โรงเรียนอนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์)
ประเภทการศึกษา อนุบาล-ประถมศึกษา
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020131 |
PERCODE 6 หลัก | 500095 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500095 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) |
ชื่อ (อังกฤษ) | Anuban Maetha School |
หมู่บ้าน | หมู่ 1 บ้านบ้านน้ำโท้ง |
ตำบล | นาครัว |
อำเภอ | แม่ทะ |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52150 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 54289241 |
อีเมล์แอดเดรส | amt.maetha52020131@gmail.com |
เว็บไซต์ | www.schoolweb.in.th/anubanmaethaschool/ |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
18.1178635528749Longitude
99.526809453964224.3 KM.
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 10 | 4 | 14 | 1 |
อนุบาล 2 | 3 | 8 | 11 | 1 |
อนุบาล 3 | 5 | 6 | 11 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 18 | 18 | 36 | 3 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 7 | 11 | 18 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 2 | 4 | 6 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 9 | 7 | 16 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 12 | 6 | 18 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 4 | 4 | 8 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 10 | 6 | 16 | 0 |
รวมระดับประถมศึกษา | 44 | 38 | 82 | 5 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 62 | 56 | 118 | 8 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 4405 | เด็กชายสายน้ำเหนือ เครือดวงคำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
2 | 4403 | เด็กชายสืบสกุล ส่งเสียง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
3 | 4406 | เด็กชายธนภัทร พยาวัง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
4 | 4398 | เด็กชายณัฐกิตติ์ ปินตาเทพ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
5 | 4400 | เด็กชายธีรภัทร ตาต่อม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
6 | 4402 | เด็กชายสิงหา สุยะเอ้ย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
7 | 4407 | เด็กชายธีราทร อุ่นใจ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
8 | 4399 | เด็กชายธีรฉัตร โยธา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
9 | 4401 | เด็กชายพีรกร เครือฟอง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
10 | 4404 | เด็กชายวรรธน์ธณัฐ วงค์กันทะ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
11 | 4408 | เด็กหญิงอนันตญา พลพวก | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
12 | 4411 | เด็กหญิงธัญชนก วงค์วารห้อย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
13 | 4409 | เด็กหญิงอารีย์ บุญหอม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
14 | 4410 | เด็กหญิงชาลิสา พรมคำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.1 | 1 |
15 | 4381 | เด็กชายชนาพัฒน์ วงศ์วารสร้อย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
16 | 4382 | เด็กชายภูริณัฐ รินคำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
17 | 4377 | เด็กชายกิตติกวิน วงศ์ชื่น | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
18 | 4379 | เด็กหญิงเบญญาภา อิมพริม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
19 | 4383 | เด็กหญิงญานิดา แก้วก้อน | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
20 | 4384 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ มหาศาลวิโรจน์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
21 | 4385 | เด็กหญิงณัฐชา สายจันทร์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
22 | 4386 | เด็กหญิงขวัญรดา แจ่มศรี | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
23 | 4380 | เด็กหญิงปรียาภัทร หนุ่มเปียง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
24 | 4387 | เด็กหญิงเขมจิรา ปันติ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
25 | 4378 | เด็กหญิงณัชปภา อินจันทร์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.2 | 1 |
26 | 4369 | เด็กชายณภัทร สายปินตา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
27 | 4370 | เด็กชายภาริช อ้ายโก๋ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
28 | 4358 | เด็กชายพิภพภัทธ ยศตะมะ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
29 | 4360 | เด็กชายณัฐชนน ธรรมวัน | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
30 | 4368 | เด็กชายนภัทร ทาเงิน | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
31 | 4375 | เด็กหญิงอรปรียา เถายศ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
32 | 4356 | เด็กหญิงมุนินทร์ น้อยปลูก | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
33 | 4371 | เด็กหญิงวัชรีกร ยานุ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
34 | 4376 | เด็กหญิงอภิชญา ยานุ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
35 | 4413 | เด็กหญิงพิณสิตา จวนเผ่า | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
36 | 4367 | เด็กหญิงจิรภิญญา สายวงศ์เปี้ย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | อ.3 | 1 |
37 | 4394 | เด็กชายบุญคุ้ม สายอินต๊ะ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
38 | 4397 | เด็กชายชีวรธาดา เทือกเถาสาร | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
39 | 4352 | เด็กชายจตุรภุช มาฟู | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
40 | 4389 | เด็กชายฉัตรเกล้า ผัดคำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
41 | 4393 | เด็กชายอรรถพล ลังกาดี | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
42 | 4388 | เด็กชายสุธีกมล มังคะวงศ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
43 | 4331 | เด็กชายปัณณวิชญ์ รัชสีห์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
44 | 4340 | เด็กหญิงอธิชนันท์ อินไชย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
45 | 4335 | เด็กหญิงณฐอร สารใจวงศ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
46 | 4354 | เด็กหญิงเกวรินย์ วังชัย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
47 | 4392 | เด็กหญิงณัฐกาญจน์ เสนอาสา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
48 | 4396 | เด็กหญิงพิชยธิดา วงค์หาญ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
49 | 4355 | เด็กหญิงอรัญญาดา สุรสะรางค์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
50 | 4395 | เด็กหญิงมนัสพร ตุ่นทอง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
51 | 4339 | เด็กหญิงเฌอมาวีร์ วงค์หงษ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
52 | 4343 | เด็กหญิงบัณณิกา พรมวัง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
53 | 4338 | เด็กหญิงณัฐกาญจณ์ สายมูล | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
54 | 4342 | เด็กหญิงปรียากมล สุยะเอ้ย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.1 | 1 |
55 | 4366 | เด็กชายณกุสุรัฐ บุญต้น | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
56 | 4320 | เด็กชายพุฒิเมธ วงศ์จักรติ๊บ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
57 | 4351 | เด็กหญิงกรณวรรณ์ ปะละไฝ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
58 | 4332 | เด็กหญิงธารารัตน์ คำน้อย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
59 | 4319 | เด็กหญิงปุญรัตน์ ยานุ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
60 | 4374 | เด็กหญิงกุลนิษฐ์ เสือทอง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.2 | 1 |
61 | 4362 | เด็กชายวีรภัทร ข่ายสุวรรณ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
62 | 4373 | เด็กชายภูมินทร์ แสงอรุณ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
63 | 4311 | เด็กชายณัฏฐวัฒน์ หลวงปูคา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
64 | 4363 | เด็กชายกฤตนัย หลวงปูคา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
65 | 4312 | เด็กชายรณกร วงศ์จันทร์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
66 | 4364 | เด็กชายพิชญทัฬห์ เมาเตจา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
67 | 4313 | เด็กชายเทวฤทธิ์ ฝั้นแปง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
68 | 4391 | เด็กชายปิยากร กาสอน | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
69 | 4310 | เด็กชายพิชชานันท์ จันทร์หอม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
70 | 4361 | เด็กหญิงขวัญชนก พลพวก | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
71 | 4273 | เด็กหญิงณัฐณิชา ลองไชย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
72 | 4359 | เด็กหญิงณัฐภัสสร ราชคำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
73 | 4271 | เด็กหญิงณัฐญาดา ปาอ้าย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
74 | 4276 | เด็กหญิงพิชญาภัค วงศ์ขัด | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
75 | 4372 | เด็กหญิงจิราภรณ์ พรมวัง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
76 | 4316 | เด็กหญิงเอื้องฟ้า สายเครือสด | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.3 | 1 |
77 | 4301 | เด็กชายวัชรพล จินดาวงศ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
78 | 4268 | เด็กชายปภาวิชญ์ เครือสาร | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
79 | 4306 | เด็กชายกฤษกร หลวงปูคา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
80 | 4304 | เด็กชายณัฏฐากร ชุ่มหิง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
81 | 4307 | เด็กชายอนุวัฒน์ วงค์วัง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
82 | 4412 | เด็กชายชัญชกร จวนเผ่า | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
83 | 4303 | เด็กชายธีรพัฒน์ โพนัย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
84 | 4305 | เด็กชายวิวรรธณ์ ยาวิชัย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
85 | 4349 | เด็กชายรัชชนนท์ สารใจวงศ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
86 | 4246 | เด็กชายธนพนต์ อกตัน | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
87 | 4302 | เด็กชายยสินทร สายใจ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
88 | 4330 | เด็กชายจารุวัฒน์ บุญภา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
89 | 4267 | เด็กหญิงจิราภา เครือติ๊บ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
90 | 4308 | เด็กหญิงศลิษา จะวะนะ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
91 | 4270 | เด็กหญิงณัฐนันท์ สายมูล | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
92 | 4350 | เด็กหญิงอาทิตยา มาฟู | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
93 | 4248 | เด็กหญิงรัญชิดา มังคะวงศ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
94 | 4247 | เด็กหญิงศิรดา บุญสม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.4 | 1 |
95 | 4327 | เด็กชายณัฐพงศ์ จันทร์เตือนงาม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
96 | 4239 | เด็กชายนันทพัทธ์ ปุกสร้อย | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
97 | 4266 | เด็กชายสราวุฒิ อินต๊ะจักร | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
98 | 4345 | เด็กชายวรพล หนุ่มโรจน์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
99 | 4265 | เด็กหญิงศิรินภา เครือวงศ์คำ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
100 | 4300 | เด็กหญิงปุณรักษ์ ยานุ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
101 | 4299 | เด็กหญิงณลินธิดา หลวงปูคา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
102 | 4329 | เด็กหญิงอภิชญา สาระนันท์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.5 | 1 |
103 | 4390 | เด็กชายอนุทัต อุดหมอ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
104 | 4296 | เด็กชายภัทรพล หนุ่มเปียง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
105 | 4295 | เด็กชายธนกฤต บุญหอม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
106 | 4264 | เด็กชายนพคุณ วงศ์ยะ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
107 | 4240 | เด็กชายกัณฑ์อธิป ปัญญาผาบ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
108 | 4292 | เด็กชายภาณุวัฒน์ หวัดวาปี | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
109 | 4262 | เด็กชายศิระภัทร วงศ์ขัด | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
110 | 4293 | เด็กชายสุทธิชัย ยาวงค์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
111 | 4294 | เด็กชายธราเทพ วงศ์วัง | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
112 | 4241 | เด็กชายรัฐนนท์ วงค์พรม | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
113 | 4326 | เด็กหญิงณัฐธิดา หลานวงค์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
114 | 4261 | เด็กหญิงโชติกา ไผ่โสภา | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
115 | 4263 | เด็กหญิงมนัญชญา วงศ์จันทร์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
116 | 4297 | เด็กหญิงศิริกัญญา อิมพิมพ์ | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
117 | 4244 | เด็กหญิงสิรัชญา สายมูลแก้ว | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
118 | 4238 | เด็กหญิงศิริกาณต์ ชุมภูเขียว | อนุบาลแม่ทะ (ชุมชนบ้านน้ำโท้ง-บ้านฮ่อมอุปถัมภ์) | ป.6 | 1 |
นางสาวมนทิรา ไชยสาร | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์ | |
นางอรอนงค์ วิโรจน์ศศิธร | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางดลญา ใจมั่น | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางผกา ใจทาหลี | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางแสงจันทร์ สุขกรณ์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวศศิประภา พันธุ์พัฒน์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ปฏิบัติการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาต่างประเทศ | |
นางสาวนาถตยา วจีกรรม | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางพิสมัย สายคำ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาไทย | |
นายสุพรรณ วงศ์ปันติ | ||
ตำแหน่ง | ช่างไฟฟ้า | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาววัชรประภา ธงทอง | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวศิมาภรณ์ ถิ่นถ้อย | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
นายภูเบศ บุญมา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์ | |
นางสาวนัฏยา จินาสา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ |