โรงเรียนศาลาวิทยา
ประเภทการศึกษา อนุบาล-มัธยมศึกษาตอนต้น
รหัส
SMIS 8 หลัก | 52020028 |
PERCODE 6 หลัก | 500273 |
กระทรวง 10 หลัก | 1052500273 |
ที่ตั้ง
ชื่อ (ไทย) | ศาลาวิทยา |
ชื่อ (อังกฤษ) | Salawitthaya School |
หมู่บ้าน | หมู่ 6 บ้านศาลาหลวง |
ตำบล | ศาลา |
อำเภอ | เกาะคา |
จังหวัด | ลำปาง |
รหัสไปรษณีย์ | 52130 |
ติดต่อ
หมายเลขโทรศัพท์ | 54281503 |
อีเมล์แอดเดรส | salawitthayaschool@gmail.com |
เว็บไซต์ | data.bopp-obec.info/web/index.php?School_ID=1052500273 |
การเดินทางจากสำนักงานเขตพื้นที่ฯ ถึงโรงเรียน คำนวณการเดินทางระหว่างโรงเรียนเพิ่มเติม |
พิกัด
Latitude
18.2132477996173Longitude
99.415330732580424.3 KM.
ระดับชั้น | ชาย | หญิง | รวม | ห้องเรียน |
---|---|---|---|---|
อนุบาล 1 | 0 | 0 | 0 | 0 |
อนุบาล 2 | 7 | 3 | 10 | 1 |
อนุบาล 3 | 4 | 9 | 13 | 1 |
รวมระดับอนุบาล | 11 | 12 | 23 | 2 |
ประถมศึกษาปีที่ 1 | 5 | 6 | 11 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 2 | 2 | 3 | 5 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 3 | 8 | 6 | 14 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 4 | 4 | 6 | 10 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 5 | 9 | 12 | 21 | 1 |
ประถมศึกษาปีที่ 6 | 4 | 9 | 13 | 0 |
รวมระดับประถมศึกษา | 32 | 42 | 74 | 5 |
มัธยมศึกษาปีที่ 1 | 6 | 6 | 12 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 2 | 9 | 4 | 13 | 1 |
มัธยมศึกษาปีที่ 3 | 9 | 4 | 13 | 1 |
รวมมัธยมศีกษาตอนต้น | 24 | 14 | 38 | 3 |
มัธยมศึกษาปีที่ 4 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 5 | 0 | 0 | 0 | 0 |
มัธยมศึกษาปีที่ 6 | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมมัธยมศีกษาตอนปลาย | 0 | 0 | 0 | 0 |
รวมทั้งสิ้น | 67 | 68 | 135 | 10 |
ลำดับ | รหัสนักเรียน | ชื่อ-นามสกุล | โรงเรียน | ระดับชั้น | ห้อง |
---|---|---|---|---|---|
1 | 6052 | เด็กชายธนวัฒน์ บุญทวี | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
2 | 6054 | เด็กชายพสุชา บุญเพ็ชรัตน์ | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
3 | 6057 | เด็กชายสิรภัทร์ นิลเขต | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
4 | 6053 | เด็กชายธีรเมท แพงศรี | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
5 | 6055 | เด็กชายภูมินทร์ เสรีสิทธิ์ฤทธิกุล | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
6 | 6058 | เด็กชายอนุเทพ ปิงแก้ว | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
7 | 6056 | เด็กชายรัชชานนท์ แก้วเสมอใจ | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
8 | 6059 | เด็กหญิงภูภณาภา เพียรธัญญกรณ์ | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
9 | 6060 | เด็กหญิงลภัสสร เคียงสันเทียะ | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
10 | 6061 | เด็กหญิงเอลียาห์ จันทร์เทพ | ศาลาวิทยา | อ.2 | 1 |
11 | 6033 | เด็กชายกวิน ในยะนา | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
12 | 6034 | เด็กชายณัฐภูมิ ปงจันตา | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
13 | 6035 | เด็กชายภูผา เลิศเบญจพล | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
14 | 6063 | เด็กชายอรัญชัย พิมพ์ดี | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
15 | 6041 | เด็กหญิงอังคณา ตามีปลูก | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
16 | 6040 | เด็กหญิงเบญจวรรณ คงสันเที๊ยะ | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
17 | 6036 | เด็กหญิงกัญญาภัทร ทิพปง | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
18 | 6039 | เด็กหญิงจิริณญา เทพรักษ์ | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
19 | 6038 | เด็กหญิงคุนัญญา นันทะโค | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
20 | 6042 | เด็กหญิงนันณภัชสรณ์ สมฟอง | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
21 | 6037 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ วัสสุตะมะ | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
22 | 6049 | เด็กหญิงปพิชญา วังโสภา | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
23 | 6062 | เด็กหญิงณิชานันท์ ชาลี | ศาลาวิทยา | อ.3 | 1 |
24 | 5999 | เด็กชายธนกิต ภูวะเรศ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
25 | 6003 | เด็กชายอภิวัฒน์ ปัดเจริญ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
26 | 6002 | เด็กชายภานุพงษ์ แสงสว่าง | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
27 | 5998 | เด็กชายธัญชบูรณ์ เขื่อนแก้ว | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
28 | 6001 | เด็กชายพัชรพงษ์ ไชยคำ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
29 | 6006 | เด็กหญิงไพรินทร์ ถุงแก้ว | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
30 | 6005 | เด็กหญิงชนัญญา วงค์เครือใจ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
31 | 6008 | เด็กหญิงรตินันท์ ข่วงกิจ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
32 | 6009 | เด็กหญิงศรินทิพย์ ริลา | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
33 | 6070 | เด็กหญิงรัชชนก อุปอินทร์ | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
34 | 6007 | เด็กหญิงรัชนีภรณ์ สัญญา | ศาลาวิทยา | ป.1 | 1 |
35 | 5986 | เด็กชายภัทรกร แปงแก้ว | ศาลาวิทยา | ป.2 | 1 |
36 | 6043 | เด็กชายนฤปนาท กันทะวัง | ศาลาวิทยา | ป.2 | 1 |
37 | 5994 | เด็กหญิงมินตรา พินทิสืบ | ศาลาวิทยา | ป.2 | 1 |
38 | 5993 | เด็กหญิงอิงฟ้า คะณีวัน | ศาลาวิทยา | ป.2 | 1 |
39 | 5989 | เด็กหญิงรัชนีภรณ์ คำมูลตา | ศาลาวิทยา | ป.2 | 1 |
40 | 5957 | เด็กชายณัฐกรณ์ ญาณะปลูก | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
41 | 5959 | เด็กชายรฐนนท์ ข่วงกิจ | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
42 | 6032 | เด็กชายกฤติพงษ์ กันทาสุข | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
43 | 5960 | เด็กชายนันทพัทธ์ สุชิยะ | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
44 | 5956 | เด็กชายตนุสรณ์ เปาปวง | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
45 | 6011 | เด็กชายรัชชานนท์ ขันโท | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
46 | 5955 | เด็กชายอัครพล จันทร์สุภาเสน | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
47 | 5958 | เด็กชายนพดล บุญทวี | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
48 | 5963 | เด็กหญิงณัฏฐณิชา เมืองงาม | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
49 | 5966 | เด็กหญิงอภิชญา แก้วปัญญา | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
50 | 5967 | เด็กหญิงจิรนันท์ การะกัน | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
51 | 5965 | เด็กหญิงเอมฤดี มูลศาลา | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
52 | 5969 | เด็กหญิงสุณัฏฐา มาใจวงค์ | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
53 | 5964 | เด็กหญิงกมลชนก แก้วเสมอใจ | ศาลาวิทยา | ป.3 | 1 |
54 | 5892 | เด็กชายณัฐวุฒิ มณีแมน | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
55 | 5893 | เด็กชายก้องภพ ใจเรือน | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
56 | 5888 | เด็กชายพัชรดนัย แน่นนันท์ | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
57 | 5891 | เด็กชายภัทรคุณ ใจรวมกูล | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
58 | 5898 | เด็กหญิงชญานิศ กำมเชียร | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
59 | 6013 | เด็กหญิงชวัลนุช ชูเสถียร | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
60 | 5895 | เด็กหญิงธนวรรณ สุภารักษ์ | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
61 | 5896 | เด็กหญิงธัญชนก ทามณีวรรณ | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
62 | 5983 | เด็กหญิงนริศรา อินต๊ะป๊ก | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
63 | 6012 | เด็กหญิงกมลพร กลมเกลี้ยง | ศาลาวิทยา | ป.4 | 1 |
64 | 5859 | เด็กชายวัชรภูมินทร์ ณ ระนอง | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
65 | 5857 | เด็กชายพงศธร มาเรือน | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
66 | 5853 | เด็กชายธนวัฒน์ วิเศษทักษ์สิน | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
67 | 5855 | เด็กชายฐปกร ญาณะปลูก | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
68 | 6064 | เด็กชายวีระโชติ กองศรีนวล | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
69 | 5854 | เด็กชายธีรโชติ ปักษิน | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
70 | 5860 | เด็กชายศตคุณ ใจรวมกูล | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
71 | 5856 | เด็กชายณวัฒน์ บุญทวี | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
72 | 5887 | เด็กชายธีรพัฒน์ อกตัน | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
73 | 5865 | เด็กหญิงปวริศา อ่างทอง | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
74 | 6045 | เด็กหญิงชนากานต์ ม่วงมี | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
75 | 6065 | เด็กหญิงทิชามญชุ์ ริลา | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
76 | 6029 | เด็กหญิงแววดาว ชนะทะเล | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
77 | 5864 | เด็กหญิงทัตชญา แก้วปัญญา | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
78 | 5874 | เด็กหญิงธีร์จุฑา หอมดวงศรี | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
79 | 5973 | เด็กหญิงพิชามญชุ์ สุขนิรันดร์ | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
80 | 5862 | เด็กหญิงจิรภา การะกัน | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
81 | 6050 | เด็กหญิงชลิดา ภู่เกษแก้ว | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
82 | 5972 | เด็กหญิงศุภลักษ์ สุขสมัคร | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
83 | 5861 | เด็กหญิงกัลยาณี หย่งกิจ | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
84 | 5876 | เด็กหญิงอชิรญาณ์ ทาวิชัย | ศาลาวิทยา | ป.5 | 1 |
85 | 5812 | เด็กชายจิรายุ นาคสุทธิ | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
86 | 5813 | เด็กชายชนาสิน ขัดทะเสมา | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
87 | 5858 | เด็กชายภาณุพงษ์ กันทาสุข | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
88 | 5902 | เด็กชายชินาธิป ขันโท | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
89 | 5814 | เด็กหญิงจันทกานต์ นวลหอม | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
90 | 5837 | เด็กหญิงกชกร วงค์ระกา | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
91 | 6051 | เด็กหญิงชลดา ขันโท | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
92 | 5840 | เด็กหญิงธนภรณ์ การะกัน | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
93 | 5738 | เด็กหญิงพัชราภา แสนธิการ | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
94 | 5839 | เด็กหญิงกัญญารัตน์ สุขป้อม | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
95 | 5841 | เด็กหญิงหนึ่งฤทัย วงศ์สาย | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
96 | 5815 | เด็กหญิงธีรกันยา แก้วเมืองมา | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
97 | 5817 | เด็กหญิงศุภสุตา พุทธวงค์ | ศาลาวิทยา | ป.6 | 1 |
98 | 6066 | เด็กชายปรเมศวร์ จันทร์แก้ว | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
99 | 5772 | เด็กชายธีรภัทร์ ถนอมจิตต์ | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
100 | 5770 | เด็กชายจิรวัฒน์ กาโชนัย | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
101 | 5904 | เด็กชายภูริเวศ คำปัน | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
102 | 5778 | เด็กชายสุทธิพงษ์ อินสมพันธ์ | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
103 | 6067 | เด็กชายอภิโชติ แซ่คิว | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
104 | 5783 | เด็กหญิงภัคจิรา สายคำ | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
105 | 6068 | เด็กหญิงกัณฐมณี แสนใหม่ | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
106 | 5779 | เด็กหญิงกานต์สินี รักขาว | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
107 | 6069 | เด็กหญิงปริยกร มอญแก้ว | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
108 | 5781 | เด็กหญิงจุฑามาศ ฟองจันงาม | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
109 | 5881 | เด็กหญิงเกษนภา ชาลี | ศาลาวิทยา | ม.1 | 1 |
110 | 5723 | เด็กชายปาณวัฒน์ ทินอยู่ | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
111 | 5725 | เด็กชายรัฐศาสตร์ ธรรมกิติ | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
112 | 5930 | เด็กชายวีรพงษ์ แก้วน่าน | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
113 | 5720 | เด็กชายธนัตร์ ดีแก่ | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
114 | 5730 | เด็กชายกฤตพจน์ อิทธิฤทธิ์เดชา | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
115 | 5721 | เด็กชายธาวิน เรือนตุ่น | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
116 | 5734 | เด็กชายธนากร ยะใจหมั่น | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
117 | 6046 | เด็กชายธันวา ต๊ะวิชัย | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
118 | 5719 | เด็กชายกิตติคุณ ใจรวมกูล | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
119 | 6022 | เด็กหญิงญาดาวดี ลายแดง | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
120 | 5739 | เด็กหญิงสุภัชยา แสงแก้ว | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
121 | 5688 | เด็กหญิงณัฐณี สายมะโน | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
122 | 5729 | เด็กหญิงวรางคณา จันทร์ทา | ศาลาวิทยา | ม.2 | 1 |
123 | 5784 | เด็กชายภัทรดนัย จิตวิลัย | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
124 | 5685 | เด็กชายวรรินทร์ ไชยคำ | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
125 | 5740 | เด็กชายธนัท มาละยะมาลี | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
126 | 5906 | เด็กชายเตชินท์ เต็มบุญ | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
127 | 6015 | เด็กชายธนาคาร ปิงใจ | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
128 | 6017 | เด็กชายภาคิน มาปะ | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
129 | 5726 | เด็กชายวันชนะ วันชุ่ม | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
130 | 6031 | เด็กชายธนศาสตร์ มามอย | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
131 | 5741 | เด็กชายภาณุพงษ์ ธนัญชัย | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
132 | 6016 | เด็กหญิงพรพิมล เปลี่ยนบุญชู | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
133 | 5785 | เด็กหญิงปิยธิดา แซ่ฟุ้ง | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
134 | 6018 | เด็กหญิงสุภาพร อกตัน | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
135 | 5687 | เด็กหญิงจุฑารัตน์ ซ้อนเขียว | ศาลาวิทยา | ม.3 | 1 |
นายสุชาติ สุทธิพรมณีวัฒน์ | ||
---|---|---|
ตำแหน่ง | ผู้อำนวยการโรงเรียน | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นายกิตติคุณ ธรรมวันทา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น การงานอาชีพ | |
นางสาววาสนา ตันวงศ์ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา - | |
นางสาวพิมพ์สุภา ใจวังเย็น | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางเพลินจิต ใจเที่ยง | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางมัณฑนา เรืองจิตต์ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ก่อนประถมศึกษา - | |
นายจงศักดิ์ อินไผ่ | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม | |
นางวารุณี เขียวสนุก | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี | |
ว่าที่ ร.ต.อภิทัช ดีแป้น | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางแสงเทียน วงศ์บาตร | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางสาวณอาทิตยา จินะการ | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ทุกกลุ่มสาระ | |
นางกมลา แก้วเมืองมา | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ชำนาญการพิเศษ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา ศิลปศึกษา ดนตรี นาฏศิลป์ | |
นายณัฐพงศ์ บุญอ่อน | ||
ตำแหน่ง | ครูผู้ช่วย | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา สุขศึกษา พลศึกษา | |
นางอัญชลี คำเฟื่องฟู | ||
ตำแหน่ง | ครู | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | มัธยมศึกษาตอนต้น คณิตศาสตร์ | |
นายวิรัช ปันศรี | ||
ตำแหน่ง | ช่างไม้ชั้น 4 | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวศจิภานันต์ พูลชา | ||
ตำแหน่ง | เจ้าหน้าที่ธุรการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ไม่ได้ทำการสอน - | |
นางสาวปรางทิพย์ ตินนะศรี | ||
ตำแหน่ง | ครูพี่เลี้ยงเด็กพิการ | |
วิทยฐานะ/ระดับ | ไม่มีวิทยฐานะ/ระดับ | |
ระดับชั้นที่สอน กลุ่มสาระฯ | ประถมศึกษา - |