โรงเรียนเสริมซ้ายวิทยา
ประเภทการศึกษา อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020063 |
PERCODE 6 หลัก | 500426 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500426 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | เสริมซ้ายวิทยา |
ชื่อ (อังกฤษ) | Sermsaiwitthaya School |
หมู่บ้าน | หมู่ 8 บ้านนาสันติสุข |
ตำบล | เสริมซ้าย |
อำเภอ | เสริมงาม |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52210 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
18.0034604789Longitude
99.189705512424.3 KM.
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 2 | 6 | 8 | 1 |
อนุบาล 3 | 3 | 3 | 6 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 5 | 9 | 14 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 8 | 5 | 13 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 1 | 1 | 2 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 3 | 2 | 5 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 6 | 4 | 10 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 10 | 6 | 16 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 7 | 10 | 17 | 1 |
รวมระดับประถมศึกษา | 35 | 28 | 63 | 6 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 0 | 1 | 1 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 9 | 1 | 10 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 5 | 3 | 8 | 1 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 14 | 5 | 19 | 3 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 54 | 42 | 96 | 11 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 3689 | เด็กชายเรืองศักดิ์ ก๋าแก่น | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
2 | 3690 | เด็กชายปิยะกรณ์ อุดถา | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
3 | 3688 | เด็กชายชัชนันท์ ก๋าแก่น | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
4 | 3694 | เด็กหญิงเกวลิน สิงห์ทอง | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
5 | 3692 | เด็กหญิงธัญชนก แก้วปัญญา | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
6 | 3691 | เด็กหญิงศุภนุช ฟูเตฟ | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
7 | 3693 | เด็กหญิงเนตรนภัทร สุภาโม | เสริมซ้ายวิทยา | อ.2 | 1 |
8 | 3675 | เด็กชายกานตพัฒน์ ยวดขุนทด | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
9 | 3673 | เด็กชายปฐวี เขื่อนสอน | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
10 | 3677 | เด็กชายชนกันต์ มะโนเสาร์ | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
11 | 3674 | เด็กชายจีระนันท์ ก๋าแก่น | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
12 | 3676 | เด็กชายภาคิน ราศรี | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
13 | 3672 | เด็กชายจารุวัฒน์ ต๊ะสุภา | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
14 | 3678 | เด็กชายทักษ์ดนัย อินบุญส่ง | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
15 | 3679 | เด็กหญิงรวิภา เขียนใจ | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
16 | 3684 | เด็กหญิงนันทฉัตร เกิดปั้น | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
17 | 3685 | เด็กหญิงพิมพ์นภา วันตา | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
18 | 3681 | เด็กหญิงนิรพร หน่อใหม่ | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
19 | 3683 | เด็กหญิงธีรติกานต์ ผ่องคำพันธ์ | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
20 | 3680 | เด็กหญิงกัญชพร อาจปา | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
21 | 3682 | เด็กหญิงภัทรธิดา วงค์เรือง | เสริมซ้ายวิทยา | อ.3 | 1 |
22 | 3667 | เด็กชายณราวุฒิ สุภาพ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.1 | 1 |
23 | 3662 | เด็กหญิงธมนวรรณ เขื่อนแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.1 | 1 |
24 | 3660 | เด็กหญิงกัญญาพัชร สุขสถิตย์ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.1 | 1 |
25 | 3661 | เด็กหญิงวริศรา ปาเมืองมุล | เสริมซ้ายวิทยา | ป.1 | 1 |
26 | 3671 | เด็กหญิงนลพรรณ วันตา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.1 | 1 |
27 | 3668 | เด็กชายกัณทภัทร กาวีวน | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
28 | 3651 | เด็กชายณัฐวัฒน์ แก้วมา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
29 | 3650 | เด็กชายธนกฤติ สายฉลาด | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
30 | 3649 | เด็กชายบุญฤทธิ์ ยะหัวฝาย | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
31 | 3652 | เด็กหญิงเนตรนภา สุภาโม | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
32 | 3669 | เด็กหญิงชยานันต์ ดีดอกแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.2 | 1 |
33 | 3686 | เด็กชายสิรวิชญ์ อุดถา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
34 | 3636 | เด็กชายณัฐกร อูปป้อ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
35 | 3639 | เด็กชายภาณุภัทร ปุกประนันท์ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
36 | 3637 | เด็กชายชยานันต์ เป็งเมืองลอง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
37 | 3641 | เด็กชายกิตติกวิน ปงผาบ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
38 | 3638 | เด็กชายเจตษฎาภรณ์ ปาเมืองมูล | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
39 | 3663 | เด็กชายพัชรพล จินะไชย | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
40 | 3644 | เด็กหญิงสิริทรัพย์ ต๊ะสุทา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
41 | 3642 | เด็กหญิงกัญญาณัฐ ทำอิ่นแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
42 | 3643 | เด็กหญิงณัฐธิดา ถาแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
43 | 3670 | เด็กหญิงเอื้อมพร ชุมภู | เสริมซ้ายวิทยา | ป.3 | 1 |
44 | 3666 | เด็กชายพสิษฐ์ อินบุญส่ง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
45 | 3563 | เด็กชายกิตติภพ ปงก๋าวงค์ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
46 | 3687 | เด็กชายปัณชญา จันทรัตน์ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
47 | 3567 | เด็กชายนภัสกรณ์ ต๊ะคำ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
48 | 3568 | เด็กชายกฤตกร ธรรมาด้วง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
49 | 3565 | เด็กชายธนากร สิงห์เรือง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
50 | 3562 | เด็กชายนพรัตน์ ทาระกิจ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
51 | 3569 | เด็กชายจีระวัฒน์ จอมแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
52 | 3574 | เด็กชายปรารถนา ป๋าปา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
53 | 3658 | เด็กหญิงอนันตยา เป็งเมืองลอง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
54 | 3610 | เด็กหญิงอมลธิรัตน์ เขื่อนข่าย | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
55 | 3570 | เด็กหญิงกันนิกา อุ่นเรือน | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
56 | 3572 | เด็กหญิงพรรณนารา เขื่อนแก้ว | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
57 | 3571 | เด็กหญิงอรพรรณ สิทธิประเสริฐ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.4 | 1 |
58 | 3531 | เด็กชายชนะพล ทาอาสา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
59 | 3533 | เด็กชายวิศรุต ใจอ้าย | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
60 | 3576 | เด็กชายอัคคพันธ์ อุดถา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
61 | 3532 | เด็กชายกิตติภูมิ ยะหัวฝาย | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
62 | 3577 | เด็กชายอิสริยะ เตจ๊ะ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
63 | 3529 | เด็กชายปรวิศ เภ่าโงน | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
64 | 3615 | เด็กหญิงภัคจิรา ปาเมืองมูล | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
65 | 3613 | เด็กหญิงวรรณนิกา ทากอง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
66 | 3534 | เด็กหญิงปรีณาพรรณ อินไผ่ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
67 | 3614 | เด็กหญิงธีรนันท์ ตาละกา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
68 | 3657 | เด็กหญิงสิริกัลยา ก๋าแก่น | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
69 | 3580 | เด็กหญิงอภิชญา อูลีซะ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
70 | 3535 | เด็กหญิงวรัทยา อินบาง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
71 | 3538 | เด็กหญิงนวมินทร์ สายดวง | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
72 | 3578 | เด็กหญิงชญานิน ทาอาสา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
73 | 3536 | เด็กหญิงธัญญรัตน์ หน่อใหม่ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.5 | 1 |
74 | 3579 | เด็กชายรัตนบัลลังก์ อูปป้อ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.6 | 1 |
75 | 3582 | เด็กหญิงภาสินี พุ่มเกษร | เสริมซ้ายวิทยา | ป.6 | 1 |
76 | 3616 | เด็กหญิงบุตรชนันท์ ธรรมตถา | เสริมซ้ายวิทยา | ป.6 | 1 |
77 | 3521 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย ปงผาบ | เสริมซ้ายวิทยา | ป.6 | 1 |
78 | 3541 | เด็กชายธีระพัฒ แก้วมา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
79 | 3514 | เด็กชายกิติภณ เดชบุญ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
80 | 3698 | เด็กชายทินกฤต แก้วปัญญา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
81 | 3513 | เด็กชายณัฐวุฒิ ทาอาสา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
82 | 3696 | เด็กชายปฐพี เขื่อนสอน | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
83 | 3697 | เด็กหญิงนิรดา ปาเมืองมูล | เสริมซ้ายวิทยา | ม.1 | 1 |
84 | 3503 | เด็กชายพรรษกร มณทา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
85 | 3502 | เด็กชายณัฐพงค์ สารอิน | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
86 | 3625 | เด็กชายธนดล ปาเมืองมูล | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
87 | 3542 | เด็กชายณัฐกรณ์ คำสุข | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
88 | 3525 | เด็กหญิงจณิสตา อินไผ่ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
89 | 3515 | เด็กหญิงวาธิณี ต๊ะคำปัน | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
90 | 3544 | เด็กหญิงมารีญา ดวงสุภา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.2 | 1 |
91 | 3539 | เด็กชายยุทธนา ปาเมืองมูล | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
92 | 3665 | เด็กชายเอกลักษณ์ เสาร์เทพ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
93 | 3499 | เด็กชายกิตติพงษ์ สมจิต | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
94 | 3504 | เด็กชายรัฐศาสตร์ ใหม่โปธิ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
95 | 3490 | เด็กชายทศพร เด่นดวง | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
96 | 3506 | เด็กหญิงศิริลักษณ์ เทพเสาร์ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
97 | 3699 | เด็กหญิงฐิติวรรณ วงศ์อารินทร์ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
98 | 3505 | เด็กหญิงน้ำฝน ใจกันทา | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
99 | 3546 | เด็กหญิงสกาวเดือน แสงคำลือ | เสริมซ้ายวิทยา | ม.3 | 1 |
นางสาวรุ่งรัชนี ยะอินทร์ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวละอองศรี เรือนทอง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวชนิดา ยะฟู | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา คณิตศาสตร์ | |
นายวาด เขื่อนสอน | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น สุขศึกษา พลศึกษา | |
นางสาวนฤมล อุดถา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา - | |
นางสาวณัฐชาลิกา ทาอาสา | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ภาษาไทย | |
นายอรรถพล ใจบุญมา | ||
ตำแหน่ง | ช่างไม้ชั้น 4 | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวภัทรภร ปาตัน | ||
ตำแหน่ง | ครู (พนักงานงานราชการ) | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น คณิตศาสตร์ | |
นางสาวลอองดาว แก้วลังกา | ||
ตำแหน่ง | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา - | |
นางสาวศรีแพร ปงกาวงค์ | ||
ตำแหน่ง | ครูพี่เลี้ยง | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางนงคราญ แสนสุวรรณ์ | ||
ตำแหน่ง | ครูธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - |