โรงเรียนบ้านอ้อวิทยา
ประเภทการศึกษา อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020163 |
PERCODE 6 หลัก | 500118 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500118 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | บ้านอ้อวิทยา |
ชื่อ (อังกฤษ) | Banorwittaya |
หมู่บ้าน | หมู่ 2 บ้านบ้านด่าน |
ตำบล | สันดอนแก้ว |
อำเภอ | แม่ทะ |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52150 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 084-4888067 |
อีเมล์แอดเดรส | ิbanorwittayaschool@gmail.com |
เว็บไซต์ | http://data.bopp-obec.info/web/?School_ID=1052500118 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
17.9931480081616Longitude
99.512346035055524.3 KM.
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 6 | 4 | 10 | 1 |
อนุบาล 3 | 2 | 4 | 6 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 8 | 8 | 16 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 10 | 15 | 25 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 6 | 10 | 16 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 11 | 5 | 16 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 10 | 9 | 19 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 13 | 7 | 20 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 7 | 7 | 14 | 0 |
รวมระดับประถมศึกษา | 57 | 53 | 110 | 5 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 14 | 9 | 23 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 12 | 6 | 18 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 16 | 9 | 25 | 1 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 42 | 24 | 66 | 3 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 107 | 85 | 192 | 10 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 1970 | เด็กชายชยพล ทารัตน์ | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
2 | 1971 | เด็กชายนันทพัทธ์ นันตา | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
3 | 1972 | เด็กชายปฏัทฐาน แฮมิลตัน นันตา | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
4 | 1973 | เด็กชายพิพัฒพงษ์ ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
5 | 1975 | เด็กชายสุกฤต ปิงวงค์ษา | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
6 | 1974 | เด็กชายรัฐนนท์ นันทกุล | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
7 | 1977 | เด็กหญิงนฤมล ปันคำ | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
8 | 1978 | เด็กหญิงณัฐธยาน์ แก้วปิงเมือง | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
9 | 1976 | เด็กหญิงนลินทิพย์ ชื่นใจ | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
10 | 1979 | เด็กหญิงอัจฉราพร มังคะวงศ์ | บ้านอ้อวิทยา | อ.2 | 1 |
11 | 1950 | เด็กชายคณินธรณ์ ไชยกุสิน | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
12 | 1951 | เด็กชายคิณณากรณ์ สุทา | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
13 | 1953 | เด็กหญิงพรนิภา ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
14 | 1954 | เด็กหญิงสิริลาวัลย์ ดีคำ | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
15 | 1955 | เด็กหญิงเกวลิน เการัมย์ | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
16 | 1952 | เด็กหญิงชนัญชิดา ปันคำ | บ้านอ้อวิทยา | อ.3 | 1 |
17 | 1938 | เด็กชายรัชชานนท์ นันตา | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
18 | 1983 | เด็กชายธนวินท์ เตวัง | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
19 | 1980 | เด็กชายจิรายุ ทองเตจา | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
20 | 1984 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
21 | 1985 | เด็กชายวัชรพันธ์ ฟ่อนชมภู | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
22 | 1961 | เด็กชายธีรวัชร วงษ์บุตรศรี | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
23 | 1982 | เด็กชายธนภัทร ธรรมสอน | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
24 | 1935 | เด็กชายณัฐชัย สานเมทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
25 | 1981 | เด็กชายทนุธรรม แซ่จ๋าว | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
26 | 1937 | เด็กชายธนวิชญ์ เจียงของ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
27 | 1986 | เด็กหญิงขวัญจิรา นิพัทธ์พงศ์สิริ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
28 | 1941 | เด็กหญิงนคนันทินี อินทะสร้อย | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
29 | 1962 | เด็กหญิงกัญญาพัชร ใจมูล | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
30 | 1942 | เด็กหญิงธาราดา ญาติเสมอ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
31 | 1946 | เด็กหญิงลัดดาวัลย์ ทองสุวรรณ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
32 | 1990 | เด็กหญิงพิชชาภรณ์ ถาวร | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
33 | 1944 | เด็กหญิงปานชีวา อยู่พืช | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
34 | 1948 | เด็กหญิงบัณฑิตา อุดเลิศ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
35 | 1988 | เด็กหญิงปพิชญา ทองกุล | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
36 | 1940 | เด็กหญิงณัฐณิชา ธรรมลังกา | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
37 | 1991 | เด็กหญิงอรวรรณ อุ่นบุญ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
38 | 1939 | เด็กหญิงชนกพร ใจยามี | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
39 | 1989 | เด็กหญิงพิชชาภา วงค์ชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
40 | 1992 | เด็กหญิงแพรวนภา เรืองอยู่ | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
41 | 1987 | เด็กหญิงณันฐณิชา ทาจี | บ้านอ้อวิทยา | ป.1 | 1 |
42 | 1894 | เด็กชายวงศ์ศรันย์ กันยาวุธ | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
43 | 1892 | เด็กชายศุภชัย อินสุริยา | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
44 | 1890 | เด็กชายภูมิภัทร วงศ์กุนา | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
45 | 1893 | เด็กชายอัษศดินทร์ ตั๋นก้อน | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
46 | 1963 | เด็กชายธีระพงศ์ ทองต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
47 | 1891 | เด็กชายชวินณวัฒน์ วันดี | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
48 | 1897 | เด็กหญิงศิรินทิพย์ แก้วสาร | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
49 | 1898 | เด็กหญิงปุญญิสา โยธากุล | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
50 | 1965 | เด็กหญิงณัฐธิดา แก้วยัว | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
51 | 1967 | เด็กหญิงศรารัณย์ ใจอ้าย | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
52 | 1899 | เด็กหญิงณัฎฐณิชา สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
53 | 1895 | เด็กหญิงพิชญธิดา นุ่มโต | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
54 | 1966 | เด็กหญิงวิริฒิภา อินสุริยา | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
55 | 1968 | เด็กหญิงอรธิดา วงศ์ปินคำ | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
56 | 1896 | เด็กหญิงวิชุดา วงศ์มุด | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
57 | 1964 | เด็กหญิงบุญญาดา แก้วปิงเมือง | บ้านอ้อวิทยา | ป.2 | 1 |
58 | 1947 | เด็กชายณัฐพงษ์ นาควิจิตร | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
59 | 1960 | เด็กชายธันวา เอมห้อง | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
60 | 1900 | เด็กชายสุทธิพงศ์ สอนเตชา | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
61 | 1926 | เด็กชายดนัยเดช ดวงคำ | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
62 | 1929 | เด็กชายบวรรัช เตวัง | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
63 | 1928 | เด็กชายศุภชัย เนียมเดช | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
64 | 1925 | เด็กชายณัฐพนม จอมฟอง | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
65 | 1927 | เด็กชายรัฐพงษ์ อินสุริยา | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
66 | 1930 | เด็กชายมนัสวิน อุ่นสุทอง | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
67 | 1866 | เด็กชายพลวรรธน์ ซีคำ | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
68 | 1865 | เด็กชายภาคิน หล้าชวน | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
69 | 1931 | เด็กหญิงกรกนก วันสูง | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
70 | 1934 | เด็กหญิงณวินดา หวานจ้อย | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
71 | 1867 | เด็กหญิงปภาวรินท์ กันอินทร์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
72 | 1932 | เด็กหญิงวันทิวา คำอินเหลา | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
73 | 1933 | เด็กหญิงวิรากานต์ คำโปธิ | บ้านอ้อวิทยา | ป.3 | 1 |
74 | 1904 | เด็กชายอัครัช ปินสาย | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
75 | 1903 | เด็กชายชัยวัฒน์ สิงห์มณี | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
76 | 1905 | เด็กชายเมทาวัฒน์ อุดเลิศ | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
77 | 1907 | เด็กชายพชรดนัย งามทอง | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
78 | 1841 | เด็กชายกษิดิ์เดช ชุมภูถิ่น | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
79 | 1902 | เด็กชายภาณุ บุญเทียบ | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
80 | 1906 | เด็กชายกฤษฎ์หิรัญ หล้าเมือง | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
81 | 1847 | เด็กชายภัทรพงศ์ หล้าเมือง | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
82 | 1843 | เด็กชายอภิชาติ กันชุม | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
83 | 1908 | เด็กชายตรัยคุณ ขันคำนันต๊ะ | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
84 | 1913 | เด็กหญิงสุพัตรา คำท้าว | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
85 | 1845 | เด็กหญิงสุชานาถ นาคนิยม | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
86 | 1914 | เด็กหญิงสุมิตรา สุใจ | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
87 | 1915 | เด็กหญิงอารยา สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
88 | 1911 | เด็กหญิงเพ็ญพิชชา วงค์ชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
89 | 1910 | เด็กหญิงสุภัสสรา ชุมภูปิก | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
90 | 1909 | เด็กหญิงเกตุวรินทร์ อินสุริยา | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
91 | 1844 | เด็กหญิงนรินรัตน์ ชื่นใจ | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
92 | 1912 | เด็กหญิงปภาวรินทร์ สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.4 | 1 |
93 | 1869 | เด็กชายกิตติพัฒน์ สุนทรโชติ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
94 | 1871 | เด็กชายธนภัทร สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
95 | 1870 | เด็กชายธนากร ปราชญ์ศรีภูมิ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
96 | 1868 | เด็กชายก้องภพ ปอนแก้ว | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
97 | 1791 | เด็กชายพันกร สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
98 | 1790 | เด็กชายพงศธร จันทร์บัวทอง | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
99 | 1901 | เด็กชายธีร์ปองคุณ สมบัติพล | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
100 | 1788 | เด็กชายกฤชดนัย หล้าชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
101 | 1949 | เด็กชายพศวัต คะปัญญา | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
102 | 1789 | เด็กชายศศิพงศ์ ชรูรัมย์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
103 | 1873 | เด็กชายสุทธิเกียรติ์ นันต๊ะรัตน์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
104 | 1874 | เด็กชายอภิรักษ์ ปองรักษ์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
105 | 1840 | เด็กชายคณาธิป ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
106 | 1878 | เด็กหญิงภัณฑิลา ปินตาวงศ์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
107 | 1876 | เด็กหญิงณัฐภัสสร พงศ์จันทรเสถียร | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
108 | 1877 | เด็กหญิงพิชญกานต์ บุญเกิด | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
109 | 1872 | เด็กหญิงยูรายุ บุญเกิด | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
110 | 1969 | เด็กหญิงณัฐนิชา สุนันต๊ะ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
111 | 1793 | เด็กหญิงกังสดาล ท่าค้อ | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
112 | 1889 | เด็กหญิงปณิตา สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ป.5 | 1 |
113 | 1856 | เด็กชายบดินทร์เดชา หล้าเมือง | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
114 | 1853 | เด็กชายชัชพงศ์ ยอดชัย | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
115 | 1794 | เด็กชายธนกฤติ ป้อมูล | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
116 | 1855 | เด็กชายแทนธัญญ์ บัวสิม | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
117 | 1795 | เด็กชายยุทธวีธ์ คำวงศ์ษา | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
118 | 1858 | เด็กชายวีรภัทร ทองกุล | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
119 | 1854 | เด็กชายทินภัทร ทองเตจา | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
120 | 1819 | เด็กหญิงธิรัญญา วงศ์ชมภู | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
121 | 1945 | เด็กหญิงอัญรินทร์ รุ่งสินจารุวัฒน์ | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
122 | 1797 | เด็กหญิงสุกัญญา ไทยมา | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
123 | 1860 | เด็กหญิงศรัญญา ห้าวปินคำ | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
124 | 1796 | เด็กหญิงณัฐชยา แก้วปิงเมือง | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
125 | 1861 | เด็กหญิงอภิชญา ธรรมสอน | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
126 | 1838 | เด็กหญิงนิภาพร นันทกุล | บ้านอ้อวิทยา | ป.6 | 1 |
127 | 1799 | เด็กชายเตชิน กันอินทร์ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
128 | 1823 | เด็กชายภูริภัทร เลิศหัตถศิลป์ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
129 | 1995 | เด็กชายภานุพงศ์ ตาอ้าย | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
130 | 1822 | เด็กชายภานุวัฒน์ สายอินต๊ะ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
131 | 1879 | เด็กชายวีระพงษ์ จันทร์บัวทอง | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
132 | 1820 | เด็กชายธีร์วรา ทองพัฒนา | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
133 | 1801 | เด็กชายวุฒิชัย หล้าชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
134 | 1996 | เด็กชายอภินัทธ์ ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
135 | 1798 | เด็กชายเจตนิพัทธ์ อมศิริ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
136 | 1863 | เด็กชายกันทรากร ชมภูถิ่น | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
137 | 1800 | เด็กชายพัชรพล วันตา | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
138 | 1763 | เด็กชายปิยังกูร บุตรโท | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
139 | 1993 | เด็กชายกานนท์ บุญเกิด | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
140 | 1994 | เด็กชายธีรภัทร์ ยศตุ้ย | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
141 | 1807 | เด็กหญิงอรปรียา หล้าปวงคำ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
142 | 1746 | เด็กหญิงมณีรัตน์ หล้าชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
143 | 1864 | เด็กหญิงมุกอันดา ชัยบุญเรือง | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
144 | 1824 | เด็กหญิงชมพูนุช วงศ์ชุมภู | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
145 | 1747 | เด็กหญิงชนันธร บุญเกิด | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
146 | 1748 | เด็กหญิงภูสุดา ชุมภูถิ่น | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
147 | 1806 | เด็กหญิงภิจิตรา สุใจ | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
148 | 1804 | เด็กหญิงนันทิกานต์ เครือสาร | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
149 | 1997 | เด็กหญิงปณิตา วงค์มูล | บ้านอ้อวิทยา | ม.1 | 1 |
150 | 1745 | เด็กชายญาณวรุตม์ วงศ์มา | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
151 | 1958 | เด็กชายรัฐพงษ์ อุดสาย | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
152 | 1708 | เด็กชายภานุวัฒน์ นะนันวี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
153 | 1957 | เด็กชายรังสิมันต์ วงค์มูล | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
154 | 1781 | เด็กชายสุริยา ใจยามี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
155 | 1825 | เด็กชายธนเดช สุทา | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
156 | 1959 | เด็กชายดุจเพชร เครือวงศ์ษา | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
157 | 1706 | เด็กชายเดชาวัต หาญวัง | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
158 | 1780 | เด็กชายธนวัฒน์ จักรปา | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
159 | 1956 | เด็กชายธนากร มณีสาร | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
160 | 1783 | เด็กชายณัฐวิทย์ ธงศรี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
161 | 1782 | เด็กชายณัฐวัฒน์ ธงศรี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
162 | 1826 | เด็กหญิงจิรฐิดา ณ นันวี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
163 | 1888 | เด็กหญิงกวินธิดา พาสุข | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
164 | 1716 | เด็กหญิงธาวินี ณ นันวี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
165 | 1718 | เด็กหญิงณปภา กันตะมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
166 | 1827 | เด็กหญิงจิราภรณ์ วงค์ใจ | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
167 | 1717 | เด็กหญิงอภิชาดา วันดี | บ้านอ้อวิทยา | ม.2 | 1 |
168 | 1692 | เด็กชายณัฐภูมินทร์ งามพิง | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
169 | 1707 | เด็กชายภานุวัต เทพพุทธา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
170 | 1713 | เด็กชายกิตติพันธุ์ ใจยามี | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
171 | 1712 | เด็กชายกฤตพรต กิตติมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
172 | 1757 | เด็กชายรภีวิทย์ ยายืน | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
173 | 1691 | เด็กชายชยังกร สิริเปี่ยมสุข | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
174 | 1829 | เด็กชายกรกฎ โฆษิตสกุลชัย | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
175 | 1920 | เด็กชายอนุพงษ์ อุดสาย | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
176 | 1923 | เด็กชายภาคิน อยู่ยังเกตุ | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
177 | 1922 | เด็กชายธินวงศ์ ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
178 | 1705 | เด็กชายนันทนัท สิทธิ | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
179 | 1714 | เด็กชายพงศกร ทองเตจา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
180 | 1808 | เด็กชายชาตรี นะนันวี | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
181 | 1690 | เด็กชายศตายุ บุตรโคตร | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
182 | 1830 | เด็กชายพงศ์นรินทร์ น้อมเศียร | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
183 | 1831 | เด็กชายภูตะวัน นราพงค์ | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
184 | 1722 | เด็กหญิงวิรัญญา ใจน่าน | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
185 | 1779 | เด็กหญิงมนัชญา ทองเตจา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
186 | 1832 | เด็กหญิงณิชนันท์ ติ๊บป๊ะ | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
187 | 1924 | เด็กหญิงณัฏฐนิช วันสูง | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
188 | 1724 | เด็กหญิงวริสา สอนเตจา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
189 | 1715 | เด็กหญิงนิตยา พรมทิ | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
190 | 1723 | เด็กหญิงพิชญาภรณ์ ป้อต๊ะมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
191 | 1759 | เด็กหญิงประภาดา คำดี | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
192 | 1721 | เด็กหญิงพรรณชนิดา ป้อตะมา | บ้านอ้อวิทยา | ม.3 | 1 |
นายวัฒนา เชื้อคำลือ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน | |
นางสาวดาริกา แก้วลังกา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายณัฐพล มีทรัพย์ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น การงานอาชีพ | |
นางสาวณิชาภัทร จันทร์ต๊ะวงศ์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นางสาวจิราวรรณ พุทธมูล | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น ภาษาไทย | |
นางสาวมณฑารัตน์ วาดสิงห์แก้ว | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | |
นายพัฒนันท์ ศิริ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางกนกพิชญ์ เตชะวงศ์ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นายวีรพล ทองเตี่ยง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางวรารัตน์ ศิริชุ่ม | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น การงานอาชีพ | |
นางสาวรุ่งทิวา เมืองปัญโญ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวอำพัน แซ่เอง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น ภาษาต่างประเทศ | |
นางแสงดาว เชื้อนันไชย | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางชญาทิดา เพิ่มสุภัคกุล | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นายสำเร็จ สอนเตจา | ||
ตำแหน่ง | ช่างไฟฟ้า | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวเบญชญา เครือสิงห์ | ||
ตำแหน่ง | ครู (พนักงานงานราชการ) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวจิราพร หล้าตัน | ||
ตำแหน่ง | ลูกจ้างชั่วคราว | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นายกิตติศักดิ์ วงศ์บุญมา | ||
ตำแหน่ง | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางกนกวรรณ อุปการะ | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - |