ | อ.3 | 1 |
6102 | บ้านเวียง | 5346 | เด็กชายแทนคุณ ตาเขียววงศ์ | อ.3 | 1 |
6103 | บ้านเวียง | 5351 | เด็กหญิงภัทรลดา พรหมพา | อ.3 | 1 |
6104 | บ้านเวียง | 5353 | เด็กหญิงไอริณฌ์ เสาร์เรือน | อ.3 | 1 |
6105 | บ้านเวียง | 5455 | เด็กหญิงธัญญาพร กุลโยธี | อ.3 | 1 |
6106 | บ้านเวียง | 5355 | เด็กหญิงสุตาภัทร โตรอด | อ.3 | 1 |
6107 | บ้านเวียง | 5356 | เด็กหญิงนันณภัสสรณ์ สืบปาละ | อ.3 | 1 |
6108 | บ้านเวียง | 5354 | เด็กหญิงอัญชิสา พงศ์นิรันดร์ | อ.3 | 1 |
6109 | บ้านเวียง | 5352 | เด็กหญิงนรัญญา คำวังเงี้ยว | อ.3 | 1 |
6110 | บ้านเวียง | 5307 | เด็กชายปิระยะ สายมา | ป.1 | 1 |
6111 | บ้านเวียง | 5308 | เด็กชายปริชญ์ ทองไฝ | ป.1 | 1 |
6112 | บ้านเวียง | 5309 | เด็กชายภาคิน มาละบุตร | ป.1 | 1 |
6113 | บ้านเวียง | 5408 | เด็กชายก้องภพ ใจพรหม | ป.1 | 1 |
6114 | บ้านเวียง | 5439 | เด็กชายณัฐวรรธน์ เวียงชัย | ป.1 | 1 |
6115 | บ้านเวียง | 5442 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ คำพระบุรี | ป.1 | 1 |
6116 | บ้านเวียง | 5441 | เด็กชายธนัชชา กาแว่น | ป.1 | 1 |
6117 | บ้านเวียง | 5440 | เด็กชายธนากร เมืองคำ | ป.1 | 1 |
6118 | บ้านเวียง | 5358 | เด็กชายธีร์ธนัช เครือน้อย | ป.1 | 1 |
6119 | บ้านเวียง | 5444 | เด็กชายปิติกร กิ้มขู่ | ป.1 | 1 |
6120 | บ้านเวียง | 5443 | เด็กชายอันดามัน บำเพ็ญบุญ | ป.1 | 1 |
6121 | บ้านเวียง | 5359 | เด็กชายวิทวัฒน์ เมฆเสือ | ป.1 | 1 |
6122 | บ้านเวียง | 5310 | เด็กชายธีราทร นอศรี | ป.1 | 1 |
6123 | บ้านเวียง | 5317 | เด็กหญิงวีรพร ใจแก้ว | ป.1 | 1 |
6124 | บ้านเวียง | 5449 | เด็กหญิงการัญชิดา ปิมวงศ์ | ป.1 | 1 |
6125 | บ้านเวียง | 5454 | เด็กหญิงญาณวีร์ ทิศลี | ป.1 | 1 |
6126 | บ้านเวียง | 5447 | เด็กหญิงเณศรา บัวเกตุ | ป.1 | 1 |
6127 | บ้านเวียง | 5450 | เด็กหญิงกวิสรา ปิมวงศ์ | ป.1 | 1 |
6128 | บ้านเวียง | 5448 | เด็กหญิงปวิศา ม่วงรื่น | ป.1 | 1 |
6129 | บ้านเวียง | 5316 | เด็กหญิงพบพร สิงหบุตร | ป.1 | 1 |
6130 | บ้านเวียง | 5318 | เด็กหญิงฉัตรตรีญา ตาลาน | ป.1 | 1 |
6131 | บ้านเวียง | 5446 | เด็กหญิงชนม์ณภัทร มโนสิงห์ | ป.1 | 1 |
6132 | บ้านเวียง | 5315 | เด็กหญิงพิมพ์นภา พิมพ์จันทร์ | ป.1 | 1 |
6133 | บ้านเวียง | 5445 | เด็กหญิงจิรัชญา ตุ่นสาย | ป.1 | 1 |
6134 | บ้านเวียง | 5451 | เด็กหญิงพิมพ์พิชชา สุภาสาย | ป.1 | 1 |
6135 | บ้านเวียง | 5360 | เด็กหญิงอารดา แสนศรี | ป.1 | 1 |
6136 | บ้านเวียง | 5312 | เด็กหญิงณัฐณิชา กาวินชัย | ป.1 | 1 |
6137 | บ้านเวียง | 5314 | เด็กหญิงสิริภัทร เปลื้องปลิด | ป.1 | 1 |
6138 | บ้านเวียง | 5280 | เด็กชายธนพัฒน์ คำเขื่อน | ป.2 | 1 |
6139 | บ้านเวียง | 5393 | เด็กชายอัคคพล ทาจี๋ | ป.2 | 1 |
6140 | บ้านเวียง | 5435 | เด็กชายพีรพัฒน์ วรรณเครือ | ป.2 | 1 |
6141 | บ้านเวียง | 5436 | เด็กชายธีรภัทร์ สุยะลังกา | ป.2 | 1 |
6142 | บ้านเวียง | 5434 | เด็กชายวัชรวิชญ์ จอมพล | ป.2 | 1 |
6143 | บ้านเวียง | 5362 | เด็กชายธนภูมิ เตียงกุลเจริญ | ป.2 | 1 |
6144 | บ้านเวียง | 5431 | เด็กชายนราวิชญ์ คำสุข | ป.2 | 1 |
6145 | บ้านเวียง | 5278 | เด็กชายชยพล ผ่องศิริ | ป.2 | 1 |
6146 | บ้านเวียง | 5432 | เด็กชายรพีภัทร สายเงิน | ป.2 | 1 |
6147 | บ้านเวียง | 5433 | เด็กชายโชคปรีชา ปันประสพ | ป.2 | 1 |
6148 | บ้านเวียง | 5395 | เด็กชายชัชชัย แสนวงศ์ใน | ป.2 | 1 |
6149 | บ้านเวียง | 5283 | เด็กหญิงอริสรา ตันเฮือน | ป.2 | 1 |
6150 | บ้านเวียง | 5320 | เด็กหญิงวริศรา ติ๊บปะละ | ป.2 | 1 |
6151 | บ้านเวียง | 5399 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา สายแก้ว | ป.2 | 1 |
6152 | บ้านเวียง | 5438 | เด็กหญิงสุภาวิณี เฟยตา | ป.2 | 1 |
6153 | บ้านเวียง | 5291 | เด็กหญิงน้ำทิพย์ วงศ์หาญ | ป.2 | 1 |
6154 | บ้านเวียง | 5401 | เด็กหญิงนราวดี เพ็ญทรากุล | ป.2 | 1 |
6155 | บ้านเวียง | 5397 | เด็กหญิงเนตรนภา งามกุศล | ป.2 | 1 |
6156 | บ้านเวียง | 5281 | เด็กหญิงตระการตา วงค์ฝั้น | ป.2 | 1 |
6157 | บ้านเวียง | 5437 | เด็กหญิงกมลชนก ติ๊บปะละ | ป.2 | 1 |
6158 | บ้านเวียง | 5429 | เด็กชายภควุฒิ แก้วทองมา | ป.2 | 2 |
6159 | บ้านเวียง | 5375 | เด็กชายวีรวุฒิ เครือพรมมิน | ป.2 | 2 |
6160 | บ้านเวียง | 5425 | เด็กชายธนศักดิ์ สิทธิพันธ์ | ป.2 | 2 |
6161 | บ้านเวียง | 5394 | เด็กชายพีรวิชญ์ แก่นมณี | ป.2 | 2 |
6162 | บ้านเวียง | 5427 | เด็กชายชยณัฐ แคว้งใจ | ป.2 | 2 |
6163 | บ้านเวียง | 5396 | เด็กชายณัฐกฤต ใจอินยศ | ป.2 | 2 |
6164 | บ้านเวียง | 5279 | เด็กชายภัคศรัณย์ ปัญญาเทพ | ป.2 | 2 |
6165 | บ้านเวียง | 5428 | เด็กชายธีรวัฒน์ ศรีร่องหอย | ป.2 | 2 |
6166 | บ้านเวียง | 5426 | เด็กชายศุภกิจ แก่นเมือง | ป.2 | 2 |
6167 | บ้านเวียง | 5424 | เด็กชายภูตะวัน ดวงสี | ป.2 | 2 |
6168 | บ้านเวียง | 5319 | เด็กชายจีรพงษ์ มีทอง | ป.2 | 2 |
6169 | บ้านเวียง | 5282 | เด็กหญิงปรีชญา จอมหนิ้ว | ป.2 | 2 |
6170 | บ้านเวียง | 5430 | เด็กหญิงพัชรนันท์ ทนันไธสง | ป.2 | 2 |
6171 | บ้านเวียง | 5398 | เด็กหญิงจิรัญญา นุ่มพูล | ป.2 | 2 |
6172 | บ้านเวียง | 5292 | เด็กหญิงกุลภาภร วงสเติน | ป.2 | 2 |
6173 | บ้านเวียง | 5284 | เด็กหญิงพิมพ์พรรณ ปัญญาทิพย์ | ป.2 | 2 |
6174 | บ้านเวียง | 5363 | เด็กหญิงปภาศิณี เบ้าเชื้อ | ป.2 | 2 |
6175 | บ้านเวียง | 5400 | เด็กหญิงณิชโรชา พิชยตระการ | ป.2 | 2 |
6176 | บ้านเวียง | 5402 | เด็กหญิงพิยะดา จอมทอง | ป.2 | 2 |
6177 | บ้านเวียง | 5286 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ สายมา | ป.3 | 1 |
6178 | บ้านเวียง | 5266 | เด็กชายภูบดินทร์ ศิริสอน | ป.3 | 1 |
6179 | บ้านเวียง | 5365 | เด็กชายณัฐวัฒน์ นอศรี | ป.3 | 1 |
6180 | บ้านเวียง | 5422 | เด็กชายสิทธิโชค เขียวสอาด | ป.3 | 1 |
6181 | บ้านเวียง | 5265 | เด็กชายพีรณัฐ นามวงศ์ | ป.3 | 1 |
6182 | บ้านเวียง | 5409 | เด็กชายสิริมงคลชัย มิ่งขวัญ | ป.3 | 1 |
6183 | บ้านเวียง | 5364 | เด็กชายธาดา แอ้มอุตม์ | ป.3 | 1 |
6184 | บ้านเวียง | 5366 | เด็กชายชิษณุพงศ์ จันทร์ตาบูรณ์ | ป.3 | 1 |
6185 | บ้านเวียง | 5342 | เด็กชายวุฒิภัทร์ เมืองมา | ป.3 | 1 |
6186 | บ้านเวียง | 5274 | เด็กหญิงอาริยา สงปาน | ป.3 | 1 |
6187 | บ้านเวียง | 5269 | เด็กหญิงณัฐธิดา อินทรารัตน์ | ป.3 | 1 |
6188 | บ้านเวียง | 5272 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ ชัยสุข | ป.3 | 1 |
6189 | บ้านเวียง | 5321 | เด็กหญิงณัฏฐนิชา วงสุวรรณ | ป.3 | 1 |
6190 | บ้านเวียง | 5273 | เด็กหญิงศุภัชญา สุขถา | ป.3 | 1 |
6191 | บ้านเวียง | 5368 | เด็กหญิงวรัญญา ธำรงค์ธนกุล | ป.3 | 1 |
6192 | บ้านเวียง | 5271 | เด็กหญิงแพรวา พันธมาศ | ป.3 | 1 |
6193 | บ้านเวียง | 5285 | เด็กหญิงกวินธิดา ทุ่มสอน | ป.3 | 1 |
6194 | บ้านเวียง | 5423 | เด็กหญิงเมรินทร์ ศิริโชติ | ป.3 | 1 |
6195 | บ้านเวียง | 5267 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ ดวงแก้ว | ป.3 | 1 |
6196 | บ้านเวียง | 5270 | เด็กหญิงธิติกานต์ วงค์คำยา | ป.3 | 1 |
6197 | บ้านเวียง | 5237 | เด็กชายณัฏฐ์ เย็นดี | ป.4 | 1 |
6198 | บ้านเวียง | 5242 | เด็กชายณัฐภูมิ อินทรารัตน์ | ป.4 | 1 |
6199 | บ้านเวียง | 5232 | เด็กชายอาธิวัต กาวิละแพทย์ | ป.4 | 1 |
6200 | บ้านเวียง | 5234 | เด็กชายชนวีย์ มีทอง | ป.4 | 1 |
6201 | บ้านเวียง | 5238 | เด็กชายรัฐภูมิ มะหลีแก้ว | ป.4 | 1 |
6202 | บ้านเวียง | 5239 | เด็กชายคชภัค เต็มรัตน์ | ป.4 | 1 |
6203 | บ้านเวียง | 5236 | เด็กชายณัฐชนน พรหมพา | ป.4 | 1 |
6204 | บ้านเวียง | 5241 | เด็กชายวุฒิพร ใจแก้ว | ป.4 | 1 |
6205 | บ้านเวียง | 5235 | เด็กชายธนากรณ์ สอนหล้า | ป.4 | 1 |
6206 | บ้านเวียง | 5233 | เด็กชายภูมิภัช อินธะสร | ป.4 | 1 |
6207 | บ้านเวียง | 5251 | เด็กชายบวรชัย นุรักษ์ดีศรี | ป.4 | 1 |
6208 | บ้านเวียง | 5245 | เด็กหญิงไอริณ กุหลาบหอม | ป.4 | 1 |
6209 | บ้านเวียง | 5254 | เด็กหญิงธัญวลัย ชัยขุนพล | ป.4 | 1 |
6210 | บ้านเวียง | 5253 | เด็กหญิงปภาวรรณ สาวันสูง | ป.4 | 1 |
6211 | บ้านเวียง | 5249 | เด็กหญิงอินธิรา สืบอ้าย | ป.4 | 1 |
6212 | บ้านเวียง | 5250 | เด็กหญิงปิยนุช ปราบวงศา | ป.4 | 1 |
6213 | บ้านเวียง | 5255 | เด็กหญิงณฐธิดา จูจันทร์ | ป.4 | 1 |
6214 | บ้านเวียง | 5248 | เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ ชัยสุข | ป.4 | 1 |
6215 | บ้านเวียง | 5246 | เด็กหญิงณัฐนิชา มหาวรรณ | ป.4 | 1 |
6216 | บ้านเวียง | 5247 | เด็กหญิงธัญพิชชา ชัยวงศ์ | ป.4 | 1 |
6217 | บ้านเวียง | 5323 | เด็กชายนวปฎล เนื่องกันทา | ป.4 | 2 |
6218 | บ้านเวียง | 5421 | เด็กชายเศรษฐพงศ์ ยาวะสิทธิ์ | ป.4 | 2 |
6219 | บ้านเวียง | 5327 | เด็กชายจีระวัฒน์ งามกุศล | ป.4 | 2 |
6220 | บ้านเวียง | 5403 | เด็กชายณัฐเศรษฐ ประมัย | ป.4 | 2 |
6221 | บ้านเวียง | 5324 | เด็กชายภาณุวิชย์ กันสาย | ป.4 | 2 |
6222 | บ้านเวียง | 5287 | เด็กชายจิรภัทร พัดมน | ป.4 | 2 |
6223 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10205 | เด็กชายนราวิชญ์ แม่ก๋วม | ป.1 | 3 |
6224 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10366 | เด็กหญิงปราญชลี จันทร์ธนทรัพย์ | ป.4 | 2 |
6225 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10204 | เด็กชายณธรรศ ชุมภูบาง | ป.1 | 3 |
6226 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9955 | เด็กหญิงบุญรักษา บุตรเชื้อ | ป.4 | 2 |
6227 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10050 | เด็กชายชุติภาส ธรรมสอน | ป.1 | 3 |
6228 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9945 | เด็กชายภากร เชื้อเมืองพาน | ป.4 | 3 |
6229 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10272 | เด็กชายฐาปกรณ์ นวมภักดี | ป.1 | 3 |
6230 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9976 | เด็กชายอิทธิกร พรมอินทร์ | ป.4 | 3 |
6231 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10273 | เด็กชายปองคุณ ภักดีพฤฒินันท์ | ป.1 | 3 |
6232 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10134 | เด็กชายภูตะวัน แก่นจันทร์ | ป.4 | 3 |
6233 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10201 | เด็กชายอัครัช เพ็จนา | ป.1 | 3 |
6234 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9970 | เด็กชายกฤติกุล ป้อเครือ | ป.4 | 3 |
6235 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10206 | เด็กชายวุฒิภัทร ขัดสี | ป.1 | 3 |
6236 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9974 | เด็กชายพงศกร ตราจันทร์ | ป.4 | 3 |
6237 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10274 | เด็กชายภาฆิณ ขัดเรือน | ป.1 | 3 |
6238 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9625 | เด็กชายนนทพัทธ์ นาคประเสริฐ | ป.4 | 3 |
6239 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10275 | เด็กชายอัษศดิณย์ สุวรรณ | ป.1 | 3 |
6240 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9633 | เด็กชายศรัณย์พงศ์ สมุทรเพ็ชร | ป.4 | 3 |
6241 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10207 | เด็กชายอชิรวิชญ์ พรมสาร | ป.1 | 3 |
6242 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9948 | เด็กชายธัชนนท์ ธรรมรส | ป.4 | 3 |
6243 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10209 | เด็กหญิงพิชญาภา ชุมภูทอง | ป.1 | 3 |
6244 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9984 | เด็กชายณัฐภาคย์ นันทพันธ์ | ป.4 | 3 |
6245 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10054 | เด็กหญิงจิรัชยา แสงแก่ | ป.1 | 3 |
6246 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9806 | เด็กชายธีรพงศ์ ไชยเมืองมูล | ป.4 | 3 |
6247 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10278 | เด็กหญิงณฐา อุตะมะ | ป.1 | 3 |
6248 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9650 | เด็กชายภคพงษ์ สุวรรณบุตร | ป.4 | 3 |
6249 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10130 | เด็กหญิงอนัญญา มงคลสุภาพ | ป.1 | 3 |
6250 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9967 | เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ วงศ์ป่าขาม | ป.4 | 3 |
6251 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10056 | เด็กหญิงรุจาภัส แสงจันทร์ | ป.1 | 3 |
6252 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9640 | เด็กหญิงนันท์นภัส สารใจ | ป.4 | 3 |
6253 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10276 | เด็กหญิงกชพรรณ สิมมา | ป.1 | 3 |
6254 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9958 | เด็กหญิงสุชัญญา รัศมีเวียงชัย | ป.4 | 3 |
6255 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10053 | เด็กหญิงสุพิชชา เครือพรมมินทร์ | ป.1 | 3 |
6256 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9809 | เด็กหญิงสิรภัทร คฤหัส | ป.4 | 3 |
6257 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10283 | เด็กหญิงศิลป์ศุภา วงค์สอน | ป.1 | 3 |
6258 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9981 | เด็กหญิงพุฒิพร วันแก้ว | ป.4 | 3 |
6259 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10277 | เด็กหญิงฉัตรปวีณ์ เรืองเกตุ | ป.1 | 3 |
6260 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10122 | เด็กหญิงณัฐกานต์ เพ็ชรเอี่ยม | ป.4 | 3 |
6261 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10281 | เด็กหญิงนารีรัตน์ วงศ์นันท์ไชย | ป.1 | 3 |
6262 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10155 | เด็กหญิงชนันธร สรอยศักดิ์ | ป.4 | 3 |
6263 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10279 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา กาวิน | ป.1 | 3 |
6264 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9956 | เด็กหญิงเพชรรินทร์ นันตา | ป.4 | 3 |
6265 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10208 | เด็กหญิงณัฐรดา ปาเมืองมูล | ป.1 | 3 |
6266 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9813 | เด็กหญิงปนิดา วิมล | ป.4 | 3 |
6267 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10282 | เด็กหญิงรดา ทิตาวงศ์ | ป.1 | 3 |
6268 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9977 | เด็กหญิงชญานิศ กาวิละพันธ์ | ป.4 | 3 |
6269 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10210 | เด็กหญิงวรรณพร เทียนไชย | ป.1 | 3 |
6270 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9655 | เด็กหญิงอัจฉราพร พูพันธ | ป.4 | 3 |
6271 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10280 | เด็กหญิงณิรินทร์ รอดสุข | ป.1 | 3 |
6272 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9637 | เด็กหญิงพิมพ์มาดา วงค์ชัยวะ | ป.4 | 3 |
6273 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10229 | เด็กชายนพนนท์ นิจรมย์ | ป.2 | 1 |
6274 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9761 | เด็กหญิงกีรติกาญจญ์ จันต๊ะสา | ป.4 | 3 |
6275 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10112 | เด็กชายณชพล วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.2 | 1 |
6276 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9656 | เด็กหญิงญาณิสา คชเสน | ป.4 | 3 |
6277 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9918 | เด็กชายจิรายุ ศรีนอก | ป.2 | 1 |
6278 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10096 | เด็กหญิงปวีรญา พละวงศ์ | ป.4 | 3 |
6279 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10212 | เด็กชายญาณพัทธ์ ตุ๋นสัก | ป.2 | 1 |
6280 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9978 | เด็กหญิงณิฐ์ชาพัชร์ สารสุวรรณ | ป.4 | 3 |
6281 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9925 | เด็กชายปุญญพัฒน์ ธารปัญญา | ป.2 | 1 |
6282 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9965 | เด็กหญิงอริญรดา หัตถ์ปทุม | ป.4 | 3 |
6283 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10217 | เด็กชายปณัยกร พันธุ์สุวรรณ | ป.2 | 1 |
6284 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10102 | เด็กหญิงร่มบุญ นันทิโล | ป.4 | 3 |
6285 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10352 | เด็กชายพงศพัศ สุยะตุ่น | ป.2 | 1 |
6286 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9653 | เด็กหญิงนงณภัส ตาธิ | ป.4 | 3 |
6287 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10214 | เด็กชายกรวิชญ์ ตินะลา | ป.2 | 1 |
6288 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9631 | เด็กชายชนธัญ เตปันวงค์ | ป.4 | 4 |
6289 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9764 | เด็กชายณจินต์ คูสวัสดิ์ | ป.2 | 1 |
6290 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9983 | เด็กชายณฐพล ไม้ประดิษฐ์ | ป.4 | 4 |
6291 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10216 | เด็กชายกัณฑ์อเนก หน่อเครือคำ | ป.2 | 1 |
6292 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9885 | เด็กชายวิชญ์พล สุขทรัพย์ | ป.4 | 4 |
6293 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10211 | เด็กชายจิราเมศวร์ อินต๊ะปัด | ป.2 | 1 |
6294 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9985 | เด็กชายปภังกร ใจอ้าย | ป.4 | 4 |
6295 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9930 | เด็กชายณัฐชนน จันทต๊ะไชยวงค์ | ป.2 | 1 |
6296 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10258 | เด็กชายชลลกร มุกดาดี | ป.4 | 4 |
6297 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9936 | เด็กชายพงษ์ศิริ เกษะศิริ | ป.2 | 1 |
6298 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9646 | เด็กชายธนภัทร ครองสมุทร | ป.4 | 4 |
6299 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10213 | เด็กชายณัฐชนน ปุ้มตะมะ | ป.2 | 1 |
6300 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9982 | เด็กชายกิตติกวิน ชัยสมบัติ | ป.4 | 4 |
6301 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10215 | เด็กชายแทนคุณ คุ้มครอง | ป.2 | 1 |
6302 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10098 | เด็กชายชนาธิป ช่วยสกุล | ป.4 | 4 |
6303 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10222 | เด็กหญิงชัชฎาภัทร เทพาชมภู | ป.2 | 1 |
6304 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9989 | เด็กชายศิรสิทธิ์ ว่องกิตติกูล | ป.4 | 4 |
6305 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10223 | เด็กหญิงปุณยาพร หลอมต้น | ป.2 | 1 |
6306 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9987 | เด็กชายรัชธวัฒน์ ช่างสอน | ป.4 | 4 |
6307 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9769 | เด็กหญิงจิดาภา วงศ์ไชยบูรณ์ | ป.2 | 1 |
6308 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9986 | เด็กชายภาสวี นันตา | ป.4 | 4 |
6309 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10017 | เด็กหญิงปพิชญา จันทร์แก้ว | ป.2 | 1 |
6310 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9988 | เด็กชายศิรวัชร์ ศิริโรจน์ฤชาชัย | ป.4 | 4 |
6311 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9770 | เด็กหญิงณรัณรดา มงคลกาวิล | ป.2 | 1 |
6312 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9998 | เด็กหญิงรุจิรัฏฐ์ แสงจันทร์ | ป.4 | 4 |
6313 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10220 | เด็กหญิงเบญจกร เครือผิว | ป.2 | 1 |
6314 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9991 | เด็กหญิงกัญญาณัช เบ้างาม | ป.4 | 4 |
6315 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9935 | เด็กหญิงปิยธิดา กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
6316 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9995 | เด็กหญิงนิวัฒธิฎา คำภิระ | ป.4 | 4 |
6317 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9772 | เด็กหญิงณัฐธิดา สุรินทร์ | ป.2 | 1 |
6318 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9999 | เด็กหญิงอภิษฎาฆ์พรยุ์ เรือนใส | ป.4 | 4 |
6319 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10225 | เด็กหญิงวราภรณ์ ต๊ะมามูล | ป.2 | 1 |
6320 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9996 | เด็กหญิงภคพร ยืนนาน | ป.4 | 4 |
6321 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10219 | เด็กหญิงณัฐิดา วิทิตานนท์ | ป.2 | 1 |
6322 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9997 | เด็กหญิงมารีญา บุญเจริญ | ป.4 | 4 |
6323 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10221 | เด็กหญิงอาธัญญา ป้อเครือ | ป.2 | 1 |
6324 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9994 | เด็กหญิงธีรวรวรรณ บุญสวัสดิ์ | ป.4 | 4 |
6325 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10224 | เด็กหญิงชินธิดา เฟื่องฟู | ป.2 | 1 |
6326 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9652 | เด็กหญิงสุธาทิพย์ ดวงดา | ป.4 | 4 |
6327 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10249 | เด็กหญิงชฎาพร โพธิ์บัณฑิต | ป.2 | 1 |
6328 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9993 | เด็กหญิงธนัชชา กาวิชา | ป.4 | 4 |
6329 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10353 | เด็กหญิงเมฆา คงเมือง | ป.2 | 1 |
6330 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9832 | เด็กชายธัญธรณ์ เวชโช | ป.5 | 1 |
6331 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9773 | เด็กหญิงณิชากร เตชะวงศ์ | ป.2 | 1 |
6332 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9615 | เด็กชายอโนชา ฟูธรรม | ป.5 | 1 |
6333 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10025 | เด็กชายธนบดินทร์ จันตา | ป.2 | 2 |
6334 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9530 | เด็กชายสุดยอด ม่วงวัฒนกุล | ป.5 | 1 |
6335 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9916 | เด็กชายกฤตเมศ ตาลาน | ป.2 | 2 |
6336 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9536 | เด็กชายธนโชติ สุริยะมณี | ป.5 | 1 |
6337 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9922 | เด็กชายภากร เรืองวารี | ป.2 | 2 |
6338 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9538 | เด็กชายวัชรากร พันพละ | ป.5 | 1 |
6339 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10228 | เด็กชายภูมินทร์ เครือพุก | ป.2 | 2 |
6340 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9814 | เด็กชายจุลจักร วงศ์มณีวรรณ | ป.5 | 1 |
6341 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10354 | เด็กชายศุภกร ศิริวงศ์ | ป.2 | 2 |
6342 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9534 | เด็กชายธีรเดช จำเรียน | ป.5 | 1 |
6343 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10244 | เด็กชายณัฎฐวี ใบบัว | ป.2 | 2 |
6344 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9816 | เด็กชายณัฏฐ์ชวิญช์ คำจันทร์ | ป.5 | 1 |
6345 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9893 | เด็กชายณัฏฐากร กันทะบังหาร | ป.2 | 2 |
6346 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10162 | เด็กชายภานุวัฒน์ นวลนิล | ป.5 | 1 |
6347 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10226 | เด็กชายนพวิทย์ แพงแซง | ป.2 | 2 |
6348 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10370 | เด็กชายรัชตะ มะโนปิง | ป.5 | 1 |
6349 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9765 | เด็กชายธีรเดช หีบทอง | ป.2 | 2 |
6350 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9531 | เด็กชายกฤษดา พรมชัย | ป.5 | 1 |
6351 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9921 | เด็กชายปฏิภาณ สมหารวงศ์ | ป.2 | 2 |
6352 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9830 | เด็กชายต่อตระกูล ด่านจรูญ | ป.5 | 1 |
6353 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10227 | เด็กชายพีรวิชญ์ ทิวงษา | ป.2 | 2 |
6354 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9532 | เด็กชายก้องเกียรติ บุญเป็ง | ป.5 | 1 |
6355 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9767 | เด็กชายภูมิพัฒน์ นันทะคำนิตย์ | ป.2 | 2 |
6356 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10369 | เด็กชายนพรัตน์ ต๊ะวิกา | ป.5 | 1 |
6357 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10029 | เด็กชายรัชพล ใจโอบเอื้อ | ป.2 | 2 |
6358 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9547 | เด็กหญิงชิดารัตน์ บัวลาแก้ว | ป.5 | 1 |
6359 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9766 | เด็กชายนลภัทร วงศ์ฟู | ป.2 | 2 |
6360 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9545 | เด็กหญิงกันยาลักษ์ รัตนะ | ป.5 | 1 |
6361 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10232 | เด็กหญิงชนันธร ศรีชัย | ป.2 | 2 |
6362 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10027 | เด็กหญิงนันทภัค สมสิทธิ์ | ป.5 | 1 |
6363 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10064 | เด็กหญิงเรณุกา ตาวงศ์ | ป.2 | 2 |
6364 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9554 | เด็กหญิงรัตติกาล การะนุต | ป.5 | 1 |
6365 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9939 | เด็กหญิงพิมพ์พิชชา กันยะมูล | ป.2 | 2 |
6366 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9842 | เด็กหญิงวรรณิดา แก้วเฝีย | ป.5 | 1 |
6367 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9924 | เด็กหญิงกวินตรา บุญวรรณ | ป.2 | 2 |
6368 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9549 | เด็กหญิงปานภัสส์ ขณะรัตน์ | ป.5 | 1 |
6369 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10356 | เด็กหญิงพิชชานันท์ บุญเจริญ | ป.2 | 2 |
6370 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9839 | เด็กหญิงพิทยาภรณ์ เรืองรุ่ง | ป.5 | 1 |
6371 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10231 | เด็กหญิงกรกมล สมใจ | ป.2 | 2 |
6372 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10161 | เด็กหญิงณิชานันท์ เปี้ยแดง | ป.5 | 1 |
6373 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10230 | เด็กหญิงธัญชนก ปะอินทร์ | ป.2 | 2 |
6374 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9835 | เด็กหญิงจุฑากาญจน์ ม่วงมี | ป.5 | 1 |
6375 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10235 | เด็กหญิงณัฐชยาน์ ณรงค์ชัย | ป.2 | 2 |
6376 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9815 | เด็กชายณฐภัทร ทองสุข | ป.5 | 2 |
6377 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10234 | เด็กหญิงโยษิตา นาราศรี | ป.2 | 2 |
6378 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9659 | เด็กชายนัฐภูมินทร์ คำหล้า | ป.5 | 2 |
6379 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10355 | เด็กหญิงณัฐมนต์ ศรีนวล | ป.2 | 2 |
6380 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9533 | เด็กชายยุทธนันท์ อุทธจักร | ป.5 | 2 |
6381 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10233 | เด็กหญิงพัณณิตา แก้วประจุ | ป.2 | 2 |
6382 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9834 | เด็กชายภูวนัฏฐ์ ปากุล | ป.5 | 2 |
6383 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10317 | เด็กชายสิรดนัย พะวงษ์วัน | อ.1 | 1 |
6384 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10237 | เด็กหญิงณัฐณิชา ศรีวิชัยลำพรรณ | ป.2 | 2 |
6385 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10097 | เด็กชายธนากร เพียรศิลป์ | ป.5 | 2 |
6386 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10374 | เด็กชายชนะภัย หนองหนำ | อ.1 | 1 |
6387 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9787 | เด็กหญิงกัญญ์ณพัชร์ เชื้อสาย | ป.2 | 2 |
6388 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9817 | เด็กชายทวีชัย ถาเป็ง | ป.5 | 2 |
6389 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10316 | เด็กชายวุฒิภัทร กิติศรีวรพันธ์ | อ.1 | 1 |
6390 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10238 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ สายสุยะ | ป.2 | 2 |
6391 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9831 | เด็กชายธนภัทร ศรีวัน | ป.5 | 2 |
6392 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10313 | เด็กชายปัณณวิชญ์ ชัยดี | อ.1 | 1 |
6393 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9917 | เด็กชายคุณภัทร ดวงดี | ป.2 | 3 |
6394 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9819 | เด็กชายนเรศน์ สำเนียงงาม | ป.5 | 2 |
6395 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10311 | เด็กชายทักษกร แก้ววิเชียร | อ.1 | 1 |
6396 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9931 | เด็กชายณัฐพัฒน์ สมหวัง | ป.2 | 3 |
6397 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9540 | เด็กชายวุฒินันท์ สมหารวงศ์ | ป.5 | 2 |
6398 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10312 | เด็กชายปภังกร อนันต์ | อ.1 | 1 |
6399 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9934 | เด็กชายปฏิภูมิ ปัญญาเครือ | ป.2 | 3 |
6400 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9535 | เด็กชายสุรยุทธ สุวรรณเสน | ป.5 | 2 |
6401 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10307 | เด็กชายฉัตรวัฒน์ รินชุม | อ.1 | 1 |
6402 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9763 | เด็กชายชนิกรสรณ์ ถนอมรัตน์ | ป.2 | 3 |
6403 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10000 | เด็กชายกัญจน์ธนัตถ์ เหลื่อมนอก | ป.5 | 2 |
6404 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10315 | เด็กชายวัชรพล สุขทรัพย์ | อ.1 | 1 |
6405 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9929 | เด็กชายจิรายุ ฝั้นเครือ | ป.2 | 3 |
6406 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10371 | เด็กหญิงพรชิตา บุญเจริญ | ป.5 | 2 |
6407 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10320 | เด็กชายอภิวรรธน์ คำแก้ว | อ.1 | 1 |
6408 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10139 | เด็กชายอชิระ พรมสาร | ป.2 | 3 |
6409 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10270 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ เตชะ | ป.5 | 2 |
6410 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10318 | เด็กชายหิรัญ โนจันทร์ | อ.1 | 1 |
6411 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10357 | เด็กชายณฐนน ชมภูรัตน์ | ป.2 | 3 |
6412 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9548 | เด็กหญิงณัฐวรา หอยตะคุ | ป.5 | 2 |
6413 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10321 | เด็กชายอภิวิชญ์ คำแก้ว | อ.1 | 1 |
6414 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10060 | เด็กชายอัยย์เอเชีย ปูคำปัน | ป.2 | 3 |
6415 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10163 | เด็กหญิงชนัญชิดา เขียวตื้ออินทร์ | ป.5 | 2 |
6416 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10319 | เด็กชายอธิภัทร มีเชื้อ | อ.1 | 1 |
6417 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10059 | เด็กชายภาสกร ช่วยสกุล | ป.2 | 3 |
6418 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9828 | เด็กหญิงวนัชพร ปิมวงศ์ | ป.5 | 2 |
6419 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10310 | เด็กชายเดชศักดา คชเสน | อ.1 | 1 |
6420 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9920 | เด็กชายธนวินท์ คงรัตน์ | ป.2 | 3 |
6421 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9550 | เด็กหญิงศุภกานต์ จีนาวุธ | ป.5 | 2 |
6422 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10314 | เด็กชายภัทรพล เอี่ยมคง | อ.1 | 1 |
6423 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10138 | เด็กชายพีระพัชร์ มานันชัย | ป.2 | 3 |
6424 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9555 | เด็กหญิงวริชญา เวียงชัย | ป.5 | 2 |
6425 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10309 | เด็กชายณัฐปริญญ์ รอดสุข | อ.1 | 1 |
6426 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9919 | เด็กชายธนกฤต ยาใจ | ป.2 | 3 |
6427 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10002 | เด็กหญิงณัฐกฤตฌา หารปิน | ป.5 | 2 |
6428 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10379 | เด็กชายธารา จันต๊ะสา | อ.1 | 1 |
6429 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9779 | เด็กหญิงภาณิชา อินทรีสังวร | ป.2 | 3 |
6430 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9551 | เด็กหญิงมนรดา เสาร์แก้ว | ป.5 | 2 |
6431 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10308 | เด็กชายชยพล สรอยศักดิ์ | อ.1 | 1 |
6432 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9778 | เด็กหญิงพิชานันท์ ชัยวัน | ป.2 | 3 |
6433 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10164 | เด็กหญิงซากุระ วงค์หาญ | ป.5 | 2 |
6434 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10327 | เด็กหญิงรัดเกล้า กรรณแก้ว | อ.1 | 1 |
6435 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10140 | เด็กหญิงเกศรินทร์ แหลมคม | ป.2 | 3 |
6436 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9838 | เด็กหญิงพนิตนันท์ หีบทอง | ป.5 | 2 |
6437 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10376 | เด็กหญิงมิลิน วชิราภรณ์ | อ.1 | 1 |
6438 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9768 | เด็กหญิงกาญจนาลักษณ์ แก้วใจ | ป.2 | 3 |
6439 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9854 | เด็กชายรฐนนท์ ทับทิม | ป.5 | 3 |
6440 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10378 | เด็กหญิงนิรดา ขวัญธนากูล | อ.1 | 1 |
6441 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10373 | เด็กหญิงณธษา วงค์จักรคำ | ป.2 | 3 |
6442 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9820 | เด็กชายภาคี นันทะวงศ์ | ป.5 | 3 |
6443 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10326 | เด็กหญิงมินาดา นันทโรจนาพร | อ.1 | 1 |
6444 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10146 | เด็กหญิงแพรเพชรทอ เทิ้มแพงพันธุ์ | ป.2 | 3 |
6445 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9821 | เด็กชายยุทธศาสตร์ ดาศรี | ป.5 | 3 |
6446 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10324 | เด็กหญิงปาลิตา วะณาพันธ์ | อ.1 | 1 |
6447 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10144 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ เปียประเสริฐ | ป.2 | 3 |
6448 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10178 | เด็กชายศุภกานต์ มีทา | ป.5 | 3 |
6449 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10325 | เด็กหญิงภรณ์ชนก มาละบุตร | อ.1 | 1 |
6450 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10141 | เด็กหญิงณัชชา ช้อนพระคุณ | ป.2 | 3 |
6451 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9539 | เด็กชายอัครชา วงค์ชื่น | ป.5 | 3 |
6452 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10328 | เด็กหญิงเอมิกา ยศอิ | อ.1 | 1 |
6453 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9777 | เด็กหญิงพัชรพร ปังกิลินันท์ | ป.2 | 3 |
6454 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9833 | เด็กชายภูมิภิญโญ ปะอินทร์ | ป.5 | 3 |
6455 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10322 | เด็กหญิงฌาลิสา ศรีวิชัยลำพัน | อ.1 | 1 |
6456 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10062 | เด็กหญิงพิตรพิบูล สุริยะมณี | ป.2 | 3 |
6457 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9852 | เด็กชายพัชรวรุศ แสงทอง | ป.5 | 3 |
6458 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10323 | เด็กหญิงปรีญาฎา ศรีวงค์ | อ.1 | 1 |
6459 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10142 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา สมหารวงศ์ | ป.2 | 3 |
6460 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9818 | เด็กชายธีรพัฒน์ เตชะวงศ์ | ป.5 | 3 |
6461 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10330 | เด็กชายฐิติภัทร สุยะเป็ก | อ.2 | 1 |
6462 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10147 | เด็กหญิงอภิษฎาฆ์พัญณ์ เรือนใส | ป.2 | 3 |
6463 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10001 | เด็กชายศักรินทร์ ท้าวแสง | ป.5 | 3 |
6464 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10331 | เด็กชายนันทณัฏฐ์ รัตนเกียรติกุล | อ.2 | 1 |
6465 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10143 | เด็กหญิงบูรพา ป้องเมือง | ป.2 | 3 |
6466 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9541 | เด็กชายชยากร ปัญญาสิทธิ์ | ป.5 | 3 |
6467 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10168 | เด็กชายรชานนท์ ตุ้ยหล้า | อ.2 | 1 |
6468 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10108 | เด็กหญิงนาราภัทร วงศ์ษา | ป.2 | 3 |
6469 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9552 | เด็กหญิงศิรภัสสร สาริบุตร | ป.5 | 3 |
6470 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10332 | เด็กชายศุภณัฐ หล้าบุญมา | อ.2 | 1 |
6471 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9940 | เด็กหญิงอชิรญา มีเชื้อ | ป.2 | 3 |
6472 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9844 | เด็กหญิงไอญรินทร์ ตุ้ยหล้า | ป.5 | 3 |
6473 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10329 | เด็กชายกรวีร์ เทพาชมภู | อ.2 | 1 |
6474 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9739 | เด็กชายพีรภัทร กุลาวงศ์ | ป.3 | 1 |
6475 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10003 | เด็กหญิงพีรญา ณ ถลาง | ป.5 | 3 |
6476 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10262 | เด็กชายภูมิพงศ์ เสียงเย็น | อ.2 | 1 |
6477 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10377 | เด็กชายศิราพัช วชิราภรณ์ | ป.3 | 1 |
6478 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9661 | เด็กหญิงสุนันทา วรรณเครือ | ป.5 | 3 |
6479 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10263 | เด็กชายนันทพัทธ์ จันตาวงศ์ | อ.2 | 1 |
6480 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9784 | เด็กชายปรัชษฎี บุญจูบุตร | ป.3 | 1 |
6481 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9824 | เด็กหญิงณัฐชนิกา วงศ์มณีวรรณ | ป.5 | 3 |
6482 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10333 | เด็กชายอรัณย์ ยศเดช | อ.2 | 1 |
6483 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9735 | เด็กชายวรเชษ เดื่อไธสง | ป.3 | 1 |
6484 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9614 | เด็กหญิงพรชนัน คำฟู | ป.5 | 3 |
6485 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10166 | เด็กชายชวกานต์ สุขพงษ์ | อ.2 | 1 |
6486 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10074 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ คำมา | ป.3 | 1 |
6487 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9829 | เด็กหญิงศตพร สลีวงศ์ | ป.5 | 3 |
6488 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10334 | เด็กหญิงเกวลิน ชัยมงคล | อ.2 | 1 |
6489 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9923 | เด็กชายภคิน ไม้แก้ว | ป.3 | 1 |
6490 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10004 | เด็กหญิงภัณฑิรา ระมะโน | ป.5 | 3 |
6491 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10179 | เด็กหญิงศิรภัสสร สิงห์ตา | อ.2 | 1 |
6492 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10088 | เด็กชายปิยบุตร กุลทะโสม | ป.3 | 1 |
6493 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10156 | เด็กหญิงกรกานต์ อุตสาวงศ์ | ป.5 | 3 |
6494 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10335 | เด็กหญิงพิมเพชรฉาย เทิ้มแพงพันธุ์ | อ.2 | 1 |
6495 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9782 | เด็กชายนวันวัตร์ สมตา | ป.3 | 1 |
6496 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10028 | เด็กหญิงกวิสรา เครือชัยแก้ว | ป.5 | 3 |
6497 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10240 | เด็กหญิงสุกฤตา ทาริยะ | อ.2 | 1 |
6498 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10261 | เด็กชายพุฒิพงศ์ เสียงเย็น | ป.3 | 1 |
6499 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10157 | เด็กหญิงปวิชญา อุดมสุข | ป.5 | 3 |
6500 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10176 | เด็กหญิงภรณ์ชนก คำมี | อ.2 | 1 |
6501 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10083 | เด็กชายวิชชากร ธรรมรักษา | ป.3 | 1 |
6502 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9822 | เด็กหญิงเขมิกา สายเหมือย | ป.5 | 3 |
6503 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10174 | เด็กหญิงณัฐนพิน ถาวรานุรักษ์ | อ.2 | 1 |
6504 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9740 | เด็กชายอรรถพล มาลีรัตน์ | ป.3 | 1 |
6505 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10026 | เด็กหญิงคณิตา จันตา | ป.5 | 3 |
6506 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10336 | เด็กหญิงณัฐณิชา กันทะ | อ.2 | 1 |
6507 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9795 | เด็กชายปาราเมศ โลมอย | ป.3 | 1 |
6508 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9825 | เด็กหญิงณิชาภัทร ทองคำ | ป.5 | 3 |
6509 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10172 | เด็กหญิงชันษา ใจเฉพาะ | อ.2 | 1 |
6510 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10086 | เด็กชายภูริณัฐ กันทะ | ป.3 | 1 |
6511 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9662 | เด็กหญิงณัฐณิชา หาวัน | ป.5 | 3 |
6512 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10339 | เด็กชายศิวัชา มารดาสกุล | อ.2 | 2 |
6513 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9788 | เด็กหญิงนันท์นภัส เชื้อจิ๋ว | ป.3 | 1 |
6514 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9823 | เด็กหญิงจีรชยา วิริยะผล | ป.5 | 3 |
6515 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10338 | เด็กชายธนิศร แต้มดื่ม | อ.2 | 2 |
6516 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9750 | เด็กหญิงธัญธร สุภาเชื้อ | ป.3 | 1 |
6517 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9826 | เด็กหญิงปัณชญา ศรีทนันชัย | ป.5 | 3 |
6518 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10337 | เด็กชายกริชเวชน์ วงศ์ปิง | อ.2 | 2 |
6519 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9803 | เด็กหญิงวรรณสิริคำพร ท้วมสมบูรณ์ | ป.3 | 1 |
6520 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9827 | เด็กหญิงลลิตา ชุมภูทอง | ป.5 | 3 |
6521 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10253 | เด็กชายชยทัต อิ่นแดง | อ.2 | 2 |
6522 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9800 | เด็กหญิงณัฐนรี ด่านจรูญ | ป.3 | 1 |
6523 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9837 | เด็กหญิงนรีรัตน์ ลิ้มสุวัฒน์ | ป.5 | 3 |
6524 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10254 | เด็กชายชยธร อิ่นแดง | อ.2 | 2 |
6525 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10078 | เด็กหญิงปัณฑารีย์ ประสิทธ์คร | ป.3 | 1 |
6526 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9553 | เด็กหญิงฐิติมา กลางโรง | ป.5 | 3 |
6527 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10271 | เด็กชายณัฐกิตติ์ กิติกา | อ.2 | 2 |
6528 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9801 | เด็กหญิงปวริศา วุฒิศรี | ป.3 | 1 |
6529 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9884 | เด็กชายภาคิน ฟูมั่น | ป.5 | 4 |
6530 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10167 | เด็กชายธนากร เยรัมย์ | อ.2 | 2 |
6531 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9749 | เด็กหญิงกมลชนก บุญเป็ง | ป.3 | 1 |
6532 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9845 | เด็กชายกิตติศักดิ์ กาจันทร์ | ป.5 | 4 |
6533 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10175 | เด็กหญิงณัฐรินีย์ สมหวัง | อ.2 | 2 |
6534 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10090 | เด็กหญิงกฤตชญา พรมราช | ป.3 | 1 |
6535 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9847 | เด็กชายณฐน อุตะมะ | ป.5 | 4 |
6536 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10241 | เด็กหญิงณัศนันท์ สุริยะดอย | อ.2 | 2 |
6537 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10358 | เด็กหญิงสุภนิกา เริงอาจ | ป.3 | 1 |
6538 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9850 | เด็กชายนราวิชญ์ ปินตาปลูก | ป.5 | 4 |
6539 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10170 | เด็กหญิงจิรชญา พถทธิบุตร | อ.2 | 2 |
6540 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10073 | เด็กหญิงณัฐณิชา ฐิตาภานันท์ | ป.3 | 1 |
6541 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9544 | เด็กชายพิภัช ศานติยศ | ป.5 | 4 |
6542 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10173 | เด็กหญิงณญดา อันทบาล | อ.2 | 2 |
6543 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10385 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ฤกษ์อ่ำ | ป.3 | 1 |
6544 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9849 | เด็กชายธนกฤต ปินตา | ป.5 | 4 |
6545 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10177 | เด็กหญิงณฐิตา ศิริภักดิ์ | อ.2 | 2 |
6546 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10265 | เด็กชายบูรพา ธัญญา | ป.3 | 2 |
6547 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9851 | เด็กชายปภังกร แรงกล้า | ป.5 | 4 |
6548 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10340 | เด็กหญิงกานต์สินี ขัดสาย | อ.2 | 2 |
6549 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10118 | เด็กชายภูมิภากร สัตตะศรี | ป.3 | 2 |
6550 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9846 | เด็กชายเจษฎากร วันนำ | ป.5 | 4 |
6551 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10342 | เด็กหญิงณัฐภัสสร ยาสกุล | อ.2 | 2 |
6552 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10250 | เด็กชายน้ำทา ด้วงปันตา | ป.3 | 2 |
6553 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10246 | เด็กชายวรพงศ์ นวลแก้ว | ป.5 | 4 |
6554 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10239 | เด็กหญิงสราวดี สาริบุตร | อ.2 | 2 |
6555 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9744 | เด็กชายจีราวุธ แน่งน้อยพร | ป.3 | 2 |
6556 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9856 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ว่องกิตติกูล | ป.5 | 4 |
6557 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10252 | เด็กหญิงพิชชานันท์ จักร์ทิพย์ | อ.2 | 2 |
6558 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9748 | เด็กชายสิรภพ อุบลคำ | ป.3 | 2 |
6559 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9857 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ห อินทรีสังวร | ป.5 | 4 |
6560 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10343 | เด็กหญิงมาริสา สุภาษร | อ.2 | 2 |
6561 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9736 | เด็กชายยุทธภูมิ บุญมาเกิด | ป.3 | 2 |
6562 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9858 | เด็กหญิงบุญรักษา เนื่องเอม | ป.5 | 4 |
6563 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10341 | เด็กหญิงณัฐธิดา มูลกิน | อ.2 | 2 |
6564 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9879 | เด็กชายปุญญพัฒน์ จันทราช | ป.3 | 2 |
6565 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10005 | เด็กหญิงบัวชมพู ภู่ทอง | ป.5 | 4 |
6566 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10190 | เด็กชายณเดช ณ หนองคาย | อ.3 | 1 |
6567 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9793 | เด็กชายคฑาวุธ ธานะ | ป.3 | 2 |
6568 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10152 | เด็กหญิงพิชญาภร ปาเมืองมูล | ป.5 | 4 |
6569 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10255 | เด็กชายณัฐนันท์ ไชยจู | อ.3 | 1 |
6570 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9941 | เด็กชายอสมาณัฏฐ์ โท๊ะบุตร | ป.3 | 2 |
6571 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10151 | เด็กหญิงนตภา แม่ก๋วม | ป.5 | 4 |
6572 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10345 | เด็กชายวัชรพล ปันฟอง | อ.3 | 1 |
6573 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9738 | เด็กชายยุทธนา สลีวงศ์ | ป.3 | 2 |
6574 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9457 | เด็กชายศิรวิทย์ ตื้อปา | ป.6 | 1 |
6575 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10048 | เด็กชายภูกวิน สลีวงศ์ | อ.3 | 1 |
6576 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9741 | เด็กชายธนากร กันธา | ป.3 | 2 |
6577 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9468 | เด็กชายนนทพัทธ์ วิวันชัย | ป.6 | 1 |
6578 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10120 | เด็กชายปาฏิโมกข์ ปราบวงศา | อ.3 | 1 |
6579 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9794 | เด็กชายธนวัฒน์ ศรีวงศ์ | ป.3 | 2 |
6580 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 946 | เด็กชายธนภัทร จันทรสมบัติ | ป.6 | 1 |
6581 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10251 | เด็กชายฐานพัฒน์ เทือกศรีวิชัย | อ.3 | 1 |
6582 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10113 | เด็กหญิงลภัสรดา เฟื่องฟู | ป.3 | 2 |
6583 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9667 | เด็กชายธนภัทร เสือคง | ป.6 | 1 |
6584 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10381 | เด็กชายธนากร แย้มจันทร์ | อ.3 | 1 |
6585 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9799 | เด็กหญิงชิดชนก คำมาเครือ | ป.3 | 2 |
6586 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9664 | เด็กชายศตวรรษ สลีวงศ์ | ป.6 | 1 |
6587 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10264 | เด็กชายศุภณัฐ มณีสาร | อ.3 | 1 |
6588 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10159 | เด็กหญิงอภิชญา แก้วนาม | ป.3 | 2 |
6589 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10380 | เด็กชายสิทธิศักดิ์ สายสุยะ | ป.6 | 1 |
6590 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10344 | เด็กชายธนบดี หัตถ์ปทุม | อ.3 | 1 |
6591 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9755 | เด็กหญิงปิยธิดา ประมวลทรัพย์ | ป.3 | 2 |
6592 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9467 | เด็กชายภูชิต ศรีฟอง | ป.6 | 1 |
6593 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10191 | เด็กชายแดนไทย ปัญญาเทือก | อ.3 | 1 |
6594 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9753 | เด็กหญิงวทันยา ยศบุตร | ป.3 | 2 |
6595 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9458 | เด็กชายธีรพงษ์ เป็งกันทา | ป.6 | 1 |
6596 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10375 | เด็กชายวุฒิภัทร เมืองมา | อ.3 | 1 |
6597 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10160 | เด็กหญิงบุณยานุช แก้วสาร | ป.3 | 2 |
6598 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9462 | เด็กชายธนภัทร์ บัวทะราช | ป.6 | 1 |
6599 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10036 | เด็กชายธนวัฒน์ ติ๊บดี | อ.3 | 1 |
6600 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10072 | เด็กหญิงพิชญานิน วงศ์ใหญ่ | ป.3 | 2 |
6601 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9460 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ขัดสาย | ป.6 | 1 |
6602 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10346 | เด็กชายอภิสิทธิ์ ดวงจันทร์ | อ.3 | 1 |
6603 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9944 | เด็กหญิงวรัทยา โป่วพิกุล | ป.3 | 2 |
6604 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9860 | เด็กชายศราวุธ บุญประไพร์ | ป.6 | 1 |
6605 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10115 | เด็กหญิงวรัธยา ตะวันแก้ว | อ.3 | 1 |
6606 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10119 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ นวลนิล | ป.3 | 2 |
6607 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9455 | เด็กชายสุวภัทร วงศ์ทา | ป.6 | 1 |
6608 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10349 | เด็กหญิงศศินิภา พะวงษ์วัน | อ.3 | 1 |
6609 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9752 | เด็กหญิงณภัทรา ทองอินทร์แก้ว | ป.3 | 2 |
6610 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9463 | เด็กชายศุภวิชญ์ จินะเครือ | ป.6 | 1 |
6611 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10045 | เด็กหญิงดาวิกา เปรมโกมล | อ.3 | 1 |
6612 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10079 | เด็กหญิงวรัทยา ชินคำ | ป.3 | 2 |
6613 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9666 | เด็กชายศุภวิทย์ สุริยะเรือน | ป.6 | 1 |
6614 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10348 | เด็กหญิงปวีณา กาวิละมูล | อ.3 | 1 |
6615 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10359 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ศรีนวล | ป.3 | 2 |
6616 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9464 | เด็กชายสิงหราช สิทธิพันธ์ | ป.6 | 1 |
6617 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10111 | เด็กหญิงปัณฑิตา กอบัว | อ.3 | 1 |
6618 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9747 | เด็กชายกนกพล หมู่วิเศษ | ป.3 | 3 |
6619 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10247 | เด็กหญิงดลชญา คำภิระแปง | ป.6 | 1 |
6620 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10188 | เด็กหญิงรมย์ชลี ชัยดี | อ.3 | 1 |
6621 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9786 | เด็กชายศิวัชร์ ตระกูลดนย์ | ป.3 | 3 |
6622 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9481 | เด็กหญิงณัฐธิดา ลือชัย | ป.6 | 1 |
6623 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10189 | เด็กหญิงสุมินท์ตรา ด้วงปันตา | อ.3 | 1 |
6624 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10075 | เด็กชายภูดิศ จันทร์สุวรรณ | ป.3 | 3 |
6625 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9861 | เด็กหญิงศศิญดา มั่นคง | ป.6 | 1 |
6626 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10347 | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา บางขะกุล | อ.3 | 1 |
6627 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10068 | เด็กชายธนภัทร เมาคำลี | ป.3 | 3 |
6628 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10299 | เด็กหญิงลักษมี เจริญยิ่ง | ป.6 | 1 |
6629 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10194 | เด็กหญิงณิชาภัทร พงษ์สุวรรณ | อ.3 | 1 |
6630 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10065 | เด็กชายอภิวัฒน์ รวมไทย | ป.3 | 3 |
6631 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10110 | เด็กหญิงอิสรียา กลิ่นฟุ้ง | ป.6 | 1 |
6632 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10035 | เด็กหญิงวรวลัญช์ ระมะโน | อ.3 | 1 |
6633 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9796 | เด็กชายรชตวัฒน์ รัตนพร | ป.3 | 3 |
6634 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9478 | เด็กหญิงสุพิชชา ยินดีกิจโกศล | ป.6 | 1 |
6635 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10196 | เด็กหญิงนรภัทร คำภิระกันทา | อ.3 | 1 |
6636 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9737 | เด็กชายวุฒิภัทร เสนาปัญญานุกุล | ป.3 | 3 |
6637 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9681 | เด็กหญิงขวัญมนัส คำบุญ | ป.6 | 1 |
6638 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10187 | เด็กหญิงพิมภิชา ปินเครือ | อ.3 | 1 |
6639 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10125 | เด็กหญิงธัญชนก อรรถบรรพ | ป.3 | 3 |
6640 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9475 | เด็กหญิงปัณฑารีย์ ขัดสาย | ป.6 | 1 |
6641 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10195 | เด็กหญิงธารา กุมพล | อ.3 | 1 |
6642 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9804 | เด็กหญิงวริศรา พรมเสนวงศ์ | ป.3 | 3 |
6643 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9673 | เด็กหญิงยุพาพร พงจิตภักดี | ป.6 | 1 |
6644 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10047 | เด็กหญิงธีรตา แก้วนัยจิตร์ | อ.3 | 1 |
6645 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9758 | เด็กหญิงภรณ์รพีภัทร จันทราช | ป.3 | 3 |
6646 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9613 | เด็กหญิงมิธิตา เทือกชัยแดง | ป.6 | 1 |
6647 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10183 | เด็กหญิงณิชาภา ฟูคำใบ | อ.3 | 1 |
6648 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10094 | เด็กหญิงนิชาลีย์ สืบอ้าย | ป.3 | 3 |
6649 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9675 | เด็กหญิงณัฐชยา คำอินทร์ | ป.6 | 1 |
6650 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10044 | เด็กชายภาคิน แสงวิรุณ | อ.3 | 2 |
6651 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9802 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ปิงเมือง | ป.3 | 3 |
6652 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9674 | เด็กหญิงพิมพ์นิภา อาญาเมือง | ป.6 | 1 |
6653 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10131 | เด็กชายวรพล สุขทรัพย์ | อ.3 | 2 |
6654 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10082 | เด็กหญิงภัทรธิดา เอี่ยมคง | ป.3 | 3 |
6655 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9469 | เด็กหญิงปิยาพัชร ศรีนุต | ป.6 | 1 |
6656 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10123 | เด็กชายภัทระชัย พัฒนะ | อ.3 | 2 |
6657 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9943 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ทิพย์สอน | ป.3 | 3 |
6658 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9461 | เด็กชายธนโชติ สิงห์เส | ป.6 | 2 |
6659 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10104 | เด็กชายวชิรวิทย์ เจริญวุฒิรัตน์ | อ.3 | 2 |
6660 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10034 | เด็กหญิงธนัชชา ยิ้มปิ่น | ป.3 | 3 |
6661 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9706 | เด็กชายสุธิมนต์ ทองทิพย์ | ป.6 | 2 |
6662 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10181 | เด็กชายนิวัฒน์ แสงสี | อ.3 | 2 |
6663 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 3756 | เด็กหญิงธีรฑาดา อรศรี | ป.3 | 3 |
6664 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10171 | เด็กชายพีรวิชญ์ กาวีเปิบ | ป.6 | 2 |
6665 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10040 | เด็กชายรชต รินแก้วงาม | อ.3 | 2 |
6666 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10066 | เด็กหญิงลักษิกา มารดาสกุล | ป.3 | 3 |
6667 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9459 | เด็กชายอธิราช วงศ์คำ | ป.6 | 2 |
6668 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10046 | เด็กชายไกรวิชญ์ คงอยู่ | อ.3 | 2 |
6669 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9792 | เด็กหญิงภัทรธิดา ศานติยศ | ป.3 | 3 |
6670 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9682 | เด็กชายชยกฤช วันแก้ว | ป.6 | 2 |
6671 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10269 | เด็กชายกูลภาคิน เตชะ | อ.3 | 2 |
6672 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10087 | เด็กหญิงอภิชญา พรมอินทร์ | ป.3 | 3 |
6673 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9466 | เด็กชายณัฐภัทร อุเมธา | ป.6 | 2 |
6674 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10039 | เด็กชายรฐนนท์ ตาราช | อ.3 | 2 |
6675 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10076 | เด็กชายรณพี ทับทิม | ป.3 | 3 |
6676 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9705 | เด็กชายณัฐภัทร มโนกันตี | ป.6 | 2 |
6677 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10180 | เด็กชายธนกฤต สิทธิสงคราม | อ.3 | 2 |
6678 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10069 | เด็กหญิงสุจีนันท์ พุทธิหนอย | ป.3 | 3 |
6679 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9665 | เด็กชายรชต ศิริวงศ์ตระกูล | ป.6 | 2 |
6680 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10133 | เด็กชายภูบดินทร์ แก่นจันทร์ | อ.3 | 2 |
6681 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10091 | เด็กหญิงวิชญาภรณ์ ใจแก้วหลวง | ป.3 | 3 |
6682 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9676 | เด็กชายนันนภัทน์ ต๊ะนางงอย | ป.6 | 2 |
6683 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10192 | เด็กชายบุญยวัฒน์ แสนจันทร์ | อ.3 | 2 |
6684 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10070 | เด็กหญิงนรินทร์พร กองวงศ์ | ป.3 | 3 |
6685 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9859 | เด็กชายอภิวิชญ์ ด่านจรูญ | ป.6 | 2 |
6686 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10382 | เด็กชายฐปนนท์ ทินนา | อ.3 | 2 |
6687 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10071 | เด็กหญิงอัณณ์ญดา คำพาผง | ป.3 | 3 |
6688 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9678 | เด็กชายชุติพงษ์ รักคบ | ป.6 | 2 |
6689 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10197 | เด็กหญิงรุจิกาญจน์ ทวีวุฒิ | อ.3 | 2 |
6690 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10092 | เด็กหญิงกัญญพัชร อ้ายมา | ป.3 | 3 |
6691 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10008 | เด็กหญิงติรวิชญ์ ตุ๋นสัก | ป.6 | 2 |
6692 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10198 | เด็กหญิงอุรัสยา ดวงดี | อ.3 | 2 |
6693 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10077 | เด็กหญิงปริฉัตร ศรีธาวัชร | ป.3 | 3 |
6694 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10100 | เด็กชายชยานันต์ บุ้งทอง | ป.6 | 2 |
6695 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10383 | เด็กหญิงณัฐชา พานแก้ว | อ.3 | 2 |
6696 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10067 | เด็กหญิงจิรัชญา พรมสุข | ป.3 | 3 |
6697 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9677 | เด็กชายภีรเกียรติ สันทาลุนัย | ป.6 | 2 |
6698 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10105 | เด็กหญิงณัฐชยา คำเหล็ก | อ.3 | 2 |
6699 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9791 | เด็กหญิงปาณิสรา หลีปิวงศ์ | ป.3 | 3 |
6700 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9470 | เด็กหญิงพรปวีณ์ จักร์ทิพย์ | ป.6 | 2 |
6701 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10350 | เด็กหญิงจิรัชยา พุทธวงศ์ | อ.3 | 2 |
6702 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9789 | เด็กหญิงนิสิตา จาอินต๊ะ | ป.3 | 3 |
6703 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9670 | เด็กหญิงภัคธีมา กาวี | ป.6 | 2 |
6704 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10037 | เด็กหญิงณพัชญา ยาใจ | อ.3 | 2 |
6705 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10081 | เด็กหญิงกัญชรส วงค์เวียน | ป.3 | 3 |
6706 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9472 | เด็กหญิงญาดา กิ่งแก้ว | ป.6 | 2 |
6707 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10184 | เด็กหญิงนารดา นันทโรจนาพร | อ.3 | 2 |
6708 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9781 | เด็กชายเกรียงศักดิ์ ตันพุทธันดร | ป.3 | 4 |
6709 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9476 | เด็กหญิงสุธางศ์รัตน์ ชุมภู | ป.6 | 2 |
6710 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10186 | เด็กหญิงพชรพร พลายนุ่ม | อ.3 | 2 |
6711 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9797 | เด็กชายอิทธิเดช อินต๊ะอุ่นวงศ์ | ป.3 | 4 |
6712 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10372 | เด็กหญิงพิชญธิดา สุยะวงศ์ | ป.6 | 2 |
6713 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10243 | เด็กหญิงกชกร การดี | อ.3 | 2 |
6714 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10084 | เด็กชายนัฐพงศ์ สิทธิมงคล | ป.3 | 4 |
6715 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9680 | เด็กหญิงลักษิกา อิงคะวะระ | ป.6 | 2 |
6716 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10267 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ขัดแสน | อ.3 | 2 |
6717 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10148 | เด็กชายนตพน แม่ก๋วม | ป.3 | 4 |
6718 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9477 | เด็กหญิงคีตา ใจฉะเพาะ | ป.6 | 2 |
6719 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10268 | เด็กหญิงมาราลิน ศรีอ่อน | อ.3 | 2 |
6720 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10033 | เด็กชายบุญรักษา กาวิละพันธ์ | ป.3 | 4 |
6721 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10007 | เด็กหญิงอชิรญา สีจันทร์ | ป.6 | 2 |
6722 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10351 | เด็กหญิงอรพินท์ อาญาสกุล | อ.3 | 2 |
6723 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10032 | เด็กชายณทัต คันธะชุมภู | ป.3 | 4 |
6724 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9702 | เด็กหญิงพัณณ์ชิตา แสงเมือง | ป.6 | 2 |
6725 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10182 | เด็กหญิงกชนันท์ ปัญญาเทพ | อ.3 | 2 |
6726 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10149 | เด็กชายปุณณภพ ไล้สุวรรณ | ป.3 | 4 |
6727 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10109 | เด็กหญิงอิสริยา เทพธรานนท์ | ป.6 | 2 |
6728 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10038 | เด็กหญิงโมรียา มูลอินตา | อ.3 | 2 |
6729 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10031 | เด็กชายกรวิชญ์ มูลอินตา | ป.3 | 4 |
6730 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9671 | เด็กหญิงพชรกมล แสนวงศ์ใน | ป.6 | 2 |
6731 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10185 | เด็กหญิงปรียากานต์ ไล้สุวรรณ | อ.3 | 2 |
6732 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10259 | เด็กชายอัครพนธ์ เรือนเครือ | ป.3 | 4 |
6733 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9559 | เด็กหญิงธัญชนก ปัญญา | ป.6 | 2 |
6734 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10193 | เด็กหญิงกวินทิพย์ หลุ่งเป้า | อ.3 | 2 |
6735 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9783 | เด็กชายบวร สิทธิสงคราม | ป.3 | 4 |
6736 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9679 | เด็กหญิงณัฐธิดา เพชรรัตน์ | ป.6 | 2 |
6737 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10288 | เด็กชายปรเมศวร์ พงษ์ช้าง | ป.1 | 1 |
6738 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10245 | เด็กหญิงมินท์ฐิตา เวทย์ธนวิทย์ | ป.3 | 4 |
6739 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9515 | เด็กหญิงธัญชนก แซ่ เฉ่อว | ป.6 | 2 |
6740 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10106 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ เจริญยุทธ | ป.1 | 1 |
6741 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9890 | เด็กหญิงจิดาภา ชัยรัตนาเจริญ | ป.3 | 4 |
6742 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10010 | เด็กชายพชรภัทร สุจารี | ป.6 | 3 |
6743 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10289 | เด็กชายรัชชานนท์ แน่วต๊ะ | ป.1 | 1 |
6744 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9757 | เด็กหญิงชยุดา อินต๊ะพันธ์ | ป.3 | 4 |
6745 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9700 | เด็กชายชนัญชิต ไทยใหม่ | ป.6 | 3 |
6746 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9902 | เด็กชายสิปปกรณ์ สายแก้ว | ป.1 | 1 |
6747 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9751 | เด็กหญิงชนัญธิดา แสงแก่ | ป.3 | 4 |
6748 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10153 | เด็กชายนพคุณ สมปอง | ป.6 | 3 |
6749 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10286 | เด็กชายปกรณ์ เชื้อเมืองพาน | ป.1 | 1 |
6750 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10095 | เด็กหญิงรัชญาภินันท์ ไชยวิภาสสาทร | ป.3 | 4 |
6751 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9709 | เด็กชายจิรภัทร เจริญวุฒิรัตน์ | ป.6 | 3 |
6752 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9905 | เด็กชายอนาวิน วงศ์หล้า | ป.1 | 1 |
6753 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10150 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ นันทสุวรรณ | ป.3 | 4 |
6754 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9710 | เด็กชายธนกฤต ตรีไวย | ป.6 | 3 |
6755 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10287 | เด็กชายปฏิพล เมืองมูล | ป.1 | 1 |
6756 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9798 | เด็กหญิงชยธร อุดสืบ | ป.3 | 4 |
6757 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10018 | เด็กชายฟรานเชสโค บรันคัชโช | ป.6 | 3 |
6758 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9894 | เด็กชายณัฐพล บุญเฉย | ป.1 | 1 |
6759 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10360 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ มณีวงศ์ | ป.3 | 4 |
6760 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9707 | เด็กชายณัฏฐนันท์ สืบกาสี | ป.6 | 3 |
6761 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9901 | เด็กชายศรัทธา พูพันธ | ป.1 | 1 |
6762 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9972 | เด็กชายเกษม เสนจุ้ม | ป.4 | 1 |
6763 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10099 | เด็กหญิงพิชชาภา พรมเทพ | ป.6 | 3 |
6764 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10132 | เด็กชายภูธชากาญจน์ มูลโต | ป.1 | 1 |
6765 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9648 | เด็กชายวิทวัส อินต๊ะวรรณ | ป.4 | 1 |
6766 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9683 | เด็กหญิงสุพิชญา เครือพรมมินทร์ | ป.6 | 3 |
6767 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10284 | เด็กชายกฤษณพล ปัญบุตร | ป.1 | 1 |
6768 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9973 | เด็กชายณัฐดนัย ปุ้มตะมะ | ป.4 | 1 |
6769 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9480 | เด็กหญิงณรัญชน์ภัค มงคลกาวิล | ป.6 | 3 |
6770 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10285 | เด็กชายฐิติวัฒน์ อ้ายมา | ป.1 | 1 |
6771 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9961 | เด็กชายพงษกร เกษะศิริ | ป.4 | 1 |
6772 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9696 | เด็กหญิงกมลณัช ถนอมรัตน์ | ป.6 | 3 |
6773 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10136 | เด็กชายกฤษณะพงษ์ เสสสา | ป.1 | 1 |
6774 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10361 | เด็กชายภรรคพงษ์ สิทธิกัน | ป.4 | 1 |
6775 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9704 | เด็กหญิงปริญยดา นันตา | ป.6 | 3 |
6776 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10199 | เด็กชายชยังกูร หวังมืสุข | ป.1 | 1 |
6777 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9950 | เด็กชายศุภโชค นุนอบ | ป.4 | 1 |
6778 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9760 | เด็กหญิงนันทัชพร ปังกิลินันท์ | ป.6 | 3 |
6779 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9933 | เด็กชายเทอรี่ - | ป.1 | 1 |
6780 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9889 | เด็กชายกฤษณพล วงศ์เปี้ยจันทร์ | ป.4 | 1 |
6781 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10154 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ คำดี | ป.6 | 3 |
6782 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9899 | เด็กชายพันเทพ กุลปริญา | ป.1 | 1 |
6783 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9811 | เด็กชายทัศน์พล ด่านจรูญ | ป.4 | 1 |
6784 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9711 | เด็กหญิงกรวรรณ หมู่วิเศษ | ป.6 | 3 |
6785 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9914 | เด็กหญิงอณิชา กัลยา | ป.1 | 1 |
6786 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9627 | เด็กชายชวนันท์ ปัตตะพงศ์ | ป.4 | 1 |
6787 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10292 | เด็กหญิงณพิชญา เตชะบุตร | ป.1 | 1 |
6788 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9644 | เด็กชายวุฒิธิชัย ไชยบัวแก้ว | ป.4 | 1 |
6789 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10116 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ลิ้มสุวัฒน์ | ป.1 | 1 |
6790 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9626 | เด็กชายอนันต์สิทธิ์ คำเขียว | ป.4 | 1 |
6791 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10293 | เด็กหญิงณิชาภัทร สุวรรณบุตร | ป.1 | 1 |
6792 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9971 | เด็กชายกันทรากร หน่อเครือคำ | ป.4 | 1 |
6793 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10291 | เด็กหญิงฐิติกาญจน์ สาริบุตร | ป.1 | 1 |
6794 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9963 | เด็กชายภูรินทร์ สีจันทร์ | ป.4 | 1 |
6795 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10052 | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา ยาสกุล | ป.1 | 1 |
6796 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9643 | เด็กชายวุฒิธิพงษ์ ไชยบัวแก้ว | ป.4 | 1 |
6797 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9915 | เด็กหญิงอภิญญา แก่พันธ์ | ป.1 | 1 |
6798 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10362 | เด็กหญิงชามุนา ศิริจันทร์ | ป.4 | 1 |
6799 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9907 | เด็กหญิงกชพร ไหวคิด | ป.1 | 1 |
6800 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10124 | เด็กหญิงกุลนัดดา อาจวิชัย | ป.4 | 1 |
6801 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10057 | เด็กหญิงญาณิศา เอี่ยมคง | ป.1 | 1 |
6802 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9951 | เด็กหญิงกชพร สุวรรณ | ป.4 | 1 |
6803 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10058 | เด็กหญิงนัทธ์ชลิตา กาวิละนันท์ | ป.1 | 1 |
6804 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9654 | เด็กหญิงทัตชญา จาอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
6805 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10051 | เด็กหญิงพิมพ์ลดา มณีวงศ์ | ป.1 | 1 |
6806 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10114 | เด็กหญิงขวัญชนก เฟือยตา | ป.4 | 1 |
6807 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10294 | เด็กหญิงวาสิตา เมธาวงศ์ | ป.1 | 1 |
6808 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9635 | เด็กหญิงพีรยา สันทาลุนัย | ป.4 | 1 |
6809 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10128 | เด็กหญิงณัฐวดี บุญเป็ง | ป.1 | 1 |
6810 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10127 | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ หวังมีสุข | ป.4 | 1 |
6811 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9900 | เด็กชายพีรณัฐ บุญเป็ง | ป.1 | 2 |
6812 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9658 | เด็กหญิงรัญชิดา ศรีนุต | ป.4 | 1 |
6813 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9891 | เด็กชายไกรฤทธิ์ รัตนพร | ป.1 | 2 |
6814 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9969 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ตุ่นหนิ้ว | ป.4 | 1 |
6815 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10200 | เด็กชายวิธวินท์ บุญมาดี | ป.1 | 2 |
6816 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9808 | เด็กหญิงวิภาดา ตุ้ยหนิ้ว | ป.4 | 1 |
6817 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10300 | เด็กชายสรวิชญ์ ทิวงษา | ป.1 | 2 |
6818 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9953 | เด็กหญิงณัฐรดา สุขสวัสดิ์ | ป.4 | 1 |
6819 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10296 | เด็กชายณภัทร พูลเลิศ | ป.1 | 2 |
6820 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9957 | เด็กหญิงรวินทร์นิภา วงศ์ใหญ่ | ป.4 | 1 |
6821 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9903 | เด็กชายอติวิชญ์ มะโนปิง | ป.1 | 2 |
6822 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9629 | เด็กชายวรมันต์ มะโนปิง | ป.4 | 2 |
6823 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10295 | เด็กชายฆนบทวี คำภิระแปง | ป.1 | 2 |
6824 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9630 | เด็กชายธนาวัฒน์ สิงห์คำโล | ป.4 | 2 |
6825 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10298 | เด็กชายวรปรัชญ์ บุญเล็ก | ป.1 | 2 |
6826 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9642 | เด็กชายธนวัฒน์ อินต๊ะวิชัย | ป.4 | 2 |
6827 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9897 | เด็กชายนันทวัฒน์ ท้าวแปง | ป.1 | 2 |
6828 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9649 | เด็กชายนทีนท วงศ์จักรคำ | ป.4 | 2 |
6829 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10297 | เด็กชายรัชชัยนนท์ ลิสุวรรณ | ป.1 | 2 |
6830 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10363 | เด็กชายก้าวทศ แสนเขียววงศ์ | ป.4 | 2 |
6831 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10301 | เด็กชายอัครวิน บุญมา | ป.1 | 2 |
6832 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9812 | เด็กชายศุภกิจ พัฒน์กิตติธัช | ป.4 | 2 |
6833 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9906 | เด็กชายอนาวินทร์ โป่วพิกุล | ป.1 | 2 |
6834 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9960 | เด็กชายรุจนภัทร ชาวละหาร | ป.4 | 2 |
6835 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10049 | เด็กชายสหรัตน์ ขัดสาย | ป.1 | 2 |
6836 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9949 | เด็กชายกคชนณ์ ไหวคิด | ป.4 | 2 |
6837 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9904 | เด็กชายอนวัช เจริญสุข | ป.1 | 2 |
6838 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10364 | เด็กชายปฏิภาณ อินทร์ยัง | ป.4 | 2 |
6839 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10305 | เด็กหญิงรรรรรร วังป้อ | ป.1 | 2 |
6840 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9645 | เด็กชายปุญญภัท ขัดสาย | ป.4 | 2 |
6841 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9913 | เด็กหญิงสุณัฎฐา ทาริยะ | ป.1 | 2 |
6842 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9632 | เด็กชายชนกันต์ ปุพพโก | ป.4 | 2 |
6843 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9912 | เด็กหญิงลภัสศรัณย์ สารใจ | ป.1 | 2 |
6844 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9946 | เด็กชายแทนคุณ บุตรเชื้อ | ป.4 | 2 |
6845 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10203 | เด็กหญิงบุญธิดา แก้วสาร | ป.1 | 2 |
6846 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9947 | เด็กชายน้ำดิน วงศ์ตะนา | ป.4 | 2 |
6847 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10302 | เด็กหญิงกาญจนา ชนะดิษฐ์ | ป.1 | 2 |
6848 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9959 | เด็กชายณรงค์ศักดิ์ แย้มจันทร์ | ป.4 | 2 |
6849 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10202 | เด็กหญิงกัญญพัชร พูลศิริ | ป.1 | 2 |
6850 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9628 | เด็กชายธรรมรัตน์ คงแย้ม | ป.4 | 2 |
6851 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10266 | เด็กหญิงพิชญธิดา ธัญญา | ป.1 | 2 |
6852 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9636 | เด็กหญิงณกัญญา อันทมาล | ป.4 | 2 |
6853 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10023 | เด็กหญิงนภษร อุทธาสังข์ | ป.1 | 2 |
6854 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10367 | เด็กหญิงพัชรพร คำแก้ว | ป.4 | 2 |
6855 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10055 | เด็กหญิงณัฐปภัสร์ ยาสกุล | ป.1 | 2 |
6856 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9639 | เด็กหญิงวรวลัญช์ บุญตันกัน | ป.4 | 2 |
6857 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10107 | เด็กหญิงจิราภัทร จันคำภู | ป.1 | 2 |
6858 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9980 | เด็กหญิงนภัสญาณ์ กันยะมูล | ป.4 | 2 |
6859 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10304 | เด็กหญิงปวริศา อักขระ | ป.1 | 2 |
6860 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10365 | เด็กหญิงณัฐนิชา เลขกลาง | ป.4 | 2 |
6861 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10306 | เด็กหญิงสุนันทา เตปันวงศ์ | ป.1 | 2 |
6862 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9966 | เด็กหญิงกนกวรรณ ปิงผล | ป.4 | 2 |
6863 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10386 | เด็กหญิงสุชาดา สายสุยะ | ป.1 | 2 |
6864 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10368 | เด็กหญิงพิชญาภา มังคละวงศ์ | ป.4 | 2 |
6865 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9911 | เด็กหญิงพิมพ์มาดา เต๋ทิ | ป.1 | 2 |
6866 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9968 | เด็กหญิงธนัญชนก ปักกะสัง | ป.4 | 2 |
6867 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 10303 | เด็กหญิงธัญสินี สุยะใหม่ | ป.1 | 2 |
6868 | อนุบาลเถิน (ท่านางอุปถัมภ์) | 9979 | เด็กหญิงธัญพิชชา คำหล้า | ป.4 | 2 |
6869 | ล้อมแรดวิทยา | 5535 | เด็กหญิงสาธิดา เขื่อนเสน | ป.2 | 1 |
6870 | ล้อมแรดวิทยา | 5536 | เด็กหญิงรมิตรา ทนันชัย | ป.2 | 1 |
6871 | ล้อมแรดวิทยา | 5621 | เด็กหญิงกวินทรา จันทราช | ป.2 | 1 |
6872 | ล้อมแรดวิทยา | 5622 | เด็กหญิงทัตสิณี แซ่ฟุ้ง | ป.2 | 1 |
6873 | ล้อมแรดวิทยา | 5633 | เด็กหญิงนิตยา ตันตินวงศ์ | ป.2 | 1 |
6874 | ล้อมแรดวิทยา | 5534 | เด็กหญิงณัฐณิชชา สุขเกษม | ป.2 | 1 |
6875 | ล้อมแรดวิทยา | 5483 | เด็กชายชัชนันท์ กุลาวงศ์ | ป.3 | 1 |
6876 | ล้อมแรดวิทยา | 5562 | เด็กชายก้องภพ นาคสุวรรณ์ | ป.3 | 1 |
6877 | ล้อมแรดวิทยา | 5651 | เด็กชายยศกร วงษ์ละคร | ป.3 | 1 |
6878 | ล้อมแรดวิทยา | 5563 | เด็กชายภานุพงศ์ บุญตัน | ป.3 | 1 |
6879 | ล้อมแรดวิทยา | 5481 | เด็กชายกฤษณรักษ์ จันทราช | ป.3 | 1 |
6880 | ล้อมแรดวิทยา | 5482 | เด็กชายสุภเดช แป้นเจริญ | ป.3 | 1 |
6881 | ล้อมแรดวิทยา | 5567 | เด็กหญิงภัทราวีร์ บุญไชยยงค์ | ป.3 | 1 |
6882 | ล้อมแรดวิทยา | 5488 | เด็กหญิงณัฐริกา ทนีวัน | ป.3 | 1 |
6883 | ล้อมแรดวิทยา | 5484 | เด็กหญิงชุติมันต์ ทิพย์สรณ์ | ป.3 | 1 |
6884 | ล้อมแรดวิทยา | 5487 | เด็กหญิงบัณฑิตา ป้องมา | ป.3 | 1 |
6885 | ล้อมแรดวิทยา | 5568 | เด็กหญิงศิวพร สอนเสือ | ป.3 | 1 |
6886 | ล้อมแรดวิทยา | 5486 | เด็กหญิงณภาภัช บัวเผื่อน | ป.3 | 1 |
6887 | ล้อมแรดวิทยา | 5564 | เด็กหญิงนันทิชา กาวีอ้าย | ป.3 | 1 |
6888 | ล้อมแรดวิทยา | 5566 | เด็กหญิงสุวพิชญ์ ทิอ้าย | ป.3 | 1 |
6889 | ล้อมแรดวิทยา | 5652 | เด็กหญิงสุภาสิณี จันทร์อ่อน | ป.3 | 1 |
6890 | ล้อมแรดวิทยา | 5491 | เด็กหญิงศิรินญา สมพมิตร | ป.3 | 1 |
6891 | ล้อมแรดวิทยา | 5485 | เด็กหญิงณัฐริกา รอดแก้ว | ป.3 | 1 |
6892 | ล้อมแรดวิทยา | 5565 | เด็กหญิงรสิตา คำแก้ว | ป.3 | 1 |
6893 | ล้อมแรดวิทยา | 5490 | เด็กหญิงศุภกานต์ ตันมา | ป.3 | 1 |
6894 | ล้อมแรดวิทยา | 5521 | เด็กชายวชิรบัณฑิต ดวงจันทร์ | ป.4 | 1 |
6895 | ล้อมแรดวิทยา | 5522 | เด็กชายทักษ์ดนัย จันทราช | ป.4 | 1 |
6896 | ล้อมแรดวิทยา | 5572 | เด็กชายอรรถพงษ์ อินทร์วงค์ | ป.4 | 1 |
6897 | ล้อมแรดวิทยา | 5569 | เด็กชายพีรภัทร ปันบ่อละ | ป.4 | 1 |
6898 | ล้อมแรดวิทยา | 5571 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ ขัดทาน | ป.4 | 1 |
6899 | ล้อมแรดวิทยา | 5570 | เด็กชายอนุภัทร มั่นยืน | ป.4 | 1 |
6900 | ล้อมแรดวิทยา | 5575 | เด็กชายธนกฤต ชาติ | ป.4 | 1 |
6901 | ล้อมแรดวิทยา | 5473 | เด็กชายวชิราวาทย์ สันติธัญโรจน์ | ป.4 | 1 |
6902 | ล้อมแรดวิทยา | 5523 | เด็กชายรัชกฤช นันตาบุตร | ป.4 | 1 |
6903 | ล้อมแรดวิทยา | 5451 | เด็กชายจักรภพ บุญเป็ง | ป.4 | 1 |
6904 | ล้อมแรดวิทยา | 5461 | เด็กหญิงปวีร์ธิดา สุริยง | ป.4 | 1 |
6905 | ล้อมแรดวิทยา | 5462 | เด็กหญิงปาณิศา สุดศรี | ป.4 | 1 |
6906 | ล้อมแรดวิทยา | 5467 | เด็กหญิงวรรัตน์ คลองสมบัติ | ป.4 | 1 |
6907 | ล้อมแรดวิทยา | 5525 | เด็กหญิงวรวลัญช์ จันทราช | ป.4 | 1 |
6908 | ล้อมแรดวิทยา | 5574 | เด็กหญิงปาริฉัตร ปลามศิลป์ | ป.4 | 1 |
6909 | ล้อมแรดวิทยา | 5466 | เด็กหญิงพิมพ์พิชชา สุขเกษม | ป.4 | 1 |
6910 | ล้อมแรดวิทยา | 5464 | เด็กหญิงพรรณวรท เงินเมือง | ป.4 | 1 |
6911 | ล้อมแรดวิทยา | 5655 | เด็กหญิงกนกพร วงษ์ละคร | ป.4 | 1 |
6912 | ล้อมแรดวิทยา | 5463 | เด็กหญิงพรชนก ผลสุขขา | ป.4 | 1 |
6913 | ล้อมแรดวิทยา | 5465 | เด็กหญิงพัชรินทร์ สิงห์โห | ป.4 | 1 |
6914 | ล้อมแรดวิทยา | 5455 | เด็กหญิงชลธิชา อินวงค์ | ป.4 | 1 |
6915 | ล้อมแรดวิทยา | 5458 | เด็กหญิงโศภิตา รอดน้อย | ป.4 | 1 |
6916 | ล้อมแรดวิทยา | 5478 | เด็กหญิงเขมจิรา ป้องฉิม | ป.4 | 1 |
6917 | ล้อมแรดวิทยา | 5457 | เด็กหญิงณัฐกานต์ บ้านกล้วย | ป.4 | 1 |
6918 | ล้อมแรดวิทยา | 5654 | เด็กหญิงกนกกร วงษ์ละคร | ป.4 | 1 |
6919 | ล้อมแรดวิทยา | 5653 | เด็กหญิงพิชญาภา สุยวารี | ป.4 | 1 |
6920 | ล้อมแรดวิทยา | 5573 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ แซ่กวาง | ป.4 | 1 |
6921 | ล้อมแรดวิทยา | 5636 | เด็กชายณัฐวัศ นันตาดี | ป.5 | 1 |
6922 | ล้อมแรดวิทยา | 5414 | เด็กชายเมธิชัย กันทะวงศ์ | ป.5 | 1 |
6923 | ล้อมแรดวิทยา | 5386 | เด็กชายกฤษฎา มะเซ็ง | ป.5 | 1 |
6924 | ล้อมแรดวิทยา | 5576 | เด็กชายอธิภัทร กาวิลตา | ป.5 | 1 |
6925 | ล้อมแรดวิทยา | 5657 | เด็กชายคมกริช ป้องกา | ป.5 | 1 |
6926 | ล้อมแรดวิทยา | 5389 | เด็กชายนฤเบศ แป้นเจริญ | ป.5 | 1 |
6927 | ล้อมแรดวิทยา | 5656 | เด็กชายกวีศิลป์ แก้วเข้ม | ป.5 | 1 |
6928 | ล้อมแรดวิทยา | 5416 | เด็กชายอภิวัฒน์ บุญเป็ง | ป.5 | 1 |
6929 | ล้อมแรดวิทยา | 5474 | เด็กชายธันวา บุษบิน | ป.5 | 1 |
6930 | ล้อมแรดวิทยา | 5387 | เด็กชายไกรวิชญ์ วงศ์คำ | ป.5 | 1 |
6931 | ล้อมแรดวิทยา | 5390 | เด็กชายปัณณพัฒน์ มั่นหมาย | ป.5 | 1 |
6932 | ล้อมแรดวิทยา | 5581 | เด็กหญิงธนัชชา บุญไชยยงค์ | ป.5 | 1 |
6933 | ล้อมแรดวิทยา | 5396 | เด็กหญิงวีรดา เทพวงค์ | ป.5 | 1 |
6934 | ล้อมแรดวิทยา | 5391 | เด็กหญิงฐาณิกา โปธา | ป.5 | 1 |
6935 | ล้อมแรดวิทยา | 5393 | เด็กหญิงชยุดา ใหม่ตัน | ป.5 | 1 |
6936 | ล้อมแรดวิทยา | 5415 | เด็กหญิงสนธญา จินาเขียว | ป.5 | 1 |
6937 | ล้อมแรดวิทยา | 5579 | เด็กหญิงปพิชญา สิทธิไกรพงษ์ | ป.5 | 1 |
6938 | ล้อมแรดวิทยา | 5493 | เด็กหญิงปริยฉัตร จันทร์มา | ป.5 | 1 |
6939 | ล้อมแรดวิทยา | 5412 | เด็กหญิงศกาวรัตน์ เส็งสิน | ป.5 | 1 |
6940 | ล้อมแรดวิทยา | 5398 | เด็กหญิงพนิตพิชา ไถเงิน | ป.5 | 1 |
6941 | ล้อมแรดวิทยา | 5577 | เด็กหญิงณัฐธิดา สืบปาละ | ป.5 | 1 |
6942 | ล้อมแรดวิทยา | 5397 | เด็กหญิงวราลี เทพวงค์ | ป.5 | 1 |
6943 | ล้อมแรดวิทยา | 5421 | เด็กหญิงญาณัจฉรา กลิ่นซ้อน | ป.5 | 1 |
6944 | ล้อมแรดวิทยา | 5578 | เด็กหญิงนันทิกานต์ สมหารวงศ์ | ป.5 | 1 |
6945 | ล้อมแรดวิทยา | 5392 | เด็กหญิงคุณัญญา ยอดเมือง | ป.5 | 1 |
6946 | ล้อมแรดวิทยา | 5624 | เด็กหญิงธีร์สุดา ผลกษาปน์สิน | ป.5 | 1 |
6947 | ล้อมแรดวิทยา | 5582 | เด็กชายณัฐพงศ์ วงษ์พันธ์ | ป.6 | 1 |
6948 | ล้อมแรดวิทยา | 5333 | เด็กชายณัฐวุฒิ ปางประโคน | ป.6 | 1 |
6949 | ล้อมแรดวิทยา | 5330 | เด็กชายจิรวัฒน์ สารปา | ป.6 | 1 |
6950 | ล้อมแรดวิทยา | 5610 | เด็กชายเชียงเพชร สอนเสือ | ป.6 | 1 |
6951 | ล้อมแรดวิทยา | 5537 | เด็กชายนราวิชญ์ ทองดำ | ป.6 | 1 |
6952 | ล้อมแรดวิทยา | 5328 | เด็กชายกศิดิษฐ์ ชุ่มหิง | ป.6 | 1 |
6953 | ล้อมแรดวิทยา | 5339 | เด็กชายอภินัย ธรรมขันติ์ | ป.6 | 1 |
6954 | ล้อมแรดวิทยา | 5341 | เด็กชายอภิศักดิ์ เครือแก้ว | ป.6 | 1 |
6955 | ล้อมแรดวิทยา | 5340 | เด็กชายหฤทชนัน ธงทอง | ป.6 | 1 |
6956 | ล้อมแรดวิทยา | 5583 | เด็กชายชัยธนัตถ์ มาบุตร | ป.6 | 1 |
6957 | ล้อมแรดวิทยา | 5409 | เด็กชายพัทธนันท์ ชลธนสัญญา | ป.6 | 1 |
6958 | ล้อมแรดวิทยา | 5591 | เด็กชายกิตติพงษ์ อินนาง | ป.6 | 1 |
6959 | ล้อมแรดวิทยา | 5334 | เด็กชายต้นน้ำ วงษ์ทองแท้ | ป.6 | 1 |
6960 | ล้อมแรดวิทยา | 5590 | เด็กชายคุณากร แสนเครือวงศ์ | ป.6 | 1 |
6961 | ล้อมแรดวิทยา | 5335 | เด็กชายนราวิชญ์ เพราะคำ | ป.6 | 1 |
6962 | ล้อมแรดวิทยา | 5355 | เด็กชายณัฐพล เพ็ชรดี | ป.6 | 1 |
6963 | ล้อมแรดวิทยา | 5338 | เด็กชายศุภวิชช์ มั่นทองอินทร์ | ป.6 | 1 |
6964 | ล้อมแรดวิทยา | 5585 | เด็กหญิงณิชากร สมหารวงศ์ | ป.6 | 1 |
6965 | ล้อมแรดวิทยา | 5349 | เด็กหญิงอภิชญา สิทธิสงคราม | ป.6 | 1 |
6966 | ล้อมแรดวิทยา | 5347 | เด็กหญิงผกามาศ แซ่เฮ่อ | ป.6 | 1 |
6967 | ล้อมแรดวิทยา | 5589 | เด็กหญิงชนิดาภา ทิพทิวงศ์ | ป.6 | 1 |
6968 | ล้อมแรดวิทยา | 5587 | เด็กหญิงสุธินันท์ คำบางเครือ | ป.6 | 1 |
6969 | ล้อมแรดวิทยา | 5442 | เด็กหญิงกนกชนก ประเสริฐ | ป.6 | 1 |
6970 | ล้อมแรดวิทยา | 5399 | เด็กหญิงอุษามณี สมอุทัย | ป.6 | 1 |
6971 | ล้อมแรดวิทยา | 5586 | เด็กหญิงปุณยาพร มะโนทา | ป.6 | 1 |
6972 | ล้อมแรดวิทยา | 5346 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ทิพย์สรณ์ | ป.6 | 1 |
6973 | ล้อมแรดวิทยา | 5444 | เด็กหญิงพรรณปพร ศิริจันทร์ | ป.6 | 1 |
6974 | ล้อมแรดวิทยา | 5584 | เด็กหญิงขนิษฐา อ้ายวงศ์ | ป.6 | 1 |
6975 | ล้อมแรดวิทยา | 5506 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ ชีนาวุธ | ม.1 | 1 |
6976 | ล้อมแรดวิทยา | 5420 | เด็กชายจิรเมธ นันทะวงศ์ | ม.1 | 1 |
6977 | ล้อมแรดวิทยา | 5658 | เด็กชายภัทรพงษ์ ไชยชะนะ | ม.1 | 1 |
6978 | ล้อมแรดวิทยา | 5265 | เด็กชายพงศธร ชั้นนราช | ม.1 | 1 |
6979 | ล้อมแรดวิทยา | 5659 | เด็กชายอนุชา ทาแก้ว | ม.1 | 1 |
6980 | ล้อมแรดวิทยา | 5358 | เด็กชายพรสวรรค์ ผลสุขขา | ม.1 | 1 |
6981 | ล้อมแรดวิทยา | 5593 | เด็กชายธนโชค วงค์คำ | ม.1 | 1 |
6982 | ล้อมแรดวิทยา | 5660 | เด็กชายนนทกร ศิริ | ม.1 | 1 |
6983 | ล้อมแรดวิทยา | 2592 | เด็กชายพันธกร ชัยสุข | ม.1 | 1 |
6984 | ล้อมแรดวิทยา | 5625 | เด็กหญิงไอรัตน์ดา กวางลา | ม.1 | 1 |
6985 | ล้อมแรดวิทยา | 5594 | เด็กหญิงรุจินันทร์ ปุ๊ดหนอย | ม.1 | 1 |
6986 | ล้อมแรดวิทยา | 5408 | เด็กหญิงริญาทิพย์ เวียงสาม | ม.1 | 1 |
6987 | ล้อมแรดวิทยา | 5662 | เด็กหญิงชมพูนุช มาป้อง | ม.1 | 1 |
6988 | ล้อมแรดวิทยา | 5274 | เด็กหญิงอรวันนา นันตาบุตร | ม.1 | 1 |
6989 | ล้อมแรดวิทยา | 5595 | เด็กหญิงรุ่งอรุณ คำตัน | ม.1 | 1 |
6990 | ล้อมแรดวิทยา | 5663 | เด็กหญิงอรอนงค์ เกื้อกูล | ม.1 | 1 |
6991 | ล้อมแรดวิทยา | 5661 | เด็กหญิงกชกร ป้องกา | ม.1 | 1 |
6992 | ล้อมแรดวิทยา | 5626 | เด็กชายรุ่งตะวัน มาลัยมาตร์ | ม.2 | 1 |
6993 | ล้อมแรดวิทยา | 5115 | เด็กชายเกรียงไกร สุริยะวรรณ | ม.2 | 1 |
6994 | ล้อมแรดวิทยา | 5628 | เด็กชายวุฒิชัย ชุมทอง | ม.2 | 1 |
6995 | ล้อมแรดวิทยา | 5627 | เด็กชายวิกรม มะโนตัน | ม.2 | 1 |
6996 | ล้อมแรดวิทยา | 4979 | เด็กชายกฤษณะ สุริยะมณี | ม.2 | 1 |
6997 | ล้อมแรดวิทยา | 5110 | เด็กชายพิชัยยุทธ เถินบุรินทร์ | ม.2 | 1 |
6998 | ล้อมแรดวิทยา | 5301 | เด็กชายอดิศา จิตร์โสภา | ม.2 | 1 |
6999 | ล้อมแรดวิทยา | 5538 | เด็กชายพิตตินันท์ นันตาบุตร | ม.2 | 1 |
7000 | ล้อมแรดวิทยา | 5599 | เด็กหญิงปรัชญา พลโยธา | ม.2 | 1 |
7001 | ล้อมแรดวิทยา | 5629 | เด็กหญิงปวันรัตน์ แสงหล่อ | ม.2 | 1 |
7002 | ล้อมแรดวิทยา | 5304 | เด็กหญิงสุพรรษา จันทร์ตา | ม.2 | 1 |
7003 | ล้อมแรดวิทยา | 5631 | เด็กชายอาทิวรางค์ กาศเกษม | ม.3 | 1 |
7004 | ล้อมแรดวิทยา | 5547 | เด็กชายธนภูมิ เวียงชัย | ม.3 | 1 |
7005 | ล้อมแรดวิทยา | 5600 | เด็กชายชัยกฤต สุภานันท์ | ม.3 | 1 |
7006 | ล้อมแรดวิทยา | 5551 | เด็กชายศักดิภัทร จิตไว | ม.3 | 1 |
7007 | ล้อมแรดวิทยา | 5549 | เด็กชายธนวัฒน์ ม่วงวัฒนกุล | ม.3 | 1 |
7008 | ล้อมแรดวิทยา | 5550 | เด็กชายภัทรกร ใจอาษา | ม.3 | 1 |
7009 | ล้อมแรดวิทยา | 5299 | เด็กชายจักรพงศ์ สลีวงศ์ | ม.3 | 1 |
7010 | ล้อมแรดวิทยา | 5213 | เด็กหญิงขวัญพิชชา คำฟู | ม.3 | 1 |
7011 | ล้อมแรดวิทยา | 5552 | เด็กหญิงเปมิกา อินต๊ะปัด | ม.3 | 1 |
7012 | ล้อมแรดวิทยา | 5219 | เด็กหญิงวรรณทิตา ก่อเกิด | ม.3 | 1 |
7013 | ล้อมแรดวิทยา | 5447 | เด็กหญิงกาญจนา บุษบิน | ม.3 | 1 |
7014 | ล้อมแรดวิทยา | 5215 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา สิทธิกุล | ม.3 | 1 |
7015 | ล้อมแรดวิทยา | 5448 | เด็กหญิงภาสินี บุญตัน | ม.3 | 1 |
7016 | ล้อมแรดวิทยา | 5214 | เด็กหญิงณัฐนันท์ จันทร์ชะนะ | ม.3 | 1 |
7017 | ล้อมแรดวิทยา | 5218 | เด็กหญิงมุทิตา ปัญญาเทพ | ม.3 | 1 |
7018 | ล้อมแรดวิทยา | 5639 | เด็กชายอิทธิกร ปานมูล | อ.2 | 1 |
7019 | ล้อมแรดวิทยา | 5638 | เด็กชายศุภวัตร มุสิแก้ว | อ.2 | 1 |
7020 | ล้อมแรดวิทยา | 5637 | เด็กชายศตคุณ คำมา | อ.2 | 1 |
7021 | ล้อมแรดวิทยา | 5649 | เด็กหญิงอภิชญา ขุนกนก | อ.2 | 1 |
7022 | ล้อมแรดวิทยา | 5645 | เด็กหญิงสุคนธ์ทิพย์ จันทร์ตา | อ.2 | 1 |
7023 | ล้อมแรดวิทยา | 5640 | เด็กหญิงกมลนิตย์ วุฒิวงศ์โชติกุล | อ.2 | 1 |
7024 | ล้อมแรดวิทยา | 5642 | เด็กหญิงเขมมิกา ป้องฉิม | อ.2 | 1 |
7025 | ล้อมแรดวิทยา | 5641 | เด็กหญิงกมลวรรณ วงศ์เครือ | อ.2 | 1 |
7026 | ล้อมแรดวิทยา | 5647 | เด็กหญิงพาขวัญ ขว้างไชย | อ.2 | 1 |
7027 | ล้อมแรดวิทยา | 5646 | เด็กหญิงพอใจ เป็งลูน | อ.2 | 1 |
7028 | ล้อมแรดวิทยา | 5643 | เด็กหญิงเปมิกา สุริยง | อ.2 | 1 |
7029 | ล้อมแรดวิทยา | 5644 | เด็กหญิงเบญญาภา จันต๊ะวงศ์ | อ.2 | 1 |
7030 | ล้อมแรดวิทยา | 5648 | เด็กหญิงสุกัญญา เส็งสิน | อ.2 | 1 |
7031 | ล้อมแรดวิทยา | 5664 | เด็กชายจิรภัทร โมทารัตน์ | อ.3 | 1 |
7032 | ล้อมแรดวิทยา | 5613 | เด็กชายธนภัทร ศรีวิชัย | อ.3 | 1 |
7033 | ล้อมแรดวิทยา | 5615 | เด็กชายธนภัทร สิทธิสงคราม | อ.3 | 1 |
7034 | ล้อมแรดวิทยา | 5614 | เด็กชายกมลรส สุภาชาติ | อ.3 | 1 |
7035 | ล้อมแรดวิทยา | 5616 | เด็กชายธนัตถ์ ลือชัย | อ.3 | 1 |
7036 | ล้อมแรดวิทยา | 5617 | เด็กหญิงกัญญาพัชร์ ใหม่ตัน | อ.3 | 1 |
7037 | ล้อมแรดวิทยา | 5620 | เด็กหญิงภูรดา กุลาวงศ์ | อ.3 | 1 |
7038 | ล้อมแรดวิทยา | 5619 | เด็กหญิงสิทธินี ศิริ | อ.3 | 1 |
7039 | ล้อมแรดวิทยา | 5618 | เด็กหญิงพรพิมล ใยดวง | อ.3 | 1 |
7040 | ล้อมแรดวิทยา | 5557 | เด็กชายธีรศักดิ์ สาริบุตร | ป.1 | 1 |
7041 | ล้อมแรดวิทยา | 5556 | เด็กชายธราธิป กาวิลตา | ป.1 | 1 |
7042 | ล้อมแรดวิทยา | 5553 | เด็กชายกรภพ สุริยะมณี | ป.1 | 1 |
7043 | ล้อมแรดวิทยา | 5560 | เด็กชายฤทธิเดช อินวงศ์ | ป.1 | 1 |
7044 | ล้อมแรดวิทยา | 5561 | เด็กชายอมรวิชญ์ จิระโชติกิตติคุณ | ป.1 | 1 |
7045 | ล้อมแรดวิทยา | 5559 | เด็กชายปัณณวิชญ์ มะโนทา | ป.1 | 1 |
7046 | ล้อมแรดวิทยา | 5554 | เด็กชายกิตติกวิน ขัดไม | ป.1 | 1 |
7047 | ล้อมแรดวิทยา | 5558 | เด็กชายนพกร ชัยคำ | ป.1 | 1 |
7048 | ล้อมแรดวิทยา | 5602 | เด็กหญิงกรกนก มะเซ็ง | ป.1 | 1 |
7049 | ล้อมแรดวิทยา | 5604 | เด็กหญิงวิกัลยา สุภาพันธ์ | ป.1 | 1 |
7050 | ล้อมแรดวิทยา | 5612 | เด็กหญิงชลธิชา บุญเป็ง | ป.1 | 1 |
7051 | ล้อมแรดวิทยา | 5603 | เด็กหญิงสุจารี ปันชุนห์ | ป.1 | 1 |
7052 | ล้อมแรดวิทยา | 5601 | เด็กหญิงณัฐนันท์ ใหม่เอี่ยม | ป.1 | 1 |
7053 | ล้อมแรดวิทยา | 5527 | เด็กชายกฤษกร คุณาพันธ์ | ป.2 | 1 |
7054 | ล้อมแรดวิทยา | 5650 | เด็กชายภูปกรณ์ คันธวงศ์ | ป.2 | 1 |
7055 | ล้อมแรดวิทยา | 5606 | เด็กชายธนภัทร อุตสาหะ | ป.2 | 1 |
7056 | ล้อมแรดวิทยา | 5528 | เด็กชายจตุภัทร คำมูลใจ | ป.2 | 1 |
7057 | ล้อมแรดวิทยา | 5532 | เด็กชายอภิวัฒน์ ธรรมขันติ์ | ป.2 | 1 |
7058 | ล้อมแรดวิทยา | 5605 | เด็กชายธีรภัทร ทองไหล | ป.2 | 1 |
7059 | ล้อมแรดวิทยา | 5607 | เด็กหญิงประภาสิริ สุวรรณเตชา | ป.2 | 1 |
7060 | บ้านเหล่า | 3351 | เด็กชายปวีณวัฒน์ นันตาวงศ์ | อ.1 | 1 |
7061 | บ้านเหล่า | 3352 | เด็กชายภาคิน กาวิลเครือ | อ.1 | 1 |
7062 | บ้านเหล่า | 3355 | เด็กชายชนาภัทร หมั่นดี | อ.1 | 1 |
7063 | บ้านเหล่า | 3354 | เด็กชายศิวกรณ์ เถินบุรินทร์ | อ.1 | 1 |
7064 | บ้านเหล่า | 3349 | เด็กหญิงกิตติกานต์ สายเปี้ย | อ.1 | 1 |
7065 | บ้านเหล่า | 3350 | เด็กหญิงภัทราวดี ธนสิษฐ์ชินวิช | อ.1 | 1 |
7066 | บ้านเหล่า | 3353 | เด็กหญิงณัฎฐพัชร์ พิมพ์สิงห์ | อ.1 | 1 |
7067 | บ้านเหล่า | 3345 | เด็กชายกิตติวัฒน์ ตาบสันเทียะ | อ.2 | 1 |
7068 | บ้านเหล่า | 3346 | เด็กชายสิทธินนท์ สุวรรณปา | อ.2 | 1 |
7069 | บ้านเหล่า | 3344 | เด็กชายติณณภพ วงสุวรรณ | อ.2 | 1 |
7070 | บ้านเหล่า | 3357 | เด็กชายชนันธร กุลาวงศ์ | อ.2 | 1 |
7071 | บ้านเหล่า | 3356 | เด็กหญิงรมย์ธีรา ดวงประมนต์ | อ.2 | 1 |
7072 | บ้านเหล่า | 3347 | เด็กหญิงอรินทรา สมมะโน | อ.2 | 1 |
7073 | บ้านเหล่า | 3364 | เด็กหญิงรำไทย - | อ.2 | 1 |
7074 | บ้านเหล่า | 3317 | เด็กชายวัณณุวรรธน์ สติดี | อ.3 | 1 |
7075 | บ้านเหล่า | 3320 | เด็กชายกฤติพงศ์ สารปา | อ.3 | 1 |
7076 | บ้านเหล่า | 3343 | เด็กชายวรวิทย์ วงศ์ฝ่าย | อ.3 | 1 |
7077 | บ้านเหล่า | 3318 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ จันทราช | อ.3 | 1 |
7078 | บ้านเหล่า | 3358 | เด็กหญิงณฎา ใจตรงกล้า | อ.3 | 1 |
7079 | บ้านเหล่า | 3319 | เด็กหญิงจิรัชญา เถินบุรินทร์ | อ.3 | 1 |
7080 | บ้านเหล่า | 3322 | เด็กหญิงอริศสา จันทร์เทพ | อ.3 | 1 |
7081 | บ้านเหล่า | 3333 | เด็กหญิงบุญญาพร เปี้ยปินวงศ์ | อ.3 | 1 |
7082 | บ้านเหล่า | 3312 | เด็กชายภูริชพัฒน์ เรืองสวัสดิ์ | ป.1 | 1 |
7083 | บ้านเหล่า | 3360 | เด็กชายทรรศนัย พรมเสน | ป.1 | 1 |
7084 | บ้านเหล่า | 3363 | เด็กชายคุณพัฒน์ กุณา | ป.1 | 1 |
7085 | บ้านเหล่า | 3308 | เด็กชายกมลพัชร แสงสว่าง | ป.1 | 1 |
7086 | บ้านเหล่า | 3326 | เด็กชายนันทพงศ์ งามหอม | ป.1 | 1 |
7087 | บ้านเหล่า | 3362 | เด็กชายอนาวิณ เกตุสายกรณ์ | ป.1 | 1 |
7088 | บ้านเหล่า | 3359 | เด็กชายณัฐวุฒิ ศุระศรางค์ | ป.1 | 1 |
7089 | บ้านเหล่า | 3327 | เด็กชายรัชชานนท์ กาวิลตา | ป.1 | 1 |
7090 | บ้านเหล่า | 3306 | เด็กหญิงมณฑิตา ศิริจันทร์ | ป.1 | 1 |
7091 | บ้านเหล่า | 3311 | เด็กหญิงณัฐนิชา ยะสุวรรณ | ป.1 | 1 |
7092 | บ้านเหล่า | 3307 | เด็กหญิงดาวิกา อินสาร | ป.1 | 1 |
7093 | บ้านเหล่า | 3361 | เด็กหญิงอดิกานต์ ไขยราช | ป.1 | 1 |
7094 | บ้านเหล่า | 3336 | เด็กชายณัฐพัขร์ ไชยราช | ป.2 | 1 |
7095 | บ้านเหล่า | 3340 | เด็กชายอิทธิพล อุ่นแก้ว | ป.2 | 1 |
7096 | บ้านเหล่า | 3338 | เด็กชายศุภวิชญ์ วิชัยมูล | ป.2 | 1 |
7097 | บ้านเหล่า | 3337 | เด็กชายยศวริศ ขำมั่น | ป.2 | 1 |
7098 | บ้านเหล่า | 3339 | เด็กหญิงกัญญาภัค วงศ์ชุมพันธ์ | ป.2 | 1 |
7099 | บ้านเหล่า | 3310 | เด็กหญิงธนัญชญา อินสาร | ป.2 | 1 |
7100 | บ้านเหล่า | 3309 | เด็กหญิงจิราวรรณ วงษ์ษา | ป.2 | 1 |
7101 | บ้านเหล่า | 3329 | เด็กหญิงวันทนีย์ อุปนัน | ป.2 | 1 |
7102 | บ้านเหล่า | 3199 | เด็กชายนิติกร เชียงทอง | ป.3 | 1 |
7103 | บ้านเหล่า | 3206 | เด็กชายณัฐดนัย สิมพันธ์ | ป.3 | 1 |
7104 | บ้านเหล่า | 3198 | เด็กชายอิทธิกร หลงคำมา | ป.3 | 1 |
7105 | บ้านเหล่า | 3331 | เด็กชายเสฎฐวุฒิ กาฬภักดี | ป.3 | 1 |
7106 | บ้านเหล่า | 3201 | เด็กหญิงธัญพิชชา ติ๊บปะหา | ป.3 | 1 |
7107 | บ้านเหล่า | 3208 | เด็กหญิงพรนัชชา วนาเฉลิมภาพย์ | ป.3 | 1 |
7108 | บ้านเหล่า | 3202 | เด็กหญิงเบญจรัตน์ เปี่ยมเพ็ง | ป.3 | 1 |
7109 | บ้านเหล่า | 3200 | เด็กหญิงลักษิกา นาโล | ป.3 | 1 |
7110 | บ้านเหล่า | 3332 | เด็กหญิงกัลยารัตน์ กุลาวงศ์ | ป.3 | 1 |
7111 | บ้านเหล่า | 3204 | เด็กชายพีรพัฒน์ นันตาวงศ์ | ป.4 | 1 |
7112 | บ้านเหล่า | 3305 | เด็กชายทัญยวัฒน์ เพ็งยอด | ป.4 | 1 |
7113 | บ้านเหล่า | 3304 | เด็กชายธนสินธุ์ สุยะวาด | ป.4 | 1 |
7114 | บ้านเหล่า | 3194 | เด็กชายวีรวิษณุ์ วงศ์สุริยา | ป.4 | 1 |
7115 | บ้านเหล่า | 3186 | เด็กชายณัฐภัทร ทัดเจริญ | ป.4 | 1 |
7116 | บ้านเหล่า | 3187 | เด็กชายคุณาสิน ดวงสุบิน | ป.4 | 1 |
7117 | บ้านเหล่า | 3195 | เด็กหญิงเพชรมุก วัตรเมธี | ป.4 | 1 |
7118 | บ้านเหล่า | 3189 | เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ ชุณหสุวรรณ | ป.4 | 1 |
7119 | บ้านเหล่า | 3313 | เด็กหญิงภัทรธิดา ปัญญา | ป.4 | 1 |
7120 | บ้านเหล่า | 3303 | เด็กหญิงวีรากร อ่อนไชย | ป.4 | 1 |
7121 | บ้านเหล่า | 3190 | เด็กหญิงศุจีภรณ์ ลือชัย | ป.4 | 1 |
7122 | บ้านเหล่า | 3172 | เด็กชายเจษฎา ยินดีกิจโกศล | ป.5 | 1 |
7123 | บ้านเหล่า | 3174 | เด็กชายพิทชรัฐ ติ๊บปะหา | ป.5 | 1 |
7124 | บ้านเหล่า | 3173 | เด็กชายณัฐพงศ์ ศุระศรางค์ | ป.5 | 1 |
7125 | บ้านเหล่า | 3205 | เด็กหญิงณัฐธิดา อุ่นคำ | ป.5 | 1 |
7126 | บ้านเหล่า | 3176 | เด็กหญิงวิชญาพร สติดี | ป.5 | 1 |
7127 | บ้านเหล่า | 3177 | เด็กหญิงสิรินดา จันดี | ป.5 | 1 |
7128 | บ้านเหล่า | 3183 | เด็กชายประภวิษณุ์ วงศ์สุริยา | ป.6 | 1 |
7129 | บ้านเหล่า | 3184 | เด็กชายวัณณกร จันทราช | ป.6 | 1 |
7130 | บ้านเหล่า | 3164 | เด็กชายคมกริช อินสาร | ป.6 | 1 |
7131 | บ้านเหล่า | 3185 | เด็กชายวรพงษ์ ใจกาวิล | ป.6 | 1 |
7132 | บ้านเหล่า | 3165 | เด็กชายณภัทร ชัยสงคราม | ป.6 | 1 |
7133 | บ้านเหล่า | 3323 | เด็กชายพิษณุพงษ์ ไชยวงศ์สาย | ป.6 | 1 |
7134 | บ้านเหล่า | 3167 | เด็กหญิงจิตตินันท์ ธิจริยา | ป.6 | 1 |
7135 | บ้านเหล่า | 3203 | เด็กหญิงภิญญาภัทร์ เรืองสวัสดิ์ | ป.6 | 1 |
7136 | บ้านดอนไชย | 3390 | เด็กชายรัชพล เตชะสอน | อ.3 | 1 |
7137 | บ้านดอนไชย | 3387 | เด็กชายภูริพัฒร์ ทวีแปลง | อ.3 | 1 |
7138 | บ้านดอนไชย | 3388 | เด็กชายสุรศักดิ์ บุตรตา | อ.3 | 1 |
7139 | บ้านดอนไชย | 3389 | เด็กชายกฤษกร มูลสวัสดิ์ | อ.3 | 1 |
7140 | บ้านดอนไชย | 3513 | เด็กชายสิริมงคลชัย นาปรัง | อ.3 | 1 |
7141 | บ้านดอนไชย | 3499 | เด็กชายณัฐกิตติ์ อุดมศักดิ์ | อ.3 | 1 |
7142 | บ้านดอนไชย | 3500 | เด็กชายภูมิพัฒน์ สองเมือง | อ.3 | 1 |
7143 | บ้านดอนไชย | 3386 | เด็กชายจิระพันธ์ ไชยอ้าย | อ.3 | 1 |
7144 | บ้านดอนไชย | 3392 | เด็กหญิงกชกร เชียงเกตุ | อ.3 | 1 |
7145 | บ้านดอนไชย | 3396 | เด็กหญิงญาณวี - | อ.3 | 1 |
7146 | บ้านดอนไชย | 3393 | เด็กหญิงธันลดา พงษ์สวัสดิ์ | อ.3 | 1 |
7147 | บ้านดอนไชย | 3395 | เด็กหญิงพิทยาภรณ์ สิงห์ทอน | อ.3 | 1 |
7148 | บ้านดอนไชย | 3394 | เด็กหญิงกนกพิชญ์ เผ่าไพรเจริญงาม | อ.3 | 1 |
7149 | บ้านดอนไชย | 3468 | เด็กหญิงปุญญาพร อุตสาสาร | อ.3 | 1 |
7150 | บ้านดอนไชย | 3450 | เด็กชายจิรพัฒน์ เชียงเกตุ | ป.1 | 1 |
7151 | บ้านดอนไชย | 3399 | เด็กชายอภิชัย เครือศิริ | ป.1 | 1 |
7152 | บ้านดอนไชย | 3446 | เด็กชายกฤษฎาวุฒิ ต้อสาย | ป.1 | 1 |
7153 | บ้านดอนไชย | 3361 | เด็กชายอัครพงษ์ แก้วแสนวงศ์ | ป.1 | 1 |
7154 | บ้านดอนไชย | 3497 | เด็กชายกวินท์ ขัดสี | ป.1 | 1 |
7155 | บ้านดอนไชย | 3444 | เด็กชายธีรวัฒน์ อิ่นคำเปี้ย | ป.1 | 1 |
7156 | บ้านดอนไชย | 3442 | เด็กชายศิวกร เดชบุญ | ป.1 | 1 |
7157 | บ้านดอนไชย | 3443 | เด็กชายอดิรุจ อุบลคำ | ป.1 | 1 |
7158 | บ้านดอนไชย | 3400 | เด็กชายพิชญะ เหล่าชัย | ป.1 | 1 |
7159 | บ้านดอนไชย | 3362 | เด็กชายธีรดนัย วงศ์หาร | ป.1 | 1 |
7160 | บ้านดอนไชย | 3445 | เด็กชายธีรพงศ์ มะโนเชื้อ | ป.1 | 1 |
7161 | บ้านดอนไชย | 3365 | เด็กหญิงสุวนันท์ สิงห์ทอน | ป.1 | 1 |
7162 | บ้านดอนไชย | 3509 | เด็กหญิงฐนิดา อุ่ยเจริญ | ป.1 | 1 |
7163 | บ้านดอนไชย | 3448 | เด็กหญิงอัยรินทร์ ขจีรัมย์ | ป.1 | 1 |
7164 | บ้านดอนไชย | 3366 | เด็กหญิงศศิประภา ชกาไพร | ป.1 | 1 |
7165 | บ้านดอนไชย | 3401 | เด็กหญิงกรองขวัญ นันติชัย | ป.1 | 1 |
7166 | บ้านดอนไชย | 3364 | เด็กหญิงแก้วจันทรกาล อุดธิยา | ป.1 | 1 |
7167 | บ้านดอนไชย | 3498 | เด็กหญิงกานติมา วันสอน | ป.1 | 1 |
7168 | บ้านดอนไชย | 3449 | เด็กหญิงณัฐมน ทิพย์แดง | ป.1 | 1 |
7169 | บ้านดอนไชย | 3402 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ คำรังษี | ป.1 | 1 |
7170 | บ้านดอนไชย | 3397 | เด็กหญิงรัญชิดา สันต์เกษม | ป.1 | 1 |
7171 | บ้านดอนไชย | 3403 | เด็กหญิงปริยาภัทร เรือนปานันท์ | ป.1 | 1 |
7172 | บ้านดอนไชย | 3447 | เด็กหญิงปิยะธิดา คงสุวรรณ | ป.1 | 1 |
7173 | บ้านดอนไชย | 3381 | เด็กหญิงธีรพร บุญเกิด | ป.1 | 1 |
7174 | บ้านดอนไชย | 3356 | เด็กชายบวรรุธ นะโนนชัย | ป.2 | 1 |
7175 | บ้านดอนไชย | 3326 | เด็กชายประยุทธ บุญจูบุตร | ป.2 | 1 |
7176 | บ้านดอนไชย | 3353 | เด็กชายณัฐชนน เปรมมะโน | ป.2 | 1 |
7177 | บ้านดอนไชย | 3501 | เด็กชายตนุภัทธ พรมนิมิตร | ป.2 | 1 |
7178 | บ้านดอนไชย | 3352 | เด็กชายศิวกร กันทะสอน | ป.2 | 1 |
7179 | บ้านดอนไชย | 3478 | เด็กชายศุภโชค ต๊ะโนสิงห์ | ป.2 | 1 |
7180 | บ้านดอนไชย | 3439 | เด็กชายภานุวัฒน์ ทาบุตร | ป.2 | 1 |
7181 | บ้านดอนไชย | 3438 | เด็กชายกวี ไหลทา | ป.2 | 1 |
7182 | บ้านดอนไชย | 3437 | เด็กชายธนกฤต แก้วเหม็ด | ป.2 | 1 |
7183 | บ้านดอนไชย | 3327 | เด็กชายชนาเมธ ปุพพโก | ป.2 | 1 |
7184 | บ้านดอนไชย | 3436 | เด็กชายอนุรักษ์ ชานก | ป.2 | 1 |
7185 | บ้านดอนไชย | 3348 | เด็กชายรัชชานนท์ พันธ์ุเพ็ง | ป.2 | 1 |
7186 | บ้านดอนไชย | 3328 | เด็กชายธนกุล ท้วมสาหะ | ป.2 | 1 |
7187 | บ้านดอนไชย | 3451 | เด็กหญิงรัชนีกร ติ๊บแสน | ป.2 | 1 |
7188 | บ้านดอนไชย | 3434 | เด็กหญิงพริมรดา สุภาเชื้อ | ป.2 | 1 |
7189 | บ้านดอนไชย | 3330 | เด็กหญิงธนาภา สืบอ้าย | ป.2 | 1 |
7190 | บ้านดอนไชย | 3516 | เด็กหญิงวรัญญา พรมสี | ป.2 | 1 |
7191 | บ้านดอนไชย | 3435 | เด็กหญิงญาณิศา วิชาดี | ป.2 | 1 |
7192 | บ้านดอนไชย | 3510 | เด็กชายเจอร์ไมอาห์ เจนเซน | ป.3 | 1 |
7193 | บ้านดอนไชย | 3405 | เด็กชายณัฐพล ใจตาวงศ์ | ป.3 | 1 |
7194 | บ้านดอนไชย | 3316 | เด็กชายก้องฟ้า ยิ้มอยู่ | ป.3 | 1 |
7195 | บ้านดอนไชย | 3430 | เด็กชายบุญพันธ์ มะโนเชื้อ | ป.3 | 1 |
7196 | บ้านดอนไชย | 3470 | เด็กชายภูกวิน วันเอ้ย | ป.3 | 1 |
7197 | บ้านดอนไชย | 3332 | เด็กชายมาวิน เทพสลี | ป.3 | 1 |
7198 | บ้านดอนไชย | 3404 | เด็กชายปิยะวัฒน์ ถ้ำทอง | ป.3 | 1 |
7199 | บ้านดอนไชย | 3350 | เด็กชายนนทพัทธ์ เลิศบุญแก้ว | ป.3 | 1 |
7200 | บ้านดอนไชย | 3368 | เด็กชายสิรวิชญ์ สมฤทธิ์ | ป.3 | 1 |
7201 | บ้านดอนไชย | 3384 | เด็กหญิงพิมพ์พิชชา วงษ์เครือยศ | ป.3 | 1 |
7202 | บ้านดอนไชย | 3409 | เด็กหญิงพิชญา สิงห์ทอน | ป.3 | 1 |
7203 | บ้านดอนไชย | 3407 | เด็กหญิงมุกชมพู สุวรกุล | ป.3 | 1 |
7204 | บ้านดอนไชย | 3408 | เด็กหญิงธัญสินี พลพานิช | ป.3 | 1 |
7205 | บ้านดอนไชย | 3317 | เด็กหญิงชนัญชิดา แข่งขัน | ป.3 | 1 |
7206 | บ้านดอนไชย | 3319 | เด็กหญิงน้องน้อย - | ป.3 | 1 |
7207 | บ้านดอนไชย | 3433 | เด็กหญิงจีรณา เอนกพัฒนาไพร | ป.3 | 1 |
7208 | บ้านดอนไชย | 3431 | เด็กหญิงณัชชา ทิพย์แดง | ป.3 | 1 |
7209 | บ้านดอนไชย | 3502 | เด็กหญิงณัฐชดา กนกธำรงแสง | ป.3 | 1 |
7210 | บ้านดอนไชย | 3440 | เด็กหญิงธีรารัตน์ สดใส | ป.3 | 1 |
7211 | บ้านดอนไชย | 3432 | เด็กหญิงสุกัญญา สุริยะมณี | ป.3 | 1 |
7212 | บ้านดอนไชย | 3429 | เด็กหญิงกานต์ธิดา วิบูลย์ศิลป์ | ป.3 | 1 |
7213 | บ้านดอนไชย | 3473 | เด็กหญิงภานิชา เกตุโชติ | ป.3 | 1 |
7214 | บ้านดอนไชย | 3406 | เด็กหญิงกัญญาภัทร เตจ๊ะคำ | ป.3 | 1 |
7215 | บ้านดอนไชย | 3298 | เด็กชายชินดวุฒิ ปุพพโก | ป.4 | 1 |
7216 | บ้านดอนไชย | 3290 | เด็กชายนิติรุจน์ พิมลพนาพงศ์ | ป.4 | 1 |
7217 | บ้านดอนไชย | 3371 | เด็กชายวิชาการ อินต๊ะบุตร | ป.4 | 1 |
7218 | บ้านดอนไชย | 3292 | เด็กชายรัฐพงศ์ ยะด้วง | ป.4 | 1 |
7219 | บ้านดอนไชย | 3376 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ เครือปัญญา | ป.4 | 1 |
7220 | บ้านดอนไชย | 3370 | เด็กชายกันตพัฒน์ หมื่นโฮ้ง | ป.4 | 1 |
7221 | บ้านดอนไชย | 3374 | เด็กชายคนานัช เปรมมะโน | ป.4 | 1 |
7222 | บ้านดอนไชย | 3321 | เด็กชายปัณณวิชญ์ แก้วคำมา | ป.4 | 1 |
7223 | บ้านดอนไชย | 3372 | เด็กชายปัณณทัต ยงฤทธิ์ | ป.4 | 1 |
7224 | บ้านดอนไชย | 3511 | เด็กชายโจนาห์ เจนเซน | ป.4 | 1 |
7225 | บ้านดอนไชย | 3425 | เด็กชายธนกร นักบาลี | ป.4 | 1 |
7226 | บ้านดอนไชย | 3375 | เด็กชายปภินวิทย์ ทองสิน | ป.4 | 1 |
7227 | บ้านดอนไชย | 3291 | เด็กชายเอกชัย คำปูนเจียม | ป.4 | 1 |
7228 | บ้านดอนไชย | 3506 | เด็กหญิงพรนภัส แก้วมณี | ป.4 | 1 |
7229 | บ้านดอนไชย | 3313 | เด็กหญิงกชกร โกจินอก | ป.4 | 1 |
7230 | บ้านดอนไชย | 3503 | เด็กหญิงจินตภา อินสุข | ป.4 | 1 |
7231 | บ้านดอนไชย | 3481 | เด็กหญิงอภิชญา เตือนกิจ | ป.4 | 1 |
7232 | บ้านดอนไชย | 3505 | เด็กหญิงพิชญธิดา บุญจูบุตร | ป.4 | 1 |
7233 | บ้านดอนไชย | 3504 | เด็กหญิงจิรญาพร อินทญาติ | ป.4 | 1 |
7234 | บ้านดอนไชย | 3426 | เด็กหญิงชมภูแพร แก้วกำแพง | ป.4 | 1 |
7235 | บ้านดอนไชย | 3410 | เด็กหญิงชมพูนุช - | ป.4 | 1 |
7236 | บ้านดอนไชย | 3294 | เด็กหญิงณัฐนรี ดีนาน | ป.4 | 1 |
7237 | บ้านดอนไชย | 3297 | เด็กหญิงแพรไหม ทองอาสา | ป.4 | 1 |
7238 | บ้านดอนไชย | 3377 | เด็กหญิงฮาดียะฮ์ อุ่นไทยแท้ | ป.4 | 1 |
7239 | บ้านดอนไชย | 3480 | เด็กชายไทรีซ บราวน์ | ป.5 | 1 |
7240 | บ้านดอนไชย | 3311 | เด็กชายชุตินันท์ เครือพรมมินทร์ | ป.5 | 1 |
7241 | บ้านดอนไชย | 3508 | เด็กชายเพ็ชรรัตน์ ธรรมสุตร | ป.5 | 1 |
7242 | บ้านดอนไชย | 3272 | เด็กชายกิตติภัทร เตจ๊ะคำ | ป.5 | 1 |
7243 | บ้านดอนไชย | 3335 | เด็กชายธนเดช วงษ์เครือยศ | ป.5 | 1 |
7244 | บ้านดอนไชย | 3347 | เด็กชายธนพล มูลสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
7245 | บ้านดอนไชย | 3270 | เด็กชายธนากร สิงห์รัว | ป.5 | 1 |
7246 | บ้านดอนไชย | 3334 | เด็กชายพันธดนย์ ศรีธิพันธ์ | ป.5 | 1 |
7247 | บ้านดอนไชย | 3273 | เด็กชายนราธิป เทือกตา | ป.5 | 1 |
7248 | บ้านดอนไชย | 3411 | เด็กชายธนาดุล ศรีนวล | ป.5 | 1 |
7249 | บ้านดอนไชย | 3383 | เด็กชายศิวัชญา กี่สง่า | ป.5 | 1 |
7250 | บ้านดอนไชย | 3471 | เด็กชายญาณโชติ อินทราย | ป.5 | 1 |
7251 | บ้านดอนไชย | 3271 | เด็กชายจิรายุ จีแดง | ป.5 | 1 |
7252 | บ้านดอนไชย | 3351 | เด็กชายกิตติภณ พันธุ์เพ็ง | ป.5 | 1 |
7253 | บ้านดอนไชย | 3507 | เด็กชายกิติพงษ์ วงศ์เศรษฐี | ป.5 | 1 |
7254 | บ้านดอนไชย | 3299 | เด็กหญิงภัทรมน ภู่ระหงษ์ | ป.5 | 1 |
7255 | บ้านดอนไชย | 3427 | เด็กหญิงอรทิชา คำผาสุข | ป.5 | 1 |
7256 | บ้านดอนไชย | 3338 | เด็กหญิงญาดา มาละบุตร | ป.5 | 1 |
7257 | บ้านดอนไชย | 3275 | เด็กหญิงพิชชาพร ยอดแสน | ป.5 | 1 |
7258 | บ้านดอนไชย | 3280 | เด็กหญิงวิฑิตา ไพรสุวรรณ์ | ป.5 | 1 |
7259 | บ้านดอนไชย | 3423 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก เมืองอินทร์ | ป.5 | 1 |
7260 | บ้านดอนไชย | 3424 | เด็กหญิงจิราภา สุริกัน | ป.5 | 1 |
7261 | บ้านดอนไชย | 3422 | เด็กหญิงกมลชนก ผาคำ | ป.5 | 1 |
7262 | บ้านดอนไชย | 3276 | เด็กหญิงพิชชาภา ยอดแสน | ป.5 | 1 |
7263 | บ้านดอนไชย | 3337 | เด็กหญิงภัคพร ศศีภาสกร | ป.5 | 1 |
7264 | บ้านดอนไชย | 3302 | เด็กชายฐิติพล ชาวเขียววงศ์ | ป.6 | 1 |
7265 | บ้านดอนไชย | 3303 | เด็กชายวิทวัฒน์ กองทอง | ป.6 | 1 |
7266 | บ้านดอนไชย | 3243 | เด็กชายโอสธี อิ่นคำเปี้ย | ป.6 | 1 |
7267 | บ้านดอนไชย | 3246 | เด็กชายกิตติศักดิ์ อินทร์ปาน | ป.6 | 1 |
7268 | บ้านดอนไชย | 3281 | เด็กชายปิยะพงษ์ กันทาคำ | ป.6 | 1 |
7269 | บ้านดอนไชย | 3301 | เด็กชายนิธิศภูมิ เมืองมา | ป.6 | 1 |
7270 | บ้านดอนไชย | 3325 | เด็กชายวิศรุธ นะโนนชัย | ป.6 | 1 |
7271 | บ้านดอนไชย | 3300 | เด็กชายกรุงศรี วังแก้ว | ป.6 | 1 |
7272 | บ้านดอนไชย | 3379 | เด็กชายพักตร์ปกรณ์ เลิศปัญญาธิกุล | ป.6 | 1 |
7273 | บ้านดอนไชย | 3304 | เด็กหญิงภัทรนิดา ขัดคำ | ป.6 | 1 |
7274 | บ้านดอนไชย | 3421 | เด็กหญิงกานต์ธิดา คนใหญ่บ้าน | ป.6 | 1 |
7275 | บ้านดอนไชย | 3305 | เด็กหญิงพรกมล พลพานิช | ป.6 | 1 |
7276 | บ้านดอนไชย | 3512 | เด็กหญิงมิเคล่า มณี เจนเซน | ป.6 | 1 |
7277 | บ้านดอนไชย | 3307 | เด็กหญิงธัญญา ปัญญาเครือ | ป.6 | 1 |
7278 | บ้านดอนไชย | 3306 | เด็กหญิงพรรณนิภา ภิระกันทา | ป.6 | 1 |
7279 | บ้านดอนไชย | 3477 | เด็กหญิงณภัทร ต๊ะลิสังวาลย์ | ป.6 | 1 |
7280 | บ้านดอนไชย | 3487 | เด็กชายวรภพ กะลาสี | อ.1 | 1 |
7281 | บ้านดอนไชย | 3514 | เด็กชายอรุจโนทัย สิทธิไกร | อ.1 | 1 |
7282 | บ้านดอนไชย | 3486 | เด็กชายธนภัทร เรือนปานันท์ | อ.1 | 1 |
7283 | บ้านดอนไชย | 3484 | เด็กชายสุวิศิษฐ์ บุตรตา | อ.1 | 1 |
7284 | บ้านดอนไชย | 3488 | เด็กชายสุกฤษฏิ์ จันทคาม | อ.1 | 1 |
7285 | บ้านดอนไชย | 3517 | เด็กชายจารุวัฒน์ ติ๊บปะละ | อ.1 | 1 |
7286 | บ้านดอนไชย | 3485 | เด็กชายชนนน แสนบุตรรภัษกุล | อ.1 | 1 |
7287 | บ้านดอนไชย | 3483 | เด็กชายภัทรกร อินลายศ | อ.1 | 1 |
7288 | บ้านดอนไชย | 3518 | เด็กหญิงณชิตา จันทร์อร่ามนภา | อ.1 | 1 |
7289 | บ้านดอนไชย | 3492 | เด็กหญิงดารินทร์ ศรีวิเศษ | อ.1 | 1 |
7290 | บ้านดอนไชย | 3490 | เด็กหญิงชนิสรา แข่งขัน | อ.1 | 1 |
7291 | บ้านดอนไชย | 3489 | เด็กหญิงชลธิชา ศรีเทียนชัย | อ.1 | 1 |
7292 | บ้านดอนไชย | 3491 | เด็กหญิงสุขกมล พันธ์ุปรีดา | อ.1 | 1 |
7293 | บ้านดอนไชย | 3458 | เด็กชายศุภกร มูลอ้าย | อ.2 | 1 |
7294 | บ้านดอนไชย | 3515 | เด็กชายยศรัน พรมสี | อ.2 | 1 |
7295 | บ้านดอนไชย | 3456 | เด็กชายผณินทร อุดธิยา | อ.2 | 1 |
7296 | บ้านดอนไชย | 3493 | เด็กชายธีรภัทร์ ธูปลักษณ์ | อ.2 | 1 |
7297 | บ้านดอนไชย | 3467 | เด็กชายพงศกร เอนกพัฒนาไพร | อ.2 | 1 |
7298 | บ้านดอนไชย | 3457 | เด็กชายพชรเทวรา อุ่นเรือน | อ.2 | 1 |
7299 | บ้านดอนไชย | 3454 | เด็กชายธนรักษ์ ทองเพชร | อ.2 | 1 |
7300 | บ้านดอนไชย | 3455 | เด็กชายทีปกร มูลสวัสดิ์ | อ.2 | 1 |
7301 | บ้านดอนไชย | 3453 | เด็กชายชยพล พันธ์ุเพ็ง | อ.2 | 1 |
7302 | บ้านดอนไชย | 3459 | เด็กชายอาชวิน กุหลาบหอม | อ.2 | 1 |
7303 | บ้านดอนไชย | 3494 | เด็กชายณัฐภัทร คำภิระแปง | อ.2 | 1 |
7304 | บ้านดอนไชย | 3465 | เด็กหญิงณัฐนิชา วงศ์แก้ว | อ.2 | 1 |
7305 | บ้านดอนไชย | 3463 | เด็กหญิงชมพูนุช ชาวนา | อ.2 | 1 |
7306 | บ้านดอนไชย | 3462 | เด็กหญิงจีระนันท์ ไชยอ้าย | อ.2 | 1 |
7307 | บ้านดอนไชย | 3464 | เด็กหญิงชรินทิพย์ คำชุ่ม | อ.2 | 1 |
7308 | บ้านดอนไชย | 3495 | เด็กหญิงกัณฐิกา วันสอน | อ.2 | 1 |
7309 | บ้านดอนไชย | 3496 | เด็กหญิงกรกตชกร บุญจูบุตร | อ.2 | 1 |
7310 | บ้านดอนไชย | 3461 | เด็กหญิงกมลชนก หอมพวงภู่ | อ.2 | 1 |
7311 | แสลมวิทยา | 3073 | เด็กหญิงณัฐชา เมืองแดง | ป.6 | 1 |
7312 | แสลมวิทยา | 3072 | เด็กหญิงชนากานต์ สมพินิจ | ป.6 | 1 |
7313 | แสลมวิทยา | 3097 | เด็กชายจิตติพัฒน์ อินทร์ศรี | ม.1 | 1 |
7314 | แสลมวิทยา | 3040 | เด็กชายปิยังกูร เป็งยาหลวง | ม.1 | 1 |
7315 | แสลมวิทยา | 3042 | เด็กชายภาณุพงศ์ มาตจัตุรัส | ม.1 | 1 |
7316 | แสลมวิทยา | 3038 | เด็กชายธีรเดช สุนทนาม | ม.1 | 1 |
7317 | แสลมวิทยา | 3050 | เด็กหญิงสมิตานันต์ รักษาภักดี | ม.1 | 1 |
7318 | แสลมวิทยา | 3057 | เด็กหญิงวาริน ทุชุมภู | ม.1 | 1 |
7319 | แสลมวิทยา | 3055 | เด็กหญิงพิชญธิดา คำผัด | ม.1 | 1 |
7320 | แสลมวิทยา | 3056 | เด็กหญิงมณิการ์ เตชะ | ม.1 | 1 |
7321 | แสลมวิทยา | 3052 | เด็กหญิงนิรามล จีนามูล | ม.1 | 1 |
7322 | แสลมวิทยา | 3053 | เด็กหญิงเบญรัตน์ บุญมา | ม.1 | 1 |
7323 | แสลมวิทยา | 3048 | เด็กหญิงดาริน พาหาสิงห์ | ม.1 | 1 |
7324 | แสลมวิทยา | 3058 | เด็กหญิงวิภาวี เงินดำ | ม.1 | 1 |
7325 | แสลมวิทยา | 3059 | เด็กหญิงสิราวรรณ กิติสอน | ม.1 | 1 |
7326 | แสลมวิทยา | 3049 | เด็กหญิงดาวประกาย ทุชุมภู | ม.1 | 1 |
7327 | แสลมวิทยา | 3047 | เด็กหญิงณิชกานต์ สุวรรณศรี | ม.1 | 1 |
7328 | แสลมวิทยา | 3030 | เด็กชายวรรธนะ สารเขียว | ม.2 | 1 |
7329 | แสลมวิทยา | 3023 | เด็กชายนัฐพล กิติสอน | ม.2 | 1 |
7330 | แสลมวิทยา | 3022 | เด็กชายกฤษณพล ตุ้มสายคำ | ม.2 | 1 |
7331 | แสลมวิทยา | 3019 | เด็กชายเจตน์สฤษฎิ์ สายด้วง | ม.2 | 1 |
7332 | แสลมวิทยา | 3028 | เด็กหญิงปพิชญา ต๊ะสิทธิ์ | ม.2 | 1 |
7333 | แสลมวิทยา | 3018 | เด็กหญิงจันทกานติ์ เงินขาว | ม.2 | 1 |
7334 | แสลมวิทยา | 3128 | เด็กหญิงลลิดา เข็มทอง | ม.2 | 1 |
7335 | แสลมวิทยา | 3031 | เด็กหญิงวรรณวิษา ศรีเครือ | ม.2 | 1 |
7336 | แสลมวิทยา | 3025 | เด็กหญิงน้ำเพชร พลเยี่ยม | ม.2 | 1 |
7337 | แสลมวิทยา | 3016 | เด็กหญิงกัลยา เอี่ยมอ่อง | ม.2 | 1 |
7338 | แสลมวิทยา | 3003 | เด็กชายภูรี กันตรง | ม.3 | 1 |
7339 | แสลมวิทยา | 2992 | เด็กชายณภัทร แซ่ย่าง | ม.3 | 1 |
7340 | แสลมวิทยา | 3036 | เด็กชายอัษฎาวุธ ตุ้มสายคำ | ม.3 | 1 |
7341 | แสลมวิทยา | 3004 | เด็กชายรัฐตภูมิ วงษ์พันธ์ | ม.3 | 1 |
7342 | แสลมวิทยา | 2990 | เด็กชายชิษณุพงศ์ วงศ์ศรีเบอะ | ม.3 | 1 |
7343 | แสลมวิทยา | 2994 | เด็กชายธีระศักดิ์ สุขจิตต์ | ม.3 | 1 |
7344 | แสลมวิทยา | 2996 | เด็กชายนาคา เงินขาว | ม.3 | 1 |
7345 | แสลมวิทยา | 2987 | เด็กชายชนะพล กันทะสาร | ม.3 | 1 |
7346 | แสลมวิทยา | 3009 | เด็กชายอดิศร ทุชุมภู | ม.3 | 1 |
7347 | แสลมวิทยา | 3129 | เด็กชายณัฐูภูมิ วงศ์ดาว | ม.3 | 1 |
7348 | แสลมวิทยา | 3098 | เด็กชายวิทยา เมาฟาย | ม.3 | 1 |
7349 | แสลมวิทยา | 2986 | เด็กชายจิรภัทร ใจอ้าย | ม.3 | 1 |
7350 | แสลมวิทยา | 2985 | เด็กชายกฤษกร วงศ์ศรีเมอะ | ม.3 | 1 |
7351 | แสลมวิทยา | 2991 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ ทุชุมภู | ม.3 | 1 |
7352 | แสลมวิทยา | 3007 | เด็กหญิงสุดารัตน์ สายด้วง | ม.3 | 1 |
7353 | แสลมวิทยา | 2997 | เด็กหญิงนารีรัตน์ โคตรคำตา | ม.3 | 1 |
7354 | แสลมวิทยา | 3008 | เด็กหญิงอินทิรา สีจันทมูล | ม.3 | 1 |
7355 | แสลมวิทยา | 3167 | เด็กหญิงรนีนุช เทือกถา | ม.3 | 1 |
7356 | แสลมวิทยา | 2989 | เด็กหญิงชลลดา คำสีวงศ์ | ม.3 | 1 |
7357 | แสลมวิทยา | 3001 | เด็กหญิงภัคพร ทุชุมภู | ม.3 | 1 |
7358 | แสลมวิทยา | 3006 | เด็กหญิงวราพร เหล่าปัญญา | ม.3 | 1 |
7359 | แสลมวิทยา | 3165 | เด็กหญิงธณชพร จีนาวุฒิ | ม.3 | 1 |
7360 | แสลมวิทยา | 2984 | เด็กหญิงกฤติยารัตน์ สายด้วง | ม.3 | 1 |
7361 | แสลมวิทยา | 3000 | เด็กหญิงโยทะกา นาหลวง | ม.3 | 1 |
7362 | แสลมวิทยา | 3186 | เด็กชายชินภัทร เป็งยาหลวง | อ.2 | 1 |
7363 | แสลมวิทยา | 3188 | เด็กชายรัฐพล วงษ์พันธ์ | อ.2 | 1 |
7364 | แสลมวิทยา | 3189 | เด็กชายวิชชากร พิทาคำ | อ.2 | 1 |
7365 | แสลมวิทยา | 3187 | เด็กชายนนทกร บุญเอีย | อ.2 | 1 |
7366 | แสลมวิทยา | 3199 | เด็กหญิงศุภการต์ สายจีน | อ.2 | 1 |
7367 | แสลมวิทยา | 3197 | เด็กหญิงวชิรญาณ์ สายยาวงศ์ | อ.2 | 1 |
7368 | แสลมวิทยา | 3196 | เด็กหญิงพิมพ์วิไล โจ่นลี้ | อ.2 | 1 |
7369 | แสลมวิทยา | 3190 | เด็กหญิงกานต์ธิดา คำทาสี | อ.2 | 1 |
7370 | แสลมวิทยา | 3194 | เด็กหญิงนริศรา บุญยะรัตน์ | อ.2 | 1 |
7371 | แสลมวิทยา | 3193 | เด็กหญิงณัชริณ เหล่าลำขาม | อ.2 | 1 |
7372 | แสลมวิทยา | 3191 | เด็กหญิงกริชติยา สุขคำภา | อ.2 | 1 |
7373 | แสลมวิทยา | 3192 | เด็กหญิงชัญญานุช แก้วมี | อ.2 | 1 |
7374 | แสลมวิทยา | 3195 | เด็กหญิงปุณยวีร์ สายจีน | อ.2 | 1 |
7375 | แสลมวิทยา | 3198 | เด็กหญิงวิมพ์วิภา แพงสี | อ.2 | 1 |
7376 | แสลมวิทยา | 3171 | เด็กชายชลกันต์ จันทร์แซง | อ.3 | 1 |
7377 | แสลมวิทยา | 3173 | เด็กชายปัญญารัตน์ อ้ายอ้อ | อ.3 | 1 |
7378 | แสลมวิทยา | 3172 | เด็กชายณัฐวุฒิ สุขะ | อ.3 | 1 |
7379 | แสลมวิทยา | 3177 | เด็กชายอนุชน ศรีสันติวรรณ | อ.3 | 1 |
7380 | แสลมวิทยา | 3176 | เด็กชายภวัต สายด้วง | อ.3 | 1 |
7381 | แสลมวิทยา | 3170 | เด็กชายเขมกร วงศ์ศรีเมอะ | อ.3 | 1 |
7382 | แสลมวิทยา | 3175 | เด็กชายพิชิต เมืองแดง | อ.3 | 1 |
7383 | แสลมวิทยา | 3174 | เด็กชายปุณณพัฒน์ สายจีน | อ.3 | 1 |
7384 | แสลมวิทยา | 3183 | เด็กหญิงอรจิรา กระเหรี่ยงนาไฮ | อ.3 | 1 |
7385 | แสลมวิทยา | 3180 | เด็กหญิงพัชรพร วงศ์ดาว | อ.3 | 1 |
7386 | แสลมวิทยา | 3181 | เด็กหญิงสุฐิดา เนื่องอินต๊ะ | อ.3 | 1 |
7387 | แสลมวิทยา | 3179 | เด็กหญิงนวินดา เทือกถา | อ.3 | 1 |
7388 | แสลมวิทยา | 3182 | เด็กหญิงหทัยรัตน์ กิติสร | อ.3 | 1 |
7389 | แสลมวิทยา | 3178 | เด็กหญิงนลพรรณ ปินตาติ๊บ | อ.3 | 1 |
7390 | แสลมวิทยา | 3160 | เด็กชายพชร จีนามูล | ป.1 | 1 |
7391 | แสลมวิทยา | 3156 | เด็กชายนครินทร์ เนื่องอินต๊ะ | ป.1 | 1 |
7392 | แสลมวิทยา | 3159 | เด็กชายปิยะนนท์ เทวดล | ป.1 | 1 |
7393 | แสลมวิทยา | 3168 | เด็กชายณฐวัฒน์ มะโนรา | ป.1 | 1 |
7394 | แสลมวิทยา | 3153 | เด็กชายณัฐภน กะเหรี่ยงนาไฮ | ป.1 | 1 |
7395 | แสลมวิทยา | 3155 | เด็กชายธนากร ยอดสังวาลย์ | ป.1 | 1 |
7396 | แสลมวิทยา | 3152 | เด็กชายณัฐพงศ์ จิตรหมั่น | ป.1 | 1 |
7397 | แสลมวิทยา | 3184 | เด็กชายชัยภัทร ผิวขาว | ป.1 | 1 |
7398 | แสลมวิทยา | 3150 | เด็กหญิงกันยาวีร์ กันตรง | ป.1 | 1 |
7399 | แสลมวิทยา | 3149 | เด็กหญิงกนกพร สุยะเรือน | ป.1 | 1 |
7400 | แสลมวิทยา | 3158 | เด็กหญิงปณิตา สายด้วง | ป.1 | 1 |
7401 | แสลมวิทยา | 3151 | เด็กหญิงณัฐธิดา อ่อนคำบ้ง | ป.1 | 1 |
7402 | แสลมวิทยา | 3157 | เด็กหญิงนันทิชา วงศ์ศรีเมอะ | ป.1 | 1 |
7403 | แสลมวิทยา | 3163 | เด็กหญิงจิราภรณ์ ติ๊บแก้ว | ป.1 | 1 |
7404 | แสลมวิทยา | 3162 | เด็กหญิงวรรณิดา จิตอินทร์ | ป.1 | 1 |
7405 | แสลมวิทยา | 3138 | เด็กชายธราทร ราชดี | ป.2 | 1 |
7406 | แสลมวิทยา | 3135 | เด็กชายชนะพงศ์ สายด้วง | ป.2 | 1 |
7407 | แสลมวิทยา | 3134 | เด็กชายกฤษณธชัย คำแสลม | ป.2 | 1 |
7408 | แสลมวิทยา | 3142 | เด็กชายศุภนัฐ สายนวล | ป.2 | 1 |
7409 | แสลมวิทยา | 3133 | เด็กชายกมลภพ มูลน้อย | ป.2 | 1 |
7410 | แสลมวิทยา | 3139 | เด็กหญิงนรินรัตน์ กันทะสาร | ป.2 | 1 |
7411 | แสลมวิทยา | 3141 | เด็กหญิงวรรณนิดา สายด้วง | ป.2 | 1 |
7412 | แสลมวิทยา | 3140 | เด็กหญิงปริษา จงนาคกลาง | ป.2 | 1 |
7413 | แสลมวิทยา | 3148 | เด็กหญิงณัฐณิชา สุขะ | ป.2 | 1 |
7414 | แสลมวิทยา | 3166 | เด็กหญิงกนกรดา ชุมภู | ป.2 | 1 |
7415 | แสลมวิทยา | 3136 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา อาจคุ้ม | ป.2 | 1 |
7416 | แสลมวิทยา | 3137 | เด็กหญิงณิณัชชา คำสีวงศ์ | ป.2 | 1 |
7417 | แสลมวิทยา | 3169 | เด็กหญิงเพชรนรี เพชรพิสุทธิ์สกุล | ป.2 | 1 |
7418 | แสลมวิทยา | 3143 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย เทือกถา | ป.2 | 1 |
7419 | แสลมวิทยา | 3123 | เด็กชายปิยะพัทธ์ สายปิ๋ว | ป.3 | 1 |
7420 | แสลมวิทยา | 3116 | เด็กชายกรพิพัฒน์ เงินขาว | ป.3 | 1 |
7421 | แสลมวิทยา | 3126 | เด็กชายศุภกร กันทะวงศ์ | ป.3 | 1 |
7422 | แสลมวิทยา | 3117 | เด็กชายไกรวิชญ์ สารเขียว | ป.3 | 1 |
7423 | แสลมวิทยา | 3119 | เด็กหญิงชนิกานต์ สะเทินรัมย์ | ป.3 | 1 |
7424 | แสลมวิทยา | 3118 | เด็กหญิงชญาภา สายหล้า | ป.3 | 1 |
7425 | แสลมวิทยา | 3120 | เด็กหญิงณัฐชนัน สายหล้า | ป.3 | 1 |
7426 | แสลมวิทยา | 3122 | เด็กหญิงนัทธมน เหล่าลำขาม | ป.3 | 1 |
7427 | แสลมวิทยา | 3121 | เด็กหญิงนัชชา สายปิ๋ว | ป.3 | 1 |
7428 | แสลมวิทยา | 3100 | เด็กชายจิตรลดา ดวงสิทธิชัย | ป.4 | 1 |
7429 | แสลมวิทยา | 3102 | เด็กชายทักษ์ดนัย ใจอ้าย | ป.4 | 1 |
7430 | แสลมวิทยา | 3103 | เด็กชายนันทวัฒน์ สมพินิจ | ป.4 | 1 |
7431 | แสลมวิทยา | 3101 | เด็กชายชญานิศ อยู่กลัด | ป.4 | 1 |
7432 | แสลมวิทยา | 3104 | เด็กชายอนาวิน เงินขาว | ป.4 | 1 |
7433 | แสลมวิทยา | 3105 | เด็กชายอนุพนธ์ ศึกษา | ป.4 | 1 |
7434 | แสลมวิทยา | 3144 | เด็กชายธีรภัทร บุญยะรัตน์ | ป.4 | 1 |
7435 | แสลมวิทยา | 3108 | เด็กหญิงธัญพร เทศรังสี | ป.4 | 1 |
7436 | แสลมวิทยา | 3109 | เด็กหญิงวารีรัตน์ ศรีจันทร์ | ป.4 | 1 |
7437 | แสลมวิทยา | 3106 | เด็กหญิงณภัสสร สายปิ๋ว | ป.4 | 1 |
7438 | แสลมวิทยา | 3107 | เด็กหญิงณัฐวิภา สายจีน | ป.4 | 1 |
7439 | แสลมวิทยา | 3110 | เด็กหญิงวิรากานต์ วงศ์สีเบอะ | ป.4 | 1 |
7440 | แสลมวิทยา | 3111 | เด็กหญิงวิลาวัลย์ แหลมทอง | ป.4 | 1 |
7441 | แสลมวิทยา | 3095 | เด็กชายสหภพ เมาฟาย | ป.5 | 1 |
7442 | แสลมวิทยา | 3084 | เด็กชายน้ำพุ พลเยี่ยม | ป.5 | 1 |
7443 | แสลมวิทยา | 3082 | เด็กชายนฤรงค์ จันทร์ศรี | ป.5 | 1 |
7444 | แสลมวิทยา | 3146 | เด็กชายกฤติพงษ์ สายหล้า | ป.5 | 1 |
7445 | แสลมวิทยา | 3093 | เด็กชายเรียลลักษณ์ อินทร์ศรี | ป.5 | 1 |
7446 | แสลมวิทยา | 3094 | เด็กชายวัชรพงษ์ คำเงิน | ป.5 | 1 |
7447 | แสลมวิทยา | 3200 | เด็กชายธนาธิป กันทะคำ | ป.5 | 1 |
7448 | แสลมวิทยา | 3080 | เด็กชายธนกร จีนามูล | ป.5 | 1 |
7449 | แสลมวิทยา | 3083 | เด็กชายนัททิว สายหล้า | ป.5 | 1 |
7450 | แสลมวิทยา | 3079 | เด็กชายณัฐวัตร เงินขาว | ป.5 | 1 |
7451 | แสลมวิทยา | 3201 | เด็กชายทนญชัย แก้วใจชัยโชค | ป.5 | 1 |
7452 | แสลมวิทยา | 3091 | เด็กชายภาณุวิชญ์ เทือกถา | ป.5 | 1 |
7453 | แสลมวิทยา | 3092 | เด็กชายยศกร สินพรม | ป.5 | 1 |
7454 | แสลมวิทยา | 3113 | เด็กหญิงศุภกานต์ กันทะวงศ์ | ป.5 | 1 |
7455 | แสลมวิทยา | 3090 | เด็กหญิงเพชรอำไพ หาญแท้ | ป.5 | 1 |
7456 | แสลมวิทยา | 3081 | เด็กหญิงนลินทิพย์ กิติสอน | ป.5 | 1 |
7457 | แสลมวิทยา | 3087 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ สายหล้า | ป.5 | 1 |
7458 | แสลมวิทยา | 3085 | เด็กหญิงประพัสสร ทุชุมภู | ป.5 | 1 |
7459 | แสลมวิทยา | 3088 | เด็กหญิงพิมพ์พร สุยะคำ | ป.5 | 1 |
7460 | แสลมวิทยา | 3112 | เด็กหญิงไอริน นาคอ้น | ป.5 | 1 |
7461 | แสลมวิทยา | 3089 | เด็กหญิงพิยดา ศรียุทธนา | ป.5 | 1 |
7462 | แสลมวิทยา | 3077 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ เงินขาว | ป.5 | 1 |
7463 | แสลมวิทยา | 3078 | เด็กหญิงณัฐณิชา สายหล้า | ป.5 | 1 |
7464 | แสลมวิทยา | 3086 | เด็กหญิงปุณยวีร์ มาตรา | ป.5 | 1 |
7465 | แสลมวิทยา | 3067 | เด็กชายภูมิรพี สายด้วง | ป.6 | 1 |
7466 | แสลมวิทยา | 3068 | เด็กชายปณิธี สายด้วง | ป.6 | 1 |
7467 | แสลมวิทยา | 3064 | เด็กชายณภัทร ทุชุมภู | ป.6 | 1 |
7468 | แสลมวิทยา | 3065 | เด็กชายณัฐชนน อุประวรรณา | ป.6 | 1 |
7469 | แสลมวิทยา | 3066 | เด็กชายภานุรุจ เงินขาว | ป.6 | 1 |
7470 | แสลมวิทยา | 3069 | เด็กชายพิทวัส กันทะวงค์ | ป.6 | 1 |
7471 | แสลมวิทยา | 3070 | เด็กหญิงกัณฐิกา คำแสลม | ป.6 | 1 |
7472 | แสลมวิทยา | 3074 | เด็กหญิงอัมพิกา เงินขาว | ป.6 | 1 |
7473 | แสลมวิทยา | 3071 | เด็กหญิงชนัญญา สีบัว | ป.6 | 1 |
7474 | บ้านสะเลียมหวาน | 1561 | เด็กชายกันติพัฒน์ กันทาคำ | อ.2 | 1 |
7475 | บ้านสะเลียมหวาน | 1565 | เด็กชายธัชพล เผือกสิงห์ | อ.2 | 1 |
7476 | บ้านสะเลียมหวาน | 1564 | เด็กชายเทวกฤต ตุ่นเปี้ย | อ.2 | 1 |
7477 | บ้านสะเลียมหวาน | 1562 | เด็กชายฐาปกรณ์ ปัญญากูล | อ.2 | 1 |
7478 | บ้านสะเลียมหวาน | 1563 | เด็กชายดนุสรณ์ อ่อนตาพันธ์ | อ.2 | 1 |
7479 | บ้านสะเลียมหวาน | 1568 | เด็กหญิงพิมผกานต์ เครือพรมมินทร์ | อ.2 | 1 |
7480 | บ้านสะเลียมหวาน | 1569 | เด็กหญิงแพรวรินทร์ ชอบทำ | อ.2 | 1 |
7481 | บ้านสะเลียมหวาน | 1566 | เด็กหญิงกมลรัตน์ เทือกตา | อ.2 | 1 |
7482 | บ้านสะเลียมหวาน | 1570 | เด็กหญิงอรนลิน เปลี่ยนศรี | อ.2 | 1 |
7483 | บ้านสะเลียมหวาน | 1567 | เด็กหญิงณัฐกานต์ เงินกระไร | อ.2 | 1 |
7484 | บ้านสะเลียมหวาน | 1551 | เด็กชายอัครพงษ์ ทอนชาติ | อ.3 | 1 |
7485 | บ้านสะเลียมหวาน | 1548 | เด็กชายธนวัฒน์ แก้วมณี | อ.3 | 1 |
7486 | บ้านสะเลียมหวาน | 1549 | เด็กชายธนวันต์ แก้วมณี | อ.3 | 1 |
7487 | บ้านสะเลียมหวาน | 1553 | เด็กหญิงธารา น้อยป้อง | อ.3 | 1 |
7488 | บ้านสะเลียมหวาน | 1556 | เด็กหญิงอริสรา ศิริศุข | อ.3 | 1 |
7489 | บ้านสะเลียมหวาน | 1559 | เด็กหญิงกนกอร แต้เต๊ก | อ.3 | 1 |
7490 | บ้านสะเลียมหวาน | 1552 | เด็กหญิงกฤษณา วรรณวารี | อ.3 | 1 |
7491 | บ้านสะเลียมหวาน | 1555 | เด็กหญิงวิรัญชนา แก้วสิทธิวงศ์ | อ.3 | 1 |
7492 | บ้านสะเลียมหวาน | 1554 | เด็กหญิงรดาศา ลาวจันทร์ | อ.3 | 1 |
7493 | บ้านสะเลียมหวาน | 1540 | เด็กชายวุฒิภัทร กองมี | ป.1 | 1 |
7494 | บ้านสะเลียมหวาน | 1538 | เด็กชายวัชรนนท์ โครตศรี | ป.1 | 1 |
7495 | บ้านสะเลียมหวาน | 1542 | เด็กชายไอแซค วงค์สุภา | ป.1 | 1 |
7496 | บ้านสะเลียมหวาน | 1557 | เด็กชายธินกร เพียงกอง | ป.1 | 1 |
7497 | บ้านสะเลียมหวาน | 1539 | เด็กชายวันชนะ เนื่องอินต๊ะ | ป.1 | 1 |
7498 | บ้านสะเลียมหวาน | 1545 | เด็กหญิงปิยะธิดา เทือกจันคำ | ป.1 | 1 |
7499 | บ้านสะเลียมหวาน | 1543 | เด็กหญิงกชมน เสากระสุน | ป.1 | 1 |
7500 | บ้านสะเลียมหวาน | 1571 | เด็กหญิงเซลีน่า บีบี | ป.1 | 1 |
7501 | บ้านสะเลียมหวาน | 1572 | เด็กหญิงรุ้งศิวาพร ปงลังกา | ป.1 | 1 |
7502 | บ้านสะเลียมหวาน | 1523 | เด็กชายจิรเดช อินต๊ะวิชัย | ป.2 | 1 |
7503 | บ้านสะเลียมหวาน | 1524 | เด็กชายณัฐพล วงศ์พันธ์ | ป.2 | 1 |
7504 | บ้านสะเลียมหวาน | 1528 | เด็กชายรพีภัทร ฝั้นเฝือ | ป.2 | 1 |
7505 | บ้านสะเลียมหวาน | 1527 | เด็กชายภาสกร บริสุทธิ์ | ป.2 | 1 |
7506 | บ้านสะเลียมหวาน | 1525 | เด็กชายธีร์ปกรณ์ มอญเมือง | ป.2 | 1 |
7507 | บ้านสะเลียมหวาน | 1529 | เด็กชายสิริกร ศิระวัน | ป.2 | 1 |
7508 | บ้านสะเลียมหวาน | 1526 | เด็กชายนัธทวัฒน์ คมแท้ | ป.2 | 1 |
7509 | บ้านสะเลียมหวาน | 1531 | เด็กหญิงพัฑฒิดา ศรีวิใจลำพัน | ป.2 | 1 |
7510 | บ้านสะเลียมหวาน | 1530 | เด็กหญิงกนกพันธุ์ ปันฟอง | ป.2 | 1 |
7511 | บ้านสะเลียมหวาน | 1573 | เด็กหญิงเอริน่า บีบี | ป.2 | 1 |
7512 | บ้านสะเลียมหวาน | 1533 | เด็กหญิงสรินทร์ยา เพ็ชรประสม | ป.2 | 1 |
7513 | บ้านสะเลียมหวาน | 1558 | เด็กชายณฐพร เครือผิว | ป.3 | 1 |
7514 | บ้านสะเลียมหวาน | 1510 | เด็กชายเมธัส ปัญญาวงค์ | ป.3 | 1 |
7515 | บ้านสะเลียมหวาน | 1507 | เด็กชายปวิณวัฒน์ ยิ้มเมือง | ป.3 | 1 |
7516 | บ้านสะเลียมหวาน | 1574 | เด็กชายปกรณ์เกียรติ วงศ์สุภา | ป.3 | 1 |
7517 | บ้านสะเลียมหวาน | 1508 | เด็กชายพัชรดนัย วงค์ฟู | ป.3 | 1 |
7518 | บ้านสะเลียมหวาน | 1505 | เด็กชายชุติพล วงษพันธ์ | ป.3 | 1 |
7519 | บ้านสะเลียมหวาน | 1509 | เด็กชายภูวเดช จันทราช | ป.3 | 1 |
7520 | บ้านสะเลียมหวาน | 1506 | เด็กชายธาวิน ขวิญญา | ป.3 | 1 |
7521 | บ้านสะเลียมหวาน | 1513 | เด็กหญิงธิยาธร กันทาคำ | ป.3 | 1 |
7522 | บ้านสะเลียมหวาน | 1515 | เด็กหญิงรชตะ ศรีวิชัยวงค์ | ป.3 | 1 |
7523 | บ้านสะเลียมหวาน | 1514 | เด็กหญิงพิชชาภา วงค์สาร | ป.3 | 1 |
7524 | บ้านสะเลียมหวาน | 1518 | เด็กหญิงอริสรา สอนมณี | ป.3 | 1 |
7525 | บ้านสะเลียมหวาน | 1517 | เด็กหญิงอนุช นาอุทัย | ป.3 | 1 |
7526 | บ้านสะเลียมหวาน | 1516 | เด็กหญิงสราดาอร จันต๊ะตึง | ป.3 | 1 |
7527 | บ้านสะเลียมหวาน | 1519 | เด็กหญิงอัญชนา ทองนาค | ป.3 | 1 |
7528 | บ้านสะเลียมหวาน | 1512 | เด็กหญิงณัฐธิดา อุดถาวงค์ | ป.3 | 1 |
7529 | บ้านสะเลียมหวาน | 1475 | เด็กชายกฤษณะ สืบเป็งติ | ป.4 | 1 |
7530 | บ้านสะเลียมหวาน | 1477 | เด็กชายณัฐพล ดวนขุนทด | ป.4 | 1 |
7531 | บ้านสะเลียมหวาน | 1480 | เด็กชายแสนราชสีห์ บุญแสน | ป.4 | 1 |
7532 | บ้านสะเลียมหวาน | 1478 | เด็กชายวิทวัส ศรีวิชัยวงศ์ | ป.4 | 1 |
7533 | บ้านสะเลียมหวาน | 1476 | เด็กชายณัฐนนท์ ยี่ยวน | ป.4 | 1 |
7534 | บ้านสะเลียมหวาน | 1491 | เด็กหญิงอริสรา ฝั้นเฝือ | ป.4 | 1 |
7535 | บ้านสะเลียมหวาน | 1489 | เด็กหญิงวรกานต์ ขวิญญา | ป.4 | 1 |
7536 | บ้านสะเลียมหวาน | 1486 | เด็กหญิงธัญญ์นิรชา ปิมขาว | ป.4 | 1 |
7537 | บ้านสะเลียมหวาน | 1482 | เด็กหญิงกาญจน์เกล้า ฝั้นเฝือ | ป.4 | 1 |
7538 | บ้านสะเลียมหวาน | 1485 | เด็กหญิงณัฐพร ไชยวงศ์ | ป.4 | 1 |
7539 | บ้านสะเลียมหวาน | 1483 | เด็กหญิงขวัญฤดี ใจจอมกุล | ป.4 | 1 |
7540 | บ้านสะเลียมหวาน | 1487 | เด็กหญิงนพมาศ เตชะ | ป.4 | 1 |
7541 | บ้านสะเลียมหวาน | 1488 | เด็กหญิงปาริชาติ นาอุทัย | ป.4 | 1 |
7542 | บ้านสะเลียมหวาน | 1490 | เด็กหญิงศิริวิกา เป่าเศก | ป.4 | 1 |
7543 | บ้านสะเลียมหวาน | 1575 | เด็กหญิงรัตติกาล เทพยุหะ | ป.4 | 1 |
7544 | บ้านสะเลียมหวาน | 1481 | เด็กหญิงกวิลตา วงค์ผาปา | ป.4 | 1 |
7545 | บ้านสะเลียมหวาน | 1462 | เด็กชายปราชญา เปี้ยกาวี | ป.5 | 1 |
7546 | บ้านสะเลียมหวาน | 1458 | เด็กชายวิศรุต ตาวงศ์ | ป.5 | 1 |
7547 | บ้านสะเลียมหวาน | 1461 | เด็กชายชนุดม ช้างทุ่ง | ป.5 | 1 |
7548 | บ้านสะเลียมหวาน | 1463 | เด็กชายธนิสร กูลต๊ะ | ป.5 | 1 |
7549 | บ้านสะเลียมหวาน | 1460 | เด็กชายยงศิลป์ แสนเปี้ย | ป.5 | 1 |
7550 | บ้านสะเลียมหวาน | 1493 | เด็กชายสุรยุทธ ไชยชนะยานนท์ | ป.5 | 1 |
7551 | บ้านสะเลียมหวาน | 1459 | เด็กชายธนาโชติ อึ๊กโท๊ะ | ป.5 | 1 |
7552 | บ้านสะเลียมหวาน | 1465 | เด็กหญิงอลิษา ปงลังกา | ป.5 | 1 |
7553 | บ้านสะเลียมหวาน | 1468 | เด็กหญิงวณิชา โท๊ะบุตร | ป.5 | 1 |
7554 | บ้านสะเลียมหวาน | 1466 | เด็กหญิงมลสิณี จะวรรณริน | ป.5 | 1 |
7555 | บ้านสะเลียมหวาน | 1547 | เด็กหญิงพิมผการัตน์ เครือพรมมินทร์ | ป.5 | 1 |
7556 | บ้านสะเลียมหวาน | 1464 | เด็กหญิงปุณยาพร ศรียาบ | ป.5 | 1 |
7557 | บ้านสะเลียมหวาน | 1467 | เด็กหญิงนริศรา เกตุนอก | ป.5 | 1 |
7558 | บ้านสะเลียมหวาน | 1436 | เด็กชายปฐวี ศรีวิชัยวงศ์ | ป.6 | 1 |
7559 | บ้านสะเลียมหวาน | 1496 | เด็กชายคเณศวร นุชเทียน | ป.6 | 1 |
7560 | บ้านสะเลียมหวาน | 1429 | เด็กชายพีรเทพ แก้วเรือง | ป.6 | 1 |
7561 | บ้านสะเลียมหวาน | 1449 | เด็กชายธีระ สุขใจ | ป.6 | 1 |
7562 | บ้านสะเลียมหวาน | 1576 | เด็กชายนิธิกร คำมูลเรือง | ป.6 | 1 |
7563 | บ้านสะเลียมหวาน | 1432 | เด็กชายนนทพัฒน์ อุดถาวงค์ | ป.6 | 1 |
7564 | บ้านสะเลียมหวาน | 1495 | เด็กชายชัยวัฒน์ โสภา | ป.6 | 1 |
7565 | บ้านสะเลียมหวาน | 1431 | เด็กชายชัยวัฒน์ หวานสุดใจ | ป.6 | 1 |
7566 | บ้านสะเลียมหวาน | 1435 | เด็กชายธนพัต โชคดีสิริกุล | ป.6 | 1 |
7567 | บ้านสะเลียมหวาน | 1442 | เด็กหญิงพันธ์วิรา ปงลังกา | ป.6 | 1 |
7568 | บ้านสะเลียมหวาน | 1441 | เด็กหญิงชลิดา สุภา | ป.6 | 1 |
7569 | บ้านสะเลียมหวาน | 1443 | เด็กหญิงฐิติพร ทิพสอน | ป.6 | 1 |
7570 | บ้านสะเลียมหวาน | 1437 | เด็กหญิงชัญญานุช ปัญญากูล | ป.6 | 1 |
7571 | บ้านสะเลียมหวาน | 1444 | เด็กหญิงชาลิสา ยกไว้ | ป.6 | 1 |
7572 | บ้านสะเลียมหวาน | 1450 | เด็กหญิงธนัญชนก ปัญญาวงค์ | ป.6 | 1 |
7573 | บ้านสะเลียมหวาน | 1440 | เด็กหญิงคุนัญญา เผือกสิงห์ | ป.6 | 1 |
7574 | บ้านสะเลียมหวาน | 1499 | เด็กหญิงพิชญาภา เทือกถา | ป.6 | 1 |
7575 | บ้านปางอ้า | 1692 | เด็กหญิงจริยาภรณ์ กาวิละพันธ์ | ป.6 | 1 |
7576 | บ้านปางอ้า | 1694 | เด็กหญิงฐิติกานต์ แก้วนารี | ป.6 | 1 |
7577 | บ้านปางอ้า | 1773 | เด็กหญิงทิพย์อัสนี เสถียรปัญญากุล | ป.6 | 1 |
7578 | บ้านปางอ้า | 1697 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ พรมอ่อน | ป.6 | 1 |
7579 | บ้านปางอ้า | 1696 | เด็กหญิงนัทธมน พรมอ่อน | ป.6 | 1 |
7580 | บ้านปางอ้า | 1699 | เด็กหญิงอภิญญา พลูน้อย | ป.6 | 1 |
7581 | บ้านปางอ้า | 1804 | เด็กหญิงจารุเนตร บ้งวงศ์ | ป.6 | 1 |
7582 | บ้านปางอ้า | 1698 | เด็กหญิงสุพิชชา เนื่องอินต๊ะ | ป.6 | 1 |
7583 | บ้านปางอ้า | 1829 | เด็กชายธนากร จันทร์ดี | อ.2 | 1 |
7584 | บ้านปางอ้า | 1833 | เด็กชายภูตะวัน แว่นไหว | อ.2 | 1 |
7585 | บ้านปางอ้า | 1830 | เด็กชายนทีทัศน์ อินต๊ะพันธ์ | อ.2 | 1 |
7586 | บ้านปางอ้า | 1834 | เด็กชายรชานนท์ อุททะวงศ์ | อ.2 | 1 |
7587 | บ้านปางอ้า | 1831 | เด็กชายพิชัยยุทธ นามสพุง | อ.2 | 1 |
7588 | บ้านปางอ้า | 1837 | เด็กชายสุภัญฐ์ณิษา ไชยสถาน | อ.2 | 1 |
7589 | บ้านปางอ้า | 1832 | เด็กหญิงเพชรนํ้าเงิน บัวงาม | อ.2 | 1 |
7590 | บ้านปางอ้า | 1835 | เด็กหญิงสิริกัญญา เครืออุ่นเรือน | อ.2 | 1 |
7591 | บ้านปางอ้า | 1836 | เด็กหญิงสุญาดา อภัยกาวิน | อ.2 | 1 |
7592 | บ้านปางอ้า | 1811 | เด็กชายธนภัทร เทือกถา | อ.3 | 1 |
7593 | บ้านปางอ้า | 1810 | เด็กชายชญานนท์ ศรีคำวงศ์ | อ.3 | 1 |
7594 | บ้านปางอ้า | 1817 | เด็กชายวรวัฒน์ เครือพุด | อ.3 | 1 |
7595 | บ้านปางอ้า | 1819 | เด็กชายณัฐพัชร์ ปัญญาวงศ์ | อ.3 | 1 |
7596 | บ้านปางอ้า | 1815 | เด็กชายวรชิต โฉมยงค์ | อ.3 | 1 |
7597 | บ้านปางอ้า | 1825 | เด็กชายพิชาชาญ นามสพุง | อ.3 | 1 |
7598 | บ้านปางอ้า | 1816 | เด็กชายณภัส เครือพุก | อ.3 | 1 |
7599 | บ้านปางอ้า | 1812 | เด็กชายนนทพันธ์ เตชะ | อ.3 | 1 |
7600 | บ้านปางอ้า | 1820 | เด็กชายศุภณัฐ ไชยวงค์ | อ.3 | 1 |
7601 | บ้านปางอ้า | 1818 | เด็กชายณัฐกรณ์ ปัญญาวงศ์ | อ.3 | 1 |
7602 | บ้านปางอ้า | 1809 | เด็กหญิงกวินธิดา เครือพุก | อ.3 | 1 |
7603 | บ้านปางอ้า | 1813 | เด็กหญิงปณิฏฐา ผันผาย | อ.3 | 1 |
7604 | บ้านปางอ้า | 1821 | เด็กหญิงสุวิชาดา โจ้นทาวงศ์ | อ.3 | 1 |
7605 | บ้านปางอ้า | 1822 | เด็กหญิงอลิชา แซ่เจี่ย | อ.3 | 1 |
7606 | บ้านปางอ้า | 1808 | เด็กหญิงกวินตรา รอดจากทุกข์ | อ.3 | 1 |
7607 | บ้านปางอ้า | 1814 | เด็กหญิงปภาวินท์ พิลาดี | อ.3 | 1 |
7608 | บ้านปางอ้า | 1791 | เด็กชายวิษณุ บุญทา | ป.1 | 1 |
7609 | บ้านปางอ้า | 1797 | เด็กชายธิติ ศิริจันทร์ | ป.1 | 1 |
7610 | บ้านปางอ้า | 1798 | เด็กชายธนธรณ์ ทิศจิ๋ว | ป.1 | 1 |
7611 | บ้านปางอ้า | 1789 | เด็กชายก้องกิดากร บัวงาม | ป.1 | 1 |
7612 | บ้านปางอ้า | 1794 | เด็กชายภัคศรัณย์ โจ้นทรา | ป.1 | 1 |
7613 | บ้านปางอ้า | 1792 | เด็กชายสุวัฒน ลือเรื่อง | ป.1 | 1 |
7614 | บ้านปางอ้า | 1799 | เด็กชายภูมินทร์ คำภิระ | ป.1 | 1 |
7615 | บ้านปางอ้า | 1793 | เด็กชายชัชชัย อิติพันธ์ | ป.1 | 1 |
7616 | บ้านปางอ้า | 1800 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ตันตอ | ป.1 | 1 |
7617 | บ้านปางอ้า | 1796 | เด็กหญิงดาวิกา วงศ์ธิ | ป.1 | 1 |
7618 | บ้านปางอ้า | 1795 | เด็กหญิงกิตติกาญจน์ ทุชุมภู | ป.1 | 1 |
7619 | บ้านปางอ้า | 1778 | เด็กชายรพีภัทร พรมภิชัย | ป.2 | 1 |
7620 | บ้านปางอ้า | 1779 | เด็กชายธนากร เทือกถา | ป.2 | 1 |
7621 | บ้านปางอ้า | 1780 | เด็กชายธนันชัย มาแดง | ป.2 | 1 |
7622 | บ้านปางอ้า | 1781 | เด็กชายอภิชาติ คำวงศ์เปี้ย | ป.2 | 1 |
7623 | บ้านปางอ้า | 1784 | เด็กหญิงชยานันท์ การาม | ป.2 | 1 |
7624 | บ้านปางอ้า | 1783 | เด็กหญิงชาลิสา คำวงศ์เปี้ย | ป.2 | 1 |
7625 | บ้านปางอ้า | 1785 | เด็กหญิงพิชญา วงค์ติ๊บ | ป.2 | 1 |
7626 | บ้านปางอ้า | 1782 | เด็กหญิงกฤตมุข ลัดดาพงศ์ | ป.2 | 1 |
7627 | บ้านปางอ้า | 1786 | เด็กหญิงเพชรดา ยาตะกาศ | ป.2 | 1 |
7628 | บ้านปางอ้า | 1767 | เด็กชายสรวิชญ์ เครืออุ่นเรือน | ป.3 | 1 |
7629 | บ้านปางอ้า | 1766 | เด็กชายวุฒิพงศ์ วงศ์ธิ | ป.3 | 1 |
7630 | บ้านปางอ้า | 1768 | เด็กชายอิทธิฤทธิ์ กาติวงศ์ | ป.3 | 1 |
7631 | บ้านปางอ้า | 1787 | เด็กชายชนกชนม์ คำสีวงศ์ | ป.3 | 1 |
7632 | บ้านปางอ้า | 1763 | เด็กชายธีรสินทร์ กะนะ | ป.3 | 1 |
7633 | บ้านปางอ้า | 1764 | เด็กชายนิติศักดิ์ พรมภิชัย | ป.3 | 1 |
7634 | บ้านปางอ้า | 1762 | เด็กชายธนภัทร เมืองมูล | ป.3 | 1 |
7635 | บ้านปางอ้า | 1765 | เด็กชายพรชนัน คำน้อย | ป.3 | 1 |
7636 | บ้านปางอ้า | 1769 | เด็กหญิงกมลเนตร หลี่ไชสงฆ์ | ป.3 | 1 |
7637 | บ้านปางอ้า | 1771 | เด็กหญิงสุชารัตน์ น้อยงาม | ป.3 | 1 |
7638 | บ้านปางอ้า | 1828 | เด็กหญิงศิรัญญา วงศ์สีเบอะ | ป.3 | 1 |
7639 | บ้านปางอ้า | 1770 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ แก้วก้อ | ป.3 | 1 |
7640 | บ้านปางอ้า | 1827 | เด็กหญิงปุณยวีร์ อินทร์แสงทอง | ป.3 | 1 |
7641 | บ้านปางอ้า | 1743 | เด็กชายธนาธิป กันใจเทพ | ป.4 | 1 |
7642 | บ้านปางอ้า | 1746 | เด็กชายอัษศดิณย์ เมืองคำ | ป.4 | 1 |
7643 | บ้านปางอ้า | 1740 | เด็กชายกฤษฎา หลีไชสงฆ์ | ป.4 | 1 |
7644 | บ้านปางอ้า | 1744 | เด็กชายวรเวศ สายมณีวรรณ์ | ป.4 | 1 |
7645 | บ้านปางอ้า | 1790 | เด็กชายศุภวิทญ์ สมเหมาะ | ป.4 | 1 |
7646 | บ้านปางอ้า | 1738 | เด็กชายกวินศักดิ์ บุญมี | ป.4 | 1 |
7647 | บ้านปางอ้า | 1741 | เด็กชายณัฐพงศ์ คำเทศ | ป.4 | 1 |
7648 | บ้านปางอ้า | 1748 | เด็กหญิงชยาภรณ์ ดวงพรม | ป.4 | 1 |
7649 | บ้านปางอ้า | 1761 | เด็กหญิงชญาภา เตชะ | ป.4 | 1 |
7650 | บ้านปางอ้า | 1753 | เด็กหญิงปาริฉัตร อิทธิอำนาจ | ป.4 | 1 |
7651 | บ้านปางอ้า | 1802 | เด็กหญิงศศิภา บุญมาจา | ป.4 | 1 |
7652 | บ้านปางอ้า | 1752 | เด็กหญิงนันทัชพร ใจวงศ์ก้อน | ป.4 | 1 |
7653 | บ้านปางอ้า | 1751 | เด็กหญิงนันทิดา ภูอืด | ป.4 | 1 |
7654 | บ้านปางอ้า | 1747 | เด็กหญิงกัลยานุช ใจวงศ์ก้อน | ป.4 | 1 |
7655 | บ้านปางอ้า | 1750 | เด็กหญิงณิชานันท์ จันทร์สิงห์ | ป.4 | 1 |
7656 | บ้านปางอ้า | 1754 | เด็กหญิงปาริชาติ อิทธิอำนาจ | ป.4 | 1 |
7657 | บ้านปางอ้า | 1755 | เด็กหญิงพิชญาพร ตาจันทร์ | ป.4 | 1 |
7658 | บ้านปางอ้า | 1772 | เด็กหญิงภัทราพร ล่อกา | ป.4 | 1 |
7659 | บ้านปางอ้า | 1801 | เด็กหญิงศศิภรณ์ บุญมาจา | ป.4 | 1 |
7660 | บ้านปางอ้า | 1756 | เด็กหญิงพิมพิกา โจ้นทรา | ป.4 | 1 |
7661 | บ้านปางอ้า | 1826 | เด็กหญิงพิชชาภา นามสพุง | ป.4 | 1 |
7662 | บ้านปางอ้า | 1823 | เด็กหญิงณิชา ลุงต่า | ป.4 | 1 |
7663 | บ้านปางอ้า | 1718 | เด็กชายวัชรพงศ์ รักษาวงค์ | ป.5 | 1 |
7664 | บ้านปางอ้า | 1719 | เด็กชายสิทธิพล คำภิระ | ป.5 | 1 |
7665 | บ้านปางอ้า | 1710 | เด็กชายคีตภัทร โจ้นทาวงศ์ | ป.5 | 1 |
7666 | บ้านปางอ้า | 1720 | เด็กชายอภินันท์ วงค์สะพันธ์ | ป.5 | 1 |
7667 | บ้านปางอ้า | 1717 | เด็กชายวิชานนท์ วงษ์อุดทา | ป.5 | 1 |
7668 | บ้านปางอ้า | 1774 | เด็กชายสุทธิภัทร กิติโรจน์ | ป.5 | 1 |
7669 | บ้านปางอ้า | 1715 | เด็กชายราเชน คำวงศ์กา | ป.5 | 1 |
7670 | บ้านปางอ้า | 1711 | เด็กชายชัยธวัช ชัยวงศ์ก้อน | ป.5 | 1 |
7671 | บ้านปางอ้า | 1713 | เด็กชายธนินทร์ธร บัวเขียว | ป.5 | 1 |
7672 | บ้านปางอ้า | 1714 | เด็กชายภูมิรัตน์ สุริยะมณี | ป.5 | 1 |
7673 | บ้านปางอ้า | 1716 | เด็กชายวทัญญู วงษ์พันธ์ | ป.5 | 1 |
7674 | บ้านปางอ้า | 1712 | เด็กชายฐิติกร ท้าวชัย | ป.5 | 1 |
7675 | บ้านปางอ้า | 1725 | เด็กหญิงภูริชญา โกมาศ | ป.5 | 1 |
7676 | บ้านปางอ้า | 1721 | เด็กหญิงขนิษฐา คำวงษ์ถา | ป.5 | 1 |
7677 | บ้านปางอ้า | 1723 | เด็กหญิงญาณิศา ธิงาเครือ | ป.5 | 1 |
7678 | บ้านปางอ้า | 1722 | เด็กหญิงชาลิสา ฝั้นเฝือ | ป.5 | 1 |
7679 | บ้านปางอ้า | 1724 | เด็กหญิงณัฐณิชา ติ๊บจ่อ | ป.5 | 1 |
7680 | บ้านปางอ้า | 1726 | เด็กหญิงสุภชา โจ้นทาวงค์ | ป.5 | 1 |
7681 | บ้านปางอ้า | 1824 | เด็กหญิงดุษณี เครือแจ้ | ป.5 | 1 |
7682 | บ้านปางอ้า | 1806 | เด็กหญิงศิริภา วงค์อินทร์ | ป.5 | 1 |
7683 | บ้านปางอ้า | 1688 | เด็กชายคุณพัฒน์ วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.6 | 1 |
7684 | บ้านปางอ้า | 1690 | เด็กชายวิษณุ ยะกาวิน | ป.6 | 1 |
7685 | บ้านปางอ้า | 1689 | เด็กชายนพคุณ คำวงศ์กา | ป.6 | 1 |
7686 | บ้านปางอ้า | 1691 | เด็กชายสุชาติ นวมเฟื่อง | ป.6 | 1 |
7687 | บ้านท่าเกวียน | 1231 | เด็กชายวรภัทร วันเพ็ญ | อ.1 | 1 |
7688 | บ้านท่าเกวียน | 1226 | เด็กชายคุณานนท์ ชุมภู | อ.1 | 1 |
7689 | บ้านท่าเกวียน | 1227 | เด็กชายณัฐดนัย สางพะเยาว์ | อ.1 | 1 |
7690 | บ้านท่าเกวียน | 1229 | เด็กชายนพรัตน์ ใจบาน | อ.1 | 1 |
7691 | บ้านท่าเกวียน | 1230 | เด็กชายพชรพล ทองชม | อ.1 | 1 |
7692 | บ้านท่าเกวียน | 1228 | เด็กชายธนาทร เครืออุ่นเรือน | อ.1 | 1 |
7693 | บ้านท่าเกวียน | 1232 | เด็กหญิงนวนันท์ ยินดี | อ.1 | 1 |
7694 | บ้านท่าเกวียน | 1240 | เด็กชายณัฐพงศ์ เครืออุ่นเรือน | อ.1 | 1 |
7695 | บ้านท่าเกวียน | 1234 | เด็กหญิงรัชนก สุริยะมณี | อ.1 | 1 |
7696 | บ้านท่าเกวียน | 1233 | เด็กหญิงเพชรน้ำหนึ่ง ศรีสวัสดิ์ | อ.1 | 1 |
7697 | บ้านท่าเกวียน | 1235 | เด็กหญิงอภัสรา เสาแก้วคำ | อ.1 | 1 |
7698 | บ้านท่าเกวียน | 1202 | เด็กชายนฤบดินทร์ จันมา | อ.2 | 1 |
7699 | บ้านท่าเกวียน | 1200 | เด็กชายกฤตัชญ์ ติ๊บปินวงศ์ | อ.2 | 1 |
7700 | บ้านท่าเกวียน | 1204 | เด็กชายวุฒิภัทร การเพียร | อ.2 | 1 |
7701 | บ้านท่าเกวียน | 1203 | เด็กชายวัชรกร เครืออุ่นเรือน | อ.2 | 1 |
7702 | บ้านท่าเกวียน | 1201 | เด็กชายชยางกูร อุดสุรินทร์ | อ.2 | 1 |
7703 | บ้านท่าเกวียน | 1236 | เด็กชายกรกช หลานวงษ์ | อ.2 | 1 |
7704 | บ้านท่าเกวียน | 1207 | เด็กหญิงณัฐธิดา อะโนชัย | อ.2 | 1 |
7705 | บ้านท่าเกวียน | 1206 | เด็กหญิงชัญญาณัฏฐ์ คำนึง | อ.2 | 1 |
7706 | บ้านท่าเกวียน | 1205 | เด็กหญิงกานต์พิชชา รอดกุล | อ.2 | 1 |
7707 | บ้านท่าเกวียน | 1210 | เด็กหญิงสุวิมล ปันอินวงศ์ | อ.2 | 1 |
7708 | บ้านท่าเกวียน | 1208 | เด็กหญิงพลอยชมพู คงต๊ะ | อ.2 | 1 |
7709 | บ้านท่าเกวียน | 1209 | เด็กหญิงวนิดา บันดิ | อ.2 | 1 |
7710 | บ้านท่าเกวียน | 1188 | เด็กชายวีรชาติ แก้วแสนสาย | อ.3 | 1 |
7711 | บ้านท่าเกวียน | 1216 | เด็กชายพีรณัฐ เสาแก้วคำ | อ.3 | 1 |
7712 | บ้านท่าเกวียน | 1215 | เด็กชายปพน กมล | อ.3 | 1 |
7713 | บ้านท่าเกวียน | 1183 | เด็กชายชนาเมธ ยอดแก้ว | อ.3 | 1 |
7714 | บ้านท่าเกวียน | 1212 | เด็กชายเชษฐชัย อาสานอก | อ.3 | 1 |
7715 | บ้านท่าเกวียน | 1211 | เด็กชายกรินทร์ ประดับวงศ์ | อ.3 | 1 |
7716 | บ้านท่าเกวียน | 1184 | เด็กชายติณณภพ ชอุ้มเกตุ | อ.3 | 1 |
7717 | บ้านท่าเกวียน | 1238 | เด็กชายพุฒิพงศ์ เฟื่องฟู | อ.3 | 1 |
7718 | บ้านท่าเกวียน | 1214 | เด็กชายชนาธิป เครืออุ่นเรือน | อ.3 | 1 |
7719 | บ้านท่าเกวียน | 1213 | เด็กชายณัฐชัย พุกเกลี้ยง | อ.3 | 1 |
7720 | บ้านท่าเกวียน | 1186 | เด็กชายธรรมนูญ จ่าแก้ว | อ.3 | 1 |
7721 | บ้านท่าเกวียน | 1185 | เด็กชายธนภัทร ผันผาย | อ.3 | 1 |
7722 | บ้านท่าเกวียน | 1187 | เด็กชายพิทักษ์พงศ์ พงษ์เส็ง | อ.3 | 1 |
7723 | บ้านท่าเกวียน | 1182 | เด็กชายชฐิพัฒน์ มูลศรี | อ.3 | 1 |
7724 | บ้านท่าเกวียน | 1191 | เด็กหญิงปริยาภรณ์ ไชยแก้ว | อ.3 | 1 |
7725 | บ้านท่าเกวียน | 1218 | เด็กหญิงมิ่งกมล เครืออุ่นเรือน | อ.3 | 1 |
7726 | บ้านท่าเกวียน | 1190 | เด็กหญิงนารีรัตน์ สุริยะมณี | อ.3 | 1 |
7727 | บ้านท่าเกวียน | 1193 | เด็กหญิงศุภรัตน์ คำชัยยะ | อ.3 | 1 |
7728 | บ้านท่าเกวียน | 1194 | เด็กหญิงอรทัย ทิศจิ๋ว | อ.3 | 1 |
7729 | บ้านท่าเกวียน | 1189 | เด็กหญิงธัญชนก เครือแจ้ | อ.3 | 1 |
7730 | บ้านท่าเกวียน | 1192 | เด็กหญิงศิริญญา สุทธวงศ์ | อ.3 | 1 |
7731 | บ้านท่าเกวียน | 1170 | เด็กชายกิตติภัทร พุ่มม่วง | ป.1 | 1 |
7732 | บ้านท่าเกวียน | 1172 | เด็กชายพีรพัฒน์ หมื่นข่ม | ป.1 | 1 |
7733 | บ้านท่าเกวียน | 1179 | เด็กชายณัฐวัตร อินเจือจันทร์ | ป.1 | 1 |
7734 | บ้านท่าเกวียน | 1219 | เด็กชายภูบดินทร์ ศึกษา | ป.1 | 1 |
7735 | บ้านท่าเกวียน | 1174 | เด็กหญิงจุฑามาศ สุขสบาย | ป.1 | 1 |
7736 | บ้านท่าเกวียน | 1181 | เด็กหญิงปุญญิศา วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.1 | 1 |
7737 | บ้านท่าเกวียน | 1180 | เด็กหญิงณันธิตา สุดตา | ป.1 | 1 |
7738 | บ้านท่าเกวียน | 1176 | เด็กหญิงพิมพ์พลอย ใจบาน | ป.1 | 1 |
7739 | บ้านท่าเกวียน | 1198 | เด็กชายภัทรพงษ์ พงษ์เส็ง | ป.2 | 1 |
7740 | บ้านท่าเกวียน | 1153 | เด็กชายรณชัย คำนึง | ป.2 | 1 |
7741 | บ้านท่าเกวียน | 1150 | เด็กชายฉันทวัฒน์ มาเรียน | ป.2 | 1 |
7742 | บ้านท่าเกวียน | 1239 | เด็กชายภัทรพงษ์ เฟื่องฟู | ป.2 | 1 |
7743 | บ้านท่าเกวียน | 1154 | เด็กชายวีรภัทร เมืองแสน | ป.2 | 1 |
7744 | บ้านท่าเกวียน | 1149 | เด็กชายธนเดช มาพรม | ป.2 | 1 |
7745 | บ้านท่าเกวียน | 1166 | เด็กชายธนกฤต ใจบาน | ป.2 | 1 |
7746 | บ้านท่าเกวียน | 1220 | เด็กชายอดิศร สามเตี้ย | ป.2 | 1 |
7747 | บ้านท่าเกวียน | 1151 | เด็กชายพัชรพล พิมายนอก | ป.2 | 1 |
7748 | บ้านท่าเกวียน | 1155 | เด็กหญิงเกษร วงศิริเลิศ | ป.2 | 1 |
7749 | บ้านท่าเกวียน | 1159 | เด็กหญิงอริสรา เสาร์แก้วคำ | ป.2 | 1 |
7750 | บ้านท่าเกวียน | 1156 | เด็กหญิงนริศรา สิงห์กร | ป.2 | 1 |
7751 | บ้านท่าเกวียน | 1139 | เด็กชายสรวิศ ชอุ้มเกตุ | ป.3 | 1 |
7752 | บ้านท่าเกวียน | 1134 | เด็กชายนพรุจ สีอิ่นคำ | ป.3 | 1 |
7753 | บ้านท่าเกวียน | 1135 | เด็กชายนันทิพัฒน์ ตื้อถา | ป.3 | 1 |
7754 | บ้านท่าเกวียน | 1140 | เด็กชายอภิวัฒน์ ติ๊บมั่ง | ป.3 | 1 |
7755 | บ้านท่าเกวียน | 1138 | เด็กชายวรากร เทียนชัย | ป.3 | 1 |
7756 | บ้านท่าเกวียน | 1137 | เด็กชายภูมิพัฒน์ พึ่งอินทร์ | ป.3 | 1 |
7757 | บ้านท่าเกวียน | 1132 | เด็กชายธีรนัย พรมก๋า | ป.3 | 1 |
7758 | บ้านท่าเกวียน | 1133 | เด็กชายธีรภัทร ระวังกาย | ป.3 | 1 |
7759 | บ้านท่าเกวียน | 1223 | เด็กชายศิวกร ใจอดทน | ป.3 | 1 |
7760 | บ้านท่าเกวียน | 1131 | เด็กชายธนากร อินบุตร | ป.3 | 1 |
7761 | บ้านท่าเกวียน | 1136 | เด็กชายพุทธคุณ สิงห์คำโล | ป.3 | 1 |
7762 | บ้านท่าเกวียน | 1128 | เด็กชายกฤติพงศ์ เรือนคำ | ป.3 | 1 |
7763 | บ้านท่าเกวียน | 1130 | เด็กชายธนพล แก้วก้อน | ป.3 | 1 |
7764 | บ้านท่าเกวียน | 1129 | เด็กชายกิตติศักดิ์ หม่องเลี้ยง | ป.3 | 1 |
7765 | บ้านท่าเกวียน | 1141 | เด็กหญิงจีรภรณ์ โพธิ์คำ | ป.3 | 1 |
7766 | บ้านท่าเกวียน | 1142 | เด็กหญิงชลิตา นุ่มพรม | ป.3 | 1 |
7767 | บ้านท่าเกวียน | 1145 | เด็กหญิงอาภาศิริ ปันอินวงศ์ | ป.3 | 1 |
7768 | บ้านท่าเกวียน | 1144 | เด็กหญิงรุ่งธิวา อุดสุรินทร์ | ป.3 | 1 |
7769 | บ้านท่าเกวียน | 1111 | เด็กชายนิรัช แตงนิ่ม | ป.4 | 1 |
7770 | บ้านท่าเกวียน | 1110 | เด็กชายชนเทพ บุญจันทร์ | ป.4 | 1 |
7771 | บ้านท่าเกวียน | 1112 | เด็กชายปัญญา จ่าแก้ว | ป.4 | 1 |
7772 | บ้านท่าเกวียน | 1113 | เด็กชายรัชชานนท์ ยิ้มใย | ป.4 | 1 |
7773 | บ้านท่าเกวียน | 1115 | เด็กหญิงชญานิน มูลเซอร์ | ป.4 | 1 |
7774 | บ้านท่าเกวียน | 1117 | เด็กหญิงณยาดา คงมั่น | ป.4 | 1 |
7775 | บ้านท่าเกวียน | 1121 | เด็กหญิงพิชริดา ยอดแก้ว | ป.4 | 1 |
7776 | บ้านท่าเกวียน | 1122 | เด็กหญิงพิชริษา ยอดแก้ว | ป.4 | 1 |
7777 | บ้านท่าเกวียน | 1123 | เด็กหญิงพิมพกานต์ ยอดแสน | ป.4 | 1 |
7778 | บ้านท่าเกวียน | 1119 | เด็กหญิงณัฐปภัสร์ สารมณี | ป.4 | 1 |
7779 | บ้านท่าเกวียน | 1120 | เด็กหญิงปริยาภัทร ชมภู | ป.4 | 1 |
7780 | บ้านท่าเกวียน | 1114 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ใจบาน | ป.4 | 1 |
7781 | บ้านท่าเกวียน | 1093 | เด็กชายนิธิกร สิงห์คำโล | ป.5 | 1 |
7782 | บ้านท่าเกวียน | 1087 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ชุ่มอิ่ม | ป.5 | 1 |
7783 | บ้านท่าเกวียน | 1086 | เด็กชายจิรายุ คีรีอิ่มสุวรรณ | ป.5 | 1 |
7784 | บ้านท่าเกวียน | 1097 | เด็กชายอนุชา ปันอินวงศ์ | ป.5 | 1 |
7785 | บ้านท่าเกวียน | 1090 | เด็กชายธนกร มูลเซอร์ | ป.5 | 1 |
7786 | บ้านท่าเกวียน | 1165 | เด็กชายรัฐสิทธิ์ ทิพย์สุวรรณ | ป.5 | 1 |
7787 | บ้านท่าเกวียน | 1072 | เด็กชายนิชา สุยะรินทร์ | ป.5 | 1 |
7788 | บ้านท่าเกวียน | 1095 | เด็กชายวิทวัส สุริยะมณี | ป.5 | 1 |
7789 | บ้านท่าเกวียน | 1089 | เด็กชายธนกร เขียวงาม | ป.5 | 1 |
7790 | บ้านท่าเกวียน | 1224 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ ปินชัย | ป.5 | 1 |
7791 | บ้านท่าเกวียน | 1099 | เด็กหญิงณัฏฐกันย์ ชมภู | ป.5 | 1 |
7792 | บ้านท่าเกวียน | 1105 | เด็กหญิงสุพิชญา ทองทา | ป.5 | 1 |
7793 | บ้านท่าเกวียน | 1101 | เด็กหญิงปัทมาพร ชื่นนอก | ป.5 | 1 |
7794 | บ้านท่าเกวียน | 1102 | เด็กหญิงพิชญาวี เสาร์แก้วคำ | ป.5 | 1 |
7795 | บ้านท่าเกวียน | 1107 | เด็กหญิงอัญมณี หมื่นทะวงค์ | ป.5 | 1 |
7796 | บ้านท่าเกวียน | 1103 | เด็กหญิงภัทราภร บุตรตะคุ | ป.5 | 1 |
7797 | บ้านท่าเกวียน | 1237 | เด็กหญิงวิชุดา หวานขม | ป.5 | 1 |
7798 | บ้านท่าเกวียน | 1100 | เด็กหญิงนวนันท์ แสงนาค | ป.5 | 1 |
7799 | บ้านท่าเกวียน | 1108 | เด็กหญิงอิศริญาภรณ์ พ้นพาล | ป.5 | 1 |
7800 | บ้านท่าเกวียน | 1221 | เด็กหญิงณัฐธิดา คำแอค | ป.5 | 1 |
7801 | บ้านท่าเกวียน | 1098 | เด็กหญิงกัลยกร เครืออุ่นเรือน | ป.5 | 1 |
7802 | บ้านท่าเกวียน | 1079 | เด็กชายวิชญะ พ้นพาล | ป.6 | 1 |
7803 | บ้านท่าเกวียน | 1127 | เด็กชายนวภัทร เตชะคำ | ป.6 | 1 |
7804 | บ้านท่าเกวียน | 1222 | เด็กชายฤทธิลือชา ชัยทร | ป.6 | 1 |
7805 | บ้านท่าเกวียน | 1078 | เด็กหญิงเมธปรียา สุยะเรือน | ป.6 | 1 |
7806 | บ้านท่าเกวียน | 1074 | เด็กหญิงนราวดี ใจบาน | ป.6 | 1 |
7807 | บ้านท่าเกวียน | 1077 | เด็กหญิงศศิวิมล ชอุ้มเกตุ | ป.6 | 1 |
7808 | บ้านท่าเกวียน | 1075 | เด็กหญิงวรรณิกา อ่วมบุญ | ป.6 | 1 |
7809 | บ้านท่าเกวียน | 1076 | เด็กหญิงกัญจนา หม่องเลี้ยง | ป.6 | 1 |
7810 | แม่พุหอรบวิทยา | 2546 | เด็กหญิงอภิชญา อุราทร | ป.5 | 1 |
7811 | แม่พุหอรบวิทยา | 2544 | เด็กหญิงรวิสรา วงศ์ผาปา | ป.5 | 1 |
7812 | แม่พุหอรบวิทยา | 2540 | เด็กหญิงฐิดาภา เรือนแก้ว | ป.5 | 1 |
7813 | แม่พุหอรบวิทยา | 2543 | เด็กหญิงพิศชญา ทองดีนอก | ป.5 | 1 |
7814 | แม่พุหอรบวิทยา | 2545 | เด็กหญิงศศิวิมล วงศ์มา | ป.5 | 1 |
7815 | แม่พุหอรบวิทยา | 2518 | เด็กชายสุรชัช ภู่ระหงษ์ | ป.6 | 1 |
7816 | แม่พุหอรบวิทยา | 2517 | เด็กชายศราวิทย์ สุธีวราพล | ป.6 | 1 |
7817 | แม่พุหอรบวิทยา | 2520 | เด็กชายโสภณพัศ โสภาเพชร | ป.6 | 1 |
7818 | แม่พุหอรบวิทยา | 2512 | เด็กชายกรกช สายแดง | ป.6 | 1 |
7819 | แม่พุหอรบวิทยา | 2515 | เด็กชายญาณวัฒน์ โคตชา | ป.6 | 1 |
7820 | แม่พุหอรบวิทยา | 2516 | เด็กชายภานุพงษ์ ศรีวิชัยวงศ์ | ป.6 | 1 |
7821 | แม่พุหอรบวิทยา | 2514 | เด็กชายไกรวิชญ์ คำสอน | ป.6 | 1 |
7822 | แม่พุหอรบวิทยา | 2657 | เด็กชายมนตระการ ถำวาปี | ป.6 | 1 |
7823 | แม่พุหอรบวิทยา | 2513 | เด็กชายกษิดิ์เดช ขุนเพ็ชร | ป.6 | 1 |
7824 | แม่พุหอรบวิทยา | 2584 | เด็กชายอนุรักษ์ อุปทันสี | ป.6 | 1 |
7825 | แม่พุหอรบวิทยา | 2716 | เด็กชายชุติพนธ์ บุญกุ | ป.6 | 1 |
7826 | แม่พุหอรบวิทยา | 2523 | เด็กหญิงพิชญธิดา ไสโยธา | ป.6 | 1 |
7827 | แม่พุหอรบวิทยา | 2522 | เด็กหญิงพัทธนันท์ เตชะคำ | ป.6 | 1 |
7828 | แม่พุหอรบวิทยา | 2688 | เด็กหญิงขวัญชนก แสงวงษ์ | ป.6 | 1 |
7829 | แม่พุหอรบวิทยา | 2524 | เด็กหญิงวรรณิดา ผูกทำ | ป.6 | 1 |
7830 | แม่พุหอรบวิทยา | 2595 | เด็กหญิงภูวรินทร์ โตจวง | ป.6 | 1 |
7831 | แม่พุหอรบวิทยา | 2488 | เด็กชายพิชัยยุทธ ปัญญาวัง | ม.1 | 1 |
7832 | แม่พุหอรบวิทยา | 2717 | เด็กชายนิมิตร โพธิ์ถนอม | ม.1 | 1 |
7833 | แม่พุหอรบวิทยา | 2487 | เด็กชายพงศกร สายจันทร์ | ม.1 | 1 |
7834 | แม่พุหอรบวิทยา | 2585 | เด็กชายอภิชาติ อุปทันสี | ม.1 | 1 |
7835 | แม่พุหอรบวิทยา | 2486 | เด็กชายนัทวุธ บุญสมบัติ | ม.1 | 1 |
7836 | แม่พุหอรบวิทยา | 2721 | เด็กชายอภิเดช มลจันทร์ | ม.1 | 1 |
7837 | แม่พุหอรบวิทยา | 2661 | เด็กชายคณินทร์ สืบสาร | ม.1 | 1 |
7838 | แม่พุหอรบวิทยา | 2489 | เด็กชายภูวนัย คำสุทธะ | ม.1 | 1 |
7839 | แม่พุหอรบวิทยา | 2485 | เด็กชายธนวัฒน์ ทะวงค์หาญ | ม.1 | 1 |
7840 | แม่พุหอรบวิทยา | 2499 | เด็กหญิงพัชราภา สุธีวราพล | ม.1 | 1 |
7841 | แม่พุหอรบวิทยา | 2720 | เด็กหญิงพรรณกาญจน์ จักทร | ม.1 | 1 |
7842 | แม่พุหอรบวิทยา | 2718 | เด็กหญิงนฤภร บุญเทียน | ม.1 | 1 |
7843 | แม่พุหอรบวิทยา | 2493 | เด็กหญิงชลธิชา พวงสมบัติ | ม.1 | 1 |
7844 | แม่พุหอรบวิทยา | 2648 | เด็กหญิงศรัญญา โพธิ์แก้ว | ม.1 | 1 |
7845 | แม่พุหอรบวิทยา | 2498 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ สายจันทร์ | ม.1 | 1 |
7846 | แม่พุหอรบวิทยา | 2503 | เด็กหญิงอภิชญา ขันมี | ม.1 | 1 |
7847 | แม่พุหอรบวิทยา | 2504 | เด็กหญิงอารียา สุภมาตา | ม.1 | 1 |
7848 | แม่พุหอรบวิทยา | 2501 | เด็กหญิงไพรินทร์ จันนวล | ม.1 | 1 |
7849 | แม่พุหอรบวิทยา | 2505 | เด็กหญิงอินทุอร ใจบาน | ม.1 | 1 |
7850 | แม่พุหอรบวิทยา | 2494 | เด็กหญิงทิวาพร สุวรรณบุตร | ม.1 | 1 |
7851 | แม่พุหอรบวิทยา | 2492 | เด็กหญิงจารวี จารุวัฒนชัย | ม.1 | 1 |
7852 | แม่พุหอรบวิทยา | 2719 | เด็กหญิงพรพิมล จงจำ | ม.1 | 1 |
7853 | แม่พุหอรบวิทยา | 2588 | เด็กหญิงปณัฐชญา ทะคำ | ม.1 | 1 |
7854 | แม่พุหอรบวิทยา | 2495 | เด็กหญิงนิพาดา ปันทะวงษ์ | ม.1 | 1 |
7855 | แม่พุหอรบวิทยา | 2464 | เด็กชายพสธร ปุ๊ดหนอย | ม.2 | 1 |
7856 | แม่พุหอรบวิทยา | 2663 | เด็กชายภัควัต หมื่นทะวงค์ | ม.2 | 1 |
7857 | แม่พุหอรบวิทยา | 2722 | เด็กชายวีรภัทร มลจันทร์ | ม.2 | 1 |
7858 | แม่พุหอรบวิทยา | 2458 | เด็กชายพงศกร เตเป็ง | ม.2 | 1 |
7859 | แม่พุหอรบวิทยา | 2463 | เด็กชายศิวกร เครือแจ้ | ม.2 | 1 |
7860 | แม่พุหอรบวิทยา | 2665 | เด็กชายวุฒิพร ศรีอินคำ | ม.2 | 1 |
7861 | แม่พุหอรบวิทยา | 2664 | เด็กชายภูริทัตต์ บุญธรรม | ม.2 | 1 |
7862 | แม่พุหอรบวิทยา | 2621 | เด็กชายรังสิมันต์ แสงประเสริฐ | ม.2 | 1 |
7863 | แม่พุหอรบวิทยา | 2475 | เด็กหญิงนีราภา ฝูงพิลา | ม.2 | 1 |
7864 | แม่พุหอรบวิทยา | 2469 | เด็กหญิงวิไลลักษณ์ เครือรอด | ม.2 | 1 |
7865 | แม่พุหอรบวิทยา | 2476 | เด็กหญิงราตรี ดินดำ | ม.2 | 1 |
7866 | แม่พุหอรบวิทยา | 2653 | เด็กหญิงอมลวัทน์ ปาเมืองมูล | ม.2 | 1 |
7867 | แม่พุหอรบวิทยา | 2474 | เด็กหญิงนาริษา จันนวล | ม.2 | 1 |
7868 | แม่พุหอรบวิทยา | 2478 | เด็กหญิงกิตติยา หมื่นข่ม | ม.2 | 1 |
7869 | แม่พุหอรบวิทยา | 2650 | เด็กชายภูวเดช อยู่นาน | ม.3 | 1 |
7870 | แม่พุหอรบวิทยา | 2431 | เด็กชายไกรสร เทือกกันทะ | ม.3 | 1 |
7871 | แม่พุหอรบวิทยา | 2566 | เด็กชายวัฒนา อินต๊ะกาวิล | ม.3 | 1 |
7872 | แม่พุหอรบวิทยา | 2430 | เด็กชายกฤษณพงศ์ ทับก๋า | ม.3 | 1 |
7873 | แม่พุหอรบวิทยา | 2436 | เด็กชายนรเศรฐ์ สุธีวราพล | ม.3 | 1 |
7874 | แม่พุหอรบวิทยา | 2435 | เด็กชายศิวกร ใจกล้า | ม.3 | 1 |
7875 | แม่พุหอรบวิทยา | 2649 | เด็กชายพงษ์เพชร พาหา | ม.3 | 1 |
7876 | แม่พุหอรบวิทยา | 2429 | เด็กชายกฤษดา คันทอน | ม.3 | 1 |
7877 | แม่พุหอรบวิทยา | 2448 | เด็กหญิงรัญชิดา เทือกจันคำ | ม.3 | 1 |
7878 | แม่พุหอรบวิทยา | 2444 | เด็กหญิงอริสรา นามวงศ์ | ม.3 | 1 |
7879 | แม่พุหอรบวิทยา | 2443 | เด็กหญิงปิ่นมนัส สืบปัญญา | ม.3 | 1 |
7880 | แม่พุหอรบวิทยา | 2525 | เด็กหญิงกชกร ลิ้มนิยม | ม.3 | 1 |
7881 | แม่พุหอรบวิทยา | 2439 | เด็กหญิงสุชาวดี ทานะ | ม.3 | 1 |
7882 | แม่พุหอรบวิทยา | 2506 | เด็กหญิงเบญจพร สายเขียว | ม.3 | 1 |
7883 | แม่พุหอรบวิทยา | 2698 | เด็กชายมนตรี เครือทราย | อ.2 | 1 |
7884 | แม่พุหอรบวิทยา | 2695 | เด็กชายธนกฤต หมื่นข่ม | อ.2 | 1 |
7885 | แม่พุหอรบวิทยา | 2699 | เด็กชายรัชชานนท์ ราสุ | อ.2 | 1 |
7886 | แม่พุหอรบวิทยา | 2702 | เด็กชายอธิภูภากร อัคการ | อ.2 | 1 |
7887 | แม่พุหอรบวิทยา | 2701 | เด็กชายศุภัชชัย ไทยสมัคร | อ.2 | 1 |
7888 | แม่พุหอรบวิทยา | 2694 | เด็กชายธนกร สายจันทร์ | อ.2 | 1 |
7889 | แม่พุหอรบวิทยา | 2692 | เด็กชายณัฐชานันท์ ฝ้ายอิ่ม | อ.2 | 1 |
7890 | แม่พุหอรบวิทยา | 2697 | เด็กชายธนากร ศรีคำดี | อ.2 | 1 |
7891 | แม่พุหอรบวิทยา | 2700 | เด็กชายวชิรวิทย์ เกษม | อ.2 | 1 |
7892 | แม่พุหอรบวิทยา | 2693 | เด็กชายธนกร สายเครือ | อ.2 | 1 |
7893 | แม่พุหอรบวิทยา | 2696 | เด็กชายธนพร เขียวอ่อน | อ.2 | 1 |
7894 | แม่พุหอรบวิทยา | 2691 | เด็กชายจิรพัส พูลสมบัติ | อ.2 | 1 |
7895 | แม่พุหอรบวิทยา | 2705 | เด็กหญิงนันทิชา สีเหลือง | อ.2 | 1 |
7896 | แม่พุหอรบวิทยา | 2712 | เด็กหญิงวรินทร์ลดา นาหลวง | อ.2 | 1 |
7897 | แม่พุหอรบวิทยา | 2710 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา หอมทรัพย์ | อ.2 | 1 |
7898 | แม่พุหอรบวิทยา | 2711 | เด็กหญิงมินรดา สวยสด | อ.2 | 1 |
7899 | แม่พุหอรบวิทยา | 2704 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เทพสิงห์ | อ.2 | 1 |
7900 | แม่พุหอรบวิทยา | 2707 | เด็กหญิงพรนภา เตเป็ง | อ.2 | 1 |
7901 | แม่พุหอรบวิทยา | 2708 | เด็กหญิงพิชญ์นรี เจือจาน | อ.2 | 1 |
7902 | แม่พุหอรบวิทยา | 2709 | เด็กหญิงพิมลวรรณ แดนดิน | อ.2 | 1 |
7903 | แม่พุหอรบวิทยา | 2703 | เด็กหญิงช่อรดา เสาร์แก้วคำ | อ.2 | 1 |
7904 | แม่พุหอรบวิทยา | 2713 | เด็กหญิงวิลาวัลย์ โค้คำหล้า | อ.2 | 1 |
7905 | แม่พุหอรบวิทยา | 2714 | เด็กหญิงศุภัชญา ทานะ | อ.2 | 1 |
7906 | แม่พุหอรบวิทยา | 2706 | เด็กหญิงปณัฎฎา ร่มแสง | อ.2 | 1 |
7907 | แม่พุหอรบวิทยา | 2666 | เด็กชายกวินท์ ศึกษา | อ.3 | 1 |
7908 | แม่พุหอรบวิทยา | 2674 | เด็กชายสุรบดินทร์ เงินดำ | อ.3 | 1 |
7909 | แม่พุหอรบวิทยา | 2672 | เด็กชายวีราทร เครือรอด | อ.3 | 1 |
7910 | แม่พุหอรบวิทยา | 2668 | เด็กชายเตชินต์ เสนใส | อ.3 | 1 |
7911 | แม่พุหอรบวิทยา | 2673 | เด็กชายเศรษฐภูมิ อยู่เกิด | อ.3 | 1 |
7912 | แม่พุหอรบวิทยา | 2669 | เด็กชายธนกฤต อาศนสถิตย์ | อ.3 | 1 |
7913 | แม่พุหอรบวิทยา | 2667 | เด็กชายชุตินันท์ สีโพนเงาะ | อ.3 | 1 |
7914 | แม่พุหอรบวิทยา | 2689 | เด็กชายธันวา ทุ่งไธสงค์ | อ.3 | 1 |
7915 | แม่พุหอรบวิทยา | 2670 | เด็กชายธนาวุฒิ อินวัง | อ.3 | 1 |
7916 | แม่พุหอรบวิทยา | 2675 | เด็กชายอนาวิน คำสิงห์นอก | อ.3 | 1 |
7917 | แม่พุหอรบวิทยา | 2677 | เด็กหญิงจารุวรรณ จันทร์กระจ่าง | อ.3 | 1 |
7918 | แม่พุหอรบวิทยา | 2682 | เด็กหญิงวรทิพย์ หวัดเพ็ชร | อ.3 | 1 |
7919 | แม่พุหอรบวิทยา | 2681 | เด็กหญิงพรรณนภา ปิงทิ | อ.3 | 1 |
7920 | แม่พุหอรบวิทยา | 2678 | เด็กหญิงปานชนก เกาเทียน | อ.3 | 1 |
7921 | แม่พุหอรบวิทยา | 2680 | เด็กหญิงพรพรรณ วิภูวาทินี | อ.3 | 1 |
7922 | แม่พุหอรบวิทยา | 2679 | เด็กหญิงผัลย์ศุภา บัวเกตุเกิด | อ.3 | 1 |
7923 | แม่พุหอรบวิทยา | 2676 | เด็กหญิงกนกกาญจน์ วงศ์ปิง | อ.3 | 1 |
7924 | แม่พุหอรบวิทยา | 2690 | เด็กชายพุฒิพงศ์ บุญเทศ | ป.1 | 1 |
7925 | แม่พุหอรบวิทยา | 2627 | เด็กชายจิตติพัฒน์ จันทร์ภิรมย์ | ป.1 | 1 |
7926 | แม่พุหอรบวิทยา | 2632 | เด็กชายธนาวินท์ ลาญาติ | ป.1 | 1 |
7927 | แม่พุหอรบวิทยา | 2628 | เด็กชายชญานนท์ เสาร์แก้วคำ | ป.1 | 1 |
7928 | แม่พุหอรบวิทยา | 2635 | เด็กชายภัทรดร กันจะนะ | ป.1 | 1 |
7929 | แม่พุหอรบวิทยา | 2637 | เด็กชายวีราทร จรูญชีพ | ป.1 | 1 |
7930 | แม่พุหอรบวิทยา | 2630 | เด็กชายธนภัทร อินวัง | ป.1 | 1 |
7931 | แม่พุหอรบวิทยา | 2626 | เด็กชายจักรพรรดิ จักทร | ป.1 | 1 |
7932 | แม่พุหอรบวิทยา | 2634 | เด็กชายผดุงเดช ไชยบาล | ป.1 | 1 |
7933 | แม่พุหอรบวิทยา | 2631 | เด็กชายธนากร ลาญาติ | ป.1 | 1 |
7934 | แม่พุหอรบวิทยา | 2633 | เด็กชายณภัทร ปัญญาเสน | ป.1 | 1 |
7935 | แม่พุหอรบวิทยา | 2636 | เด็กชายวีระพล นำพิษ | ป.1 | 1 |
7936 | แม่พุหอรบวิทยา | 2643 | เด็กหญิงสุวรี ทานะ | ป.1 | 1 |
7937 | แม่พุหอรบวิทยา | 2654 | เด็กหญิงโชติกา กันทะวงศ์ | ป.1 | 1 |
7938 | แม่พุหอรบวิทยา | 2641 | เด็กหญิงพิชญา ฝั้นคำสอน | ป.1 | 1 |
7939 | แม่พุหอรบวิทยา | 2642 | เด็กหญิงลภัสรดา วงศ์สว่าง | ป.1 | 1 |
7940 | แม่พุหอรบวิทยา | 2645 | เด็กหญิงอารีรัตน์ หม่องมูล | ป.1 | 1 |
7941 | แม่พุหอรบวิทยา | 2644 | เด็กหญิงอารีรัตน์ คำหงษา | ป.1 | 1 |
7942 | แม่พุหอรบวิทยา | 2639 | เด็กหญิงจีราภา วงศ์ผาปา | ป.1 | 1 |
7943 | แม่พุหอรบวิทยา | 2640 | เด็กหญิงชาริดา ต้นทอง | ป.1 | 1 |
7944 | แม่พุหอรบวิทยา | 2638 | เด็กหญิงกนกพร เกตุไชย | ป.1 | 1 |
7945 | แม่พุหอรบวิทยา | 2629 | เด็กชายชินกฤต เรียบร้อย | ป.1 | 1 |
7946 | แม่พุหอรบวิทยา | 2602 | เด็กชายนันทวัฒน์ วงค์ปุ๋ย | ป.2 | 1 |
7947 | แม่พุหอรบวิทยา | 2598 | เด็กชายเกียรติกุล พูนสมบัติ | ป.2 | 1 |
7948 | แม่พุหอรบวิทยา | 2601 | เด็กชายธีรเมธ เตชะคำ | ป.2 | 1 |
7949 | แม่พุหอรบวิทยา | 2606 | เด็กชายสิทธิรัตน์ เสนาธรรม | ป.2 | 1 |
7950 | แม่พุหอรบวิทยา | 2603 | เด็กชายพงศภรณ์ หม่องมูล | ป.2 | 1 |
7951 | แม่พุหอรบวิทยา | 2599 | เด็กชายชนาธิป บุญเทศ | ป.2 | 1 |
7952 | แม่พุหอรบวิทยา | 2684 | เด็กชายภากรณ์ สีหาลาด | ป.2 | 1 |
7953 | แม่พุหอรบวิทยา | 2604 | เด็กชายวชิรพงศ์ ศึกษา | ป.2 | 1 |
7954 | แม่พุหอรบวิทยา | 2605 | เด็กชายศิรากร ทับก๋า | ป.2 | 1 |
7955 | แม่พุหอรบวิทยา | 2618 | เด็กหญิงพิชญธิดา สายอ้น | ป.2 | 1 |
7956 | แม่พุหอรบวิทยา | 2607 | เด็กหญิงกนกวรรณ สายเครือ | ป.2 | 1 |
7957 | แม่พุหอรบวิทยา | 2613 | เด็กหญิงธนิสรา จุมปา | ป.2 | 1 |
7958 | แม่พุหอรบวิทยา | 2611 | เด็กหญิงธนพร สมวงษา | ป.2 | 1 |
7959 | แม่พุหอรบวิทยา | 2617 | เด็กหญิงพัชรภร สมุทร | ป.2 | 1 |
7960 | แม่พุหอรบวิทยา | 2616 | เด็กหญิงพัชญาภัค หม่องมูล | ป.2 | 1 |
7961 | แม่พุหอรบวิทยา | 2620 | เด็กหญิงอธิชา ขันมี | ป.2 | 1 |
7962 | แม่พุหอรบวิทยา | 2685 | เด็กหญิงนิชา ปิ่นเงิน | ป.2 | 1 |
7963 | แม่พุหอรบวิทยา | 2612 | เด็กหญิงธนิตสตา สุทธนูกุล | ป.2 | 1 |
7964 | แม่พุหอรบวิทยา | 2615 | เด็กหญิงปนิษา หาญสาริกิจ | ป.2 | 1 |
7965 | แม่พุหอรบวิทยา | 2614 | เด็กหญิงนัดดา ปุ๊ดหนอย | ป.2 | 1 |
7966 | แม่พุหอรบวิทยา | 2619 | เด็กหญิงสุธีธิดา เปรมสน | ป.2 | 1 |
7967 | แม่พุหอรบวิทยา | 2573 | เด็กชายกฤษกร สอนบุญมา | ป.3 | 1 |
7968 | แม่พุหอรบวิทยา | 2572 | เด็กชายกิตติภูมิ หริ่งเจริญ | ป.3 | 1 |
7969 | แม่พุหอรบวิทยา | 2576 | เด็กชายภาคิน ของดีงาม | ป.3 | 1 |
7970 | แม่พุหอรบวิทยา | 2577 | เด็กชายวัชรินทร์ จอมแก้ว | ป.3 | 1 |
7971 | แม่พุหอรบวิทยา | 2575 | เด็กชายธนกร ไหวทัน | ป.3 | 1 |
7972 | แม่พุหอรบวิทยา | 2574 | เด็กชายไกรสร ใหม่ผึ้ง | ป.3 | 1 |
7973 | แม่พุหอรบวิทยา | 2579 | เด็กหญิงนวพรรณ แซ่หยับ | ป.3 | 1 |
7974 | แม่พุหอรบวิทยา | 2581 | เด็กหญิงเปรมกมล อินทศร | ป.3 | 1 |
7975 | แม่พุหอรบวิทยา | 2659 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา สีเหลือง | ป.3 | 1 |
7976 | แม่พุหอรบวิทยา | 2578 | เด็กหญิงญาณิดา ฉิมผูก | ป.3 | 1 |
7977 | แม่พุหอรบวิทยา | 2647 | เด็กหญิงสุธิดา พร้าวไธสง | ป.3 | 1 |
7978 | แม่พุหอรบวิทยา | 2548 | เด็กชายกิตติพงษ์ กุลพรหม | ป.4 | 1 |
7979 | แม่พุหอรบวิทยา | 2537 | เด็กชายมังกร ชัยปา | ป.4 | 1 |
7980 | แม่พุหอรบวิทยา | 2550 | เด็กชายณัทวัฒน์ สายเครือ | ป.4 | 1 |
7981 | แม่พุหอรบวิทยา | 2549 | เด็กชายณัฐวุฒิ พิสาลา | ป.4 | 1 |
7982 | แม่พุหอรบวิทยา | 2554 | เด็กชายวรเดช สายแดง | ป.4 | 1 |
7983 | แม่พุหอรบวิทยา | 2660 | เด็กชายณัฐชัย สืบสาร | ป.4 | 1 |
7984 | แม่พุหอรบวิทยา | 2571 | เด็กชายชนะพล ชูพินิจ | ป.4 | 1 |
7985 | แม่พุหอรบวิทยา | 2553 | เด็กชายมงคล รัตนกรณ์ | ป.4 | 1 |
7986 | แม่พุหอรบวิทยา | 2561 | เด็กหญิงวรินยุพา จันนวล | ป.4 | 1 |
7987 | แม่พุหอรบวิทยา | 2715 | เด็กหญิงชวิศา บุญกุ | ป.4 | 1 |
7988 | แม่พุหอรบวิทยา | 2559 | เด็กหญิงพิมรภัทร ประดุมทรัพย์ | ป.4 | 1 |
7989 | แม่พุหอรบวิทยา | 2687 | เด็กหญิงณัฐญาภรณ์ ปิ่นเงิน | ป.4 | 1 |
7990 | แม่พุหอรบวิทยา | 2555 | เด็กหญิงกชนันท์ วงศ์ผาปา | ป.4 | 1 |
7991 | แม่พุหอรบวิทยา | 2560 | เด็กหญิงปวรวรรณ วงค์ปุ๋ย | ป.4 | 1 |
7992 | แม่พุหอรบวิทยา | 2557 | เด็กหญิงทิพย์อารี เตชะคำ | ป.4 | 1 |
7993 | แม่พุหอรบวิทยา | 2655 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ กันทะวงศ์ | ป.4 | 1 |
7994 | แม่พุหอรบวิทยา | 2556 | เด็กหญิงชลลดา พวงสมบัติ | ป.4 | 1 |
7995 | แม่พุหอรบวิทยา | 2558 | เด็กหญิงพัทธ์ธิรา เตชะคำ | ป.4 | 1 |
7996 | แม่พุหอรบวิทยา | 2562 | เด็กหญิงสุชานันท์ เมากาวิน | ป.4 | 1 |
7997 | แม่พุหอรบวิทยา | 2686 | เด็กหญิงฐิติยา จักรหล้า | ป.4 | 1 |
7998 | แม่พุหอรบวิทยา | 2535 | เด็กชายธีรภัทร ฉิมผูก | ป.5 | 1 |
7999 | แม่พุหอรบวิทยา | 2536 | เด็กชายนัชชา ขัดทาน | ป.5 | 1 |
8000 | แม่พุหอรบวิทยา | 2534 | เด็กชายณัฐวุฒิ สุทธนุกูล | ป.5 | 1 |
8001 | แม่พุหอรบวิทยา | 2532 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ปัญญาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8002 | แม่พุหอรบวิทยา | 2591 | เด็กชายกฤษณภัทร เป็งจันทร์แก้ว | ป.5 | 1 |
8003 | แม่พุหอรบวิทยา | 2538 | เด็กชายวีรภัทร สืบปัญญา | ป.5 | 1 |
8004 | แม่พุหอรบวิทยา | 2531 | เด็กชายจตุรภัทร ปัญญาสาร | ป.5 | 1 |
8005 | แม่พุหอรบวิทยา | 2529 | เด็กชายกรณพัฒน์ สายเขียว | ป.5 | 1 |
8006 | แม่พุหอรบวิทยา | 2592 | เด็กหญิงพิชามนชุ์ โพธิ์ทอง | ป.5 | 1 |
8007 | แม่พุหอรบวิทยา | 2542 | เด็กหญิงพรชรินทร์ วงศ์มณี | ป.5 | 1 |
8008 | บ้านท่าเวียง | 3377 | เด็กชายกัณฐพันธ์ ศรีวรรณ | อ.2 | 1 |
8009 | บ้านท่าเวียง | 3383 | เด็กชายวัชรพงศ์ ศรีวิชัยวงศ์ | อ.2 | 1 |
8010 | บ้านท่าเวียง | 3381 | เด็กชายณัฐนนท์ กิจนาค | อ.2 | 1 |
8011 | บ้านท่าเวียง | 3380 | เด็กชายณัฐชน นนท์สะเกตุ | อ.2 | 1 |
8012 | บ้านท่าเวียง | 3382 | เด็กชายปุณณวิช ธรรมมา | อ.2 | 1 |
8013 | บ้านท่าเวียง | 3379 | เด็กชายกิตติภูมิ แสงเมือง | อ.2 | 1 |
8014 | บ้านท่าเวียง | 3378 | เด็กชายกฤษณพล จันทะวงษ์ | อ.2 | 1 |
8015 | บ้านท่าเวียง | 3384 | เด็กชายปุณณวิช สายธิยะ | อ.2 | 1 |
8016 | บ้านท่าเวียง | 3388 | เด็กหญิงชุติมา จองตามา | อ.2 | 1 |
8017 | บ้านท่าเวียง | 3387 | เด็กหญิงนลินนิภา เทพศรี | อ.2 | 1 |
8018 | บ้านท่าเวียง | 3386 | เด็กหญิงชนิดาภา กันธิดา | อ.2 | 1 |
8019 | บ้านท่าเวียง | 3389 | เด็กหญิงจิรฐา พรมหาญ | อ.2 | 1 |
8020 | บ้านท่าเวียง | 3385 | เด็กหญิงอรุโณทัย แสงทอง | อ.2 | 1 |
8021 | บ้านท่าเวียง | 3390 | เด็กหญิงอภิชญา ใจหวัง | อ.2 | 1 |
8022 | บ้านท่าเวียง | 3357 | เด็กชายกฤษฎากรณ์ ยศวงศ์ | อ.3 | 1 |
8023 | บ้านท่าเวียง | 3359 | เด็กชายรณกร ป้อชุมภู | อ.3 | 1 |
8024 | บ้านท่าเวียง | 3358 | เด็กชายนฤบดินทร์ คำทะเนตร | อ.3 | 1 |
8025 | บ้านท่าเวียง | 3363 | เด็กชายนิติพงศ์ ติ๊บประสอน | อ.3 | 1 |
8026 | บ้านท่าเวียง | 3360 | เด็กชายณภัทร์ มงคล | อ.3 | 1 |
8027 | บ้านท่าเวียง | 3362 | เด็กชายกฤตภาส ชัยญา | อ.3 | 1 |
8028 | บ้านท่าเวียง | 3361 | เด็กชายธนคุณ ทองทะวงศ์ | อ.3 | 1 |
8029 | บ้านท่าเวียง | 3364 | เด็กหญิงพิมพ์พิลาวัลย์ หาญณรงค์ | อ.3 | 1 |
8030 | บ้านท่าเวียง | 3366 | เด็กหญิงปวีณา วงค์อินทร์ | อ.3 | 1 |
8031 | บ้านท่าเวียง | 3367 | เด็กหญิงบุณรดา โททุมพล | อ.3 | 1 |
8032 | บ้านท่าเวียง | 3341 | เด็กชายทินภัทร ชูศิลา | ป.1 | 1 |
8033 | บ้านท่าเวียง | 3343 | เด็กชายวิวิธชัย ศรีวิชัย | ป.1 | 1 |
8034 | บ้านท่าเวียง | 3342 | เด็กชายนรวิชญ์ แก้วจันทร์ | ป.1 | 1 |
8035 | บ้านท่าเวียง | 3344 | เด็กชายวรากรณ์ จันตา | ป.1 | 1 |
8036 | บ้านท่าเวียง | 3332 | เด็กชายจิตติพัฒน์ วงสาร | ป.1 | 1 |
8037 | บ้านท่าเวียง | 3334 | เด็กชายฐาปณพงศ์ อาจแทน | ป.1 | 1 |
8038 | บ้านท่าเวียง | 3340 | เด็กชายณัฐวุฒิ คำมูลรัตน์ | ป.1 | 1 |
8039 | บ้านท่าเวียง | 3333 | เด็กชายศรัณภัทธ์ ศรีวิชัยวงศ์ | ป.1 | 1 |
8040 | บ้านท่าเวียง | 3370 | เด็กชายปพัฒน์ จันทร์แดง | ป.1 | 1 |
8041 | บ้านท่าเวียง | 3338 | เด็กหญิงปวีณ์ธิดา วงศ์สุรินทร์ | ป.1 | 1 |
8042 | บ้านท่าเวียง | 3337 | เด็กหญิงปิยธิดา วงศ์เวียน | ป.1 | 1 |
8043 | บ้านท่าเวียง | 3347 | เด็กหญิงวรินญา ชมน้อย | ป.1 | 1 |
8044 | บ้านท่าเวียง | 3339 | เด็กหญิงภูริดา ทานะ | ป.1 | 1 |
8045 | บ้านท่าเวียง | 3350 | เด็กหญิงณภารินทร์ ภูสำรอง | ป.1 | 1 |
8046 | บ้านท่าเวียง | 3335 | เด็กหญิงศรัญญา คำซาว | ป.1 | 1 |
8047 | บ้านท่าเวียง | 3349 | เด็กหญิงธันชนก วังป้อ | ป.1 | 1 |
8048 | บ้านท่าเวียง | 3345 | เด็กหญิงญาณิศา ชัยญา | ป.1 | 1 |
8049 | บ้านท่าเวียง | 3348 | เด็กหญิงธันณภา วังป้อ | ป.1 | 1 |
8050 | บ้านท่าเวียง | 3346 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ติ๊บปาละวงศ์ | ป.1 | 1 |
8051 | บ้านท่าเวียง | 3336 | เด็กหญิงกวินธิดา จันทะวงษ์ | ป.1 | 1 |
8052 | บ้านท่าเวียง | 3316 | เด็กชายธนวัฒน์ กะการดี | ป.2 | 1 |
8053 | บ้านท่าเวียง | 3375 | เด็กชายชุติเดช กุลทะเล | ป.2 | 1 |
8054 | บ้านท่าเวียง | 3314 | เด็กชายเดชาวฤทธิ์ เดชเรืองศรี | ป.2 | 1 |
8055 | บ้านท่าเวียง | 3313 | เด็กชายดนุพัฒน์ ยองจา | ป.2 | 1 |
8056 | บ้านท่าเวียง | 3315 | เด็กชายติณห์ภัทร ชุ่มชุมภู | ป.2 | 1 |
8057 | บ้านท่าเวียง | 3373 | เด็กชายกฤตภัค คงสบาย | ป.2 | 1 |
8058 | บ้านท่าเวียง | 3317 | เด็กหญิงน้ำมนต์ ฮะเก่ม | ป.2 | 1 |
8059 | บ้านท่าเวียง | 3320 | เด็กหญิงวนิดา แสงทอง | ป.2 | 1 |
8060 | บ้านท่าเวียง | 3393 | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ แสงบัวแก้ว | ป.2 | 1 |
8061 | บ้านท่าเวียง | 3321 | เด็กหญิงอุทุมพร สวนหนองแวง | ป.2 | 1 |
8062 | บ้านท่าเวียง | 3319 | เด็กหญิงพรทิพย์ ติ๊บประสอน | ป.2 | 1 |
8063 | บ้านท่าเวียง | 3391 | เด็กหญิงจิวเวล ล็อก | ป.2 | 1 |
8064 | บ้านท่าเวียง | 3318 | เด็กหญิงบุญรักษา กันชาติ | ป.2 | 1 |
8065 | บ้านท่าเวียง | 3353 | เด็กหญิงณัชชา คิดอ่าน | ป.2 | 1 |
8066 | บ้านท่าเวียง | 3392 | เด็กชายเจเด้น วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.3 | 1 |
8067 | บ้านท่าเวียง | 3303 | เด็กชายอภัสนันท์ เทือกถา | ป.3 | 1 |
8068 | บ้านท่าเวียง | 3302 | เด็กชายวีรภัทร สายธิยะ | ป.3 | 1 |
8069 | บ้านท่าเวียง | 3369 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ ใหม่อินทร์ | ป.3 | 1 |
8070 | บ้านท่าเวียง | 3307 | เด็กหญิงบุญยรักษา จอมแก้ว | ป.3 | 1 |
8071 | บ้านท่าเวียง | 3309 | เด็กหญิงอัฐภิญญา แก้วใจ | ป.3 | 1 |
8072 | บ้านท่าเวียง | 3311 | เด็กหญิงกัญญพัชร ไกลถิ่น | ป.3 | 1 |
8073 | บ้านท่าเวียง | 3308 | เด็กหญิงพิมวิภา ดอกผึ้ง | ป.3 | 1 |
8074 | บ้านท่าเวียง | 3305 | เด็กหญิงณัฐธิดา มีสติ | ป.3 | 1 |
8075 | บ้านท่าเวียง | 3304 | เด็กหญิงญาณิดา ชัยญา | ป.3 | 1 |
8076 | บ้านท่าเวียง | 3306 | เด็กหญิงธัญรดา ปาโส | ป.3 | 1 |
8077 | บ้านท่าเวียง | 3286 | เด็กชายภานุศิษฏ์ ใจกลิ้ง | ป.4 | 1 |
8078 | บ้านท่าเวียง | 3284 | เด็กชายธีระเดช ยิ้มเกตุ | ป.4 | 1 |
8079 | บ้านท่าเวียง | 3282 | เด็กชายกฤตภัค จันทร์ดี | ป.4 | 1 |
8080 | บ้านท่าเวียง | 3331 | เด็กชายธนวิชญ์ บุญเจริญ | ป.4 | 1 |
8081 | บ้านท่าเวียง | 3289 | เด็กชายเอกฤกษ์ วงษ์ปัน | ป.4 | 1 |
8082 | บ้านท่าเวียง | 3287 | เด็กชายวีรภัทร ตาป๊อก | ป.4 | 1 |
8083 | บ้านท่าเวียง | 3324 | เด็กชายดรากอน โก๊ะ | ป.4 | 1 |
8084 | บ้านท่าเวียง | 3283 | เด็กชายจิรายุทธ ชุมภู | ป.4 | 1 |
8085 | บ้านท่าเวียง | 3263 | เด็กชายภาสกร มะโนเริง | ป.4 | 1 |
8086 | บ้านท่าเวียง | 3285 | เด็กชายบารมี สมัตถ์นันท์ | ป.4 | 1 |
8087 | บ้านท่าเวียง | 3288 | เด็กชายศุภณัฐ หลวงแปง | ป.4 | 1 |
8088 | บ้านท่าเวียง | 3291 | เด็กหญิงณัฏฐา นาหลวง | ป.4 | 1 |
8089 | บ้านท่าเวียง | 3292 | เด็กหญิงดารากานต์ สุบุญมา | ป.4 | 1 |
8090 | บ้านท่าเวียง | 3310 | เด็กหญิงชนิศา สุวรรณรินทร์ | ป.4 | 1 |
8091 | บ้านท่าเวียง | 3295 | เด็กหญิงพัชราวดี แสงเมือง | ป.4 | 1 |
8092 | บ้านท่าเวียง | 3293 | เด็กหญิงเบญจวรรณ จาวรรณกาศ | ป.4 | 1 |
8093 | บ้านท่าเวียง | 3290 | เด็กหญิงกัญพัชญ์ ศรีวิชัย | ป.4 | 1 |
8094 | บ้านท่าเวียง | 3326 | เด็กหญิงทักษอร ปงลังกา | ป.4 | 1 |
8095 | บ้านท่าเวียง | 3296 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ชอบสมัย | ป.4 | 1 |
8096 | บ้านท่าเวียง | 3294 | เด็กหญิงพรรณปพร อันยงค์ | ป.4 | 1 |
8097 | บ้านท่าเวียง | 3261 | เด็กชายนรากร พรมก๋า | ป.5 | 1 |
8098 | บ้านท่าเวียง | 3355 | เด็กชายปิยะชัย สุวรรณาโค | ป.5 | 1 |
8099 | บ้านท่าเวียง | 3264 | เด็กชายสิรธีร์ ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
8100 | บ้านท่าเวียง | 3257 | เด็กชายกันย์ณวัฒน์ สุยะเรือน | ป.5 | 1 |
8101 | บ้านท่าเวียง | 3280 | เด็กชายจิรภัทร เตชะบุตร | ป.5 | 1 |
8102 | บ้านท่าเวียง | 3262 | เด็กชายพิชชากร เป็นสมรักษ์ | ป.5 | 1 |
8103 | บ้านท่าเวียง | 3258 | เด็กชายกันตภณ หุ่นทอง | ป.5 | 1 |
8104 | บ้านท่าเวียง | 3329 | เด็กชายฤทธิเดช เดชเรืองศรี | ป.5 | 1 |
8105 | บ้านท่าเวียง | 3256 | เด็กชายกรกรรณ์ เทียมเทศ | ป.5 | 1 |
8106 | บ้านท่าเวียง | 3260 | เด็กชายทินภัทร กันทะวงศ์ | ป.5 | 1 |
8107 | บ้านท่าเวียง | 3259 | เด็กชายฐิติศักดิ์ ชมภูชัยเกิด | ป.5 | 1 |
8108 | บ้านท่าเวียง | 3325 | เด็กหญิงกฤษณี กันทะวงค์ | ป.5 | 1 |
8109 | บ้านท่าเวียง | 3241 | เด็กหญิงธิดารัตน์ สืบกาวิละ | ป.5 | 1 |
8110 | บ้านท่าเวียง | 3273 | เด็กหญิงอภิชญา ดอกผึ้ง | ป.5 | 1 |
8111 | บ้านท่าเวียง | 3274 | เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ แสงเมือง | ป.5 | 1 |
8112 | บ้านท่าเวียง | 3270 | เด็กหญิงปรายฟ้า เจนเกตุกร | ป.5 | 1 |
8113 | บ้านท่าเวียง | 3268 | เด็กหญิงณัฐณิชา วงศ์เขื่อนแก้ว | ป.5 | 1 |
8114 | บ้านท่าเวียง | 3269 | เด็กหญิงทินมณี คำมูลรัตน์ | ป.5 | 1 |
8115 | บ้านท่าเวียง | 3267 | เด็กหญิงณัฏฐนิชา ติ๊บประสอน | ป.5 | 1 |
8116 | บ้านท่าเวียง | 3271 | เด็กหญิงแพรวา กันทะวงศ์ | ป.5 | 1 |
8117 | บ้านท่าเวียง | 3266 | เด็กหญิงณิชมน นนท์สะเกตุ | ป.5 | 1 |
8118 | บ้านท่าเวียง | 3234 | เด็กชายธันว์วศิน กาญจนุบัติ | ป.6 | 1 |
8119 | บ้านท่าเวียง | 3237 | เด็กชายวิทวัส ไชยหมื่น | ป.6 | 1 |
8120 | บ้านท่าเวียง | 3238 | เด็กชายวิโรจน์ คำมูลรัตน์ | ป.6 | 1 |
8121 | บ้านท่าเวียง | 3230 | เด็กชายเกิดกล้า สังฆพันธ์ | ป.6 | 1 |
8122 | บ้านท่าเวียง | 3276 | เด็กชายธนกฤต มงคลชญาพันธุ์ | ป.6 | 1 |
8123 | บ้านท่าเวียง | 3236 | เด็กชายปฏิภาณ ตาสา | ป.6 | 1 |
8124 | บ้านท่าเวียง | 3372 | เด็กชายนันทวัฒน์ อุททะวงศ์ | ป.6 | 1 |
8125 | บ้านท่าเวียง | 3354 | เด็กหญิงณิชนันทน์ ทองเล็ก | ป.6 | 1 |
8126 | บ้านท่าเวียง | 3247 | เด็กหญิงสิริกร สิทธิกัน | ป.6 | 1 |
8127 | บ้านท่าเวียง | 3243 | เด็กหญิงธัญชนก บุญปัน | ป.6 | 1 |
8128 | บ้านท่าเวียง | 3248 | เด็กหญิงภาวินี สืบปัญญา | ป.6 | 1 |
8129 | บ้านท่าเวียง | 3394 | เด็กหญิงกัญจน์ ประวงค์ | ป.6 | 1 |
8130 | บ้านท่าเวียง | 3246 | เด็กหญิงพัชรภร มะโนสร้อย | ป.6 | 1 |
8131 | บ้านท่าเวียง | 3244 | เด็กหญิงพิชญธิดา กุลชะณาจารย์ | ป.6 | 1 |
8132 | บ้านท่าเวียง | 3240 | เด็กหญิงณิชานันท์ จันยวงแก้ว | ป.6 | 1 |
8133 | บ้านท่าเวียง | 3245 | เด็กหญิงพีรภาว์ ปันธุลี | ป.6 | 1 |
8134 | บ้านท่าเวียง | 3242 | เด็กหญิงธัญชนก ทองทะวงศ์ | ป.6 | 1 |
8135 | ผาปังวิทยา | 1750 | เด็กชายอภิภูร์ คัณฑมาศ | ป.4 | 1 |
8136 | ผาปังวิทยา | 1738 | เด็กหญิงณิชา คำภิระปาวงศ์ | ป.4 | 1 |
8137 | ผาปังวิทยา | 1740 | เด็กหญิงโยษิกา เครือยา | ป.4 | 1 |
8138 | ผาปังวิทยา | 1739 | เด็กหญิงปทิตตา วงศ์บุตร | ป.4 | 1 |
8139 | ผาปังวิทยา | 1718 | เด็กชายปิยะ เตชะวงศ์ | ป.5 | 1 |
8140 | ผาปังวิทยา | 1789 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ นะวะดี | ป.5 | 1 |
8141 | ผาปังวิทยา | 1717 | เด็กชายธนภัทร หล้าแดงสาย | ป.5 | 1 |
8142 | ผาปังวิทยา | 1788 | เด็กชายชนะพล ณ บางช้าง | ป.5 | 1 |
8143 | ผาปังวิทยา | 1749 | เด็กชายณัชพล คำภิละวงศ์ | ป.5 | 1 |
8144 | ผาปังวิทยา | 1761 | เด็กชายทีฆายุ สาลี | ป.5 | 1 |
8145 | ผาปังวิทยา | 1716 | เด็กชายณฐกร เต๋ทิ | ป.5 | 1 |
8146 | ผาปังวิทยา | 1830 | เด็กชายณัฐนันท์ เพ็งชา | ป.5 | 1 |
8147 | ผาปังวิทยา | 1842 | เด็กชายกรวิชญ์ คำเครือ | ป.5 | 1 |
8148 | ผาปังวิทยา | 1762 | เด็กชายอาเดฟ หลีเจริญ | ป.5 | 1 |
8149 | ผาปังวิทยา | 1839 | เด็กชายนพรัตน์ นันทะมิตร | ป.5 | 1 |
8150 | ผาปังวิทยา | 1799 | เด็กหญิงภัทรวดี จะฟู่ | ป.5 | 1 |
8151 | ผาปังวิทยา | 1721 | เด็กหญิงวรัชญา คำภิระปาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8152 | ผาปังวิทยา | 1720 | เด็กหญิงธัญชมล ทับเพชร | ป.5 | 1 |
8153 | ผาปังวิทยา | 1763 | เด็กหญิงชนาภัทร ศรีสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
8154 | ผาปังวิทยา | 1719 | เด็กหญิงกัญญ์วรา อิ่นคำมา | ป.5 | 1 |
8155 | ผาปังวิทยา | 1722 | เด็กหญิงสุวนันท์ ฮ่อธิวงศ์ | ป.5 | 1 |
8156 | ผาปังวิทยา | 1713 | เด็กชายภัทรพล ทิวงศ์ษา | ป.6 | 1 |
8157 | ผาปังวิทยา | 1741 | เด็กชายณัฐดนัย ตาสาย | ป.6 | 1 |
8158 | ผาปังวิทยา | 1714 | เด็กชายธีรเดช โสอิน | ป.6 | 1 |
8159 | ผาปังวิทยา | 1831 | เด็กชายนัธทวัฒน์ เพ็งชา | ป.6 | 1 |
8160 | ผาปังวิทยา | 1778 | เด็กชายเกรียงพล ขำตา | ป.6 | 1 |
8161 | ผาปังวิทยา | 1711 | เด็กชายวีรวัฒน์ ปาละเขียว | ป.6 | 1 |
8162 | ผาปังวิทยา | 1715 | เด็กหญิงกัญจน์วิภา เนื่องอุตม์ | ป.6 | 1 |
8163 | ผาปังวิทยา | 1683 | เด็กชายกฤตพจน์ กันจินะ | ม.1 | 1 |
8164 | ผาปังวิทยา | 1833 | เด็กชายศักดิ์พล เพ็งชา | ม.1 | 1 |
8165 | ผาปังวิทยา | 1832 | เด็กชายนวพงศ์ นพภาลัย | ม.1 | 1 |
8166 | ผาปังวิทยา | 1690 | เด็กหญิงภัทรมน ทิวงศ์ษา | ม.1 | 1 |
8167 | ผาปังวิทยา | 1692 | เด็กหญิงณิชานันท์ ทิพย์ฤทัย | ม.1 | 1 |
8168 | ผาปังวิทยา | 1834 | เด็กหญิงเกวลิน พรมมิน | ม.1 | 1 |
8169 | ผาปังวิทยา | 1689 | เด็กหญิงพิชญาภา จวรรณตูม | ม.1 | 1 |
8170 | ผาปังวิทยา | 1835 | เด็กหญิงบัณฑิตา แต้กิ้มใช้ | ม.1 | 1 |
8171 | ผาปังวิทยา | 1698 | เด็กชายจิรานุวัฒน์ โคนชัยภูมิ | ม.2 | 1 |
8172 | ผาปังวิทยา | 1813 | เด็กชายธนกฤต มาเตียง | ม.2 | 1 |
8173 | ผาปังวิทยา | 1653 | เด็กชายณัฐณกร วงศ์เครือ | ม.2 | 1 |
8174 | ผาปังวิทยา | 1655 | เด็กชายอานนท์ จินดาเนตร์ | ม.2 | 1 |
8175 | ผาปังวิทยา | 1652 | เด็กชายชนะพล มุดเขียว | ม.2 | 1 |
8176 | ผาปังวิทยา | 1654 | เด็กชายณัฐนนท์ สาบุตร | ม.2 | 1 |
8177 | ผาปังวิทยา | 1661 | เด็กหญิงภาริณ ศรีเจริญกูล | ม.2 | 1 |
8178 | ผาปังวิทยา | 1659 | เด็กหญิงปิยะพร แก้วนันไชย | ม.2 | 1 |
8179 | ผาปังวิทยา | 1657 | เด็กหญิงธิดากานต์ ทิพย์มา | ม.2 | 1 |
8180 | ผาปังวิทยา | 1815 | เด็กหญิงวริศรา แก้วเสน | ม.2 | 1 |
8181 | ผาปังวิทยา | 1814 | เด็กหญิงนรารัตน์ สุวรรณรินทร์ | ม.2 | 1 |
8182 | ผาปังวิทยา | 1816 | เด็กหญิงศศิวิมล ขัดทาน | ม.2 | 1 |
8183 | ผาปังวิทยา | 1662 | เด็กหญิงอรณิชา อาวาท | ม.2 | 1 |
8184 | ผาปังวิทยา | 1790 | เด็กชายภาณุ ทาคำวงศ์ | ม.3 | 1 |
8185 | ผาปังวิทยา | 1767 | เด็กชายเรืองเดช ปะสารักษ์ | ม.3 | 1 |
8186 | ผาปังวิทยา | 1643 | เด็กชายนนทกร ทองงาม | ม.3 | 1 |
8187 | ผาปังวิทยา | 1694 | เด็กชายวีรวัฒน์ กิ่งมาลา | ม.3 | 1 |
8188 | ผาปังวิทยา | 1791 | เด็กชายอักษราภัค วิเชียรบุตร | ม.3 | 1 |
8189 | ผาปังวิทยา | 1639 | เด็กชายธนภูมิ ตาคำเที่ยง | ม.3 | 1 |
8190 | ผาปังวิทยา | 1640 | เด็กชายศรายุทธ เตชะวงศ์ | ม.3 | 1 |
8191 | ผาปังวิทยา | 1641 | เด็กชายรัชพล ฮ่อธิวงศ์ | ม.3 | 1 |
8192 | ผาปังวิทยา | 1644 | เด็กชายคัคเนศวร์ อภิดา | ม.3 | 1 |
8193 | ผาปังวิทยา | 1792 | เด็กหญิงจุฑาสินี พรหมสุรินทร์ | ม.3 | 1 |
8194 | ผาปังวิทยา | 1794 | เด็กหญิงธีรภรณ์ ชัยหอม | ม.3 | 1 |
8195 | ผาปังวิทยา | 1646 | เด็กหญิงพิมชรัตน์ มูลคำปลิว | ม.3 | 1 |
8196 | ผาปังวิทยา | 1793 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ เขื่อนโพธิ์ | ม.3 | 1 |
8197 | ผาปังวิทยา | 1795 | เด็กหญิงมนัสนันท์ ถอยกระโทก | ม.3 | 1 |
8198 | ผาปังวิทยา | 1651 | เด็กหญิงพรทิชา เสนจุ้ม | ม.3 | 1 |
8199 | ผาปังวิทยา | 1645 | เด็กหญิงสุภัสสร สุวงศ์เครือ | ม.3 | 1 |
8200 | ผาปังวิทยา | 1817 | เด็กชายกันต์ณภัทร พิทาทอง | อ.2 | 1 |
8201 | ผาปังวิทยา | 1821 | เด็กชายศรันยภัทร พิมประเสริฐ | อ.2 | 1 |
8202 | ผาปังวิทยา | 1819 | เด็กชายปฏิภาณ วงศ์บุตร | อ.2 | 1 |
8203 | ผาปังวิทยา | 1820 | เด็กชายปรเมศวร์ กันจินะ | อ.2 | 1 |
8204 | ผาปังวิทยา | 1818 | เด็กชายธนิภัทร กันทะ | อ.2 | 1 |
8205 | ผาปังวิทยา | 1824 | เด็กหญิงณิชมน ทิพย์ฤทัย | อ.2 | 1 |
8206 | ผาปังวิทยา | 1825 | เด็กหญิงพิชญธิดา ตาอ้ายเทือก | อ.2 | 1 |
8207 | ผาปังวิทยา | 1822 | เด็กหญิงชาลิสา เครือคำ | อ.2 | 1 |
8208 | ผาปังวิทยา | 1827 | เด็กหญิงรวิกานต์ สุรินทร์บาง | อ.2 | 1 |
8209 | ผาปังวิทยา | 1826 | เด็กหญิงพิชยดา ธรรมมาด | อ.2 | 1 |
8210 | ผาปังวิทยา | 1823 | เด็กหญิงณัฐฐิญา จินะสะทุ่ง | อ.2 | 1 |
8211 | ผาปังวิทยา | 1800 | เด็กชายฐานพัฒน์ ตาอ้ายเทือก | อ.3 | 1 |
8212 | ผาปังวิทยา | 1803 | เด็กชายพงศ์ดนัย ไชยวงศ์ก้อน | อ.3 | 1 |
8213 | ผาปังวิทยา | 1843 | เด็กชายอนาวิน แสนวงศ์เครือ | อ.3 | 1 |
8214 | ผาปังวิทยา | 1805 | เด็กชายภูวไนย ตาลาน | อ.3 | 1 |
8215 | ผาปังวิทยา | 1802 | เด็กชายณภัทร โสดาเจริญ | อ.3 | 1 |
8216 | ผาปังวิทยา | 1804 | เด็กชายภาคิน คิดค้า | อ.3 | 1 |
8217 | ผาปังวิทยา | 1836 | เด็กชายนนทกร นันทะมิตร | อ.3 | 1 |
8218 | ผาปังวิทยา | 1808 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ จันทจุล | อ.3 | 1 |
8219 | ผาปังวิทยา | 1809 | เด็กหญิงสิริยากร นะวะดี | อ.3 | 1 |
8220 | ผาปังวิทยา | 1837 | เด็กหญิงวิลาสินี คุณชัยมัง | อ.3 | 1 |
8221 | ผาปังวิทยา | 1807 | เด็กหญิงทิพรัตน์ โพธิ์อ่อง | อ.3 | 1 |
8222 | ผาปังวิทยา | 1781 | เด็กชายภาคิน ไชยวงศ์ก้อน | ป.1 | 1 |
8223 | ผาปังวิทยา | 1779 | เด็กชายกฤติพงศ์ อุตมา | ป.1 | 1 |
8224 | ผาปังวิทยา | 1780 | เด็กชายกฤษณะ ตาบุตรวงศ์ | ป.1 | 1 |
8225 | ผาปังวิทยา | 1782 | เด็กชายวชิรวิทย์ สิทธิวงศ์ | ป.1 | 1 |
8226 | ผาปังวิทยา | 1784 | เด็กหญิงปณิชา ศรีเจริญกูล | ป.1 | 1 |
8227 | ผาปังวิทยา | 1787 | เด็กหญิงไอรดา เครื่องชัย | ป.1 | 1 |
8228 | ผาปังวิทยา | 1783 | เด็กหญิงทักษอร นิลเขตร์ | ป.1 | 1 |
8229 | ผาปังวิทยา | 1828 | เด็กหญิงธนวรัญ สงฆ์ประสิทธิ์ | ป.1 | 1 |
8230 | ผาปังวิทยา | 1785 | เด็กหญิงศิรภัสสร สุรินอุด | ป.1 | 1 |
8231 | ผาปังวิทยา | 1786 | เด็กหญิงอิงดาว หทัยสันติวิวัฒน์ | ป.1 | 1 |
8232 | ผาปังวิทยา | 1796 | เด็กชายปองภพ ภูมินนท์ | ป.2 | 1 |
8233 | ผาปังวิทยา | 1810 | เด็กชายกวินท์ จะฟู่ | ป.2 | 1 |
8234 | ผาปังวิทยา | 1811 | เด็กชายณัฐกรณ์ ปาละปิน | ป.2 | 1 |
8235 | ผาปังวิทยา | 1798 | เด็กชายกันฑภร พุทธวงษ์ | ป.2 | 1 |
8236 | ผาปังวิทยา | 1771 | เด็กชายกฤษฎา อุตมา | ป.2 | 1 |
8237 | ผาปังวิทยา | 1772 | เด็กชายอนันต์ ทะทา | ป.2 | 1 |
8238 | ผาปังวิทยา | 1840 | เด็กชายณัฐวัฒน์ นันตา | ป.2 | 1 |
8239 | ผาปังวิทยา | 1838 | เด็กชายธนกฤต คุณชัยมัง | ป.2 | 1 |
8240 | ผาปังวิทยา | 1841 | เด็กชายพิชญะ ปันผสม | ป.2 | 1 |
8241 | ผาปังวิทยา | 1775 | เด็กหญิงแพรพรรณ บัวทอง | ป.2 | 1 |
8242 | ผาปังวิทยา | 1774 | เด็กหญิงธนิชญา กันทะ | ป.2 | 1 |
8243 | ผาปังวิทยา | 1776 | เด็กหญิงวีรดา มหาไม้ | ป.2 | 1 |
8244 | ผาปังวิทยา | 1773 | เด็กหญิงเจนจิรา ตาอ้ายเทือก | ป.2 | 1 |
8245 | ผาปังวิทยา | 1754 | เด็กชายศุกลภัทร สุรินอุด | ป.3 | 1 |
8246 | ผาปังวิทยา | 1753 | เด็กชายวีรภัทร มูลเมือง | ป.3 | 1 |
8247 | ผาปังวิทยา | 1755 | เด็กชายสิรภัทร คำภิระแปง | ป.3 | 1 |
8248 | ผาปังวิทยา | 1812 | เด็กชายศุภโชค ออนอิ่น | ป.3 | 1 |
8249 | ผาปังวิทยา | 1759 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก เชียงราน | ป.3 | 1 |
8250 | ผาปังวิทยา | 1757 | เด็กหญิงกุลธิดา สลอดตะคุ | ป.3 | 1 |
8251 | ผาปังวิทยา | 1758 | เด็กหญิงกุลนันท์ สลอดตะคุ | ป.3 | 1 |
8252 | ผาปังวิทยา | 1797 | เด็กชายธัญพิสิษฐ์ ชมภู | ป.4 | 1 |
8253 | ผาปังวิทยา | 1736 | เด็กชายภัทรกฤษ บุญช่วย | ป.4 | 1 |
8254 | ผาปังวิทยา | 1829 | เด็กชายชาญณรงค์ แสนเขียววงศ์ | ป.4 | 1 |
8255 | ผาปังวิทยา | 1737 | เด็กชายอนพัทย์ วิโล | ป.4 | 1 |
8256 | บ้านแม่ตั๋ง | 1781 | เด็กชายธีรภัทร แก้วกาหลง | อ.2 | 1 |
8257 | บ้านแม่ตั๋ง | 1779 | เด็กชายธนวิชญ์ วรรณพัฒน์ | อ.2 | 1 |
8258 | บ้านแม่ตั๋ง | 1780 | เด็กชายธนวินท์ วรรณพัฒน์ | อ.2 | 1 |
8259 | บ้านแม่ตั๋ง | 1778 | เด็กชายเตชินท์ กันทะวงศ์ | อ.2 | 1 |
8260 | บ้านแม่ตั๋ง | 1777 | เด็กชายตรัยคุณ เหลืองวิวาย | อ.2 | 1 |
8261 | บ้านแม่ตั๋ง | 1782 | เด็กชายพิชยะ คำษา | อ.2 | 1 |
8262 | บ้านแม่ตั๋ง | 1776 | เด็กชายชนกชนม์ สุยะลังกา | อ.2 | 1 |
8263 | บ้านแม่ตั๋ง | 1789 | เด็กหญิงศิรภัสสร อินทรอำนวย | อ.2 | 1 |
8264 | บ้านแม่ตั๋ง | 1788 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ วงศ์จินา | อ.2 | 1 |
8265 | บ้านแม่ตั๋ง | 1785 | เด็กหญิงชนัญธิดา อินต๊ะวัง | อ.2 | 1 |
8266 | บ้านแม่ตั๋ง | 1784 | เด็กหญิงฉัตรชนก กันทะวงศ์ | อ.2 | 1 |
8267 | บ้านแม่ตั๋ง | 1783 | เด็กหญิงกวินธิดา กันทะกลม | อ.2 | 1 |
8268 | บ้านแม่ตั๋ง | 1787 | เด็กหญิงณิชกานต์ ก้อนแก้ว | อ.2 | 1 |
8269 | บ้านแม่ตั๋ง | 1786 | เด็กหญิงชัญญนุช อินต๊ะวัง | อ.2 | 1 |
8270 | บ้านแม่ตั๋ง | 1773 | เด็กชายนรภัทร เหมทานนท์ | อ.3 | 1 |
8271 | บ้านแม่ตั๋ง | 1766 | เด็กชายพงศธร แพงวงษ์ | อ.3 | 1 |
8272 | บ้านแม่ตั๋ง | 1767 | เด็กชายสิทธิโชติ คำดี | อ.3 | 1 |
8273 | บ้านแม่ตั๋ง | 1768 | เด็กชายอติเทพ บุญยืน | อ.3 | 1 |
8274 | บ้านแม่ตั๋ง | 1769 | เด็กหญิงพิชญาพร คำษา | อ.3 | 1 |
8275 | บ้านแม่ตั๋ง | 1770 | เด็กหญิงวนัชพร ปัญญาอุด | อ.3 | 1 |
8276 | บ้านแม่ตั๋ง | 1756 | เด็กชายธนชัย จอมชัย | ป.1 | 1 |
8277 | บ้านแม่ตั๋ง | 1775 | เด็กชายพงษ์พัฒน์ หลวงพรม | ป.1 | 1 |
8278 | บ้านแม่ตั๋ง | 1758 | เด็กชายวัชระพงศ์ ศรีวิชัย | ป.1 | 1 |
8279 | บ้านแม่ตั๋ง | 1757 | เด็กชายธนโชติ ปัญญาอุด | ป.1 | 1 |
8280 | บ้านแม่ตั๋ง | 1754 | เด็กชายฉัตรรวี จันทะปา | ป.1 | 1 |
8281 | บ้านแม่ตั๋ง | 1755 | เด็กชายปาณชัย จันทราช | ป.1 | 1 |
8282 | บ้านแม่ตั๋ง | 1763 | เด็กหญิงธัญพิชชา ศรีวิชัยจันทร์ | ป.1 | 1 |
8283 | บ้านแม่ตั๋ง | 1765 | เด็กหญิงกฤตยา ทัพกาญจน์ | ป.1 | 1 |
8284 | บ้านแม่ตั๋ง | 1762 | เด็กหญิงทิพย์สุคนธ์ เทือกศิริ | ป.1 | 1 |
8285 | บ้านแม่ตั๋ง | 1759 | เด็กหญิงจรินทร สุภาจันทร์ | ป.1 | 1 |
8286 | บ้านแม่ตั๋ง | 1764 | เด็กหญิงธีรดา วรรณพัฒน์ | ป.1 | 1 |
8287 | บ้านแม่ตั๋ง | 1760 | เด็กหญิงชญานุศภัฒค์ มีปิ่น | ป.1 | 1 |
8288 | บ้านแม่ตั๋ง | 1771 | เด็กหญิงหทัยชนก สุยะลังกา | ป.1 | 1 |
8289 | บ้านแม่ตั๋ง | 1761 | เด็กหญิงชนัญชิดา จำนวน | ป.1 | 1 |
8290 | บ้านแม่ตั๋ง | 1739 | เด็กชายกฤธนโชติ คำลือ | ป.2 | 1 |
8291 | บ้านแม่ตั๋ง | 1772 | เด็กชายวีรภัทร แสนแก้ว | ป.2 | 1 |
8292 | บ้านแม่ตั๋ง | 1741 | เด็กชายธนกฤต คำษา | ป.2 | 1 |
8293 | บ้านแม่ตั๋ง | 1736 | เด็กชายธีรกร ยาใจ | ป.2 | 1 |
8294 | บ้านแม่ตั๋ง | 1740 | เด็กชายศวัสกร สุยะลังกา | ป.2 | 1 |
8295 | บ้านแม่ตั๋ง | 1737 | เด็กชายเตชิต กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8296 | บ้านแม่ตั๋ง | 1738 | เด็กชายกิจธนาพัฒน์ ศรีวิชัย | ป.2 | 1 |
8297 | บ้านแม่ตั๋ง | 1742 | เด็กชายภคนันท์ พุทธิมา | ป.2 | 1 |
8298 | บ้านแม่ตั๋ง | 1735 | เด็กชายกฤษณพัทธ์ วรรณวงษ์ | ป.2 | 1 |
8299 | บ้านแม่ตั๋ง | 1745 | เด็กหญิงอริสา เจริญผล | ป.2 | 1 |
8300 | บ้านแม่ตั๋ง | 1750 | เด็กหญิงพีรดา เพชรแจ้ง | ป.2 | 1 |
8301 | บ้านแม่ตั๋ง | 1748 | เด็กหญิงณัฐวรา พงษ์ไพบูลย์ | ป.2 | 1 |
8302 | บ้านแม่ตั๋ง | 1746 | เด็กหญิงกนกพร ศรีวิชัยแก้ว | ป.2 | 1 |
8303 | บ้านแม่ตั๋ง | 1743 | เด็กหญิงวิชญาพร ศรีวิชัยนวล | ป.2 | 1 |
8304 | บ้านแม่ตั๋ง | 1747 | เด็กหญิงสุภัสญา คำมาวงศ์ | ป.2 | 1 |
8305 | บ้านแม่ตั๋ง | 1744 | เด็กหญิงอธิชา แก้วย้อย | ป.2 | 1 |
8306 | บ้านแม่ตั๋ง | 1726 | เด็กชายพัชรากร จีนาวุธ | ป.3 | 1 |
8307 | บ้านแม่ตั๋ง | 1724 | เด็กชายอัครชัย พักศาลา | ป.3 | 1 |
8308 | บ้านแม่ตั๋ง | 1727 | เด็กชายวชิรวิทย์ ปัญญาอุด | ป.3 | 1 |
8309 | บ้านแม่ตั๋ง | 1725 | เด็กชายกลวัชร ทาริยะวงศ์ | ป.3 | 1 |
8310 | บ้านแม่ตั๋ง | 1728 | เด็กชายวีรภัทร สุวรรณมณี | ป.3 | 1 |
8311 | บ้านแม่ตั๋ง | 1751 | เด็กหญิงรัตนาวดี มะโนวัง | ป.3 | 1 |
8312 | บ้านแม่ตั๋ง | 1729 | เด็กหญิงสุภัสสรา คำมาวงศ์ | ป.3 | 1 |
8313 | บ้านแม่ตั๋ง | 1708 | เด็กชายพลกฤต เชื้อสุริยา | ป.4 | 1 |
8314 | บ้านแม่ตั๋ง | 1710 | เด็กชายกรวิชญ์ มุ่งดี | ป.4 | 1 |
8315 | บ้านแม่ตั๋ง | 1707 | เด็กชายธนภัทร ธรรมยศ | ป.4 | 1 |
8316 | บ้านแม่ตั๋ง | 1706 | เด็กชายวัชรชัย สำรี | ป.4 | 1 |
8317 | บ้านแม่ตั๋ง | 1709 | เด็กชายณัฐดนัย ทาริยะวงศ์ | ป.4 | 1 |
8318 | บ้านแม่ตั๋ง | 1704 | เด็กชายถิรวิทย์ พิมพิสุทธิ์ | ป.4 | 1 |
8319 | บ้านแม่ตั๋ง | 1705 | เด็กชายณัฐพัชร์ สาระวัน | ป.4 | 1 |
8320 | บ้านแม่ตั๋ง | 1752 | เด็กหญิงปรีชญา พวงแก้ว | ป.4 | 1 |
8321 | บ้านแม่ตั๋ง | 1711 | เด็กหญิงสุพิชฌา เฉยเกิด | ป.4 | 1 |
8322 | บ้านแม่ตั๋ง | 1713 | เด็กหญิงพุธิตา ดรพลก้อม | ป.4 | 1 |
8323 | บ้านแม่ตั๋ง | 1714 | เด็กหญิงพิชญาภา คำษา | ป.4 | 1 |
8324 | บ้านแม่ตั๋ง | 1712 | เด็กหญิงพิมลแมว วิลจูน | ป.4 | 1 |
8325 | บ้านแม่ตั๋ง | 1715 | เด็กหญิงสวรส สมจิโน | ป.4 | 1 |
8326 | บ้านแม่ตั๋ง | 1692 | เด็กชายธนพล คำเรือง | ป.5 | 1 |
8327 | บ้านแม่ตั๋ง | 1694 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
8328 | บ้านแม่ตั๋ง | 1693 | เด็กชายธนภัทร คำเรือง | ป.5 | 1 |
8329 | บ้านแม่ตั๋ง | 1695 | เด็กชายธีรวุฒิ สุดสาร | ป.5 | 1 |
8330 | บ้านแม่ตั๋ง | 1696 | เด็กชายณัฐพล โกสิงห์ | ป.5 | 1 |
8331 | บ้านแม่ตั๋ง | 1700 | เด็กหญิงณฐพร พงษ์ไพบูลย์ | ป.5 | 1 |
8332 | บ้านแม่ตั๋ง | 1701 | เด็กหญิงจิรัชญา ปัญญาเรือง | ป.5 | 1 |
8333 | บ้านแม่ตั๋ง | 1698 | เด็กหญิงสิริกรรณกุล ลือชา | ป.5 | 1 |
8334 | บ้านแม่ตั๋ง | 1702 | เด็กหญิงนิชาภัทร ไทยลำปาง | ป.5 | 1 |
8335 | บ้านแม่ตั๋ง | 1697 | เด็กหญิงธนพร เมืองเดช | ป.5 | 1 |
8336 | บ้านแม่ตั๋ง | 1684 | เด็กชายกฤตยชญ์ ทนทาน | ป.6 | 1 |
8337 | บ้านแม่ตั๋ง | 1681 | เด็กชายภูธเนศ ทิมวงค์ | ป.6 | 1 |
8338 | บ้านแม่ตั๋ง | 1683 | เด็กชายพิตตินันท์ กันทะหล้า | ป.6 | 1 |
8339 | บ้านแม่ตั๋ง | 1731 | เด็กชายธีรภัทร ตระกลศักดา | ป.6 | 1 |
8340 | บ้านแม่ตั๋ง | 1682 | เด็กชายณัฐธัญ จำปาเครือ | ป.6 | 1 |
8341 | บ้านแม่ตั๋ง | 1689 | เด็กหญิงกนกลักษณ์ เนื่องนา | ป.6 | 1 |
8342 | บ้านแม่ตั๋ง | 1688 | เด็กหญิงธนัชพร จันตุ้ย | ป.6 | 1 |
8343 | บ้านแม่ตั๋ง | 1718 | เด็กหญิงกวินตรา พุฒดวง | ป.6 | 1 |
8344 | บ้านแม่ตั๋ง | 1687 | เด็กหญิงเขมจิรา ปัญญาอุด | ป.6 | 1 |
8345 | บ้านแม่ตั๋ง | 1720 | เด็กหญิงวิจิตราการ กันคำ | ป.6 | 1 |
8346 | บ้านแม่ตั๋ง | 1685 | เด็กหญิงจันทกานต์ วงศ์จินา | ป.6 | 1 |
8347 | บ้านแม่ตั๋ง | 1686 | เด็กหญิงจิรัชยา ศิริถา | ป.6 | 1 |
8348 | แม่เชียงรายวิทยา | 1688 | เด็กชายเมธาวิน หว่านทอง | ม.1 | 1 |
8349 | แม่เชียงรายวิทยา | 1690 | เด็กชายสุวัฒชัย กันทา | ม.1 | 1 |
8350 | แม่เชียงรายวิทยา | 1687 | เด็กชายภูริภัทร ใจดา | ม.1 | 1 |
8351 | แม่เชียงรายวิทยา | 1779 | เด็กชายสิทธิชัย สายบุตร | ม.1 | 1 |
8352 | แม่เชียงรายวิทยา | 1693 | เด็กหญิงธนรัตน์ จันตาวงศ์ | ม.1 | 1 |
8353 | แม่เชียงรายวิทยา | 1695 | เด็กหญิงพรนัชชา ปัญญาแก้ว | ม.1 | 1 |
8354 | แม่เชียงรายวิทยา | 1697 | เด็กหญิงพาณิภัค ปิมลือ | ม.1 | 1 |
8355 | แม่เชียงรายวิทยา | 1847 | เด็กหญิงพรพิมล นานอก | ม.1 | 1 |
8356 | แม่เชียงรายวิทยา | 1694 | เด็กหญิงนัทธ์ชนัน ไคล้คง | ม.1 | 1 |
8357 | แม่เชียงรายวิทยา | 1692 | เด็กหญิงชนิภรณ์ ชมเชย | ม.1 | 1 |
8358 | แม่เชียงรายวิทยา | 1671 | เด็กชายธนพนธ์ เนื่องชัย | ม.2 | 1 |
8359 | แม่เชียงรายวิทยา | 1673 | เด็กชายปิยะ ชัยยะ | ม.2 | 1 |
8360 | แม่เชียงรายวิทยา | 1667 | เด็กชายชินบัญชร สีใส | ม.2 | 1 |
8361 | แม่เชียงรายวิทยา | 1672 | เด็กชายธนภูมิ อินพรม | ม.2 | 1 |
8362 | แม่เชียงรายวิทยา | 1785 | เด็กชายภานุวัฒน์ เนื่องยะ | ม.2 | 1 |
8363 | แม่เชียงรายวิทยา | 1674 | เด็กชายพีรวัศ อนุสนธิ | ม.2 | 1 |
8364 | แม่เชียงรายวิทยา | 1666 | เด็กชายจีรารุวัฒน์ แซ่จาว | ม.2 | 1 |
8365 | แม่เชียงรายวิทยา | 1669 | เด็กชายณัฏฐกิตต์ เมืองอิน | ม.2 | 1 |
8366 | แม่เชียงรายวิทยา | 1675 | เด็กชายรพินท์ภัสร์ เอี่ยมสอาด | ม.2 | 1 |
8367 | แม่เชียงรายวิทยา | 1670 | เด็กชายณัฐนลิน เดโชเม็ง | ม.2 | 1 |
8368 | แม่เชียงรายวิทยา | 1665 | เด็กชายจิระวัฒน์ จันทิมา | ม.2 | 1 |
8369 | แม่เชียงรายวิทยา | 1679 | เด็กหญิงกวินสุดา คำเชียร์ | ม.2 | 1 |
8370 | แม่เชียงรายวิทยา | 1677 | เด็กหญิงกนกวรรณ วงศ์ศรี | ม.2 | 1 |
8371 | แม่เชียงรายวิทยา | 1680 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ขาวอ่อน | ม.2 | 1 |
8372 | แม่เชียงรายวิทยา | 1678 | เด็กหญิงกวินธิดา คำเชียร์ | ม.2 | 1 |
8373 | แม่เชียงรายวิทยา | 1681 | เด็กหญิงพิชญาภา วิเชียร | ม.2 | 1 |
8374 | แม่เชียงรายวิทยา | 1647 | เด็กชายดนุพงษ์ กันเอี้ยง | ม.3 | 1 |
8375 | แม่เชียงรายวิทยา | 1653 | เด็กชายภาคภูมิ ปลื้มประสงค์ | ม.3 | 1 |
8376 | แม่เชียงรายวิทยา | 1655 | เด็กชายรัชชานนท์ หาวัน | ม.3 | 1 |
8377 | แม่เชียงรายวิทยา | 1652 | เด็กชายพีรพล กันตาวงศ์ | ม.3 | 1 |
8378 | แม่เชียงรายวิทยา | 1649 | เด็กชายนัฏนันท์ เปี้ยกาศ | ม.3 | 1 |
8379 | แม่เชียงรายวิทยา | 1698 | เด็กชายสรณ์สิริ ป้อมศิลา | ม.3 | 1 |
8380 | แม่เชียงรายวิทยา | 1645 | นายกฤษฎา จันทิมา | ม.3 | 1 |
8381 | แม่เชียงรายวิทยา | 1713 | เด็กชายชนาธิป สุริยะ | ม.3 | 1 |
8382 | แม่เชียงรายวิทยา | 1648 | เด็กชายนนทพัทธ์ สุยะตา | ม.3 | 1 |
8383 | แม่เชียงรายวิทยา | 1650 | เด็กชายนันทวัตร ม่วงคำ | ม.3 | 1 |
8384 | แม่เชียงรายวิทยา | 1657 | เด็กชายศุภกิตติ์ เทียบเฮียง | ม.3 | 1 |
8385 | แม่เชียงรายวิทยา | 1646 | เด็กชายจักรกฤษณ์ ทองสุระวิโรจน์ | ม.3 | 1 |
8386 | แม่เชียงรายวิทยา | 1654 | เด็กชายภูมิยศ ศรีระษา | ม.3 | 1 |
8387 | แม่เชียงรายวิทยา | 1656 | นายศุภกร สุขสำราญ | ม.3 | 1 |
8388 | แม่เชียงรายวิทยา | 1651 | เด็กชายปุญญพัฒน์ ใจมีวงศ์ | ม.3 | 1 |
8389 | แม่เชียงรายวิทยา | 1731 | เด็กชายมานพ เพชรชูช่วย | ม.3 | 1 |
8390 | แม่เชียงรายวิทยา | 1658 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เสนาซิว | ม.3 | 1 |
8391 | แม่เชียงรายวิทยา | 1663 | เด็กหญิงสุนิสา ใจเดช | ม.3 | 1 |
8392 | แม่เชียงรายวิทยา | 1662 | เด็กหญิงพิชญธิดา ปัญญาแก้ว | ม.3 | 1 |
8393 | แม่เชียงรายวิทยา | 1659 | เด็กหญิงธัญชนก โคบำรุง | ม.3 | 1 |
8394 | แม่เชียงรายวิทยา | 1660 | เด็กหญิงปวริศา ศรีสุวรรณ | ม.3 | 1 |
8395 | แม่เชียงรายวิทยา | 1733 | เด็กหญิงวรรณรดา เพชรชูช่วย | ม.3 | 1 |
8396 | แม่เชียงรายวิทยา | 1842 | เด็กชายอัครเดช ตัสสะ | อ.2 | 1 |
8397 | แม่เชียงรายวิทยา | 1833 | เด็กชายกรวิชญ์ ใจมีวงศ์ | อ.2 | 1 |
8398 | แม่เชียงรายวิทยา | 1834 | เด็กชายชัยวุฒิ อุตตะโม | อ.2 | 1 |
8399 | แม่เชียงรายวิทยา | 1839 | เด็กชายวัชรวิชญ์ ทิพมณี | อ.2 | 1 |
8400 | แม่เชียงรายวิทยา | 1838 | เด็กชายวชิรวิทย์ กิ่งมิ่งแฮ | อ.2 | 1 |
8401 | แม่เชียงรายวิทยา | 1841 | เด็กชายศุภชัย เมืองใหญ่ | อ.2 | 1 |
8402 | แม่เชียงรายวิทยา | 1836 | เด็กชายปาณัสม์ ยาดิบ | อ.2 | 1 |
8403 | แม่เชียงรายวิทยา | 1837 | เด็กชายภัทรณกุล ไชยวงศ์ | อ.2 | 1 |
8404 | แม่เชียงรายวิทยา | 1835 | เด็กชายทินภัทร เครือเตปิน | อ.2 | 1 |
8405 | แม่เชียงรายวิทยา | 1840 | เด็กชายศรัณ กันหาคำ | อ.2 | 1 |
8406 | แม่เชียงรายวิทยา | 1843 | เด็กหญิงขนิษฐา กี่อ่อง | อ.2 | 1 |
8407 | แม่เชียงรายวิทยา | 1816 | เด็กชายสรศักดิ์ มิ่งกลิ่น | อ.3 | 1 |
8408 | แม่เชียงรายวิทยา | 1813 | เด็กชายจิรายุ จันทิมา | อ.3 | 1 |
8409 | แม่เชียงรายวิทยา | 1815 | เด็กชายพีรพัฒน์ วงค์สิงห์ | อ.3 | 1 |
8410 | แม่เชียงรายวิทยา | 1814 | เด็กชายบูรพา สุยะกาศ | อ.3 | 1 |
8411 | แม่เชียงรายวิทยา | 1819 | เด็กหญิงฐิติพร สุยะตา | อ.3 | 1 |
8412 | แม่เชียงรายวิทยา | 1818 | เด็กหญิงจริญญา สมฝั้น | อ.3 | 1 |
8413 | แม่เชียงรายวิทยา | 1844 | เด็กหญิงโชติกา ใจเดช | อ.3 | 1 |
8414 | แม่เชียงรายวิทยา | 1822 | เด็กหญิงปาณิสรา แก้วมะโน | อ.3 | 1 |
8415 | แม่เชียงรายวิทยา | 1825 | เด็กหญิงวรดา ใจมีวงศ์ | อ.3 | 1 |
8416 | แม่เชียงรายวิทยา | 1823 | เด็กหญิงพชรพร ไชยเมืองชื่น | อ.3 | 1 |
8417 | แม่เชียงรายวิทยา | 1826 | เด็กหญิงสิรินทรา กองแปง | อ.3 | 1 |
8418 | แม่เชียงรายวิทยา | 1830 | เด็กหญิงสุทัตตา ชมฤทธิ์ | อ.3 | 1 |
8419 | แม่เชียงรายวิทยา | 1820 | เด็กหญิงบัณกัญ อุบลศรี | อ.3 | 1 |
8420 | แม่เชียงรายวิทยา | 1821 | เด็กหญิงปวริศา จันทิมา | อ.3 | 1 |
8421 | แม่เชียงรายวิทยา | 1824 | เด็กหญิงพิชญาดา ดาวทอง | อ.3 | 1 |
8422 | แม่เชียงรายวิทยา | 1791 | เด็กชายนโรดม เปี้ยกาศ | ป.1 | 1 |
8423 | แม่เชียงรายวิทยา | 1794 | เด็กชายวิวิธชัย กองแปง | ป.1 | 1 |
8424 | แม่เชียงรายวิทยา | 1788 | เด็กชายจิรายุ กิจพงษ์ศรี | ป.1 | 1 |
8425 | แม่เชียงรายวิทยา | 1792 | เด็กชายพนธกร อุ้ยเมือง | ป.1 | 1 |
8426 | แม่เชียงรายวิทยา | 1786 | เด็กชายกันตพัฒน์ บัวศรี | ป.1 | 1 |
8427 | แม่เชียงรายวิทยา | 1793 | เด็กชายภานุวัตร ปัญญาพูล | ป.1 | 1 |
8428 | แม่เชียงรายวิทยา | 1787 | เด็กชายเกรียงไกร เพชรชูช่วย | ป.1 | 1 |
8429 | แม่เชียงรายวิทยา | 1795 | เด็กชายศุภโชค เทียบเฮียง | ป.1 | 1 |
8430 | แม่เชียงรายวิทยา | 1808 | เด็กชายศศิพงศ์ ใจมีวงศ์ | ป.1 | 1 |
8431 | แม่เชียงรายวิทยา | 1810 | เด็กชายนนทภัทร นิลสิงห์ขรณ์ | ป.1 | 1 |
8432 | แม่เชียงรายวิทยา | 1789 | เด็กชายชลชน เดชฤดี | ป.1 | 1 |
8433 | แม่เชียงรายวิทยา | 1790 | เด็กชายณัฏฐกร หมุนลี | ป.1 | 1 |
8434 | แม่เชียงรายวิทยา | 1799 | เด็กหญิงสุธิดา ชมฤทธิ์ | ป.1 | 1 |
8435 | แม่เชียงรายวิทยา | 1831 | เด็กหญิงเนตรนภา โพอ้น | ป.1 | 1 |
8436 | แม่เชียงรายวิทยา | 1812 | เด็กหญิงอรวรา บุญประสม | ป.1 | 1 |
8437 | แม่เชียงรายวิทยา | 1797 | เด็กหญิงนิธิชา ศรีวิชัยแก้ว | ป.1 | 1 |
8438 | แม่เชียงรายวิทยา | 1796 | เด็กหญิงธัญญารัตน์ คืนดี | ป.1 | 1 |
8439 | แม่เชียงรายวิทยา | 1769 | เด็กชายสุรศักดิ์ แขสว่าง | ป.2 | 1 |
8440 | แม่เชียงรายวิทยา | 1829 | เด็กชายภูริคุณ เปี้ยกาศ | ป.2 | 1 |
8441 | แม่เชียงรายวิทยา | 1767 | เด็กชายจิราภัทร แซ่จาว | ป.2 | 1 |
8442 | แม่เชียงรายวิทยา | 1766 | เด็กชายกิตติศักดิ์ หอกลอง | ป.2 | 1 |
8443 | แม่เชียงรายวิทยา | 1772 | เด็กหญิงนันทิชา หว่านทอง | ป.2 | 1 |
8444 | แม่เชียงรายวิทยา | 1770 | เด็กหญิงจันทิมันตุ์ มีชัย | ป.2 | 1 |
8445 | แม่เชียงรายวิทยา | 1774 | เด็กหญิงเมปิยา สิทธิวงศ์ | ป.2 | 1 |
8446 | แม่เชียงรายวิทยา | 1771 | เด็กหญิงชุติกา สุริยภูมิ | ป.2 | 1 |
8447 | แม่เชียงรายวิทยา | 1775 | เด็กหญิงสิรินภา ศรีสังข์ | ป.2 | 1 |
8448 | แม่เชียงรายวิทยา | 1773 | เด็กหญิงนันธิตา กันตาวงศ์ | ป.2 | 1 |
8449 | แม่เชียงรายวิทยา | 1776 | เด็กหญิงสุตาภัทรพร ตุ้นคำ | ป.2 | 1 |
8450 | แม่เชียงรายวิทยา | 1783 | เด็กหญิงธัญชนก กองโภค | ป.2 | 1 |
8451 | แม่เชียงรายวิทยา | 1845 | เด็กชายกิตติพงษ์ นานอก | ป.3 | 1 |
8452 | แม่เชียงรายวิทยา | 1801 | เด็กชายณัฐพัชร์ สุยะกาศ | ป.3 | 1 |
8453 | แม่เชียงรายวิทยา | 1754 | เด็กชายนวัชชนันท์ งันขุนทด | ป.3 | 1 |
8454 | แม่เชียงรายวิทยา | 1778 | เด็กชายวรกร ก๋าคำ | ป.3 | 1 |
8455 | แม่เชียงรายวิทยา | 1760 | เด็กหญิงพิมลรัตน์ แก้วภักดี | ป.3 | 1 |
8456 | แม่เชียงรายวิทยา | 1755 | เด็กหญิงกรรณิการ์ สิทธิวงศ์ | ป.3 | 1 |
8457 | แม่เชียงรายวิทยา | 1758 | เด็กหญิงปัณฑิตา เนื่องอุตม์ | ป.3 | 1 |
8458 | แม่เชียงรายวิทยา | 1761 | เด็กหญิงสุพรรษา อินทา | ป.3 | 1 |
8459 | แม่เชียงรายวิทยา | 1757 | เด็กหญิงบัณฑิตา ปัญญาทิ | ป.3 | 1 |
8460 | แม่เชียงรายวิทยา | 1756 | เด็กหญิงขวัญนรี มัญยะหงษ์ | ป.3 | 1 |
8461 | แม่เชียงรายวิทยา | 1832 | เด็กชายปุญญพัฒน์ เนื่องอุตม์ | ป.4 | 1 |
8462 | แม่เชียงรายวิทยา | 1827 | เด็กชายนิติพัฒน์ คุณวิชา | ป.4 | 1 |
8463 | แม่เชียงรายวิทยา | 1743 | เด็กชายพงศกร กันเอี้ยง | ป.4 | 1 |
8464 | แม่เชียงรายวิทยา | 1741 | เด็กชายณัฐพล สุดสูงเนิน | ป.4 | 1 |
8465 | แม่เชียงรายวิทยา | 1802 | เด็กชายนพรัช บุญเป็ง | ป.4 | 1 |
8466 | แม่เชียงรายวิทยา | 1724 | เด็กชายอรรถพล มากดี | ป.4 | 1 |
8467 | แม่เชียงรายวิทยา | 1763 | เด็กชายกิตตินันท์ มาให้ | ป.4 | 1 |
8468 | แม่เชียงรายวิทยา | 1748 | เด็กหญิงพรพรหม เปี้ยกาศ | ป.4 | 1 |
8469 | แม่เชียงรายวิทยา | 1749 | เด็กหญิงภิรัญญา กันตาวงศ์ | ป.4 | 1 |
8470 | แม่เชียงรายวิทยา | 1747 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ มูลศรี | ป.4 | 1 |
8471 | แม่เชียงรายวิทยา | 1750 | เด็กหญิงสุพิชชา วาจาเด็ด | ป.4 | 1 |
8472 | แม่เชียงรายวิทยา | 1746 | เด็กหญิงปรีญาดา อินทา | ป.4 | 1 |
8473 | แม่เชียงรายวิทยา | 1804 | เด็กชายรณกร ซ้อนเขียว | ป.5 | 1 |
8474 | แม่เชียงรายวิทยา | 1720 | เด็กชายณฐกร กล่อมถึก | ป.5 | 1 |
8475 | แม่เชียงรายวิทยา | 1721 | เด็กชายภาคิน กันตาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8476 | แม่เชียงรายวิทยา | 1719 | เด็กชายฉัตรณภัทร เอี่ยมสอาด | ป.5 | 1 |
8477 | แม่เชียงรายวิทยา | 1723 | เด็กชายอนุพงษ์ วงศ์ศรี | ป.5 | 1 |
8478 | แม่เชียงรายวิทยา | 1722 | เด็กชายสรวิชญ์ มิ่งกลิ่น | ป.5 | 1 |
8479 | แม่เชียงรายวิทยา | 1728 | เด็กหญิงพรนภา กองแปง | ป.5 | 1 |
8480 | แม่เชียงรายวิทยา | 1729 | เด็กหญิงอมราวดี กันทะสาร | ป.5 | 1 |
8481 | แม่เชียงรายวิทยา | 1725 | เด็กหญิงกวินทิพย์ ทิวงศ์ | ป.5 | 1 |
8482 | แม่เชียงรายวิทยา | 1703 | เด็กชายภาคิน จันทิมา | ป.6 | 1 |
8483 | แม่เชียงรายวิทยา | 1699 | เด็กชายไตรภพ กองแปง | ป.6 | 1 |
8484 | แม่เชียงรายวิทยา | 1811 | เด็กชายเจษฎา ภู่อร่าม | ป.6 | 1 |
8485 | แม่เชียงรายวิทยา | 1705 | เด็กชายรชานนท์ อุตโม | ป.6 | 1 |
8486 | แม่เชียงรายวิทยา | 1704 | เด็กชายภูเมศ ปัญญาพูล | ป.6 | 1 |
8487 | แม่เชียงรายวิทยา | 1706 | เด็กชายวชิรวิทย์ กันหา | ป.6 | 1 |
8488 | แม่เชียงรายวิทยา | 1708 | เด็กหญิงพิชชานันท์ ภักดีสมัย | ป.6 | 1 |
8489 | แม่เชียงรายวิทยา | 1828 | เด็กหญิงอรณิชชา เรืองโอชา | ป.6 | 1 |
8490 | แม่เชียงรายวิทยา | 1684 | เด็กชายธนภัทร บุญรักษ์ | ม.1 | 1 |
8491 | แม่เชียงรายวิทยา | 1691 | เด็กชายอนุชา แก้วแปง | ม.1 | 1 |
8492 | แม่เชียงรายวิทยา | 1683 | เด็กชายชวิศ ทุมอาริยะ | ม.1 | 1 |
8493 | แม่เชียงรายวิทยา | 1685 | เด็กชายปุณณวิชญ์ แก้วมะโน | ม.1 | 1 |
8494 | แม่เชียงรายวิทยา | 1846 | เด็กชายพอดี ตอมสุรา | ม.1 | 1 |
8495 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1808 | เด็กชายชินกฤต ใจวัน | อ.2 | 1 |
8496 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1803 | เด็กชายภูริณัฐ แก้วแสนวงศ์ | อ.3 | 1 |
8497 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1804 | เด็กชายภูมิภากร อุ่นสนิท | อ.3 | 1 |
8498 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1806 | เด็กหญิงศลิษา ยะคำแจ้ | อ.3 | 1 |
8499 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1801 | เด็กหญิงชนากานต์ อินทะหลุก | อ.3 | 1 |
8500 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1798 | เด็กชายวิวัฒน์ชัย บุตรพรม | ป.1 | 1 |
8501 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1797 | เด็กชายพงษ์ภีระ วงศ์ชัยสิทธิ์ | ป.1 | 1 |
8502 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1807 | เด็กหญิงธิดารัตน์ วงษ์สวรรค์ | ป.1 | 1 |
8503 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1799 | เด็กหญิงนภัสรัญชน์ สุพร | ป.1 | 1 |
8504 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1795 | เด็กหญิงณัฐทิตา ทองยิ้ม | ป.1 | 1 |
8505 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1785 | เด็กชายภุชิสส์ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8506 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1784 | เด็กหญิงปวันรัตน์ เตชะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8507 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1787 | เด็กหญิงนลิญญา จันสุริยา | ป.2 | 1 |
8508 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1776 | เด็กชายภูมิพัฒน์ ไชยสาร | ป.3 | 1 |
8509 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1783 | เด็กชายภูมิรพี ติ๊บป๊ะหา | ป.3 | 1 |
8510 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1778 | เด็กหญิงรดา - | ป.3 | 1 |
8511 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1774 | เด็กหญิงวิมลสิริ เตชะวงค์ | ป.3 | 1 |
8512 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1759 | เด็กชายกวินท์ กุณธิ | ป.5 | 1 |
8513 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1750 | เด็กชายชิณณวรรธน์ ใจวัน | ป.5 | 1 |
8514 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1782 | เด็กหญิงศิริลักณ์ ธรรมมา | ป.5 | 1 |
8515 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1777 | เด็กหญิงมะลิ - | ป.5 | 1 |
8516 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1740 | เด็กชายนฤเบศ สิทธิเขตร์ | ป.6 | 1 |
8517 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1741 | เด็กชายณัฐภูมิ เบ้าคำ | ป.6 | 1 |
8518 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1743 | เด็กหญิงเปมิกา คำฟอง | ป.6 | 1 |
8519 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1745 | เด็กหญิงธันยานุช พรมอินทร์ | ป.6 | 1 |
8520 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1746 | เด็กหญิงประธารพร เตชะวงศ์ | ป.6 | 1 |
8521 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1775 | เด็กหญิงเปมิกา สุขอินทร์ | ป.6 | 1 |
8522 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1747 | เด็กหญิงณัฐธิดา ธิห้วย | ป.6 | 1 |
8523 | ชุมชนบ้านแม่ปุ | 1744 | เด็กหญิงมรรษกร ชัยฤทธิ์ | ป.6 | 1 |
8524 | ต้นธงวิทยา | 3896 | เด็กชายติณณภพ หลินโนนแดง | อ.2 | 1 |
8525 | ต้นธงวิทยา | 3895 | เด็กชายคุณาธิป พูลขวัญ | อ.2 | 1 |
8526 | ต้นธงวิทยา | 3897 | เด็กหญิงนิริน ชียอง | อ.2 | 1 |
8527 | ต้นธงวิทยา | 3898 | เด็กหญิงวิรดา เพิ่มศรี | อ.2 | 1 |
8528 | ต้นธงวิทยา | 3894 | เด็กชายณัฐพงษ์ กูลใจ | อ.3 | 1 |
8529 | ต้นธงวิทยา | 3884 | เด็กชายนนทพัทธ์ วงศ์ยา | อ.3 | 1 |
8530 | ต้นธงวิทยา | 3885 | เด็กชายภูมิ สมบูรณ์ | อ.3 | 1 |
8531 | ต้นธงวิทยา | 3886 | เด็กชายศุรธีร์ ทองงามขำ | อ.3 | 1 |
8532 | ต้นธงวิทยา | 3883 | เด็กชายณัฐวุฒิ โปสาม | อ.3 | 1 |
8533 | ต้นธงวิทยา | 3899 | เด็กชายปคุณา ศิริโชค | อ.3 | 1 |
8534 | ต้นธงวิทยา | 3889 | เด็กหญิงพิชยธิดา ทิตาวงศ์ | อ.3 | 1 |
8535 | ต้นธงวิทยา | 3888 | เด็กหญิงพศิกา จิน๊ะหล้า | อ.3 | 1 |
8536 | ต้นธงวิทยา | 3891 | เด็กหญิงสุทธิดา ศรีชุ่ม | อ.3 | 1 |
8537 | ต้นธงวิทยา | 3887 | เด็กหญิงณัฐฐาพร เตปันวงศ์ | อ.3 | 1 |
8538 | ต้นธงวิทยา | 3900 | เด็กหญิงมารีอา คงเมือง | อ.3 | 1 |
8539 | ต้นธงวิทยา | 3890 | เด็กหญิงวริสา พละวงศ์ | อ.3 | 1 |
8540 | ต้นธงวิทยา | 3902 | เด็กชายสิงหนาท ปัญญาเครือ | ป.1 | 1 |
8541 | ต้นธงวิทยา | 3869 | เด็กชายศุภสิทธิ์ ฆ้องประเสริฐ | ป.1 | 1 |
8542 | ต้นธงวิทยา | 3875 | เด็กชายจิรายุ ก่อเสลา | ป.1 | 1 |
8543 | ต้นธงวิทยา | 3878 | เด็กชายชนะพล วิทยจรรยาพงศ์ | ป.1 | 1 |
8544 | ต้นธงวิทยา | 3864 | เด็กชายกันต์พล กาวิละ | ป.1 | 1 |
8545 | ต้นธงวิทยา | 3866 | เด็กชายนราวิทย์ แคววัง | ป.1 | 1 |
8546 | ต้นธงวิทยา | 3867 | เด็กชายพชร วัฒนาชีรานนท์ | ป.1 | 1 |
8547 | ต้นธงวิทยา | 3865 | เด็กชายกฤษณพล วรรณโสภา | ป.1 | 1 |
8548 | ต้นธงวิทยา | 3870 | เด็กหญิงจิตราภรณ์ แก่นยงค์ | ป.1 | 1 |
8549 | ต้นธงวิทยา | 3872 | เด็กหญิงณัฐณิชา กันสา | ป.1 | 1 |
8550 | ต้นธงวิทยา | 3871 | เด็กหญิงชญานิศ สายด้วง | ป.1 | 1 |
8551 | ต้นธงวิทยา | 3873 | เด็กหญิงถาวรีย์ วงศ์หาญ | ป.1 | 1 |
8552 | ต้นธงวิทยา | 3847 | เด็กชายภัทรเดช สายต่างใจ | ป.2 | 1 |
8553 | ต้นธงวิทยา | 3846 | เด็กชายพงศภัค ราชา | ป.2 | 1 |
8554 | ต้นธงวิทยา | 3903 | เด็กชายพชร บุญจันทร์ | ป.2 | 1 |
8555 | ต้นธงวิทยา | 3845 | เด็กชายพงศ์ศรันย์ อภิวัฒน์ | ป.2 | 1 |
8556 | ต้นธงวิทยา | 3844 | เด็กชายชุติพนธ์ นิลพ่วง | ป.2 | 1 |
8557 | ต้นธงวิทยา | 3892 | เด็กชายชนะชัย คงแสงชาติ | ป.2 | 1 |
8558 | ต้นธงวิทยา | 3850 | เด็กหญิงจิรัชยา แก่นจันทร์ | ป.2 | 1 |
8559 | ต้นธงวิทยา | 3853 | เด็กหญิงอัยยา คุ้มยะ | ป.2 | 1 |
8560 | ต้นธงวิทยา | 3849 | เด็กหญิงจิรารัตน์ ชารัมย์ | ป.2 | 1 |
8561 | ต้นธงวิทยา | 3851 | เด็กหญิงชนาภา ก๋าโสด | ป.2 | 1 |
8562 | ต้นธงวิทยา | 3831 | เด็กชายชนะศึก กันทะสร | ป.3 | 1 |
8563 | ต้นธงวิทยา | 3829 | เด็กชายสุกลวัฒน์ คำภิระวงศ์ | ป.3 | 1 |
8564 | ต้นธงวิทยา | 3861 | เด็กชายธนธรณ์ รอดพ่วง | ป.3 | 1 |
8565 | ต้นธงวิทยา | 3828 | เด็กชายมโนทัด สืบสุยะ | ป.3 | 1 |
8566 | ต้นธงวิทยา | 3860 | เด็กชายณัฐพัฒน์ จันทร์โชติ | ป.3 | 1 |
8567 | ต้นธงวิทยา | 3832 | เด็กหญิงสุวพิชชา สุภาจันทร์ | ป.3 | 1 |
8568 | ต้นธงวิทยา | 3835 | เด็กหญิงจิรัชยา ทิวงศ์ษา | ป.3 | 1 |
8569 | ต้นธงวิทยา | 3882 | เด็กหญิงชญานิษฐ์ นามเรือน | ป.3 | 1 |
8570 | ต้นธงวิทยา | 3834 | เด็กหญิงจิรัชญา บุญมาจา | ป.3 | 1 |
8571 | ต้นธงวิทยา | 3836 | เด็กหญิงภัทรธิดา วรรณโสภา | ป.3 | 1 |
8572 | ต้นธงวิทยา | 3809 | เด็กชายชวัลวิทย์ แสงสุรินทร์ | ป.4 | 1 |
8573 | ต้นธงวิทยา | 3808 | เด็กชายกุลธนาถ ลักษิตานนท์ | ป.4 | 1 |
8574 | ต้นธงวิทยา | 3806 | เด็กชายสิรสิทธิ์ ทิวงศ์ษา | ป.4 | 1 |
8575 | ต้นธงวิทยา | 3819 | เด็กหญิงรนิดา อิ่นคำ | ป.4 | 1 |
8576 | ต้นธงวิทยา | 3812 | เด็กหญิงชัยยานุช สืบสุยะ | ป.4 | 1 |
8577 | ต้นธงวิทยา | 3815 | เด็กหญิงสุวิชญา นานเขียว | ป.4 | 1 |
8578 | ต้นธงวิทยา | 3816 | เด็กหญิงปภากานต์ อินทะสาร | ป.4 | 1 |
8579 | ต้นธงวิทยา | 3814 | เด็กหญิงนันท์นภัส ถาเบา | ป.4 | 1 |
8580 | ต้นธงวิทยา | 3852 | เด็กหญิงรัตนพันธ์ สุวรรณปัญญา | ป.4 | 1 |
8581 | ต้นธงวิทยา | 3817 | เด็กหญิงพัชรนุช คำจา | ป.4 | 1 |
8582 | ต้นธงวิทยา | 3794 | เด็กชายศุภณัฐ ทองงามขำ | ป.5 | 1 |
8583 | ต้นธงวิทยา | 3795 | เด็กชายวิชญะ ทิวงศ์ษา | ป.5 | 1 |
8584 | ต้นธงวิทยา | 3840 | เด็กชายวิชชากร จันทร์โชติ | ป.5 | 1 |
8585 | ต้นธงวิทยา | 3793 | เด็กชายกฤษณะ จันทราช | ป.5 | 1 |
8586 | ต้นธงวิทยา | 3797 | เด็กชายอติกันต์ คำปันจะ | ป.5 | 1 |
8587 | ต้นธงวิทยา | 3904 | เด็กชายธนภัทร สีด้วง | ป.5 | 1 |
8588 | ต้นธงวิทยา | 3801 | เด็กหญิงธัญชนก ถัดพลกลาง | ป.5 | 1 |
8589 | ต้นธงวิทยา | 3804 | เด็กหญิงณัฐนิชา ธิวงศ์ษา | ป.5 | 1 |
8590 | ต้นธงวิทยา | 3839 | เด็กหญิงศรีนรินทร์ ชัยลังกา | ป.5 | 1 |
8591 | ต้นธงวิทยา | 3798 | เด็กหญิงชนิกา คำภิระแปง | ป.5 | 1 |
8592 | ต้นธงวิทยา | 3803 | เด็กหญิงสิริกัญญา สินปรุ | ป.5 | 1 |
8593 | ต้นธงวิทยา | 3802 | เด็กหญิงสุทิชา กุมพล | ป.5 | 1 |
8594 | ต้นธงวิทยา | 5362 | เด็กชายพีรวิชญ์ ใจยะ | ป.6 | 1 |
8595 | ต้นธงวิทยา | 5364 | เด็กชายนวพล ก้อนต๊ะเสน | ป.6 | 1 |
8596 | ต้นธงวิทยา | 5363 | เด็กชายภูมิธนพัฒน์ สำลี | ป.6 | 1 |
8597 | ต้นธงวิทยา | 3790 | เด็กชายเตชินท์ ปะหายะ | ป.6 | 1 |
8598 | ต้นธงวิทยา | 3841 | เด็กชายพชร เตชะพลี | ป.6 | 1 |
8599 | ต้นธงวิทยา | 5372 | เด็กหญิงชญานิศ กันทะสร | ป.6 | 1 |
8600 | ต้นธงวิทยา | 3827 | เด็กหญิงพิชญทัฬห์ นันทาทอง | ป.6 | 1 |
8601 | ต้นธงวิทยา | 3792 | เด็กหญิงจิรัญญา ทิวงศ์ษา | ป.6 | 1 |
8602 | ต้นธงวิทยา | 5368 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ขัติเรือง | ป.6 | 1 |
8603 | ต้นธงวิทยา | 5370 | เด็กหญิงปราณปริยา แซ่โง้ว | ป.6 | 1 |
8604 | ต้นธงวิทยา | 5377 | เด็กหญิงพิรันญา ยะวงศ์ | ป.6 | 1 |
8605 | ต้นธงวิทยา | 5376 | เด็กหญิงอรอุมา หุนกระโทก | ป.6 | 1 |
8606 | ต้นธงวิทยา | 5380 | เด็กหญิงญาราภรณ์ คำภิระแปง | ป.6 | 1 |
8607 | ต้นธงวิทยา | 3773 | เด็กหญิงรวิวรรณ ศรีสรรค์ | ป.6 | 1 |
8608 | ต้นธงวิทยา | 5369 | เด็กหญิงกุลธิดา เหมยเมืองแก้ว | ป.6 | 1 |
8609 | ต้นธงวิทยา | 3905 | เด็กชายชนาธิป ติ๊ปป๊ะหา | ม.1 | 1 |
8610 | ต้นธงวิทยา | 3746 | เด็กชายอัศวพงษ์ สว่างหย่อม | ม.1 | 1 |
8611 | ต้นธงวิทยา | 3745 | เด็กชายก้องภพ วิชาพร | ม.1 | 1 |
8612 | ต้นธงวิทยา | 3805 | เด็กหญิงดาราวดี ศรีวงศ์ | ม.1 | 1 |
8613 | ต้นธงวิทยา | 3752 | เด็กหญิงฉันท์ชนิต ชัยชนะ | ม.1 | 1 |
8614 | ต้นธงวิทยา | 3758 | เด็กหญิงกฤติยา อินทะนัก | ม.1 | 1 |
8615 | ต้นธงวิทยา | 3738 | เด็กหญิงปุญญิสา ศรีไสย | ม.1 | 1 |
8616 | ต้นธงวิทยา | 3725 | เด็กชายนฤเบศร์ วงศ์ไชยสิทธิ์ | ม.2 | 1 |
8617 | ต้นธงวิทยา | 3722 | เด็กชายณกรกุล เชยรักษา | ม.2 | 1 |
8618 | ต้นธงวิทยา | 3842 | เด็กชายธนภัทร เตชะพลี | ม.2 | 1 |
8619 | ต้นธงวิทยา | 3729 | เด็กชายหัสนัย ปั้นเมือง | ม.2 | 1 |
8620 | ต้นธงวิทยา | 3724 | เด็กชายธนพนธ์ สุยะคำวงศ์ | ม.2 | 1 |
8621 | ต้นธงวิทยา | 3726 | เด็กชายภาณุพงษ์ ใหม่กันทะ | ม.2 | 1 |
8622 | ต้นธงวิทยา | 3732 | เด็กหญิงชาลิสา ก้อนต๊ะเสน | ม.2 | 1 |
8623 | ต้นธงวิทยา | 5383 | เด็กหญิงอังศนา จันทราช | ม.2 | 1 |
8624 | ต้นธงวิทยา | 3735 | เด็กหญิงทัศิณา สมพระมิตร | ม.2 | 1 |
8625 | ต้นธงวิทยา | 3741 | เด็กหญิงสโรชา สาเคน | ม.2 | 1 |
8626 | ต้นธงวิทยา | 3740 | เด็กหญิงวิยดา วงศ์ไชยสิทธิ์ | ม.2 | 1 |
8627 | ต้นธงวิทยา | 3691 | เด็กชายชนาธิป คำเป | ม.3 | 1 |
8628 | ต้นธงวิทยา | 3703 | เด็กชายทศพล วงศ์ทา | ม.3 | 1 |
8629 | ต้นธงวิทยา | 3693 | เด็กชายธนกฤต สุขดี | ม.3 | 1 |
8630 | ต้นธงวิทยา | 3702 | เด็กชายฑีรากร ไชยวงศ์ | ม.3 | 1 |
8631 | ต้นธงวิทยา | 3707 | เด็กหญิงภัสสร ปันอิน | ม.3 | 1 |
8632 | ต้นธงวิทยา | 3704 | เด็กหญิงกันต์ฤทัย ศรีวิชัย | ม.3 | 1 |
8633 | ต้นธงวิทยา | 3716 | เด็กหญิงชนากานต์ กันทะสร | ม.3 | 1 |
8634 | ต้นธงวิทยา | 3710 | เด็กหญิงอรอุรินทร์ นามบุตร | ม.3 | 1 |
8635 | ต้นธงวิทยา | 3711 | เด็กหญิงวิชุดา มีทรัพย์ | ม.3 | 1 |
8636 | ต้นธงวิทยา | 3708 | เด็กหญิงชลลดา อินทะนัก | ม.3 | 1 |
8637 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1104 | เด็กหญิงเพ็ญนภา อินตาวงศ์ | ม.1 | 1 |
8638 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1105 | เด็กหญิงนีรชา อินตามัน | ม.1 | 1 |
8639 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1106 | เด็กหญิงจิราพร อุดถา | ม.1 | 1 |
8640 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1093 | เด็กชายธนภัทร ใจเรือน | ม.2 | 1 |
8641 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1184 | เด็กชายบุรพล แพรขาว | ม.2 | 1 |
8642 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1094 | เด็กชายกันตพัชร แก้วกองเครือ | ม.2 | 1 |
8643 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1097 | เด็กหญิงทิชา แก้วกองเครือ | ม.2 | 1 |
8644 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1086 | เด็กหญิงสุชานันท์ ณ กาศ | ม.2 | 1 |
8645 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1098 | เด็กหญิงณิชาภัทร ปิ่นยะ | ม.2 | 1 |
8646 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1096 | เด็กหญิงสุมินตรา อินตามัน | ม.2 | 1 |
8647 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1087 | เด็กหญิงญาณิศา สายสร | ม.2 | 1 |
8648 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1099 | เด็กหญิงชลลดา สะเอียบคง | ม.2 | 1 |
8649 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1144 | เด็กหญิงศศิธร ผาคำ | ม.2 | 1 |
8650 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1088 | เด็กหญิงณัฐชาลัย ภิรมย์ไกรภักดิ์ | ม.2 | 1 |
8651 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1084 | เด็กหญิงเบญญาภา ตาคำไชย | ม.3 | 1 |
8652 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1081 | เด็กหญิงพีราพร ศรีวิชัย | ม.3 | 1 |
8653 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1083 | เด็กหญิงสุชานันท์ แก้วกองเครือ | ม.3 | 1 |
8654 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1175 | เด็กชายอชิรกร มณีขัติย์ | อ.2 | 1 |
8655 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1176 | เด็กชายธนภัทร เนียมพรมลี | อ.2 | 1 |
8656 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1174 | เด็กชายนฤชล เกษรพรม | อ.2 | 1 |
8657 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1179 | เด็กหญิงกมลนัทธ์ สีทอง | อ.2 | 1 |
8658 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1177 | เด็กหญิงมนัสนันท์ แก้ววงศ์ | อ.2 | 1 |
8659 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1178 | เด็กหญิงพิมพ์นารา คำภิระปาวงศ์ | อ.2 | 1 |
8660 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1181 | เด็กหญิงฐิตินันท์ บุบผาตัง | อ.2 | 1 |
8661 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1180 | เด็กหญิงณัฏฐพร ธนสิทธิ์สุนทร | อ.2 | 1 |
8662 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1165 | เด็กชายเชษฐราช สายปัญญาใย | อ.3 | 1 |
8663 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1168 | เด็กชายอติเทพ สิทธิเป็ง | อ.3 | 1 |
8664 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1167 | เด็กชายกฤตพจน์ ติ๊บปะละ | อ.3 | 1 |
8665 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1169 | เด็กชายณัฐภูมิ แก้วกองเครือ | อ.3 | 1 |
8666 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1166 | เด็กชายอดิเทพ ปัญญานาค | อ.3 | 1 |
8667 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1170 | เด็กหญิงอรฤชา ทองดาว | อ.3 | 1 |
8668 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1171 | เด็กหญิงปดิวรัดดา สิงห์รอด | อ.3 | 1 |
8669 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1155 | เด็กชายพชรดนัย ไชยอาสา | ป.1 | 1 |
8670 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1158 | เด็กหญิงฟารีดา ศรีวิชัย | ป.1 | 1 |
8671 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1157 | เด็กหญิงอัฐมาภรณ์ ปิกก่ำ | ป.1 | 1 |
8672 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1160 | เด็กหญิงกมลณิชา โคตนุกูล | ป.1 | 1 |
8673 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1159 | เด็กหญิงศิรินภา โสมา | ป.1 | 1 |
8674 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1156 | เด็กหญิงณัฐฐา แก้วเถาว์ | ป.1 | 1 |
8675 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1182 | เด็กชายปฏิภัทร ปัญญาดิบวงศ์ | ป.2 | 1 |
8676 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1148 | เด็กชายจิตรเทพ สีทอง | ป.2 | 1 |
8677 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1150 | เด็กหญิงณัฐณิชา วงษ์สามารถ | ป.2 | 1 |
8678 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1153 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัทร ตาต๊ะกา | ป.2 | 1 |
8679 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1149 | เด็กหญิงเสาวภา อินตาวงศ์ | ป.2 | 1 |
8680 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1154 | เด็กหญิงพิมพ์ผกา ตาคำไชย | ป.2 | 1 |
8681 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1152 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ ฤทธิ์น้อย | ป.2 | 1 |
8682 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1151 | เด็กหญิงนฤชา เกษรพรม | ป.2 | 1 |
8683 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1183 | เด็กชายภูบดินทร์ ตาคำชัย | ป.3 | 1 |
8684 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1137 | เด็กชายภัทรธนกร เวียนระวัง | ป.3 | 1 |
8685 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1136 | เด็กชายชนกร เทพปัญญากรณ์ | ป.3 | 1 |
8686 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1185 | เด็กชายยุทธการณ์ คำมูล | ป.3 | 1 |
8687 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1138 | เด็กชายปวรรุจ คำภิระยศ | ป.3 | 1 |
8688 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1139 | เด็กหญิงสิรัญญาภัทร สิทธิเป็ง | ป.3 | 1 |
8689 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1142 | เด็กหญิงชนกกานต์ แก้วกองเครือ | ป.3 | 1 |
8690 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1141 | เด็กหญิงวรัญญา จันตา | ป.3 | 1 |
8691 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1140 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา บุญนอก | ป.3 | 1 |
8692 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1143 | เด็กหญิงณัฐธิดา จันตาวงศ์ | ป.3 | 1 |
8693 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1130 | เด็กชายธนา แก้วเถาว์ | ป.4 | 1 |
8694 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1129 | เด็กชายกิตติศักดิ์ แก้ววงศ์ | ป.4 | 1 |
8695 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1128 | เด็กชายดนุพล แก้วนันชัย | ป.4 | 1 |
8696 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1131 | เด็กหญิงขวัญชนก ทะวงศ์ | ป.4 | 1 |
8697 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1135 | เด็กหญิงกฤตยากร จวบบุญ | ป.4 | 1 |
8698 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1132 | เด็กหญิงวิชุดา ฮ่อธิวงศ | ป.4 | 1 |
8699 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1163 | เด็กชายพงศธร พันธ์ทอง | ป.5 | 1 |
8700 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1118 | เด็กชายศุภณัฐ ใจฟู | ป.5 | 1 |
8701 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1120 | เด็กชายธนธรณ์ ปรือปรัง | ป.5 | 1 |
8702 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1134 | เด็กชายศรันย์พัชร เป็งคำวัน | ป.5 | 1 |
8703 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1121 | เด็กชายกันตภัทร ปิ่นยะ | ป.5 | 1 |
8704 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1119 | เด็กชายอัฐกร แสนกา | ป.5 | 1 |
8705 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1117 | เด็กชายธีระ จิตสัตย์ | ป.5 | 1 |
8706 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1125 | เด็กหญิงศิรภัสสร ทิพวรรณ | ป.5 | 1 |
8707 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1123 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา แก้วกองเครือ | ป.5 | 1 |
8708 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1145 | เด็กหญิงคุณัญญา ใจมา | ป.5 | 1 |
8709 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1122 | เด็กหญิงกิตติยา โสมา | ป.5 | 1 |
8710 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1124 | เด็กหญิงนารีรัตน์ คำจันทร์ | ป.5 | 1 |
8711 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1164 | เด็กชายธีรวัฒน์ บาทชารี | ป.6 | 1 |
8712 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1110 | เด็กชายเมธิสิทธิ์ พิมพาลัย | ป.6 | 1 |
8713 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1109 | เด็กชายพิตตินันท์ จินะสทุ่ง | ป.6 | 1 |
8714 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1112 | เด็กชายอธิศักดิ์ เนื่องหล้า | ป.6 | 1 |
8715 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1115 | เด็กหญิงปุณญิศา คำชื่น | ป.6 | 1 |
8716 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1114 | เด็กหญิงพัชราภา วงษ์คำ | ป.6 | 1 |
8717 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1102 | เด็กชายกิตจกร ทุ่มนาหาด | ม.1 | 1 |
8718 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1080 | เด็กชายเฉลิมชนม์ เขื่อนแก้ว | ม.1 | 1 |
8719 | ห้วยขี้นกวิทยา | 1079 | เด็กชายเฉลิมชัย เขื่อนแก้ว | ม.1 | 1 |
8720 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4051 | เด็กชายธราธิป เสนาชิว | อ.2 | 1 |
8721 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4052 | เด็กชายภัคพล กาวิลตา | อ.2 | 1 |
8722 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4053 | เด็กชายอคิราห์ สุยะเรือน | อ.2 | 1 |
8723 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4054 | เด็กชายเอื้ออังกูร การะบุญ | อ.2 | 1 |
8724 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4050 | เด็กชายไตรภพ ชุมภู | อ.2 | 1 |
8725 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4049 | เด็กชายกิตติพิชญ์ อินจับ | อ.2 | 1 |
8726 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4048 | เด็กชายกิตติธร ชูวิทย์ | อ.2 | 1 |
8727 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4056 | เด็กหญิงจิรัญญา กาวิล | อ.2 | 1 |
8728 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4057 | เด็กหญิงปพิชญา ภาสุรวัฒน์ | อ.2 | 1 |
8729 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4055 | เด็กหญิงกรชนก สวารักษ์ | อ.2 | 1 |
8730 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4032 | เด็กชายณฐภัทร ตาหมื่น | อ.3 | 1 |
8731 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4034 | เด็กชายปุณณวิช พุทธิมา | อ.3 | 1 |
8732 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4030 | เด็กชายกฤษณุ ปัญญาแปง | อ.3 | 1 |
8733 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4036 | เด็กชายวงศ์ตะวัน สุรกาญจนวัฒน์ | อ.3 | 1 |
8734 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4031 | เด็กชายชยพล อินลี | อ.3 | 1 |
8735 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4035 | เด็กชายปัญญวิชญ์ พุทธิมา | อ.3 | 1 |
8736 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4046 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ไล้ทองคำ | อ.3 | 1 |
8737 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4037 | เด็กหญิงนันทัชพร โภคพันธ์ุ | อ.3 | 1 |
8738 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4062 | เด็กหญิงอธิชา ตุ้ยเครือ | อ.3 | 1 |
8739 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4038 | เด็กหญิงประกายแก้ว สิงห์ใจมา | อ.3 | 1 |
8740 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4012 | เด็กชายอดิภัสร์ อุดทาคำ | ป.1 | 1 |
8741 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4013 | เด็กชายจิรายุ กาวิล | ป.1 | 1 |
8742 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4019 | เด็กชายวงศกร เครือคำวัง | ป.1 | 1 |
8743 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4017 | เด็กชายชินภัทร มาหล้า | ป.1 | 1 |
8744 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4018 | เด็กชายชัยมงคล นาดอน | ป.1 | 1 |
8745 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4015 | เด็กชายดำรงธรรม โพธิ์ธิราช | ป.1 | 1 |
8746 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4014 | เด็กชายชัชพงษ์ ชุมภูบาง | ป.1 | 1 |
8747 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4016 | เด็กชายอมร คันธะชุมภู | ป.1 | 1 |
8748 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4061 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา แก้วจันทร์เพชร | ป.1 | 1 |
8749 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4021 | เด็กหญิงณัฐธิดา เกตุนิล | ป.1 | 1 |
8750 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4020 | เด็กหญิงกัญญ์ณัฐชา สุวรรณจักร | ป.1 | 1 |
8751 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4023 | เด็กหญิงกนกรัตน์ สายทอง | ป.1 | 1 |
8752 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4024 | เด็กหญิงพัชธิดา ปันโยธา | ป.1 | 1 |
8753 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4022 | เด็กหญิงกัลลยา สินธร | ป.1 | 1 |
8754 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4047 | เด็กหญิงปัณณพร แตงกลิ่น | ป.1 | 1 |
8755 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3992 | เด็กชายณัฐณกร คำน้อย | ป.2 | 1 |
8756 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3998 | เด็กชายโพธิวัฒน์ เลาหพงศ์สมบูรณ์ | ป.2 | 1 |
8757 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4004 | เด็กชายนฤพล ตันติโต | ป.2 | 1 |
8758 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3991 | เด็กชายจีราณุวัฒน์ จิตตรง | ป.2 | 1 |
8759 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3994 | เด็กชายธนทัต ตาผง | ป.2 | 1 |
8760 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4045 | เด็กชายอัครกฤษฏิ์ ตรองจิต | ป.2 | 1 |
8761 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3999 | เด็กชายศุกลภัทร กาวิลตา | ป.2 | 1 |
8762 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3995 | เด็กชายธนวัต สกุลรัตน์ | ป.2 | 1 |
8763 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3993 | เด็กชายณัฐวัฒน์ วิรัตน์เกษม | ป.2 | 1 |
8764 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3996 | เด็กชายธีวาริทธ์ จำปาเครือ | ป.2 | 1 |
8765 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4002 | เด็กหญิงแพรววนิต ผลภักดี | ป.2 | 1 |
8766 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4043 | เด็กหญิงวิลาสินี สิทธิกัน | ป.2 | 1 |
8767 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4003 | เด็กหญิงอรไพลิน จิวเดช | ป.2 | 1 |
8768 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4060 | เด็กหญิงวีรยา สาธร | ป.2 | 1 |
8769 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4000 | เด็กหญิงณัฐมน เนื่องหล้า | ป.2 | 1 |
8770 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4001 | เด็กหญิงณิษฑการ แสงผึ้ง | ป.2 | 1 |
8771 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4042 | เด็กหญิงปรริศา มุ่งเหมือย | ป.2 | 1 |
8772 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4044 | เด็กหญิงลลิตา ป้อเครือ | ป.2 | 1 |
8773 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3977 | เด็กชายกิตติกรณ์ นาคำ | ป.3 | 1 |
8774 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3976 | เด็กชายพุทธิพงศ์ ซ้อนกลิ่น | ป.3 | 1 |
8775 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3974 | เด็กชายปิยวัชต์ ยาดิบ | ป.3 | 1 |
8776 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3975 | เด็กชายณฐกร รุ่งสว่าง | ป.3 | 1 |
8777 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3979 | เด็กชายธนภัทร ชุมภูบาง | ป.3 | 1 |
8778 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3978 | เด็กชายภูธเนศ กาวิลตา | ป.3 | 1 |
8779 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3985 | เด็กหญิงอรวรา การะบุญ | ป.3 | 1 |
8780 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3982 | เด็กหญิงธาราภูมินทร์ ปวงดี | ป.3 | 1 |
8781 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3981 | เด็กหญิงศิรภัสสร ชัยต๊ะ | ป.3 | 1 |
8782 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4064 | เด็กหญิงศุภิสรา สิงห์คำ | ป.3 | 1 |
8783 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3983 | เด็กหญิงชาลิสา ด้วงทอง | ป.3 | 1 |
8784 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4063 | เด็กหญิงกุลณัช สมป้อ | ป.3 | 1 |
8785 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3984 | เด็กหญิงณัชชา พงษ์เพชร | ป.3 | 1 |
8786 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3950 | เด็กชายธีรภัทร์ ตากล้า | ป.4 | 1 |
8787 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3949 | เด็กชายคุณากร ชัยทอง | ป.4 | 1 |
8788 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3947 | เด็กชายกฤษณะ ใจดี | ป.4 | 1 |
8789 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3987 | เด็กชายภาวัต ชมชาติ | ป.4 | 1 |
8790 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3952 | เด็กชายนาราภัทร ธิติพัฒนวิทย์ | ป.4 | 1 |
8791 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3951 | เด็กชายพชร มาหล้า | ป.4 | 1 |
8792 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3948 | เด็กชายกรวิชญ์ สุยะทา | ป.4 | 1 |
8793 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4009 | เด็กชายณัฐชัย เด่นฟ้านภาพล | ป.4 | 1 |
8794 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3954 | เด็กชายณัฐพล สิงห์แก้ว | ป.4 | 1 |
8795 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3963 | เด็กหญิงอิสรีย์ สุยะเรือน | ป.4 | 1 |
8796 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3955 | เด็กหญิงญาธิดา ทองยศ | ป.4 | 1 |
8797 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3961 | เด็กหญิงสุรัชญา แสนหูม | ป.4 | 1 |
8798 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3958 | เด็กหญิงพัชรินทร์ โอภาศ | ป.4 | 1 |
8799 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3962 | เด็กหญิงลลิตา วันทองสุข | ป.4 | 1 |
8800 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3960 | เด็กหญิงพลอยชนก อุดทาคำ | ป.4 | 1 |
8801 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3957 | เด็กหญิงเบญจพร ท้าวชัย | ป.4 | 1 |
8802 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3959 | เด็กหญิงธนพร สืบสุติน | ป.4 | 1 |
8803 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3956 | เด็กหญิงกิตติธรา ชูวิทย์ | ป.4 | 1 |
8804 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3971 | เด็กหญิงจิตรานุช เทพจันทร์ | ป.4 | 1 |
8805 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4041 | เด็กชายภูตะวัน สิทธิวงศ์ | ป.5 | 1 |
8806 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3925 | เด็กชายวรัญญู โนปิง | ป.5 | 1 |
8807 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3933 | เด็กชายกษิดิศ นันตา | ป.5 | 1 |
8808 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3928 | เด็กชายบัญนฤทธิ์ กาวิลตา | ป.5 | 1 |
8809 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3929 | เด็กชายนัธทวัฒน์ มาลัย | ป.5 | 1 |
8810 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4040 | เด็กชายศุภวิชญ์ สิงห์ตา | ป.5 | 1 |
8811 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3934 | เด็กชายกันต์กวี คิดมั่ง | ป.5 | 1 |
8812 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3937 | เด็กชายภูมิภูบดินทร์ ปวงดี | ป.5 | 1 |
8813 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3968 | เด็กชายพีรภัทร โคตรสุวรรณ | ป.5 | 1 |
8814 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3923 | เด็กชายเนติภัทร เตชะสร | ป.5 | 1 |
8815 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3926 | เด็กชายณัฐวุฒิ แดงป้อม | ป.5 | 1 |
8816 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4039 | เด็กชายชีวพงศ์ เสนทาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8817 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4028 | เด็กชายปรเมศวร์ มังคชาติ | ป.5 | 1 |
8818 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3973 | เด็กชายภากร ทาชมภู | ป.5 | 1 |
8819 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3935 | เด็กชายธนวรรธน์ ดีหล้า | ป.5 | 1 |
8820 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4010 | เด็กชายคุณวรรธน์ จีนะพันธ์ุ | ป.5 | 1 |
8821 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3931 | เด็กหญิงภคพร สืบสุติน | ป.5 | 1 |
8822 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3930 | เด็กหญิงปวรรัตน์ วงศ์ยา | ป.5 | 1 |
8823 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3932 | เด็กหญิงธนาภรณ์ ไชยสาร | ป.5 | 1 |
8824 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3907 | เด็กชายพงศกร ยะปัญญา | ป.6 | 1 |
8825 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3920 | เด็กชายอธิน สุยะเรือน | ป.6 | 1 |
8826 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3906 | เด็กชายวิติพร โพธิพันธ์ | ป.6 | 1 |
8827 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3945 | เด็กชายณัฐพล เนื่องหล้า | ป.6 | 1 |
8828 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3904 | เด็กชายชวิศ สีเมือง | ป.6 | 1 |
8829 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3946 | เด็กชายธนพล อยู่สุข | ป.6 | 1 |
8830 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3908 | เด็กชายนักรบ คำภิละเตรียมวงศ์ | ป.6 | 1 |
8831 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3903 | เด็กชายธนกฤต ดุเหว่า | ป.6 | 1 |
8832 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3905 | เด็กชายวรวิทย์ น้ำจำ | ป.6 | 1 |
8833 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3913 | เด็กหญิงอนัญชิตา พันธุ์บุญ | ป.6 | 1 |
8834 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 4065 | เด็กหญิงศิลป์สุภา สิงห์คำ | ป.6 | 1 |
8835 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3942 | เด็กหญิงณัฐชยาต์ สิงห์แก้ว | ป.6 | 1 |
8836 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3966 | เด็กหญิงกวินตรา สุรกาญจนวัฒน์ | ป.6 | 1 |
8837 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3914 | เด็กหญิงพัชราวรินทร์ สุปินชมภู | ป.6 | 1 |
8838 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3964 | เด็กหญิงพิยดา แสงพระทิตย์ | ป.6 | 1 |
8839 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3912 | เด็กหญิงวราภรณ์ ช่อนกลิ่น | ป.6 | 1 |
8840 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3965 | เด็กหญิงพนิดา แสงพระทิตย์ | ป.6 | 1 |
8841 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3916 | เด็กหญิงศรวรรณรัตน์ ชัยต๊ะ | ป.6 | 1 |
8842 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3917 | เด็กหญิงญาดา ทิงาเครือ | ป.6 | 1 |
8843 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3911 | เด็กหญิงณิชา ไชยปัญญา | ป.6 | 1 |
8844 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3910 | เด็กหญิงเกตน์นิภา หลงเครือ | ป.6 | 1 |
8845 | อนุบาลแม่พริก (สุนันทสังฆประสิทธิ์) | 3918 | เด็กหญิงธนารีย์ เครือเมฆ | ป.6 | 1 |
8846 | บ้านแม่พริกบน | 2158 | เด็กชายอติเทพ ปัญญานันวงศ์ | ป.6 | 1 |
8847 | บ้านแม่พริกบน | 2157 | เด็กชายเทวินทร์ มาแก้ว | ป.6 | 1 |
8848 | บ้านแม่พริกบน | 2154 | เด็กชายชยพัทธ์ จันแก้วอ่อน | ป.6 | 1 |
8849 | บ้านแม่พริกบน | 2155 | เด็กชายชยพล จันแก้วอ่อน | ป.6 | 1 |
8850 | บ้านแม่พริกบน | 2161 | เด็กหญิงอรจิรา จันแก้วอ่อน | ป.6 | 1 |
8851 | บ้านแม่พริกบน | 2217 | เด็กหญิงกุลภรณ์ ชัยราช | ป.6 | 1 |
8852 | บ้านแม่พริกบน | 2165 | เด็กหญิงตันหยง แก้วปาเฟือย | ป.6 | 1 |
8853 | บ้านแม่พริกบน | 2166 | เด็กหญิงกรรณิกา ตันสิงห์ | ป.6 | 1 |
8854 | บ้านแม่พริกบน | 2284 | เด็กหญิงพิมพ์มาดา คำเป | อ.2 | 1 |
8855 | บ้านแม่พริกบน | 2281 | เด็กหญิงชาลินี ปัญญาดิบวงศ์ | อ.2 | 1 |
8856 | บ้านแม่พริกบน | 2285 | เด็กหญิงรุ่งวดี ธิแปงวงศ์ | อ.2 | 1 |
8857 | บ้านแม่พริกบน | 2286 | เด็กหญิงวรินญา คำยอด | อ.2 | 1 |
8858 | บ้านแม่พริกบน | 2287 | เด็กหญิงโชติกา คำเป | อ.2 | 1 |
8859 | บ้านแม่พริกบน | 2283 | เด็กหญิงพรณภา สิงห์ตา | อ.2 | 1 |
8860 | บ้านแม่พริกบน | 2282 | เด็กหญิงสุพิชญา มาหล้า | อ.2 | 1 |
8861 | บ้านแม่พริกบน | 2260 | เด็กชายพชรพล ชัยราช | อ.3 | 1 |
8862 | บ้านแม่พริกบน | 2262 | เด็กชายปภาวินท์ จันแก้วอ่อน | อ.3 | 1 |
8863 | บ้านแม่พริกบน | 2265 | เด็กชายพีรพัฒน์ ปัญญาดิษวงศ์ | อ.3 | 1 |
8864 | บ้านแม่พริกบน | 2261 | เด็กชายชนโชค คำกุ้ง | อ.3 | 1 |
8865 | บ้านแม่พริกบน | 2266 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ พรมปาวงศ์ | อ.3 | 1 |
8866 | บ้านแม่พริกบน | 2263 | เด็กชายสหรัฐ ตันห์สิง | อ.3 | 1 |
8867 | บ้านแม่พริกบน | 2264 | เด็กชายสุรเชษฐ์ ใจวงศ์ | อ.3 | 1 |
8868 | บ้านแม่พริกบน | 2280 | เด็กชายพงศกร มาคำสาย | อ.3 | 1 |
8869 | บ้านแม่พริกบน | 2269 | เด็กหญิงพิชญา ปาติ๊บ | อ.3 | 1 |
8870 | บ้านแม่พริกบน | 2274 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ กาเผือกงาม | อ.3 | 1 |
8871 | บ้านแม่พริกบน | 2270 | เด็กหญิงพัชราพร ตาคำชัย | อ.3 | 1 |
8872 | บ้านแม่พริกบน | 2278 | เด็กหญิงณัฐสินี สุริเมือง | อ.3 | 1 |
8873 | บ้านแม่พริกบน | 2275 | เด็กหญิงวริศรา สุยะทา | อ.3 | 1 |
8874 | บ้านแม่พริกบน | 2267 | เด็กหญิงนันธิดา กลิ่นเดช | อ.3 | 1 |
8875 | บ้านแม่พริกบน | 2268 | เด็กหญิงนิศารัตน์ สิงห์แก้ว | อ.3 | 1 |
8876 | บ้านแม่พริกบน | 2276 | เด็กหญิงพรชนก เกตุชาวนา | อ.3 | 1 |
8877 | บ้านแม่พริกบน | 2272 | เด็กหญิงอนุธิดา แสงผึ้ง | อ.3 | 1 |
8878 | บ้านแม่พริกบน | 2277 | เด็กหญิงภัทรินทร์ ตาผง | อ.3 | 1 |
8879 | บ้านแม่พริกบน | 2273 | เด็กหญิงสุปรีชญา ยาสกุล | อ.3 | 1 |
8880 | บ้านแม่พริกบน | 2271 | เด็กหญิงกันติชา พิมพ์สุวรรณ์ | อ.3 | 1 |
8881 | บ้านแม่พริกบน | 2258 | เด็กชายธารา อุดถา | ป.1 | 1 |
8882 | บ้านแม่พริกบน | 2233 | เด็กชายอรรคพันธ์ ขันนา | ป.1 | 1 |
8883 | บ้านแม่พริกบน | 2232 | เด็กชายชฎายุ ชื่นสุวรรณ | ป.1 | 1 |
8884 | บ้านแม่พริกบน | 2259 | เด็กชายวรินทร เขียวทา | ป.1 | 1 |
8885 | บ้านแม่พริกบน | 2289 | เด็กชายณัฐพัชร์ มาหล้า | ป.1 | 1 |
8886 | บ้านแม่พริกบน | 2239 | เด็กหญิงนิชธาวัลย์ แซ่แต้ | ป.1 | 1 |
8887 | บ้านแม่พริกบน | 2235 | เด็กหญิงอรัญญา จิตต์ธรรม | ป.1 | 1 |
8888 | บ้านแม่พริกบน | 2238 | เด็กหญิงโชติกา มานพ | ป.1 | 1 |
8889 | บ้านแม่พริกบน | 2234 | เด็กหญิงชนิภา มั่นแก้ว | ป.1 | 1 |
8890 | บ้านแม่พริกบน | 2237 | เด็กหญิงปริชญา คำภิระเตรียมวงศ์ | ป.1 | 1 |
8891 | บ้านแม่พริกบน | 2288 | เด็กหญิงปุญญาภัทร คนภู | ป.1 | 1 |
8892 | บ้านแม่พริกบน | 2236 | เด็กหญิงณัฐณิชา ปัญญาดิบวงศ์ | ป.1 | 1 |
8893 | บ้านแม่พริกบน | 2243 | เด็กหญิงจันทกานต์ แสงผึ้ง | ป.1 | 1 |
8894 | บ้านแม่พริกบน | 2246 | เด็กชายพีรพัฒน์ มาหล้า | ป.2 | 1 |
8895 | บ้านแม่พริกบน | 2219 | เด็กชายคุชานนท์ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8896 | บ้านแม่พริกบน | 2249 | เด็กชายรชฏ ธิวงศ์ษา | ป.2 | 1 |
8897 | บ้านแม่พริกบน | 2221 | เด็กชายรัชชานนท์ สายนวล | ป.2 | 1 |
8898 | บ้านแม่พริกบน | 2250 | เด็กชายธนาธิป แก้วแดง | ป.2 | 1 |
8899 | บ้านแม่พริกบน | 2248 | เด็กชายภคภภัทร สิงห์แก้ว | ป.2 | 1 |
8900 | บ้านแม่พริกบน | 2222 | เด็กชายอติชาติ แสนฟ้าสะท้าน | ป.2 | 1 |
8901 | บ้านแม่พริกบน | 2220 | เด็กชายพิชาคุณ สิงห์ตา | ป.2 | 1 |
8902 | บ้านแม่พริกบน | 2247 | เด็กชายนันทศักดิ์ ชื่นสุวรรณ | ป.2 | 1 |
8903 | บ้านแม่พริกบน | 2245 | เด็กชายวรานนท์ เชียงตัน | ป.2 | 1 |
8904 | บ้านแม่พริกบน | 2254 | เด็กหญิงสุพัตราภรณ์ ใจวงศ์ | ป.2 | 1 |
8905 | บ้านแม่พริกบน | 2253 | เด็กหญิงพลอยไพลิน พงษ์กล้า | ป.2 | 1 |
8906 | บ้านแม่พริกบน | 2252 | เด็กหญิงณัฐกานต์ สุริเมือง | ป.2 | 1 |
8907 | บ้านแม่พริกบน | 2291 | เด็กหญิงเกวลิน ปูยอดเครือ | ป.2 | 1 |
8908 | บ้านแม่พริกบน | 2224 | เด็กหญิงกัลยาณี ปัญญดิบวงศ์ | ป.2 | 1 |
8909 | บ้านแม่พริกบน | 2226 | เด็กหญิงอธิติยา เย็นประเสริฐ | ป.2 | 1 |
8910 | บ้านแม่พริกบน | 2229 | เด็กหญิงกานต์ชนิต มาหล้า | ป.2 | 1 |
8911 | บ้านแม่พริกบน | 2228 | เด็กหญิงปุณยนุช หมื่นแก้ว | ป.2 | 1 |
8912 | บ้านแม่พริกบน | 2227 | เด็กหญิงปวีณสมร มาหล้า | ป.2 | 1 |
8913 | บ้านแม่พริกบน | 2225 | เด็กหญิงรสิตา ตาตะกา | ป.2 | 1 |
8914 | บ้านแม่พริกบน | 2230 | เด็กหญิงนิชาภา ขันโคกกรวด | ป.2 | 1 |
8915 | บ้านแม่พริกบน | 2223 | เด็กหญิงพรรณนารา กรใหม่ | ป.2 | 1 |
8916 | บ้านแม่พริกบน | 2290 | เด็กหญิงนาขวัญ เครือเทพ | ป.2 | 1 |
8917 | บ้านแม่พริกบน | 2207 | เด็กชายณัชชานนท์ ปัญญาดิบวงศ์ | ป.3 | 1 |
8918 | บ้านแม่พริกบน | 2206 | เด็กชายภูกวิน อิ่มแสน | ป.3 | 1 |
8919 | บ้านแม่พริกบน | 2257 | เด็กชายชานนท์ ตาผง | ป.3 | 1 |
8920 | บ้านแม่พริกบน | 2208 | เด็กชายจิรกาล พรมรอง | ป.3 | 1 |
8921 | บ้านแม่พริกบน | 2210 | เด็กชายจตุรภัทร คำหล้า | ป.3 | 1 |
8922 | บ้านแม่พริกบน | 2209 | เด็กชายจิรายุ พรมรอง | ป.3 | 1 |
8923 | บ้านแม่พริกบน | 2240 | เด็กชายเปรมณัช คำภิระเตรียมวงศ์ | ป.3 | 1 |
8924 | บ้านแม่พริกบน | 2205 | เด็กชายเมฆา เมืองมูลชัย | ป.3 | 1 |
8925 | บ้านแม่พริกบน | 2204 | เด็กชายรพีพัทร สิทธิกัน | ป.3 | 1 |
8926 | บ้านแม่พริกบน | 2216 | เด็กหญิงธนภรณ์ ปัญญาดิบวงศ์ | ป.3 | 1 |
8927 | บ้านแม่พริกบน | 2214 | เด็กหญิงแพรไพลิน แก้วแดง | ป.3 | 1 |
8928 | บ้านแม่พริกบน | 2292 | เด็กหญิงกันติชา ปัญญานันวงศ์ | ป.3 | 1 |
8929 | บ้านแม่พริกบน | 2212 | เด็กหญิงอันดา หล้าปวงคำ | ป.3 | 1 |
8930 | บ้านแม่พริกบน | 2244 | เด็กหญิงสุพิชญา รูปมาศ | ป.3 | 1 |
8931 | บ้านแม่พริกบน | 2213 | เด็กหญิงธิดากร แก้วปินะ | ป.3 | 1 |
8932 | บ้านแม่พริกบน | 2192 | เด็กชายคุณานนต์ เกตุชาวนา | ป.4 | 1 |
8933 | บ้านแม่พริกบน | 2255 | เด็กชายสุภวัทน์ พรหมเสนา | ป.4 | 1 |
8934 | บ้านแม่พริกบน | 2199 | เด็กชายจิรายุ ชื่นสุวรรณ์ | ป.4 | 1 |
8935 | บ้านแม่พริกบน | 2194 | เด็กชายภูผา เสียงใส | ป.4 | 1 |
8936 | บ้านแม่พริกบน | 2231 | เด็กชายสุรวิทย์ ยาสกุล | ป.4 | 1 |
8937 | บ้านแม่พริกบน | 2196 | เด็กชายเอกอนันต์ วัยวิจิตร | ป.4 | 1 |
8938 | บ้านแม่พริกบน | 2193 | เด็กชายณัฐวุฒิ เขียวทา | ป.4 | 1 |
8939 | บ้านแม่พริกบน | 2198 | เด็กชายภานุวัฒน์ ปูยอดเครือ | ป.4 | 1 |
8940 | บ้านแม่พริกบน | 2197 | เด็กชายวุฒิกร กลิ่นเดช | ป.4 | 1 |
8941 | บ้านแม่พริกบน | 2195 | เด็กชายธนาภัทร ปูยอดเครือ | ป.4 | 1 |
8942 | บ้านแม่พริกบน | 2201 | เด็กหญิงพรรณภัทร คำชุ่ม | ป.4 | 1 |
8943 | บ้านแม่พริกบน | 2256 | เด็กหญิงไรวินท์ ศรีกรินทร์ | ป.4 | 1 |
8944 | บ้านแม่พริกบน | 2202 | เด็กหญิงภัทรปภา ตาผง | ป.4 | 1 |
8945 | บ้านแม่พริกบน | 2203 | เด็กหญิงมนัสชนก ชื่นสุวรรณ | ป.4 | 1 |
8946 | บ้านแม่พริกบน | 2200 | เด็กหญิงพัชราภา ตาคำชัย | ป.4 | 1 |
8947 | บ้านแม่พริกบน | 2241 | เด็กหญิงรุ่งณภา แซ่แต้ | ป.4 | 1 |
8948 | บ้านแม่พริกบน | 2170 | เด็กชายปวริศ ปูนเข็ม | ป.5 | 1 |
8949 | บ้านแม่พริกบน | 2179 | เด็กชายอภิชาติ วัยวิจิตร | ป.5 | 1 |
8950 | บ้านแม่พริกบน | 2174 | เด็กชายกิตติพงษ์ ลาดเลา | ป.5 | 1 |
8951 | บ้านแม่พริกบน | 2176 | เด็กชายวุฒิพงศ์ ติ๊บสม | ป.5 | 1 |
8952 | บ้านแม่พริกบน | 2171 | เด็กชายธนกร ลือสันติธีรกุล | ป.5 | 1 |
8953 | บ้านแม่พริกบน | 2173 | เด็กชายนาวา อุดถา | ป.5 | 1 |
8954 | บ้านแม่พริกบน | 2181 | เด็กชายจิรวศิน ปัญญาดิบวงศ์ | ป.5 | 1 |
8955 | บ้านแม่พริกบน | 2177 | เด็กชายธัชพล มาหล้า | ป.5 | 1 |
8956 | บ้านแม่พริกบน | 2169 | เด็กชายชนะภัย หนูฟุ่น | ป.5 | 1 |
8957 | บ้านแม่พริกบน | 2186 | เด็กหญิงแพรวา แก้วแดง | ป.5 | 1 |
8958 | บ้านแม่พริกบน | 2185 | เด็กหญิงศุภรัตน์ พรมปาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8959 | บ้านแม่พริกบน | 2191 | เด็กหญิงพิชาพร เป็งคำวัน | ป.5 | 1 |
8960 | บ้านแม่พริกบน | 2189 | เด็กหญิงกมลชนก เสนทาวงศ์ | ป.5 | 1 |
8961 | บ้านแม่พริกบน | 2190 | เด็กหญิงรุ่งฟ้า แก้วแดง | ป.5 | 1 |
8962 | บ้านแม่พริกบน | 2184 | เด็กหญิงพิชย์สินี คำภิระแปง | ป.5 | 1 |
8963 | บ้านแม่พริกบน | 2188 | เด็กหญิงธัญจิรา คำเป | ป.5 | 1 |
8964 | บ้านแม่พริกบน | 2159 | เด็กชายมหัศจรรย์ ตาผง | ป.6 | 1 |
8965 | บ้านแม่พริกบน | 2160 | เด็กชายธันวา ตันสิงห์ | ป.6 | 1 |
8966 | บ้านแม่พริกบน | 2242 | เด็กชายกรวิชญ์ คงปาน | ป.6 | 1 |
8967 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1484 | เด็กชายนพดล จันทร์ด่วน | อ.2 | 1 |
8968 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1485 | เด็กชายพชร มาเป็ง | อ.2 | 1 |
8969 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1486 | เด็กหญิงสุธิดา กันสุริยะบุตร | อ.2 | 1 |
8970 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1477 | เด็กชายจีรพันธ์ อินตาวงศ์ | อ.3 | 1 |
8971 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1479 | เด็กชายปิยะพงศ์ ชาภักดี | อ.3 | 1 |
8972 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1478 | เด็กชายธนทรัพย์ กิ่งไผ่งาม | อ.3 | 1 |
8973 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1480 | เด็กชายราชินทร์ เสนาซิว | อ.3 | 1 |
8974 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1481 | เด็กชายอโนชา เสาเวียง | อ.3 | 1 |
8975 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1483 | เด็กหญิงสโรชา จันบาง | อ.3 | 1 |
8976 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1487 | เด็กหญิงชัญญานุช มาเป็ง | อ.3 | 1 |
8977 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1482 | เด็กหญิงกัญญากร ใจเป็ง | อ.3 | 1 |
8978 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1465 | เด็กชายอัครเดช ตวันแก้ว | ป.1 | 1 |
8979 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1462 | เด็กชายนทีธาร สิทธิเป็ง | ป.1 | 1 |
8980 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1466 | เด็กชายอนาวินท์ แก้วมะระวัง | ป.1 | 1 |
8981 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1461 | เด็กชายณัฐพัฒน์ วิชาเกวียน | ป.1 | 1 |
8982 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1463 | เด็กชายภควันต์ ตงคำ | ป.1 | 1 |
8983 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1460 | เด็กชายชัยวุฒิ อิ่มสมบัติ | ป.1 | 1 |
8984 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1464 | เด็กชายศุภณัฐ โพธิ์สาวัง | ป.1 | 1 |
8985 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1476 | เด็กชายศุภากร โตเฟือง | ป.1 | 1 |
8986 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1471 | เด็กหญิงศิรยา กองใจ | ป.1 | 1 |
8987 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1469 | เด็กหญิงเกวลิน ทาวงศ์ยศ | ป.1 | 1 |
8988 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1468 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ทาวงศ์ยศ | ป.1 | 1 |
8989 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1488 | เด็กหญิงพัชรกัญญ์ พรมรินทร์ | ป.1 | 1 |
8990 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1472 | เด็กหญิงอรสา ใจเป็ง | ป.1 | 1 |
8991 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1467 | เด็กหญิงกมลทิพย์ คำสาย | ป.1 | 1 |
8992 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1470 | เด็กหญิงพรรณภัทร ไหมตัน | ป.1 | 1 |
8993 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1453 | เด็กชายพิชชานันท์ กองใจ | ป.2 | 1 |
8994 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1452 | เด็กชายณัฐวุฒิ กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8995 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1455 | เด็กชายสุภัทรชัย โคนาบาล | ป.2 | 1 |
8996 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1456 | เด็กหญิงกัลยากร เตชะวงศ์ | ป.2 | 1 |
8997 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1457 | เด็กหญิงปาณิศา โพธา | ป.2 | 1 |
8998 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1446 | เด็กชายปรัชญา สุยะเป๊ก | ป.3 | 1 |
8999 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1444 | เด็กชายณัฐนันท์ จันทิมา | ป.3 | 1 |
9000 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1445 | เด็กชายนัฐพงษ์ จันทราช | ป.3 | 1 |
9001 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1448 | เด็กหญิงนันท์นภัส อินทร์สุวรรณ | ป.3 | 1 |
9002 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1440 | เด็กชายอธิษฐาน สมเจตนา | ป.4 | 1 |
9003 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1438 | เด็กชายธนกร ชินบุตร | ป.4 | 1 |
9004 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1436 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ปัญญาเป็ง | ป.4 | 1 |
9005 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1427 | เด็กชายวรชน ลอยสง | ป.5 | 1 |
9006 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1426 | เด็กชายพิระยะกิจ มาศจรัส | ป.5 | 1 |
9007 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1422 | เด็กชายชัยวัฒน์ อิ่มสมบัติ | ป.5 | 1 |
9008 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1435 | เด็กชายรติพงษ์ ทบด้าน | ป.5 | 1 |
9009 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1425 | เด็กชายธนภัทร สิทธิวงศ์ | ป.5 | 1 |
9010 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1423 | เด็กชายณัฐนนท์ ทาวงศ์ยศ | ป.5 | 1 |
9011 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1231 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ สิงสถิต | ป.5 | 1 |
9012 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1428 | เด็กหญิงกัญญาพัชญ์ กาปวน | ป.5 | 1 |
9013 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1232 | เด็กหญิงณัชณิชา ชินบุตร | ป.5 | 1 |
9014 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1233 | เด็กหญิงศุภิสรา แก้วแสนตอ | ป.5 | 1 |
9015 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1429 | เด็กหญิงชนพร จันทราช | ป.5 | 1 |
9016 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1439 | เด็กหญิงวีรปริยา มาตรหลุบเลา | ป.5 | 1 |
9017 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1413 | เด็กชายพฤฒินันท์ กองใจ | ป.6 | 1 |
9018 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1449 | เด็กหญิงวันวิสา จันสอน | ป.6 | 1 |
9019 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1417 | เด็กหญิงนันท์นภัส ไหมตัน | ป.6 | 1 |
9020 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1419 | เด็กหญิงกัญธิดา เมืองมูลชัย | ป.6 | 1 |
9021 | บ้านแม่เชียงรายลุ่ม | 1418 | เด็กหญิงจิราภา ยาทอง | ป.6 | 1 |
9022 | บ้านนาบง | 820 | เด็กชายณัฐพัชร์ เบี้ยวรอด | อ.2 | 1 |
9023 | บ้านนาบง | 821 | เด็กชายนนท์ปวิธ ลังกาเปี้ย | อ.2 | 1 |
9024 | บ้านนาบง | 822 | เด็กชายศิรสิทธิ์ ศิริชุ่ม | อ.2 | 1 |
9025 | บ้านนาบง | 819 | เด็กชายชนสิษฎ์ ง่าวแว่น | อ.2 | 1 |
9026 | บ้านนาบง | 823 | เด็กหญิงฐิติมา ขำจันทร์ | อ.2 | 1 |
9027 | บ้านนาบง | 814 | เด็กชายเอกสิทธิ์ พินา | อ.3 | 1 |
9028 | บ้านนาบง | 818 | เด็กหญิงอริสรา วังบุญมี | อ.3 | 1 |
9029 | บ้านนาบง | 817 | เด็กหญิงมานิดา ปาละหล้า | อ.3 | 1 |
9030 | บ้านนาบง | 815 | เด็กหญิงกานต์มณี ลังกาเปี้ย | อ.3 | 1 |
9031 | บ้านนาบง | 816 | เด็กหญิงเพชรไพลิน ศิริชุ่ม | อ.3 | 1 |
9032 | บ้านนาบง | 807 | เด็กชายปวรพชร ชุ่มสา | ป.1 | 1 |
9033 | บ้านนาบง | 806 | เด็กชายชาคริต สุยะหล้า | ป.1 | 1 |
9034 | บ้านนาบง | 809 | เด็กหญิงปิยรัตน์ คำปาละ | ป.1 | 1 |
9035 | บ้านนาบง | 811 | เด็กหญิงณรินทร์ธิดา ชุมภูถี | ป.1 | 1 |
9036 | บ้านนาบง | 810 | เด็กหญิงณัฐธิดา อินทะรังษี | ป.1 | 1 |
9037 | บ้านนาบง | 805 | เด็กชายอนุทธัต อ้วนล่ำ | ป.2 | 1 |
9038 | บ้านนาบง | 798 | เด็กชายสุทธิพร ตันเป็ง | ป.2 | 1 |
9039 | บ้านนาบง | 794 | เด็กชายจตุพล วงศ์กาปิน | ป.2 | 1 |
9040 | บ้านนาบง | 795 | เด็กชายชญานนท์ เมาโหมด | ป.2 | 1 |
9041 | บ้านนาบง | 797 | เด็กชายสิริกร แฮตุ้ย | ป.2 | 1 |
9042 | บ้านนาบง | 796 | เด็กชายนาวิน สะโง๊ะ | ป.2 | 1 |
9043 | บ้านนาบง | 813 | เด็กชายวรชัย เบี้ยวรอด | ป.2 | 1 |
9044 | บ้านนาบง | 799 | เด็กหญิงกวินธิดา ใจชื่น | ป.2 | 1 |
9045 | บ้านนาบง | 800 | เด็กหญิงธัญนิดา พรหมปัญญา | ป.2 | 1 |
9046 | บ้านนาบง | 789 | เด็กชายณัฐเศรษฐ ทะนันไชย | ป.3 | 1 |
9047 | บ้านนาบง | 788 | เด็กชายโกวิทย์ ถาปินตา | ป.3 | 1 |
9048 | บ้านนาบง | 791 | เด็กหญิงแคทลียา ศิริชุ่ม | ป.3 | 1 |
9049 | บ้านนาบง | 774 | เด็กชายธนากร ชาวใต้ | ป.4 | 1 |
9050 | บ้านนาบง | 780 | เด็กชายเทพทัต อินผึ้ง | ป.4 | 1 |
9051 | บ้านนาบง | 776 | เด็กชายเป็นหนึ่ง วงศ์ใต้ | ป.4 | 1 |
9052 | บ้านนาบง | 772 | เด็กชายกฤตติกุล วงศ์ชุมภู | ป.4 | 1 |
9053 | บ้านนาบง | 781 | เด็กชายรัชชานนท์ เทพพะ | ป.4 | 1 |
9054 | บ้านนาบง | 777 | เด็กชายภาณุวัฒน์ แก้วธิวงค์ | ป.4 | 1 |
9055 | บ้านนาบง | 775 | เด็กชายธวัชชัย เป็นเครือ | ป.4 | 1 |
9056 | บ้านนาบง | 773 | เด็กชายณัฐวุฒิ หมึกมณี | ป.4 | 1 |
9057 | บ้านนาบง | 778 | เด็กชายรัฐภูมิ วงค์กาปิน | ป.4 | 1 |
9058 | บ้านนาบง | 784 | เด็กหญิงวริศรา คำมูล | ป.4 | 1 |
9059 | บ้านนาบง | 824 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ สุตาปิว | ป.4 | 1 |
9060 | บ้านนาบง | 782 | เด็กหญิงปณิดา คำปาละ | ป.4 | 1 |
9061 | บ้านนาบง | 785 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ประเสริฐ | ป.4 | 1 |
9062 | บ้านนาบง | 783 | เด็กหญิงปณิตา คำปาละ | ป.4 | 1 |
9063 | บ้านนาบง | 786 | เด็กหญิงผ่องนภา ทาขาว | ป.4 | 1 |
9064 | บ้านนาบง | 766 | เด็กชายนวพล ชัยชนะ | ป.5 | 1 |
9065 | บ้านนาบง | 765 | เด็กชายกิตติภพ รัตนเกื้อ | ป.5 | 1 |
9066 | บ้านนาบง | 769 | เด็กหญิงปิยากร วงค์กาปิน | ป.5 | 1 |
9067 | บ้านนาบง | 768 | เด็กหญิงครองรัก วงศ์ใต้ | ป.5 | 1 |
9068 | บ้านนาบง | 787 | เด็กชายณัฐภัทร เกี้ยวสกุลชัย | ป.6 | 1 |
9069 | บ้านนาบง | 804 | เด็กชายพิชิตชัย อ่อนดีสวัสดิ์ | ป.6 | 1 |
9070 | บ้านนากวาง | 1570 | เด็กชายณัฐพงษ์ มือคม | อ.2 | 1 |
9071 | บ้านนากวาง | 1569 | เด็กชายฐิติ โตประเสริฐ | อ.2 | 1 |
9072 | บ้านนากวาง | 1575 | เด็กชายอภิวุฒิ อุ่นเปี้ย | อ.2 | 1 |
9073 | บ้านนากวาง | 1571 | เด็กชายรัฐชานนท์ เรือนพรม | อ.2 | 1 |
9074 | บ้านนากวาง | 1572 | เด็กหญิงกวินธิดา ปันบู้ | อ.2 | 1 |
9075 | บ้านนากวาง | 1573 | เด็กหญิงณัฐธิดา แคแยแก้ว | อ.2 | 1 |
9076 | บ้านนากวาง | 1579 | เด็กชายทิวากร วงค์ปัน | อ.3 | 1 |
9077 | บ้านนากวาง | 1576 | เด็กชายยศภัทร สีมา | อ.3 | 1 |
9078 | บ้านนากวาง | 1577 | เด็กชายพฤษชาติ ป้อวัง | อ.3 | 1 |
9079 | บ้านนากวาง | 1578 | เด็กชายสุริยพงษ์ ไชยชนะ | อ.3 | 1 |
9080 | บ้านนากวาง | 1561 | เด็กชายธนศักดิ์ หล้าแก้ว | อ.3 | 1 |
9081 | บ้านนากวาง | 1564 | เด็กหญิงบงกช พนาลิกุล | อ.3 | 1 |
9082 | บ้านนากวาง | 1566 | เด็กหญิงพุทธพิชา ทองภูบาล | อ.3 | 1 |
9083 | บ้านนากวาง | 1565 | เด็กหญิงพีระดา เสนสัก | อ.3 | 1 |
9084 | บ้านนากวาง | 1563 | เด็กหญิงนันท์นภัส สุคันธมาลา | อ.3 | 1 |
9085 | บ้านนากวาง | 1562 | เด็กหญิงธัญวรัตน์ มารมณ์พันธ์ | อ.3 | 1 |
9086 | บ้านนากวาง | 1551 | เด็กชายพีรพัฒน์ เตจ๊ะน้อย | ป.1 | 1 |
9087 | บ้านนากวาง | 1550 | เด็กชายปานตะวัน แสงปาน | ป.1 | 1 |
9088 | บ้านนากวาง | 1553 | เด็กหญิงพรผกา ทากอง | ป.1 | 1 |
9089 | บ้านนากวาง | 1554 | เด็กหญิงลลิตา โท่นพนัสสัก | ป.1 | 1 |
9090 | บ้านนากวาง | 1552 | เด็กหญิงจิรัชญา ใจอินทร์ | ป.1 | 1 |
9091 | บ้านนากวาง | 1537 | เด็กชายณภัทร จันทร์แก้ว | ป.2 | 1 |
9092 | บ้านนากวาง | 1540 | เด็กชายนพณัฐ์ เกยแก้ว | ป.2 | 1 |
9093 | บ้านนากวาง | 1538 | เด็กชายณัฐพัฒน์ ตันมล | ป.2 | 1 |
9094 | บ้านนากวาง | 1542 | เด็กชายพิชญะ ปุญญกานนท์ | ป.2 | 1 |
9095 | บ้านนากวาง | 1539 | เด็กชายณัฐภัทร บุญเป็ง | ป.2 | 1 |
9096 | บ้านนากวาง | 1555 | เด็กชายศุภกร เทพแดง | ป.2 | 1 |
9097 | บ้านนากวาง | 1545 | เด็กหญิงภัทรนรินทร์ ดวงศักดิ์ | ป.2 | 1 |
9098 | บ้านนากวาง | 1546 | เด็กหญิงภัทรานิษฐ์ มาลัยทอง | ป.2 | 1 |
9099 | บ้านนากวาง | 1544 | เด็กหญิงธัญญลักษณ์ มาลาอุตม์ | ป.2 | 1 |
9100 | บ้านนากวาง | 1580 | เด็กชายจิตรเทพ วงค์ปินจันทร์ | ป.3 | 1 |
9101 | บ้านนากวาง | 1527 | เด็กชายฉัตรบดินทร์ เตยะ | ป.3 | 1 |
9102 | บ้านนากวาง | 1530 | เด็กชายณัฐภูมิ ใจสา | ป.3 | 1 |
9103 | บ้านนากวาง | 1526 | เด็กชายจีรพัฒน์ ของมูล | ป.3 | 1 |
9104 | บ้านนากวาง | 1531 | เด็กชายปวรรุศ วงศ์เครือใจ | ป.3 | 1 |
9105 | บ้านนากวาง | 1529 | เด็กชายชาติชาย เตจะน้อย | ป.3 | 1 |
9106 | บ้านนากวาง | 1535 | เด็กหญิงเกศเกล้า ถนอมจิตร | ป.3 | 1 |
9107 | บ้านนากวาง | 1556 | เด็กหญิงณัฐนันท์ นันทสุวรรณ | ป.3 | 1 |
9108 | บ้านนากวาง | 1581 | เด็กหญิงภัทราภรณ์ เป็งป้อ | ป.3 | 1 |
9109 | บ้านนากวาง | 1583 | เด็กชายปิยะวัฒน์ เตมะ | ป.4 | 1 |
9110 | บ้านนากวาง | 1498 | เด็กชายณฐภัทร ลาเทียม | ป.4 | 1 |
9111 | บ้านนากวาง | 1557 | เด็กชายธนากร สายเครือคำ | ป.4 | 1 |
9112 | บ้านนากวาง | 1582 | เด็กชายนราวิชญ์ บุตรีวงษ์ | ป.4 | 1 |
9113 | บ้านนากวาง | 1499 | เด็กหญิงญาสุมิน คล้ายสุบรรณ | ป.4 | 1 |
9114 | บ้านนากวาง | 1501 | เด็กหญิงศรัณพร วงศ์ใต้ | ป.4 | 1 |
9115 | บ้านนากวาง | 1500 | เด็กหญิงณัฐวดี อ๊อดผูก | ป.4 | 1 |
9116 | บ้านนากวาง | 1584 | เด็กชายฉัตรมงคล เตมะ | ป.5 | 1 |
9117 | บ้านนากวาง | 1492 | เด็กชายวราวุธ แก้วปัญญา | ป.5 | 1 |
9118 | บ้านนากวาง | 1508 | เด็กชายสุริวัฒน์ หอมเย็น | ป.5 | 1 |
9119 | บ้านนากวาง | 1549 | เด็กชายเกียรติกรณ์ แก้วปัญญา | ป.5 | 1 |
9120 | บ้านนากวาง | 1585 | เด็กชายธนาวัฒน์ เสมอวงค์ติ๊บ | ป.5 | 1 |
9121 | บ้านนากวาง | 1504 | เด็กชายธีรดนย์ หาญกล้า | ป.5 | 1 |
9122 | บ้านนากวาง | 1525 | เด็กชายอรรถพล คำลาพิษ | ป.5 | 1 |
9123 | บ้านนากวาง | 1507 | เด็กชายธัชพล สลีบุญ | ป.5 | 1 |
9124 | บ้านนากวาง | 1586 | เด็กชายวีรดิษฐ พี่นา | ป.5 | 1 |
9125 | บ้านนากวาง | 1506 | เด็กชายธนกฤต สามะวงค์ | ป.5 | 1 |
9126 | บ้านนากวาง | 1494 | เด็กชายอนุชาติ จันทร์เต็ม | ป.5 | 1 |
9127 | บ้านนากวาง | 1505 | เด็กชายธีรวุฒิ วงค์สา | ป.5 | 1 |
9128 | บ้านนากวาง | 1588 | เด็กหญิงกชพรรณ เปรมประมูล | ป.5 | 1 |
9129 | บ้านนากวาง | 1495 | เด็กหญิงรุ่งวิภา คุณศรี | ป.5 | 1 |
9130 | บ้านนากวาง | 1587 | เด็กหญิงมนัสนันท์ วรรณแก้ว | ป.5 | 1 |
9131 | บ้านนากวาง | 1509 | เด็กหญิงกัญญพัชร ลังกาดี | ป.5 | 1 |
9132 | บ้านนากวาง | 1481 | เด็กชายรินณพัฒน์ รินท้าว | ป.6 | 1 |
9133 | บ้านนากวาง | 1589 | เด็กชายทัศกร วงค์ปัน | ป.6 | 1 |
9134 | บ้านนากวาง | 1591 | เด็กชายกรวิชญ์ วงค์ปินจันทร์ | ป.6 | 1 |
9135 | บ้านนากวาง | 1559 | เด็กชายสิทธิกร เทพแดง | ป.6 | 1 |
9136 | บ้านนากวาง | 1590 | เด็กชายอัมรินทร์ กันแก้ว | ป.6 | 1 |
9137 | บ้านนากวาง | 1479 | เด็กชายนราวิชญ์ ปุญญกานนท์ | ป.6 | 1 |
9138 | บ้านนากวาง | 1510 | เด็กชายปุณณภัทร จันทร์แก้ว | ป.6 | 1 |
9139 | บ้านนากวาง | 1480 | เด็กชายรัชชานนท์ จิแปง | ป.6 | 1 |
9140 | บ้านนากวาง | 1567 | เด็กหญิงแสงจันทร์ แซ่หาง | ป.6 | 1 |
9141 | บ้านนากวาง | 1592 | เด็กหญิงชญานี ใจหน่อ | ป.6 | 1 |
9142 | บ้านนากวาง | 1486 | เด็กหญิงเวธินี สุตาปิ๋ว | ป.6 | 1 |
9143 | บ้านนากวาง | 1488 | เด็กหญิงนิภาการณ์ เกยแก้ว | ป.6 | 1 |
9144 | บ้านนากวาง | 1484 | เด็กหญิงณัฐภา ใจอินทร์ | ป.6 | 1 |
9145 | บ้านนากวาง | 1593 | เด็กหญิงมัฒนากันตร์ ปัญญาสา | ป.6 | 1 |
9146 | บ้านนากวาง | 1483 | เด็กหญิงจีรนันท์ ของมูล | ป.6 | 1 |
9147 | บ้านนากวาง | 1574 | เด็กหญิงอรอุมา มารมณ์พันธ์ | ป.6 | 1 |
9148 | บ้านนากวาง | 1487 | เด็กหญิงสุทธิกานต์ คุณศรี | ป.6 | 1 |
9149 | บ้านนากวาง | 1594 | เด็กหญิงกัญญาภัค หินหิรัญ | ป.6 | 1 |
9150 | บ้านนากวาง | 1485 | เด็กหญิงวิไลพร อุ่นเปี้ย | ป.6 | 1 |
9151 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4312 | เด็กชายรณกร วงศ์จันทร์ | ป.3 | 1 |
9152 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4364 | เด็กชายพิชญทัฬห์ เมาเตจา | ป.3 | 1 |
9153 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4313 | เด็กชายเทวฤทธิ์ ฝั้นแปง | ป.3 | 1 |
9154 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4391 | เด็กชายปิยากร กาสอน | ป.3 | 1 |
9155 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4310 | เด็กชายพิชชานันท์ จันทร์หอม | ป.3 | 1 |
9156 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4361 | เด็กหญิงขวัญชนก พลพวก | ป.3 | 1 |
9157 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4273 | เด็กหญิงณัฐณิชา ลองไชย | ป.3 | 1 |
9158 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4359 | เด็กหญิงณัฐภัสสร ราชคำ | ป.3 | 1 |
9159 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4271 | เด็กหญิงณัฐญาดา ปาอ้าย | ป.3 | 1 |
9160 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4276 | เด็กหญิงพิชญาภัค วงศ์ขัด | ป.3 | 1 |
9161 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4372 | เด็กหญิงจิราภรณ์ พรมวัง | ป.3 | 1 |
9162 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4316 | เด็กหญิงเอื้องฟ้า สายเครือสด | ป.3 | 1 |
9163 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4301 | เด็กชายวัชรพล จินดาวงศ์ | ป.4 | 1 |
9164 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4268 | เด็กชายปภาวิชญ์ เครือสาร | ป.4 | 1 |
9165 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4306 | เด็กชายกฤษกร หลวงปูคา | ป.4 | 1 |
9166 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4304 | เด็กชายณัฏฐากร ชุ่มหิง | ป.4 | 1 |
9167 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4307 | เด็กชายอนุวัฒน์ วงค์วัง | ป.4 | 1 |
9168 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4412 | เด็กชายชัญชกร จวนเผ่า | ป.4 | 1 |
9169 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4303 | เด็กชายธีรพัฒน์ โพนัย | ป.4 | 1 |
9170 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4305 | เด็กชายวิวรรธณ์ ยาวิชัย | ป.4 | 1 |
9171 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4349 | เด็กชายรัชชนนท์ สารใจวงศ์ | ป.4 | 1 |
9172 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4246 | เด็กชายธนพนต์ อกตัน | ป.4 | 1 |
9173 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4302 | เด็กชายยสินทร สายใจ | ป.4 | 1 |
9174 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4330 | เด็กชายจารุวัฒน์ บุญภา | ป.4 | 1 |
9175 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4267 | เด็กหญิงจิราภา เครือติ๊บ | ป.4 | 1 |
9176 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4308 | เด็กหญิงศลิษา จะวะนะ | ป.4 | 1 |
9177 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4270 | เด็กหญิงณัฐนันท์ สายมูล | ป.4 | 1 |
9178 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4350 | เด็กหญิงอาทิตยา มาฟู | ป.4 | 1 |
9179 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4248 | เด็กหญิงรัญชิดา มังคะวงศ์ | ป.4 | 1 |
9180 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4247 | เด็กหญิงศิรดา บุญสม | ป.4 | 1 |
9181 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4327 | เด็กชายณัฐพงศ์ จันทร์เตือนงาม | ป.5 | 1 |
9182 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4239 | เด็กชายนันทพัทธ์ ปุกสร้อย | ป.5 | 1 |
9183 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4266 | เด็กชายสราวุฒิ อินต๊ะจักร | ป.5 | 1 |
9184 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4345 | เด็กชายวรพล หนุ่มโรจน์ | ป.5 | 1 |
9185 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4265 | เด็กหญิงศิรินภา เครือวงศ์คำ | ป.5 | 1 |
9186 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4300 | เด็กหญิงปุณรักษ์ ยานุ | ป.5 | 1 |
9187 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4299 | เด็กหญิงณลินธิดา หลวงปูคา | ป.5 | 1 |
9188 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4329 | เด็กหญิงอภิชญา สาระนันท์ | ป.5 | 1 |
9189 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4390 | เด็กชายอนุทัต อุดหมอ | ป.6 | 1 |
9190 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4296 | เด็กชายภัทรพล หนุ่มเปียง | ป.6 | 1 |
9191 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4295 | เด็กชายธนกฤต บุญหอม | ป.6 | 1 |
9192 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4264 | เด็กชายนพคุณ วงศ์ยะ | ป.6 | 1 |
9193 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4240 | เด็กชายกัณฑ์อธิป ปัญญาผาบ | ป.6 | 1 |
9194 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4292 | เด็กชายภาณุวัฒน์ หวัดวาปี | ป.6 | 1 |
9195 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4262 | เด็กชายศิระภัทร วงศ์ขัด | ป.6 | 1 |
9196 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4293 | เด็กชายสุทธิชัย ยาวงค์ | ป.6 | 1 |
9197 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4294 | เด็กชายธราเทพ วงศ์วัง | ป.6 | 1 |
9198 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4241 | เด็กชายรัฐนนท์ วงค์พรม | ป.6 | 1 |
9199 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4326 | เด็กหญิงณัฐธิดา หลานวงค์ | ป.6 | 1 |
9200 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4261 | เด็กหญิงโชติกา ไผ่โสภา | ป.6 | 1 |
9201 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4263 | เด็กหญิงมนัญชญา วงศ์จันทร์ | ป.6 | 1 |
9202 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4297 | เด็กหญิงศิริกัญญา อิมพิมพ์ | ป.6 | 1 |
9203 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4244 | เด็กหญิงสิรัชญา สายมูลแก้ว | ป.6 | 1 |
9204 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4238 | เด็กหญิงศิริกาณต์ ชุมภูเขียว | ป.6 | 1 |
9205 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4405 | เด็กชายสายน้ำเหนือ เครือดวงคำ | อ.1 | 1 |
9206 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4403 | เด็กชายสืบสกุล ส่งเสียง | อ.1 | 1 |
9207 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4406 | เด็กชายธนภัทร พยาวัง | อ.1 | 1 |
9208 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4398 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ปินตาเทพ | อ.1 | 1 |
9209 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4400 | เด็กชายธีรภัทร ตาต่อม | อ.1 | 1 |
9210 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4402 | เด็กชายสิงหา สุยะเอ้ย | อ.1 | 1 |
9211 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4407 | เด็กชายธีราทร อุ่นใจ | อ.1 | 1 |
9212 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4399 | เด็กชายธีรฉัตร โยธา | อ.1 | 1 |
9213 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4401 | เด็กชายพีรกร เครือฟอง | อ.1 | 1 |
9214 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4404 | เด็กชายวรรธน์ธณัฐ วงค์กันทะ | อ.1 | 1 |
9215 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4408 | เด็กหญิงอนันตญา พลพวก | อ.1 | 1 |
9216 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4411 | เด็กหญิงธัญชนก วงค์วารห้อย | อ.1 | 1 |
9217 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4409 | เด็กหญิงอารีย์ บุญหอม | อ.1 | 1 |
9218 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4410 | เด็กหญิงชาลิสา พรมคำ | อ.1 | 1 |
9219 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4381 | เด็กชายชนาพัฒน์ วงศ์วารสร้อย | อ.2 | 1 |
9220 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4382 | เด็กชายภูริณัฐ รินคำ | อ.2 | 1 |
9221 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4377 | เด็กชายกิตติกวิน วงศ์ชื่น | อ.2 | 1 |
9222 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4379 | เด็กหญิงเบญญาภา อิมพริม | อ.2 | 1 |
9223 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4383 | เด็กหญิงญานิดา แก้วก้อน | อ.2 | 1 |
9224 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4384 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ มหาศาลวิโรจน์ | อ.2 | 1 |
9225 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4385 | เด็กหญิงณัฐชา สายจันทร์ | อ.2 | 1 |
9226 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4386 | เด็กหญิงขวัญรดา แจ่มศรี | อ.2 | 1 |
9227 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4380 | เด็กหญิงปรียาภัทร หนุ่มเปียง | อ.2 | 1 |
9228 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4387 | เด็กหญิงเขมจิรา ปันติ | อ.2 | 1 |
9229 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4378 | เด็กหญิงณัชปภา อินจันทร์ | อ.2 | 1 |
9230 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4369 | เด็กชายณภัทร สายปินตา | อ.3 | 1 |
9231 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4370 | เด็กชายภาริช อ้ายโก๋ | อ.3 | 1 |
9232 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4358 | เด็กชายพิภพภัทธ ยศตะมะ | อ.3 | 1 |
9233 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4360 | เด็กชายณัฐชนน ธรรมวัน | อ.3 | 1 |
9234 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4368 | เด็กชายนภัทร ทาเงิน | อ.3 | 1 |
9235 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4375 | เด็กหญิงอรปรียา เถายศ | อ.3 | 1 |
9236 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4356 | เด็กหญิงมุนินทร์ น้อยปลูก | อ.3 | 1 |
9237 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4371 | เด็กหญิงวัชรีกร ยานุ | อ.3 | 1 |
9238 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4376 | เด็กหญิงอภิชญา ยานุ | อ.3 | 1 |
9239 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4413 | เด็กหญิงพิณสิตา จวนเผ่า | อ.3 | 1 |
9240 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4367 | เด็กหญิงจิรภิญญา สายวงศ์เปี้ย | อ.3 | 1 |
9241 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4394 | เด็กชายบุญคุ้ม สายอินต๊ะ | ป.1 | 1 |
9242 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4397 | เด็กชายชีวรธาดา เทือกเถาสาร | ป.1 | 1 |
9243 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4352 | เด็กชายจตุรภุช มาฟู | ป.1 | 1 |
9244 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4389 | เด็กชายฉัตรเกล้า ผัดคำ | ป.1 | 1 |
9245 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4393 | เด็กชายอรรถพล ลังกาดี | ป.1 | 1 |
9246 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4388 | เด็กชายสุธีกมล มังคะวงศ์ | ป.1 | 1 |
9247 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4331 | เด็กชายปัณณวิชญ์ รัชสีห์ | ป.1 | 1 |
9248 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4340 | เด็กหญิงอธิชนันท์ อินไชย | ป.1 | 1 |
9249 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4335 | เด็กหญิงณฐอร สารใจวงศ์ | ป.1 | 1 |
9250 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4354 | เด็กหญิงเกวรินย์ วังชัย | ป.1 | 1 |
9251 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4392 | เด็กหญิงณัฐกาญจน์ เสนอาสา | ป.1 | 1 |
9252 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4396 | เด็กหญิงพิชยธิดา วงค์หาญ | ป.1 | 1 |
9253 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4355 | เด็กหญิงอรัญญาดา สุรสะรางค์ | ป.1 | 1 |
9254 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4395 | เด็กหญิงมนัสพร ตุ่นทอง | ป.1 | 1 |
9255 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4339 | เด็กหญิงเฌอมาวีร์ วงค์หงษ์ | ป.1 | 1 |
9256 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4343 | เด็กหญิงบัณณิกา พรมวัง | ป.1 | 1 |
9257 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4338 | เด็กหญิงณัฐกาญจณ์ สายมูล | ป.1 | 1 |
9258 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4342 | เด็กหญิงปรียากมล สุยะเอ้ย | ป.1 | 1 |
9259 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4366 | เด็กชายณกุสุรัฐ บุญต้น | ป.2 | 1 |
9260 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4320 | เด็กชายพุฒิเมธ วงศ์จักรติ๊บ | ป.2 | 1 |
9261 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4351 | เด็กหญิงกรณวรรณ์ ปะละไฝ | ป.2 | 1 |
9262 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4332 | เด็กหญิงธารารัตน์ คำน้อย | ป.2 | 1 |
9263 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4319 | เด็กหญิงปุญรัตน์ ยานุ | ป.2 | 1 |
9264 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4374 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ เสือทอง | ป.2 | 1 |
9265 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4362 | เด็กชายวีรภัทร ข่ายสุวรรณ์ | ป.3 | 1 |
9266 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4373 | เด็กชายภูมินทร์ แสงอรุณ | ป.3 | 1 |
9267 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4311 | เด็กชายณัฏฐวัฒน์ หลวงปูคา | ป.3 | 1 |
9268 | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | 4363 | เด็กชายกฤตนัย หลวงปูคา | ป.3 | 1 |
9269 | บ้านหลุก | 3280 | เด็กหญิงเนตรนภา กระแสสินธุ์ | ป.2 | 1 |
9270 | บ้านหลุก | 3279 | เด็กชายสรวิศ ซาซิโย | ป.3 | 1 |
9271 | บ้านหลุก | 3262 | เด็กชายทินกร เปี้ยป้อ | ป.4 | 1 |
9272 | บ้านหลุก | 3264 | เด็กชายกัณฐณัฏฐ์ แก้วเรือน | ป.4 | 1 |
9273 | บ้านหลุก | 3267 | เด็กหญิงอภิชญา มูลจา | ป.4 | 1 |
9274 | บ้านหลุก | 3277 | เด็กหญิงศศิธร กระแสสินธุ์ | ป.4 | 1 |
9275 | บ้านหลุก | 3266 | เด็กหญิงอภิชญา วันมหาใจ | ป.4 | 1 |
9276 | บ้านหลุก | 3265 | เด็กหญิงชนากาญ วงศ์คำ | ป.4 | 1 |
9277 | บ้านหลุก | 3270 | เด็กชายปรมัตถ์ กล่ำพระบุตร | ป.5 | 1 |
9278 | บ้านหลุก | 3271 | เด็กหญิงชลดา วงศ์อุ่นใจ | ป.5 | 1 |
9279 | บ้านหลุก | 3255 | เด็กชายทิวากร เทือกเถาสาร | ป.6 | 1 |
9280 | บ้านหลุก | 3256 | เด็กชายพัสกร ตันวงศ์ | ป.6 | 1 |
9281 | บ้านหลุก | 3257 | เด็กชายขจรวิทย์ กันทะวะ | ป.6 | 1 |
9282 | บ้านหลุก | 3253 | เด็กชายปกรณ์เกียรติ ประธรรมยันเต | ป.6 | 1 |
9283 | บ้านหลุก | 3245 | เด็กหญิงลักขณา พรมฟอง | ป.6 | 1 |
9284 | บ้านหลุก | 3247 | เด็กหญิงจีระษา เครือสาร | ป.6 | 1 |
9285 | บ้านหลุก | 3259 | เด็กหญิงรัตนากาล วงศ์คำ | ป.6 | 1 |
9286 | บ้านหลุก | 3258 | เด็กหญิงกานต์นภัทร วงศ์วารเตชะ | ป.6 | 1 |
9287 | บ้านหลุก | 3246 | เด็กหญิงพาขวัญ กันทา | ป.6 | 1 |
9288 | บ้านหลุก | 3276 | เด็กหญิงศิริลดา เอี่ยมผิว | ป.6 | 1 |
9289 | นาครัวประชาสามัคคี | 3665 | เด็กชายภาสกร พลศรีรัตน์ | อ.1 | 1 |
9290 | นาครัวประชาสามัคคี | 3666 | เด็กชายฐิรวัธน์ บัวโทน | อ.1 | 1 |
9291 | นาครัวประชาสามัคคี | 3667 | เด็กหญิงณัฐทิตา ใจวุฒิ | อ.1 | 1 |
9292 | นาครัวประชาสามัคคี | 3668 | เด็กหญิงมินตรา พุ่มหริ่ง | อ.1 | 1 |
9293 | นาครัวประชาสามัคคี | 3659 | เด็กชายจิรณัฐ อินยาศรี | อ.2 | 1 |
9294 | นาครัวประชาสามัคคี | 3660 | เด็กชายศุภกันต์ ชลังสุทธิ์ | อ.2 | 1 |
9295 | นาครัวประชาสามัคคี | 3663 | เด็กหญิงรัตติกานต์ ทองคำ | อ.2 | 1 |
9296 | นาครัวประชาสามัคคี | 3662 | เด็กหญิงณัฐฐา ทองจันทร์ | อ.2 | 1 |
9297 | นาครัวประชาสามัคคี | 3661 | เด็กหญิงศศิประภา ฝั้นแปง | อ.2 | 1 |
9298 | นาครัวประชาสามัคคี | 3641 | เด็กชายจิรเดช ขัดยังเงา | อ.3 | 1 |
9299 | นาครัวประชาสามัคคี | 3643 | เด็กชายสาริทธิ์ ปินตาติ๊บ | อ.3 | 1 |
9300 | นาครัวประชาสามัคคี | 3642 | เด็กชายวุฒิภัทร ปันติ | อ.3 | 1 |
9301 | นาครัวประชาสามัคคี | 3645 | เด็กหญิงณัฐธิดา กาจารี | อ.3 | 1 |
9302 | นาครัวประชาสามัคคี | 3654 | เด็กหญิงสุพิชชา แซ่ว่าง | อ.3 | 1 |
9303 | นาครัวประชาสามัคคี | 3646 | เด็กหญิงอนิดา เกษี | อ.3 | 1 |
9304 | นาครัวประชาสามัคคี | 3644 | เด็กหญิงโชติกา พันธุ์บุปผา | อ.3 | 1 |
9305 | นาครัวประชาสามัคคี | 3636 | เด็กชายธนธร เปี้ยมะโน | ป.1 | 1 |
9306 | นาครัวประชาสามัคคี | 3634 | เด็กชายพชรพล วังใจ | ป.1 | 1 |
9307 | นาครัวประชาสามัคคี | 3637 | เด็กชายพีรนันท์ ติ๊บใจ | ป.1 | 1 |
9308 | นาครัวประชาสามัคคี | 3638 | เด็กหญิงเพชรภักตรา ดำเกลี้ยง | ป.1 | 1 |
9309 | นาครัวประชาสามัคคี | 3670 | เด็กหญิงบุญญาวี จันจร | ป.1 | 1 |
9310 | นาครัวประชาสามัคคี | 3624 | เด็กชายติณณภพ วงค์จันทร์ | ป.2 | 1 |
9311 | นาครัวประชาสามัคคี | 3620 | เด็กชายพีระพัฒน์ รัตนะ | ป.2 | 1 |
9312 | นาครัวประชาสามัคคี | 3622 | เด็กชายธนภัทร เครือดวงคำ | ป.2 | 1 |
9313 | นาครัวประชาสามัคคี | 3619 | เด็กชายภักดี ธิติถามวัต | ป.2 | 1 |
9314 | นาครัวประชาสามัคคี | 3657 | เด็กชายปุณณวุฒิ สายมงคล | ป.2 | 1 |
9315 | นาครัวประชาสามัคคี | 3623 | เด็กชายชนาธิป สายเครือรินทร์ | ป.2 | 1 |
9316 | นาครัวประชาสามัคคี | 3629 | เด็กหญิงณัฐธิดา แก้ววันตา | ป.2 | 1 |
9317 | นาครัวประชาสามัคคี | 3625 | เด็กหญิงบัณฑิตา วงษ์จู | ป.2 | 1 |
9318 | นาครัวประชาสามัคคี | 3626 | เด็กหญิงธัญชนก เจริญมูล | ป.2 | 1 |
9319 | นาครัวประชาสามัคคี | 3658 | เด็กหญิงอัญญาดา บัวโทน | ป.2 | 1 |
9320 | นาครัวประชาสามัคคี | 3656 | เด็กหญิงพิชญาวี ปรีมา | ป.2 | 1 |
9321 | นาครัวประชาสามัคคี | 3688 | เด็กหญิงณัฎฐวรา จิรสัณจิต | ป.2 | 1 |
9322 | นาครัวประชาสามัคคี | 3672 | เด็กชายพีรพัฒน์ มีเจริญ | ป.3 | 1 |
9323 | นาครัวประชาสามัคคี | 3605 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ จันทร์ต๊ะวงศ์ | ป.3 | 1 |
9324 | นาครัวประชาสามัคคี | 3631 | เด็กชายพัทธดนย์ พรมวัง | ป.3 | 1 |
9325 | นาครัวประชาสามัคคี | 3600 | เด็กชายธีรภัทร หม่องธรรม | ป.3 | 1 |
9326 | นาครัวประชาสามัคคี | 3604 | เด็กชายณัฐภูมิ วงค์หาร | ป.3 | 1 |
9327 | นาครัวประชาสามัคคี | 3601 | เด็กชายพุฒิพงศ์ เถายศ | ป.3 | 1 |
9328 | นาครัวประชาสามัคคี | 3607 | เด็กหญิงณิชนันท์ วงศ์เมือง | ป.3 | 1 |
9329 | นาครัวประชาสามัคคี | 3671 | เด็กหญิงกัญญาพัชร รัตนปัญญาทอง | ป.3 | 1 |
9330 | นาครัวประชาสามัคคี | 3651 | เด็กหญิงสวย - | ป.3 | 1 |
9331 | นาครัวประชาสามัคคี | 3611 | เด็กหญิงพีรยา พงษ์ปัน | ป.3 | 1 |
9332 | นาครัวประชาสามัคคี | 3669 | เด็กชายธันชนนท์ สุทธวงค์ | ป.4 | 1 |
9333 | นาครัวประชาสามัคคี | 3595 | เด็กชายคุณภัทร แจ้คำ | ป.4 | 1 |
9334 | นาครัวประชาสามัคคี | 3673 | เด็กชายทินภัทร สันป่าแก้ว | ป.4 | 1 |
9335 | นาครัวประชาสามัคคี | 3579 | เด็กชายพัชรดนัย บุญมัง | ป.4 | 1 |
9336 | นาครัวประชาสามัคคี | 3675 | เด็กชายธีรวัฒน์ ชัยวงษ์ | ป.4 | 1 |
9337 | นาครัวประชาสามัคคี | 3633 | เด็กชายชยธร วงศ์ฟู | ป.4 | 1 |
9338 | นาครัวประชาสามัคคี | 3674 | เด็กชายนพรัตน์ แผ่นทอง | ป.4 | 1 |
9339 | นาครัวประชาสามัคคี | 3581 | เด็กหญิงภูริชญา เลิศชุ่ม | ป.4 | 1 |
9340 | นาครัวประชาสามัคคี | 3598 | เด็กหญิงภาสิณี สุดสาคร | ป.4 | 1 |
9341 | นาครัวประชาสามัคคี | 3597 | เด็กหญิงลิลลดา เรือนแจ้ | ป.4 | 1 |
9342 | นาครัวประชาสามัคคี | 3676 | เด็กหญิงกุลธิดา จันทร์แก้ว | ป.4 | 1 |
9343 | นาครัวประชาสามัคคี | 3562 | เด็กชายรักดี ธิติถามวัต | ป.5 | 1 |
9344 | นาครัวประชาสามัคคี | 3678 | เด็กชายตรัยคุณ บุญทาหอม | ป.5 | 1 |
9345 | นาครัวประชาสามัคคี | 3563 | เด็กชายจิรายุ อินยาศรี | ป.5 | 1 |
9346 | นาครัวประชาสามัคคี | 3679 | เด็กชายนันทวัฒน์ มานันไชย | ป.5 | 1 |
9347 | นาครัวประชาสามัคคี | 3582 | เด็กชายณภัทร อิ่มทรัพย์ไพศาล | ป.5 | 1 |
9348 | นาครัวประชาสามัคคี | 3560 | เด็กชายธนวัฒน์ แก้วก้อน | ป.5 | 1 |
9349 | นาครัวประชาสามัคคี | 3655 | เด็กชายนวพล กุณนา | ป.5 | 1 |
9350 | นาครัวประชาสามัคคี | 3680 | เด็กชายคฑาวุฒิ มังคะวงศ์ | ป.5 | 1 |
9351 | นาครัวประชาสามัคคี | 3677 | เด็กชายรัชชานนท์ แนวประเสริฐ | ป.5 | 1 |
9352 | นาครัวประชาสามัคคี | 3564 | เด็กชายวุฒิพงศ์ วงค์ทาถี | ป.5 | 1 |
9353 | นาครัวประชาสามัคคี | 3573 | เด็กชายเหมราช แปงฝั้น | ป.5 | 1 |
9354 | นาครัวประชาสามัคคี | 3684 | เด็กชายธีรเทพ ใจศรี | ป.5 | 1 |
9355 | นาครัวประชาสามัคคี | 3566 | เด็กหญิงปริตา ไชยวงค์ | ป.5 | 1 |
9356 | นาครัวประชาสามัคคี | 3640 | เด็กหญิงนลิน สารโพคา | ป.5 | 1 |
9357 | นาครัวประชาสามัคคี | 3594 | เด็กหญิงช่อชมพู เครือดวงคำ | ป.5 | 1 |
9358 | นาครัวประชาสามัคคี | 3681 | เด็กหญิงจุฑามณี สีด้วง | ป.5 | 1 |
9359 | นาครัวประชาสามัคคี | 3682 | เด็กหญิงวิชญาดา ภูศรี | ป.5 | 1 |
9360 | นาครัวประชาสามัคคี | 3683 | เด็กหญิงอภิชญา บุญทาหอม | ป.5 | 1 |
9361 | นาครัวประชาสามัคคี | 3639 | เด็กหญิงสาธิดา แซ่ว่าง | ป.5 | 1 |
9362 | นาครัวประชาสามัคคี | 3618 | เด็กหญิงณัฐณิชา ฤทธิ์สุวรรณ | ป.5 | 1 |
9363 | นาครัวประชาสามัคคี | 3578 | เด็กหญิงศศินัดดา โยธา | ป.5 | 1 |
9364 | นาครัวประชาสามัคคี | 3577 | เด็กหญิงปัญญาดา ดำเกลี้ยง | ป.5 | 1 |
9365 | นาครัวประชาสามัคคี | 3565 | เด็กหญิงณิชาภัทร สังเวียนวงศ์ | ป.5 | 1 |
9366 | นาครัวประชาสามัคคี | 3572 | เด็กหญิงนิศารัตน์ ใจวุฒิ | ป.5 | 1 |
9367 | นาครัวประชาสามัคคี | 3685 | เด็กชายชุติเทพ มงคลคูณ | ป.6 | 1 |
9368 | นาครัวประชาสามัคคี | 3587 | เด็กชายณัฐภูมิ ท้าวตื้อ | ป.6 | 1 |
9369 | นาครัวประชาสามัคคี | 3549 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ วงศ์ต๊ะมา | ป.6 | 1 |
9370 | นาครัวประชาสามัคคี | 3652 | เด็กชายพิชญุตม์ ฟองจันทร์ | ป.6 | 1 |
9371 | นาครัวประชาสามัคคี | 3687 | เด็กชายภาคิน วงค์ปันเมา | ป.6 | 1 |
9372 | นาครัวประชาสามัคคี | 3589 | เด็กชายนราวิชญ์ โพไทร | ป.6 | 1 |
9373 | นาครัวประชาสามัคคี | 3588 | เด็กชายรัชชานนท์ เครือดวงคำ | ป.6 | 1 |
9374 | นาครัวประชาสามัคคี | 3590 | เด็กหญิงณภัชชา ทองจันทร์ | ป.6 | 1 |
9375 | นาครัวประชาสามัคคี | 3616 | เด็กหญิงฟ้าใส แก้วก้อน | ป.6 | 1 |
9376 | นาครัวประชาสามัคคี | 3551 | เด็กหญิงสุภัสสร หม่องธรรม | ป.6 | 1 |
9377 | นาครัวประชาสามัคคี | 3561 | เด็กหญิงณัฐฐินันท์ วงศ์กันทะ | ป.6 | 1 |
9378 | นาครัวประชาสามัคคี | 3592 | เด็กหญิงพัทธมน แสงมาศ | ป.6 | 1 |
9379 | นาครัวประชาสามัคคี | 3591 | เด็กหญิงภัทรมน แสงมาศ | ป.6 | 1 |
9380 | นาครัวประชาสามัคคี | 3686 | เด็กหญิงญาตาวี จันจร | ป.6 | 1 |
9381 | นาครัวประชาสามัคคี | 3632 | เด็กหญิงศิริกัญญา พรมปิก | ป.6 | 1 |
9382 | นาครัวประชาสามัคคี | 3557 | เด็กหญิงณิชา สำนักไพรสันต์ | ป.6 | 1 |
9383 | บ้านฮ่องห้า | 1732 | เด็กชายณัฐพงษ์ - | อ.1 | 1 |
9384 | บ้านฮ่องห้า | 1729 | เด็กชายณัฐชนน เครือฟอง | อ.1 | 1 |
9385 | บ้านฮ่องห้า | 1730 | เด็กหญิงดาวิกา แซ่ม้า | อ.1 | 1 |
9386 | บ้านฮ่องห้า | 1728 | เด็กหญิงพลอยลดา ไชยเป็ง | อ.1 | 1 |
9387 | บ้านฮ่องห้า | 1722 | เด็กชายธนัช จันทร์เขียว | อ.2 | 1 |
9388 | บ้านฮ่องห้า | 1723 | เด็กชายธนาธิป ริมคำ | อ.2 | 1 |
9389 | บ้านฮ่องห้า | 1725 | เด็กหญิงณัฐณิชา ญาติมาก | อ.2 | 1 |
9390 | บ้านฮ่องห้า | 1715 | เด็กชายธนภัทร ไชยชมภู | อ.3 | 1 |
9391 | บ้านฮ่องห้า | 1714 | เด็กชายณัฐพัฒน์ กาจารี | อ.3 | 1 |
9392 | บ้านฮ่องห้า | 1713 | เด็กชายนพกร - | อ.3 | 1 |
9393 | บ้านฮ่องห้า | 1716 | เด็กหญิงธนัชชา สายแสน | อ.3 | 1 |
9394 | บ้านฮ่องห้า | 1701 | เด็กชายภานุเทพ วงค์นันตา | ป.1 | 1 |
9395 | บ้านฮ่องห้า | 1733 | เด็กชายอัครวินท์ ณ ลำปาง | ป.1 | 1 |
9396 | บ้านฮ่องห้า | 1700 | เด็กชายธนาธิป สายหล้า | ป.1 | 1 |
9397 | บ้านฮ่องห้า | 1698 | เด็กชายณฐวุฒิ วงศ์ป่าขาม | ป.1 | 1 |
9398 | บ้านฮ่องห้า | 1699 | เด็กชายณัฐพงษ์ วงศ์ป่าขาม | ป.1 | 1 |
9399 | บ้านฮ่องห้า | 1709 | เด็กหญิงพิชญ์กร - | ป.1 | 1 |
9400 | บ้านฮ่องห้า | 1717 | เด็กหญิงเกลวรินทร์ ณ วันเพ็ญ | ป.1 | 1 |
9401 | บ้านฮ่องห้า | 1731 | เด็กหญิงชิตยาภรณ์ มุ้ยศรี | ป.1 | 1 |
9402 | บ้านฮ่องห้า | 1703 | เด็กหญิงแสงดาว - | ป.1 | 1 |
9403 | บ้านฮ่องห้า | 1702 | เด็กหญิงแสงจันทร์ จาก | ป.1 | 1 |
9404 | บ้านฮ่องห้า | 1707 | เด็กหญิงมาลิณี สายเทพ | ป.1 | 1 |
9405 | บ้านฮ่องห้า | 1720 | เด็กชายปุณฤทธิ์ ชมเอ | ป.2 | 1 |
9406 | บ้านฮ่องห้า | 1682 | เด็กชายพัชรพล สิทธิ | ป.2 | 1 |
9407 | บ้านฮ่องห้า | 1708 | เด็กชายอ่องจิ่ง - | ป.2 | 1 |
9408 | บ้านฮ่องห้า | 1704 | เด็กชายวีรสิทธิ์ วงศ์มี | ป.2 | 1 |
9409 | บ้านฮ่องห้า | 1691 | เด็กชายบอย - | ป.2 | 1 |
9410 | บ้านฮ่องห้า | 1685 | เด็กหญิงนรินทิพย์ ทุซ้อน | ป.2 | 1 |
9411 | บ้านฮ่องห้า | 1721 | เด็กหญิงพรรณพัชร คำกอง | ป.2 | 1 |
9412 | บ้านฮ่องห้า | 1686 | เด็กหญิงสุภิสรา ปวีณาตระกูล | ป.2 | 1 |
9413 | บ้านฮ่องห้า | 1670 | เด็กชายสุทธินันท์ กันดี | ป.3 | 1 |
9414 | บ้านฮ่องห้า | 1672 | เด็กชายอรรถพล ละครโพน | ป.3 | 1 |
9415 | บ้านฮ่องห้า | 1710 | เด็กชายศรายุทธ (ไม่มีชื่อสกุล) | ป.3 | 1 |
9416 | บ้านฮ่องห้า | 1671 | เด็กชายสุรนันท์ กันดี | ป.3 | 1 |
9417 | บ้านฮ่องห้า | 1669 | เด็กชายฉัตรมงคล ปานนท์ | ป.3 | 1 |
9418 | บ้านฮ่องห้า | 1673 | เด็กชายบุญญาธิกร สายเทพ | ป.3 | 1 |
9419 | บ้านฮ่องห้า | 1676 | เด็กหญิงชัยรัมภา คำลือสาย | ป.3 | 1 |
9420 | บ้านฮ่องห้า | 1712 | เด็กหญิงผ่องพรรณ - | ป.3 | 1 |
9421 | บ้านฮ่องห้า | 1711 | เด็กหญิงภาวิดา มณีจันสุข | ป.3 | 1 |
9422 | บ้านฮ่องห้า | 1675 | เด็กหญิงชนัญญา ดาวรรณ | ป.3 | 1 |
9423 | บ้านฮ่องห้า | 1674 | เด็กหญิงกุณภัทร แสนเมืองมา | ป.3 | 1 |
9424 | บ้านฮ่องห้า | 1688 | เด็กหญิงณัชชานันท์ วงศ์ษา | ป.3 | 1 |
9425 | บ้านฮ่องห้า | 1660 | เด็กชายนฤสรณ์ มีสอน | ป.4 | 1 |
9426 | บ้านฮ่องห้า | 1661 | เด็กชายณรงค์ชัย อ้ายโก๋ | ป.4 | 1 |
9427 | บ้านฮ่องห้า | 1663 | เด็กชายรชตะ ฉิมอ้อย | ป.4 | 1 |
9428 | บ้านฮ่องห้า | 1662 | เด็กชายยศกร ภราดรภาค | ป.4 | 1 |
9429 | บ้านฮ่องห้า | 1665 | เด็กหญิงณัฐชยา อินนั่งแท่น | ป.4 | 1 |
9430 | บ้านฮ่องห้า | 1667 | เด็กหญิงพรพิมล แสงแก้ว | ป.4 | 1 |
9431 | บ้านฮ่องห้า | 1637 | เด็กชายนิชคุณ ขำปาน | ป.5 | 1 |
9432 | บ้านฮ่องห้า | 1647 | เด็กชายหิรัญ ฉั่วเจริญ | ป.5 | 1 |
9433 | บ้านฮ่องห้า | 1636 | เด็กชายวีรวัฒน์ มุสุ | ป.5 | 1 |
9434 | บ้านฮ่องห้า | 1638 | เด็กชายอนาวิน สายปัน | ป.5 | 1 |
9435 | บ้านฮ่องห้า | 1719 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย คำกอง | ป.5 | 1 |
9436 | บ้านฮ่องห้า | 1639 | เด็กหญิงกันติชา สุวรรณ | ป.5 | 1 |
9437 | บ้านฮ่องห้า | 1692 | เด็กหญิงสีหลาว - | ป.5 | 1 |
9438 | บ้านฮ่องห้า | 1718 | เด็กชายภัทรพล ทองกล่ำ | ป.6 | 1 |
9439 | บ้านฮ่องห้า | 1726 | เด็กชายชนินทร ธิยานันท์ | ป.6 | 1 |
9440 | บ้านฮ่องห้า | 1626 | เด็กชายจิระเดช ละครโพน | ป.6 | 1 |
9441 | บ้านฮ่องห้า | 1643 | เด็กชายสะอ่อง ลุงคำ | ป.6 | 1 |
9442 | บ้านฮ่องห้า | 1630 | เด็กหญิงยุพาวรรณ ไชยาวุฒิ | ป.6 | 1 |
9443 | บ้านฮ่องห้า | 1679 | เด็กหญิงศรัณพร ริมคำ | ป.6 | 1 |
9444 | บ้านฮ่องห้า | 1628 | เด็กหญิงธัญพิชชา เกี๋ยงมูล | ป.6 | 1 |
9445 | ทองทิพย์วิทยา | 3809 | เด็กหญิงรฐา วงค์สิงห์ | ป.1 | 1 |
9446 | ทองทิพย์วิทยา | 3806 | เด็กหญิงพิชญาภา กาวิรุณ | ป.1 | 1 |
9447 | ทองทิพย์วิทยา | 3786 | เด็กชายณัฐพัชร์ ใจวันนะ | ป.2 | 1 |
9448 | ทองทิพย์วิทยา | 3734 | เด็กชายธาวิน หอระดี | ป.2 | 1 |
9449 | ทองทิพย์วิทยา | 3733 | เด็กชายวชิรวิทย์ นวลลังกา | ป.2 | 1 |
9450 | ทองทิพย์วิทยา | 3732 | เด็กชายธนวุฒิ เตจา | ป.2 | 1 |
9451 | ทองทิพย์วิทยา | 3731 | เด็กชายธนวัฒน์ เตจา | ป.2 | 1 |
9452 | ทองทิพย์วิทยา | 3787 | เด็กชายณัฐวุฒิ ใจวันนะ | ป.2 | 1 |
9453 | ทองทิพย์วิทยา | 3777 | เด็กชายวันเฉลิม อินต๊ะป้อง | ป.2 | 1 |
9454 | ทองทิพย์วิทยา | 3789 | เด็กชายธนภัทร ผ่อนตาม | ป.2 | 1 |
9455 | ทองทิพย์วิทยา | 3788 | เด็กชายอชิรวิชญ์ สายอินต๊ะ | ป.2 | 1 |
9456 | ทองทิพย์วิทยา | 3784 | เด็กชายฉัตรดนัย วังเย็น | ป.2 | 1 |
9457 | ทองทิพย์วิทยา | 3785 | เด็กชายณัฐพัฒน์ แปงแก้ว | ป.2 | 1 |
9458 | ทองทิพย์วิทยา | 3782 | เด็กชายสายชล จินดาธรรม | ป.2 | 1 |
9459 | ทองทิพย์วิทยา | 3751 | เด็กหญิงขวัญข้าว ทองโพธิ์ | ป.2 | 1 |
9460 | ทองทิพย์วิทยา | 3738 | เด็กหญิงอัญชิสา ตะมะวงศ์ | ป.2 | 1 |
9461 | ทองทิพย์วิทยา | 3736 | เด็กหญิงกฤษติกา ปาปุ๊ดปลูก | ป.2 | 1 |
9462 | ทองทิพย์วิทยา | 3763 | เด็กหญิงอริศรา วงค์คม | ป.2 | 1 |
9463 | ทองทิพย์วิทยา | 3783 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ร้องวารี | ป.2 | 1 |
9464 | ทองทิพย์วิทยา | 3735 | เด็กหญิงกีรติกา แก้วลาว | ป.2 | 1 |
9465 | ทองทิพย์วิทยา | 3739 | เด็กหญิงณัฐกมล วุฒิ | ป.2 | 1 |
9466 | ทองทิพย์วิทยา | 3795 | เด็กหญิงณรินทิพย์ อินต๊ะแสน | ป.2 | 1 |
9467 | ทองทิพย์วิทยา | 3756 | เด็กหญิงชัญญานุช ยศนวล | ป.2 | 1 |
9468 | ทองทิพย์วิทยา | 3737 | เด็กหญิงภัณฑิรา วงศ์ปะละ | ป.2 | 1 |
9469 | ทองทิพย์วิทยา | 3712 | เด็กชายกานต์ทัศน์ แสนกองคำ | ป.3 | 1 |
9470 | ทองทิพย์วิทยา | 3713 | เด็กชายชินวัฒน์ คำนนท์ | ป.3 | 1 |
9471 | ทองทิพย์วิทยา | 3779 | เด็กชายปัณณวิชญ์ จิตต์จำนงค์ | ป.3 | 1 |
9472 | ทองทิพย์วิทยา | 3658 | เด็กชายณัฐชนน ภิญโญ | ป.3 | 1 |
9473 | ทองทิพย์วิทยา | 3711 | เด็กชายอธิศักดิ์ เครืออิน | ป.3 | 1 |
9474 | ทองทิพย์วิทยา | 3659 | เด็กชายนครินทร์ ปูลิง | ป.3 | 1 |
9475 | ทองทิพย์วิทยา | 3710 | เด็กชายธีรพัฒน์ กันธิยะ | ป.3 | 1 |
9476 | ทองทิพย์วิทยา | 3714 | เด็กชายปวริศร์ ใจอินถา | ป.3 | 1 |
9477 | ทองทิพย์วิทยา | 3764 | เด็กหญิงจันทนิภา เครืออุดผล | ป.3 | 1 |
9478 | ทองทิพย์วิทยา | 3717 | เด็กหญิงขวัญจิรา วงวุฒิ | ป.3 | 1 |
9479 | ทองทิพย์วิทยา | 3716 | เด็กหญิงปัทวรรณ เกิดจันทึก | ป.3 | 1 |
9480 | ทองทิพย์วิทยา | 3722 | เด็กหญิงพิมพ์อัปสร บัวระกฎ | ป.3 | 1 |
9481 | ทองทิพย์วิทยา | 3781 | เด็กหญิงนลินนิภา สิงห์คราม | ป.3 | 1 |
9482 | ทองทิพย์วิทยา | 3718 | เด็กหญิงสุชานาถ วงศ์คำเครื่อง | ป.3 | 1 |
9483 | ทองทิพย์วิทยา | 3719 | เด็กหญิงพานิภัค นามสอน | ป.3 | 1 |
9484 | ทองทิพย์วิทยา | 3721 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ วงศ์จินา | ป.3 | 1 |
9485 | ทองทิพย์วิทยา | 3715 | เด็กหญิงณัฐทิตา ระวังวงศ์ | ป.3 | 1 |
9486 | ทองทิพย์วิทยา | 3632 | เด็กชายภรัณยู วิวงค์ | ป.4 | 1 |
9487 | ทองทิพย์วิทยา | 3656 | เด็กชายอัครพนธ์ เครืออิน | ป.4 | 1 |
9488 | ทองทิพย์วิทยา | 3707 | เด็กชายปารวัตร เชื้อสาร | ป.4 | 1 |
9489 | ทองทิพย์วิทยา | 3790 | เด็กชายรังสิธรณ์ เหรียญทอง | ป.4 | 1 |
9490 | ทองทิพย์วิทยา | 3791 | เด็กชายอนุชิต นาคสุข | ป.4 | 1 |
9491 | ทองทิพย์วิทยา | 3696 | เด็กชายนินณพัชร์ ปูชัย | ป.4 | 1 |
9492 | ทองทิพย์วิทยา | 3638 | เด็กชายต่อบุญ ทิพย์ทอง | ป.4 | 1 |
9493 | ทองทิพย์วิทยา | 3747 | เด็กหญิงตรีทิพยธิดา บุรี | ป.4 | 1 |
9494 | ทองทิพย์วิทยา | 3640 | เด็กหญิงนฤมล ปอกปลูก | ป.4 | 1 |
9495 | ทองทิพย์วิทยา | 3661 | เด็กหญิงมุฑิตา เครือคำ | ป.4 | 1 |
9496 | ทองทิพย์วิทยา | 3697 | เด็กหญิงนวรัตน์ ช่างจัด | ป.4 | 1 |
9497 | ทองทิพย์วิทยา | 3637 | เด็กหญิงปริณดา ยอดมา | ป.4 | 1 |
9498 | ทองทิพย์วิทยา | 3635 | เด็กหญิงขวัญกมล อินลวง | ป.4 | 1 |
9499 | ทองทิพย์วิทยา | 3634 | เด็กหญิงโยธิกา เตจา | ป.4 | 1 |
9500 | ทองทิพย์วิทยา | 3752 | เด็กหญิงพัชราภา ทองโพธิ์ | ป.4 | 1 |
9501 | ทองทิพย์วิทยา | 3636 | เด็กหญิงบุณญาภัทร สุภาจันทร์ | ป.4 | 1 |
9502 | ทองทิพย์วิทยา | 3639 | เด็กหญิงจิรภิญญา อินยาศรี | ป.4 | 1 |
9503 | ทองทิพย์วิทยา | 3633 | เด็กหญิงนาราภัทร ทองศรีสุข | ป.4 | 1 |
9504 | ทองทิพย์วิทยา | 3657 | เด็กหญิงกัญญาภัค ฝั้นแปง | ป.4 | 1 |
9505 | ทองทิพย์วิทยา | 3627 | เด็กชายรัชชานนท์ ไชเนตร | ป.5 | 1 |
9506 | ทองทิพย์วิทยา | 3692 | เด็กชายกฤติพงษ์ ทะนันชัย | ป.5 | 1 |
9507 | ทองทิพย์วิทยา | 3746 | เด็กชายสุภนัย วุฒธิ | ป.5 | 1 |
9508 | ทองทิพย์วิทยา | 3691 | เด็กชายภัสกร ทิศไชย | ป.5 | 1 |
9509 | ทองทิพย์วิทยา | 3723 | เด็กชายศราวุฒิ ทีฆาวงค์ | ป.5 | 1 |
9510 | ทองทิพย์วิทยา | 3794 | เด็กชายวรัญญู ก๋าวงศ์วิน | ป.5 | 1 |
9511 | ทองทิพย์วิทยา | 3741 | เด็กชายนนธวัช เปี้ยสุยะ | ป.5 | 1 |
9512 | ทองทิพย์วิทยา | 3626 | เด็กชายกษิดิศ อ้นแก้ว | ป.5 | 1 |
9513 | ทองทิพย์วิทยา | 3628 | เด็กชายณัฐวัฒน์ แสนธิ | ป.5 | 1 |
9514 | ทองทิพย์วิทยา | 3629 | เด็กชายพุฒิพงษ์ คำมาบุตร | ป.5 | 1 |
9515 | ทองทิพย์วิทยา | 3689 | เด็กชายธนวุฒิ โขงค้อย | ป.5 | 1 |
9516 | ทองทิพย์วิทยา | 3690 | เด็กชายพงษ์ศิริ เอกสิริโสภณ | ป.5 | 1 |
9517 | ทองทิพย์วิทยา | 3655 | เด็กหญิงพิมพ์ลภัส ทิศรีชัย | ป.5 | 1 |
9518 | ทองทิพย์วิทยา | 3727 | เด็กหญิงกนกวรรณ จาระณะ | ป.5 | 1 |
9519 | ทองทิพย์วิทยา | 3693 | เด็กหญิงเกศรินทร์ อิ่นแก้ว | ป.5 | 1 |
9520 | ทองทิพย์วิทยา | 3701 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ไชยมูล | ป.5 | 1 |
9521 | ทองทิพย์วิทยา | 3596 | เด็กชายเมธาวิน บุญประเสริฐ | ป.6 | 1 |
9522 | ทองทิพย์วิทยา | 3600 | เด็กชายญาณากร ใจบาน | ป.6 | 1 |
9523 | ทองทิพย์วิทยา | 3766 | เด็กชายอาฮาหมัด บินฮาดี้ | ป.6 | 1 |
9524 | ทองทิพย์วิทยา | 3603 | เด็กชายจตุรงค์ บัวเหลือง | ป.6 | 1 |
9525 | ทองทิพย์วิทยา | 3814 | เด็กชายณัฐชนน หน่อใหม่ | ป.6 | 1 |
9526 | ทองทิพย์วิทยา | 3598 | เด็กชายอนุชา ริมคำ | ป.6 | 1 |
9527 | ทองทิพย์วิทยา | 3597 | เด็กชายวัชรพล ศรีวิไล | ป.6 | 1 |
9528 | ทองทิพย์วิทยา | 3695 | เด็กหญิงณัฐธิดา บัวระกฏ | ป.6 | 1 |
9529 | ทองทิพย์วิทยา | 3630 | เด็กหญิงปิยะฉัตร ใหม่บุญมี | ป.6 | 1 |
9530 | ทองทิพย์วิทยา | 3688 | เด็กหญิงธีรนุช สมบัติ | ป.6 | 1 |
9531 | ทองทิพย์วิทยา | 3699 | เด็กหญิงอลิน สมบัติ | ป.6 | 1 |
9532 | ทองทิพย์วิทยา | 3599 | เด็กหญิงอรกัญญา จินดาธรรม | ป.6 | 1 |
9533 | ทองทิพย์วิทยา | 3729 | เด็กหญิงลลิตา ลาหู่นะ | ป.6 | 1 |
9534 | ทองทิพย์วิทยา | 3569 | เด็กชายณัฐภัทร ปะละจันทร์ | ม.1 | 1 |
9535 | ทองทิพย์วิทยา | 3684 | เด็กชายชนะเขต นิระปะ | ม.1 | 1 |
9536 | ทองทิพย์วิทยา | 3568 | เด็กชายกันติชา ด้วงทอง | ม.1 | 1 |
9537 | ทองทิพย์วิทยา | 3572 | เด็กชายภานุวัตร จี๋แก้ว | ม.1 | 1 |
9538 | ทองทิพย์วิทยา | 3753 | เด็กชายคณุตม์ ทองโพธิ์ | ม.1 | 1 |
9539 | ทองทิพย์วิทยา | 3686 | เด็กชายณัทธวัฒน์ บัววิชัย | ม.1 | 1 |
9540 | ทองทิพย์วิทยา | 3660 | เด็กชายณรงค์กร แก้วลาว | ม.1 | 1 |
9541 | ทองทิพย์วิทยา | 3708 | เด็กชายอติกานต์ วงค์ศรีดา | ม.1 | 1 |
9542 | ทองทิพย์วิทยา | 3625 | เด็กชายมูฮัมหมัดไครูนริซวัน จะวะนะ | ม.1 | 1 |
9543 | ทองทิพย์วิทยา | 3767 | เด็กหญิงไอช่า บินฮาดี้ | ม.1 | 1 |
9544 | ทองทิพย์วิทยา | 3570 | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ สารถี | ม.1 | 1 |
9545 | ทองทิพย์วิทยา | 3685 | เด็กหญิงดวงพร เครืออิน | ม.1 | 1 |
9546 | ทองทิพย์วิทยา | 3573 | เด็กหญิงยุภารัตน์ แทนสมบัติ | ม.1 | 1 |
9547 | ทองทิพย์วิทยา | 3553 | เด็กชายศิรวิทย์ ก๋าวิตู | ม.2 | 1 |
9548 | ทองทิพย์วิทยา | 3754 | เด็กชายอนนต์ ศรีสวัสดิ์ | ม.2 | 1 |
9549 | ทองทิพย์วิทยา | 3595 | เด็กชายบัณฑิต วงค์สาย | ม.2 | 1 |
9550 | ทองทิพย์วิทยา | 3682 | เด็กชายกิตติพงษ์ จันจะนะ | ม.2 | 1 |
9551 | ทองทิพย์วิทยา | 3580 | เด็กหญิงปิยะธิดา น้อยเปียง | ม.2 | 1 |
9552 | ทองทิพย์วิทยา | 3768 | เด็กหญิงอชิรญา ก๋าวงศ์วิน | ม.2 | 1 |
9553 | ทองทิพย์วิทยา | 3775 | เด็กชายกิตติภัฎ ใจทอง | ม.3 | 1 |
9554 | ทองทิพย์วิทยา | 3529 | เด็กชายณัฐวุฒิ คำปิน | ม.3 | 1 |
9555 | ทองทิพย์วิทยา | 3730 | เด็กชายเรือน จะโล่ | ม.3 | 1 |
9556 | ทองทิพย์วิทยา | 3620 | เด็กชายสดายุ วงค์คำตุ้ย | ม.3 | 1 |
9557 | ทองทิพย์วิทยา | 3772 | เด็กชายธาวิน แก้วมาเรือน | ม.3 | 1 |
9558 | ทองทิพย์วิทยา | 3527 | เด็กชายอานุสิทธิ์ ทองบุดตา | ม.3 | 1 |
9559 | ทองทิพย์วิทยา | 3755 | เด็กชายณัฐภูมิ แลวฤทธิ์ | ม.3 | 1 |
9560 | ทองทิพย์วิทยา | 3773 | เด็กชายภรัณยู วงศ์ใจคำ | ม.3 | 1 |
9561 | ทองทิพย์วิทยา | 3530 | เด็กชายณัฐพล เปี้ยสุยะ | ม.3 | 1 |
9562 | ทองทิพย์วิทยา | 3528 | เด็กชายจักรภพ ก๋าวงศ์วิน | ม.3 | 1 |
9563 | ทองทิพย์วิทยา | 3624 | เด็กชายสุทธิพงษ์ สายปะละ | ม.3 | 1 |
9564 | ทองทิพย์วิทยา | 3778 | เด็กชายเกรียงไกร เมืองใจ | ม.3 | 1 |
9565 | ทองทิพย์วิทยา | 3621 | เด็กชายณัฐพัฒน์ เลิศสุวรรณ์ | ม.3 | 1 |
9566 | ทองทิพย์วิทยา | 3531 | เด็กชายนัทธพงศ์ ประมาลย์ | ม.3 | 1 |
9567 | ทองทิพย์วิทยา | 3709 | เด็กหญิงพิมนภา วงค์ศรีดา | ม.3 | 1 |
9568 | ทองทิพย์วิทยา | 3680 | นางสาวพิมพา เชื้อวงค์คำ | ม.3 | 1 |
9569 | ทองทิพย์วิทยา | 3816 | เด็กหญิงเปมิกา โพธิ์เปี่ยม | ม.3 | 1 |
9570 | ทองทิพย์วิทยา | 3532 | เด็กหญิงสิรภัทร จินดาธรรม | ม.3 | 1 |
9571 | ทองทิพย์วิทยา | 3533 | เด็กหญิงพิชญธิดา อินยาศรี | ม.3 | 1 |
9572 | ทองทิพย์วิทยา | 3817 | เด็กชายมาวิน คำจันทร์ | อ.2 | 1 |
9573 | ทองทิพย์วิทยา | 3798 | เด็กชายกวีวัธน์ วิวงค์ | อ.2 | 1 |
9574 | ทองทิพย์วิทยา | 3797 | เด็กหญิงวรลดา คุตนา | อ.2 | 1 |
9575 | ทองทิพย์วิทยา | 3796 | เด็กหญิงปรียาภัทร มีศรี | อ.2 | 1 |
9576 | ทองทิพย์วิทยา | 3799 | เด็กหญิงจิรภิญญา เช่ | อ.3 | 1 |
9577 | ทองทิพย์วิทยา | 3792 | เด็กหญิงวีรพร วงศ์คำตุ้ย | อ.3 | 1 |
9578 | ทองทิพย์วิทยา | 3757 | เด็กชายณัฐศรุต ใจแสน | ป.1 | 1 |
9579 | ทองทิพย์วิทยา | 3802 | เด็กชายธีรภัทร วงศ์ษา | ป.1 | 1 |
9580 | ทองทิพย์วิทยา | 3815 | เด็กชายธนวัฒน์ โขงค้อย | ป.1 | 1 |
9581 | ทองทิพย์วิทยา | 3801 | เด็กชายจุฑาวิทย์ สายดู | ป.1 | 1 |
9582 | ทองทิพย์วิทยา | 3813 | เด็กชายวีระภัทร วงศ์ชมภู | ป.1 | 1 |
9583 | ทองทิพย์วิทยา | 3800 | เด็กชายธนวัฒน์ วงศ์ปะละ | ป.1 | 1 |
9584 | ทองทิพย์วิทยา | 3803 | เด็กชายธนาธร สุก๋า | ป.1 | 1 |
9585 | ทองทิพย์วิทยา | 3758 | เด็กชายภูมิพัฒน์ สมแก้ว | ป.1 | 1 |
9586 | ทองทิพย์วิทยา | 3759 | เด็กชายภาคิน อินตานวล | ป.1 | 1 |
9587 | ทองทิพย์วิทยา | 3807 | เด็กหญิงณัฐธิดา ไชยวงค์ | ป.1 | 1 |
9588 | ทองทิพย์วิทยา | 3780 | เด็กหญิงปัณณพร จิตต์จำนงค์ | ป.1 | 1 |
9589 | ทองทิพย์วิทยา | 3761 | เด็กหญิงญาณิณ พสุพงศ์ | ป.1 | 1 |
9590 | ทองทิพย์วิทยา | 3805 | เด็กหญิงสลิลทิพย์ สนแก้ว | ป.1 | 1 |
9591 | ทองทิพย์วิทยา | 3793 | เด็กหญิงธีรดา บัวระกฎ | ป.1 | 1 |
9592 | ทองทิพย์วิทยา | 3808 | เด็กหญิงปิยธิดา จินดาธรรม | ป.1 | 1 |
9593 | ทองทิพย์วิทยา | 3762 | เด็กหญิงณัฐณิชา ขันโท | ป.1 | 1 |
9594 | ทองทิพย์วิทยา | 3811 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ กระทุ่มเขต | ป.1 | 1 |
9595 | ทองทิพย์วิทยา | 3804 | เด็กหญิงปวีห์สุดา วงศ์ใจคำ | ป.1 | 1 |
9596 | ทองทิพย์วิทยา | 3810 | เด็กหญิงเพชรรัตน์ พุดเผือก | ป.1 | 1 |
9597 | ทองทิพย์วิทยา | 3812 | เด็กหญิงวิภาพรรณ เครือก้อน | ป.1 | 1 |
9598 | กิ่วประชาวิทยา | 4109 | เด็กชายนิรัช จักรปา | อ.1 | 1 |
9599 | กิ่วประชาวิทยา | 4108 | เด็กหญิงกิตติญาภรณ์ ทองนันชัย | อ.1 | 1 |
9600 | กิ่วประชาวิทยา | 4110 | เด็กชายชนาธิป จักร์เขื่อน | อ.2 | 1 |
9601 | กิ่วประชาวิทยา | 4101 | เด็กชายธนธรณ์ แม้นศิริ | อ.2 | 1 |
9602 | กิ่วประชาวิทยา | 4103 | เด็กหญิงธัญพิชชา พันกาฬสินธุ์ | อ.2 | 1 |
9603 | กิ่วประชาวิทยา | 4104 | เด็กหญิงบุสดี วงศ์กัน | อ.2 | 1 |
9604 | กิ่วประชาวิทยา | 4102 | เด็กหญิงขวัญฤทัย วัฒนจึงโรจน์ | อ.2 | 1 |
9605 | กิ่วประชาวิทยา | 4099 | เด็กชายสิงหา สาธารณะ | อ.3 | 1 |
9606 | กิ่วประชาวิทยา | 4079 | เด็กชายวิศรุจน์ สาวทรัพย์ | อ.3 | 1 |
9607 | กิ่วประชาวิทยา | 4083 | เด็กชายพุฒิพัฒน์ สุวรรณ | อ.3 | 1 |
9608 | กิ่วประชาวิทยา | 4100 | เด็กชายณฤทธิ์พันธ์ หมั่นทุ่ง | อ.3 | 1 |
9609 | กิ่วประชาวิทยา | 4084 | เด็กหญิงนิรดา มูลกันทะ | อ.3 | 1 |
9610 | กิ่วประชาวิทยา | 4082 | เด็กหญิงณิชาภัทร ทองนันไชย | อ.3 | 1 |
9611 | กิ่วประชาวิทยา | 4058 | เด็กหญิงณัฐณิชา เมืองงาม | ป.2 | 1 |
9612 | กิ่วประชาวิทยา | 4085 | เด็กหญิงอรณิชา ผาบวงศ์สาย | ป.2 | 1 |
9613 | กิ่วประชาวิทยา | 4086 | เด็กหญิงชรัญญา วงศ์ปัญโญ | ป.2 | 1 |
9614 | กิ่วประชาวิทยา | 4059 | เด็กหญิงดวงฤทัย แก้วบุญเรือง | ป.2 | 1 |
9615 | กิ่วประชาวิทยา | 4050 | เด็กชายกันต์นพัฒน์ ปิงหมื่น | ป.3 | 1 |
9616 | กิ่วประชาวิทยา | 4049 | เด็กชายรัชชานนท์ นุชนิยม | ป.3 | 1 |
9617 | กิ่วประชาวิทยา | 4107 | เด็กชายวรายุ สิงขร | ป.3 | 1 |
9618 | กิ่วประชาวิทยา | 4078 | เด็กหญิงปุณยนุช วงค์กัน | ป.3 | 1 |
9619 | กิ่วประชาวิทยา | 4051 | เด็กหญิงวิชญาพร วงศ์สุภา | ป.3 | 1 |
9620 | กิ่วประชาวิทยา | 4088 | เด็กชายจิรดนัย เมืองงาม | ป.4 | 1 |
9621 | กิ่วประชาวิทยา | 4038 | เด็กชายเจษฎากร คำโปธิ | ป.4 | 1 |
9622 | กิ่วประชาวิทยา | 4090 | เด็กชายภัทคพงศ์ วงศ์ปัญโญ | ป.4 | 1 |
9623 | กิ่วประชาวิทยา | 4039 | เด็กชายประกฤษฎิ์ แก้วใน | ป.4 | 1 |
9624 | กิ่วประชาวิทยา | 4032 | เด็กชายกฤษณรงค์ วงค์อ้าย | ป.4 | 1 |
9625 | กิ่วประชาวิทยา | 4087 | เด็กชายภูมิรพี จินาสา | ป.4 | 1 |
9626 | กิ่วประชาวิทยา | 4089 | เด็กหญิงถิรดา สายอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
9627 | กิ่วประชาวิทยา | 4042 | เด็กหญิงสิริขวัญ สันวันดี | ป.4 | 1 |
9628 | กิ่วประชาวิทยา | 4041 | เด็กหญิงณิชาดา เมืองงาม | ป.4 | 1 |
9629 | กิ่วประชาวิทยา | 4073 | เด็กหญิงพิชญา เครือปินไชย | ป.4 | 1 |
9630 | กิ่วประชาวิทยา | 4033 | เด็กชายวรบุตร พรมเรือง | ป.5 | 1 |
9631 | กิ่วประชาวิทยา | 4067 | เด็กชายณฐพงศ์ ด้วงบุญมา | ป.5 | 1 |
9632 | กิ่วประชาวิทยา | 4091 | เด็กหญิงปภัสรา บุญพรม | ป.5 | 1 |
9633 | กิ่วประชาวิทยา | 4021 | เด็กชายณัฐภัทร วงค์ติ๊บ | ป.6 | 1 |
9634 | กิ่วประชาวิทยา | 4020 | เด็กชายชีวานนท์ สายเครือติ๊บ | ป.6 | 1 |
9635 | กิ่วประชาวิทยา | 4106 | เด็กหญิงวรัญญา วงศ์ชื่น | ป.6 | 1 |
9636 | กิ่วประชาวิทยา | 4092 | เด็กหญิงพิชชานันท์ แก้วพา | ป.6 | 1 |
9637 | กิ่วประชาวิทยา | 4022 | เด็กหญิงพรนภา เครือปินใจ | ป.6 | 1 |
9638 | กิ่วประชาวิทยา | 4093 | เด็กหญิงแพรพัชชา ปินใจ | ป.6 | 1 |
9639 | บ้านบอม | 3101 | เด็กชายอัครพงษ์ กองมี | ป.4 | 1 |
9640 | บ้านบอม | 3126 | เด็กชายนนทกร ไชยรินทร์ | ป.4 | 1 |
9641 | บ้านบอม | 3104 | เด็กชายนิตย์ชาดนย์ แก้วปิงเมือง | ป.4 | 1 |
9642 | บ้านบอม | 3209 | เด็กชายวสุธา สายเขียว | ป.4 | 1 |
9643 | บ้านบอม | 3208 | เด็กชายภูมิธรรม ฟองธิวงค์ | ป.4 | 1 |
9644 | บ้านบอม | 3099 | เด็กชายปฐมพงศ์ แก้วอ้าย | ป.4 | 1 |
9645 | บ้านบอม | 3127 | เด็กชายปุณณพัฒน์ ลิ้มเที่ยงตรง | ป.4 | 1 |
9646 | บ้านบอม | 3100 | เด็กชายปวเรศ แก้ววงศ์ | ป.4 | 1 |
9647 | บ้านบอม | 3161 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา ยาสมุด | ป.4 | 1 |
9648 | บ้านบอม | 3106 | เด็กหญิงชัญญานุช ทิยานัน | ป.4 | 1 |
9649 | บ้านบอม | 3108 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ เชื้อดวงทิพย์ | ป.4 | 1 |
9650 | บ้านบอม | 3107 | เด็กหญิงนัตธิญา ใจทอง | ป.4 | 1 |
9651 | บ้านบอม | 3079 | เด็กชายอาทิวราห์ ฮาวคำฟู | ป.5 | 1 |
9652 | บ้านบอม | 3230 | เด็กชายพลัฏฐ์ ทวีเฉลิมดิษฐ์ | ป.5 | 1 |
9653 | บ้านบอม | 3160 | เด็กชายภักคินัยต์ สายอินทร์ | ป.5 | 1 |
9654 | บ้านบอม | 3125 | เด็กชายพงศพัฒน์ ออประเสริฐ | ป.5 | 1 |
9655 | บ้านบอม | 3078 | เด็กชายนิติภูมิ ดวงแก้ว | ป.5 | 1 |
9656 | บ้านบอม | 3124 | เด็กชายธนพัชร์ คำภิโล | ป.5 | 1 |
9657 | บ้านบอม | 3157 | เด็กชายพีรวิชญ์ ถามูล | ป.5 | 1 |
9658 | บ้านบอม | 3205 | เด็กหญิงสุกันย์ญา นันทะเสน | ป.5 | 1 |
9659 | บ้านบอม | 3091 | เด็กหญิงศิตราภา ใหม่แก้วสุข | ป.5 | 1 |
9660 | บ้านบอม | 3082 | เด็กหญิงฐิติพร เอี่ยมงาม | ป.5 | 1 |
9661 | บ้านบอม | 3080 | เด็กหญิงปุณณภา วงศ์คำนวล | ป.5 | 1 |
9662 | บ้านบอม | 3081 | เด็กหญิงพรนภัส รักทอง | ป.5 | 1 |
9663 | บ้านบอม | 3189 | เด็กหญิงธัญญารัตน์ จักรเขื่อน | ป.5 | 1 |
9664 | บ้านบอม | 3083 | เด็กหญิงชลธิดา เมฆวิมล | ป.5 | 1 |
9665 | บ้านบอม | 3063 | เด็กชายณัฐพงษ์ สุปาคอง | ป.6 | 1 |
9666 | บ้านบอม | 3065 | เด็กชายนวภัทร สายอินทร์ | ป.6 | 1 |
9667 | บ้านบอม | 3207 | เด็กชายณัฐวัตร จิตต์มั่น | ป.6 | 1 |
9668 | บ้านบอม | 3120 | เด็กชายพีรพัฒน์ ทิยานันท์ | ป.6 | 1 |
9669 | บ้านบอม | 3064 | เด็กชายธนวัฒน์ วุฒิยาสาร | ป.6 | 1 |
9670 | บ้านบอม | 3066 | เด็กชายศิรวิทย์ วงศ์บุญมา | ป.6 | 1 |
9671 | บ้านบอม | 3121 | เด็กชายธนสิษฐ์ แซ่แต้ | ป.6 | 1 |
9672 | บ้านบอม | 3156 | เด็กชายนิรุตน์ เตจ๊ะ | ป.6 | 1 |
9673 | บ้านบอม | 3062 | เด็กชายอริญชัย อินต๊ะ | ป.6 | 1 |
9674 | บ้านบอม | 3068 | เด็กหญิงศุภัสรา สานเมทา | ป.6 | 1 |
9675 | บ้านบอม | 3067 | เด็กหญิงวิรินดา ทองคำ | ป.6 | 1 |
9676 | บ้านบอม | 3158 | เด็กหญิงแพรวขวัญ รามเกื้อ | ป.6 | 1 |
9677 | บ้านบอม | 3122 | เด็กหญิงนันทิตา สานเมทา | ป.6 | 1 |
9678 | บ้านบอม | 3123 | เด็กหญิงเฟื่องรรินทร์ อินทะนะ | ป.6 | 1 |
9679 | บ้านบอม | 3069 | เด็กหญิงชนิสรา มูลนันไชย | ป.6 | 1 |
9680 | บ้านบอม | 3188 | เด็กหญิงพิมญดา กิ่งแก้ว | ป.6 | 1 |
9681 | บ้านบอม | 3159 | เด็กหญิงธนัชชา ไชยวงศ์สาย | ป.6 | 1 |
9682 | บ้านบอม | 3181 | เด็กหญิงวิริยะพร มงคล | ป.6 | 1 |
9683 | บ้านบอม | 3097 | เด็กหญิงศิรารัตน์ จินดามนีพัฒน์ | ป.6 | 1 |
9684 | บ้านบอม | 3070 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ก๋องแก้ว | ป.6 | 1 |
9685 | บ้านบอม | 3187 | เด็กหญิงบุษญามาศ มูลกันทา | ป.6 | 1 |
9686 | บ้านบอม | 3239 | เด็กชายปิยวัฒน์ ยุทธพงษ์ | อ.1 | 1 |
9687 | บ้านบอม | 3241 | เด็กชายปุญญพัฒน์ บุตรกวี | อ.1 | 1 |
9688 | บ้านบอม | 3232 | เด็กชายกรพิสิษฐ ปวงคำ | อ.1 | 1 |
9689 | บ้านบอม | 3243 | เด็กชายยามา ริ้งแจ้ง | อ.1 | 1 |
9690 | บ้านบอม | 3240 | เด็กชายภคนันท์ สายเขียว | อ.1 | 1 |
9691 | บ้านบอม | 3236 | เด็กชายธนภัทร แก้วบุญเรือง | อ.1 | 1 |
9692 | บ้านบอม | 3242 | เด็กชายภูริภัทร ฮวดพิทักษ์ | อ.1 | 1 |
9693 | บ้านบอม | 3234 | เด็กชายณฐกฤต ใจทอง | อ.1 | 1 |
9694 | บ้านบอม | 3235 | เด็กชายธนภัทร วงศ์เคียน | อ.1 | 1 |
9695 | บ้านบอม | 3238 | เด็กชายบุษพล ตาคำปัญญา | อ.1 | 1 |
9696 | บ้านบอม | 3233 | เด็กชายกิตติคุณ สายเขียว | อ.1 | 1 |
9697 | บ้านบอม | 3237 | เด็กชายนิติกรณ์ อ่อนละมุล | อ.1 | 1 |
9698 | บ้านบอม | 3247 | เด็กหญิงภัทรกันย์ ศรีสวย | อ.1 | 1 |
9699 | บ้านบอม | 3245 | เด็กหญิงปุญญิศา บุญแปง | อ.1 | 1 |
9700 | บ้านบอม | 3246 | เด็กหญิงพิชนันค์ จิรโชติธนทรัพย์ | อ.1 | 1 |
9701 | บ้านบอม | 3244 | เด็กหญิงนิพาดา ปาลี | อ.1 | 1 |
9702 | บ้านบอม | 3214 | เด็กชายกรกฤต จักรปา | อ.2 | 1 |
9703 | บ้านบอม | 3228 | เด็กชายชัยญวัฒน์ เลิศชุ่ม | อ.2 | 1 |
9704 | บ้านบอม | 3217 | เด็กชายพชร เครือวงศ์ | อ.2 | 1 |
9705 | บ้านบอม | 3215 | เด็กชายปัณณวิชญ์ ธรรมวันตา | อ.2 | 1 |
9706 | บ้านบอม | 3216 | เด็กชายวชิรเมธี ทองคำ | อ.2 | 1 |
9707 | บ้านบอม | 3219 | เด็กหญิงพีรดา สานอินทร์จักร์ | อ.2 | 1 |
9708 | บ้านบอม | 3221 | เด็กหญิงรินรดา เครือลาว | อ.2 | 1 |
9709 | บ้านบอม | 3226 | เด็กหญิงสิริกร เครือวงศ์ | อ.2 | 1 |
9710 | บ้านบอม | 3218 | เด็กหญิงวรรณกานต์ งาวศรี | อ.2 | 1 |
9711 | บ้านบอม | 3224 | เด็กหญิงอธิชา เมืองงาม | อ.2 | 1 |
9712 | บ้านบอม | 3223 | เด็กหญิงภัทรธิดา ทาวี | อ.2 | 1 |
9713 | บ้านบอม | 3227 | เด็กหญิงณัฏฐิกา ตันธนานุรักษ์ | อ.2 | 1 |
9714 | บ้านบอม | 3225 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ วงค์หาร | อ.2 | 1 |
9715 | บ้านบอม | 3222 | เด็กหญิงปุญญิสา ตาลอ่อน | อ.2 | 1 |
9716 | บ้านบอม | 3194 | เด็กชายชุติพนธ์ ไชยรินทร์ | อ.3 | 1 |
9717 | บ้านบอม | 3204 | เด็กชายวัชระพล ฟองธิวงศ์ | อ.3 | 1 |
9718 | บ้านบอม | 3196 | เด็กชายปุณณภัทร หลิดชิววงค์ | อ.3 | 1 |
9719 | บ้านบอม | 3197 | เด็กชายรัชชานนท์ เปียงพรม | อ.3 | 1 |
9720 | บ้านบอม | 3193 | เด็กชายกฤตนัน สานเมทา | อ.3 | 1 |
9721 | บ้านบอม | 3195 | เด็กชายชัยชนะ ไชยปะละ | อ.3 | 1 |
9722 | บ้านบอม | 3202 | เด็กหญิงศิริเมตตา ปัญญาดี | อ.3 | 1 |
9723 | บ้านบอม | 3206 | เด็กหญิงวรัชยา สานเมทา | อ.3 | 1 |
9724 | บ้านบอม | 3203 | เด็กหญิงปพิชญา ปวงคำ | อ.3 | 1 |
9725 | บ้านบอม | 3201 | เด็กหญิงภักดิ์คิณีย์ สายอินทร์ | อ.3 | 1 |
9726 | บ้านบอม | 3200 | เด็กหญิงปัญญากร พรมโสภา | อ.3 | 1 |
9727 | บ้านบอม | 3168 | เด็กชายนิตย์ชคุณ แก้วปิงเมือง | ป.1 | 1 |
9728 | บ้านบอม | 3167 | เด็กชายธนวัฒน์ ทองข่าย | ป.1 | 1 |
9729 | บ้านบอม | 3166 | เด็กชายณัฐธกิจ สานเมทา | ป.1 | 1 |
9730 | บ้านบอม | 3191 | เด็กชายเด่นดวง เครือฟอง | ป.1 | 1 |
9731 | บ้านบอม | 3171 | เด็กชายอัษศดิณย์ ชื่นเมือง | ป.1 | 1 |
9732 | บ้านบอม | 3170 | เด็กชายอดิศักดิ์ ยารังษี | ป.1 | 1 |
9733 | บ้านบอม | 3180 | เด็กหญิงยุวธิดา เกษประสิทธิ์ | ป.1 | 1 |
9734 | บ้านบอม | 3173 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ วงศ์ชมภู | ป.1 | 1 |
9735 | บ้านบอม | 3177 | เด็กหญิงปภาวริน ก๋าปินละ | ป.1 | 1 |
9736 | บ้านบอม | 3172 | เด็กหญิงกวินธิดา เก๋ปัญญา | ป.1 | 1 |
9737 | บ้านบอม | 3179 | เด็กหญิงพรปวีณ์ จักรปา | ป.1 | 1 |
9738 | บ้านบอม | 3178 | เด็กหญิงปุญญพัฒน์ ตาลอ่อน | ป.1 | 1 |
9739 | บ้านบอม | 3174 | เด็กหญิงกัญญาภัทร เชื้อดวงทิพย์ | ป.1 | 1 |
9740 | บ้านบอม | 3212 | เด็กหญิงพรีมพิชชา พุ่มพวง | ป.1 | 1 |
9741 | บ้านบอม | 3139 | เด็กชายภัทรพงศ์ ปาลี | ป.2 | 1 |
9742 | บ้านบอม | 3142 | เด็กชายอธิคม วงค์พิไชย | ป.2 | 1 |
9743 | บ้านบอม | 3140 | เด็กชายสุทธินันท์ อินยาศรี | ป.2 | 1 |
9744 | บ้านบอม | 3163 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ ไชยปะละ | ป.2 | 1 |
9745 | บ้านบอม | 3211 | เด็กชายพชร พรหมมาบุญ | ป.2 | 1 |
9746 | บ้านบอม | 3144 | เด็กชายอติคุณ ไก่แก้ว | ป.2 | 1 |
9747 | บ้านบอม | 3151 | เด็กหญิงชญานิษฐ์ มูลนันไชย | ป.2 | 1 |
9748 | บ้านบอม | 3153 | เด็กหญิงสรัลรัตน์ สุขรัตน์ | ป.2 | 1 |
9749 | บ้านบอม | 3147 | เด็กหญิงจิรัชญา จันทร์แจ้ง | ป.2 | 1 |
9750 | บ้านบอม | 3145 | เด็กหญิงชนัญชิดา อุบลศรี | ป.2 | 1 |
9751 | บ้านบอม | 3165 | เด็กหญิงพลอยสุขใจ วงศ์สุภา | ป.2 | 1 |
9752 | บ้านบอม | 3150 | เด็กหญิงกัลญาพัช สุขรัตน์ | ป.2 | 1 |
9753 | บ้านบอม | 3231 | เด็กหญิงเฌอริดา เทพวงศ์ | ป.2 | 1 |
9754 | บ้านบอม | 3149 | เด็กหญิงพิชญธิดา ศรีสวย | ป.2 | 1 |
9755 | บ้านบอม | 3152 | เด็กหญิงเกศราภรณ์ คนกระโทก | ป.2 | 1 |
9756 | บ้านบอม | 3130 | เด็กชายนฤบดินทร์ รินคำ | ป.3 | 1 |
9757 | บ้านบอม | 3132 | เด็กชายธีรกร แก้วบุญเรือง | ป.3 | 1 |
9758 | บ้านบอม | 3129 | เด็กชายพชรพล ปะริน | ป.3 | 1 |
9759 | บ้านบอม | 3141 | เด็กชายญาณวรุตม์ มีแก้ว | ป.3 | 1 |
9760 | บ้านบอม | 3128 | เด็กชายฑีฆายุ พูลผล | ป.3 | 1 |
9761 | บ้านบอม | 3131 | เด็กชายนฤรงค์ คำโปธิ | ป.3 | 1 |
9762 | บ้านบอม | 3133 | เด็กชายปริญ วงศ์เรือน | ป.3 | 1 |
9763 | บ้านบอม | 3190 | เด็กชายณัฎชนน ทองขัด | ป.3 | 1 |
9764 | บ้านบอม | 3134 | เด็กชายพีรวิชญ์ แก้วบุญเรือง | ป.3 | 1 |
9765 | บ้านบอม | 3110 | เด็กหญิงณัฐนันท์ กอวิไล | ป.3 | 1 |
9766 | บ้านบอม | 3136 | เด็กหญิงตรีรัตน์ เครือวงศ์ | ป.3 | 1 |
9767 | บ้านบอม | 3138 | เด็กหญิงณัฐชา สานเมทา | ป.3 | 1 |
9768 | บ้านบอม | 3137 | เด็กหญิงเกวลิน ก๋าปินละ | ป.3 | 1 |
9769 | บ้านบอม | 3103 | เด็กชายธนเดช กองบุญเรือง | ป.4 | 1 |
9770 | บ้านบอม | 3105 | เด็กชายธนกฤต สานเมนทา | ป.4 | 1 |
9771 | บ้านบอม | 3098 | เด็กชายจุลจักร จันทร์แจ้ง | ป.4 | 1 |
9772 | บ้านบอม | 3102 | เด็กชายอติคุณ ยารังษี | ป.4 | 1 |
9773 | บ้านบอม | 3210 | เด็กชายธิติกร โอดปะละ | ป.4 | 1 |
9774 | ป่าตันวิทยา | 3810 | เด็กหญิงชนัญธิดา โยธา | อ.3 | 1 |
9775 | ป่าตันวิทยา | 3805 | เด็กชายณัฏฐวี วิทูรเจริญทรัพย์ | ป.1 | 1 |
9776 | ป่าตันวิทยา | 3806 | เด็กชายภัทรบดินทร์ บัวหล้า | ป.1 | 1 |
9777 | ป่าตันวิทยา | 3777 | เด็กหญิงจีราลักษณ์ ชุ่มเชื้อ | ป.1 | 1 |
9778 | ป่าตันวิทยา | 3807 | เด็กหญิงกานต์ธิดา ขุมเงิน | ป.1 | 1 |
9779 | ป่าตันวิทยา | 3808 | เด็กหญิงวัทนวิภา สายอุด | ป.1 | 1 |
9780 | ป่าตันวิทยา | 3784 | เด็กชายก้องหล้า สายอุปราช | ป.2 | 1 |
9781 | ป่าตันวิทยา | 3749 | เด็กชายกรวิชญ์ ภูมิภาค | ป.2 | 1 |
9782 | ป่าตันวิทยา | 3785 | เด็กชายพีรภัทร โยธา | ป.2 | 1 |
9783 | ป่าตันวิทยา | 3787 | เด็กชายสุกฤษฎิ์ โยธา | ป.2 | 1 |
9784 | ป่าตันวิทยา | 3789 | เด็กชายชนสิษฎ์ เต๋จะ | ป.2 | 1 |
9785 | ป่าตันวิทยา | 3751 | เด็กชายญาณวิทย์ สายนาคำ | ป.2 | 1 |
9786 | ป่าตันวิทยา | 3786 | เด็กชายปกรณ์กิตติ์ ทองจันทร์เทพ | ป.2 | 1 |
9787 | ป่าตันวิทยา | 3750 | เด็กชายปิยะวัฒน์ วงศ์สมศักดิ์ | ป.2 | 1 |
9788 | ป่าตันวิทยา | 3788 | เด็กชายณัฐวัฒน์ สายยศ | ป.2 | 1 |
9789 | ป่าตันวิทยา | 3752 | เด็กชายปรวีร์ ศรีปินตา | ป.2 | 1 |
9790 | ป่าตันวิทยา | 3754 | เด็กหญิงณัฐญาภรณ์ อภิวัน | ป.2 | 1 |
9791 | ป่าตันวิทยา | 3771 | เด็กหญิงพิชญธิดา สมบัติพล | ป.2 | 1 |
9792 | ป่าตันวิทยา | 3790 | เด็กหญิงพิชญธิดา กันทะวงศ์ | ป.2 | 1 |
9793 | ป่าตันวิทยา | 3737 | เด็กชายธีรเมธ มั่งมูล | ป.3 | 1 |
9794 | ป่าตันวิทยา | 3779 | เด็กชายศุภสัณห์ ปัตตะ | ป.3 | 1 |
9795 | ป่าตันวิทยา | 3734 | เด็กชายชลันธร วงศ์สุภา | ป.3 | 1 |
9796 | ป่าตันวิทยา | 3757 | เด็กชายรัชชานนท์ โยธา | ป.3 | 1 |
9797 | ป่าตันวิทยา | 3736 | เด็กชายนพเก้า เก๋ปัญญา | ป.3 | 1 |
9798 | ป่าตันวิทยา | 3735 | เด็กชายชนกชนม์ ใจยา | ป.3 | 1 |
9799 | ป่าตันวิทยา | 3780 | เด็กชายณภัทร อินต๊ะรัตน์ | ป.3 | 1 |
9800 | ป่าตันวิทยา | 3733 | เด็กชายปองเดช คชสิทธิ์ | ป.3 | 1 |
9801 | ป่าตันวิทยา | 3798 | เด็กชายชาญนวิทย์ ศรีใจตัน | ป.3 | 1 |
9802 | ป่าตันวิทยา | 3781 | เด็กชายธนากร วงศ์จันทร์ | ป.3 | 1 |
9803 | ป่าตันวิทยา | 3731 | เด็กหญิงณัฎฐนิชา ร้องกาศ | ป.3 | 1 |
9804 | ป่าตันวิทยา | 3783 | เด็กหญิงภูริสา อุตะมะ | ป.3 | 1 |
9805 | ป่าตันวิทยา | 3730 | เด็กหญิงเบญญาภา เชื้อคำลือ | ป.3 | 1 |
9806 | ป่าตันวิทยา | 3732 | เด็กหญิงสิริวิภา ใจวงศ์ | ป.3 | 1 |
9807 | ป่าตันวิทยา | 3729 | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ เซรัมย์ | ป.3 | 1 |
9808 | ป่าตันวิทยา | 3756 | เด็กชายคีตภัทร ลาวะวงศ์คำ | ป.4 | 1 |
9809 | ป่าตันวิทยา | 3755 | เด็กชายเอกพงษ์ ไชยยา | ป.4 | 1 |
9810 | ป่าตันวิทยา | 3772 | เด็กชายอัคเรศ โห้วัฒนรัตน์ | ป.4 | 1 |
9811 | ป่าตันวิทยา | 3758 | เด็กหญิงชุติมา บุญเอีย | ป.4 | 1 |
9812 | ป่าตันวิทยา | 3700 | เด็กหญิงสิริอุษา สายเครือมอย | ป.4 | 1 |
9813 | ป่าตันวิทยา | 3738 | เด็กหญิงชลลดา ตองกูล | ป.4 | 1 |
9814 | ป่าตันวิทยา | 3759 | เด็กหญิงธัญพิชชา เปียงใจ | ป.4 | 1 |
9815 | ป่าตันวิทยา | 3665 | เด็กชายชนะโชติ ศรีกันใจ | ป.5 | 1 |
9816 | ป่าตันวิทยา | 3664 | เด็กชายกิตติศักดิ์ วงศ์สุยะ | ป.5 | 1 |
9817 | ป่าตันวิทยา | 3739 | เด็กชายวาริศ วงค์สุภา | ป.5 | 1 |
9818 | ป่าตันวิทยา | 3760 | เด็กชายจิรภัทร โยธา | ป.5 | 1 |
9819 | ป่าตันวิทยา | 3761 | เด็กชายวรรณชนะ ทัศมี | ป.5 | 1 |
9820 | ป่าตันวิทยา | 3666 | เด็กหญิงอรปรียา วิทูรเจริญทรัพย์ | ป.5 | 1 |
9821 | ป่าตันวิทยา | 3799 | เด็กหญิงณัฐนรี จะวะนะ | ป.5 | 1 |
9822 | ป่าตันวิทยา | 3660 | เด็กชายปุญณพัฒน์ วังใจ | ป.6 | 1 |
9823 | ป่าตันวิทยา | 3703 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ วรรณวงศ์กา | ป.6 | 1 |
9824 | ป่าตันวิทยา | 3702 | เด็กหญิงภคพร รายะนคร | ป.6 | 1 |
9825 | ป่าตันวิทยา | 3642 | เด็กหญิงชิติกมล ใจเชื้อ | ป.6 | 1 |
9826 | ป่าตันวิทยา | 3641 | เด็กหญิงธิราพร วงศ์กัน | ป.6 | 1 |
9827 | ป่าตันวิทยา | 3768 | เด็กหญิงรัฐติยา ทองกูล | ป.6 | 1 |
9828 | ป่าตันวิทยา | 3654 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา แซ่โค้ว | ป.6 | 1 |
9829 | ป่าตันวิทยา | 3669 | เด็กชายถิรวัฒน์ วงศ์สมศักดิ์ | ม.1 | 1 |
9830 | ป่าตันวิทยา | 3668 | เด็กชายจักรกฤษณ์ สายสุดตา | ม.1 | 1 |
9831 | ป่าตันวิทยา | 3802 | เด็กชายธันวา ประภากิจ | ม.1 | 1 |
9832 | ป่าตันวิทยา | 3747 | เด็กชายรัชชานนท์ วงศ์ปัญโญ | ม.1 | 1 |
9833 | ป่าตันวิทยา | 3801 | เด็กชายกิตติชัย สายวงศ์ | ม.1 | 1 |
9834 | ป่าตันวิทยา | 3667 | เด็กชายฐปนวัฒน์ วงศ์เรือน | ม.1 | 1 |
9835 | ป่าตันวิทยา | 3803 | เด็กชายสุทธนพ ทินปราณี | ม.1 | 1 |
9836 | ป่าตันวิทยา | 3589 | เด็กชายนันทภพ สุนทรพัฒน์ | ม.1 | 1 |
9837 | ป่าตันวิทยา | 3800 | เด็กชายเทพวานา ทองคำ | ม.1 | 1 |
9838 | ป่าตันวิทยา | 3672 | เด็กหญิงนภัสราวดี บัวหล้า | ม.1 | 1 |
9839 | ป่าตันวิทยา | 3632 | เด็กหญิงรัตติกานต์ วิไล | ม.1 | 1 |
9840 | ป่าตันวิทยา | 3673 | เด็กหญิงพิมญาดา เครือดวงคำ | ม.1 | 1 |
9841 | ป่าตันวิทยา | 3804 | เด็กหญิงเยาวลักษณ์ เชื้อคำลือ | ม.1 | 1 |
9842 | ป่าตันวิทยา | 3742 | เด็กหญิงตรีทิพยนิภา ขันคำ | ม.1 | 1 |
9843 | ป่าตันวิทยา | 3727 | เด็กชายกิตติพัฒน์ เตจ๊ะ | ม.2 | 1 |
9844 | ป่าตันวิทยา | 3796 | เด็กชายนนทพัทธ์ วงศ์ปันเมา | ม.2 | 1 |
9845 | ป่าตันวิทยา | 3745 | เด็กชายคฑาวุฒิ อินทับ | ม.2 | 1 |
9846 | ป่าตันวิทยา | 3608 | เด็กชายอนิรัตน์ ศรีปินตา | ม.2 | 1 |
9847 | ป่าตันวิทยา | 3794 | นางสาวธัญญดา ภูกันทา | ม.2 | 1 |
9848 | ป่าตันวิทยา | 3792 | เด็กหญิงอนัญญา แสงทองสัญญาบัติ | ม.2 | 1 |
9849 | ป่าตันวิทยา | 3763 | เด็กชายอนันดา สาระนันท์ | ม.3 | 1 |
9850 | ป่าตันวิทยา | 3795 | เด็กชายณัฐภูมิ กิจติราช | ม.3 | 1 |
9851 | ป่าตันวิทยา | 3637 | เด็กชายชัยธวัช บุญสีแก้ว | ม.3 | 1 |
9852 | ป่าตันวิทยา | 3809 | เด็กชายธนาธร พรมเลิศ | ม.3 | 1 |
9853 | ป่าตันวิทยา | 3725 | เด็กหญิงนันทิพร ใจหลง | ม.3 | 1 |
9854 | ป่าตันวิทยา | 3726 | เด็กหญิงปาณิศา ดวงชุมภู | ม.3 | 1 |
9855 | ป่าตันวิทยา | 3797 | เด็กหญิงวรณิกา หล้าสมศรี | ม.3 | 1 |
9856 | ป่าตันวิทยา | 3610 | เด็กหญิงกุลชลี ศรีปัญญา | ม.3 | 1 |
9857 | ป่าตันวิทยา | 3782 | เด็กหญิงปวีณ์สุดา ชื่นเมือง | ม.3 | 1 |
9858 | บ้านนาคต | 3509 | เด็กชายธนพงษ์ ทองหล่อ | อ.1 | 1 |
9859 | บ้านนาคต | 3532 | เด็กชายธาวิน ไซเดิล | อ.1 | 1 |
9860 | บ้านนาคต | 3521 | เด็กชายปุญญพัฒน์ จักรเขื่อน | อ.1 | 1 |
9861 | บ้านนาคต | 3510 | เด็กหญิงภัททรวรินทร์ สว่างไพบูลย์ | อ.1 | 1 |
9862 | บ้านนาคต | 3511 | เด็กหญิงวิภาดา เป็กต๊ะน๊ะ | อ.1 | 1 |
9863 | บ้านนาคต | 3526 | เด็กหญิงพิชญา วงศ์นันตา | อ.1 | 1 |
9864 | บ้านนาคต | 3505 | เด็กหญิงธัญธรศ์ ธิติธีรพัฒน์ | อ.1 | 1 |
9865 | บ้านนาคต | 3525 | เด็กหญิงนริสา ศรีแกวงศ์ | อ.1 | 1 |
9866 | บ้านนาคต | 3527 | เด็กหญิงณัฐนิชา เกิดปัญญา | อ.1 | 1 |
9867 | บ้านนาคต | 3486 | เด็กชายพีรวิชญ์ อ้วนแก้ว | อ.2 | 1 |
9868 | บ้านนาคต | 3515 | เด็กชายนราวิชญ์ ไวสติ | อ.2 | 1 |
9869 | บ้านนาคต | 3520 | เด็กชายพีรภัทร เขื่อนขวา | อ.2 | 1 |
9870 | บ้านนาคต | 3478 | เด็กชายวัชรพงษ์ กองมี | อ.2 | 1 |
9871 | บ้านนาคต | 3512 | เด็กชายภัทรพงศ์ ดวงสาร | อ.2 | 1 |
9872 | บ้านนาคต | 3507 | เด็กหญิงณัฐรัตน์ วงศ์สุภา | อ.2 | 1 |
9873 | บ้านนาคต | 3471 | เด็กหญิงธัญญาพร คำคง | อ.2 | 1 |
9874 | บ้านนาคต | 3477 | เด็กหญิงวราพร ปัสสะตัง | อ.2 | 1 |
9875 | บ้านนาคต | 3482 | เด็กหญิงเกษวารี สายนาคำ | อ.2 | 1 |
9876 | บ้านนาคต | 3514 | เด็กหญิงภัทรจาริน จินดา | อ.2 | 1 |
9877 | บ้านนาคต | 3480 | เด็กหญิงสแมนทา หยูผิง ชั้น | อ.2 | 1 |
9878 | บ้านนาคต | 3485 | เด็กชายณัฐพล คำโพธิ | อ.3 | 1 |
9879 | บ้านนาคต | 3457 | เด็กชายเอกพรรณธ์ สมยานะ | อ.3 | 1 |
9880 | บ้านนาคต | 3462 | เด็กชายชัยนันท์ ไชยชื่น | อ.3 | 1 |
9881 | บ้านนาคต | 3459 | เด็กชายวีรัฐกาญจน์ จิตต์มั่น | อ.3 | 1 |
9882 | บ้านนาคต | 3463 | เด็กชายวิภูวนัตถ์ นักฆ้อง | อ.3 | 1 |
9883 | บ้านนาคต | 3461 | เด็กหญิงธิดารัตน์ หัตถ์ปทุม | อ.3 | 1 |
9884 | บ้านนาคต | 3460 | เด็กหญิงชัญญานุช ขันคำ | อ.3 | 1 |
9885 | บ้านนาคต | 3536 | เด็กหญิงเกวลิน จินดา | อ.3 | 1 |
9886 | บ้านนาคต | 3469 | เด็กหญิงอัญมณี อินยาศรี | อ.3 | 1 |
9887 | บ้านนาคต | 3516 | เด็กชายกชกร กิ่งแก้ว | ป.1 | 1 |
9888 | บ้านนาคต | 3455 | เด็กชายภูวนนท์ วาทยานนท์ | ป.1 | 1 |
9889 | บ้านนาคต | 3498 | เด็กชายปณิธาน อามาโน๊ะ | ป.1 | 1 |
9890 | บ้านนาคต | 3450 | เด็กชายวุฒิวัฒน์ ปัญญากุล | ป.1 | 1 |
9891 | บ้านนาคต | 3415 | เด็กชายณัฐภัทร คำนนท์ | ป.1 | 1 |
9892 | บ้านนาคต | 3533 | เด็กชายลีโอ ไซเดิล | ป.1 | 1 |
9893 | บ้านนาคต | 3418 | เด็กชายรัตนชาติ วงค์จักรติ๊บ | ป.1 | 1 |
9894 | บ้านนาคต | 3417 | เด็กชายชนาธิป แก้วประภา | ป.1 | 1 |
9895 | บ้านนาคต | 3452 | เด็กชายอจลวิชญ์ วงศ์พรมมา | ป.1 | 1 |
9896 | บ้านนาคต | 3449 | เด็กชายกวี ชัยวรรณ์ | ป.1 | 1 |
9897 | บ้านนาคต | 3454 | เด็กชายกิตติธร ณ บางช้าง | ป.1 | 1 |
9898 | บ้านนาคต | 3421 | เด็กชายณัฏฐชัย อุดแก้ว | ป.1 | 1 |
9899 | บ้านนาคต | 3414 | เด็กหญิงธวันรัตน์ วงศ์แก้ว | ป.1 | 1 |
9900 | บ้านนาคต | 3518 | เด็กหญิงธัญญามาศ ตามี่ | ป.1 | 1 |
9901 | บ้านนาคต | 3416 | เด็กหญิงเนนา สายสีทิ | ป.1 | 1 |
9902 | บ้านนาคต | 3517 | เด็กหญิงธิติมา ไชยชมภู | ป.1 | 1 |
9903 | บ้านนาคต | 3451 | เด็กหญิงนาราภัทร วันละยา | ป.1 | 1 |
9904 | บ้านนาคต | 3522 | เด็กหญิงปรียาภัทร มีชื่อ | ป.1 | 1 |
9905 | บ้านนาคต | 3531 | เด็กหญิงธัญณัฐ ดวงตา | ป.1 | 1 |
9906 | บ้านนาคต | 3422 | เด็กหญิงณัฏฐากร เกิดปัญญา | ป.1 | 1 |
9907 | บ้านนาคต | 3396 | เด็กชายภากร ฉันมิตร | ป.2 | 1 |
9908 | บ้านนาคต | 3506 | เด็กชายอครพงษ์ ทองหล่อ | ป.2 | 1 |
9909 | บ้านนาคต | 3493 | เด็กชายชลธี วงค์จินา | ป.2 | 1 |
9910 | บ้านนาคต | 3488 | เด็กชายณัฐเดช จิตรเสงี่ยม | ป.2 | 1 |
9911 | บ้านนาคต | 3447 | เด็กชายธนพนธ์ ทองแถม | ป.2 | 1 |
9912 | บ้านนาคต | 3496 | เด็กชายฐากูร จันทรเฉิด | ป.2 | 1 |
9913 | บ้านนาคต | 3448 | เด็กหญิงจิราภรณ์ สืบเครือพรม | ป.2 | 1 |
9914 | บ้านนาคต | 3465 | เด็กหญิงวรรณศิริ ธิยะ | ป.2 | 1 |
9915 | บ้านนาคต | 3499 | เด็กหญิงณิชาพัฒน์ ตุ้ยสืบ | ป.2 | 1 |
9916 | บ้านนาคต | 3453 | เด็กหญิงนิธิตา คำมาจันทร์ | ป.2 | 1 |
9917 | บ้านนาคต | 3500 | เด็กหญิงวนิดา ทรายคำ | ป.2 | 1 |
9918 | บ้านนาคต | 3445 | เด็กหญิงบัณฑิตา ปูปัน | ป.2 | 1 |
9919 | บ้านนาคต | 3389 | เด็กชายรัชชานนฑ์ สมณะ | ป.3 | 1 |
9920 | บ้านนาคต | 3409 | เด็กชายนนทพัทธ์ คำนนท์ | ป.3 | 1 |
9921 | บ้านนาคต | 3519 | เด็กชายพีรณัฐ เครือดวงคำ | ป.3 | 1 |
9922 | บ้านนาคต | 3419 | เด็กชายเตชิต อิสระภาณุวงค์ | ป.3 | 1 |
9923 | บ้านนาคต | 3444 | เด็กหญิงสุพิชฌาย์ ธนธีรปกรณ์ | ป.3 | 1 |
9924 | บ้านนาคต | 3490 | เด็กหญิงวรรณิษา ไชยาน้อย | ป.3 | 1 |
9925 | บ้านนาคต | 3390 | เด็กหญิงชุติมณฑน์ แก้วประภา | ป.3 | 1 |
9926 | บ้านนาคต | 3481 | เด็กหญิงเกตน์นิภา ขาวละออ | ป.3 | 1 |
9927 | บ้านนาคต | 3391 | เด็กหญิงธีระธิดา เถาเมืองใจ | ป.3 | 1 |
9928 | บ้านนาคต | 3489 | เด็กหญิงปาริฉัตร โฉมไสว | ป.3 | 1 |
9929 | บ้านนาคต | 3442 | เด็กหญิงปาณิสรา ลิขิตบัญชา | ป.3 | 1 |
9930 | บ้านนาคต | 3408 | เด็กหญิงพิมพ์นิภา สีจันทร์ | ป.3 | 1 |
9931 | บ้านนาคต | 3441 | เด็กหญิงวิลาสินี กาปินละ | ป.3 | 1 |
9932 | บ้านนาคต | 3440 | เด็กหญิงพิมพ์วิภา หาญวัง | ป.3 | 1 |
9933 | บ้านนาคต | 3394 | เด็กชายอายุวัฒน์ วงศ์จักรติ๊บ | ป.4 | 1 |
9934 | บ้านนาคต | 3439 | เด็กชายเอกรินทร์ วงศ์โห้ | ป.4 | 1 |
9935 | บ้านนาคต | 3410 | เด็กชายสรสิช สุขเจริญ | ป.4 | 1 |
9936 | บ้านนาคต | 3495 | เด็กชายกวินภัทร กาญจนมยูร | ป.4 | 1 |
9937 | บ้านนาคต | 3487 | เด็กชายเมธา - | ป.4 | 1 |
9938 | บ้านนาคต | 3383 | เด็กชายภควัต แปงบุญชู | ป.4 | 1 |
9939 | บ้านนาคต | 3411 | เด็กชายปภาวิชญ์ จิตรประสาร | ป.4 | 1 |
9940 | บ้านนาคต | 3466 | เด็กชายภูตะวัน จันทร์ต๊ะภู | ป.4 | 1 |
9941 | บ้านนาคต | 3412 | เด็กชายสิรภัทร วงค์วัง | ป.4 | 1 |
9942 | บ้านนาคต | 3438 | เด็กหญิงชนากานต์ สุขจ้อย | ป.4 | 1 |
9943 | บ้านนาคต | 3530 | เด็กหญิงณัฎฐธิดา เสนสุภา | ป.4 | 1 |
9944 | บ้านนาคต | 3384 | เด็กหญิงสุชาวดี คำจันทร์ | ป.4 | 1 |
9945 | บ้านนาคต | 3385 | เด็กหญิงบุณยวีย์ วงศ์นันตา | ป.4 | 1 |
9946 | บ้านนาคต | 3435 | เด็กหญิงกชณิภา นันไชยบัว | ป.4 | 1 |
9947 | บ้านนาคต | 3437 | เด็กหญิงธัญทิพย์ วงศ์สมศักดิ์ | ป.4 | 1 |
9948 | บ้านนาคต | 3406 | เด็กหญิงรันดา วงศ์วัง | ป.4 | 1 |
9949 | บ้านนาคต | 3392 | เด็กหญิงณัฐณิชา แก้วปัญญา | ป.4 | 1 |
9950 | บ้านนาคต | 3491 | เด็กหญิงวัชราภรณ์ กองจา | ป.4 | 1 |
9951 | บ้านนาคต | 3395 | เด็กหญิงพรวรินทร์ วงค์กุณา | ป.4 | 1 |
9952 | บ้านนาคต | 3382 | เด็กหญิงณัฐธิชา วงศ์หงษ์ | ป.4 | 1 |
9953 | บ้านนาคต | 3436 | เด็กหญิงกฤตติกา นันไชยบัว | ป.4 | 1 |
9954 | บ้านนาคต | 3404 | เด็กชายสุรพัศ แสงศรี | ป.5 | 1 |
9955 | บ้านนาคต | 3372 | เด็กชายธีรภัทร์ อนาวัน | ป.5 | 1 |
9956 | บ้านนาคต | 3464 | เด็กชายวนศักดิ์ ธิยะ | ป.5 | 1 |
9957 | บ้านนาคต | 3375 | เด็กชายภีมร์ภัทร์ วงศ์สาย | ป.5 | 1 |
9958 | บ้านนาคต | 3405 | เด็กชายพีรพัฒน์ ซาวปัน | ป.5 | 1 |
9959 | บ้านนาคต | 3393 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ สายวงศ์ | ป.5 | 1 |
9960 | บ้านนาคต | 3523 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ วงค์ต๊ะมา | ป.5 | 1 |
9961 | บ้านนาคต | 3467 | เด็กหญิงปวิชญา สำคัญควร | ป.5 | 1 |
9962 | บ้านนาคต | 3373 | เด็กหญิงพิมพ์พิศา ศรีแกวงค์ | ป.5 | 1 |
9963 | บ้านนาคต | 3399 | เด็กหญิงเสาวรักษ์ กงเวียน | ป.5 | 1 |
9964 | บ้านนาคต | 3492 | เด็กหญิงบุญญาพร ในเถาว์ | ป.5 | 1 |
9965 | บ้านนาคต | 3434 | เด็กหญิงพลอยไพลิน น้องหนิ้ว | ป.5 | 1 |
9966 | บ้านนาคต | 3483 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ วงศ์สุภา | ป.5 | 1 |
9967 | บ้านนาคต | 3353 | เด็กชายนนทวัฒน์ สุยะเอ้ย | ป.6 | 1 |
9968 | บ้านนาคต | 3356 | เด็กชายธนะวิทย์ จิตภักดี | ป.6 | 1 |
9969 | บ้านนาคต | 3351 | เด็กชายปิยะวัฒน์ จินจำ | ป.6 | 1 |
9970 | บ้านนาคต | 3524 | เด็กชายเกียรติรัตน์ วงศ์สุภา | ป.6 | 1 |
9971 | บ้านนาคต | 3430 | เด็กชายวีรชล ศรีทอง | ป.6 | 1 |
9972 | บ้านนาคต | 3431 | เด็กชายทิวากร สายอินทร์ | ป.6 | 1 |
9973 | บ้านนาคต | 3357 | เด็กชายฐิติพงษ์ จะวะนะ | ป.6 | 1 |
9974 | บ้านนาคต | 3355 | เด็กชายธฤษณุ ชัยยวานิช | ป.6 | 1 |
9975 | บ้านนาคต | 3379 | เด็กชายกิตติภพ ปัญญาหลวง | ป.6 | 1 |
9976 | บ้านนาคต | 3479 | เด็กชายสุภเวช สายวงศ์ | ป.6 | 1 |
9977 | บ้านนาคต | 3315 | เด็กหญิงพุทธธิดา กาทอง | ป.6 | 1 |
9978 | บ้านนาคต | 3358 | เด็กหญิงจีรภิญญา ภาสุรินทร์ | ป.6 | 1 |
9979 | บ้านนาคต | 3359 | เด็กหญิงปุณยาวีร์ วงศ์เรือน | ป.6 | 1 |
9980 | บ้านนาคต | 3380 | เด็กหญิงวรษา พลอยประดับ | ป.6 | 1 |
9981 | บ้านนาคต | 3361 | เด็กหญิงอรณิชา หาญมิตร | ป.6 | 1 |
9982 | บ้านนาคต | 3360 | เด็กหญิงพนิตพิชา ปันราษฎร์ | ป.6 | 1 |
9983 | บ้านแม่ทะ | 6108 | เด็กชายณดล บุญยสมภพ | อ.2 | 1 |
9984 | บ้านแม่ทะ | 6109 | เด็กหญิงณัฐริกา พรมมี | อ.2 | 1 |
9985 | บ้านแม่ทะ | 6110 | เด็กหญิงปพิชญา หรัญรัตน์ | อ.2 | 1 |
9986 | บ้านแม่ทะ | 6088 | เด็กชายจักรวาล หน่องาม | อ.3 | 1 |
9987 | บ้านแม่ทะ | 6112 | เด็กชายธนพงษ์ โสภณวสุ | อ.3 | 1 |
9988 | บ้านแม่ทะ | 6089 | เด็กชายยชพล ยศนวล | อ.3 | 1 |
9989 | บ้านแม่ทะ | 6091 | เด็กหญิงจันทร์ทิพย์ หาญสมบัติ | อ.3 | 1 |
9990 | บ้านแม่ทะ | 6092 | เด็กหญิงโชติกา พจนาวาณิชย์ | อ.3 | 1 |
9991 | บ้านแม่ทะ | 6117 | เด็กหญิงสุภารัตน์ สุตะนา | อ.3 | 1 |
9992 | บ้านแม่ทะ | 6093 | เด็กหญิงเอวารินทร์ รินมูล | อ.3 | 1 |
9993 | บ้านแม่ทะ | 6090 | เด็กหญิงปิยะธิดา ปัญญา | อ.3 | 1 |
9994 | บ้านแม่ทะ | 6077 | เด็กชายภานุวัฒน์ จันดาหาร | ป.1 | 1 |
9995 | บ้านแม่ทะ | 6076 | เด็กชายปณดล ต๊ะคำ | ป.1 | 1 |
9996 | บ้านแม่ทะ | 6080 | เด็กหญิงวริษฐา ดวงพายัพ | ป.1 | 1 |
9997 | บ้านแม่ทะ | 6094 | เด็กหญิงพรรณภัทร ศรีวัง | ป.1 | 1 |
9998 | บ้านแม่ทะ | 6079 | เด็กหญิงณัฐธิดา ปันกันทา | ป.1 | 1 |
9999 | บ้านแม่ทะ | 6054 | เด็กชายฐานวัฒน์ กระทาง | ป.2 | 1 |
10000 | บ้านแม่ทะ | 6056 | เด็กชายธนัทเทพ กันธิยะ | ป.2 | 1 |
10001 | บ้านแม่ทะ | 6085 | เด็กชายวีรวุฒิ ชัยยะ | ป.2 | 1 |
10002 | บ้านแม่ทะ | 6055 | เด็กชายณัฐดนัย ธิธรรมอภิวัฒน์ | ป.2 | 1 |
10003 | บ้านแม่ทะ | 6053 | เด็กชายชัยวิชญ์ กระทาง | ป.2 | 1 |
10004 | บ้านแม่ทะ | 6062 | เด็กหญิงวนิดา เครือยศ | ป.2 | 1 |
10005 | บ้านแม่ทะ | 6086 | เด็กหญิงพิชญธิดา วงค์สูง | ป.2 | 1 |
10006 | บ้านแม่ทะ | 6058 | เด็กหญิงกณิศา เครือสุวรรณ | ป.2 | 1 |
10007 | บ้านแม่ทะ | 6116 | เด็กหญิงวรัญญา สุตะนา | ป.2 | 1 |
10008 | บ้านแม่ทะ | 6060 | เด็กหญิงกนกวลี เทพนามวงค์ | ป.2 | 1 |
10009 | บ้านแม่ทะ | 6061 | เด็กหญิงชญานภา ไชยวรรณ | ป.2 | 1 |
10010 | บ้านแม่ทะ | 6059 | เด็กหญิงกนกวรรณ คุ้มโต | ป.2 | 1 |
10011 | บ้านแม่ทะ | 6057 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ จดตุราเพศ | ป.2 | 1 |
10012 | บ้านแม่ทะ | 6032 | เด็กชายพสิษฐ์ หล่อเจริญ | ป.3 | 1 |
10013 | บ้านแม่ทะ | 6031 | เด็กชายธีรพันธ์ มูลสาร | ป.3 | 1 |
10014 | บ้านแม่ทะ | 5999 | เด็กชายสาโรจน์ จุดศรี | ป.3 | 1 |
10015 | บ้านแม่ทะ | 6113 | เด็กชายนภัทร ธิธรรมมา | ป.3 | 1 |
10016 | บ้านแม่ทะ | 6115 | เด็กชายณัฐวัฒน์ สุตะนา | ป.3 | 1 |
10017 | บ้านแม่ทะ | 6030 | เด็กชายเจตรินทร์ หน่อคำ | ป.3 | 1 |
10018 | บ้านแม่ทะ | 6037 | เด็กหญิงอภิชญา อัตค่อน | ป.3 | 1 |
10019 | บ้านแม่ทะ | 6095 | เด็กหญิงสหฤทัย ศรีวัง | ป.3 | 1 |
10020 | บ้านแม่ทะ | 6033 | เด็กหญิงชนาภา วงษ์อ่อนตา | ป.3 | 1 |
10021 | บ้านแม่ทะ | 6038 | เด็กหญิงอารดา แดงเจริญ | ป.3 | 1 |
10022 | บ้านแม่ทะ | 6035 | เด็กหญิงปรางกมล อินทะยศ | ป.3 | 1 |
10023 | บ้านแม่ทะ | 6014 | เด็กชายทรงภพ เสนาจันทร์ | ป.4 | 1 |
10024 | บ้านแม่ทะ | 6040 | เด็กชายพีรพัฒน์ จันทรสมบัติ | ป.4 | 1 |
10025 | บ้านแม่ทะ | 6013 | เด็กชายณัฐวัฒ ขัตติยะวงศ์ | ป.4 | 1 |
10026 | บ้านแม่ทะ | 6016 | เด็กชายวรเทพ กามาด | ป.4 | 1 |
10027 | บ้านแม่ทะ | 6015 | เด็กชายภุชงค์ คำเมือง | ป.4 | 1 |
10028 | บ้านแม่ทะ | 6022 | เด็กหญิงศุรินดา ใจกว้าง | ป.4 | 1 |
10029 | บ้านแม่ทะ | 6084 | เด็กหญิงบุญญารัตน์ บูรณะถาวร | ป.4 | 1 |
10030 | บ้านแม่ทะ | 6018 | เด็กหญิงกนกรัตน์ จะวะนะชมภู | ป.4 | 1 |
10031 | บ้านแม่ทะ | 6087 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ ต๊ะคำ | ป.4 | 1 |
10032 | บ้านแม่ทะ | 6020 | เด็กหญิงเนตรนภา เกียรติบวรกุล | ป.4 | 1 |
10033 | บ้านแม่ทะ | 6006 | เด็กชายธนพล สีส่อง | ป.5 | 1 |
10034 | บ้านแม่ทะ | 5997 | เด็กชายณเดชน์ บุญยสมภพ | ป.5 | 1 |
10035 | บ้านแม่ทะ | 6096 | เด็กชายทวีชัย หนูใจ | ป.5 | 1 |
10036 | บ้านแม่ทะ | 5996 | เด็กชายณัฐพงศ์ คงสุข | ป.5 | 1 |
10037 | บ้านแม่ทะ | 6042 | เด็กชายก้องภพ กันธิยะ | ป.5 | 1 |
10038 | บ้านแม่ทะ | 5998 | เด็กชายณัฐชนน อินต๊ะยศ | ป.5 | 1 |
10039 | บ้านแม่ทะ | 6000 | เด็กหญิงพรพรรณี จินดาวงค์ | ป.5 | 1 |
10040 | บ้านแม่ทะ | 6001 | เด็กหญิงรุ่งฟ้า ตะเพียรทอง | ป.5 | 1 |
10041 | บ้านแม่ทะ | 6002 | เด็กหญิงสิริชญา แสงดี | ป.5 | 1 |
10042 | บ้านแม่ทะ | 5969 | เด็กชายจักรกฤษณ์ อินต๊ะยศ | ป.6 | 1 |
10043 | บ้านแม่ทะ | 5972 | เด็กชายธีระพงษ์ จะวะนะชมภู | ป.6 | 1 |
10044 | บ้านแม่ทะ | 5981 | เด็กชายณัฐภูมิ ไต่สุนา | ป.6 | 1 |
10045 | บ้านแม่ทะ | 5971 | เด็กชายดุลยวัฒน์ แดงเจริญ | ป.6 | 1 |
10046 | บ้านแม่ทะ | 5980 | เด็กชายชวัลกร ไต่สุนา | ป.6 | 1 |
10047 | บ้านแม่ทะ | 5968 | เด็กชายไกรวิชญ์ ทิพย์มาเปียง | ป.6 | 1 |
10048 | บ้านแม่ทะ | 5973 | เด็กชายอมรเทพ ฟูปลูก | ป.6 | 1 |
10049 | บ้านแม่ทะ | 5975 | เด็กหญิงกัญจน์ชญาน์ เตชนันท์ | ป.6 | 1 |
10050 | บ้านแม่ทะ | 5976 | เด็กหญิงพุทธิดา สุดสิงห์ | ป.6 | 1 |
10051 | บ้านแม่ทะ | 5977 | เด็กหญิงภัทรจาริน ใจลูน | ป.6 | 1 |
10052 | บ้านแม่ทะ | 6114 | เด็กหญิงสุกันยา นามประดิษฐ | ป.6 | 1 |
10053 | บ้านแม่ทะ | 6097 | เด็กหญิงบุญทริกา ศรีวัง | ป.6 | 1 |
10054 | บ้านแม่ทะ | 6098 | เด็กหญิงอภิชญา ง้ำตั้ว | ป.6 | 1 |
10055 | บ้านแม่ทะ | 5952 | เด็กหญิงรุ่งธิดา จุดศรี | ป.6 | 1 |
10056 | บ้านแม่ทะ | 5978 | เด็กหญิงวาริตา อาทะ | ป.6 | 1 |
10057 | บ้านแม่ทะ | 6099 | เด็กชายพีรวิชญ์ ตาจี๋ | ม.1 | 1 |
10058 | บ้านแม่ทะ | 6107 | เด็กชายภัคพล ยศนวล | ม.1 | 1 |
10059 | บ้านแม่ทะ | 5970 | เด็กชายบุรินทร์ธร ปุกแก้ว | ม.1 | 1 |
10060 | บ้านแม่ทะ | 6111 | เด็กชายศิวดล ห้อขุนทศ | ม.1 | 1 |
10061 | บ้านแม่ทะ | 5950 | เด็กหญิงณัฐนพิน พรมมี | ม.1 | 1 |
10062 | บ้านแม่ทะ | 6105 | เด็กหญิงกวิสรา พรรณฤทธิ์ | ม.1 | 1 |
10063 | บ้านแม่ทะ | 6041 | เด็กหญิงพีรดา มีชนสม | ม.1 | 1 |
10064 | บ้านแม่ทะ | 5933 | เด็กหญิงวราภรณ์ แผ่นชมภู | ม.1 | 1 |
10065 | บ้านแม่ทะ | 5932 | เด็กหญิงภัทร์นรินทร์ เครือโลมา | ม.1 | 1 |
10066 | บ้านแม่ทะ | 5912 | เด็กชายภูมิภัทร สุดสิงห์ | ม.2 | 1 |
10067 | บ้านแม่ทะ | 5915 | เด็กชายศตายุ ใจกว้าง | ม.2 | 1 |
10068 | บ้านแม่ทะ | 5910 | เด็กชายชนชน นาชัยเวียง | ม.2 | 1 |
10069 | บ้านแม่ทะ | 5914 | เด็กชายอติเทพ นันทะ | ม.2 | 1 |
10070 | บ้านแม่ทะ | 6101 | เด็กชายยุทธภูมิ สายก้อน | ม.2 | 1 |
10071 | บ้านแม่ทะ | 6100 | เด็กชายธวัชชัย หนูใจ | ม.2 | 1 |
10072 | บ้านแม่ทะ | 5911 | เด็กชายกิติพัฒน์ วงษ์สายแสน | ม.2 | 1 |
10073 | บ้านแม่ทะ | 6106 | เด็กหญิงจารุวรรณ ทรายคำ | ม.2 | 1 |
10074 | บ้านแม่ทะ | 6102 | เด็กหญิงบุศราภรณ์ แก้วพรมงาม | ม.2 | 1 |
10075 | บ้านแม่ทะ | 5967 | เด็กหญิงอรอนงค์ คำเขื่อน | ม.2 | 1 |
10076 | บ้านแม่ทะ | 5916 | เด็กหญิงเปรมมิกา หมาดทิ้ง | ม.2 | 1 |
10077 | บ้านแม่ทะ | 5917 | เด็กหญิงวชิรดา เครือยศ | ม.2 | 1 |
10078 | บ้านแม่ทะ | 6103 | เด็กหญิงวิลาสินี ศรีวัง | ม.2 | 1 |
10079 | บ้านแม่ทะ | 5927 | เด็กหญิงพิชญา ยางกระเหรียง | ม.2 | 1 |
10080 | บ้านแม่ทะ | 5921 | เด็กหญิงสายฝน สายเครือคำ | ม.2 | 1 |
10081 | บ้านแม่ทะ | 5918 | เด็กหญิงเบญญารักษ์ พูลสวัสดิ์ | ม.2 | 1 |
10082 | บ้านแม่ทะ | 5919 | เด็กหญิงธารทิพย์ ผ่านภพ | ม.2 | 1 |
10083 | บ้านแม่ทะ | 5956 | เด็กชายเอกราช พงศาภิชาติ | ม.3 | 1 |
10084 | บ้านแม่ทะ | 6066 | เด็กชายกฤตพจน์ ราชไชยา | ม.3 | 1 |
10085 | บ้านแม่ทะ | 6069 | เด็กชายธนวัต คำเขื่อน | ม.3 | 1 |
10086 | บ้านแม่ทะ | 6067 | เด็กชายชัชรินทร์ สานตา | ม.3 | 1 |
10087 | บ้านแม่ทะ | 6070 | เด็กชายธนากร ปันมูล | ม.3 | 1 |
10088 | บ้านแม่ทะ | 6072 | เด็กชายศุภณัฐชัย เครือวงศ์เมืองคำ | ม.3 | 1 |
10089 | บ้านแม่ทะ | 5891 | เด็กชายชานน วันนาดี | ม.3 | 1 |
10090 | บ้านแม่ทะ | 6068 | เด็กชายณรงค์ฤทธิ์ ใจแก้ว | ม.3 | 1 |
10091 | บ้านแม่ทะ | 5955 | เด็กชายภาสกร เตชนันท์ | ม.3 | 1 |
10092 | บ้านแม่ทะ | 5909 | เด็กชายพีระพัฒน์ ปวงวงค์คำ | ม.3 | 1 |
10093 | บ้านแม่ทะ | 5934 | เด็กชายพรชัย จินดาวงค์ | ม.3 | 1 |
10094 | บ้านแม่ทะ | 6071 | เด็กชายวันชัย สมศรี | ม.3 | 1 |
10095 | บ้านแม่ทะ | 6074 | เด็กหญิงมิณศญากานต์ จันทาพูน | ม.3 | 1 |
10096 | บ้านแม่ทะ | 6073 | เด็กหญิงปิยาพร จันทร์ต๊ะวงศ์ | ม.3 | 1 |
10097 | บ้านแม่ทะ | 6075 | เด็กหญิงสุรีรัตน์ สุขะ | ม.3 | 1 |
10098 | บ้านแม่ทะ | 5920 | เด็กหญิงสุดธิดา เทพสุธรรม | ม.3 | 1 |
10099 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2902 | เด็กชายก้องภพ เกี๋ยงมูล | อ.2 | 1 |
10100 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2905 | เด็กหญิงธีรนาฎ ชูชีพ | อ.2 | 1 |
10101 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2908 | เด็กหญิงศิริณภา สุยะ | อ.2 | 1 |
10102 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2904 | เด็กหญิงณิชชา ใจแก้ว | อ.2 | 1 |
10103 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2903 | เด็กหญิงเกวรินทร์ ญาติสันเทียะ | อ.2 | 1 |
10104 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2910 | เด็กหญิงกมลชนก เกษร | อ.2 | 1 |
10105 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2909 | เด็กหญิงกชกร ฟูชุม | อ.2 | 1 |
10106 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2906 | เด็กหญิงมาติกา สายทอง | อ.2 | 1 |
10107 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2907 | เด็กหญิงรุ่งทิวา สายตุ่นแก้ว | อ.2 | 1 |
10108 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2894 | เด็กชายพิทักษ์พงษ์ สืบวรโชติ | อ.3 | 1 |
10109 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2892 | เด็กชายธนากร วงค์พรม | อ.3 | 1 |
10110 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2895 | เด็กชายฟังธรรม จำนงค์ฤทธิ์ | อ.3 | 1 |
10111 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2893 | เด็กชายปุณณพัฒน์ ทวีจันทร์ | อ.3 | 1 |
10112 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2891 | เด็กชายทีฑทัศน์ เตจะโน | อ.3 | 1 |
10113 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2897 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เรือนแก้ว | อ.3 | 1 |
10114 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2898 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา เตจะโน | อ.3 | 1 |
10115 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2899 | เด็กหญิงพัชรินทร์ ยศนวล | อ.3 | 1 |
10116 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2896 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ หมือแล | อ.3 | 1 |
10117 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2900 | เด็กหญิงวริษฐา กลิ่นจันทร์ | อ.3 | 1 |
10118 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2885 | เด็กชายนฤบดินทร์ สมศรี | ป.1 | 1 |
10119 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2911 | เด็กชายชนาธิป ภูตีอัด | ป.1 | 1 |
10120 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2884 | เด็กชายฐิติพงษ์ หมายหมั้น | ป.1 | 1 |
10121 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2889 | เด็กชายสดายุ ตื่นถาวรกิจ | ป.1 | 1 |
10122 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2886 | เด็กหญิงธัญชนก อุดคำ | ป.1 | 1 |
10123 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2879 | เด็กชายวุฒิภัทร บุญไทย | ป.2 | 1 |
10124 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2878 | เด็กชายภาคิน เครือสายใจ | ป.2 | 1 |
10125 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2880 | เด็กหญิงจุฬารัตน์ ซิมมณี | ป.2 | 1 |
10126 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2912 | เด็กหญิงออมสิน ปันมูล | ป.2 | 1 |
10127 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2882 | เด็กหญิงกวินธิดา ทองคำมา | ป.2 | 1 |
10128 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2869 | เด็กชายณฐกร จ๋อมเอ้ย | ป.3 | 1 |
10129 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2871 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มังคะละ | ป.3 | 1 |
10130 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2872 | เด็กหญิงนิชาดา ไชยบุตร | ป.3 | 1 |
10131 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2875 | เด็กชายนที วงค์พรม | ป.4 | 1 |
10132 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2856 | เด็กชายวสุพล เครือดวงคำ | ป.4 | 1 |
10133 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2852 | เด็กชายฤทธิศักดิ์ ปิ่นทอง | ป.4 | 1 |
10134 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2857 | เด็กชายภานุทัศน์ ธรรมใหว | ป.4 | 1 |
10135 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2853 | เด็กชายชนาทิน ชมภูสืบ | ป.4 | 1 |
10136 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2864 | เด็กหญิงพัชรา ยศนวล | ป.4 | 1 |
10137 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2861 | เด็กหญิงธัญญทิพย์ สารใจวงค์ | ป.4 | 1 |
10138 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2865 | เด็กหญิงณัฎฐพิมล ต๊ะเอ้ย | ป.4 | 1 |
10139 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2901 | เด็กหญิงนพิดา เจนพนัส | ป.4 | 1 |
10140 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2863 | เด็กหญิงฐิติกานต์ สาน้อย | ป.4 | 1 |
10141 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2859 | เด็กหญิงธนัฐชพร สุยะ | ป.4 | 1 |
10142 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2836 | เด็กชายสุภเวช ปันติ | ป.5 | 1 |
10143 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2835 | เด็กชายอภิวัฒน์ ป๊อกลืมริน | ป.5 | 1 |
10144 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2838 | เด็กชายชีวณัฐ เกี๋ยงมูล | ป.5 | 1 |
10145 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2834 | เด็กชายภาคิณ สายทอง | ป.5 | 1 |
10146 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2839 | เด็กหญิงเมธาวี พรมใส | ป.5 | 1 |
10147 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2841 | เด็กหญิงฟ้าเหมือนฝัน บุญสม | ป.5 | 1 |
10148 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2843 | เด็กหญิงพิมพกานต์ สายคำผา | ป.5 | 1 |
10149 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2840 | เด็กหญิงพัชริดา ปุดมาเล | ป.5 | 1 |
10150 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2825 | เด็กชายนราวิชญ์ จี๋แก้ว | ป.6 | 1 |
10151 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2824 | เด็กชายภัทรพล เขียวแก่น | ป.6 | 1 |
10152 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2851 | เด็กหญิงวิภาดา คำรังษี | ป.6 | 1 |
10153 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2877 | เด็กหญิงวรัญญา บุญแปง | ป.6 | 1 |
10154 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2829 | เด็กหญิงขวัญชนก เนื่องไชยะรี | ป.6 | 1 |
10155 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2830 | เด็กหญิงภาพิมล เกี๋ยงมูล | ป.6 | 1 |
10156 | ชุมชนบ้านท่าแหน | 2831 | เด็กหญิงน้ำฟ้า เจริญวิวัติตระกูล | ป.6 | 1 |
10157 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1525 | เด็กชายภูริภัทร ลมดี | อ.2 | 1 |
10158 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1524 | เด็กชายธนบดี วงศ์แคะหล้า | อ.2 | 1 |
10159 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1527 | เด็กหญิงณัฐณิชา โนใจวงศ์ | อ.2 | 1 |
10160 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1526 | เด็กหญิงขวัญลดา ใจใหม่ | อ.2 | 1 |
10161 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1528 | เด็กหญิงพิชณทัฬห์ ใจคำ | อ.2 | 1 |
10162 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1517 | เด็กชายกิตติภพ บุตรแวง | อ.3 | 1 |
10163 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1516 | เด็กชายธนกฤต ใจคำ | อ.3 | 1 |
10164 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1515 | เด็กชายกิตติกวิน นุตตะละ | อ.3 | 1 |
10165 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1518 | เด็กหญิงสายพิรุณ ณ มา | อ.3 | 1 |
10166 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1519 | เด็กหญิงนาราภัทร จันทร์เรือง | อ.3 | 1 |
10167 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1521 | เด็กหญิงสุภัสรา ขันแก้ววงค์ | อ.3 | 1 |
10168 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1520 | เด็กหญิงณธิดา ชุ่มปัญญา | อ.3 | 1 |
10169 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1508 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ ชุ่มปัญญา | ป.1 | 1 |
10170 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1511 | เด็กชายดุลยทรรศน์ ถาแก้ว | ป.1 | 1 |
10171 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1510 | เด็กชายวีธรา สุขะ | ป.1 | 1 |
10172 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1509 | เด็กชายปภาวิชญ์ เหมมาลา | ป.1 | 1 |
10173 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1512 | เด็กหญิงอัญธิชา ตาโน | ป.1 | 1 |
10174 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1507 | เด็กหญิงสุภัคพร บุญลอง | ป.2 | 1 |
10175 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1506 | เด็กหญิงพรทิพย์ คำปวง | ป.2 | 1 |
10176 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1499 | เด็กชายอนุรักษ์ อุดคำ | ป.3 | 1 |
10177 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1496 | เด็กชายศรายุทธ แก้วก้อน | ป.3 | 1 |
10178 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1498 | เด็กชายรัฐภูมิ บุญลอง | ป.3 | 1 |
10179 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1501 | เด็กหญิงภัคินี เครือวงศ์เมืองคำ | ป.3 | 1 |
10180 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1500 | เด็กหญิงศศิกานต์ คำปวง | ป.3 | 1 |
10181 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1502 | เด็กหญิงมินตรา เครือวงศ์เมืองคำ | ป.3 | 1 |
10182 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1495 | เด็กชายศุภกร มณีวงค์ | ป.4 | 1 |
10183 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1489 | เด็กชายกรปภัทณ์ สายสม | ป.5 | 1 |
10184 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1523 | เด็กหญิงภูมิพัฒน์ ศรีปินตา | ป.5 | 1 |
10185 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1490 | เด็กชายนนท์ปวิธ ใจใหม่ | ป.5 | 1 |
10186 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1486 | เด็กชายณัชพล ปินนา | ป.5 | 1 |
10187 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1488 | เด็กชายประพัทธ์ จันทร์เรือง | ป.5 | 1 |
10188 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1487 | เด็กชายชินวุฒิ วงค์คำเครื่อง | ป.5 | 1 |
10189 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1513 | เด็กหญิงฟ้าลดา โพธิ์ศรี | ป.5 | 1 |
10190 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1514 | เด็กหญิงสุพิชฌา สุขะ | ป.5 | 1 |
10191 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1522 | เด็กหญิงภักฐ์สนัน ยศยิ่งปัญญา | ป.5 | 1 |
10192 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1481 | เด็กชายธาราเขต คำวงษ์ | ป.6 | 1 |
10193 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1480 | เด็กชายณคุณ สมณะ | ป.6 | 1 |
10194 | บ้านน้ำโทก-หัวดง | 1482 | เด็กหญิงชัชนันท์ สานตา | ป.6 | 1 |
10195 | บ้านนาดู่ | 1793 | เด็กชายอานัส อินน้อง | อ.2 | 1 |
10196 | บ้านนาดู่ | 1795 | เด็กหญิงณิชาภัทร เครือต๊ะมา | อ.2 | 1 |
10197 | บ้านนาดู่ | 1794 | เด็กหญิงสายฝน จักรดี | อ.2 | 1 |
10198 | บ้านนาดู่ | 1786 | เด็กชายจิราพัส แก้วน้อย | อ.3 | 1 |
10199 | บ้านนาดู่ | 1784 | เด็กชายสุธาศิน ตันเป็ง | อ.3 | 1 |
10200 | บ้านนาดู่ | 1788 | เด็กหญิงสุภัสสรา สังสี | อ.3 | 1 |
10201 | บ้านนาดู่ | 1787 | เด็กหญิงนริศรา โอษคลัง | อ.3 | 1 |
10202 | บ้านนาดู่ | 1780 | เด็กชายพิเชฐพงศ์ พุทธิเมืองชื่น | ป.1 | 1 |
10203 | บ้านนาดู่ | 1779 | เด็กชายอธิพันธุ์ แซ่วะ | ป.1 | 1 |
10204 | บ้านนาดู่ | 1789 | เด็กชายธนชาติ ภิญโญ | ป.1 | 1 |
10205 | บ้านนาดู่ | 1792 | เด็กชายธรนัส บุญเป็ง | ป.2 | 1 |
10206 | บ้านนาดู่ | 1783 | เด็กชายชยานันต์ สมทอง | ป.2 | 1 |
10207 | บ้านนาดู่ | 1774 | เด็กชายรัชชานนท์ อินต๊ะขัน | ป.2 | 1 |
10208 | บ้านนาดู่ | 1777 | เด็กชายอานัส เรือนพรม | ป.3 | 1 |
10209 | บ้านนาดู่ | 1768 | เด็กชายมาริโอ้ ก๋าแก้ว | ป.4 | 1 |
10210 | บ้านนาดู่ | 1769 | เด็กหญิงจิณห์จุฑา สีธิหนิ้ว | ป.4 | 1 |
10211 | บ้านนาดู่ | 1772 | เด็กชายคณิศร บุญเลิศ | ป.5 | 1 |
10212 | บ้านนาดู่ | 1757 | เด็กชายนิติกร พรมมินทร์ | ป.5 | 1 |
10213 | บ้านนาดู่ | 1759 | เด็กชายอานนท์ ลังกาดี | ป.5 | 1 |
10214 | บ้านนาดู่ | 1763 | เด็กหญิงกันยาพร สุภาพันธ์ | ป.5 | 1 |
10215 | บ้านนาดู่ | 1776 | เด็กหญิงภัคจิรา เรือนพรม | ป.5 | 1 |
10216 | บ้านนาดู่ | 1761 | เด็กหญิงนิรชา ปะละวงศ์แก้ว | ป.5 | 1 |
10217 | บ้านนาดู่ | 1764 | เด็กหญิงฐิตารัตน์ นาคบัลลังค์ | ป.5 | 1 |
10218 | บ้านนาดู่ | 1781 | เด็กหญิงสริล ยี่สุ่นแย้ม | ป.5 | 1 |
10219 | บ้านนาดู่ | 1762 | เด็กหญิงปุณยวีร์ พุทธิเมืองชื่น | ป.5 | 1 |
10220 | บ้านอ้อวิทยา | 1984 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ สุทา | ป.1 | 1 |
10221 | บ้านอ้อวิทยา | 1985 | เด็กชายวัชรพันธ์ ฟ่อนชมภู | ป.1 | 1 |
10222 | บ้านอ้อวิทยา | 1961 | เด็กชายธีรวัชร วงษ์บุตรศรี | ป.1 | 1 |
10223 | บ้านอ้อวิทยา | 1982 | เด็กชายธนภัทร ธรรมสอน | ป.1 | 1 |
10224 | บ้านอ้อวิทยา | 1935 | เด็กชายณัฐชัย สานเมทา | ป.1 | 1 |
10225 | บ้านอ้อวิทยา | 1981 | เด็กชายทนุธรรม แซ่จ๋าว | ป.1 | 1 |
10226 | บ้านอ้อวิทยา | 1937 | เด็กชายธนวิชญ์ เจียงของ | ป.1 | 1 |
10227 | บ้านอ้อวิทยา | 1986 | เด็กหญิงขวัญจิรา นิพัทธ์พงศ์สิริ | ป.1 | 1 |
10228 | บ้านอ้อวิทยา | 1941 | เด็กหญิงนคนันทินี อินทะสร้อย | ป.1 | 1 |
10229 | บ้านอ้อวิทยา | 1962 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ใจมูล | ป.1 | 1 |
10230 | บ้านอ้อวิทยา | 1942 | เด็กหญิงธาราดา ญาติเสมอ | ป.1 | 1 |
10231 | บ้านอ้อวิทยา | 1946 | เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ทองสุวรรณ | ป.1 | 1 |
10232 | บ้านอ้อวิทยา | 1990 | เด็กหญิงพิชชาภรณ์ ถาวร | ป.1 | 1 |
10233 | บ้านอ้อวิทยา | 1944 | เด็กหญิงปานชีวา อยู่พืช | ป.1 | 1 |
10234 | บ้านอ้อวิทยา | 1948 | เด็กหญิงบัณฑิตา อุดเลิศ | ป.1 | 1 |
10235 | บ้านอ้อวิทยา | 1988 | เด็กหญิงปพิชญา ทองกุล | ป.1 | 1 |
10236 | บ้านอ้อวิทยา | 1940 | เด็กหญิงณัฐณิชา ธรรมลังกา | ป.1 | 1 |
10237 | บ้านอ้อวิทยา | 1991 | เด็กหญิงอรวรรณ อุ่นบุญ | ป.1 | 1 |
10238 | บ้านอ้อวิทยา | 1939 | เด็กหญิงชนกพร ใจยามี | ป.1 | 1 |
10239 | บ้านอ้อวิทยา | 1989 | เด็กหญิงพิชชาภา วงค์ชุมภู | ป.1 | 1 |
10240 | บ้านอ้อวิทยา | 1992 | เด็กหญิงแพรวนภา เรืองอยู่ | ป.1 | 1 |
10241 | บ้านอ้อวิทยา | 1987 | เด็กหญิงณันฐณิชา ทาจี | ป.1 | 1 |
10242 | บ้านอ้อวิทยา | 1894 | เด็กชายวงศ์ศรันย์ กันยาวุธ | ป.2 | 1 |
10243 | บ้านอ้อวิทยา | 1892 | เด็กชายศุภชัย อินสุริยา | ป.2 | 1 |
10244 | บ้านอ้อวิทยา | 1890 | เด็กชายภูมิภัทร วงศ์กุนา | ป.2 | 1 |
10245 | บ้านอ้อวิทยา | 1893 | เด็กชายอัษศดินทร์ ตั๋นก้อน | ป.2 | 1 |
10246 | บ้านอ้อวิทยา | 1963 | เด็กชายธีระพงศ์ ทองต๊ะมา | ป.2 | 1 |
10247 | บ้านอ้อวิทยา | 1891 | เด็กชายชวินณวัฒน์ วันดี | ป.2 | 1 |
10248 | บ้านอ้อวิทยา | 1897 | เด็กหญิงศิรินทิพย์ แก้วสาร | ป.2 | 1 |
10249 | บ้านอ้อวิทยา | 1898 | เด็กหญิงปุญญิสา โยธากุล | ป.2 | 1 |
10250 | บ้านอ้อวิทยา | 1965 | เด็กหญิงณัฐธิดา แก้วยัว | ป.2 | 1 |
10251 | บ้านอ้อวิทยา | 1967 | เด็กหญิงศรารัณย์ ใจอ้าย | ป.2 | 1 |
10252 | บ้านอ้อวิทยา | 1899 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา สุทา | ป.2 | 1 |
10253 | บ้านอ้อวิทยา | 1895 | เด็กหญิงพิชญธิดา นุ่มโต | ป.2 | 1 |
10254 | บ้านอ้อวิทยา | 1966 | เด็กหญิงวิริฒิภา อินสุริยา | ป.2 | 1 |
10255 | บ้านอ้อวิทยา | 1968 | เด็กหญิงอรธิดา วงศ์ปินคำ | ป.2 | 1 |
10256 | บ้านอ้อวิทยา | 1896 | เด็กหญิงวิชุดา วงศ์มุด | ป.2 | 1 |
10257 | บ้านอ้อวิทยา | 1964 | เด็กหญิงบุญญาดา แก้วปิงเมือง | ป.2 | 1 |
10258 | บ้านอ้อวิทยา | 1947 | เด็กชายณัฐพงษ์ นาควิจิตร | ป.3 | 1 |
10259 | บ้านอ้อวิทยา | 1960 | เด็กชายธันวา เอมห้อง | ป.3 | 1 |
10260 | บ้านอ้อวิทยา | 1900 | เด็กชายสุทธิพงศ์ สอนเตชา | ป.3 | 1 |
10261 | บ้านอ้อวิทยา | 1926 | เด็กชายดนัยเดช ดวงคำ | ป.3 | 1 |
10262 | บ้านอ้อวิทยา | 1929 | เด็กชายบวรรัช เตวัง | ป.3 | 1 |
10263 | บ้านอ้อวิทยา | 1928 | เด็กชายศุภชัย เนียมเดช | ป.3 | 1 |
10264 | บ้านอ้อวิทยา | 1925 | เด็กชายณัฐพนม จอมฟอง | ป.3 | 1 |
10265 | บ้านอ้อวิทยา | 1927 | เด็กชายรัฐพงษ์ อินสุริยา | ป.3 | 1 |
10266 | บ้านอ้อวิทยา | 1930 | เด็กชายมนัสวิน อุ่นสุทอง | ป.3 | 1 |
10267 | บ้านอ้อวิทยา | 1866 | เด็กชายพลวรรธน์ ซีคำ | ป.3 | 1 |
10268 | บ้านอ้อวิทยา | 1865 | เด็กชายภาคิน หล้าชวน | ป.3 | 1 |
10269 | บ้านอ้อวิทยา | 1931 | เด็กหญิงกรกนก วันสูง | ป.3 | 1 |
10270 | บ้านอ้อวิทยา | 1934 | เด็กหญิงณวินดา หวานจ้อย | ป.3 | 1 |
10271 | บ้านอ้อวิทยา | 1867 | เด็กหญิงปภาวรินท์ กันอินทร์ | ป.3 | 1 |
10272 | บ้านอ้อวิทยา | 1932 | เด็กหญิงวันทิวา คำอินเหลา | ป.3 | 1 |
10273 | บ้านอ้อวิทยา | 1933 | เด็กหญิงวิรากานต์ คำโปธิ | ป.3 | 1 |
10274 | บ้านอ้อวิทยา | 1904 | เด็กชายอัครัช ปินสาย | ป.4 | 1 |
10275 | บ้านอ้อวิทยา | 1903 | เด็กชายชัยวัฒน์ สิงห์มณี | ป.4 | 1 |
10276 | บ้านอ้อวิทยา | 1905 | เด็กชายเมทาวัฒน์ อุดเลิศ | ป.4 | 1 |
10277 | บ้านอ้อวิทยา | 1907 | เด็กชายพชรดนัย งามทอง | ป.4 | 1 |
10278 | บ้านอ้อวิทยา | 1841 | เด็กชายกษิดิ์เดช ชุมภูถิ่น | ป.4 | 1 |
10279 | บ้านอ้อวิทยา | 1902 | เด็กชายภาณุ บุญเทียบ | ป.4 | 1 |
10280 | บ้านอ้อวิทยา | 1906 | เด็กชายกฤษฎ์หิรัญ หล้าเมือง | ป.4 | 1 |
10281 | บ้านอ้อวิทยา | 1847 | เด็กชายภัทรพงศ์ หล้าเมือง | ป.4 | 1 |
10282 | บ้านอ้อวิทยา | 1843 | เด็กชายอภิชาติ กันชุม | ป.4 | 1 |
10283 | บ้านอ้อวิทยา | 1908 | เด็กชายตรัยคุณ ขันคำนันต๊ะ | ป.4 | 1 |
10284 | บ้านอ้อวิทยา | 1913 | เด็กหญิงสุพัตรา คำท้าว | ป.4 | 1 |
10285 | บ้านอ้อวิทยา | 1845 | เด็กหญิงสุชานาถ นาคนิยม | ป.4 | 1 |
10286 | บ้านอ้อวิทยา | 1914 | เด็กหญิงสุมิตรา สุใจ | ป.4 | 1 |
10287 | บ้านอ้อวิทยา | 1915 | เด็กหญิงอารยา สุทา | ป.4 | 1 |
10288 | บ้านอ้อวิทยา | 1911 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา วงค์ชุมภู | ป.4 | 1 |
10289 | บ้านอ้อวิทยา | 1910 | เด็กหญิงสุภัสสรา ชุมภูปิก | ป.4 | 1 |
10290 | บ้านอ้อวิทยา | 1909 | เด็กหญิงเกตุวรินทร์ อินสุริยา | ป.4 | 1 |
10291 | บ้านอ้อวิทยา | 1844 | เด็กหญิงนรินรัตน์ ชื่นใจ | ป.4 | 1 |
10292 | บ้านอ้อวิทยา | 1912 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ สุทา | ป.4 | 1 |
10293 | บ้านอ้อวิทยา | 1869 | เด็กชายกิตติพัฒน์ สุนทรโชติ | ป.5 | 1 |
10294 | บ้านอ้อวิทยา | 1871 | เด็กชายธนภัทร สุทา | ป.5 | 1 |
10295 | บ้านอ้อวิทยา | 1870 | เด็กชายธนากร ปราชญ์ศรีภูมิ | ป.5 | 1 |
10296 | บ้านอ้อวิทยา | 1868 | เด็กชายก้องภพ ปอนแก้ว | ป.5 | 1 |
10297 | บ้านอ้อวิทยา | 1791 | เด็กชายพันกร สุทา | ป.5 | 1 |
10298 | บ้านอ้อวิทยา | 1790 | เด็กชายพงศธร จันทร์บัวทอง | ป.5 | 1 |
10299 | บ้านอ้อวิทยา | 1901 | เด็กชายธีร์ปองคุณ สมบัติพล | ป.5 | 1 |
10300 | บ้านอ้อวิทยา | 1788 | เด็กชายกฤชดนัย หล้าชุมภู | ป.5 | 1 |
10301 | บ้านอ้อวิทยา | 1949 | เด็กชายพศวัต คะปัญญา | ป.5 | 1 |
10302 | บ้านอ้อวิทยา | 1789 | เด็กชายศศิพงศ์ ชรูรัมย์ | ป.5 | 1 |
10303 | บ้านอ้อวิทยา | 1873 | เด็กชายสุทธิเกียรติ์ นันต๊ะรัตน์ | ป.5 | 1 |
10304 | บ้านอ้อวิทยา | 1874 | เด็กชายอภิรักษ์ ปองรักษ์ | ป.5 | 1 |
10305 | บ้านอ้อวิทยา | 1840 | เด็กชายคณาธิป ป้อต๊ะมา | ป.5 | 1 |
10306 | บ้านอ้อวิทยา | 1878 | เด็กหญิงภัณฑิลา ปินตาวงศ์ | ป.5 | 1 |
10307 | บ้านอ้อวิทยา | 1876 | เด็กหญิงณัฐภัสสร พงศ์จันทรเสถียร | ป.5 | 1 |
10308 | บ้านอ้อวิทยา | 1877 | เด็กหญิงพิชญกานต์ บุญเกิด | ป.5 | 1 |
10309 | บ้านอ้อวิทยา | 1872 | เด็กหญิงยูรายุ บุญเกิด | ป.5 | 1 |
10310 | บ้านอ้อวิทยา | 1969 | เด็กหญิงณัฐนิชา สุนันต๊ะ | ป.5 | 1 |
10311 | บ้านอ้อวิทยา | 1793 | เด็กหญิงกังสดาล ท่าค้อ | ป.5 | 1 |
10312 | บ้านอ้อวิทยา | 1889 | เด็กหญิงปณิตา สุทา | ป.5 | 1 |
10313 | บ้านอ้อวิทยา | 1856 | เด็กชายบดินทร์เดชา หล้าเมือง | ป.6 | 1 |
10314 | บ้านอ้อวิทยา | 1853 | เด็กชายชัชพงศ์ ยอดชัย | ป.6 | 1 |
10315 | บ้านอ้อวิทยา | 1794 | เด็กชายธนกฤติ ป้อมูล | ป.6 | 1 |
10316 | บ้านอ้อวิทยา | 1855 | เด็กชายแทนธัญญ์ บัวสิม | ป.6 | 1 |
10317 | บ้านอ้อวิทยา | 1795 | เด็กชายยุทธวีธ์ คำวงศ์ษา | ป.6 | 1 |
10318 | บ้านอ้อวิทยา | 1858 | เด็กชายวีรภัทร ทองกุล | ป.6 | 1 |
10319 | บ้านอ้อวิทยา | 1854 | เด็กชายทินภัทร ทองเตจา | ป.6 | 1 |
10320 | บ้านอ้อวิทยา | 1819 | เด็กหญิงธิรัญญา วงศ์ชมภู | ป.6 | 1 |
10321 | บ้านอ้อวิทยา | 1945 | เด็กหญิงอัญรินทร์ รุ่งสินจารุวัฒน์ | ป.6 | 1 |
10322 | บ้านอ้อวิทยา | 1797 | เด็กหญิงสุกัญญา ไทยมา | ป.6 | 1 |
10323 | บ้านอ้อวิทยา | 1860 | เด็กหญิงศรัญญา ห้าวปินคำ | ป.6 | 1 |
10324 | บ้านอ้อวิทยา | 1796 | เด็กหญิงณัฐชยา แก้วปิงเมือง | ป.6 | 1 |
10325 | บ้านอ้อวิทยา | 1861 | เด็กหญิงอภิชญา ธรรมสอน | ป.6 | 1 |
10326 | บ้านอ้อวิทยา | 1838 | เด็กหญิงนิภาพร นันทกุล | ป.6 | 1 |
10327 | บ้านอ้อวิทยา | 1799 | เด็กชายเตชิน กันอินทร์ | ม.1 | 1 |
10328 | บ้านอ้อวิทยา | 1823 | เด็กชายภูริภัทร เลิศหัตถศิลป์ | ม.1 | 1 |
10329 | บ้านอ้อวิทยา | 1995 | เด็กชายภานุพงศ์ ตาอ้าย | ม.1 | 1 |
10330 | บ้านอ้อวิทยา | 1822 | เด็กชายภานุวัฒน์ สายอินต๊ะ | ม.1 | 1 |
10331 | บ้านอ้อวิทยา | 1879 | เด็กชายวีระพงษ์ จันทร์บัวทอง | ม.1 | 1 |
10332 | บ้านอ้อวิทยา | 1820 | เด็กชายธีร์วรา ทองพัฒนา | ม.1 | 1 |
10333 | บ้านอ้อวิทยา | 1801 | เด็กชายวุฒิชัย หล้าชุมภู | ม.1 | 1 |
10334 | บ้านอ้อวิทยา | 1996 | เด็กชายอภินัทธ์ ป้อต๊ะมา | ม.1 | 1 |
10335 | บ้านอ้อวิทยา | 1798 | เด็กชายเจตนิพัทธ์ อมศิริ | ม.1 | 1 |
10336 | บ้านอ้อวิทยา | 1863 | เด็กชายกันทรากร ชมภูถิ่น | ม.1 | 1 |
10337 | บ้านอ้อวิทยา | 1800 | เด็กชายพัชรพล วันตา | ม.1 | 1 |
10338 | บ้านอ้อวิทยา | 1763 | เด็กชายปิยังกูร บุตรโท | ม.1 | 1 |
10339 | บ้านอ้อวิทยา | 1993 | เด็กชายกานนท์ บุญเกิด | ม.1 | 1 |
10340 | บ้านอ้อวิทยา | 1994 | เด็กชายธีรภัทร์ ยศตุ้ย | ม.1 | 1 |
10341 | บ้านอ้อวิทยา | 1807 | เด็กหญิงอรปรียา หล้าปวงคำ | ม.1 | 1 |
10342 | บ้านอ้อวิทยา | 1746 | เด็กหญิงมณีรัตน์ หล้าชุมภู | ม.1 | 1 |
10343 | บ้านอ้อวิทยา | 1864 | เด็กหญิงมุกอันดา ชัยบุญเรือง | ม.1 | 1 |
10344 | บ้านอ้อวิทยา | 1824 | เด็กหญิงชมพูนุช วงศ์ชุมภู | ม.1 | 1 |
10345 | บ้านอ้อวิทยา | 1747 | เด็กหญิงชนันธร บุญเกิด | ม.1 | 1 |
10346 | บ้านอ้อวิทยา | 1748 | เด็กหญิงภูสุดา ชุมภูถิ่น | ม.1 | 1 |
10347 | บ้านอ้อวิทยา | 1806 | เด็กหญิงภิจิตรา สุใจ | ม.1 | 1 |
10348 | บ้านอ้อวิทยา | 1804 | เด็กหญิงนันทิกานต์ เครือสาร | ม.1 | 1 |
10349 | บ้านอ้อวิทยา | 1997 | เด็กหญิงปณิตา วงค์มูล | ม.1 | 1 |
10350 | บ้านอ้อวิทยา | 1745 | เด็กชายญาณวรุตม์ วงศ์มา | ม.2 | 1 |
10351 | บ้านอ้อวิทยา | 1958 | เด็กชายรัฐพงษ์ อุดสาย | ม.2 | 1 |
10352 | บ้านอ้อวิทยา | 1708 | เด็กชายภานุวัฒน์ นะนันวี | ม.2 | 1 |
10353 | บ้านอ้อวิทยา | 1957 | เด็กชายรังสิมันต์ วงค์มูล | ม.2 | 1 |
10354 | บ้านอ้อวิทยา | 1781 | เด็กชายสุริยา ใจยามี | ม.2 | 1 |
10355 | บ้านอ้อวิทยา | 1825 | เด็กชายธนเดช สุทา | ม.2 | 1 |
10356 | บ้านอ้อวิทยา | 1959 | เด็กชายดุจเพชร เครือวงศ์ษา | ม.2 | 1 |
10357 | บ้านอ้อวิทยา | 1706 | เด็กชายเดชาวัต หาญวัง | ม.2 | 1 |
10358 | บ้านอ้อวิทยา | 1780 | เด็กชายธนวัฒน์ จักรปา | ม.2 | 1 |
10359 | บ้านอ้อวิทยา | 1956 | เด็กชายธนากร มณีสาร | ม.2 | 1 |
10360 | บ้านอ้อวิทยา | 1783 | เด็กชายณัฐวิทย์ ธงศรี | ม.2 | 1 |
10361 | บ้านอ้อวิทยา | 1782 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ธงศรี | ม.2 | 1 |
10362 | บ้านอ้อวิทยา | 1826 | เด็กหญิงจิรฐิดา ณ นันวี | ม.2 | 1 |
10363 | บ้านอ้อวิทยา | 1888 | เด็กหญิงกวินธิดา พาสุข | ม.2 | 1 |
10364 | บ้านอ้อวิทยา | 1716 | เด็กหญิงธาวินี ณ นันวี | ม.2 | 1 |
10365 | บ้านอ้อวิทยา | 1718 | เด็กหญิงณปภา กันตะมา | ม.2 | 1 |
10366 | บ้านอ้อวิทยา | 1827 | เด็กหญิงจิราภรณ์ วงค์ใจ | ม.2 | 1 |
10367 | บ้านอ้อวิทยา | 1717 | เด็กหญิงอภิชาดา วันดี | ม.2 | 1 |
10368 | บ้านอ้อวิทยา | 1692 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ งามพิง | ม.3 | 1 |
10369 | บ้านอ้อวิทยา | 1707 | เด็กชายภานุวัต เทพพุทธา | ม.3 | 1 |
10370 | บ้านอ้อวิทยา | 1713 | เด็กชายกิตติพันธุ์ ใจยามี | ม.3 | 1 |
10371 | บ้านอ้อวิทยา | 1712 | เด็กชายกฤตพรต กิตติมา | ม.3 | 1 |
10372 | บ้านอ้อวิทยา | 1757 | เด็กชายรภีวิทย์ ยายืน | ม.3 | 1 |
10373 | บ้านอ้อวิทยา | 1691 | เด็กชายชยังกร สิริเปี่ยมสุข | ม.3 | 1 |
10374 | บ้านอ้อวิทยา | 1829 | เด็กชายกรกฎ โฆษิตสกุลชัย | ม.3 | 1 |
10375 | บ้านอ้อวิทยา | 1920 | เด็กชายอนุพงษ์ อุดสาย | ม.3 | 1 |
10376 | บ้านอ้อวิทยา | 1923 | เด็กชายภาคิน อยู่ยังเกตุ | ม.3 | 1 |
10377 | บ้านอ้อวิทยา | 1922 | เด็กชายธินวงศ์ ป้อต๊ะมา | ม.3 | 1 |
10378 | บ้านอ้อวิทยา | 1705 | เด็กชายนันทนัท สิทธิ | ม.3 | 1 |
10379 | บ้านอ้อวิทยา | 1714 | เด็กชายพงศกร ทองเตจา | ม.3 | 1 |
10380 | บ้านอ้อวิทยา | 1808 | เด็กชายชาตรี นะนันวี | ม.3 | 1 |
10381 | บ้านอ้อวิทยา | 1690 | เด็กชายศตายุ บุตรโคตร | ม.3 | 1 |
10382 | บ้านอ้อวิทยา | 1830 | เด็กชายพงศ์นรินทร์ น้อมเศียร | ม.3 | 1 |
10383 | บ้านอ้อวิทยา | 1831 | เด็กชายภูตะวัน นราพงค์ | ม.3 | 1 |
10384 | บ้านอ้อวิทยา | 1722 | เด็กหญิงวิรัญญา ใจน่าน | ม.3 | 1 |
10385 | บ้านอ้อวิทยา | 1779 | เด็กหญิงมนัชญา ทองเตจา | ม.3 | 1 |
10386 | บ้านอ้อวิทยา | 1832 | เด็กหญิงณิชนันท์ ติ๊บป๊ะ | ม.3 | 1 |
10387 | บ้านอ้อวิทยา | 1924 | เด็กหญิงณัฏฐนิช วันสูง | ม.3 | 1 |
10388 | บ้านอ้อวิทยา | 1724 | เด็กหญิงวริสา สอนเตจา | ม.3 | 1 |
10389 | บ้านอ้อวิทยา | 1715 | เด็กหญิงนิตยา พรมทิ | ม.3 | 1 |
10390 | บ้านอ้อวิทยา | 1723 | เด็กหญิงพิชญาภรณ์ ป้อต๊ะมา | ม.3 | 1 |
10391 | บ้านอ้อวิทยา | 1759 | เด็กหญิงประภาดา คำดี | ม.3 | 1 |
10392 | บ้านอ้อวิทยา | 1721 | เด็กหญิงพรรณชนิดา ป้อตะมา | ม.3 | 1 |
10393 | บ้านอ้อวิทยา | 1970 | เด็กชายชยพล ทารัตน์ | อ.2 | 1 |
10394 | บ้านอ้อวิทยา | 1971 | เด็กชายนันทพัทธ์ นันตา | อ.2 | 1 |
10395 | บ้านอ้อวิทยา | 1972 | เด็กชายปฏัทฐาน แฮมิลตัน นันตา | อ.2 | 1 |
10396 | บ้านอ้อวิทยา | 1973 | เด็กชายพิพัฒพงษ์ ป้อต๊ะมา | อ.2 | 1 |
10397 | บ้านอ้อวิทยา | 1975 | เด็กชายสุกฤต ปิงวงค์ษา | อ.2 | 1 |
10398 | บ้านอ้อวิทยา | 1974 | เด็กชายรัฐนนท์ นันทกุล | อ.2 | 1 |
10399 | บ้านอ้อวิทยา | 1977 | เด็กหญิงนฤมล ปันคำ | อ.2 | 1 |
10400 | บ้านอ้อวิทยา | 1978 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ แก้วปิงเมือง | อ.2 | 1 |
10401 | บ้านอ้อวิทยา | 1976 | เด็กหญิงนลินทิพย์ ชื่นใจ | อ.2 | 1 |
10402 | บ้านอ้อวิทยา | 1979 | เด็กหญิงอัจฉราพร มังคะวงศ์ | อ.2 | 1 |
10403 | บ้านอ้อวิทยา | 1950 | เด็กชายคณินธรณ์ ไชยกุสิน | อ.3 | 1 |
10404 | บ้านอ้อวิทยา | 1951 | เด็กชายคิณณากรณ์ สุทา | อ.3 | 1 |
10405 | บ้านอ้อวิทยา | 1953 | เด็กหญิงพรนิภา ป้อต๊ะมา | อ.3 | 1 |
10406 | บ้านอ้อวิทยา | 1954 | เด็กหญิงสิริลาวัลย์ ดีคำ | อ.3 | 1 |
10407 | บ้านอ้อวิทยา | 1955 | เด็กหญิงเกวลิน เการัมย์ | อ.3 | 1 |
10408 | บ้านอ้อวิทยา | 1952 | เด็กหญิงชนัญชิดา ปันคำ | อ.3 | 1 |
10409 | บ้านอ้อวิทยา | 1938 | เด็กชายรัชชานนท์ นันตา | ป.1 | 1 |
10410 | บ้านอ้อวิทยา | 1983 | เด็กชายธนวินท์ เตวัง | ป.1 | 1 |
10411 | บ้านอ้อวิทยา | 1980 | เด็กชายจิรายุ ทองเตจา | ป.1 | 1 |
10412 | บ้านแม่ทาน | 1404 | เด็กชายนนทพัทธ์ ฟองธิวงค์ | อ.2 | 1 |
10413 | บ้านแม่ทาน | 1407 | เด็กชายรชานนท์ ฝั้นกาศ | อ.2 | 1 |
10414 | บ้านแม่ทาน | 1405 | เด็กชายนนธวัฒน์ คำวัง | อ.2 | 1 |
10415 | บ้านแม่ทาน | 1408 | เด็กชายอนุวัฒน์ วงษ์อนุ | อ.2 | 1 |
10416 | บ้านแม่ทาน | 1406 | เด็กชายพีรวิชญ์ ตาแจ่ม | อ.2 | 1 |
10417 | บ้านแม่ทาน | 1409 | เด็กหญิงชนาภัทร รอดกสิกรรม | อ.2 | 1 |
10418 | บ้านแม่ทาน | 1410 | เด็กหญิงณัฐนรี คิดรักเมือง | อ.2 | 1 |
10419 | บ้านแม่ทาน | 1411 | เด็กชายกฤษ์ตภพ ยอดยิ่งหทัยกุล | อ.3 | 1 |
10420 | บ้านแม่ทาน | 1403 | เด็กชายฐาปณท สอนมาลี | อ.3 | 1 |
10421 | บ้านแม่ทาน | 1412 | เด็กชายไรวิน อินจันทร์ | อ.3 | 1 |
10422 | บ้านแม่ทาน | 1396 | เด็กชายคิรากร บุญมาเทพ | ป.1 | 1 |
10423 | บ้านแม่ทาน | 1415 | เด็กชายวิทวัส สิงหาเวช | ป.1 | 1 |
10424 | บ้านแม่ทาน | 1413 | เด็กชายพุฒิเมธ ปัญญาดี | ป.1 | 1 |
10425 | บ้านแม่ทาน | 1414 | เด็กชายภัทรพล จันทร์เพ็ง | ป.1 | 1 |
10426 | บ้านแม่ทาน | 1398 | เด็กหญิงกัลย์สุดา ยอดกันทา | ป.1 | 1 |
10427 | บ้านแม่ทาน | 1400 | เด็กหญิงภาพฟ้า ศรีอ่อน | ป.1 | 1 |
10428 | บ้านแม่ทาน | 1399 | เด็กหญิงณัฐณิชา พยุง | ป.1 | 1 |
10429 | บ้านแม่ทาน | 1397 | เด็กหญิงทองน้ำทิพย์ วันเปี้ย | ป.1 | 1 |
10430 | บ้านแม่ทาน | 1381 | เด็กชายพชรพล ปิงยศ | ป.2 | 1 |
10431 | บ้านแม่ทาน | 1416 | เด็กชายชยานันท์ พรมมา | ป.2 | 1 |
10432 | บ้านแม่ทาน | 1380 | เด็กชายศิระพัฒน์ สมดวง | ป.2 | 1 |
10433 | บ้านแม่ทาน | 1384 | เด็กชายฐิติกร กันทิยะ | ป.2 | 1 |
10434 | บ้านแม่ทาน | 1382 | เด็กชายธนวัชร์ มานันที | ป.2 | 1 |
10435 | บ้านแม่ทาน | 1383 | เด็กหญิงพรณิดา ก๋าคำ | ป.2 | 1 |
10436 | บ้านแม่ทาน | 1385 | เด็กหญิงณัฐนิชา กันขัน | ป.2 | 1 |
10437 | บ้านแม่ทาน | 1391 | เด็กหญิงภัทริฎา แสงกล้า | ป.2 | 1 |
10438 | บ้านแม่ทาน | 1392 | เด็กหญิงณัฐพัชร์ คิดรักเมือง | ป.2 | 1 |
10439 | บ้านแม่ทาน | 1417 | เด็กชายภัคพงษ์ แจ่มทุ่ง | ป.3 | 1 |
10440 | บ้านแม่ทาน | 1393 | เด็กชายธรรมรัตน์ ใจมูล | ป.3 | 1 |
10441 | บ้านแม่ทาน | 1386 | เด็กชายธนภัทร ป้อต๊ะมา | ป.3 | 1 |
10442 | บ้านแม่ทาน | 1387 | เด็กชายกฤษณพล คล้ายพงษ์ | ป.3 | 1 |
10443 | บ้านแม่ทาน | 1376 | เด็กชายจิรภัทร ลิ้นทอง | ป.3 | 1 |
10444 | บ้านแม่ทาน | 1418 | เด็กหญิงนันทิยา โชคดี | ป.3 | 1 |
10445 | บ้านแม่ทาน | 1390 | เด็กหญิงปวริศา ช่างพินิจ | ป.3 | 1 |
10446 | บ้านแม่ทาน | 1352 | เด็กหญิงญาปนี มวลยารม | ป.3 | 1 |
10447 | บ้านแม่ทาน | 1401 | เด็กชายนำโชค พุ่มใย | ป.4 | 1 |
10448 | บ้านแม่ทาน | 1371 | เด็กชายธราเทพ อุดสาย | ป.4 | 1 |
10449 | บ้านแม่ทาน | 1370 | เด็กชายวีรยุทธ พรมธิ | ป.4 | 1 |
10450 | บ้านแม่ทาน | 1388 | เด็กหญิงประภาวดี อินจันทร์ | ป.4 | 1 |
10451 | บ้านแม่ทาน | 1373 | เด็กชายพัสกร อู่ชัยภูมิ | ป.5 | 1 |
10452 | บ้านแม่ทาน | 1333 | เด็กชายพงษ์วณัฐ อินจันทร์ | ป.5 | 1 |
10453 | บ้านแม่ทาน | 1372 | เด็กชายธนกร อู่ชัยภูมิ | ป.5 | 1 |
10454 | บ้านแม่ทาน | 1389 | เด็กชายอภินัท สีพินนท์ | ป.5 | 1 |
10455 | บ้านแม่ทาน | 1334 | เด็กหญิงณัฐณิชา เวียงฟ้าพิทักษ์ | ป.5 | 1 |
10456 | บ้านแม่ทาน | 1335 | เด็กหญิงนุชนาฏ ป้อต๊ะมา | ป.5 | 1 |
10457 | บ้านแม่ทาน | 1374 | เด็กหญิงศรัญญา สายตุ่นแก้ว | ป.5 | 1 |
10458 | บ้านแม่ทาน | 1316 | เด็กชายสุทธิภัทร เสวกวรรณ์ | ป.6 | 1 |
10459 | บ้านแม่ทาน | 1312 | เด็กชายหฤทธิ์ชนันท์ อุตเสน | ป.6 | 1 |
10460 | บ้านแม่ทาน | 1369 | เด็กชายกฤษฎา เมืองมา | ป.6 | 1 |
10461 | บ้านแม่ทาน | 1311 | เด็กชายธนภัทร มณีสาร | ป.6 | 1 |
10462 | บ้านแม่ทาน | 1325 | เด็กหญิงนัดดา นิ่มละออ | ป.6 | 1 |
10463 | บ้านแม่ทาน | 1313 | เด็กหญิงนริศรา งาวศรี | ป.6 | 1 |
10464 | บ้านแม่ทาน | 1323 | เด็กหญิงสุธินันท์ ปัญโญ | ป.6 | 1 |
10465 | บ้านแม่ทาน | 1324 | เด็กหญิงณิชกมล แก้วเรืองแสง | ป.6 | 1 |
10466 | บ้านแม่ทาน | 1379 | เด็กหญิงปัญญาพร ก๋าคำ | ป.6 | 1 |
10467 | บ้านแม่ทาน | 1395 | เด็กหญิงวรรณภา ชินบุตร | ป.6 | 1 |
10468 | บ้านสามขา | 1082 | เด็กหญิงชัญญานุช จันทร์จอม | ป.1 | 1 |
10469 | บ้านสามขา | 1086 | เด็กหญิงกวินธิดา ลาดปะละ | ป.1 | 1 |
10470 | บ้านสามขา | 1063 | เด็กชายรฐนนท์ ไชยวงค์ษา | ป.2 | 1 |
10471 | บ้านสามขา | 1064 | เด็กชายคุณานนท์ จินดา | ป.2 | 1 |
10472 | บ้านสามขา | 1062 | เด็กชายวุฒิชัย ไทยเหนือ | ป.2 | 1 |
10473 | บ้านสามขา | 1060 | เด็กชายณฐกร ศรีผักผ่อง | ป.2 | 1 |
10474 | บ้านสามขา | 1059 | เด็กชายกรวิชญ์ คำขัด | ป.2 | 1 |
10475 | บ้านสามขา | 1061 | เด็กชายเจษฎา ขจรคำ | ป.2 | 1 |
10476 | บ้านสามขา | 1075 | เด็กหญิงภัชฌา คชนิล | ป.2 | 1 |
10477 | บ้านสามขา | 1066 | เด็กหญิงอุษมา ใจยะสุตา | ป.2 | 1 |
10478 | บ้านสามขา | 1065 | เด็กหญิงธัญชนก ละหล้า | ป.2 | 1 |
10479 | บ้านสามขา | 1068 | เด็กหญิงปรีชญา วงศ์ปินจันทร์ | ป.2 | 1 |
10480 | บ้านสามขา | 1101 | เด็กหญิงจุรีพร วงศ์นาค | ป.2 | 1 |
10481 | บ้านสามขา | 1067 | เด็กหญิงศิรภัสสร จันต๊ะชัยวงศ์ | ป.2 | 1 |
10482 | บ้านสามขา | 1073 | เด็กหญิงกัญจนพร ใจยาใหญ่ | ป.2 | 1 |
10483 | บ้านสามขา | 1041 | เด็กชายพงศกร ผัดวงค์ | ป.3 | 1 |
10484 | บ้านสามขา | 1039 | เด็กชายจตุพงษ์ วรรณสุวงศ์ | ป.3 | 1 |
10485 | บ้านสามขา | 1047 | เด็กชายณัฐภัทร เจริญสุข | ป.3 | 1 |
10486 | บ้านสามขา | 1042 | เด็กชายจิรัฏฐ์ จันทร์นา | ป.3 | 1 |
10487 | บ้านสามขา | 1040 | เด็กชายกมลภพ แก้วปัญญาฟู | ป.3 | 1 |
10488 | บ้านสามขา | 1045 | เด็กชายณัฐชนนท์ ทองใหญ่ | ป.3 | 1 |
10489 | บ้านสามขา | 1046 | เด็กชายชุติกร ปลุกเศก | ป.3 | 1 |
10490 | บ้านสามขา | 1044 | เด็กชายยุทธศาสตร์ วงศ์วัง | ป.3 | 1 |
10491 | บ้านสามขา | 1038 | เด็กชายอรรถวัตร วงศ์จินา | ป.3 | 1 |
10492 | บ้านสามขา | 1048 | เด็กชายพชร ปะละวงค์ | ป.3 | 1 |
10493 | บ้านสามขา | 1054 | เด็กหญิงสุกัญญา ไทยเหนือ | ป.3 | 1 |
10494 | บ้านสามขา | 1050 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ ยอดเงิน | ป.3 | 1 |
10495 | บ้านสามขา | 1056 | เด็กหญิงธิดารัตน์ อุทธิยะ | ป.3 | 1 |
10496 | บ้านสามขา | 1049 | เด็กหญิงภัทรวรรณ์ อ่อนนวล | ป.3 | 1 |
10497 | บ้านสามขา | 1052 | เด็กหญิงณฐพร ยาพรหม | ป.3 | 1 |
10498 | บ้านสามขา | 1051 | เด็กหญิงไอรินทร์ เมฆิน | ป.3 | 1 |
10499 | บ้านสามขา | 1055 | เด็กหญิงสิริญญา มูลพุ่มสาย | ป.3 | 1 |
10500 | บ้านสามขา | 1053 | เด็กหญิงณิชานันท์ เป็งหนิ้ว | ป.3 | 1 |
10501 | บ้านสามขา | 1026 | เด็กชายภูธเรศ หอมแก่นจันทร์ | ป.4 | 1 |
10502 | บ้านสามขา | 1027 | เด็กชายชัชชนะ ไชยโย | ป.4 | 1 |
10503 | บ้านสามขา | 1029 | เด็กชายจิรวัฒน์ ปลื้มใจ | ป.4 | 1 |
10504 | บ้านสามขา | 1028 | เด็กชายพงษ์สิริ ยศปินตา | ป.4 | 1 |
10505 | บ้านสามขา | 1030 | เด็กหญิงมิลันดา แก้วปัญญา | ป.4 | 1 |
10506 | บ้านสามขา | 1033 | เด็กหญิงณัฐภัสสร เฒ่าคำ | ป.4 | 1 |
10507 | บ้านสามขา | 1016 | เด็กหญิงเปรมสุดา วงค์สากัน | ป.4 | 1 |
10508 | บ้านสามขา | 1019 | เด็กหญิงอัญชิสา มูลพุ่มสาย | ป.4 | 1 |
10509 | บ้านสามขา | 1014 | เด็กหญิงณิชมล ยะโส | ป.4 | 1 |
10510 | บ้านสามขา | 1104 | เด็กหญิงมัลลิกา ฟูน้อย | ป.4 | 1 |
10511 | บ้านสามขา | 1058 | เด็กหญิงสุรธิดา ยอดเทา | ป.4 | 1 |
10512 | บ้านสามขา | 1031 | เด็กหญิงรุ่งวิกรัย เครือระยา | ป.4 | 1 |
10513 | บ้านสามขา | 1032 | เด็กหญิงชนิปรียา ตั้งชัยสุริยา | ป.4 | 1 |
10514 | บ้านสามขา | 1010 | เด็กชายธนวัฒน์ มูลพุ่มสาย | ป.5 | 1 |
10515 | บ้านสามขา | 1012 | เด็กชายอธิชาติ อุปพงค์ | ป.5 | 1 |
10516 | บ้านสามขา | 1105 | เด็กชายปัญญาโชติ วงค์ปินจันทร์ | ป.5 | 1 |
10517 | บ้านสามขา | 1034 | เด็กชายธีรพัฒน์ จันทร์จอม | ป.5 | 1 |
10518 | บ้านสามขา | 1106 | เด็กชายวิษณุ กุกอง | ป.5 | 1 |
10519 | บ้านสามขา | 1011 | เด็กชายศุภกร วงค์ปัญญา | ป.5 | 1 |
10520 | บ้านสามขา | 1035 | เด็กหญิงนวพร จันต๊ะมูล | ป.5 | 1 |
10521 | บ้านสามขา | 1017 | เด็กหญิงภคนันท์ พันธุ์เภา | ป.5 | 1 |
10522 | บ้านสามขา | 1015 | เด็กหญิงปาจรีย์ วงค์ปินจันทร์ | ป.5 | 1 |
10523 | บ้านสามขา | 1057 | เด็กหญิงกัลยา หอมเย็น | ป.5 | 1 |
10524 | บ้านสามขา | 1018 | เด็กหญิงอัจฉราภรณ์ ศรีภา | ป.5 | 1 |
10525 | บ้านสามขา | 1013 | เด็กหญิงกนกวรรณ สองกิติ | ป.5 | 1 |
10526 | บ้านสามขา | 1021 | เด็กชายธนวัฒน์ เกิดกิ่ม | ป.6 | 1 |
10527 | บ้านสามขา | 1088 | เด็กชายณัทภัทร เสมอวงค์ติ๊บ | ป.6 | 1 |
10528 | บ้านสามขา | 998 | เด็กชายสิริมงคล กันแก้ว | ป.6 | 1 |
10529 | บ้านสามขา | 1036 | เด็กชายมิตรภาพ มูลพุ่มสาย | ป.6 | 1 |
10530 | บ้านสามขา | 1070 | เด็กหญิงสุวพิชญ์ จันอร่าม | ป.6 | 1 |
10531 | บ้านสามขา | 1001 | เด็กหญิงพิชญา กรสวรรค์ | ป.6 | 1 |
10532 | บ้านสามขา | 1069 | เด็กหญิงณิชานันท์ สุน้อง | ป.6 | 1 |
10533 | บ้านสามขา | 1003 | เด็กหญิงกรกนก จันตาเรือง | ป.6 | 1 |
10534 | บ้านสามขา | 1000 | เด็กหญิงปภาวดี สุขประเสริฐ | ป.6 | 1 |
10535 | บ้านสามขา | 1002 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ สุยะ | ป.6 | 1 |
10536 | บ้านสามขา | 1009 | เด็กหญิงชนิดา ปิยะสืบ | ป.6 | 1 |
10537 | บ้านสามขา | 1107 | เด็กชายวัชรพงษ์ นาคพันธุ์ | อ.2 | 1 |
10538 | บ้านสามขา | 1111 | เด็กหญิงพิชญาภัค ชุ่มเย็น | อ.2 | 1 |
10539 | บ้านสามขา | 1109 | เด็กหญิงจิรัชยา ทะวี | อ.2 | 1 |
10540 | บ้านสามขา | 1110 | เด็กหญิงปพิชญา แปงจิตต์ | อ.2 | 1 |
10541 | บ้านสามขา | 1112 | เด็กหญิงวรินทร วงค์ปัญญา | อ.2 | 1 |
10542 | บ้านสามขา | 1108 | เด็กหญิงกฤตชญา สิทธิวงค์ | อ.2 | 1 |
10543 | บ้านสามขา | 1092 | เด็กชายภูริชญา ผิวผ่องงาม | อ.3 | 1 |
10544 | บ้านสามขา | 1089 | เด็กชายชัยวุฒิ สามะหาดไทย | อ.3 | 1 |
10545 | บ้านสามขา | 1091 | เด็กชายพีรวิชญ์ ยศปินตา | อ.3 | 1 |
10546 | บ้านสามขา | 1090 | เด็กชายธนภัทร จันทร์จอม | อ.3 | 1 |
10547 | บ้านสามขา | 1093 | เด็กชายวุฒิภัทร จันอร่าม | อ.3 | 1 |
10548 | บ้านสามขา | 1094 | เด็กชายสิทธิพร ยาไชยบุญเรือง | อ.3 | 1 |
10549 | บ้านสามขา | 1099 | เด็กหญิงเพชรฎา มะโนมูล | อ.3 | 1 |
10550 | บ้านสามขา | 1095 | เด็กหญิงจิรัชยา ภักดีพยัคฆ์กุล | อ.3 | 1 |
10551 | บ้านสามขา | 1097 | เด็กหญิงนิรสา รักษาโสม | อ.3 | 1 |
10552 | บ้านสามขา | 1096 | เด็กหญิงดาริการ์ วันบู้ | อ.3 | 1 |
10553 | บ้านสามขา | 1100 | เด็กหญิงลลิตา พึ่งพล | อ.3 | 1 |
10554 | บ้านสามขา | 1098 | เด็กหญิงพริมพิชชา สลีบุญ | อ.3 | 1 |
10555 | บ้านสามขา | 1079 | เด็กชายณัฐภัทร ทาอาสา | ป.1 | 1 |
10556 | บ้านสามขา | 1080 | เด็กชายกีริน ใจลุน | ป.1 | 1 |
10557 | บ้านสามขา | 1078 | เด็กชายกฤษณะ ยะวัง | ป.1 | 1 |
10558 | บ้านสามขา | 1076 | เด็กชายอติวิชญ์ จ๊ะปิน | ป.1 | 1 |
10559 | บ้านสามขา | 1077 | เด็กชายเตชินท์ แปงจิตต์ | ป.1 | 1 |
10560 | บ้านสามขา | 1085 | เด็กหญิงพรปภัทร สร้อยคำ | ป.1 | 1 |
10561 | บ้านสามขา | 1081 | เด็กหญิงวิภาพร จันทรมณีโชติ | ป.1 | 1 |
10562 | บ้านสามขา | 1083 | เด็กหญิงกชกร จันตาเรือง | ป.1 | 1 |
10563 | บ้านสามขา | 1084 | เด็กหญิงกวินทิพย์ ทาอาสา | ป.1 | 1 |
10564 | บ้านผาแมว | 1382 | เด็กชายอนิรุจ ใจร้อน | อ.2 | 1 |
10565 | บ้านผาแมว | 1381 | เด็กชายกฤตยชณ์ วันไชย | อ.2 | 1 |
10566 | บ้านผาแมว | 1385 | เด็กหญิงสุกุลทิพย์ ชุมภูสืบ | อ.2 | 1 |
10567 | บ้านผาแมว | 1383 | เด็กหญิงพิชญธิดา สมพมิตร | อ.2 | 1 |
10568 | บ้านผาแมว | 1384 | เด็กหญิงธิติมา ศรีหนองพอก | อ.2 | 1 |
10569 | บ้านผาแมว | 1380 | เด็กชายภูตะวัน มลการนา | อ.3 | 1 |
10570 | บ้านผาแมว | 1379 | เด็กชายธนวัฒน์ อินน้อย | อ.3 | 1 |
10571 | บ้านผาแมว | 1375 | เด็กชายเมธาวิน แก้วบุญมี | ป.1 | 1 |
10572 | บ้านผาแมว | 1376 | เด็กหญิงณิชาภัทร ต๊ะรักษ์ | ป.1 | 1 |
10573 | บ้านผาแมว | 1377 | เด็กหญิงนภาพร หน่ออ่อน | ป.1 | 1 |
10574 | บ้านผาแมว | 1378 | เด็กหญิงปวันรัตน์ ไชยเหล้ | ป.1 | 1 |
10575 | บ้านผาแมว | 1373 | เด็กชายกรินทร์ กันแก้ว | ป.2 | 1 |
10576 | บ้านผาแมว | 1374 | เด็กหญิงเบญจวรรณ สุวรรณจักร์ | ป.2 | 1 |
10577 | บ้านผาแมว | 1371 | เด็กชายพีรพัฒน์ ยศพรม | ป.3 | 1 |
10578 | บ้านผาแมว | 1370 | เด็กหญิงอนันตรา ครุธมี | ป.3 | 1 |
10579 | บ้านผาแมว | 1368 | เด็กหญิงณัฐมน หลวงสืบ | ป.3 | 1 |
10580 | บ้านผาแมว | 1372 | เด็กหญิงณัฐชญาภา แก้วธิ | ป.3 | 1 |
10581 | บ้านผาแมว | 1359 | เด็กชายปิยทัศน์ ศรีหนองพอก | ป.4 | 1 |
10582 | บ้านผาแมว | 1361 | เด็กหญิงประกายดาว แก้วปัญญาฟู | ป.4 | 1 |
10583 | บ้านผาแมว | 1362 | เด็กหญิงณัฏฐชานันท์ ขัติยะราช | ป.4 | 1 |
10584 | บ้านผาแมว | 1332 | เด็กหญิงวิรินทร์ทิรา มาปันสาย | ป.4 | 1 |
10585 | บ้านผาแมว | 1363 | เด็กหญิงนิรมล ต๊ะจันทร์ | ป.4 | 1 |
10586 | บ้านผาแมว | 1327 | เด็กชายพีระวัฒน์ บุญฝั้น | ป.5 | 1 |
10587 | บ้านผาแมว | 1326 | เด็กชายภูริทัศน์ จูอิน | ป.5 | 1 |
10588 | บ้านผาแมว | 1337 | เด็กชายณัฐพงษ์ ต๊ะรักษ์ | ป.5 | 1 |
10589 | บ้านผาแมว | 1336 | เด็กชายไชยวัฒน์ กาวิละ | ป.5 | 1 |
10590 | บ้านผาแมว | 1338 | เด็กหญิงกัญญานัท อินน้อย | ป.5 | 1 |
10591 | บ้านผาแมว | 1342 | เด็กหญิงชัชฎารวีย์ ต๊ะจันทร์ | ป.5 | 1 |
10592 | บ้านผาแมว | 1341 | เด็กหญิงรุจิรา มาปันสาย | ป.5 | 1 |
10593 | บ้านผาแมว | 1343 | เด็กหญิงน้ำทิพย์ นามวงษา | ป.5 | 1 |
10594 | บ้านผาแมว | 1324 | เด็กชายวีรภาพ วงศ์เปี้ย | ป.6 | 1 |
10595 | บ้านผาแมว | 1364 | เด็กชายจิรวัฒน์ สุต๋า | ป.6 | 1 |
10596 | บ้านผาแมว | 1331 | เด็กหญิงอรณิชา ครุธมี | ป.6 | 1 |
10597 | บ้านผาแมว | 1329 | เด็กหญิงกัญจนพร ต๊ะจันทร์ | ป.6 | 1 |
10598 | ชุมชนตำบลนายาง | 1953 | เด็กชายสิงหราช ปาลจาเร | อ.2 | 1 |
10599 | ชุมชนตำบลนายาง | 1954 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ สีทอง | อ.2 | 1 |
10600 | ชุมชนตำบลนายาง | 1958 | เด็กหญิงจี วิทติญา กูวินดาซามี | อ.2 | 1 |
10601 | ชุมชนตำบลนายาง | 1955 | เด็กหญิงกวินธิดา สารใจ | อ.2 | 1 |
10602 | ชุมชนตำบลนายาง | 1956 | เด็กหญิงกานต์ธีรา หงษ์คอย | อ.2 | 1 |
10603 | ชุมชนตำบลนายาง | 1943 | เด็กชายพฤกษ์รพี คงปรีชา | อ.3 | 1 |
10604 | ชุมชนตำบลนายาง | 975 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ภู่หงษ์ | อ.3 | 1 |
10605 | ชุมชนตำบลนายาง | 961 | เด็กชายกวีพัฒน์ เตยา | อ.3 | 1 |
10606 | ชุมชนตำบลนายาง | 1942 | เด็กชายนนทพัทธ์ วงศ์ตุ่น | อ.3 | 1 |
10607 | ชุมชนตำบลนายาง | 962 | เด็กชายรณพีร์ เตยา | อ.3 | 1 |
10608 | ชุมชนตำบลนายาง | 1944 | เด็กชายสุริวัฒน์ ชัยวงศ์ | อ.3 | 1 |
10609 | ชุมชนตำบลนายาง | 1947 | เด็กหญิงพิมพ์กาฐจนา ชัยวงค์ | อ.3 | 1 |
10610 | ชุมชนตำบลนายาง | 963 | เด็กหญิงกมลชนก น้อยลักษณะ | อ.3 | 1 |
10611 | ชุมชนตำบลนายาง | 965 | เด็กหญิงลติดาภรณ์ มะโนเปี้ย | อ.3 | 1 |
10612 | ชุมชนตำบลนายาง | 1946 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ เหลากลม | อ.3 | 1 |
10613 | ชุมชนตำบลนายาง | 1945 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ โลกคำลือ | อ.3 | 1 |
10614 | ชุมชนตำบลนายาง | 964 | เด็กหญิงร่มเกล้า ใจเรือน | อ.3 | 1 |
10615 | ชุมชนตำบลนายาง | 1930 | เด็กชายจิรายุ ชัยอ้าย | ป.1 | 1 |
10616 | ชุมชนตำบลนายาง | 1931 | เด็กชายธนาดุล เสนสม | ป.1 | 1 |
10617 | ชุมชนตำบลนายาง | 955 | เด็กชายชนัญกฤฅิ บรรจงชีพ | ป.1 | 1 |
10618 | ชุมชนตำบลนายาง | 1941 | เด็กชายธีรายุ คำวัน | ป.1 | 1 |
10619 | ชุมชนตำบลนายาง | 1929 | เด็กชายธนภัทร สุดใจ | ป.1 | 1 |
10620 | ชุมชนตำบลนายาง | 972 | เด็กชายภูตะวัน จันตา | ป.1 | 1 |
10621 | ชุมชนตำบลนายาง | 956 | เด็กชายเตชิต มะโนเปี้ย | ป.1 | 1 |
10622 | ชุมชนตำบลนายาง | 959 | เด็กหญิงรักฟ้าเหนือ กิจสุพรรณกุล | ป.1 | 1 |
10623 | ชุมชนตำบลนายาง | 1937 | เด็กหญิงภัทรธิดา พลพิทักษ์ | ป.1 | 1 |
10624 | ชุมชนตำบลนายาง | 1934 | เด็กหญิงกมลฉัตร เครือแปง | ป.1 | 1 |
10625 | ชุมชนตำบลนายาง | 973 | เด็กหญิงอภิญญา ยันไธสง | ป.1 | 1 |
10626 | ชุมชนตำบลนายาง | 1935 | เด็กหญิงพอฤทัย บุตรดี | ป.1 | 1 |
10627 | ชุมชนตำบลนายาง | 1936 | เด็กหญิงกฤตชญา ฟูธรรม | ป.1 | 1 |
10628 | ชุมชนตำบลนายาง | 1927 | เด็กหญิงกวิสรา มาตานะน้อย | ป.1 | 1 |
10629 | ชุมชนตำบลนายาง | 958 | เด็กหญิงปพิชญา อุดกันทา | ป.1 | 1 |
10630 | ชุมชนตำบลนายาง | 1932 | เด็กหญิงปพิชญา เทพอุด | ป.1 | 1 |
10631 | ชุมชนตำบลนายาง | 1933 | เด็กหญิงกมลรัตน์ ชัยวงศ์ | ป.1 | 1 |
10632 | ชุมชนตำบลนายาง | 1920 | เด็กชายพันธวิศ ปิงวงศ์ | ป.2 | 1 |
10633 | ชุมชนตำบลนายาง | 1919 | เด็กชายจีรายุ ธรรมชาติ | ป.2 | 1 |
10634 | ชุมชนตำบลนายาง | 1921 | เด็กชายอัครพล ปิงวงศ์ | ป.2 | 1 |
10635 | ชุมชนตำบลนายาง | 953 | เด็กชายหัสดา ภามวน | ป.2 | 1 |
10636 | ชุมชนตำบลนายาง | 951 | เด็กหญิงรัตนาภรณ์ กองพิใจ | ป.2 | 1 |
10637 | ชุมชนตำบลนายาง | 952 | เด็กหญิงอติกันต์ นันทยา | ป.2 | 1 |
10638 | ชุมชนตำบลนายาง | 1923 | เด็กหญิงณิศวรา ชัยเมืองมูล | ป.2 | 1 |
10639 | ชุมชนตำบลนายาง | 1922 | เด็กหญิงกัญญพัชร วันต๊ะ | ป.2 | 1 |
10640 | ชุมชนตำบลนายาง | 1913 | เด็กชายนิธิกร อุดกันทา | ป.3 | 1 |
10641 | ชุมชนตำบลนายาง | 1924 | เด็กชายปาริวัฒน์ อุดกันทา | ป.3 | 1 |
10642 | ชุมชนตำบลนายาง | 974 | เด็กชายภูวเนศวร์ ป้องแก้วน้อย | ป.3 | 1 |
10643 | ชุมชนตำบลนายาง | 945 | เด็กชายสุทธิกานต์ มาไกร | ป.3 | 1 |
10644 | ชุมชนตำบลนายาง | 1912 | เด็กชายนรภัทร สามี | ป.3 | 1 |
10645 | ชุมชนตำบลนายาง | 950 | เด็กหญิงชิดชนก บุญภา | ป.3 | 1 |
10646 | ชุมชนตำบลนายาง | 1916 | เด็กหญิงจามจุรี ชัยวงค์ | ป.3 | 1 |
10647 | ชุมชนตำบลนายาง | 1952 | เด็กหญิงพิมพ์นภา พุทธิมา | ป.3 | 1 |
10648 | ชุมชนตำบลนายาง | 1914 | เด็กหญิงกานต์ธิดา พัวพันธ์ | ป.3 | 1 |
10649 | ชุมชนตำบลนายาง | 949 | เด็กหญิงนเรนธร ชัยน่าน | ป.3 | 1 |
10650 | ชุมชนตำบลนายาง | 948 | เด็กหญิงกรกนก จันตา | ป.3 | 1 |
10651 | ชุมชนตำบลนายาง | 1917 | เด็กหญิงละอองฝน อ้ายสุภา | ป.3 | 1 |
10652 | ชุมชนตำบลนายาง | 1915 | เด็กหญิงจรรยาภรณ์ อ่อนทา | ป.3 | 1 |
10653 | ชุมชนตำบลนายาง | 960 | เด็กชายสุกลณวัตน์ มาไกร | ป.4 | 1 |
10654 | ชุมชนตำบลนายาง | 942 | เด็กชายศุกลภัทร สามขุนทด | ป.4 | 1 |
10655 | ชุมชนตำบลนายาง | 1902 | เด็กชายคณาธิป เวียงชัย | ป.4 | 1 |
10656 | ชุมชนตำบลนายาง | 1903 | เด็กชายธีรภัทร จัยสิน | ป.4 | 1 |
10657 | ชุมชนตำบลนายาง | 1904 | เด็กชายณัฐธปกรณ์ ต๊ะอ้าย | ป.4 | 1 |
10658 | ชุมชนตำบลนายาง | 1926 | เด็กชายพัชรวัฒน์ บุตรดี | ป.4 | 1 |
10659 | ชุมชนตำบลนายาง | 943 | เด็กหญิงลลิตา พรายโกยม | ป.4 | 1 |
10660 | ชุมชนตำบลนายาง | 1910 | เด็กหญิงเปรมกมล คงปรีชา | ป.4 | 1 |
10661 | ชุมชนตำบลนายาง | 1951 | เด็กหญิงธวันตรี ต๊ะโน | ป.4 | 1 |
10662 | ชุมชนตำบลนายาง | 1906 | เด็กหญิงชนิดาภา ต๊ะอ้าย | ป.4 | 1 |
10663 | ชุมชนตำบลนายาง | 1907 | เด็กหญิงชรินทร์ทิพย์ เหลากลม | ป.4 | 1 |
10664 | ชุมชนตำบลนายาง | 1908 | เด็กหญิงทิฆัมพร โพธิ์ชัย | ป.4 | 1 |
10665 | ชุมชนตำบลนายาง | 1911 | เด็กหญิงวสุธิดา ใหมคำ | ป.4 | 1 |
10666 | ชุมชนตำบลนายาง | 1909 | เด็กหญิงนลินนิภา ปิงวงศ์ | ป.4 | 1 |
10667 | ชุมชนตำบลนายาง | 1938 | เด็กชายศิวัฒน์ ปิงวงศ์ | ป.5 | 1 |
10668 | ชุมชนตำบลนายาง | 1895 | เด็กชายชินภัทร พิสกุล | ป.5 | 1 |
10669 | ชุมชนตำบลนายาง | 1898 | เด็กชายสุภเดช สารใจ | ป.5 | 1 |
10670 | ชุมชนตำบลนายาง | 936 | เด็กชายศุภวิชญ์ จันตา | ป.5 | 1 |
10671 | ชุมชนตำบลนายาง | 1897 | เด็กชายพีรณัฐ วงค์จินา | ป.5 | 1 |
10672 | ชุมชนตำบลนายาง | 1896 | เด็กชายพีรณัฐ ชุ่มธิ | ป.5 | 1 |
10673 | ชุมชนตำบลนายาง | 937 | เด็กหญิงกรองกาญจน์ กองพิใจ | ป.5 | 1 |
10674 | ชุมชนตำบลนายาง | 1900 | เด็กหญิงปพิชญา บุตรดี | ป.5 | 1 |
10675 | ชุมชนตำบลนายาง | 939 | เด็กหญิงวราทิพย์ ชนะกิจ | ป.5 | 1 |
10676 | ชุมชนตำบลนายาง | 940 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย มาตขาว | ป.5 | 1 |
10677 | ชุมชนตำบลนายาง | 1899 | เด็กหญิงชลธิชา ลาดปะละ | ป.5 | 1 |
10678 | ชุมชนตำบลนายาง | 938 | เด็กหญิงภีรนีย์ ชิวหา | ป.5 | 1 |
10679 | ชุมชนตำบลนายาง | 933 | เด็กชายรชานนท์ ใจน่าน | ป.6 | 1 |
10680 | ชุมชนตำบลนายาง | 1889 | เด็กชายวรวุฒิ อุดกันทา | ป.6 | 1 |
10681 | ชุมชนตำบลนายาง | 1886 | เด็กชายจิรเมธ ฟูธรรม | ป.6 | 1 |
10682 | ชุมชนตำบลนายาง | 1888 | เด็กชายธนะวิทย์ วรรณกาศ | ป.6 | 1 |
10683 | ชุมชนตำบลนายาง | 1887 | เด็กชายณัฐเดช สารใจ | ป.6 | 1 |
10684 | ชุมชนตำบลนายาง | 969 | เด็กหญิงสุพัตรา จวนสาง | ป.6 | 1 |
10685 | ชุมชนตำบลนายาง | 1892 | เด็กหญิงณิชาภัทร จับใจ | ป.6 | 1 |
10686 | ชุมชนตำบลนายาง | 1894 | เด็กหญิงอรันญา เรือนปานันท์ | ป.6 | 1 |
10687 | ชุมชนตำบลนายาง | 1891 | เด็กหญิงกุลธิดา เปียงใจ | ป.6 | 1 |
10688 | ชุมชนตำบลนายาง | 1875 | เด็กหญิงปาณิสรา แก้วเก้าดวง | ป.6 | 1 |
10689 | ชุมชนตำบลนายาง | 935 | เด็กหญิงอัชฌา ไอหลิน แสงสว่าง | ป.6 | 1 |
10690 | ชุมชนตำบลนายาง | 1893 | เด็กหญิงพัชญ์พิดา เสนสม | ป.6 | 1 |
10691 | ชุมชนตำบลนายาง | 934 | เด็กหญิงวิริน นันตา | ป.6 | 1 |
10692 | ชุมชนตำบลนายาง | 1890 | เด็กหญิงกัลยกร ชมภูชัยเกิด | ป.6 | 1 |
10693 | ชุมชนตำบลนายาง | 1856 | เด็กชายกรวิชญ์ อารินทร์ | ม.2 | 1 |
10694 | ชุมชนตำบลนายาง | 1949 | เด็กชายไกรวิชญ์ สินธุอุส่าห์ | ม.2 | 1 |
10695 | ชุมชนตำบลนายาง | 1864 | เด็กชายนัทฐภูมิ ไชยยา | ม.2 | 1 |
10696 | ชุมชนตำบลนายาง | 1861 | เด็กหญิงพัณธิตรา กาดีวงศ์ | ม.2 | 1 |
10697 | ชุมชนตำบลนายาง | 1859 | เด็กหญิงปาริชาต วงศ์ลังกา | ม.2 | 1 |
10698 | ชุมชนตำบลนายาง | 1846 | เด็กชายศักรินทร์ สีคำดี | ม.3 | 1 |
10699 | ชุมชนตำบลนายาง | 1843 | เด็กชายณรงค์ชัย โนพิชัย | ม.3 | 1 |
10700 | ชุมชนตำบลนายาง | 1901 | เด็กชายณัฐนันท์ นำนนท์ | ม.3 | 1 |
10701 | ชุมชนตำบลนายาง | 1848 | เด็กหญิงรัชนก บุญมา | ม.3 | 1 |
10702 | ชุมชนตำบลนายาง | 1950 | เด็กหญิงสิริกัญญา สากล | ม.3 | 1 |
10703 | ไตรมิตรสามัคคี | 1269 | เด็กชายธนกร ทานา | อ.1 | 1 |
10704 | ไตรมิตรสามัคคี | 1270 | เด็กชายธรรมสรณ์ อุดกันทา | อ.1 | 1 |
10705 | ไตรมิตรสามัคคี | 1271 | เด็กชายศุภกร บุญมา | อ.1 | 1 |
10706 | ไตรมิตรสามัคคี | 1267 | เด็กชายกฤติพงศ์ แสงรุ้ง | อ.1 | 1 |
10707 | ไตรมิตรสามัคคี | 1268 | เด็กชายณภัทร เจริญยุทธ | อ.1 | 1 |
10708 | ไตรมิตรสามัคคี | 1272 | เด็กชายสุริยา เปียงฟู | อ.1 | 1 |
10709 | ไตรมิตรสามัคคี | 1273 | เด็กหญิงธัญชนก โสอิน | อ.1 | 1 |
10710 | ไตรมิตรสามัคคี | 1274 | เด็กหญิงปุญญิศา ปานันท์ | อ.1 | 1 |
10711 | ไตรมิตรสามัคคี | 1260 | เด็กชายชนกันต์ เปิดช่อง | อ.2 | 1 |
10712 | ไตรมิตรสามัคคี | 1261 | เด็กชายพชร สิทธิ | อ.2 | 1 |
10713 | ไตรมิตรสามัคคี | 1262 | เด็กหญิงรุจิรา ปิกก่ำ | อ.2 | 1 |
10714 | ไตรมิตรสามัคคี | 1265 | เด็กหญิงวรวลัญช์ ถาวรกิจ | อ.2 | 1 |
10715 | ไตรมิตรสามัคคี | 1263 | เด็กหญิงธมนวรรณ วิรัตน์พฤกษ์ | อ.2 | 1 |
10716 | ไตรมิตรสามัคคี | 1264 | เด็กหญิงธิดารัตน์ บุญมา | อ.2 | 1 |
10717 | ไตรมิตรสามัคคี | 1253 | เด็กชายธนภัทร ทานวี | อ.3 | 1 |
10718 | ไตรมิตรสามัคคี | 1256 | เด็กหญิงทักษอร เขียวโสด | อ.3 | 1 |
10719 | ไตรมิตรสามัคคี | 1255 | เด็กหญิงกมลพร ตั้งตรง | อ.3 | 1 |
10720 | ไตรมิตรสามัคคี | 1257 | เด็กหญิงพัชราวดี ศิริป้อ | อ.3 | 1 |
10721 | ไตรมิตรสามัคคี | 1258 | เด็กหญิงสุกานดา พันธ์ชา | อ.3 | 1 |
10722 | ไตรมิตรสามัคคี | 1249 | เด็กชายรันต์ญาวิชญ์ ปานันท์ | ป.1 | 1 |
10723 | ไตรมิตรสามัคคี | 1251 | เด็กชายอนุพัฒน์ พัวพันธ์ | ป.1 | 1 |
10724 | ไตรมิตรสามัคคี | 1250 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ สองเมือง | ป.1 | 1 |
10725 | ไตรมิตรสามัคคี | 1252 | เด็กหญิงณัฐชา น้อมไทสง | ป.1 | 1 |
10726 | ไตรมิตรสามัคคี | 1242 | เด็กชายกิตติชัย จันทร์ศิริ | ป.2 | 1 |
10727 | ไตรมิตรสามัคคี | 1244 | เด็กชายสุวิชชา กินที | ป.2 | 1 |
10728 | ไตรมิตรสามัคคี | 1243 | เด็กชายธนธรณ์ บุญมา | ป.2 | 1 |
10729 | ไตรมิตรสามัคคี | 1247 | เด็กหญิงรุ่งฤดี พรมเผ่า | ป.2 | 1 |
10730 | ไตรมิตรสามัคคี | 1246 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ เจริญสุข | ป.2 | 1 |
10731 | ไตรมิตรสามัคคี | 1245 | เด็กหญิงกัญญาพัชร หอยสังข์ | ป.2 | 1 |
10732 | ไตรมิตรสามัคคี | 1237 | เด็กชายธนวุฒิ ตุ้ยเขียว | ป.3 | 1 |
10733 | ไตรมิตรสามัคคี | 1240 | เด็กหญิงนันต์ธิชา ขุนอินทร์ | ป.3 | 1 |
10734 | ไตรมิตรสามัคคี | 1238 | เด็กหญิงชาลิสา กองปราบ | ป.3 | 1 |
10735 | ไตรมิตรสามัคคี | 1241 | เด็กหญิงรุ่งนภา พรมเผ่า | ป.3 | 1 |
10736 | ไตรมิตรสามัคคี | 1259 | เด็กชายณภัทร ยะฟู | ป.4 | 1 |
10737 | ไตรมิตรสามัคคี | 1230 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ สายใจ | ป.4 | 1 |
10738 | ไตรมิตรสามัคคี | 1232 | เด็กหญิงนวรัตน์ เถาว์โท | ป.4 | 1 |
10739 | ไตรมิตรสามัคคี | 1231 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ ผลโตษะ | ป.4 | 1 |
10740 | ไตรมิตรสามัคคี | 1218 | เด็กชายสุทธวีร์ เรือนปานันท์ | ป.5 | 1 |
10741 | ไตรมิตรสามัคคี | 1221 | เด็กหญิงณัฐนิชา มโนธรรม | ป.5 | 1 |
10742 | ไตรมิตรสามัคคี | 1219 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ มงคลไชยเจริญ | ป.5 | 1 |
10743 | ไตรมิตรสามัคคี | 1223 | เด็กหญิงนภาวรรณ ฟูธรรม | ป.5 | 1 |
10744 | ไตรมิตรสามัคคี | 1266 | เด็กหญิงปิยนันท์ เครือฟอง | ป.5 | 1 |
10745 | ไตรมิตรสามัคคี | 1220 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ปราบพรม | ป.5 | 1 |
10746 | ไตรมิตรสามัคคี | 1211 | เด็กหญิงชญาภา เทพอุด | ป.6 | 1 |
10747 | ไตรมิตรสามัคคี | 1212 | เด็กหญิงณัฐกานต์ จันหมุด | ป.6 | 1 |
10748 | ไตรมิตรสามัคคี | 1214 | เด็กหญิงดลลยา วงค์สาย | ป.6 | 1 |
10749 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2807 | เด็กชายนนท์นภัส กันทะมา | อ.2 | 1 |
10750 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2805 | เด็กชายทิพพศาล มูลเสน | อ.2 | 1 |
10751 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2809 | เด็กชายพงศกร กาดีวงค์ | อ.2 | 1 |
10752 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2803 | เด็กชายจิตวัฒน์ ปงกาวงค์ | อ.2 | 1 |
10753 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2819 | เด็กหญิงณัฐรดา ศิริชัย | อ.2 | 1 |
10754 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2825 | เด็กหญิงพิมพ์นภา ปิงวงศ์ | อ.2 | 1 |
10755 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2823 | เด็กหญิงพรกมล ขาวสี | อ.2 | 1 |
10756 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2827 | เด็กหญิงศศิธร เปรมจิตร | อ.2 | 1 |
10757 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2817 | เด็กหญิงณธิดา ใชยบาง | อ.2 | 1 |
10758 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2815 | เด็กหญิงจิตรทิวา ตาปิก | อ.2 | 1 |
10759 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2821 | เด็กหญิงธัญพิชชา แก้ววงสา | อ.2 | 1 |
10760 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2813 | เด็กหญิงจตุรพร พูดงาม | อ.2 | 1 |
10761 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2808 | เด็กชายบุพกร รามแสง | อ.2 | 2 |
10762 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2802 | เด็กชายกันตวิชญ์ วังจินา | อ.2 | 2 |
10763 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2810 | เด็กชายศราวิน ปานันท์ | อ.2 | 2 |
10764 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2806 | เด็กชายธนากร วัทโล | อ.2 | 2 |
10765 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2804 | เด็กชายณัฐพัชร์ ตันตน | อ.2 | 2 |
10766 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2826 | เด็กหญิงวณิดา หลีตา | อ.2 | 2 |
10767 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2818 | เด็กหญิงณัฐชา มะโนวรรณ์ | อ.2 | 2 |
10768 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2828 | เด็กหญิงอรนิชา แซ่หาง | อ.2 | 2 |
10769 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2814 | เด็กหญิงจิดาภา สิทธิมา | อ.2 | 2 |
10770 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2816 | เด็กหญิงชนัญธิดา พรมทิ | อ.2 | 2 |
10771 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2822 | เด็กหญิงปพิชญา แก้ววงสา | อ.2 | 2 |
10772 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2820 | เด็กหญิงณัฐริกา ด่านอินทา | อ.2 | 2 |
10773 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2812 | เด็กหญิงกนกพิชญ์ นาคนวน | อ.2 | 2 |
10774 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2824 | เด็กหญิงพลอยณภัส โนพิชัย | อ.2 | 2 |
10775 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2783 | เด็กชายสุทธิภัทร มูลมั่ง | อ.3 | 1 |
10776 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2773 | เด็กชายธนาวุต ยอดอ้าย | อ.3 | 1 |
10777 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2787 | เด็กชายเอกพัฒน์ แซ่หาง | อ.3 | 1 |
10778 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2785 | เด็กชายอรรถชา ยอดกันทา | อ.3 | 1 |
10779 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2781 | เด็กชายวีรภัทร พรมธิ | อ.3 | 1 |
10780 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2769 | เด็กชายจารุการ สีพินนท์ | อ.3 | 1 |
10781 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2771 | เด็กชายชุติพนต์ นุ่มแย้ม | อ.3 | 1 |
10782 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2775 | เด็กชายพชรพล แก้วสิทธิวงศ์ | อ.3 | 1 |
10783 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2779 | เด็กชายวสุพล เฉิดไธสง | อ.3 | 1 |
10784 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2777 | เด็กชายภูริชญา จักรคำ | อ.3 | 1 |
10785 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2788 | เด็กหญิงกาญจนาวดี ศิริป้อ | อ.3 | 1 |
10786 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2791 | เด็กหญิงชัชชษา เครือดวงคำ | อ.3 | 1 |
10787 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2793 | เด็กหญิงนลัดดา มูลมั่ง | อ.3 | 1 |
10788 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2789 | เด็กหญิงเกศสุริย์ เต็มเปียง | อ.3 | 1 |
10789 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2797 | เด็กหญิงวิชญาพร โนพิชัย | อ.3 | 1 |
10790 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2795 | เด็กหญิงพิชญวดี กวดขัน | อ.3 | 1 |
10791 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2776 | เด็กชายพาหุง ธรรมวงศ์ฬา | อ.3 | 2 |
10792 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2774 | เด็กชายปาณัทพงษ์ เขื่อนใจ | อ.3 | 2 |
10793 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2778 | เด็กชายวรวิทย์ สุนทโล | อ.3 | 2 |
10794 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2772 | เด็กชายเตชิต ปัตตานี | อ.3 | 2 |
10795 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2784 | เด็กชายสุพศิน เขื่อนใจ | อ.3 | 2 |
10796 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2782 | เด็กชายศุภกร นารี | อ.3 | 2 |
10797 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2780 | เด็กชายวัชรพล สุริยา | อ.3 | 2 |
10798 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2786 | เด็กชายอัษศดิณย์ คำวัน | อ.3 | 2 |
10799 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2770 | เด็กชายชนาภัทร เล็กประเสริฐ | อ.3 | 2 |
10800 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2794 | เด็กหญิงเบญญาภา พอใจ | อ.3 | 2 |
10801 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2792 | เด็กหญิงธัญญารัตน์ มูลเสน | อ.3 | 2 |
10802 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2796 | เด็กหญิงมินตรา ติ๊บแก้ว | อ.3 | 2 |
10803 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2790 | เด็กหญิงชลธิชา ปัญญากูล | อ.3 | 2 |
10804 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2753 | เด็กชายวงศกร โสวาดวงศ์ | ป.1 | 1 |
10805 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2748 | เด็กชายนฤเบศร์ นวลจันทร์ | ป.1 | 1 |
10806 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2750 | เด็กชายพชร หน่อวงค์ | ป.1 | 1 |
10807 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2749 | เด็กชายบุญญฤทธิ์ มาพร | ป.1 | 1 |
10808 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2751 | เด็กชายภูมินทร์ วงค์คำ | ป.1 | 1 |
10809 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2752 | เด็กชายภูมินทร์ สระบัว | ป.1 | 1 |
10810 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2747 | เด็กชายธีรพงศ์ ยะชะระ | ป.1 | 1 |
10811 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2754 | เด็กชายสันติภพ อุตตมะ | ป.1 | 1 |
10812 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2745 | เด็กชายณัฐกิตต์ ด่านอินถา | ป.1 | 1 |
10813 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2830 | เด็กชายอรรถวัฒน์ บุญแผน | ป.1 | 1 |
10814 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2746 | เด็กชายธนวัฒน์ สีคำดี | ป.1 | 1 |
10815 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2761 | เด็กหญิงพิชญธิดา ปานันต๊ะ | ป.1 | 1 |
10816 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2755 | เด็กหญิงกวินตรา ชาวเมืองดี | ป.1 | 1 |
10817 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2758 | เด็กหญิงณัฐณิชา เขื่อนใจ | ป.1 | 1 |
10818 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2759 | เด็กหญิงดาวสวย วงศ์หอม | ป.1 | 1 |
10819 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2757 | เด็กหญิงเจติยา อินมา | ป.1 | 1 |
10820 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2760 | เด็กหญิงประภาสิริ นางาม | ป.1 | 1 |
10821 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2766 | เด็กหญิงจารุวรรณ เปรมจิตร | ป.1 | 1 |
10822 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2756 | เด็กหญิงขวัญจิรา วีรชิต | ป.1 | 1 |
10823 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2763 | เด็กหญิงอมลวรรณ ยมนา | ป.1 | 1 |
10824 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2762 | เด็กหญิงพีชญา วะโรงค์ | ป.1 | 1 |
10825 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2729 | เด็กชายวทัญญู นามเตจ๊ะ | ป.2 | 1 |
10826 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2725 | เด็กชายธนภัทร หล้าปวงคำ | ป.2 | 1 |
10827 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2728 | เด็กชายรัชชานนท์ สมประสงค์ | ป.2 | 1 |
10828 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2727 | เด็กชายพรหมรังสี คำสี | ป.2 | 1 |
10829 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2722 | เด็กชายชนาภัทร ตะนะ | ป.2 | 1 |
10830 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2726 | เด็กชายปฏิพล กองดี | ป.2 | 1 |
10831 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2724 | เด็กชายณัฐภัทร ปัญญากุล | ป.2 | 1 |
10832 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2721 | เด็กชายเจตน์อนันต์ พรมวัง | ป.2 | 1 |
10833 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2719 | เด็กชายกิตติพงษ์ คำวัง | ป.2 | 1 |
10834 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2723 | เด็กชายณรัณกร สุพัตร์ | ป.2 | 1 |
10835 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2730 | เด็กชายสุธินนท์ ฤทธิชัย | ป.2 | 1 |
10836 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2720 | เด็กชายกิตติวัฒน์ ชินธุวงค์ | ป.2 | 1 |
10837 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2736 | เด็กหญิงอัจฉรินทร์ ฟองธิวงค์ | ป.2 | 1 |
10838 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2737 | เด็กหญิงอัญชิสา อินมา | ป.2 | 1 |
10839 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2731 | เด็กหญิงกิตติญา ทิพย์ตา | ป.2 | 1 |
10840 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2735 | เด็กหญิงรักชนก ฝอดสูงเนิน | ป.2 | 1 |
10841 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2732 | เด็กหญิงณัฐยา พรมวัง | ป.2 | 1 |
10842 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2734 | เด็กหญิงภัทราพร รักธรรม | ป.2 | 1 |
10843 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2639 | เด็กชายชนัญญู เกตุแก้ว | ป.3 | 1 |
10844 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2642 | เด็กชายธราธร สีพั้วฮาม | ป.3 | 1 |
10845 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2640 | เด็กชายติณณ์ภัทร ชอบงาน | ป.3 | 1 |
10846 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2645 | เด็กชายวชิรวิทย์ อินมา | ป.3 | 1 |
10847 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2647 | เด็กชายศิริพงษ์ พรมวัง | ป.3 | 1 |
10848 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2643 | เด็กชายปกเกล้า คำภีละ | ป.3 | 1 |
10849 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2646 | เด็กชายวิชชากร ศิริชัย | ป.3 | 1 |
10850 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2829 | เด็กชายสันติ เทพอุด | ป.3 | 1 |
10851 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2641 | เด็กชายธนพล เฉิดไธสง | ป.3 | 1 |
10852 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2648 | เด็กหญิงกัญธิดา ศิริป้อ | ป.3 | 1 |
10853 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2656 | เด็กหญิงพัทนันท์ อนุมัติ | ป.3 | 1 |
10854 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2651 | เด็กหญิงณัฐธิดา ทิมหิน | ป.3 | 1 |
10855 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2659 | เด็กหญิงพีรภัทรา ศรีภาพ | ป.3 | 1 |
10856 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2652 | เด็กหญิงณัฐพัชร์ เรืองสุขสุด | ป.3 | 1 |
10857 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2658 | เด็กหญิงพิชญาพร อ่อนคำ | ป.3 | 1 |
10858 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2657 | เด็กหญิงพิชญาพร ปะทิ | ป.3 | 1 |
10859 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2660 | เด็กหญิงภูริชญา พันธ์กอง | ป.3 | 1 |
10860 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2655 | เด็กหญิงนิรชา คำวัง | ป.3 | 1 |
10861 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2661 | เด็กหญิงวิพารัตน์ ชุมภู | ป.3 | 1 |
10862 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2653 | เด็กหญิงดุจดาว สายเมฆ | ป.3 | 1 |
10863 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2662 | เด็กหญิงสุภัสสร ณรงค์การ | ป.3 | 1 |
10864 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2654 | เด็กหญิงทิพย์พิมลวรรณ ศรีจันทร์ | ป.3 | 1 |
10865 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2650 | เด็กหญิงชมพูเนกข์ อ่อนศรี | ป.3 | 1 |
10866 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2649 | เด็กหญิงจตุรทิพย์ พูดงาม | ป.3 | 1 |
10867 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2700 | เด็กชายปุณณพัฒน์ แก่นใจ | ป.4 | 1 |
10868 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2614 | เด็กชายวุฒิศักดิ์ เนื้อแก้ว | ป.4 | 1 |
10869 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2607 | เด็กชายชัชนันท์ ปันใย | ป.4 | 1 |
10870 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2606 | เด็กชายกันตพงศ์ กางโงน | ป.4 | 1 |
10871 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2611 | เด็กชายปิยังกูร เรืองเกษม | ป.4 | 1 |
10872 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2764 | เด็กหญิงกฤตภัค ปานเจริญ | ป.4 | 1 |
10873 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2671 | เด็กหญิงกวิตา มาอา | ป.4 | 1 |
10874 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2625 | เด็กหญิงธุวานันท์ สีคำดี | ป.4 | 1 |
10875 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2624 | เด็กหญิงธนิยา รังสรรค์ | ป.4 | 1 |
10876 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2670 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ เกษณา | ป.4 | 1 |
10877 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2632 | เด็กหญิงสุทธอร ไชยสาร | ป.4 | 1 |
10878 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2618 | เด็กหญิงจุฑามาศ มิ่งเชื้อ | ป.4 | 1 |
10879 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2623 | เด็กหญิงณัฐภัรสร คำวัน | ป.4 | 1 |
10880 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2617 | เด็กหญิงเกตุมณีย์ คำวัน | ป.4 | 1 |
10881 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2620 | เด็กหญิงชนันทิดา พันธุ์อุบล | ป.4 | 1 |
10882 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2633 | เด็กหญิงสุนิสา อุดกันทา | ป.4 | 1 |
10883 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2628 | เด็กหญิงพิชชาภา โนพิชัย | ป.4 | 1 |
10884 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2638 | เด็กหญิงรดา อุ่นแอบ | ป.4 | 1 |
10885 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2739 | เด็กหญิงธนัญญา วงค์พรม | ป.4 | 1 |
10886 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2667 | เด็กชายธีรศักดิ์ รักเสนาะ | ป.4 | 2 |
10887 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2609 | เด็กชายปรมินทร อินมา | ป.4 | 2 |
10888 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2615 | เด็กชายสหรัฐ ตะนะ | ป.4 | 2 |
10889 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2665 | เด็กชายอดิศักดิ์ คำเสน | ป.4 | 2 |
10890 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2610 | เด็กชายปัญญาวุธ ปารินมูล | ป.4 | 2 |
10891 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2613 | เด็กชายภูวดล พรมวัง | ป.4 | 2 |
10892 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2616 | เด็กชายอนาวิล การินทร์ | ป.4 | 2 |
10893 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2612 | เด็กชายพลังสอง โนพิชัย | ป.4 | 2 |
10894 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2608 | เด็กชายณัฐพงษ์ อินต๊ะกัน | ป.4 | 2 |
10895 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2619 | เด็กหญิงชนกนันท์ คำวรรณ | ป.4 | 2 |
10896 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2630 | เด็กหญิงวนิดา มูลเสน | ป.4 | 2 |
10897 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2629 | เด็กหญิงพิมชญา ปานันท์ | ป.4 | 2 |
10898 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2622 | เด็กหญิงฑิฆัมพร คำวัง | ป.4 | 2 |
10899 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2669 | เด็กหญิงภัชรวรีย์ ธิเรือง | ป.4 | 2 |
10900 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2631 | เด็กหญิงวิชญาดา จันทร์หอม | ป.4 | 2 |
10901 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2621 | เด็กหญิงชนิดาภา โนพิชัย | ป.4 | 2 |
10902 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2634 | เด็กหญิงสุพิชา ห้วยจันทร์ | ป.4 | 2 |
10903 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2672 | เด็กหญิงปาลิตา เกษรสุวรรณ์ | ป.4 | 2 |
10904 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2627 | เด็กหญิงพิชชภา พูลผล | ป.4 | 2 |
10905 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2626 | เด็กหญิงนารีรัตน์ ทิพย์ตา | ป.4 | 2 |
10906 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2585 | เด็กชายเสฏฐวุฒิ จันทร์เขียว | ป.5 | 1 |
10907 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2581 | เด็กชายธนัสนัย ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
10908 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2673 | เด็กชายกวินท์ สระบัว | ป.5 | 1 |
10909 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2583 | เด็กชายนัทธพงศ์ คำวัน | ป.5 | 1 |
10910 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2584 | เด็กชายสุภณัฐ ฑีฆาวงค์ | ป.5 | 1 |
10911 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2800 | เด็กชายธันวา บุญปัญญา | ป.5 | 1 |
10912 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2636 | เด็กชายพิษณุ ตุ่นแจ้ | ป.5 | 1 |
10913 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2676 | เด็กชายรพีภัทร มาใจ | ป.5 | 1 |
10914 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2744 | เด็กชายเหมันต์ เชาว์ดี | ป.5 | 1 |
10915 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2587 | เด็กชายเอกพล วังชัย | ป.5 | 1 |
10916 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2701 | เด็กชายพฤกธวัช หล้าปวงคำ | ป.5 | 1 |
10917 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2637 | เด็กชายรัฐภูมิ ประดาอินทร์ | ป.5 | 1 |
10918 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2586 | เด็กชายอัครวินท์ อินมา | ป.5 | 1 |
10919 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2580 | เด็กชายณัฐกรณ์ โรจน์จินดาเสถียร | ป.5 | 1 |
10920 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2674 | เด็กชายปุณณวรรธน์ คำวรรณ | ป.5 | 1 |
10921 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2596 | เด็กหญิงภคมณ ทิพย์ตา | ป.5 | 1 |
10922 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2599 | เด็กหญิงศิรินภา หล่อนิติ | ป.5 | 1 |
10923 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2597 | เด็กหญิงภัณฑิรา ปานเจริญ | ป.5 | 1 |
10924 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2590 | เด็กหญิงณัฐชานันท์ ชุมภู | ป.5 | 1 |
10925 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2594 | เด็กหญิงปวีณ์สุดา ข่ายสุวรรณ | ป.5 | 1 |
10926 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2602 | เด็กหญิงอนัญญา สุนทโล | ป.5 | 1 |
10927 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2589 | เด็กหญิงกัญญาพัชร จันทร์วัง | ป.5 | 1 |
10928 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2600 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ พิมพาสร้อย | ป.5 | 1 |
10929 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2591 | เด็กหญิงณัฐณิชา นามเตจ๊ะ | ป.5 | 1 |
10930 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2677 | เด็กหญิงเกตนิภา คำวัน | ป.5 | 1 |
10931 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2598 | เด็กหญิงเวฬุรีย์ ขันวาตา | ป.5 | 1 |
10932 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2595 | เด็กหญิงปิยะฉัตร การะภักดี | ป.5 | 1 |
10933 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2592 | เด็กหญิงณัฐณิชา เกตุแก้ว | ป.5 | 1 |
10934 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2593 | เด็กหญิงณัฐธิญา ปัญญากูล | ป.5 | 1 |
10935 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2588 | เด็กหญิงกรกมล ชมภูชัยเกิด | ป.5 | 1 |
10936 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2561 | เด็กชายกิตติธัช นามเตจ๊ะ | ป.6 | 1 |
10937 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2560 | เด็กชายกันตวิชญ์ เตมา | ป.6 | 1 |
10938 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2565 | เด็กชายพิรชัช ศรีจันทร์ | ป.6 | 1 |
10939 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2566 | เด็กชายวิชญะ จันทร์หอม | ป.6 | 1 |
10940 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2678 | เด็กชายธนกฤต เรืองสุขสุด | ป.6 | 1 |
10941 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2564 | เด็กชายปภังกร ขอข้อง | ป.6 | 1 |
10942 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2562 | เด็กชายเคนดนัย อินมา | ป.6 | 1 |
10943 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2572 | เด็กหญิงณัฐรียา ทิมหิน | ป.6 | 1 |
10944 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2574 | เด็กหญิงณัฐิกา รินมูล | ป.6 | 1 |
10945 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2567 | เด็กหญิงเกตุศุณีย์ คำวัน | ป.6 | 1 |
10946 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2702 | เด็กหญิงจิรัชยา ศรีจันทร์ | ป.6 | 1 |
10947 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2571 | เด็กหญิงณัฐมาติกา ปันใย | ป.6 | 1 |
10948 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2570 | เด็กหญิงฐิติรัตน์ กันวะนา | ป.6 | 1 |
10949 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2575 | เด็กหญิงปลายฝน อินมา | ป.6 | 1 |
10950 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2576 | เด็กหญิงปานชีวา ปารินมูล | ป.6 | 1 |
10951 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2573 | เด็กหญิงณัฐสินี ยอดอ้าย | ป.6 | 1 |
10952 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2569 | เด็กหญิงชลธิชา พันธุ์อุบล | ป.6 | 1 |
10953 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2703 | เด็กหญิงสุพัฒตา จันทร์ศรี | ป.6 | 1 |
10954 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2568 | เด็กหญิงขวัญพิชชา ห้าแสน | ป.6 | 1 |
10955 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2577 | เด็กหญิงสุชานาถ ตุ่นแจ้ | ป.6 | 1 |
10956 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2801 | เด็กชายกัณภัทร ปุ๊ดที | อ.2 | 1 |
10957 | ชุมชนตำบลแม่กัวะ | 2811 | เด็กชายสรวัฒ นามเตจ๊ะ | อ.2 | 1 |
10958 | อนุบาลสบปราบ | 5919 | เด็กชายมโนพัศ แก้วปัน | อ.2 | 1 |
10959 | อนุบาลสบปราบ | 5626 | เด็กหญิงปาริชาต อ่อนน้อม | ป.3 | 1 |
10960 | อนุบาลสบปราบ | 5974 | เด็กชายนที อินจันทร์ | อ.2 | 1 |
10961 | อนุบาลสบปราบ | 5613 | เด็กหญิงกมลพร พุทธิมา | ป.3 | 1 |
10962 | อนุบาลสบปราบ | 5965 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ พลพันสัง | อ.2 | 1 |
10963 | อนุบาลสบปราบ | 5624 | เด็กหญิงกัลยกร คัพภสาลี | ป.3 | 1 |
10964 | อนุบาลสบปราบ | 5964 | เด็กชายกิตติกวิน ตันตะละ | อ.2 | 1 |
10965 | อนุบาลสบปราบ | 5628 | เด็กหญิงพิชชาพร พลรัชต์พล | ป.3 | 1 |
10966 | อนุบาลสบปราบ | 5909 | เด็กชายกัณฐพันธ์ วงษ์สุรินทร์ | อ.2 | 1 |
10967 | อนุบาลสบปราบ | 5806 | เด็กหญิงกมลฉัตร อุดใจ | ป.3 | 2 |
10968 | อนุบาลสบปราบ | 5967 | เด็กชายคุณากร ยะด้วง | อ.2 | 1 |
10969 | อนุบาลสบปราบ | 5809 | เด็กหญิงพิชชาพร ชะระ | ป.3 | 2 |
10970 | อนุบาลสบปราบ | 5972 | เด็กชายดนุพัฒน์ สิบต๊ะ | อ.2 | 1 |
10971 | อนุบาลสบปราบ | 5793 | เด็กหญิงพาขวัญ ปันศิริ | ป.3 | 2 |
10972 | อนุบาลสบปราบ | 5912 | เด็กชายจตุภัทร มณีนันท์ | อ.2 | 1 |
10973 | อนุบาลสบปราบ | 5876 | เด็กหญิงสรีราภรณ์ พรมวัง | ป.3 | 2 |
10974 | อนุบาลสบปราบ | 5970 | เด็กชายณภัทร เทพา | อ.2 | 1 |
10975 | อนุบาลสบปราบ | 5807 | เด็กหญิงจิรฐา สุดใจ | ป.3 | 2 |
10976 | อนุบาลสบปราบ | 5968 | เด็กชายชิชากรณ์ แก้วจันทร์ | อ.2 | 1 |
10977 | อนุบาลสบปราบ | 5529 | เด็กชายศักดิภัทร์ ป้องแก้วน้อย | ป.4 | 1 |
10978 | อนุบาลสบปราบ | 5914 | เด็กชายธนบดี ตุ้ยสืบ | อ.2 | 1 |
10979 | อนุบาลสบปราบ | 5590 | เด็กชายกฤษฏา วรรณมูล | ป.4 | 1 |
10980 | อนุบาลสบปราบ | 5969 | เด็กชายชินพันธ์ คำวัน | อ.2 | 1 |
10981 | อนุบาลสบปราบ | 5528 | เด็กชายศักดินนท์ ป้องแก้วน้อย | ป.4 | 1 |
10982 | อนุบาลสบปราบ | 5976 | เด็กชายภูปกรณ์ พุทธิพันธ์ุพงศ์ | อ.2 | 1 |
10983 | อนุบาลสบปราบ | 5591 | เด็กชายรัชตะ ฟูธรรม | ป.4 | 1 |
10984 | อนุบาลสบปราบ | 5913 | เด็กชายณัฐชัย มูลน้อย | อ.2 | 1 |
10985 | อนุบาลสบปราบ | 5523 | เด็กชายพีรวิชญ์ จันทร์ศิริ | ป.4 | 1 |
10986 | อนุบาลสบปราบ | 5971 | เด็กชายณัฐนันท์ แก่นใจ | อ.2 | 1 |
10987 | อนุบาลสบปราบ | 5526 | เด็กชายรัชชานนท์ ชูโตศรี | ป.4 | 1 |
10988 | อนุบาลสบปราบ | 5975 | เด็กชายปวรรุจ ทาคำแสน | อ.2 | 1 |
10989 | อนุบาลสบปราบ | 5514 | เด็กชายธนกร แก่นสา | ป.4 | 1 |
10990 | อนุบาลสบปราบ | 5920 | เด็กชายวุฒิภัทร วงค์สาย | อ.2 | 1 |
10991 | อนุบาลสบปราบ | 5944 | เด็กชายนราวิชญ์ พฤกษารมย์ | ป.4 | 1 |
10992 | อนุบาลสบปราบ | 5921 | เด็กชายศุภวิชญ์ ขันคำ | อ.2 | 1 |
10993 | อนุบาลสบปราบ | 5509 | เด็กชายชนัญญู ขัดผาบ | ป.4 | 1 |
10994 | อนุบาลสบปราบ | 5966 | เด็กชายคณิศร อาจกมล | อ.2 | 1 |
10995 | อนุบาลสบปราบ | 5947 | เด็กชายธีรธาดา ปุกปิก | ป.4 | 1 |
10996 | อนุบาลสบปราบ | 5977 | เด็กหญิงธัญลักษณ์ เกี๋ยงเลน | อ.2 | 1 |
10997 | อนุบาลสบปราบ | 5576 | เด็กชายกิตติกร บุตรดี | ป.4 | 1 |
10998 | อนุบาลสบปราบ | 5984 | เด็กหญิงน้ำทอง อินถา | อ.2 | 1 |
10999 | อนุบาลสบปราบ | 5511 | เด็กชายณฐพัฒน์ ซื่อสัตย์ | ป.4 | 1 |
11000 | อนุบาลสบปราบ | 5990 | เด็กหญิงวนิดา ปานันท์ | อ.2 | 1 |
11001 | อนุบาลสบปราบ | 5522 | เด็กชายพีรพัฒน์ สุริภา | ป.4 | 1 |
11002 | อนุบาลสบปราบ | 5926 | เด็กหญิงณัฏฐพร ป้องแก้วน้อย | อ.2 | 1 |
11003 | อนุบาลสบปราบ | 5574 | เด็กชายสยมภู ปิงวัง | ป.4 | 1 |
11004 | อนุบาลสบปราบ | 5986 | เด็กหญิงปณัฎฎา เขื่อนอุ่น | อ.2 | 1 |
11005 | อนุบาลสบปราบ | 5517 | เด็กชายนัฎฐกิตต์ ตุ่นวัน | ป.4 | 1 |
11006 | อนุบาลสบปราบ | 5991 | เด็กหญิงวิชญาดา สะเปาวงศ์ | อ.2 | 1 |
11007 | อนุบาลสบปราบ | 5513 | เด็กชายดนัย กาปะละ | ป.4 | 1 |
11008 | อนุบาลสบปราบ | 5932 | เด็กหญิงบัวบูชา อินทร์แพง | อ.2 | 1 |
11009 | อนุบาลสบปราบ | 5510 | เด็กชายณฐพงค์ ซื่อสัตย์ | ป.4 | 1 |
11010 | อนุบาลสบปราบ | 5982 | เด็กหญิงธราทิป สเปาวงศ์ | อ.2 | 1 |
11011 | อนุบาลสบปราบ | 5673 | เด็กชายพีรวิชญ์ เทือกตา | ป.4 | 1 |
11012 | อนุบาลสบปราบ | 5931 | เด็กหญิงนริศรา ตาคำปัญญา | อ.2 | 1 |
11013 | อนุบาลสบปราบ | 5515 | เด็กชายธีรเดช ตุ้ยดี | ป.4 | 1 |
11014 | อนุบาลสบปราบ | 5928 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ ชุ่มสุวรรณ | อ.2 | 1 |
11015 | อนุบาลสบปราบ | 5519 | เด็กชายปัณธนัตถ์ บุญคำ | ป.4 | 1 |
11016 | อนุบาลสบปราบ | 5980 | เด็กหญิงชนิสรา วิเศษสุมน | อ.2 | 1 |
11017 | อนุบาลสบปราบ | 5666 | เด็กชายณัฐพล ถาวรกิจ | ป.4 | 1 |
11018 | อนุบาลสบปราบ | 5929 | เด็กหญิงธัญญารัตน์ แสงสอน | อ.2 | 1 |
11019 | อนุบาลสบปราบ | 5525 | เด็กชายภูวิศ เขียวต๊ะเครือ | ป.4 | 1 |
11020 | อนุบาลสบปราบ | 5934 | เด็กหญิงพรชนิตว์ ฤทธิวรรณ | อ.2 | 1 |
11021 | อนุบาลสบปราบ | 5527 | เด็กชายวีรภัทร สุวรรณศรี | ป.4 | 1 |
11022 | อนุบาลสบปราบ | 5927 | เด็กหญิงณัฐธิดา เม่นเงิน | อ.2 | 1 |
11023 | อนุบาลสบปราบ | 5508 | เด็กชายคณวัฒน์ โปทา | ป.4 | 1 |
11024 | อนุบาลสบปราบ | 5936 | เด็กหญิงพิมพ์นารา โกสินทร์ประดิษฐ์ | อ.2 | 1 |
11025 | อนุบาลสบปราบ | 5524 | เด็กชายภานุวัฒน์ ขันวาตา | ป.4 | 1 |
11026 | อนุบาลสบปราบ | 5993 | เด็กหญิงอภิชญา แรงไพศาลกิจ | อ.2 | 1 |
11027 | อนุบาลสบปราบ | 5683 | เด็กชายคุณากร เทพวงค์ | ป.4 | 1 |
11028 | อนุบาลสบปราบ | 5987 | เด็กหญิงปัญชลีย์ นิสัยกล้า | อ.2 | 1 |
11029 | อนุบาลสบปราบ | 5518 | เด็กชายปฏิพล อุดใจ | ป.4 | 1 |
11030 | อนุบาลสบปราบ | 5988 | เด็กหญิงมารีญา ขันติพงษ์ | อ.2 | 1 |
11031 | อนุบาลสบปราบ | 5520 | เด็กชายพศวัต ประดุจนาม | ป.4 | 1 |
11032 | อนุบาลสบปราบ | 5935 | เด็กหญิงพิชญธิดา นวลน้อย | อ.2 | 1 |
11033 | อนุบาลสบปราบ | 5531 | เด็กชายอารักษ์ เขียวอินต๊ะ | ป.4 | 1 |
11034 | อนุบาลสบปราบ | 5992 | เด็กหญิงศศินันท์ มาต๊ะ | อ.2 | 1 |
11035 | อนุบาลสบปราบ | 5667 | เด็กชายณัฐวุฒิ วงค์สาย | ป.4 | 1 |
11036 | อนุบาลสบปราบ | 5933 | เด็กหญิงปภาญา ใจบุญ | อ.2 | 1 |
11037 | อนุบาลสบปราบ | 5530 | เด็กชายสุทธิวัฒน์ ยะด้วง | ป.4 | 1 |
11038 | อนุบาลสบปราบ | 5981 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ กานินพงษ์ | อ.2 | 1 |
11039 | อนุบาลสบปราบ | 5669 | เด็กหญิงชนัญชิดา มาใจ | ป.4 | 1 |
11040 | อนุบาลสบปราบ | 5925 | เด็กหญิงจิรัฐติกาล เชียงโส | อ.2 | 1 |
11041 | อนุบาลสบปราบ | 5544 | เด็กหญิงสิรินธร ใจยะสุข | ป.4 | 1 |
11042 | อนุบาลสบปราบ | 5930 | เด็กหญิงนริศรา แก้วจันทร์ | อ.2 | 1 |
11043 | อนุบาลสบปราบ | 5882 | เด็กหญิงบุณฑริกา ถาวรกลาง | ป.4 | 1 |
11044 | อนุบาลสบปราบ | 5938 | เด็กหญิงสุประวีณ์ เตจ๊ะ | อ.2 | 1 |
11045 | อนุบาลสบปราบ | 5592 | เด็กหญิงณัฐณิชา คำวัน | ป.4 | 1 |
11046 | อนุบาลสบปราบ | 5989 | เด็กหญิงรัตวิกานต์ กันธะวงศ์ | อ.2 | 1 |
11047 | อนุบาลสบปราบ | 5593 | เด็กหญิงอิงคกันตา บูรณวนิช | ป.4 | 1 |
11048 | อนุบาลสบปราบ | 5924 | เด็กหญิงเกสรา อินต๊ะขัน | อ.2 | 1 |
11049 | อนุบาลสบปราบ | 5545 | เด็กหญิงสิรีธร ลานขามป้อม | ป.4 | 1 |
11050 | อนุบาลสบปราบ | 5985 | เด็กหญิงนุชนาถ อ้อยงาม | อ.2 | 1 |
11051 | อนุบาลสบปราบ | 5536 | เด็กหญิงปุณณดา แย้มชัย | ป.4 | 1 |
11052 | อนุบาลสบปราบ | 5937 | เด็กหญิงศรัญรัชต์ อินมะโน | อ.2 | 1 |
11053 | อนุบาลสบปราบ | 5686 | เด็กหญิงสุพิชยา สุภาติ | ป.4 | 1 |
11054 | อนุบาลสบปราบ | 5898 | เด็กชายอดิรัตน์ ศรีบุญเรือง | อ.3 | 1 |
11055 | อนุบาลสบปราบ | 5543 | เด็กหญิงวริศรา นวลมูล | ป.4 | 1 |
11056 | อนุบาลสบปราบ | 5896 | เด็กชายนาราภัทร มะลิวันเครือ | อ.3 | 1 |
11057 | อนุบาลสบปราบ | 5532 | เด็กหญิงกาญจน์เกล้า ยะทะนะ | ป.4 | 1 |
11058 | อนุบาลสบปราบ | 5844 | เด็กชายณนทภัทร หอเงิน | อ.3 | 1 |
11059 | อนุบาลสบปราบ | 5670 | เด็กหญิงภาณุมาศ ใจตุ้ย | ป.4 | 1 |
11060 | อนุบาลสบปราบ | 5851 | เด็กชายอัครวินท์ สายใจ | อ.3 | 1 |
11061 | อนุบาลสบปราบ | 5546 | เด็กหญิงอภิชญา จันดา | ป.4 | 1 |
11062 | อนุบาลสบปราบ | 6031 | เด็กชายปอ ปอ - | อ.3 | 1 |
11063 | อนุบาลสบปราบ | 5535 | เด็กหญิงธนิสรา มูลน้อย | ป.4 | 1 |
11064 | อนุบาลสบปราบ | 5894 | เด็กชายชญานิน เทพหาญ | อ.3 | 1 |
11065 | อนุบาลสบปราบ | 5684 | เด็กหญิงธัญพิชชา โปทา | ป.4 | 1 |
11066 | อนุบาลสบปราบ | 5843 | เด็กชายฐิติภัทร ณคราวรดิษฐ์ | อ.3 | 1 |
11067 | อนุบาลสบปราบ | 5537 | เด็กหญิงพลอยณภัส ศรีจันทร์ | ป.4 | 1 |
11068 | อนุบาลสบปราบ | 5837 | เด็กชายกฤตธนา ธนฝั้นปัญญา | อ.3 | 1 |
11069 | อนุบาลสบปราบ | 5685 | เด็กหญิงยศสิณี เต็มเปียง | ป.4 | 1 |
11070 | อนุบาลสบปราบ | 5897 | เด็กชายปวรปรัช ทุมนิมิตร | อ.3 | 1 |
11071 | อนุบาลสบปราบ | 5547 | เด็กหญิงอรปรีญา วงค์ปวน | ป.4 | 1 |
11072 | อนุบาลสบปราบ | 5869 | เด็กชายวรรณภัทร ยะด้วง | อ.3 | 1 |
11073 | อนุบาลสบปราบ | 5533 | เด็กหญิงกานต์พิชชา วงศ์ษา | ป.4 | 1 |
11074 | อนุบาลสบปราบ | 5839 | เด็กชายเกียรติยศ มาใจ | อ.3 | 1 |
11075 | อนุบาลสบปราบ | 5538 | เด็กหญิงพัชรีญาภรณ์ มูลน้อย | ป.4 | 1 |
11076 | อนุบาลสบปราบ | 5841 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ชูประยูร | อ.3 | 1 |
11077 | อนุบาลสบปราบ | 5575 | เด็กหญิงภคพร คนคม | ป.4 | 1 |
11078 | อนุบาลสบปราบ | 5849 | เด็กชายธีระพงษ์ แก้วทะ | อ.3 | 1 |
11079 | อนุบาลสบปราบ | 5799 | เด็กชายชิณพัฒน์ สารใจ | ป.4 | 2 |
11080 | อนุบาลสบปราบ | 5847 | เด็กชายแทนคุณ เรือนทิ | อ.3 | 1 |
11081 | อนุบาลสบปราบ | 5706 | เด็กชายภาณุวิชญ์ เกษรพรม | ป.4 | 2 |
11082 | อนุบาลสบปราบ | 5895 | เด็กชายธนกฤต อินทะจันทร์ | อ.3 | 1 |
11083 | อนุบาลสบปราบ | 5801 | เด็กชายทวีสิน เสนสม | ป.4 | 2 |
11084 | อนุบาลสบปราบ | 5893 | เด็กชายเกื้อหนุน จันศิริ | อ.3 | 1 |
11085 | อนุบาลสบปราบ | 5800 | เด็กชายณัฐศาสตร์ ขันทะบุตร | ป.4 | 2 |
11086 | อนุบาลสบปราบ | 5961 | เด็กชายภาคิน ทิศบ้านหมาก | อ.3 | 1 |
11087 | อนุบาลสบปราบ | 5879 | เด็กชายนพดล วงศ์ใจ | ป.4 | 2 |
11088 | อนุบาลสบปราบ | 5865 | เด็กหญิงพิมพ์พิมล สุวรรณศรี | อ.3 | 1 |
11089 | อนุบาลสบปราบ | 5705 | เด็กชายธนากร ยะเงี้ยว | ป.4 | 2 |
11090 | อนุบาลสบปราบ | 5861 | เด็กหญิงนภัส ชัยปะละ | อ.3 | 1 |
11091 | อนุบาลสบปราบ | 5814 | เด็กหญิงปัทมาภา เทพสุภา | ป.4 | 2 |
11092 | อนุบาลสบปราบ | 5859 | เด็กหญิงณัฐกฤตา สิบต๊ะ | อ.3 | 1 |
11093 | อนุบาลสบปราบ | 5804 | เด็กหญิงวนิดา ต๊ะมาสี | ป.4 | 2 |
11094 | อนุบาลสบปราบ | 5904 | เด็กหญิงปวริศา ใจก้อน | อ.3 | 1 |
11095 | อนุบาลสบปราบ | 5803 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ ชัยประสิทธิ์ | ป.4 | 2 |
11096 | อนุบาลสบปราบ | 5908 | เด็กหญิงอรัญญา หัวนะราษฎร์ | อ.3 | 1 |
11097 | อนุบาลสบปราบ | 5679 | เด็กชายทรงวุฒิ ใจวงค์ | ป.5 | 1 |
11098 | อนุบาลสบปราบ | 5855 | เด็กหญิงกันติยา ยะชะระ | อ.3 | 1 |
11099 | อนุบาลสบปราบ | 5681 | เด็กชายศักดิ์สิทธิ์ สารใจ | ป.5 | 1 |
11100 | อนุบาลสบปราบ | 5867 | เด็กหญิงภูริชญา พุทธิมา | อ.3 | 1 |
11101 | อนุบาลสบปราบ | 5678 | เด็กชายจิรานุวัฒน์ เป็งเรือน | ป.5 | 1 |
11102 | อนุบาลสบปราบ | 5962 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ สุกันทา | อ.3 | 1 |
11103 | อนุบาลสบปราบ | 5577 | เด็กชายจิรายุ พูลพุ่ม | ป.5 | 1 |
11104 | อนุบาลสบปราบ | 5906 | เด็กหญิงพรลภัส ฟองแก้ว | อ.3 | 1 |
11105 | อนุบาลสบปราบ | 5798 | เด็กชายศุภวิชญ์ มาประสพ | ป.5 | 1 |
11106 | อนุบาลสบปราบ | 5907 | เด็กหญิงวริศธิดา ทาดี | อ.3 | 1 |
11107 | อนุบาลสบปราบ | 5680 | เด็กชายวรวิชญ์ กันทะญาสัก | ป.5 | 1 |
11108 | อนุบาลสบปราบ | 5905 | เด็กหญิงปุณยวีร์ กุลนะธิ | อ.3 | 1 |
11109 | อนุบาลสบปราบ | 5459 | เด็กชายลัญฉกร กาวิลดา | ป.5 | 1 |
11110 | อนุบาลสบปราบ | 5863 | เด็กหญิงพริมพิกา ธรรมวงษ์ | อ.3 | 1 |
11111 | อนุบาลสบปราบ | 5450 | เด็กชายคุณภัทร ใจศรี | ป.5 | 1 |
11112 | อนุบาลสบปราบ | 5901 | เด็กหญิงจริยาภรณ์ มูลหิ่ง | อ.3 | 1 |
11113 | อนุบาลสบปราบ | 5588 | เด็กชายธีระ อินทะจันทร์ | ป.5 | 1 |
11114 | อนุบาลสบปราบ | 5903 | เด็กหญิงณัฐฐา จันทรากิตติพงษ์ | อ.3 | 1 |
11115 | อนุบาลสบปราบ | 5461 | เด็กชายศิรวิทย์ สีไหม | ป.5 | 1 |
11116 | อนุบาลสบปราบ | 5900 | เด็กหญิงกวินธิดา สุภาติ | อ.3 | 1 |
11117 | อนุบาลสบปราบ | 5458 | เด็กชายรัฐศาสตร์ นิระปะ | ป.5 | 1 |
11118 | อนุบาลสบปราบ | 5902 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา ด่านอินถา | อ.3 | 1 |
11119 | อนุบาลสบปราบ | 5452 | เด็กชายชยพล สุริยา | ป.5 | 1 |
11120 | อนุบาลสบปราบ | 5963 | เด็กหญิงณัฐณิชา ไชยเจริญ | อ.3 | 1 |
11121 | อนุบาลสบปราบ | 5449 | เด็กชายกรวิชญ์ ขันตา | ป.5 | 1 |
11122 | อนุบาลสบปราบ | 5857 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา ทาเล่ | อ.3 | 1 |
11123 | อนุบาลสบปราบ | 5587 | เด็กชายจิรายุ คำท้าว | ป.5 | 1 |
11124 | อนุบาลสบปราบ | 5848 | เด็กชายธนดล ยะธะนะ | อ.3 | 2 |
11125 | อนุบาลสบปราบ | 5805 | เด็กชายกิตติกวิน คำมี | ป.5 | 1 |
11126 | อนุบาลสบปราบ | 5838 | เด็กชายกฤษนัย วรรณมูล | อ.3 | 2 |
11127 | อนุบาลสบปราบ | 5663 | เด็กชายรัฐภูมิ สุริยะ | ป.5 | 1 |
11128 | อนุบาลสบปราบ | 5850 | เด็กชายวัชรพงษ์ กางสร้อย | อ.3 | 2 |
11129 | อนุบาลสบปราบ | 5455 | เด็กชายปกรณ์ กาดีวงศ์ | ป.5 | 1 |
11130 | อนุบาลสบปราบ | 5842 | เด็กชายจิรัฎฐ์ เทพก๋อง | อ.3 | 2 |
11131 | อนุบาลสบปราบ | 5462 | เด็กชายสิทธิโชค กาวิละ | ป.5 | 1 |
11132 | อนุบาลสบปราบ | 5846 | เด็กชายณัชพล มูลกันทะ | อ.3 | 2 |
11133 | อนุบาลสบปราบ | 5664 | เด็กชายเสรีไทย เณรเทียน | ป.5 | 1 |
11134 | อนุบาลสบปราบ | 5878 | เด็กหญิงนิรดา ชัยยา | อ.3 | 2 |
11135 | อนุบาลสบปราบ | 5453 | เด็กชายฐาปกรณ์ ฟูธรรม | ป.5 | 1 |
11136 | อนุบาลสบปราบ | 5856 | เด็กหญิงญาณิศา มานันชัย | อ.3 | 2 |
11137 | อนุบาลสบปราบ | 5456 | เด็กชายปริญ กาดีวงศ์ | ป.5 | 1 |
11138 | อนุบาลสบปราบ | 5872 | เด็กหญิงอัยย์รดา ป้องแก้วน้อย | อ.3 | 2 |
11139 | อนุบาลสบปราบ | 5572 | เด็กชายสุรพิชญ์ เทพสิงห์ | ป.5 | 1 |
11140 | อนุบาลสบปราบ | 5866 | เด็กหญิงภูมิธิดา เปียงวัน | อ.3 | 2 |
11141 | อนุบาลสบปราบ | 5465 | เด็กหญิงณัฐกานต์ คำมี | ป.5 | 1 |
11142 | อนุบาลสบปราบ | 5862 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ยอดอ้าย | อ.3 | 2 |
11143 | อนุบาลสบปราบ | 5880 | เด็กหญิงเปมิกา ปูคำ | ป.5 | 1 |
11144 | อนุบาลสบปราบ | 5854 | เด็กหญิงกวิสรา ขัดแก้ว | อ.3 | 2 |
11145 | อนุบาลสบปราบ | 5941 | เด็กหญิงเอริชา คำวงศา | ป.5 | 1 |
11146 | อนุบาลสบปราบ | 5868 | เด็กหญิงลัลน์ลลิต รัตนะ | อ.3 | 2 |
11147 | อนุบาลสบปราบ | 5702 | เด็กหญิงธัญชนก ปัญญาวงศ์ | ป.5 | 1 |
11148 | อนุบาลสบปราบ | 5845 | เด็กชายณภัทร วงค์หอม | อ.3 | 2 |
11149 | อนุบาลสบปราบ | 5682 | เด็กหญิงณัฐกาญจน์ คำหลวง | ป.5 | 1 |
11150 | อนุบาลสบปราบ | 5858 | เด็กหญิงณัฏฐวี แข่นจันทร์หลวง | อ.3 | 2 |
11151 | อนุบาลสบปราบ | 5881 | เด็กหญิงปภาดา แก้วเตี๊ยะ | ป.5 | 1 |
11152 | อนุบาลสบปราบ | 5877 | เด็กหญิงนภัสสร โม้ป้อ | อ.3 | 2 |
11153 | อนุบาลสบปราบ | 5478 | เด็กหญิงเสาวภา อารยาภิชาติ | ป.5 | 1 |
11154 | อนุบาลสบปราบ | 5864 | เด็กหญิงพัชนันท์ อุปะโยคิน | อ.3 | 2 |
11155 | อนุบาลสบปราบ | 5477 | เด็กหญิงลัดดาวัลย์ เทพเสาร์ | ป.5 | 1 |
11156 | อนุบาลสบปราบ | 5860 | เด็กหญิงธัญสินี มาใจ | อ.3 | 2 |
11157 | อนุบาลสบปราบ | 5948 | เด็กหญิงณิชาภัทร อ้อยงาม | ป.5 | 1 |
11158 | อนุบาลสบปราบ | 5852 | เด็กหญิงกนกพิชญ์ กล้าหาญ | อ.3 | 2 |
11159 | อนุบาลสบปราบ | 5703 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ ภู่ขันเงิน | ป.5 | 1 |
11160 | อนุบาลสบปราบ | 5765 | เด็กชายธนวัฒน์ วิลัยรัตน์ | ป.1 | 1 |
11161 | อนุบาลสบปราบ | 5589 | เด็กหญิงจีราภัทร หินซุย | ป.5 | 1 |
11162 | อนุบาลสบปราบ | 5824 | เด็กชายพงศธร บุญยืน | ป.1 | 1 |
11163 | อนุบาลสบปราบ | 5471 | เด็กหญิงธัญยพร กันทะหาญ | ป.5 | 1 |
11164 | อนุบาลสบปราบ | 5769 | เด็กชายพิชญ์ ภูมิสิทธิ์ | ป.1 | 1 |
11165 | อนุบาลสบปราบ | 5473 | เด็กหญิงปุณญิศา คำประเสิรฐ | ป.5 | 1 |
11166 | อนุบาลสบปราบ | 5761 | เด็กชายโฆษิต กันทะมา | ป.1 | 1 |
11167 | อนุบาลสบปราบ | 5704 | เด็กหญิงพรลภัส ดอนสี | ป.5 | 1 |
11168 | อนุบาลสบปราบ | 5759 | เด็กชายกฤตภัค ปัญญาธิ | ป.1 | 1 |
11169 | อนุบาลสบปราบ | 5463 | เด็กหญิงโชติรส ดาขามเปี้ย | ป.5 | 1 |
11170 | อนุบาลสบปราบ | 5818 | เด็กชายกิตติพิชญ์ วงศ์สอน | ป.1 | 1 |
11171 | อนุบาลสบปราบ | 5468 | เด็กหญิงณัฐธิดา แก่นใจ | ป.5 | 1 |
11172 | อนุบาลสบปราบ | 5955 | เด็กชายภัทรพล เมืองมา | ป.1 | 1 |
11173 | อนุบาลสบปราบ | 5665 | เด็กหญิงวรพัชรา นันทะวิชัย | ป.5 | 1 |
11174 | อนุบาลสบปราบ | 5826 | เด็กชายวัชรากร หากีวงศ์ | ป.1 | 1 |
11175 | อนุบาลสบปราบ | 5476 | เด็กหญิงภัทรนันท์ ปวงดี | ป.5 | 1 |
11176 | อนุบาลสบปราบ | 5772 | เด็กชายวรินทร บุญรับ | ป.1 | 1 |
11177 | อนุบาลสบปราบ | 5470 | เด็กหญิงธมนวรรณ วังโย | ป.5 | 1 |
11178 | อนุบาลสบปราบ | 5820 | เด็กชายโชคนที คำภิโล | ป.1 | 1 |
11179 | อนุบาลสบปราบ | 5472 | เด็กหญิงธิดารัตน์ ป้องแก้วน้อย | ป.5 | 1 |
11180 | อนุบาลสบปราบ | 5945 | เด็กชายพิชญะ เนินใหญ่ | ป.1 | 1 |
11181 | อนุบาลสบปราบ | 5823 | เด็กชายธีระพล สารคณา | ป.6 | 1 |
11182 | อนุบาลสบปราบ | 5763 | เด็กชายณภัทร เรืองอนันท์สกุล | ป.1 | 1 |
11183 | อนุบาลสบปราบ | 5659 | เด็กชายชินดนัย ดีใหญ่ | ป.6 | 1 |
11184 | อนุบาลสบปราบ | 5822 | เด็กชายธนบัตร พุทธิมา | ป.1 | 1 |
11185 | อนุบาลสบปราบ | 5388 | เด็กชายภูมิดนัย ศรีวิชัย | ป.6 | 1 |
11186 | อนุบาลสบปราบ | 5760 | เด็กชายกิตติวินท์ ชะอุ่ม | ป.1 | 1 |
11187 | อนุบาลสบปราบ | 5383 | เด็กชายณัฐพล หอเงิน | ป.6 | 1 |
11188 | อนุบาลสบปราบ | 5771 | เด็กชายวรพันธ์ บุญยืน | ป.1 | 1 |
11189 | อนุบาลสบปราบ | 5662 | เด็กชายวรินทร พลวาปี | ป.6 | 1 |
11190 | อนุบาลสบปราบ | 5773 | เด็กชายศรัญญู เรือนปานันท์ | ป.1 | 1 |
11191 | อนุบาลสบปราบ | 5446 | เด็กชายศุภวัฒน์ หล้าปวงคำ | ป.6 | 1 |
11192 | อนุบาลสบปราบ | 5828 | เด็กชายอนุพันธ์ มหาพันธ์ | ป.1 | 1 |
11193 | อนุบาลสบปราบ | 5660 | เด็กชายภาณุกรณ์ ชัยสงคราม | ป.6 | 1 |
11194 | อนุบาลสบปราบ | 5954 | เด็กชายปวรวิชญ์ แสนสีแก้ว | ป.1 | 1 |
11195 | อนุบาลสบปราบ | 5942 | เด็กชายกันตภณ อุดมศรี | ป.6 | 1 |
11196 | อนุบาลสบปราบ | 5953 | เด็กชายกิตติกวิน คำสอน | ป.1 | 1 |
11197 | อนุบาลสบปราบ | 5385 | เด็กชายปณิธิ อินต๊ะวงค์ | ป.6 | 1 |
11198 | อนุบาลสบปราบ | 5770 | เด็กชายรัชชานนท์ วงค์ศรี | ป.1 | 1 |
11199 | อนุบาลสบปราบ | 5387 | เด็กชายพรภวิษย์ ฤทธิวรรณ | ป.6 | 1 |
11200 | อนุบาลสบปราบ | 5816 | เด็กชายกมล อุ่นแก้ว | ป.1 | 1 |
11201 | อนุบาลสบปราบ | 5584 | เด็กชายรัสฌุธร ยะชะระ | ป.6 | 1 |
11202 | อนุบาลสบปราบ | 5774 | เด็กชายแสนยานุภาพ ดวงดีวงศ์ | ป.1 | 1 |
11203 | อนุบาลสบปราบ | 5393 | เด็กชายอภินพ สุดใจ | ป.6 | 1 |
11204 | อนุบาลสบปราบ | 5819 | เด็กชายจิรกฤต ฟองปัญญา | ป.1 | 1 |
11205 | อนุบาลสบปราบ | 5569 | เด็กชายภคิน เตชะ | ป.6 | 1 |
11206 | อนุบาลสบปราบ | 5775 | เด็กชายอัครณัณท์ นมเนย | ป.1 | 1 |
11207 | อนุบาลสบปราบ | 5390 | เด็กชายวรัญญู ถั่งซื่อ | ป.6 | 1 |
11208 | อนุบาลสบปราบ | 5767 | เด็กชายปัณณวิชญ์ เตจ๊ะ | ป.1 | 1 |
11209 | อนุบาลสบปราบ | 5391 | เด็กชายศุภกร ฟูธรรม | ป.6 | 1 |
11210 | อนุบาลสบปราบ | 5766 | เด็กชายนาวิน ปันศิริ | ป.1 | 1 |
11211 | อนุบาลสบปราบ | 5494 | เด็กชายณัฐพัชร์ แก้วงาม | ป.6 | 1 |
11212 | อนุบาลสบปราบ | 5764 | เด็กชายธนวัฒน์ ทิวงศ์ | ป.1 | 1 |
11213 | อนุบาลสบปราบ | 5496 | เด็กชายธีร์ธวัช โปทา | ป.6 | 1 |
11214 | อนุบาลสบปราบ | 5956 | เด็กหญิงกัญญาวีร์ วงค์ไทย | ป.1 | 1 |
11215 | อนุบาลสบปราบ | 5392 | เด็กชายสหพัฒน์ มะโนรมย์ | ป.6 | 1 |
11216 | อนุบาลสบปราบ | 5892 | เด็กหญิงโชธีรา บุพศิริ | ป.1 | 1 |
11217 | อนุบาลสบปราบ | 5939 | เด็กชายณัฐตะวัน ปูคำ | ป.6 | 1 |
11218 | อนุบาลสบปราบ | 5776 | เด็กหญิงกรวรรณ เทือกตา | ป.1 | 1 |
11219 | อนุบาลสบปราบ | 5585 | เด็กชายวรวิทย์ ชัยวัง | ป.6 | 1 |
11220 | อนุบาลสบปราบ | 5958 | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา เมืองมา | ป.1 | 1 |
11221 | อนุบาลสบปราบ | 5381 | เด็กชายกันตภณ ชัยมูล | ป.6 | 1 |
11222 | อนุบาลสบปราบ | 5781 | เด็กหญิงปริฉัตร บุญปัญโญ | ป.1 | 1 |
11223 | อนุบาลสบปราบ | 5448 | เด็กชายกณาธิป คัมภีร์ | ป.6 | 1 |
11224 | อนุบาลสบปราบ | 5780 | เด็กหญิงธิดารัตน์ มีมาก | ป.1 | 1 |
11225 | อนุบาลสบปราบ | 5697 | เด็กชายณัฐวุฒิ บูรณวนิช | ป.6 | 1 |
11226 | อนุบาลสบปราบ | 5782 | เด็กหญิงพิมพ์สุจี มาใจ | ป.1 | 1 |
11227 | อนุบาลสบปราบ | 5495 | เด็กชายณันธี กันทวงค์ | ป.6 | 1 |
11228 | อนุบาลสบปราบ | 6033 | เด็กหญิงกรณัฐ อูปป้อ | ป.1 | 1 |
11229 | อนุบาลสบปราบ | 5797 | เด็กหญิงกัลยรัตน์ รัตนชัย | ป.6 | 1 |
11230 | อนุบาลสบปราบ | 5960 | เด็กหญิงศุภาพิชญ์ บุตรวงค์ | ป.1 | 1 |
11231 | อนุบาลสบปราบ | 5698 | เด็กหญิงปริยากร คำภีระ | ป.6 | 1 |
11232 | อนุบาลสบปราบ | 5959 | เด็กหญิงแพรวา อัตติพงษ์ | ป.1 | 1 |
11233 | อนุบาลสบปราบ | 5571 | เด็กหญิงอภิสรา วงค์โส | ป.6 | 1 |
11234 | อนุบาลสบปราบ | 5787 | เด็กหญิงลภัสรดา วงค์เทศ | ป.1 | 1 |
11235 | อนุบาลสบปราบ | 5398 | เด็กหญิงปาริฉัตร อินจันทร์ | ป.6 | 1 |
11236 | อนุบาลสบปราบ | 5777 | เด็กหญิงณัชชา ยะชะระ | ป.1 | 1 |
11237 | อนุบาลสบปราบ | 5500 | เด็กหญิงณิชชา มะโนรมย์ | ป.6 | 1 |
11238 | อนุบาลสบปราบ | 5835 | เด็กหญิงหทัยรัตน์ ด่านแก้ว | ป.1 | 1 |
11239 | อนุบาลสบปราบ | 5501 | เด็กหญิงพชรกมล มูลน้อย | ป.6 | 1 |
11240 | อนุบาลสบปราบ | 5779 | เด็กหญิงธัญพิชชา เป็งปราบคำ | ป.1 | 1 |
11241 | อนุบาลสบปราบ | 5946 | เด็กหญิงโจลินดา ปุกปิก | ป.6 | 1 |
11242 | อนุบาลสบปราบ | 5789 | เด็กหญิงสุพิชชา ป้องแก้วน้อย | ป.1 | 1 |
11243 | อนุบาลสบปราบ | 5412 | เด็กหญิงวนิดา จิตมั่น | ป.6 | 1 |
11244 | อนุบาลสบปราบ | 5957 | เด็กหญิงฐรัชญา จิตตะ | ป.1 | 1 |
11245 | อนุบาลสบปราบ | 5447 | เด็กหญิงนลินญา สุริยา | ป.6 | 1 |
11246 | อนุบาลสบปราบ | 5790 | เด็กหญิงอมรรัตน์ ศรีเพ็ง | ป.1 | 1 |
11247 | อนุบาลสบปราบ | 5394 | เด็กหญิงกัญญาดา สุกันทา | ป.6 | 1 |
11248 | อนุบาลสบปราบ | 5833 | เด็กหญิงพิรัตดา เมืองมา | ป.1 | 1 |
11249 | อนุบาลสบปราบ | 5570 | เด็กหญิงกุลจิรา ถาปัญญา | ป.6 | 1 |
11250 | อนุบาลสบปราบ | 5829 | เด็กหญิงกุลนิดา ชัยประสิทธิ์ | ป.1 | 1 |
11251 | อนุบาลสบปราบ | 5499 | เด็กหญิงณัฐณิชา ฝั้นแปง | ป.6 | 1 |
11252 | อนุบาลสบปราบ | 5784 | เด็กหญิงภิญญาพัชญ์ แสงศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
11253 | อนุบาลสบปราบ | 5400 | เด็กหญิงสุรภา ทะเลน้อย | ป.6 | 1 |
11254 | อนุบาลสบปราบ | 5788 | เด็กหญิงวิลาสิรินทร์ ป้องแก้วน้อย | ป.1 | 1 |
11255 | อนุบาลสบปราบ | 5396 | เด็กหญิงนภัค ชัยปะละ | ป.6 | 1 |
11256 | อนุบาลสบปราบ | 5875 | เด็กชายชยณัฐ มุ้ยกระโทก | ป.1 | 2 |
11257 | อนุบาลสบปราบ | 5399 | เด็กหญิงสุชานันท์ สายเครือฝั้น | ป.6 | 1 |
11258 | อนุบาลสบปราบ | 5827 | เด็กชายหิรัญ เมืองมูล | ป.1 | 2 |
11259 | อนุบาลสบปราบ | 5504 | เด็กหญิงอัยวริญทร์ ยะทะนะ | ป.6 | 1 |
11260 | อนุบาลสบปราบ | 5821 | เด็กชายณัฏฐชัย เสียงหวาน | ป.1 | 2 |
11261 | อนุบาลสบปราบ | 5498 | เด็กหญิงณัฐณิชา กันภัย | ป.6 | 1 |
11262 | อนุบาลสบปราบ | 5817 | เด็กชายกวิน เตชะ | ป.1 | 2 |
11263 | อนุบาลสบปราบ | 5503 | เด็กหญิงอวิยดา รุณธาตุ | ป.6 | 1 |
11264 | อนุบาลสบปราบ | 5825 | เด็กชายภูเบศภร์ ยังพึ่ง | ป.1 | 2 |
11265 | อนุบาลสบปราบ | 5395 | เด็กหญิงธนัญญา เทพสิงห์ | ป.6 | 1 |
11266 | อนุบาลสบปราบ | 5834 | เด็กหญิงสุภัสสรา วงค์มี | ป.1 | 2 |
11267 | อนุบาลสบปราบ | 5397 | เด็กหญิงนลินทิพย์ มานะสอน | ป.6 | 1 |
11268 | อนุบาลสบปราบ | 5832 | เด็กหญิงพัชรภรณ์ บุญยืน | ป.1 | 2 |
11269 | อนุบาลสบปราบ | 5731 | เด็กชายพชร คำอินเหลา | ป.2 | 1 |
11270 | อนุบาลสบปราบ | 5727 | เด็กชายประกาศิต มณีนก | ป.2 | 1 |
11271 | อนุบาลสบปราบ | 5737 | เด็กชายศุภวิชญ์ ตุ่นวัน | ป.2 | 1 |
11272 | อนุบาลสบปราบ | 5712 | เด็กชายกรวิชญ์ ศรีวิชัย | ป.2 | 1 |
11273 | อนุบาลสบปราบ | 5728 | เด็กชายปิยพล ปวงคำ | ป.2 | 1 |
11274 | อนุบาลสบปราบ | 5720 | เด็กชายธนาคิม นิสลัย | ป.2 | 1 |
11275 | อนุบาลสบปราบ | 5811 | เด็กชายกฤตภาส เสนสม | ป.2 | 1 |
11276 | อนุบาลสบปราบ | 5726 | เด็กชายปรมินทร์ สมณะ | ป.2 | 1 |
11277 | อนุบาลสบปราบ | 5734 | เด็กชายยุทธนาการณ์ กันธะวงศ์ | ป.2 | 1 |
11278 | อนุบาลสบปราบ | 5732 | เด็กชายพีรพัฒน์ ผัดหลาน | ป.2 | 1 |
11279 | อนุบาลสบปราบ | 5721 | เด็กชายธนาธรณ์ ขัดผาบ | ป.2 | 1 |
11280 | อนุบาลสบปราบ | 5730 | เด็กชายปุณยวัจน์ อินมะโน | ป.2 | 1 |
11281 | อนุบาลสบปราบ | 5950 | เด็กชายกฤษณกันท์ แพงสุขา | ป.2 | 1 |
11282 | อนุบาลสบปราบ | 5715 | เด็กชายกิตติคุณ ตะสะ | ป.2 | 1 |
11283 | อนุบาลสบปราบ | 5719 | เด็กชายตรีวิชช์ อินถา | ป.2 | 1 |
11284 | อนุบาลสบปราบ | 5714 | เด็กชายกิตติกวิน ป้องแก้วน้อย | ป.2 | 1 |
11285 | อนุบาลสบปราบ | 5716 | เด็กชายกิติวุฒิ กูลใจ | ป.2 | 1 |
11286 | อนุบาลสบปราบ | 5795 | เด็กชายกชกร มาศโอสถ | ป.2 | 1 |
11287 | อนุบาลสบปราบ | 5722 | เด็กชายธนานพ มูลน้อย | ป.2 | 1 |
11288 | อนุบาลสบปราบ | 5717 | เด็กชายเจษฎากร จิตรมั่น | ป.2 | 1 |
11289 | อนุบาลสบปราบ | 5729 | เด็กชายปิยังกูร หล้าภู | ป.2 | 1 |
11290 | อนุบาลสบปราบ | 5724 | เด็กชายธีรภัทร จะมัง | ป.2 | 1 |
11291 | อนุบาลสบปราบ | 5713 | เด็กชายกฤษณะกันท์ ยะชะระ | ป.2 | 1 |
11292 | อนุบาลสบปราบ | 5813 | เด็กชายธนศักดิ์ ข่ายกา | ป.2 | 1 |
11293 | อนุบาลสบปราบ | 5723 | เด็กชายธีรเดช ไชยวงค์ทอน | ป.2 | 1 |
11294 | อนุบาลสบปราบ | 5735 | เด็กชายวรวุฒิ ขัตมงคล | ป.2 | 1 |
11295 | อนุบาลสบปราบ | 5870 | เด็กชายแทนคุณ เทพสุภา | ป.2 | 1 |
11296 | อนุบาลสบปราบ | 5884 | เด็กชายกานต์นิธิ ชุ่มเชื้อธวัฒน์ | ป.2 | 1 |
11297 | อนุบาลสบปราบ | 5718 | เด็กชายชวลิต เขียนเขียว | ป.2 | 1 |
11298 | อนุบาลสบปราบ | 5736 | เด็กชายวีรพัฒน์ นันทะโย | ป.2 | 1 |
11299 | อนุบาลสบปราบ | 5758 | เด็กหญิงอุษณี ศรีสุภาพ | ป.2 | 1 |
11300 | อนุบาลสบปราบ | 5757 | เด็กหญิงอุรัสยา สุพร | ป.2 | 1 |
11301 | อนุบาลสบปราบ | 5746 | เด็กหญิงณัฐรัตน์ ป้องแก้วน้อย | ป.2 | 1 |
11302 | อนุบาลสบปราบ | 5753 | เด็กหญิงวิระชญา อยู่แก้ว | ป.2 | 1 |
11303 | อนุบาลสบปราบ | 5745 | เด็กหญิงณัฐธิดา ปิดทิพรม | ป.2 | 1 |
11304 | อนุบาลสบปราบ | 5756 | เด็กหญิงสุภัสสรา ปันศิริ | ป.2 | 1 |
11305 | อนุบาลสบปราบ | 5889 | เด็กหญิงฟ้าลดา ปรังฤทธิ์ | ป.2 | 1 |
11306 | อนุบาลสบปราบ | 5738 | เด็กหญิงกมลลักษณ์ ถวัลย์เศรษฐ์ | ป.2 | 1 |
11307 | อนุบาลสบปราบ | 5887 | เด็กหญิงณัฐธิดา อุตโม | ป.2 | 1 |
11308 | อนุบาลสบปราบ | 5739 | เด็กหญิงกรณ์ชนมน ประเสริฐศรี | ป.2 | 1 |
11309 | อนุบาลสบปราบ | 5940 | เด็กหญิงสุภัสสรา ต๊ะวัน | ป.2 | 1 |
11310 | อนุบาลสบปราบ | 5742 | เด็กหญิงชาลิสา ชะระ | ป.2 | 1 |
11311 | อนุบาลสบปราบ | 5815 | เด็กหญิงพลอยไพริน ยะชะระ | ป.2 | 1 |
11312 | อนุบาลสบปราบ | 5747 | เด็กหญิงธนันญา จิตมั่น | ป.2 | 1 |
11313 | อนุบาลสบปราบ | 5741 | เด็กหญิงชัชนิดา เทพหาญ | ป.2 | 1 |
11314 | อนุบาลสบปราบ | 5752 | เด็กหญิงวสุมา ก๋าเงิน | ป.2 | 1 |
11315 | อนุบาลสบปราบ | 5885 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ พลสุวรรณ | ป.2 | 1 |
11316 | อนุบาลสบปราบ | 5743 | เด็กหญิงชุติมา โปทา | ป.2 | 1 |
11317 | อนุบาลสบปราบ | 5952 | เด็กหญิงทิพย์ปภากรณ์ จันติวานนท์ | ป.2 | 1 |
11318 | อนุบาลสบปราบ | 5740 | เด็กหญิงกัญญพัชร์ วงษ์สุรินทร์ | ป.2 | 1 |
11319 | อนุบาลสบปราบ | 5891 | เด็กหญิงมลชญาภรณ์ เตจ๊ะ | ป.2 | 1 |
11320 | อนุบาลสบปราบ | 6003 | เด็กชายณัฐรัตน์ ธิกุล | อ.1 | 1 |
11321 | อนุบาลสบปราบ | 5749 | เด็กหญิงปิยธิดา อนันชัย | ป.2 | 1 |
11322 | อนุบาลสบปราบ | 6007 | เด็กชายธนิน ขันวาตา | อ.1 | 1 |
11323 | อนุบาลสบปราบ | 5951 | เด็กหญิงชาลิสา กาวิละ | ป.2 | 1 |
11324 | อนุบาลสบปราบ | 6017 | เด็กชายภูมิภักดิ์ พรมเพ็ชร | อ.1 | 1 |
11325 | อนุบาลสบปราบ | 5888 | เด็กหญิงพัชรพรรณ ตันรัตนะ | ป.2 | 1 |
11326 | อนุบาลสบปราบ | 5998 | เด็กชายชิณณวรรธน์ เพ็งปัญจ่า | อ.1 | 1 |
11327 | อนุบาลสบปราบ | 5890 | เด็กหญิงภรภัทร ห้วยผัด | ป.2 | 1 |
11328 | อนุบาลสบปราบ | 6013 | เด็กชายพีรพัฒน์ ทำเล็ก | อ.1 | 1 |
11329 | อนุบาลสบปราบ | 5748 | เด็กหญิงนันทภัค ขอนทิพย์ | ป.2 | 1 |
11330 | อนุบาลสบปราบ | 6000 | เด็กชายณัฎฐชัย จิรารุพรพันธ์ุ | อ.1 | 1 |
11331 | อนุบาลสบปราบ | 5750 | เด็กหญิงพิชามญช์ ฟองแก้ว | ป.2 | 1 |
11332 | อนุบาลสบปราบ | 6004 | เด็กชายดิฐวัฒน์ ศรีวิชัย | อ.1 | 1 |
11333 | อนุบาลสบปราบ | 5812 | เด็กชายธนภัทร ทาลูน | ป.2 | 2 |
11334 | อนุบาลสบปราบ | 5995 | เด็กชายกวิน อับดุล | อ.1 | 1 |
11335 | อนุบาลสบปราบ | 5596 | เด็กชายณัฏฐนนท์ มานันชัย | ป.3 | 1 |
11336 | อนุบาลสบปราบ | 6008 | เด็กชายธราดล ป้องแก้วน้อย | อ.1 | 1 |
11337 | อนุบาลสบปราบ | 5597 | เด็กชายณัฐพัฒน์ ดวงแก้ว | ป.3 | 1 |
11338 | อนุบาลสบปราบ | 6020 | เด็กชายศิลป์ศรุจ เงินไหลรวม | อ.1 | 1 |
11339 | อนุบาลสบปราบ | 5688 | เด็กชายณัฐพล แซ่โค้ว | ป.3 | 1 |
11340 | อนุบาลสบปราบ | 5994 | เด็กชายกฤติน ตั้งกฤษดากุล | อ.1 | 1 |
11341 | อนุบาลสบปราบ | 5601 | เด็กชายพุฒิกร จุ้ยรอง | ป.3 | 1 |
11342 | อนุบาลสบปราบ | 5999 | เด็กชายณัฎฐกิตติ์ นารักษ์ | อ.1 | 1 |
11343 | อนุบาลสบปราบ | 5599 | เด็กชายธนภัทร มูลปัญโญ | ป.3 | 1 |
11344 | อนุบาลสบปราบ | 6005 | เด็กชายธนาธรณ์ บุญมารอด | อ.1 | 1 |
11345 | อนุบาลสบปราบ | 5883 | เด็กชายชวนากร ใจซื่อ | ป.3 | 1 |
11346 | อนุบาลสบปราบ | 6019 | เด็กชายภูวดล บุญณะ | อ.1 | 1 |
11347 | อนุบาลสบปราบ | 5598 | เด็กชายธนกรณ์ ตาวตา | ป.3 | 1 |
11348 | อนุบาลสบปราบ | 6006 | เด็กชายธนาภัทร์ สระเกตุ | อ.1 | 1 |
11349 | อนุบาลสบปราบ | 5693 | เด็กชายอัศวิน ป้อตะมา | ป.3 | 1 |
11350 | อนุบาลสบปราบ | 6014 | เด็กชายภควัต วงศ์สอน | อ.1 | 1 |
11351 | อนุบาลสบปราบ | 5602 | เด็กชายภัทรวัฒน์ เขียวถา | ป.3 | 1 |
11352 | อนุบาลสบปราบ | 6009 | เด็กชายธีรดนย์ สุพร | อ.1 | 1 |
11353 | อนุบาลสบปราบ | 5689 | เด็กชายทีปกร ผัดหลาน | ป.3 | 1 |
11354 | อนุบาลสบปราบ | 6012 | เด็กชายปุณณภัทร ริตจะโป๊ะ | อ.1 | 1 |
11355 | อนุบาลสบปราบ | 5607 | เด็กชายวรากร ปินตาแก้ว | ป.3 | 1 |
11356 | อนุบาลสบปราบ | 6011 | เด็กชายบวรวิชญ์ จิตแหลม | อ.1 | 1 |
11357 | อนุบาลสบปราบ | 5605 | เด็กชายยุทธศักดิ์ หล้าเมา | ป.3 | 1 |
11358 | อนุบาลสบปราบ | 5996 | เด็กชายกิตติกวิน ปันวิชัย | อ.1 | 1 |
11359 | อนุบาลสบปราบ | 5611 | เด็กชายสุรพัศ ทะเลน้อย | ป.3 | 1 |
11360 | อนุบาลสบปราบ | 6015 | เด็กชายภาคิน มงคลไชยเจริญ | อ.1 | 1 |
11361 | อนุบาลสบปราบ | 5708 | เด็กชายกฤติเดช ไชยวงค์ทอน | ป.3 | 1 |
11362 | อนุบาลสบปราบ | 6002 | เด็กชายณัฐพัชร์ สุภาพันธ์ | อ.1 | 1 |
11363 | อนุบาลสบปราบ | 5594 | เด็กชายกฤศ ชะระกุลอนันต์ | ป.3 | 1 |
11364 | อนุบาลสบปราบ | 5997 | เด็กชายจันทร์ทรานนท์ ไทยบัณฑิตย์ | อ.1 | 1 |
11365 | อนุบาลสบปราบ | 5687 | เด็กชายณัฐดนัย เสียงหวาน | ป.3 | 1 |
11366 | อนุบาลสบปราบ | 6010 | เด็กชายธีรเดช ชมเชี่ยวชาญ | อ.1 | 1 |
11367 | อนุบาลสบปราบ | 5604 | เด็กชายภูพิภพ ศรีวิชัย | ป.3 | 1 |
11368 | อนุบาลสบปราบ | 6016 | เด็กชายภาศักดิ์ ถึงทุ่ง | อ.1 | 1 |
11369 | อนุบาลสบปราบ | 5610 | เด็กชายสุทธิภัทร สิทธิ | ป.3 | 1 |
11370 | อนุบาลสบปราบ | 6001 | เด็กชายณัฎฐานันท์ ยะชะระ | อ.1 | 1 |
11371 | อนุบาลสบปราบ | 5600 | เด็กชายพงศพัศ ปินทรายมูล | ป.3 | 1 |
11372 | อนุบาลสบปราบ | 6018 | เด็กชายภูริภัทร กันธิมา | อ.1 | 1 |
11373 | อนุบาลสบปราบ | 5603 | เด็กชายภานุพงษ์ ทาเขียว | ป.3 | 1 |
11374 | อนุบาลสบปราบ | 6027 | เด็กหญิงปณิตา กันฟัก | อ.1 | 1 |
11375 | อนุบาลสบปราบ | 5612 | เด็กชายอติวิทย์ มงคลไชยเจริญ | ป.3 | 1 |
11376 | อนุบาลสบปราบ | 6029 | เด็กหญิงฮามีม๊ะ - | อ.1 | 1 |
11377 | อนุบาลสบปราบ | 5691 | เด็กหญิงณัฐธพร เทพหาญ | ป.3 | 1 |
11378 | อนุบาลสบปราบ | 6032 | เด็กหญิงปู - | อ.1 | 1 |
11379 | อนุบาลสบปราบ | 5633 | เด็กหญิงอชิรญา อินจันทร์ | ป.3 | 1 |
11380 | อนุบาลสบปราบ | 6023 | เด็กหญิงณัฐธิดา วงศ์นันชัย | อ.1 | 1 |
11381 | อนุบาลสบปราบ | 5617 | เด็กหญิงชนาภัทร อินจันทร์ | ป.3 | 1 |
11382 | อนุบาลสบปราบ | 6030 | เด็กหญิงพลอยลลิณ สีโวย | อ.1 | 1 |
11383 | อนุบาลสบปราบ | 5629 | เด็กหญิงเพชรลดา จามรี | ป.3 | 1 |
11384 | อนุบาลสบปราบ | 6025 | เด็กหญิงนิตราภรณ์ ศรีออน | อ.1 | 1 |
11385 | อนุบาลสบปราบ | 5623 | เด็กหญิงนภาพร เกียรติเขลางค์ | ป.3 | 1 |
11386 | อนุบาลสบปราบ | 6021 | เด็กหญิงกนกพิชญ์ วงศ์สอน | อ.1 | 1 |
11387 | อนุบาลสบปราบ | 5630 | เด็กหญิงมธุรดา โพธิสาร | ป.3 | 1 |
11388 | อนุบาลสบปราบ | 6022 | เด็กหญิงกิจจาพร ขจรจิตต์ | อ.1 | 1 |
11389 | อนุบาลสบปราบ | 5711 | เด็กหญิงอรณัฐ อ่อนทอง | ป.3 | 1 |
11390 | อนุบาลสบปราบ | 6026 | เด็กหญิงบุญชนก ป้องแก้วน้อย | อ.1 | 1 |
11391 | อนุบาลสบปราบ | 5810 | เด็กหญิงอิสรีย์ ธนวัฒน์พัชร | ป.3 | 1 |
11392 | อนุบาลสบปราบ | 6028 | เด็กหญิงวรินทร์ พลัดเหล่า | อ.1 | 1 |
11393 | อนุบาลสบปราบ | 5634 | เด็กหญิงอารยา นวลจันทร์ | ป.3 | 1 |
11394 | อนุบาลสบปราบ | 6024 | เด็กหญิงธัญชนก ทารินทร์ | อ.1 | 1 |
11395 | อนุบาลสบปราบ | 5618 | เด็กหญิงโชติกา ยะด้วง | ป.3 | 1 |
11396 | อนุบาลสบปราบ | 5918 | เด็กชายพุฒิเมธ จำปาเครือ | อ.2 | 1 |
11397 | อนุบาลสบปราบ | 5632 | เด็กหญิงวีรินทร์ทิรา บุญรับ | ป.3 | 1 |
11398 | อนุบาลสบปราบ | 5973 | เด็กชายเตวิช เทพเสาร์ | อ.2 | 1 |
11399 | อนุบาลสบปราบ | 5808 | เด็กหญิงบุญรักษา ป้องแก้วน้อย | ป.3 | 1 |
11400 | อนุบาลสบปราบ | 5978 | เด็กชายวุฒิภัทร แดงทอง | อ.2 | 1 |
11401 | อนุบาลสบปราบ | 5692 | เด็กหญิงศิริพิชยา มรกต | ป.3 | 1 |
11402 | อนุบาลสบปราบ | 5917 | เด็กชายพาทิศ เผือกจีน | อ.2 | 1 |
11403 | อนุบาลสบปราบ | 5619 | เด็กหญิงณัฐณิชา ป้องแก้วน้อย | ป.3 | 1 |
11404 | อนุบาลสบปราบ | 5916 | เด็กชายปกรเกียรติ กันทะจันทร์ | อ.2 | 1 |
11405 | อนุบาลสบปราบ | 5620 | เด็กหญิงณัฐณิชา พรมสืบ | ป.3 | 1 |
11406 | อนุบาลสบปราบ | 5979 | เด็กชายวุฒิภัทร วิจิตร | อ.2 | 1 |
11407 | อนุบาลสบปราบ | 5622 | เด็กหญิงณิชานันท์ ศรีออน | ป.3 | 1 |
11408 | อนุบาลสบปราบ | 6034 | เด็กชายกรวัฒน์ อูปป้อ | อ.2 | 1 |
11409 | อนุบาลสบปราบ | 5621 | เด็กหญิงณัฐธิดา เรือนปานันท์ | ป.3 | 1 |
11410 | อนุบาลสบปราบ | 5911 | เด็กชายคุณภัทร เทพวงค์ | อ.2 | 1 |
11411 | อนุบาลสบปราบ | 5615 | เด็กหญิงกุลปรียา เสาสีนาด | ป.3 | 1 |
11412 | อนุบาลสบปราบ | 5983 | เด็กชายภูมิแผ่นดิน เกี๋ยงเลน | อ.2 | 1 |
11413 | อนุบาลสบปราบ | 5672 | เด็กหญิงกมลพรรณ บัวรวย | ป.3 | 1 |
11414 | อนุบาลสบปราบ | 5915 | เด็กชายนราฤทธิ์ สำนองคำ | อ.2 | 1 |
11415 | อนุบาลสบปราบ | 5949 | เด็กหญิงธนัชชา มั่นศรี | ป.3 | 1 |
11416 | อนุบาลสบปราบ | 5910 | เด็กชายกิตติคุณ หล้าใจ | อ.2 | 1 |
11417 | อนุบาลสบปราบ | 5710 | เด็กหญิงธัญพิชชา ปัญญาวงศ์ | ป.3 | 1 |
11418 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3608 | เด็กชายวชิรวิทย์ ไพกุมภัณฑ์ | ป.4 | 1 |
11419 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3605 | เด็กชายธนธรณ์ อินจันทร์ | ป.4 | 1 |
11420 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3602 | เด็กชายกิตติภูมิ เทพสิงห์ | ป.4 | 1 |
11421 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3604 | เด็กชายติณณภพ ดีนวนพะเนา | ป.4 | 1 |
11422 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3607 | เด็กชายรัชชานนท์ คำมูล | ป.4 | 1 |
11423 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3606 | เด็กชายพงศกร ปัญญาธิ | ป.4 | 1 |
11424 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3603 | เด็กชายชญานนท์ อินจันทร์ | ป.4 | 1 |
11425 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3622 | เด็กหญิงวิภาดา นุนวล | ป.4 | 1 |
11426 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3615 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ สุวรรณศรี | ป.4 | 1 |
11427 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3610 | เด็กหญิงขวัญหทัย ยะชะระ | ป.4 | 1 |
11428 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3613 | เด็กหญิงเณศรฎา ตากัน | ป.4 | 1 |
11429 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3621 | เด็กหญิงมีณพัฒน์ สีจันทร์ | ป.4 | 1 |
11430 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3609 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ พุทธิมา | ป.4 | 1 |
11431 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3611 | เด็กหญิงณัฏฐธิดา อินทร์จันทร์ | ป.4 | 1 |
11432 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3625 | เด็กหญิงสุภาพร บุญญานุสนธิ์ | ป.4 | 1 |
11433 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3620 | เด็กหญิงพีชญาทิพย์ เมืองมา | ป.4 | 1 |
11434 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3624 | เด็กหญิงสุกัญญา สุดใจ | ป.4 | 1 |
11435 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3617 | เด็กหญิงธนัญชนก เสาสีนาด | ป.4 | 1 |
11436 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3627 | เด็กหญิงอลิสา เสนสม | ป.4 | 1 |
11437 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3626 | เด็กหญิงหนึ่งธิดา วงกา | ป.4 | 1 |
11438 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3614 | เด็กหญิงชิษณุชา รินมูล | ป.4 | 1 |
11439 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3619 | เด็กหญิงพัทธ์ธีรา ดงชมภู | ป.4 | 1 |
11440 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3623 | เด็กหญิงสิริณญา เทพสิงห์ | ป.4 | 1 |
11441 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3612 | เด็กหญิงณัฐธนา คำแก้ว | ป.4 | 1 |
11442 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3618 | เด็กหญิงนันทิชา แก่นจันทร์ | ป.4 | 1 |
11443 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3616 | เด็กหญิงดาวิกา สุดใจ | ป.4 | 1 |
11444 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3587 | เด็กชายธนกฤต ศรีวิชัย | ป.5 | 1 |
11445 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3590 | เด็กชายพีระพัฒน์ นานเปี้ย | ป.5 | 1 |
11446 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3585 | เด็กชายธีรภัทร ยะชะระ | ป.5 | 1 |
11447 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3588 | เด็กชายนพวิชญ์ สุริยะเรือน | ป.5 | 1 |
11448 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3583 | เด็กชายธนวิชญ์ อินทร์จันทร์ | ป.5 | 1 |
11449 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3586 | เด็กชายธีรพงศ์ สุวรรณศรี | ป.5 | 1 |
11450 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3589 | เด็กชายพิชญภูมิ โปทา | ป.5 | 1 |
11451 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3584 | เด็กชายธนภัทร เสาสีนาด | ป.5 | 1 |
11452 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3599 | เด็กหญิงสุพิชญา สายใจ | ป.5 | 1 |
11453 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3740 | เด็กหญิงณัฐพร คำผง | ป.5 | 1 |
11454 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3594 | เด็กหญิงณิชนันทน์ อินเกิด | ป.5 | 1 |
11455 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3593 | เด็กหญิงกมนนุช คำแก้ว | ป.5 | 1 |
11456 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3598 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก อุ่นปัญญา | ป.5 | 1 |
11457 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3592 | เด็กหญิงกมลธิดา คำแก้ว | ป.5 | 1 |
11458 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3595 | เด็กหญิงธนิชชา ด่านอินถา | ป.5 | 1 |
11459 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3597 | เด็กหญิงพิชญ์สินี หน่อคำ | ป.5 | 1 |
11460 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3565 | เด็กชายศุภวิชญ์ ตุ่นวัน | ป.6 | 1 |
11461 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3561 | เด็กชายธีธัช ศรีรุวัฒน์ | ป.6 | 1 |
11462 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3564 | เด็กชายภูตะวัน แก้วใส | ป.6 | 1 |
11463 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3562 | เด็กชายธนกิจ อินจันทร์ | ป.6 | 1 |
11464 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3559 | เด็กชายกฤษดา ด่านอินถา | ป.6 | 1 |
11465 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3560 | เด็กชายณัฐพล สะเปาวงศ์ | ป.6 | 1 |
11466 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3563 | เด็กชายธีรพัฒน์ สิริป้อ | ป.6 | 1 |
11467 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3576 | เด็กหญิงวรัญญา ตาวตา | ป.6 | 1 |
11468 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3567 | เด็กหญิงกัญญ์ณัชชา เตจ๊ะคำ | ป.6 | 1 |
11469 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3577 | เด็กหญิงสิรินทิพย์ อินจันทร์ | ป.6 | 1 |
11470 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3572 | เด็กหญิงธวัลรัตน์ เตจ๊ะ | ป.6 | 1 |
11471 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3568 | เด็กหญิงจีรณัฐ วงศ์สอน | ป.6 | 1 |
11472 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3573 | เด็กหญิงปิยนิดา ไพกุมภัณฑ์ | ป.6 | 1 |
11473 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3571 | เด็กหญิงณัฐชานันท์ จันทร์ทอง | ป.6 | 1 |
11474 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3575 | เด็กหญิงพิมพ์ญาดา เทพสิงห์ | ป.6 | 1 |
11475 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3569 | เด็กหญิงณัฏฐนันท์ กันทา | ป.6 | 1 |
11476 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3574 | เด็กหญิงปิยธิดา เนื่องเดช | ป.6 | 1 |
11477 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3570 | เด็กหญิงณัฐภัสสร จันทร์ทอง | ป.6 | 1 |
11478 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3726 | เด็กชายณัฐเศรษฐ์ ดงชมภู | อ.2 | 1 |
11479 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3728 | เด็กชายภาคิน ยะชะระ | อ.2 | 1 |
11480 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3730 | เด็กชายอัฐพงษ์ ยะเงี้ยว | อ.2 | 1 |
11481 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3727 | เด็กชายเด่นคุณ เตชะ | อ.2 | 1 |
11482 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3723 | เด็กชายจักรภัทร ปิมลื้อ | อ.2 | 1 |
11483 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3724 | เด็กชายจิรากร โม้ป้อ | อ.2 | 1 |
11484 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3725 | เด็กชายชิษณุพงษ์ ปุ๊ดฝั้น | อ.2 | 1 |
11485 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3722 | เด็กชายกฤษณภัทร ด่านอินถา | อ.2 | 1 |
11486 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3735 | เด็กหญิงพีรณัฐ พรหมเทพ | อ.2 | 1 |
11487 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3731 | เด็กหญิงกมลชนก นำนนท์ | อ.2 | 1 |
11488 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3739 | เด็กหญิงอรสิณี เสาร์แดง | อ.2 | 1 |
11489 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3734 | เด็กหญิงณัฐณิชา ดีนวนพะเนา | อ.2 | 1 |
11490 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3732 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ คำภิโล | อ.2 | 1 |
11491 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3737 | เด็กหญิงวนิดา ราชปันดิ | อ.2 | 1 |
11492 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3736 | เด็กหญิงพีรดา เมืองมา | อ.2 | 1 |
11493 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3738 | เด็กหญิงสุภัสสรา ทินวัง | อ.2 | 1 |
11494 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3733 | เด็กหญิงณัฐกมล รังใจ | อ.2 | 1 |
11495 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3709 | เด็กชายภคพล เมืองมา | อ.3 | 1 |
11496 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3710 | เด็กชายเมธวิน แสนอินสม | อ.3 | 1 |
11497 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3704 | เด็กชายโชติภณ วัฒโล | อ.3 | 1 |
11498 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3715 | เด็กชายอรัญณปรัชญ์ อุดใจ | อ.3 | 1 |
11499 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3707 | เด็กชายนพรัตน์ เขียวราช | อ.3 | 1 |
11500 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3703 | เด็กชายจิรโชติ ใจนันต๊ะ | อ.3 | 1 |
11501 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3705 | เด็กชายณัฏพันธุ์ เสนะวีณิน | อ.3 | 1 |
11502 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3714 | เด็กชายศุภณัฐ คุมพล | อ.3 | 1 |
11503 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3712 | เด็กชายวรายุท มะโนวรณ์ | อ.3 | 1 |
11504 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3706 | เด็กชายธชย สะเปาวงศ์ | อ.3 | 1 |
11505 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3713 | เด็กชายศตคุณ ฟูสอน | อ.3 | 1 |
11506 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3708 | เด็กชายปวริศว์ คุมพล | อ.3 | 1 |
11507 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3702 | เด็กชายกรพิพัฒน์ เมืองมา | อ.3 | 1 |
11508 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3711 | เด็กชายรุ่งวิกรัย สิทธิ | อ.3 | 1 |
11509 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3716 | เด็กหญิงกรรณิการ์ เตจ๊ะคำ | อ.3 | 1 |
11510 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3719 | เด็กหญิงยี่หวา โถง | อ.3 | 1 |
11511 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3720 | เด็กหญิงสุภิญญา หล้าจอมใจ | อ.3 | 1 |
11512 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3717 | เด็กหญิงณัฐธิดา คำแสน | อ.3 | 1 |
11513 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3718 | เด็กหญิงปุณชญา ศรีจันทร์ | อ.3 | 1 |
11514 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3693 | เด็กชายสิรวิชญ์ อินจันทร์ | ป.1 | 1 |
11515 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3688 | เด็กชายนนธพัตธ ยะชะระ | ป.1 | 1 |
11516 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3681 | เด็กชายจักรพรรดิ์ หล้าปวงคำ | ป.1 | 1 |
11517 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3686 | เด็กชายธนภัทร คุมพล | ป.1 | 1 |
11518 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3683 | เด็กชายชัยณรินทร์ โยมูลกิน | ป.1 | 1 |
11519 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3690 | เด็กชายภูวดล พันธ์พืช | ป.1 | 1 |
11520 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3689 | เด็กชายภรัณยู สุดใจ | ป.1 | 1 |
11521 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3692 | เด็กชายรัชตะ ศิริป้อ | ป.1 | 1 |
11522 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3685 | เด็กชายณัฐภูมิ ปงกา | ป.1 | 1 |
11523 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3682 | เด็กชายจักรพันธ์ บุญยืน | ป.1 | 1 |
11524 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3694 | เด็กชายเอกณรินทร์ โยมูลกิน | ป.1 | 1 |
11525 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3684 | เด็กชายฐาปกรณ์ อินเกิด | ป.1 | 1 |
11526 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3687 | เด็กชายธีรวัฒน์ กวนคำ | ป.1 | 1 |
11527 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3691 | เด็กชายรัชชานนท์ ตุ้ยเขียว | ป.1 | 1 |
11528 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3695 | เด็กหญิงกสิณา เขียวราช | ป.1 | 1 |
11529 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3701 | เด็กหญิงอรกานต์ มูลน้อย | ป.1 | 1 |
11530 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3696 | เด็กหญิงณัฐกานต์ ยะชะระ | ป.1 | 1 |
11531 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3698 | เด็กหญิงเปมิกา ฉ่ำนิตย์ | ป.1 | 1 |
11532 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3697 | เด็กหญิงปพิชญา ทินวัง | ป.1 | 1 |
11533 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3700 | เด็กหญิงรัตติกาล ศิริป้อ | ป.1 | 1 |
11534 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3699 | เด็กหญิงพัชธิดา ไชยโย | ป.1 | 1 |
11535 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3662 | เด็กชายคณพศ รินมูล | ป.2 | 1 |
11536 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3664 | เด็กชายธนากร ปุกปิก | ป.2 | 1 |
11537 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3666 | เด็กชายนันทพงศ์ ก๋าเงิน | ป.2 | 1 |
11538 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3667 | เด็กชายพีชชญะ คุมพล | ป.2 | 1 |
11539 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3665 | เด็กชายนาราภัทร คำแก้ว | ป.2 | 1 |
11540 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3661 | เด็กชายกิตติพันธ์ ราชปันดิ | ป.2 | 1 |
11541 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3668 | เด็กชายอชิรวิชญ์ อินจันทร์ | ป.2 | 1 |
11542 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3663 | เด็กชายจักริน ชะระ | ป.2 | 1 |
11543 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3676 | เด็กหญิงเมธาวี สุเม็ง | ป.2 | 1 |
11544 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3670 | เด็กหญิงจันนิภา ด้วงหมื่น | ป.2 | 1 |
11545 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3674 | เด็กหญิงพิริยาภรณ์ กันทา | ป.2 | 1 |
11546 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3669 | เด็กหญิงกมลชนก วงศ์สอน | ป.2 | 1 |
11547 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3677 | เด็กหญิงศุภารัตน์ กาวิละ | ป.2 | 1 |
11548 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3672 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา ลิ้มทอง | ป.2 | 1 |
11549 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3678 | เด็กหญิงสุพิชญา กายาเมา | ป.2 | 1 |
11550 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3671 | เด็กหญิงจิรภิญญา รินมูล | ป.2 | 1 |
11551 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3675 | เด็กหญิงภาวินี คำแก้ว | ป.2 | 1 |
11552 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3635 | เด็กชายผณินทร ลือคำแสน | ป.3 | 1 |
11553 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3633 | เด็กชายณัฐพงษ์ ตาอ้าย | ป.3 | 1 |
11554 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3642 | เด็กชายอุดมทรัพย์ พรหมมา | ป.3 | 1 |
11555 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3637 | เด็กชายปิยวัตน์ คุมพล | ป.3 | 1 |
11556 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3638 | เด็กชายภัทรินทร์ ทินวัง | ป.3 | 1 |
11557 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3631 | เด็กชายชัยณรงค์ สุดใจ | ป.3 | 1 |
11558 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3640 | เด็กชายรัชชานนท์ สุจิตร์ | ป.3 | 1 |
11559 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3641 | เด็กชายรุ่งอรุณ สีคำดี | ป.3 | 1 |
11560 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3634 | เด็กชายนิลพงษ์ สุวรรณศรี | ป.3 | 1 |
11561 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3632 | เด็กชายชิษณุพงษ์ ฟองดา | ป.3 | 1 |
11562 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3639 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ มูลปัญโญ | ป.3 | 1 |
11563 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3653 | เด็กหญิงพิชญา กันทา | ป.3 | 1 |
11564 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3654 | เด็กหญิงภัทราพร เมืองมา | ป.3 | 1 |
11565 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3651 | เด็กหญิงพัชยธิดา วงค์รินทร์ | ป.3 | 1 |
11566 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3652 | เด็กหญิงพัสตราภรณ์ สุพรม | ป.3 | 1 |
11567 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3645 | เด็กหญิงณัฐวิมล ยะชะระ | ป.3 | 1 |
11568 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3655 | เด็กหญิงภูริชญา เสาสีนาด | ป.3 | 1 |
11569 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3650 | เด็กหญิงนรีรัตน์ ศรีดำขลิบ | ป.3 | 1 |
11570 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3646 | เด็กหญิงณัทชานันท์ สารินทร์ | ป.3 | 1 |
11571 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3649 | เด็กหญิงธันย์ชนก เขียวราช | ป.3 | 1 |
11572 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3644 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา จันทร์ทอง | ป.3 | 1 |
11573 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3657 | เด็กหญิงอนุสรา ด่านอินถา | ป.3 | 1 |
11574 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3658 | เด็กหญิงอฤหทัย คำภิโล | ป.3 | 1 |
11575 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3656 | เด็กหญิงมัทริกา สุดใจ | ป.3 | 1 |
11576 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3648 | เด็กหญิงชนัญดา เปี้ยมิ | ป.3 | 1 |
11577 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3647 | เด็กหญิงทิพปภา เปี้ยมิ | ป.3 | 1 |
11578 | ชุมชนบ้านทุ่ง | 3643 | เด็กหญิงจิตาภา เจริญวัย | ป.3 | 1 |
11579 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5089 | เด็กชายกิตติกรณ์ อุตโม | อ.2 | 1 |
11580 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5096 | เด็กชายอนาวินทร์ ชะระ | อ.2 | 1 |
11581 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5088 | เด็กชายกัณฐพันธ์ หน่อแก้ว | อ.2 | 1 |
11582 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5095 | เด็กชายอดุลวิทย์ มาอา | อ.2 | 1 |
11583 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5097 | เด็กชายอาธิวราห์ เตชะ | อ.2 | 1 |
11584 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5093 | เด็กชายปุญญพัฒน์ โสภานวกุล | อ.2 | 1 |
11585 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5087 | เด็กชายกวินทรา เมืองมา | อ.2 | 1 |
11586 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5090 | เด็กชายณัฐสิทธิ์ พรมเผ่า | อ.2 | 1 |
11587 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5092 | เด็กชายธนกฤต เสนสม | อ.2 | 1 |
11588 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5094 | เด็กชายวรเมธ สุดทะ | อ.2 | 1 |
11589 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5091 | เด็กชายดาวิด พรมเสน | อ.2 | 1 |
11590 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5104 | เด็กหญิงธัญพิชชา ศรีจันทร์ | อ.2 | 1 |
11591 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5100 | เด็กหญิงณัฐนิชา โม้พิมพ์ | อ.2 | 1 |
11592 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5099 | เด็กหญิงณัฏฐนันท์ ฟูทำ | อ.2 | 1 |
11593 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5103 | เด็กหญิงธัญญาภรณ์ พินิจ | อ.2 | 1 |
11594 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5108 | เด็กหญิงแสงอุษา กระแสโท | อ.2 | 1 |
11595 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5098 | เด็กหญิงณทิญา นนท์รุ่งเรือง | อ.2 | 1 |
11596 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5107 | เด็กหญิงริชาภัทร์ ดีสุ่ย | อ.2 | 1 |
11597 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5102 | เด็กหญิงตะวันฉาย สริมา | อ.2 | 1 |
11598 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5105 | เด็กหญิงประภาวรินทร์ ปัญญากุล | อ.2 | 1 |
11599 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5106 | เด็กชายภาคินี มาตาสา | อ.2 | 1 |
11600 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5101 | เด็กหญิงณัฐลดา ต๊ะคำวรรณ์ | อ.2 | 1 |
11601 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5073 | เด็กชายนรวิชญ์ นันต๊ะภาพ | อ.3 | 1 |
11602 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5074 | เด็กชายวรวัฒน์ ต๊ะมาสี | อ.3 | 1 |
11603 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5076 | เด็กชายธนภัทร ศรีประไหม | อ.3 | 1 |
11604 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5075 | เด็กชายธนภัทร รุ่งโรจน์ | อ.3 | 1 |
11605 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5077 | เด็กหญิงดลธาภา อุ่นเรือน | อ.3 | 1 |
11606 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5079 | เด็กหญิงอภิญญา แก้วศิริ | อ.3 | 1 |
11607 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5078 | เด็กหญิงกฤตณีย์ วงศ์สอน | อ.3 | 1 |
11608 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5086 | เด็กหญิงปางรัมย์ อุตโม | อ.3 | 1 |
11609 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5080 | เด็กหญิงพิมพ์รภัส ตาคำปัญญา | อ.3 | 1 |
11610 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5028 | เด็กชายกฤษณะกันท์ แก้วยอด | ป.1 | 1 |
11611 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5041 | เด็กชายธนิน ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
11612 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5026 | เด็กชายรัชกฤช คำลือ | ป.1 | 1 |
11613 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5030 | เด็กชายธนภูมิ กาวิล | ป.1 | 1 |
11614 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5031 | เด็กชายกิตตินันท์ ปิงวัง | ป.1 | 1 |
11615 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5040 | เด็กชายธนัท ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
11616 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5029 | เด็กชายภัทรพล วงค์อ้าย | ป.1 | 1 |
11617 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5027 | เด็กชายกิตติภูมิ ศรีพระจันทร์ | ป.1 | 1 |
11618 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5039 | เด็กชายอภิเมธา ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
11619 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5037 | เด็กหญิงชลธาร อินจันทร์ | ป.1 | 1 |
11620 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5038 | เด็กหญิงฟารีดา บูรณวนิช | ป.1 | 1 |
11621 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5035 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เครือวงศ์ | ป.1 | 1 |
11622 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5042 | เด็กชายณภัทร โปทา | ป.2 | 1 |
11623 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4993 | เด็กชายกฤติธี ปิงวัง | ป.2 | 1 |
11624 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4991 | เด็กชายตะวัน วัทโล | ป.2 | 1 |
11625 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4989 | เด็กชายอภิวัฒน์ สวนผกา | ป.2 | 1 |
11626 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4992 | เด็กชายบวรภัทร บวรวิวัฒน์กุล | ป.2 | 1 |
11627 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5084 | เด็กชายสิริศักดิ์ สุริโยชัย | ป.2 | 1 |
11628 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4990 | เด็กชายมิ่งฉัตร ใจเรือน | ป.2 | 1 |
11629 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5043 | เด็กหญิงณัฐชยา คำมี | ป.2 | 1 |
11630 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4994 | เด็กหญิงณัฐกมล ตาวตา | ป.2 | 1 |
11631 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4998 | เด็กหญิงแพรชมพู เกิดเจริญ | ป.2 | 1 |
11632 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4999 | เด็กหญิงจารวี นุ่มนวลศรี | ป.2 | 1 |
11633 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4962 | เด็กชายพิพัฒน์พงษ์ ภักดีแก้ว | ป.3 | 1 |
11634 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5044 | เด็กชายณัฐปภัสร์ พินทิสืบ | ป.3 | 1 |
11635 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4964 | เด็กชายวิทย์สรัช คำแก้ว | ป.3 | 1 |
11636 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4965 | เด็กชายวุฒิศักดิ์ ศรีจันทร์ | ป.3 | 1 |
11637 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4963 | เด็กชายปิติภัทร รินมูล | ป.3 | 1 |
11638 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4967 | เด็กชายรัชพล ใจมั่น | ป.3 | 1 |
11639 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4961 | เด็กชายนราวิชญ์ นันต๊ะภาพ | ป.3 | 1 |
11640 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4966 | เด็กชายปิยพัทธ์ ฟูชื่น | ป.3 | 1 |
11641 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4971 | เด็กหญิงทิพย์รดา คำภิโล | ป.3 | 1 |
11642 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4969 | เด็กหญิงณัฐนิชา สอนดี | ป.3 | 1 |
11643 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4970 | เด็กหญิงธัญญานุช คำลือ | ป.3 | 1 |
11644 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4972 | เด็กหญิงธิดาทิพย์ ทาจำเริญ | ป.3 | 1 |
11645 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4968 | เด็กหญิงปุญญฉัตร เทพสิงห์ | ป.3 | 1 |
11646 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5012 | เด็กหญิงอริญลดา ใจคำเครือ | ป.3 | 1 |
11647 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4933 | เด็กชายอิทธิพล ยะด้วง | ป.4 | 1 |
11648 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5045 | เด็กชายพีรพัฒน์ รูปดี | ป.4 | 1 |
11649 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4936 | เด็กชายจตุพล หล้าปวงคำ | ป.4 | 1 |
11650 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4926 | เด็กชายพชร พุทธวงค์ | ป.4 | 1 |
11651 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4928 | เด็กชายพีราศักดิ์ อุตโม | ป.4 | 1 |
11652 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4932 | เด็กชายกฤชคุณ คำลือ | ป.4 | 1 |
11653 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4927 | เด็กชายธรากร คำภิโล | ป.4 | 1 |
11654 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4930 | เด็กชายวีรภัทร กันธะวงค์ | ป.4 | 1 |
11655 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4925 | เด็กชายพีรวิชญ์ มาตาสา | ป.4 | 1 |
11656 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4929 | เด็กชายพงศ์พิสิฏฐ์ โพธิ์ศรี | ป.4 | 1 |
11657 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4924 | เด็กชายนิชากร เตจ๊ะสุภา | ป.4 | 1 |
11658 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4935 | เด็กชายมงคล วงศ์จันทร์ | ป.4 | 1 |
11659 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5048 | เด็กหญิงณิชกานต์ เพียตสิงห์ | ป.4 | 1 |
11660 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4940 | เด็กหญิงณิชากร วงศ์อ้าย | ป.4 | 1 |
11661 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5017 | เด็กหญิงศิริพรรณ ตุ่นแจ้ | ป.4 | 1 |
11662 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4942 | เด็กหญิงณัฐวรา ต๊ะคำวรรณ์ | ป.4 | 1 |
11663 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4941 | เด็กหญิงพรวรี อินตุ้ย | ป.4 | 1 |
11664 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4937 | เด็กหญิงฑิฆัมพร คำปวง | ป.4 | 1 |
11665 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5047 | เด็กหญิงวัชรีพร ศรีจันทร์ | ป.4 | 1 |
11666 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5046 | เด็กหญิงพิชชานันท์ ศรีจันทร์ | ป.4 | 1 |
11667 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5003 | เด็กหญิงอนัญตญา พรมมา | ป.4 | 1 |
11668 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4939 | เด็กหญิงวิภาดา ตะนะ | ป.4 | 1 |
11669 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4938 | เด็กหญิงกิตติยา หล้าปวงคำ | ป.4 | 1 |
11670 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5051 | เด็กชายนัทธพงศ์ อินต๊ะ | ป.5 | 1 |
11671 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4898 | เด็กชายคุณภัทร สอนอินต๊ะ | ป.5 | 1 |
11672 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4896 | เด็กชายชยานนท์ ตื้อตัน | ป.5 | 1 |
11673 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4895 | เด็กชายธนพนธ์ คำภิโล | ป.5 | 1 |
11674 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4902 | เด็กชายศิรวิทย์ เมืองมา | ป.5 | 1 |
11675 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4900 | เด็กชายชลกร คำลือ | ป.5 | 1 |
11676 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4901 | เด็กชายณฤเดช คำผง | ป.5 | 1 |
11677 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5050 | เด็กชายชัยชนะ ขาวสะอาด | ป.5 | 1 |
11678 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4899 | เด็กชายสิทธินนท์ เตชะสุภา | ป.5 | 1 |
11679 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5049 | เด็กชายนครินทร์ ชะระ | ป.5 | 1 |
11680 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4897 | เด็กชายกฤษดา หล้าปวงคำ | ป.5 | 1 |
11681 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4907 | เด็กหญิงณัฐวดี คำมี | ป.5 | 1 |
11682 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4905 | เด็กหญิงภัทรพรรณ ห้วยผัด | ป.5 | 1 |
11683 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4904 | เด็กหญิงมนิตา มิศิริ | ป.5 | 1 |
11684 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5052 | เด็กหญิงจิรวรรณ คำวงษา | ป.5 | 1 |
11685 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4906 | เด็กหญิงกีรนันท์ ตาคำปัญญา | ป.5 | 1 |
11686 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4909 | เด็กหญิงธารทิพย์ คำลือ | ป.5 | 1 |
11687 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4903 | เด็กหญิงนรินทิพย์ สมศรี | ป.5 | 1 |
11688 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4910 | เด็กหญิงณัฐธิดา ประดาอินทร์ | ป.5 | 1 |
11689 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4908 | เด็กหญิงทักษพร เป็นใย | ป.5 | 1 |
11690 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5082 | เด็กหญิงชญานิศ บำรุงเขตร | ป.5 | 1 |
11691 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5085 | เด็กชายกรวิชญ์ โพธิ์ศรี | ป.6 | 1 |
11692 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5083 | เด็กชายภัทรณัฏฐ์ บำรุงเขตร | ป.6 | 1 |
11693 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4882 | เด็กชายวรพล ศรีจันทร์ | ป.6 | 1 |
11694 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4885 | เด็กชายทักษ์ดนัย อินตุ้ย | ป.6 | 1 |
11695 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5053 | เด็กชายณัฐพงษ์ ตาวตา | ป.6 | 1 |
11696 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4879 | เด็กชายสันนดี ชะระ | ป.6 | 1 |
11697 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4884 | เด็กชายกิตติกวิน แสนคำร้อย | ป.6 | 1 |
11698 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5054 | เด็กชายภาคินัย ยศทะนะ | ป.6 | 1 |
11699 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4878 | เด็กชายสุธินันท์ ปัญญากูล | ป.6 | 1 |
11700 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5004 | เด็กชายขุนพลพิทักษ์ บวรวิวัฒน์กุล | ป.6 | 1 |
11701 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4891 | เด็กหญิงชญาณี จีนา | ป.6 | 1 |
11702 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4890 | เด็กหญิงชญานุช จีนา | ป.6 | 1 |
11703 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5056 | เด็กหญิงรัชชุดา คำลือ | ป.6 | 1 |
11704 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5055 | เด็กหญิงรัชชาภา คำลือ | ป.6 | 1 |
11705 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5058 | เด็กหญิงสุพัชชา ทองฟู | ป.6 | 1 |
11706 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4889 | เด็กหญิงนลินธารา คำภิโล | ป.6 | 1 |
11707 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4888 | เด็กหญิงพิมลพัทธ์ อุดมจันทร์ | ป.6 | 1 |
11708 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5057 | เด็กหญิงธิดาทิพย์ สรวงศิริ | ป.6 | 1 |
11709 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4887 | เด็กหญิงชุตินันท์ ทินวัง | ป.6 | 1 |
11710 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4834 | เด็กชายธีระวัฒน์ เมืองมา | ม.1 | 1 |
11711 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5059 | เด็กชายนครินทร์ วัฒโล | ม.1 | 1 |
11712 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4835 | เด็กชายศรัณย์ ศรีจันทร์ | ม.1 | 1 |
11713 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5060 | เด็กชายสุพกิตติ์ เขียวราช | ม.1 | 1 |
11714 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4837 | เด็กชายอธิวัฒร์ พรมวัง | ม.1 | 1 |
11715 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4832 | เด็กชายอภิศักดิ์ วัทโล | ม.1 | 1 |
11716 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5109 | เด็กชายวัฒนชัย เตชะ | ม.1 | 1 |
11717 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5061 | เด็กชายวุฒินันท์ วัทโล | ม.1 | 1 |
11718 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4846 | เด็กหญิงณัฐวดี วังใน | ม.1 | 1 |
11719 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5110 | เด็กหญิงเบญจพร หล้าปวงคำ | ม.1 | 1 |
11720 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4840 | เด็กหญิงจีรนันทร์ ไชยวัน | ม.1 | 1 |
11721 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4841 | เด็กหญิงมัชฌิมา เทพสิงห์ | ม.1 | 1 |
11722 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5062 | เด็กหญิงปุณฑริกา คำลือ | ม.1 | 1 |
11723 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4844 | เด็กหญิงอรินญา อุตโม | ม.1 | 1 |
11724 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4795 | เด็กหญิงปิยวัลย์ ปวงกาวี | ม.1 | 1 |
11725 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5063 | เด็กชายผดุงพงษ์ ปิงเมือง | ม.2 | 1 |
11726 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5005 | เด็กชายณัฏฐกรณ์ กาจุม | ม.2 | 1 |
11727 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4786 | เด็กชายชยานันท์ ตื้อตัน | ม.2 | 1 |
11728 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4784 | เด็กชายเมธาวุฒิ ใจมั่น | ม.2 | 1 |
11729 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4785 | เด็กชายณัฐพงษ์ ด่านอินถา | ม.2 | 1 |
11730 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5065 | เด็กชายณภัทร กันตน | ม.2 | 1 |
11731 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4894 | เด็กชายวุฒิไกร ศรีจันทร์ | ม.2 | 1 |
11732 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5064 | เด็กชายโชคชัย ทินวัง | ม.2 | 1 |
11733 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4796 | เด็กหญิงเกตน์สิรี ตาคำปัญญา | ม.2 | 1 |
11734 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5023 | เด็กหญิงพิมพิชชา เตชะ | ม.2 | 1 |
11735 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4724 | เด็กหญิงนภัสร อินตุ้ย | ม.2 | 1 |
11736 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4793 | เด็กหญิงชญานิศ อนุวงศ์ | ม.2 | 1 |
11737 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4707 | เด็กชายณัฐพัฒน์ คำวงษา | ม.3 | 1 |
11738 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4798 | เด็กชายพิพัฒน์ สุวงค์เครือ | ม.3 | 1 |
11739 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4984 | เด็กชายพงศธร จงบริบูรณ์ | ม.3 | 1 |
11740 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5021 | เด็กชายณภัทร ใจเรือน | ม.3 | 1 |
11741 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4708 | เด็กชายศิรสิทธิ์ เมืองมา | ม.3 | 1 |
11742 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4713 | เด็กชายธนกร วังใน | ม.3 | 1 |
11743 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4716 | เด็กชายธีรเดช ตาคำปัญญา | ม.3 | 1 |
11744 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4717 | เด็กชายภวินท์ เตจ๊ะสุภา | ม.3 | 1 |
11745 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5020 | เด็กชายกฤษกร ธุระการ | ม.3 | 1 |
11746 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4711 | เด็กชายภูวดล ด่านอินถา | ม.3 | 1 |
11747 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4726 | เด็กหญิงนันทิสา วัฒโล | ม.3 | 1 |
11748 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4719 | เด็กหญิงไอยรินทร์ อินตุ้ย | ม.3 | 1 |
11749 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4728 | เด็กหญิงคณิตา วังดู่ | ม.3 | 1 |
11750 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4720 | เด็กหญิงจิรัชญา หล้าปวงคำ | ม.3 | 1 |
11751 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4723 | เด็กหญิงกมลชนก ตาวตา | ม.3 | 1 |
11752 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4722 | เด็กหญิงกนกกร บุญศรี | ม.3 | 1 |
11753 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5018 | เด็กหญิงศิริยากร ตาคำปัญญา | ม.3 | 1 |
11754 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 4725 | เด็กหญิงจารุกัญญ์ นุ่มนวลศรี | ม.3 | 1 |
11755 | ชุมชนบ้านจัววิทยา | 5019 | เด็กหญิงพรพิกา อินต๊ะ | ม.3 | 1 |
11756 | บ้านเด่น | 1693 | เด็กชายกฤตนัย นันต๊ะ | อ.3 | 1 |
11757 | บ้านเด่น | 1690 | เด็กชายวีรวัฒน์ รักมณี | อ.3 | 1 |
11758 | บ้านเด่น | 1689 | เด็กชายชยพล เพชรแสงงาม | อ.3 | 1 |
11759 | บ้านเด่น | 1696 | เด็กหญิงปภาวรินท์ แสงเมืองปักษ์ | อ.3 | 1 |
11760 | บ้านเด่น | 1700 | เด็กหญิงวรัญญา หลวงพระบาง | อ.3 | 1 |
11761 | บ้านเด่น | 1697 | เด็กหญิงวริญรำไพ ตุ่นแจ้ | อ.3 | 1 |
11762 | บ้านเด่น | 1694 | เด็กชายชลภัทร สมยอด | อ.3 | 1 |
11763 | บ้านเด่น | 1698 | เด็กหญิงณัฐธิดา ศิริเวศ | อ.3 | 1 |
11764 | บ้านเด่น | 1695 | เด็กหญิงคคนางค์ อุดสาย | อ.3 | 1 |
11765 | บ้านเด่น | 1699 | เด็กหญิงปรางทิพย์ เต็มเปียง | อ.3 | 1 |
11766 | บ้านเด่น | 1719 | เด็กชายจิรพัฒน์ อินต๊ะ | ป.1 | 1 |
11767 | บ้านเด่น | 1680 | เด็กชายธนวัฒน์ ยะฟู | ป.1 | 1 |
11768 | บ้านเด่น | 1681 | เด็กชายธนดล ตาคำปัญญา | ป.1 | 1 |
11769 | บ้านเด่น | 1678 | เด็กชายเทพพิทักษ์ ทับกระโทก | ป.1 | 1 |
11770 | บ้านเด่น | 1679 | เด็กชายบดินทร์กร หน่อแก้ว | ป.1 | 1 |
11771 | บ้านเด่น | 1682 | เด็กชายคิมหันต์ ตาคำปัญญา | ป.1 | 1 |
11772 | บ้านเด่น | 1687 | เด็กชายคุณธรรม อุตมูล | ป.1 | 1 |
11773 | บ้านเด่น | 1683 | เด็กหญิงจิราดา ใจนันต๊ะ | ป.1 | 1 |
11774 | บ้านเด่น | 1684 | เด็กหญิงปพิชญา ใจนันต๊ะ | ป.1 | 1 |
11775 | บ้านเด่น | 1685 | เด็กหญิงปวีณ์นิกา หล้าปวงคำ | ป.1 | 1 |
11776 | บ้านเด่น | 1686 | เด็กหญิงวรรฆพร ใจนันต๊ะ | ป.1 | 1 |
11777 | บ้านเด่น | 1672 | เด็กชายคามิน อุตโม | ป.2 | 1 |
11778 | บ้านเด่น | 1669 | เด็กชายจารุกิตติ์ สิริ | ป.2 | 1 |
11779 | บ้านเด่น | 1668 | เด็กชายชัชชานนท์ อุตมูล | ป.2 | 1 |
11780 | บ้านเด่น | 1670 | เด็กชายวิชชากร คำแปง | ป.2 | 1 |
11781 | บ้านเด่น | 1667 | เด็กชายธนาดล อินต๊ะวัง | ป.2 | 1 |
11782 | บ้านเด่น | 1671 | เด็กชายพีระพัฒน์ สิบต๊ะ | ป.2 | 1 |
11783 | บ้านเด่น | 1676 | เด็กหญิงชุติกาญจน์ หน่อแก้ว | ป.2 | 1 |
11784 | บ้านเด่น | 1675 | เด็กหญิงอารดา คุณปัญญา | ป.2 | 1 |
11785 | บ้านเด่น | 1674 | เด็กหญิงชนิษฐา ด่านแก้ว | ป.2 | 1 |
11786 | บ้านเด่น | 1673 | เด็กหญิงชฎาณินทร์ สร้อยเปี้ย | ป.2 | 1 |
11787 | บ้านเด่น | 1656 | เด็กชายชิษณุพงศ์ ฟองแก้ว | ป.3 | 1 |
11788 | บ้านเด่น | 1649 | เด็กชายอนุวรรตน์ คำวัง | ป.3 | 1 |
11789 | บ้านเด่น | 1657 | เด็กชายชีวกฤต หน่อแก้ว | ป.3 | 1 |
11790 | บ้านเด่น | 1654 | เด็กชายอดิรุจ สมวัน | ป.3 | 1 |
11791 | บ้านเด่น | 1650 | เด็กชายอัยการ คุณปัญญา | ป.3 | 1 |
11792 | บ้านเด่น | 1651 | เด็กชายจีรนัย หน่อแก้ว | ป.3 | 1 |
11793 | บ้านเด่น | 1653 | เด็กชายเมธาสิทธิ์ ใจนันต๊ะ | ป.3 | 1 |
11794 | บ้านเด่น | 1655 | เด็กชายกฤตพจน์ หล้าปวงคำ | ป.3 | 1 |
11795 | บ้านเด่น | 1652 | เด็กชายปฏิพัทธ์ ยีพะบาง | ป.3 | 1 |
11796 | บ้านเด่น | 1658 | เด็กชายอิทธิพัทธ์ เปนุจา | ป.3 | 1 |
11797 | บ้านเด่น | 1663 | เด็กหญิงพิชญานันท์ ไร่รามัญ | ป.3 | 1 |
11798 | บ้านเด่น | 1660 | เด็กหญิงกวิสรา เครือฟู | ป.3 | 1 |
11799 | บ้านเด่น | 1662 | เด็กหญิงวิภาวี มะโนมูล | ป.3 | 1 |
11800 | บ้านเด่น | 1664 | เด็กหญิงจันทกานต์ สมบัติกำไร | ป.3 | 1 |
11801 | บ้านเด่น | 1636 | เด็กชายภาณุศิษฏ์ ทองดี | ป.4 | 1 |
11802 | บ้านเด่น | 1641 | เด็กชายจิรายุส ไชยป้อม | ป.4 | 1 |
11803 | บ้านเด่น | 1638 | เด็กชายพสิษฐ์ เตจะสุภา | ป.4 | 1 |
11804 | บ้านเด่น | 1639 | เด็กชายเกียรติศักดิ์ มูลปัน | ป.4 | 1 |
11805 | บ้านเด่น | 1640 | เด็กชายกฤตพจน์ สุเม็ง | ป.4 | 1 |
11806 | บ้านเด่น | 1643 | เด็กหญิงภูพิงศ์ ฟองแก้ว | ป.4 | 1 |
11807 | บ้านเด่น | 1644 | เด็กหญิงพิชชาพร มโนเพ็ญ | ป.4 | 1 |
11808 | บ้านเด่น | 1646 | เด็กหญิงจุฬารัตน์ ใจนันต๊ะ | ป.4 | 1 |
11809 | บ้านเด่น | 1665 | เด็กหญิงนริศรา อริยะดิบ | ป.4 | 1 |
11810 | บ้านเด่น | 1648 | เด็กหญิงปุณยวีร์ ใจนันต๊ะ | ป.4 | 1 |
11811 | บ้านเด่น | 1642 | เด็กหญิงสุพัฒตรา ยศใจ | ป.4 | 1 |
11812 | บ้านเด่น | 1647 | เด็กหญิงณัฐธิดา แก้ววรรณา | ป.4 | 1 |
11813 | บ้านเด่น | 1618 | เด็กชายธนา คำวงษา | ป.5 | 1 |
11814 | บ้านเด่น | 1627 | เด็กชายทินภัทร ใจหมื่น | ป.5 | 1 |
11815 | บ้านเด่น | 1619 | เด็กชายราชรัฐ หล้าปวงคำ | ป.5 | 1 |
11816 | บ้านเด่น | 1617 | เด็กชายบุญเกิด ฟองแก้ว | ป.5 | 1 |
11817 | บ้านเด่น | 1628 | เด็กชายวีระภัทร แก้วการไร่ | ป.5 | 1 |
11818 | บ้านเด่น | 1623 | เด็กชายทวีวัฒน์ บุญญภา | ป.5 | 1 |
11819 | บ้านเด่น | 1620 | เด็กชายภาคีย์ วัฒโล | ป.5 | 1 |
11820 | บ้านเด่น | 1626 | เด็กชายนันทวัฒ อวดห้าว | ป.5 | 1 |
11821 | บ้านเด่น | 1625 | เด็กชายกันต์ดนัย แสงสุวรรณ | ป.5 | 1 |
11822 | บ้านเด่น | 1634 | เด็กหญิงพิมพ์ปภัส ใจนวล | ป.5 | 1 |
11823 | บ้านเด่น | 1630 | เด็กหญิงนฤพร พรมทิ | ป.5 | 1 |
11824 | บ้านเด่น | 1631 | เด็กหญิงพรญาณี ผงประเสริฐ | ป.5 | 1 |
11825 | บ้านเด่น | 1629 | เด็กหญิงสุนิชา ตันโตน | ป.5 | 1 |
11826 | บ้านเด่น | 1666 | เด็กหญิงศิรประภา ยังสวัสดิ์ | ป.5 | 1 |
11827 | บ้านเด่น | 1632 | เด็กหญิงอรวรรณ ใจนันต๊ะ | ป.5 | 1 |
11828 | บ้านเด่น | 1633 | เด็กหญิงตวิษา แย้มศรี | ป.5 | 1 |
11829 | บ้านเด่น | 1607 | เด็กชายนำโชค สอนถา | ป.6 | 1 |
11830 | บ้านเด่น | 1604 | เด็กชายศิวกร บัวงาม | ป.6 | 1 |
11831 | บ้านเด่น | 1606 | เด็กชายนภัสกรณ์ วัฒโล | ป.6 | 1 |
11832 | บ้านเด่น | 1614 | เด็กหญิงสุมิตตรา ปัญญากูล | ป.6 | 1 |
11833 | บ้านเด่น | 1613 | เด็กหญิงนิภาภัทร ปัญญากุล | ป.6 | 1 |
11834 | บ้านเด่น | 1612 | เด็กหญิงวรรณนิกา สุเม็ง | ป.6 | 1 |
11835 | บ้านเด่น | 1608 | เด็กหญิงจินต์จุฑา พรมทิ | ป.6 | 1 |
11836 | บ้านเด่น | 1706 | เด็กชายอัคคีนินทร์ พรมภิบาล | อ.2 | 1 |
11837 | บ้านเด่น | 1709 | เด็กชายจิตติพัฒน์ ทินวัง | อ.2 | 1 |
11838 | บ้านเด่น | 1707 | เด็กชายนราวิชญ์ ศรีจันทร์ | อ.2 | 1 |
11839 | บ้านเด่น | 1704 | เด็กชายวุฒิภัทร แก้วการไร่ | อ.2 | 1 |
11840 | บ้านเด่น | 1705 | เด็กชายรัชชานนท์ กันชาติ | อ.2 | 1 |
11841 | บ้านเด่น | 1708 | เด็กชายทวีวาสน์ ศรีจันทร์ | อ.2 | 1 |
11842 | บ้านเด่น | 1703 | เด็กชายธนากรณ์ ไฝตุ้ย | อ.2 | 1 |
11843 | บ้านเด่น | 1713 | เด็กหญิงนภัสวรรณ นวลจันทร์ | อ.2 | 1 |
11844 | บ้านเด่น | 1717 | เด็กหญิงเมธาวี สุเม็ง | อ.2 | 1 |
11845 | บ้านเด่น | 1712 | เด็กหญิงเกวลิน บัวงาม | อ.2 | 1 |
11846 | บ้านเด่น | 1718 | เด็กหญิงขวัญชนก ใจเรือน | อ.2 | 1 |
11847 | บ้านเด่น | 1711 | เด็กหญิงณัฐธิดา มูลปัน | อ.2 | 1 |
11848 | บ้านเด่น | 1715 | เด็กหญิงสุพัตรา พรมทิ | อ.2 | 1 |
11849 | บ้านเด่น | 1710 | เด็กหญิงณัฐณิชา แก้วเข็ม | อ.2 | 1 |
11850 | บ้านเด่น | 1716 | เด็กหญิงนริศรา ชัยศิริ | อ.2 | 1 |
11851 | บ้านเด่น | 1714 | เด็กหญิงมาริษา หล้าปวงคำ | อ.2 | 1 |
11852 | บ้านเด่น | 1691 | เด็กชายวุฒิภัทร ชื่นใจ | อ.3 | 1 |
11853 | บ้านเด่น | 1692 | เด็กชายจิรภัทร ทันทีมา | อ.3 | 1 |
11854 | บ้านเด่น | 1688 | เด็กชายศุกลวัฒน์ วัฒโล | อ.3 | 1 |
11855 | บ้านสมัย | 2367 | เด็กชายกิตติคุณ สีคำดี | อ.2 | 1 |
11856 | บ้านสมัย | 2371 | เด็กชายอรรถนนท์ ปัญญากุล | อ.2 | 1 |
11857 | บ้านสมัย | 2369 | เด็กชายปวรุตน์ นามนาเมือง | อ.2 | 1 |
11858 | บ้านสมัย | 2370 | เด็กชายวัสน ใจนันต๊ะ | อ.2 | 1 |
11859 | บ้านสมัย | 2368 | เด็กชายคณิณ สว่างพรม | อ.2 | 1 |
11860 | บ้านสมัย | 2374 | เด็กหญิงณัฐชานันท์ พรมวัง | อ.2 | 1 |
11861 | บ้านสมัย | 2372 | เด็กหญิงชมพูนุช ใจเรือน | อ.2 | 1 |
11862 | บ้านสมัย | 2373 | เด็กหญิงญาณิศา สวนแก้ว | อ.2 | 1 |
11863 | บ้านสมัย | 2375 | เด็กหญิงณัฐธิดา ฟูแก้ว | อ.2 | 1 |
11864 | บ้านสมัย | 2376 | เด็กหญิงภาวรินทร์ ทองดี | อ.2 | 1 |
11865 | บ้านสมัย | 2361 | เด็กชายนิกร ทวีวงศ์ | อ.3 | 1 |
11866 | บ้านสมัย | 2360 | เด็กชายไตรวิชญ์ ทินวัง | อ.3 | 1 |
11867 | บ้านสมัย | 2362 | เด็กชายอัษฎาวุธ สุเม็ง | อ.3 | 1 |
11868 | บ้านสมัย | 2364 | เด็กหญิงธัญยชนก ใจนันต๊ะ | อ.3 | 1 |
11869 | บ้านสมัย | 2365 | เด็กหญิงนิภาภรณ์ ดวงจันทร์ | อ.3 | 1 |
11870 | บ้านสมัย | 2363 | เด็กหญิงจิรภิญญา จันทร์นุช | อ.3 | 1 |
11871 | บ้านสมัย | 2355 | เด็กชายธนวินท์ อินต๊ะ | ป.1 | 1 |
11872 | บ้านสมัย | 2356 | เด็กชายธีรพงศ์ ชะระ | ป.1 | 1 |
11873 | บ้านสมัย | 2357 | เด็กชายพิทักษ์สรรค์ ยศตุ้ย | ป.1 | 1 |
11874 | บ้านสมัย | 2358 | เด็กหญิงอัจฉริณี ทิพย์คำเพย | ป.1 | 1 |
11875 | บ้านสมัย | 2348 | เด็กชายกรวัฒน์ สว่างพรม | ป.2 | 1 |
11876 | บ้านสมัย | 2349 | เด็กชายพชรดนัย สงเคราะห์กุล | ป.2 | 1 |
11877 | บ้านสมัย | 2350 | เด็กชายพงษ์พิพัฒิ พาทอง | ป.2 | 1 |
11878 | บ้านสมัย | 2351 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ยี่พะบาง | ป.2 | 1 |
11879 | บ้านสมัย | 2354 | เด็กหญิงสุธีมนต์ พวงสุยะ | ป.2 | 1 |
11880 | บ้านสมัย | 2353 | เด็กหญิงพิมพ์ชนก ดวงคำ | ป.2 | 1 |
11881 | บ้านสมัย | 2352 | เด็กหญิงธัญสิณี ฟองแก้ว | ป.2 | 1 |
11882 | บ้านสมัย | 2336 | เด็กชายวราลักษ์ คำวัง | ป.3 | 1 |
11883 | บ้านสมัย | 2333 | เด็กชายปริญญา พะวงศ์ | ป.3 | 1 |
11884 | บ้านสมัย | 2331 | เด็กชายกิตติภพ ยีพะบาง | ป.3 | 1 |
11885 | บ้านสมัย | 2337 | เด็กชายอนุวัฒน์ เตเฉลย | ป.3 | 1 |
11886 | บ้านสมัย | 2334 | เด็กชายพีรวิชญ์ ชนไพโรจน์ | ป.3 | 1 |
11887 | บ้านสมัย | 2338 | เด็กชายอภิวัตร ปัญญากุล | ป.3 | 1 |
11888 | บ้านสมัย | 2377 | เด็กชายณัฐภัทร ดวงจันทร์ | ป.3 | 1 |
11889 | บ้านสมัย | 2332 | เด็กชายธนภัทร คำมี | ป.3 | 1 |
11890 | บ้านสมัย | 2335 | เด็กชายรัชชานนท์ พรมใจแก้ว | ป.3 | 1 |
11891 | บ้านสมัย | 2340 | เด็กหญิงเพชรไพลิน แก่นนาคำ | ป.3 | 1 |
11892 | บ้านสมัย | 2345 | เด็กหญิงสุนิสา คำแปง | ป.3 | 1 |
11893 | บ้านสมัย | 2341 | เด็กหญิงเพราพิลาศ ฟองแก้ว | ป.3 | 1 |
11894 | บ้านสมัย | 2343 | เด็กหญิงวรนิษฐา ทินวัง | ป.3 | 1 |
11895 | บ้านสมัย | 2344 | เด็กหญิงวรภัทร ปารินทร์ | ป.3 | 1 |
11896 | บ้านสมัย | 2339 | เด็กหญิงกัญญาภัทร์ ใจนันต๊ะ | ป.3 | 1 |
11897 | บ้านสมัย | 2342 | เด็กหญิงเมธิณี หล้าปวงคำ | ป.3 | 1 |
11898 | บ้านสมัย | 2321 | เด็กชายปฐมพงษ์ สายเขียว | ป.4 | 1 |
11899 | บ้านสมัย | 2322 | เด็กชายภูริพัฒน์ พรมมา | ป.4 | 1 |
11900 | บ้านสมัย | 2320 | เด็กชายธนาวุฒิ ธนทิพยเนตร | ป.4 | 1 |
11901 | บ้านสมัย | 2324 | เด็กชายศตวรรษ วัทโล | ป.4 | 1 |
11902 | บ้านสมัย | 2323 | เด็กชายวัชรภัทร หล้าปวงคำ | ป.4 | 1 |
11903 | บ้านสมัย | 2330 | เด็กหญิงอภิชญา ฝั้นกันทา | ป.4 | 1 |
11904 | บ้านสมัย | 2327 | เด็กหญิงพิมชนก จรรยา | ป.4 | 1 |
11905 | บ้านสมัย | 2325 | เด็กหญิงขวัญจิรา จันทร์มาทอง | ป.4 | 1 |
11906 | บ้านสมัย | 2328 | เด็กหญิงพัตรศิราภรณ์ โมกข์อุฬา | ป.4 | 1 |
11907 | บ้านสมัย | 2305 | เด็กชายณัฐกานต์ ทินวัง | ป.5 | 1 |
11908 | บ้านสมัย | 2306 | เด็กชายพัชรพงศ์ พาทอง | ป.5 | 1 |
11909 | บ้านสมัย | 2346 | เด็กชายรังศิโรจน์ โพธิ์ทอง | ป.5 | 1 |
11910 | บ้านสมัย | 2307 | เด็กชายปองภพ ใจเรือน | ป.5 | 1 |
11911 | บ้านสมัย | 2304 | เด็กชายกันตพงษ์ อินต๊ะ | ป.5 | 1 |
11912 | บ้านสมัย | 2308 | เด็กชายภาณุวิชญ์ ใจนันต๊ะ | ป.5 | 1 |
11913 | บ้านสมัย | 2309 | เด็กชายเอกวิญณ์ ทองเต็ม | ป.5 | 1 |
11914 | บ้านสมัย | 2303 | เด็กชายกรวิทย์ มาใจ | ป.5 | 1 |
11915 | บ้านสมัย | 2313 | เด็กหญิงนลินทิพย์ ทองดี | ป.5 | 1 |
11916 | บ้านสมัย | 2315 | เด็กหญิงพัชรินทร์ คำลือ | ป.5 | 1 |
11917 | บ้านสมัย | 2314 | เด็กหญิงณปภัสร์ ศรีสอน | ป.5 | 1 |
11918 | บ้านสมัย | 2311 | เด็กหญิงกัญญนัท สายเขียว | ป.5 | 1 |
11919 | บ้านสมัย | 2312 | เด็กหญิงณัฐธิดา ปงกันทา | ป.5 | 1 |
11920 | บ้านสมัย | 2310 | เด็กหญิงกัญชลิกา คำผง | ป.5 | 1 |
11921 | บ้านสมัย | 2317 | เด็กหญิงอรจิรา ติมสันเทียะ | ป.5 | 1 |
11922 | บ้านสมัย | 2319 | เด็กหญิงธิติมา นักธรรม | ป.5 | 1 |
11923 | บ้านสมัย | 2316 | เด็กหญิงปนัสญา น้อยต๊ะ | ป.5 | 1 |
11924 | บ้านสมัย | 2294 | เด็กชายธีรภัทร จันทร์นุช | ป.6 | 1 |
11925 | บ้านสมัย | 2297 | เด็กชายศรายุธ ทวีวงศ์ | ป.6 | 1 |
11926 | บ้านสมัย | 2295 | เด็กชายนฤสรณ์ ปิงจันทร์ | ป.6 | 1 |
11927 | บ้านสมัย | 2296 | เด็กชายพีระพัฒน์ ทองอิน | ป.6 | 1 |
11928 | บ้านสมัย | 2301 | เด็กหญิงวิราสิณี จันทร์ยาง | ป.6 | 1 |
11929 | บ้านสมัย | 2298 | เด็กหญิงณิชาภัทร คำวัง | ป.6 | 1 |
11930 | บ้านสมัย | 2302 | เด็กหญิงบุตรศรัณย์ อันทรินทร์ | ป.6 | 1 |
11931 | บ้านสมัย | 2300 | เด็กหญิงสิริยากร ชุบอุปการ | ป.6 | 1 |
11932 | บ้านสมัย | 2299 | เด็กหญิงอังคณา วัฒโล | ป.6 | 1 |
11933 | บ้านน้ำหลง | 1340 | เด็กชายจารุวัฒน์ เกนทา | อ.2 | 1 |
11934 | บ้านน้ำหลง | 1339 | เด็กชายรณกฤต เชื้อสีเป็ง | อ.2 | 1 |
11935 | บ้านน้ำหลง | 1343 | เด็กหญิงนลพรรณ กาปะละ | อ.2 | 1 |
11936 | บ้านน้ำหลง | 1342 | เด็กหญิงมนต์นภา ปัญญากุล | อ.2 | 1 |
11937 | บ้านน้ำหลง | 1341 | เด็กหญิงสุธิมนต์ ทองดี | อ.2 | 1 |
11938 | บ้านน้ำหลง | 1344 | เด็กหญิงชญานิศ ทินวัง | อ.2 | 1 |
11939 | บ้านน้ำหลง | 1345 | เด็กหญิงนลินรัตน์ ยศใจ | อ.2 | 1 |
11940 | บ้านน้ำหลง | 1330 | เด็กชายยุทธการ นวลจันทร์ | อ.3 | 1 |
11941 | บ้านน้ำหลง | 1333 | เด็กชายพิชิดชัย ยะฟู | อ.3 | 1 |
11942 | บ้านน้ำหลง | 1332 | เด็กชายวรกันต์ ปานชูสิงห์ | อ.3 | 1 |
11943 | บ้านน้ำหลง | 1331 | เด็กชายวชิรวิทย์ วังจินา | อ.3 | 1 |
11944 | บ้านน้ำหลง | 1334 | เด็กชายปรวัฒน์ เลาเงิน | อ.3 | 1 |
11945 | บ้านน้ำหลง | 1335 | เด็กหญิงวิรพร ทานวี | อ.3 | 1 |
11946 | บ้านน้ำหลง | 1336 | เด็กหญิงกัญญาภัทร์ ด่านอินถา | อ.3 | 1 |
11947 | บ้านน้ำหลง | 1337 | เด็กหญิงกมลวรรณ สุคำภา | อ.3 | 1 |
11948 | บ้านน้ำหลง | 1325 | เด็กชายวุฒิภัทร หล้าปวงคำ | ป.1 | 1 |
11949 | บ้านน้ำหลง | 1326 | เด็กชายธีรสิน ทินวัง | ป.1 | 1 |
11950 | บ้านน้ำหลง | 1323 | เด็กชายชัยบดินทร์ สุคำภา | ป.1 | 1 |
11951 | บ้านน้ำหลง | 1327 | เด็กชายณัฐวุฒิ เพชรแสง | ป.1 | 1 |
11952 | บ้านน้ำหลง | 1329 | เด็กหญิงณัฏฐริกา ศรีจันทร์ | ป.1 | 1 |
11953 | บ้านน้ำหลง | 1314 | เด็กชายภคพงษ์ วงศ์ชมพู | ป.2 | 1 |
11954 | บ้านน้ำหลง | 1315 | เด็กชายศราวุฒิ มูลมณี | ป.2 | 1 |
11955 | บ้านน้ำหลง | 1320 | เด็กชายสิริเทพ เอี่ยมสะอาด | ป.2 | 1 |
11956 | บ้านน้ำหลง | 1312 | เด็กชายธีรกุล เตจ๊ะคำ | ป.2 | 1 |
11957 | บ้านน้ำหลง | 1313 | เด็กชายพุฒิพงศ์ หล้าปวงคำ | ป.2 | 1 |
11958 | บ้านน้ำหลง | 1316 | เด็กหญิงกวิสรา ทองดี | ป.2 | 1 |
11959 | บ้านน้ำหลง | 1321 | เด็กหญิงสมปรารถนา เต็มเปียง | ป.2 | 1 |
11960 | บ้านน้ำหลง | 1302 | เด็กชายปวรรุจ ตาคำปัญญา | ป.3 | 1 |
11961 | บ้านน้ำหลง | 1303 | เด็กชายนครินทร์ ใจนันต๊ะ | ป.3 | 1 |
11962 | บ้านน้ำหลง | 1307 | เด็กหญิงภัทราพร ฟองสมุทร | ป.3 | 1 |
11963 | บ้านน้ำหลง | 1306 | เด็กหญิงณัฐกานต์ คำผาย | ป.3 | 1 |
11964 | บ้านน้ำหลง | 1305 | เด็กหญิงอรสิรินทร์ ประวันนา | ป.3 | 1 |
11965 | บ้านน้ำหลง | 1309 | เด็กหญิงกนิษฐา ปัญญากูล | ป.3 | 1 |
11966 | บ้านน้ำหลง | 1310 | เด็กหญิงวาริน ปัญญากูล | ป.3 | 1 |
11967 | บ้านน้ำหลง | 1308 | เด็กหญิงวิรากานต์ ปานชูสิงห์ | ป.3 | 1 |
11968 | บ้านน้ำหลง | 1296 | เด็กชายอรุณทรัพย์ ปัญญากูล | ป.4 | 1 |
11969 | บ้านน้ำหลง | 1293 | เด็กชายพชรนนท์ เหมพิทักษ์ | ป.4 | 1 |
11970 | บ้านน้ำหลง | 1294 | เด็กชายพิชยดลย์ ทินวัง | ป.4 | 1 |
11971 | บ้านน้ำหลง | 1295 | เด็กชายอนุสรณ์ สุวรรณรัตน์ | ป.4 | 1 |
11972 | บ้านน้ำหลง | 1338 | เด็กหญิงวิลาวัณย์ ตาคำปัญญา | ป.4 | 1 |
11973 | บ้านน้ำหลง | 1297 | เด็กหญิงกัญญารัก อินธิแสน | ป.4 | 1 |
11974 | บ้านน้ำหลง | 1298 | เด็กหญิงนรีญา ปัญญากูล | ป.4 | 1 |
11975 | บ้านน้ำหลง | 1287 | เด็กชายโชคอนันต์ ทะนันชัย | ป.5 | 1 |
11976 | บ้านน้ำหลง | 1292 | เด็กหญิงอนงค์พร หล้าปวงคำ | ป.5 | 1 |
11977 | บ้านน้ำหลง | 1290 | เด็กหญิงสุภัสสร หล้าปวงคำ | ป.5 | 1 |
11978 | บ้านน้ำหลง | 1291 | เด็กหญิงสุพิชฌา ตาคำปัญญา | ป.5 | 1 |
11979 | บ้านน้ำหลง | 1289 | เด็กหญิงศิรดา ปัญญกูล | ป.5 | 1 |
11980 | บ้านน้ำหลง | 1288 | เด็กหญิงภัทรธิดา สารพัตร | ป.5 | 1 |
11981 | บ้านน้ำหลง | 1278 | เด็กชายเจริญทรัพย์ ก้อนสิน | ป.6 | 1 |
11982 | บ้านน้ำหลง | 1279 | เด็กชายธนภัทร วัฒโล | ป.6 | 1 |
11983 | บ้านน้ำหลง | 1282 | เด็กหญิงชรินทิพย์ สอนอินต๊ะ | ป.6 | 1 |
11984 | บ้านน้ำหลง | 1284 | เด็กหญิงพรนภัส วังจินา | ป.6 | 1 |
11985 | บ้านน้ำหลง | 1283 | เด็กหญิงภาวิณี ปิกมา | ป.6 | 1 |
11986 | บ้านน้ำหลง | 1281 | เด็กหญิงกวินตรา ด่านอินถา | ป.6 | 1 |